ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รุปโป้นางแบบโดนเย็ด  (อ่าน 262 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รุปโป้นางแบบโดนเย็ด
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:09:20 AM »
รุปโป้นางแบบโดนเย็ด ดูหนังโป๊ออนไลน์เกาหลี รุปโป้นางแบบโดนเย็ด รุปโป้นางแบบโดนเย็ดดีครับ มาต่อครับ หลังจากวันนั้น ที่ผมกลับมาเมืองไทย ผมก็จะแอบเย็ดบี ตามโอกาศ โดยมากจะหลังจากที่บีไปเทียวกับไอ้กบ..มันมักทำบีอารมณ์ค้างเสมอ(ไอ้กบมันเรียนนายร้อยเลยกลับบ้านแค่เสาร์-อาทิตย์) แต่ความตี๋ก็ยังทำให้น้องบีของผมชอบมันอยู่ บีมักมาแกล้งจับกอดผมเรื่อยๆ แต่จะยอมแค่อาทิตย์ละครั้ง บีว่าทำบ่อยๆ เดี๋ยวนมกับจิ๋มจะไม่สวย ผมตามใจอยู่แล้ว เพราะยังมีพี่ดาแก้ขัด แถมเป็นอาจารย์สอนกลเม็ดให้ทุกวัน จนผมขึ้น ม.6 ผมก็ได้เจอรักแท้ๆของผมเองแล้ว จริงๆมีคนที่เรียนพิเศษมาชอบผมเยอะ เพราะผมขาวสูงแถมจมูกโด่งได้เชื้อพ่อมาเยอะ แต่ยังไม่ถูกใจ เพราะที่มีอยู่คือพี่ดา แกหุ่น x ขาวอวบ อยู่แล้ว ส่วนบีเองก็ขาว สวย ผมเลยไม่อยากมีแฟนแล้ว แต่พอเจอน้องคนนี้เข้า ใจสั่นเลยครับ แกเป็นน้องสาวคนใหม่ของไอ้กบนั้นเอง พ่อมันไปเลี้ยงนางงามไว้แล้วมีลูกด้วยกัน หลายปีแล้ว ความมาแตกเพราะเมียน้อยดันโดนรถชนตาย พ่อไอ้กบเลยต้องรับลูกสาวมาอยู่ด้วย เมียแกเองก็ยอมครับ เอามาเลี้ยงในบ้านเลยเหมือนลูกอีกคนเลย(ผมแอบได้ยินมาว่าจริงๆแม่ไอ้กบเป็นหมัน เลยให้พ่อไปหาหมอเอาเชื้อไปฝากให้ญาติเมียแกท้องแทน) เด็กคนนั้นชื่อฟ้าครับ สวยน่ารักเหมือนแม่ที่เป็นนางงามเลย(แม่ผมบอก) ฟ้าอายุเท่ากับน้องสาวผมเลย พ่อผมช่วยฝากให้เข้าเรียนที่เดียวกับบีน้องผม ฟ้ามักอยู่บ้านคนเดียว มีแค่แม่บ้านอีก 2 แกเรียบร้อยขี้อาย แกไม่คุ้นคนที่นี่มากเลยอยู่แบบเจียมตัว จนแกเริ่มสนิทกับน้องบีของผม เลยจะมาเล่นที่บ้านผมบ่อยๆ เราเริ่มสนิทกันมากขึ้น (ผู้ใหญ่ก็เหมือนจะอยากให้ผมคู่น้องเค้าด้วย) จนมาวันเสาร์ ไอ้กบขับรถมารับบีไปเที่ยว พ่อแม่เลยให้ผมกับฟ้าติดไปเที่ยวด้วย ช่วงดูหนังไอ้กบแอบหอมแก้มน้องสาวผม คงล้วงด้วยเห็นผ้าคลุมดุกดิก