ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โดจินอ่านฟรี  (อ่าน 158 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โดจินอ่านฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:46:28 AM »
โดจินอ่านฟรี ล่อหีกันดีกว่า โดจินอ่านฟรี โดจินอ่านฟรีน้องเจสซิก้า โดนเอาที่โรงแรมดังในกรุงเทพ เด็ดพาเพื่อนสาว มาสวิงกิ้ง กัน3 คนกับผัวตัวเองเด็ดครับนางแบบหุ่นดี โดนตากล้องให้โมกให้ อมจนแตก http://www.wupload.com/file/655740376สาว 19 ขาวอึ๋มน่ารัก โดนไอ้โล้นล่อหอยอิ่มๆทั้งสวยหอยก็น่าเอา โดนสองดุ้น อย่างเสียวแม่ม่ายจีนร่านสวาทมาถ่ายหนังโป้เพื่อสนองความใคร่สาวเจาะสะดือโดนเย็ดสด ดูหอยเธอน่าเย็ดมากmediafire  หลุดวัยรุ่นเสียงดังเลสเบี้ยนทํากันยังไงฝากร้านฝากรัก โดจินอ่านเรื่องแอบดูสาวข้างห้องหนังกาตูนโป๊ฟรีดูภาพสาวออบฟิดนมสุดเซ็กซี้น่ารักผมเดินไปที่ร่างอันเปลือยเปล่าของเมียที่กำลังนอน หีอ้า อย่างท้าทาย  รู้สึกว่ามันบวมเบ่งและใหญ่กว่าเดิม คงเพราะโดนเย็ดอย่างไม่ยั้งของฝรั่งนั่นเอง  เฟเดอริก ออกมาจากห้องน้ำ มันยกนิ้วหัวแม่มือให้ผมพร้อมกับพูดว่า " เมียคุณเยี่ยมมาก ผมไม่เคยเจอผู้หญิงไทยที่หีแน่นและดูดอย่างนี้มาก่อน"  นิตยาลืมตาขึ้น พร้อมกับลุกไปห้องน้ำ กลับมาอีกครั้งในพร้อมกับสวมเสื้อผ้า " เป็นยังไงบ้าง เธอชอบใช่ไหม?" ผมถามแกมประชด  ผมทราบต่อมาว่า เฟเดอริก เจ้าเยอรมันคนนี้ ที่แท้คือ นักสวิงกิ้ง ที่มีสมาชิกในกลุ่มหลายคน มันได้นำวิดิโอ ที่บันทึก การเย็ดเมียผม ออกเผยแพร่ในกลุ่ม ตอนนั้นผมไม่ได้สังเกตอะไร จึงไม่รู้ว่า นอกจากเราทั้งสามแล้ว ยังมีนักสวิงกิ้งสมาชิกในกลุ่มได้ถ่ายทำวิดีโอไว้ด้วย โดยแอบที่ด้านนอกหน้าต่าง  ผมทราบเรื่องนี้เพราะหลังจากนั้นประมาณ หนึ่งสัปดาห์ เฟเดอริก มาพบกับผมและนิตยาอีกครั้งพร้องข้อเสนอใหม่  มันเป็นข้อเสนอที่ผมปฎิเสธไม่ได้ซะด้วย  มันต้องการให้นิตยา เย็ดกับชาวเยอรมันแบบรุมสอง แต่ครั้งนี้มันไม่พูดเรื่องเงินแต่อย่างใด พร้อมกับขู่ว่า หากปฎิเสธมันจะนำวิดีโอที่นิตยาโดนเย็ดครั้งแรกเผยแพร่  เพราะกลัวว่าเมียผมจะเป็นดาราหนังเอ็กซ์อย่างไม่ตั้งใจ ก็เลยยอมตกลงการโดนรุมครั้งแรกของเมียผม จึงเกิดขึ้น อย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ขาวที่สุดเย็ดกันคลิป ข่มขืน รุม โทรมคลิบโป๊ เย็ดกันเว็บดูหนัง เรทอาร์การ์ตูนโป๊xxxตอน210เล่าเสียว ข่มขืนโดจินอ่านฟรี คลิปโป้ดาราไทย โดนเย็ด โดจินอ่านฟรี โดจินอ่านฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21