ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี  (อ่าน 315 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:44:55 AM »
ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี หนังโป๊คนแก่เย็ดกัน ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรีบ่ายวันหนึ่ง น้าออนมาตัดใบตองในสวนพาหญิงมาด้วย หญิงคนนี้ฃชอบผมมานาน แต่ยัง ไม่เคยมีอะไรด้วย เพราะแม่ของเธอคอยกีดกันอยู่ หล่อนไม่อยากให้ผมได้กับลูกสาวหล่อนหรอก ถึงกับพูดประ กาศตามร้านค้าบ่อยๆว่า ถ้าได้ผมไปเป็นลูกเขยละก็เอาหมาเข้าบ้านเลยังดกว่า ผมไม่สนใจหรอกทำหูทวนลม บ่ายวันั้นน้าออนตัดใบตองในสวน หญิง มาด้วยระหว่างที่น้าออนมัวกลับไปบ้านเพื่อซ่อมที่ตัดใบตองกล้วยใหม่ เพราะด้ามของมันเกิดหักขึ้นมากลางคัน หญิงจึงมาคุยกับผมที่กะท่อม ผมจึงถือโอกาสดึงร่างเธอเข้ามากอด จูบ หญิงก็ปิดป้องตามประสาเด็กวัยรุ่นที่รักนวลสงวนตัว "วุ้ย ไม่เอานะพี่โย่ง บ้าจริงเชียว เดี๋ยวแม่มาเห็นนะ" " เห็นก็จะเป็นไรไป " " พูดทะลึ่ง " "ทะลึ่งก็เพราะรักหรอกจ๊ะ " "แน่ะ ยังมีหน้ามาพูดว่ารัก " " ก็จริงนี่หญิงเอง ก็รักพี่เหมือนกันใช่ไหม " "ต๊าย ไม่ดูสารรูปตัวเอง ใครเค้าจะรักเข้าไปลง " "รักไม่ลงหรือ พูดดีนัก " ผมพูดจบ ก็ปล้ำเอาดื้อๆเลยครับเพราะผมแน่ใจว่าหญิงคงไม่ส่งเสียงร้อง ดูตาของเธอก็รู้แล้ว เป็นจริงดังที่คาดหญิงไม่ ร้องและร้องไม่ออกด้วย เพราะริมฝีปากของผมประกบแนบแน่นอยู่กับริมฝีปากของเธอ เธอก็ได้แต่ดิ้นดิ้นไปดิ้น มากระโปรงของเธอก็หลุดออก มองเห้นกางเกงในสีเนื้อ ปิดโหลกนูนเอาไว้ ดูมันกว้างและใหญ่มาก ผมเห็นดัง นั้นจึงสุดจะทนจริงๆครับ ลากหล่อนเข้าไปยังที่นอนทันทีและถอดกางเกงในเธออกก็พบกับโคกสำราญอันโหนก ใหญ่ ยังไม่ค่อยมีหญ้าขึ้นเลย มันน่ามองมากผมเอามือตะปบ แล้วโลมเล้าเป็นการใหญ่ ทั้งคลึงทั้งสอดนิ้วเข้า ไป พอโดนคลึงเท่านั้น หญิงก็ครวญครางไม่ดิ้นรนต่อสู้อีกแล้วผมเลยรีบถอดเสื้อผ้าเธอออกจากร่างจนหมดจาก นั้นก็ก้มไปดูดหัวนมสีชมพูที่เพิ่งตั้งเต้าของเธอหญิงบิดตัวไปมา " อูยย ซีดส์ เสียวนะพี่โย่ง หยุดเถอะค่ะ"ผมดูด ไม่ละปากทำให้หญิงยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น พยายามเอาร่องเสียวมาเสียดสีกับหน้าขาผม ผมเลยถอดกางเกงตัว เองออก ปล่อยไอ้หนูของผมออกมา แล้วค่อยๆเอาไปคลึงที่ร่องเสียวของหญิง หญิงครางกระเส่าส่ายสะโพกร่อน รับ เหมือนอยากจะให้ผมรีบแทงเข้าไปเร็วๆ ผมเอาของผมคลึงที่ร่องเสียวของหญิงนน้ำเธอออกมาแฉะเลอะ เต็มไปหมด แล้วจึงค่อยๆเอาไปจ่อที่รูของเธอปากก็ดูดที่หัวนม