ฟ้าเองนั่งติดบี ยิ่งเห็นชัด ดูหนังจบ ไอ้กบเซ็งเพราะผมกับฟ้าเป็น กขค ขวางมันอยู่ โชคดีผมเห็นฟ้าหน้าแดงๆ คงอายที่เห็นกบกับบีในโรงหนัง ผมถาม ฟ้าว่าไม่เป็นไร แค่เวียนหัว ผมเลยบอกไอ้กบว่าเที่ยวต่อแล้วกัน ผมพาฟ้ากลับบ้านก่อนก็ได้ มันยิ้มดีใจใหญ่ ผมพาฟ้ามาส่งที่บ้าน ผมแกล้งปวดฉี่ขอเข้าห้องน้ำ ฟ้าพาผมเข้าบ้าน แม่บ้านอยู่เรือนหลังบ้าน (เห็นกำลังนอนคุยกันที่แคร่หน้าเรือน) ผมสบโอกาสแล้วครับ ฉี่เสร็จ ฟ้ากำลังขึ้นไปเอาของที่ซื้อไปเก็บห้อง ผมตามเข้าไปแล้วกอดฟ้า แกตกใจครับ หันหน้ามาผมจูบหน้าผากแกเบาๆ แกดิ้นจากวงแขน แต่ยากครับ ผมรัดแน่น ผมว่าพี่ชอบฟ้าน่ะ ฟ้าชอบพี่บ้างไหม ฟ้าอายจนหน้าแดงเลย เราเป็นแฟนกันน่ะ ฟ้าอายว่าพี่กรบ้าอยู่ๆมาขอเป็นแฟน ผมจูบแกแกดิ้น ว่าไม่ยอมจะจูบไม่หยุด ฟ้าว่าพอแล้ว อย่า... เป็นก็เป็น หยุดทำแบบนี้ ผมยิ้ม เราคบกันแล้วน่ะ แกยิ้มรับอายๆ ผมจูบแกอีก แกว่าไม่น่ะ อย่า ฟ้ายังเด็ก ทำแบบนี้ไม่ดี ผมว่าทีพี่กบกับบียังทำกันได้เลย ฟ้าว่าพี่กรเห็นเหรอ ผมพยักหน้า ฟ้าว่าพี่อย่าไปบอกใครน่ะ (แกคงลืมว่าคู่นั้นหมั้นกันแล้ว) ผมยิ้มผมขอจูบแก แกว่าแค่จูบน่ะ ผมยิ้ม แกไม่เคยจริงๆ ครับ แกสั่นๆ กลัวๆ ชอบกล ท่าทางแบบนั้นมันปลุกอารมณ์ผม น่าดู ผมซุกไซร้ไปตามแก้ม ตามคอ จนฟ้า ขนลุก หอบหายใจแรง ฟ้าตัวอ่อนไม่มีแรงขัดขืนผมแล้ว ผมเริ่มไซร้ลงมาที่นม เลิกเสื้อ ปลดบรา แล้วดูด ตัวฟ้าทั้งหอม ทั้งอุ่น หัวนมแกเป็นตุ่มๆ แข็งรับลิ้นผมเลย มือผมเริ่มลงไปลูบไล้ในกระโปรงฟ้าแล้ว ฟ้าไม่มีสติห้ามปรามผมแล้ว แกนอนราบกับที่นอน ปล่อยผมลูบไล้ดูดเลีย กระโปรงล่นมาที่เอว กางเกงในสีขาวตัวน้อยปิดร่องหีของฟ้า ผมสอดนิ้วเข้าร่องไปช้าๆ แกหนีบขาร้องอย่า พอก่อน มันไม่ดี..แต่นิ้วผมมุดลงไปควาน ทำหน้าที่ของมันจนเสียงห้ามหายไปแล้ว ผมกระดกนิ้วตามจังหวะ ฟ้าหอบหายใจเป็นระส่ำ ปลายทางแห่งความเสียวฟ้ามาแล้ว แกหนีบขาแน่นมือกดมือผมแน่น มีน้ำอุ่นไหลตามนิ้วกลางผม เลอะออกมาที่ขอบกางเกงใน แกคลายตัวลง ผมรูดกางเกงในออกไปที่ปลายขา สติฟ้าเริ่มกลับมาแล้ว แกห้ามพร้อมกับบิดตัวคว่ำหน้าแกปิดไม่ให้ผมทำอะไรร่องเสียวเธอได้อีก