ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปโปันักศึกษา  (อ่าน 191 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปโปันักศึกษา
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:27:38 AM »
คลิปโปันักศึกษา ดูฝรั่งเย็ดกระหรี่ไทย คลิปโปันักศึกษา คลิปโปันักศึกษาดิฉันอายุ 36 ปีค่ะ สามีดิฉัน 37 ปีเราอยู่ด้วยกันมา 10 ปีเราชอบชีวิตเซ็กที่ผาดโผนและเรื่องสวิงกิ้ง ดิฉันมีหน้าตาดีและผิวขาวเอากับสามีบ่อยมากแทบทุกวันได้ติดต่อผู้ชายคนหนึ่งทางเน็ตชื่อดามอายุ 25 ปี และได้นัดเจอกันที่โรงแรมเซ็นทรัลเพื่อให้สามีได้ดูตัว พอจอดรถเสร็จก็เดินเข้าไปในล๊อบบี้ก็เจอสามีดิฉันนั่งคอยอยู่ก่อนแล้วทำให้ใจดิฉันดีขึ้นมากเข้าไปนั่งคู่กับเค้าที่โซฟาแล้วถามว่ามารอนานแล้วเหรอ พบดามแล้วยังเค้าบอกว่ามานั่งสิบนาทีแล้วและไม่เคยเห็นหน้าเด็กของเธอเลยจะไปรู้ได้อย่างไง ดิฉันว่าเออจริงซิคุณไม่เคยเจอเค้ารออยู่ที่นี่แหละแล้วค่อยย้ายที่ไปหาที่ดื่มในห้องค๊อฟฟี่ช๊อพเรานั่งรออยู่จนหกโมงกว่าดามก็เดินเข้ามาดิฉันคิดว่าเค้าคงจะจำไม่ได้เลยรีบจูงมือสามีเดินเข้าไปหาเค้าสามีก็ทักทายกันพอสมควรและพากันไปในค๊อฟฟี่ช๊อพหาที่เงียบๆได้คุยกัน เราเข้าไปนั่งมุมในสุดวันนี้คนไม่มากจึงเงียบดีดามแต่งชุดเรียบร้อยเพราะหลังจากนั้นเค้าก็ไปทำงานเราพูดคุยกันไม่นานก็รู้สึกว่าเข้ากันได้ดีเค้าเป็นคนหล่อค่ะสามีสังBearมาดื่มคุยกันไม่นานเวลาเกือบสองทุ่มแล้วดิฉันไม่กล้าพูดอะไรค่ะทั้งๆที่สามีก็สะกิดแล้ว จนสามีเค้าต้องเจรจาเองพูดกับดามว่าตัวดิฉันสนใจในตัวเค้ามากพอจะมีเวลาไปเที่ยวด้วยกันบ้างมั้ยดามตอบว่าเค้าจะมีวันหยุดวันเดียวคือวันอาทิตย์ พอจะไปได้นะแล้วหันมาถามดิฉันว่างเมื่อไรดิฉันก็เปิดกระเป๋าเอาปฏิทินมาดูก็เห็นว่าอีกสองอาทิตย์เป็นวันหยุดติดกันสามวัน คือวันเสาร์อาทิตย์และจันทร์ดิฉันเลยเอาปฏิทินให้เค้าดูแล้วว่าอีกสองอาทิตย์ดีมั้ยเราไปเที่ยวชายทะเลกันเมื่อตกลงกันเรียบร้อยแล้วเราก็ขับรถไปส่งดามที่ทำงานสามีเป็นคนขับนั่งคู่กับดามข้างหน้าดิฉันนั่งข้างหลังตรงกับเบาะของสามีสังเกตเห็นว่าดามหันมามองที่ดิฉันอยู่บ่อยๆปากก็คุยกับสามีดิฉันแต่ตาก็หันมามองที่ดิฉันอยู่เรื่อยจวนจะถึงที่ทำงานของเค้าแล้วสามีก็หักพวงมาลัยเข้าปั้มน้ำมันบอกปวดท้องฉี่พอจอดรถได้ก็รีบเปิดประตูวิ่งไปทันที่ทำเอาดิฉันกับดามอดหัวเราะไม่ได้เค้าจ้องมาที่ดิฉันอีก