หลังจากนั้นก็ค่อยๆกดของผมผ่านรูอันฟิตเปรี้ย ของหล่อน พอหัวของผมผ่านเข้าไปได้ หญิงก็เอามือดันหน้าอกผม " โอ๊ย พี่หญิงเจ็บค่ะ อย่าเอาเข้าไป" เธอพูด ได้แค่นั้นเพราะผมไม่สนใจแล้ว เสียวที่หัวมากจนหยุดไม่อยู่ ก้มลงไปดูดที่หัวนมอีกมือก็คลึงนมข้างที่เหลือแล้ว ค่อยๆกดของผมเข้าไปเรื่อยๆจนสุดลำ หญิงกัดฟันแน่น มีน้ำตาซึมออกมา ผมไม่สนใจแล้ว เริ่มซอยเบาๆไป เรื่อยๆ ไม่นานหญิงก็เริ่มตอบสนองผมเสียงคางของหญิงเริ่มดังขึ้น " โอ้ย ซีดส์ เสียวจังเลยค่ะพี่ แรงๆค่ะ "พอ หล่อนไฟเขียวผมก็เร่งกระแทกเต็มที่ ตอนนี้หญิงหน้าตาเหย๋เก มากไม่เหมือนกับหญิงคนสวยที่ผมเจอทุกวัน ไม่นานหญิงก็เกรงแล้วร้องออกมาสุดเสียงผมจึงเร่งเต็มที่เพื่อตามให้ทันแล้วในที่สุดผ มก็ทนไม่ไหวเพราะโดน ร่องของหญิงตอดเล่นงานจนแทบแย่ ปล่อยน้ำรักพุ่งเข้าไปเต็มร่องของหญิง แล้วก็ฟุบลงไปที่อกของหญิงพอ หญิงเริ่มรู้สึกตัวก็ทุบผมหลายอั้ก พลงแต่งเนื้อแต่งตัว เสร็จสรรพครู่เดียวน้าออนก็มาส่งเสียงเรียกลูกสาวแจ้วๆ หญิงก็รีบเผ่นไป ผมกะว่าหญิงคงติดใจ แล้วก็จริงอย่างที่คิด วันต่อมาตอนบ่ายๆหญิงก็มาหาผม ให้ผมป้อนเจ้า งูน้อยเข้าออกที่รูของเธอไม่จนไม่รู้จักเหนื่อย เอาไว้มีเรื่องแล้วจะส่งมาให้อ่านอีกนะครับ หลุดแคมฟร๊อกมีเดียไฟล์เรื่องเสียว เจ้านายข่มขืนสาวอินเดียโดนรุมรูป ควย ใหญ่ sexthai อยากรูปโป๋นักเรียนแก้ผ้าฟรั่งเย็ดกันจนชีกแค่ชอบโชร์ค่ะ 5 วันศุกร์ สุดท้ายของบันทึกความทรงจำ โรงเรียนเก่า วันศุกร์ทุกโรงเรียนจะแต่งตัวตามสบายกัน รวมทั้งแอมด้วย วันนี้แอมเลือกที่จะใส่เสื้อเชิ้ตไม่ใส่เสื้อชันใน แต่มีเสื้อสูททับ ส่วนกระโปรงแอมใส่กระโปรงจีบรอบค่ะ แต่ไม่ใส่เกงใน แอมรู้สึกว่ามันโล่งมากเบาๆ ยังไงไม่รู้ที่ใส่แบบนี้ ทำไงได้ค่ะก็มันอยากลอง มาถึงโรงเรียนเจอลุงยาม ลุงยามก็ยิ้มแบบแปลกๆค่ะ แต่แอมก็ไม่ได้โชเค้าน่ะวันนี้ ตอนเข้าแอมกลัวกระโปรงจะเปิด เลไม่ได้เข้าร่วมในแถวด้วย แอมเลยแลกเวรกับเพื่อนโดยที่แอมเดินตรวจรอบโรงเรียน ตามห้องเรียน ห้องน้ำ แต่พอมาถึงโรงจอดรถบัสนักเรียนค่ะ อยู่ๆลุงยามก็เดินออกมา แอมเดดินอยู่ตกใจมากเลยสะดุดล้มลงกับพื้นค่ะ ทีนี้ละค่ะกระโปงบานจีบรอบของแอมมันเปิดร่นขึ้นมาอยู่ที่เอว โชโคกหีดงหมอยชัดเจนค่ะ โอ้วว่ะ…หีครูไม่ใส่เกงในด้วย เสียงจากปากลุงยามที่มองมาที่โคกหีของแอม แล้วเหมอืลุงยามจะตั้งสติได้ อุย….