ผมกอดถับตัวฟ้าไว้ ปากรักฟ้ามากเหลือเกิน แกถามว่าจริงหรือ ผมกระซิบว่ารักที่สุดเลยจ๊ะ ผมลูบไล้แผ่นหลัง ปากไซร้ที่ต้นคอ ไล่ไปที่หลังหู แกสยิวจนขนลุก ตุ่มเม็ดเล็กขึ้นตามแขน มือเริ่มรุกลงมาที่ร่องก้น สอดผ่านไปร่องหี ฟ้าหนีไม่พ้นจริงๆ นิ้วผมมุดเข้าร่องอีกรอบ ผมกระดิกนิ้วจนมือฟ้าจิกลงบนผ้าปูที่นอน แกว่าพอฟ้าไม่ไหวแล้วน่ะ เสียวเหลือเกิน แกพลิกตัวหงายหวังให้นิ้วผมหลุดจากรูหี ซึ่งหลุดจริงๆ แต่แกนอนหงายแล้ว ผมตามทาบตัวจับควยแทงเข้าร่องหี ฟ้าสะดุ้งร้องอย่า....ผมดันเข้าไปเกือบครึ่ง แกดันขืนที่เอวผม แกคงเจ็บมาก ผมจูบปากแก ซุกไซร้ให้แกคลายตัว แกไม่ดิ้นมากแล้ว ผมกดควยลงช้าๆ ครั้งนี้กดลงจนมิด ฟ้าร้องอ้า..รัดตัวผมไว้ ผมแช่ควยไม่กระเด้า นิ่งแต่แอบขยับซ้ายขวาเล็กๆ จนหีฟ้าเริ่มตอดรับตุ้บๆ ผมเริ่มดึงจังหวะกระเด้า ช้าๆ แกแอ่นหีตามควยผมที่ดึงออก แล้วร้องอ้าย...ตอนแทงควยเข้า ไม่นานเสียงครางจึงตามมา...แกพยายามเม้มเสียงแต่เสียงยังคงลอดออกมาให้ได้ยิน ธรรมชาติสอนเสียวแก่ฟ้าแล้ว แกเด้งรับควยผมแล้วครับ ผมเองก็กระเด้าควยสวนอย่างเมามัน มันส์จริงๆครับ ฟ้าว่าไม่ไหวแล้ว อ๊า......แกทั้งกอดทั้งรัดตัวผมแน่น ผมเองก็สุดทนปล่อยน้ำเข้าร่องหีฟ้าเต็มๆ (กะค่อยกินยาตาม) ความสุขเสียวมันสุดยอดจริงๆ เลือดพรมจรรย์มันเป็นแบบนี้นี่เอง มันไม่ได้ไหลแบบที่เคยอ่านหรือฟังมา มันแค่รอยเลือดที่เลอะปนคราบน้ำเสียว คราบเลือดติดตามลำควยนิดๆ สุขใจจริงๆ พอสติกลับมาฟ้าเริ่มน้ำตาไหล แต่ไม่มีเสียงสะอื้น ผมปลอบโยนแกจนแกเคลือบเคลิ้ม..แล้วการเย็ดก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง อีกครั้ง อีกครั้ง จนเกือบ 4 โมง ผมค่อยย่องกลับบ้าน แบบหมดแรง.....เราจึงคบกับมาตั้งแต่นั้น แล้วจะมาต่อใหม่อีกครับ    ดูหนัง x ไทยออนไลน์จัดหนักเอานักศึกษาหนังโป๊ asa kara zusshiri milk potฝรั่งเอากันแตกในคลิปโป๊ออนไลน์เลียเกย์ พัทยา ชลบุรีสวัสดีครับผมได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆมาเยอะแล้ว ผมมีเรื่องของผมมาเล่าให้ฟังครับเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อsummer