ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ควย8  (อ่าน 133 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ควย8
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:09:01 AM »
ควย8 หนังxเย็ด หี เด็ก ฝรั่ง ควย8 ควย8สุดยอดเลยรวมฮิต 10 คู่เสียวทั้งแผ่นครับFull Single linkโกน หมอ ย ให้ ป้าดูหนังโป้น้องแน็ทหนังเอ๊กเมียโดนข่มขืนเล่าเสียว ข่มขืนดู หนัง x ออนไลน์ ดู สด ผ่าน เน็ตดูหนังเอ็กไทยๆๆผมชื่อแจ็คอายุ32ส่วนแฟน24เราทำงาน ที่เดียวกันแต่อยู่คนละส่วน แฟนมีเพื่อนคนหนึ่งที่สนิทกันมากชื่อกุล วันที่7ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดผม แฟนก็ถามว่าอยากได้อะไร ผมบอกว่าอยากรู้ว่าของกุลแค่ใหน เลิกงานเราซื้อของไปทำกิน ผมกินเหล้าหมดไปเกือบกลมส่วนกุลกับแฟนกินสปาย10ขวด เรา3คนกินกันจนดึกกุลบอกจะกลับแล้วเธอพักอยู่คนเดียวแถวบางนา แฟนผมก็เลยบอกว่าไม่ต้องกลับหรอก นอนที่นี่ก้ได้ กุลก็เลยค้างด้วยกัน ผมไปอาบนําก่อนแล้วตามด้วยแฟนผม กุลอาบคนสุดท้ายเธอเข้าไปอาบเกือบ20นาที ผมให้แฟนนอนกับกุลบนเตียง ผมนอนโซฟา ตาผมไม่ยอมหลับส่วนกุลหลับแล้วผมให้แฟนเขย่าตัวเธอๆไม่รู้สึก ผมกับแฟนต่างก็เงี่ยนเต็มที่เราอยู่ท่า69 แฟนดูดควยผมเสียงดังมากและทำให้ผมเสียวสุดๆผมให้แฟนยืนหันหลังแล้วยกขาข้าง นึงขึ้นผมจับควยเข้ารุหีอย่างไม่ยาก เรามัวแต่ทำลืมมองไปที่กุลเห็นเธอช่วยตัวเองแฟนผมก้เลยชวนกุลมาร่วมด้วย เธอเดินมาแล้วบอกให้ผมกะเด้าต่อแต่เลียหีให้เธอก่อน ผมทำอยู่สักพักกุลก็พูดกับแฟนผมว่า เย็ดเธอด้วยได้ใหม แฟนผมบอกให้เอาออกก่อนแล้วยัดใส่รูหีกุล ของเธอยังฟิตอยู่เลยผมกะเด้าไปสักพักก็เอาออกมาใส่หน้าอกทั้งสองคน หลังจากนั้นเป็นต้นมาเราสามคนก็หาเวลามาสนุกเรื่อยมา    โหลดการ์ตูน x ฟรีเอาแฟนสาวในห้องน้ำ...ร้องดังลั่นควยวัยรุ่นบ้านๆแอบถ่ายใต้สพานลอยดูคลิปโป๊ญี่ปุ่นรูปหลุดทางบ้านควย8 นู๊ ด แนวทาง บ้าน ควย8 ควย8

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21