ครูแอมเป็นไงบ้างเจ็บตรงไหนมั๊ยครับ พูดพลางเข้ามาที่แอมพลาง แอมก็ไม่ได้ปิดกระโปรประการใดค่ะ ยังเปิดไว้เช่นเดิม แอมก็ไม่ได้เป็นไรมาก  ค่ะ ตอนนั้นแอมรู้สึกเสียวตัวเองมากกว่า ว่าจะเป็นไงต่อ ลุงยามพยามจะพยุงให้แอมยืนขึ้น แต่สายตาซิค่ะจองที่หีไม่กระพริบเลย ลุงยามช่วยบีบๆที่ข้อเท้าให้แอมหน่อยน่ะค่ะ แอมเข็ดนิดหน่อย ลุงยามพยุงแอมแล้วลุกถอยไปนั่งที่บันไดของรถบัสค่ะ ลุงยามก็ยกเท้าของแอมขึ้นเพื่อจะบีบให้ ตอนนั้นกระได้ร่นลงเหลือแค่ขาอ่อน แอมก็บอกว่าลุงยามขายกขึ้นอีกค่ะ แอมยกจนขาซ้าขึ้นไปอยู่บนบ่าของลุงยามแล้ว ทีนี้กระโปรงมันก็ร่นขึ้นอีกค่ะ แต่ก็ยังไม่พอค่ะ แอมอ้าขาขวาออก ทีนี้แหละค่ะมันก็มาอยู่ที่เอวหมดแล้ว เหลือไรล่ะค่ะทีนี้ โคกหีลอยเด่นอยู่ตรงหน้าลุงยามยามซิค่ะ โอ้ยหนูแอมทำไมไมม่ใส่เกงในละ ลุงไม่ชอบหรอค่ะ ชอบซิ ลุงไม่เห็นหีมานานแล้ว เห็นแล้วทำไงล่ะค่ะที่นี้ ลุงยามก็ก้มลงละเลงลิ้นเลยค่ะ แอมจับหัวแก่กดลงขี้กับโคกหี มันเสียวดีมาเลยค่ะ  รถคนแก่ ลุงยามทั้งกัดทั้งเม้มทั้งแยงลิ้นเข้ามา มันเสียวมากเลย ไม่กล้าครางออกมา กลัวคนอื่นจะได้ยินเสียงเพราะมันเสี่ยงมาเลยทำกันที่โรงจอดรถในเวลาแบบนี้ ดีที่ทุกคนเข้าแถวกันหมด โอ้ว ลุงแอมไม่ไหวแล้ว แล้วลุงยามก็งัดดอที่ดำสนิทๆ ยาวมากค่ะ ลุงยามชักมันสองสามทีแล้วมาจ่อที่รูหีแอมค่ะ พอหัวมันเข้าน่ะค่ะแอมเสียวรูสึกแน่นแต่มันก้เข้าหมดทั้งลำเพราะน้ำหล่อลื่นของ แอมออกมามาก ลุงๆๆ ค่ะ แอมเสียวค่ะไม่ไหวแล้ว ลุงยามแหวกเสื้อสูทออกแล้วปลดกระดุม เสื้อออกสี่เม็ด ทำให้นมของแอมของมาเด่นท้าทายลุงยาม ลุงยามก็ก้มลงทั้งเลียทั้งดูด ข้างล่างก็ขยับซอยไม่ขาด แอมนี้เสียวไม่ไหวอยู่แล้วค่ะ แอมรู้สึกว่าลุงนามใกลจะลุงยามขยับซอยถี่ยิบเร็ว แล้วก็พ่นน้ำดอใส่ดงหมอยแอม ลุงยามอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครน่ะค่ะแล้วแอมจะให้ลุงยามเย็ดอีก ครับ แล้วเราก็จัดชุดให้เข้าที่กัน แอมนี่ซิค่ะเมือกทั้งวันเลย ที่นมมีแต่น้ำลายลุงยาม ที่หีน้ำดอก็เต็มไปหมด แต่ก็เสียวดีน่ะค่ะ นี่เป็นประสบการณ์ที่แอมเขียนบันทึกไว้ตอนที่สอนที่โรงเรียนแรก พอเด็กสอบเสร็จแอมก็ย้ายโรงเรียนที่ได้เงินดีกว่าแต่ก็ไม่ใกลค่ะ โรงเรียนเก่ากับใหม่อยู่ใกล้กัน แต่ยังมีเรื่องที่แอมไปเสียตัวที่บ้านลุงยามอีกน่ะค่ะ ทำไงได้ทำเรื่องเอาไว้ ต้องแก้กัน ภาพเอ๊กซ์จากทางบ้านญี่ปุ่นเว็บ ข่มขืน ทอมนิโกร ควย ใหญ่ เย็ดดู หนัง อา ร์ เจ้า นางรวมรูปโป้เอเชืยเรื่องเล่าหลอกเย็ดเด็กดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี หนูแอบดูพ่อกับแม่เย็ดกัน ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี ดูหนังโป๊ xx av xx ออนไลน์ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21