ที่ผ่านมาเองครับผมได้มีโอกาสไปพักผ่อนที่ประเทศญี่ปุ่นโดยพักที่บ้านอาของผมครับ เมื่อผมไปถึงบ้านอาของผมผมก็เข้าไปพักผ่อนที่ห้องประจำของผมที่มาเมื่อไรก็ห้องนี้เม ื่อนั้น  ที่บ้านอาของผมอยู่ที่โอกินาว่าครับเป็นที่ที่สวยมากๆเลยทีเดียวครับและส่งที่ผมทำหล ัวงจากพักผ่อนเรียบร้อยแล้วคือไปหาเพื่อนของผมที่อยู่ที่นั่นครับแต่จะเรียกว่าเพื่อ นก็คงไม่ถูกนักเพราะเป็นเด็กรุ่นน้องอายุห่างกับผม5- 6ปีได้ครับเป็นเด็กผู้หญิงชื่อว่าอามิเธอแทบจะเป็นเพื่อนคนเดียวที่พอคุยกับผมรู้เรื ่อง  เพราะเธอพอจะพูดไทยได้บ้างก็เหมือนกับผมที่พอจะพูดญี่ปุ่นได้แต่ไม่แข็งนัก ที่เธอพูดได้เพราะเธอมีน้าเขยเป็นคนไทยก็เลยได้น้าเขยสอนพูดบ้าง นี่ผมก็ไม่ได้เจอเธอมาตั้งนานแล้วเพราะผมไม่ได้มาที่ญี่ปุ่นร่วมๆ5ปีได้แล้ว พอผมไปถึงบ้านของอามิ สายตาผมก็เหลือบไปเห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่งยืนรดนำต้นไม้อยู่  หน้าตาน่ารักมาก ผมสั้นแบบเด็กมัธยม ใส่เสื้อสีเหลืองกางเกงยีนขาสั้น แถมหุ่นของเธอก็ช่างพอดิบพอดีไม่อวบ หรือผอมจนเกินไป ผมจ้องเธออยู่นานจนเธอคงมองเห็นก็เลยเดินมามองใกล้ๆจึงมองเห็นว่าเป็นเด็กผู้หญิงอาย ุประมาณ15-16 ได้มั้งเธอถามผมว่ามาหาใคร ผมก็อึกอักถามหาอามิ เธอทำหน้างงๆครับ แถมยังจ้องหน้าผมเขม็งทีเดียว ผมได้แต่ถามตัวเองครับ  ว่าพูดอะไรผิดหรือเปล่า สักพักเธอก็ยิ้มแบบเต็มที่เลยแล้ววิ่งเข้าบ้านไป ยิ่งงงหนักครับตอนนั้นยอมรับว่าเตรียมวิ่งแล้วล่ะครับรู้สึกว่ามันจะอยู่ไม่ได้แล้ว สักพักเธอก็วิ่งออกมาเปิดประตูให้แถมบอกอีกว่าเข้ามาสิบาซึซัง ผมถึงบางอ้อทันทีครับก็คนที่เรียกผมอย่างนี้มีอามิคนเดียวครับนี่ครับ คนอื่นเขาเรียกบาสซังกันหมด  แต่อามิบอกเรียกบาซึซังมันดูแปลกดี ผมก็เลยเออออไปตามเรื่องแต่ตอนนั้นเดินตามอามิจังเข้าไปในบ้านในใจผมคิดแต่ว่าอามิโต ขี้นมาน่ารักมากจริงๆ จนผมอยากจีบเธอเลยครับแต่ก็ระงับความรู้สึกเอาไว้แล้วก็เข้าไปนั่งคุยเล่นกับอามิและ ครอบครัวของเธอตามประสาครับ จนมืดผมก็เลยจะกลับอามิเดินออกมาส่งผมที่  หน้าบ้านผมเลยเอ่ยปากชมอามิว่าโตขึ้นน่ารักกว่าที่คิดอีกนะ อามิทำท่าเขินอายหน้าแดงเลยครับ ผมเลยถือโอกาสขวนอามิไปเที่ยวพรุ่งนี้อามิรับปาก แล้วผมก็กลับบ้านครับวันต่อมาผมก็ไปรับอามิจังตามที่นัดแนะไว้เราไปเที่ยวด้วยกันหลา ยที่เลยครับพอตกเย็นผมก็มาส่งอามิที่บ้านแถมก่อนกลับยังขโมยหอมแก้มของอามิ 1 ที  อามิไม่ว่าแต่เล่นตีแขนผมเต็มที่เลย คืนนั้นผมกลับมานอนคิดหาโอกาสที่จะจัดการอามิเป็นของผมให้ได้เพราะกลัวเธอจะเสร็จคนอ ื่นไปซะก่อนครับจนคืนหนึ่งอามิโทรมาหาให้ผมไปค้างที่บ้านเป็นเพื่อนเธอหน่อยอามิบอกว ่าพ่อแม่โทรมาบอกมีงานเลี้ยงลูกค้าที่โตเกียวคาดว่าคงจะไม่กลับบ้าน จะมานอนบ้านอาผมเธอก็ห่วงบ้าน  ก็เลยอยากให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนผมก็ตอบรับ พอไปถึงบ้านอามิก็ช่วยจัดแจงหาที่นอนมาวางตรงห้องรับแขกให้ผมนอนที่นั่นแล้วเราก็นั่ งดูทีวีกันแต่ตลอดการนั่งดูทีวีผมเอาแต่เหลือบมองหน้าของอามิจังตลอดวันนี้อามิจังอย ู่ในชุดนอนแบบชุดกระโปรงสีชมพู น่ารักมากเลยครับพอดีมีช่วงหนึ่งที่ละครในทีวีมีฉากเลิฟซีนค่อนข้างจะดุเดือดขึ้นมา  ผมก็เลยคว้ารีโมตเปลี่ยนช่องอามิหันมาถามว่าเปลี่ยนทำไมผมเลยบอกว่าไม่อยากให้ดูเดี๋ ยวใจแตกเธอบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลยแวก็ลุกขึ้นไปตอนแรกผมนึกว่าอามิโกรธ แต่อามิไปซักพักก็เดินกลับมาบอกให้ผมเปิดวีซีดีแผ่นที่เธอเอามาให้หน่อย พอเปิดออกมาได้เรื่องครับหนังโป๊เต็มๆครับเปิดมาก็เย่อกันใหญ่เลย ผมจะหันไปถามอามิจังว่าเอามาจากไหน  แต่เห็นอามิจังจ้องทีวีเขม็งก็เลยไม่ถามหันกลับไปดูต่อ ดูไปสักพักผมก็เหลือบมองอามิแล้วผมก็ต้องตกใจก็มือข้างหนึ่งของอามิมันมุดเข้าไปอยู่ ในชุดนอนของเธอกำลังเขี่ยตรงบริเวณจิ๋มของอามิอยู่ผมเลยรวมความกล้า(ผมไม่เคยเรื่องแ บบนี้เลยจริงๆครับ)ถามอามิว่าทำอะไรอามิหันมามองหน้าผมแล้วบอกว่าช่วยเธอหน่อยเถอะ ผมเลยก้มลงประกบปากกับ  อามิทันที แล้วก็ชอนไชลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของอามิลิ้นของเราสองคนพันกันนัว รสน้ำลายของอามิช่างหวานจริงครับส่วนมือข้างหนึ่งของผมก็บีบคลึงหน้าอกเธอที่ไม่ใหญ่ นักขนาดประมาณผลสัมได้มั้งผมทั้งบีบทั้งคลึงหน้าอกทั้งสองข้างของเธอสักพักผมก็ถอนปา กออกแล้วจับอามิถอดชุดนอนออกมาภาพที่ผมเห็นคือสาวน้อยวัย 16 ในชุดเปลือยเปล่ามีแค่ยกทรงลายการ์ตูน  กับกางเกงในสีขาวปกปิดส่วนที่สำคัญเอาไว้เท่านั้นแล้วเราก็จูบกันอีกครั้งแต่มืองของ ผมก็ค่อยปลดตะขอยกทรงของอามิจังออกมาพร้อมจูบไซร้ซอกคอไล่ลงมาจนถึงหน้าอกของอามิจัง ที่ขาวมากครับ หัวนมสีชมพูแข็งเป็นไตลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม ขนาดหน้าอกพอเหมาะกับขนาดตัวของเธอเลยครับแล้วผมก็ก้มลงเลียรอบๆฐานนมของอามิพร้อมกั บขยำหน้าอกของอามิอีกข้างหนึ่งอามิได้แต่ร้งครวญคราง  ซี๊ดอาห์ ผมทั้งดูดทัง้เลียนมทั้งสองข้างของอามิจนหนำใจแล้วก็เลยจูบไล่ลงมาเรื่องแล้วก็มาหยุ ดตรงสะดืองามของสาวน้อยแล้วก็เลียตรงบริเวณนั้นอามิถึงกับบิดตัวไปมาเลยครับพร้อมกับ ร้องซี๊ด แล้วผมก็ลุกขึ้นแล้วถอดชุดของตัวเองออกจนเหลือแต่กางเกงในตัวเดียวเหมือนกับอามิจังแ ล้วก็จัดการถอดกางเกงในของอามิออกคราวนี้ผมก็ได้เห็นจิ๋มของอามิซึ่งต้องบอกว่าไม่ให ญ่มากนัก  เรียกว่าพอดี พอดีครับมีขนขึ้นน้อยมากแต่ที่เด็ดคือร่องแคมสีชมพู ร่องปิดแนบสนิททีเดียวผมเลยจัดการลงลิ้นเลียไปรอบๆจิ๋มของอามิที่มีน้ำออกมาเต็มไปหม ดเลยครับผมทั้งเลียทั้งขบตรงติ่งเสียวของอามิจนอามิร้องซี๊ดอาห์. ให้เลียหนักๆหน่อยเสียวมากเธอจนครางอู้ห์แล้วแอ่นตัวขึ้นมาพร้อมกับน้ำของอามิกระฉูด เต็มหน้าของผมเลยครับ แสดงว่าอามิจังถึงเรียบร้อยไปแล้ว  ผมเลยบอกให้อามิอมของผมบ้างทีแรกเธอไม่ยอกแต่ผมขอร้องจนเธอยอมอมให้ผมแรกๆก็ติดขัดสั กหน่อยแต่สักพักเธออมอร่อยเลยครับเล่นเอาผมเสียวมากผมเลยแก้เผ็ดอามิโดยแยงนิ้วพรวดเ ข้าไปในรูจิ๋มของอามิอามิสะดุ้งเล็กน้อยแต่ไม่พูดอะไร(จะพูดได้ไงน้องชายของผมเต็มปา ก)จนผมรู้สึกว่าจะไม่ไหวก็เลยให้อามิจังหยุดแล้วผมก็จับอามิจังนอนลงพร้อมบอกว่าผมจะ เอาเธอแล้ว  อามิจังบอกผมว่าเบาๆหน่อยนะเธอยังไม่เคยผมรับปากแล้วก็จับน้องชายของผมจ่อที่ปากร่อง ของอามิแล้วค่อยๆกดลงไป ดีที่น้ำของอามิออกมาเยอะมากแต่ก็เข้าไปได้สักครึ่งลำอามิก็บอกให้หยุดก่อนเธอเจ็บ ผมเลยหยุดแล้วก้มลงไปบอกเธอว่าของผมเข้าไปได้ครึ่งหนึ่งแล้วอดทนอีกหน่อยนะเธอพยักหน ้าแล้วผมก็ค่อยๆเลียที่หัวนมของอามิพร้อมกับค่อยๆดันของผมเข้าไปช้าๆแต่ความอดทนมันม ีขีดมั้งครับ  ผมเลยอัดพรวดเดียวที่เหลืออยู่จมมิดโคนเลยครับเล่นเอาอามิจังน้ำตาไหลพรากเลยครับ แต่ไม่ยอมพูดอะไรผมเลยจัดการไซร์ที่ต้นคอของอามิ โดยที่มือข้างซ้ายของผมบีบเคล้นหน้าอกของอามิจัง ส่วนเองของผมก็ค่อยขยับช้าๆเบาๆสักพักผมถามอามิว่าหายเจ็บหรือยังอามิพูดว่าหายแล้วผ มเลยเริ่มเร่งความเร็วอามิจังก็ตอบรับแรงกระแทกของผมเป็นอย่างดีแถมยังมีร่อนสู้อีกต ่างหาก ผมยิ่งเย่อยิ่งมันอามิก็เด้งรับพร้อมคราง  ซี๊ด. ซี๊ด อาวห์ อาห์ แถมบอกให้ผมเย่อเร็วๆ แรงๆเธอจะถึงแล้วผมก็เลยอัดเต็มที่เลยครับจนนำรักของผมกระฉูดเข้าไปเต็มเต่าอามิพร้อ มทั้งจิ๋มของอามิก็ตอดรัดของผมแล้วเราก็ก้มลงกอดกันทั้งที่น้องชายของผมยังคาอยู่ที่ จิ๋มของอามิจังผมเลยถามเธอว่าทำไมถึงยอมผมอามิบอกว่าเธอชอบผมมาตั้งแต่สมัยเด็กๆแล้ว จนถึงวันนี้ก็ยังชอบอยู่ ผมเลยถามถึงวีซีดี อามิบอกว่าของพ่อเธอเห็นพ่อเอามาเปิดดูกับแม่ตอน  กลางคืนแถมยังเคยแอบดูพ่อแม่เธอเอากันเธอเลยอยากลองมากแต่ไม่กล้าพอดีผมมาเธอก็เลยยอ มผมผมเลยก้มลงจูบอามิจังพร้อมบอกว่าผมจะรับผิดชอบพอผมเรียนจบจะพาผู้ใหญ่มาขอหมั้นอา มิจังเธอบอกว่าจะรอ แล้วเราก็เปิดศึกกันต่อตกลงคืนนั้นเราเอากัน 4 รอบได้แล้วอามิจังก็กลับไปนอนในห้องของเธอส่วนผมก็นอนที่เดิม ผมตื่นมาตอนสายส่วนพ่อแม่เธอกลับมานานแล้วแต่ไม่กล้าปลุกผมส่วนอามิก็ยังไม่ตื่นผม  ก็กลับบ้านวันต่อมาผมก็มาพาอามิออกไปเที่ยวเหมือนเดิม แต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือเราไปเที่ยวที่โรงแรมครับ หนังโป๊xxxเด็กสาวสวยเด็กวัยรุ่นฝรั่งวีดีโอการ์ตูนโป๊ภาพhardseries  จาก  asia nude 4u..comดูหนังเอ็กซ์เลสเบี้ยนฝรั่งนางแบบโป๊ ดัดฟันรุปโป้นางแบบโดนเย็ด คลิปคนเอากันสัตว์ รุปโป้นางแบบโดนเย็ด รุปโป้นางแบบโดนเย็ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21