ดิฉันจึงถามว่าเห็นมองบ่อยๆสงสัยอะไรเหรอเค้ายิ้มและพูดเบาๆดิฉันบอกไม่ได้ยินเค้าก็ให้ขยับมาใกล้ๆเค้าแล้วตาเราก็ประสานกันมือซ้ายของเค้าโน้มคอดิฉันจนริมฝีปากชนกันเค้าปะกบริมฝีปากเค้ากับดิฉันลิ้นเค้าตวัดไปมาอยู่ในปากดิฉันเป็นการจูบที่รวดเร็วและดูดดื่มมากทำเอาดิฉันอ่อนเลยมือขวาก็มาลูปไล้ไปมาที่หัวเข่าดิฉันแล้วเลยเข้าไปสัมผัสขาอ่อนข้างในกระโปรง นิ้วมือของเค้าล้วงเข้าไปจนถูกเป้ากางเกงในดิฉันเลยซึ่งขณะนั้นมันเปียกแฉะจนรู้สึกได้ดิฉันรีบผลักเค้าให้ออกห่างและบอกว่าไม่ใช่เดี๋ยวนี้นะเค้าก็หัวเราะดิฉันเลยเอื้อมมือไปตีแก้มเค้าเบาๆสักครู่สามีก็ออกมาเมื่อส่งดามถึงที่ทำงานแล้วมาถึงบ้านก็อาบน้ำดูทีวีนั่งคุยกันแบบทุกคืนที่ปฏิบัติดิฉันก็ถามเรื่องดามว่าเค้าคิดยังไงเค้าบอกก็หล่อดีและแข็งแรงด้วยคงออกกำลังกายบ่อย แล้วบอกกับดิฉันว่าไม่ต้องกังวลทำอะไรให้เต็มที่ไปเลย เค้าจะเป็นกองเชียร์ให้ดิฉันบอกไม่ถูกค่ะว่าดีใจขนาดไหน แล้ววันที่ดิฉันรอคอยก็มาถึงเราไปรับดามที่นัดกันไว้แล้วก็ตรงดิ่งไปชะอำทันทีถึงชะอำก็บ่ายๆของวันเสาร์เราเลือกเป็นบังกาโลเพื่อเป็นการส่วนตัวสะอาดและเงียบสงบดีมากค่ะในบังกาโลมีสองห้องนอนมีห้องนั่งเล่นและระเบียงรับลมที่แสนจะเป็นส่วนตัวค่ำนั้นเราสั่งอาหารมาพร้อม Bearเราก็นั่งดื่มกันจนเกือบสามทุ่มแล้วดิฉันก็ขอตัวไปอาบน้ำปล่อยให้สองหนุ่มได้คุยกันได้ดื่มไปหน่อยจากกลัวเป็นกล้าเข้าห้องน้ำก็เปิดน้ำใส่อ่างต้องการจะแช่น้ำร้อนสักครู่แล้วค่อยอาบลงไปนอนแช่น้ำอุ่นๆในอ่างแสนสบายค่ะ แช่ไปสักครึ่งชั่วโมงก็รู้สึกมีคนยืนอยู่ใกล้ๆจึงลืมตาดู ปรากฏว่าเป็นสองหนุ่มนั่นเองดามเอาแก้ว Bear มาส่งให้ดิฉันส่วนสามีก็บอกว่าเดี๋ยวให้ดามถูหลังให้เอามั้ยดิฉันตอนนี้ใจไม่กลัวอีกแล้วมีสามีอยู่ข้างๆจะไปกลัวทำไมจริงไหมคะจึงตอบว่ามีดามถูหลังแล้วข้างหน้าคุณถูให้ด้วยนะไม่งั้นไม่ย่อมด้วยอ่างอาบน้ำเป็นอ่างกลมใหญ่สามมารถลงได้หลายคนพร้อมกันเลยหนุ่มทั้งสองพยักหน้าให้กันแล้วหายออกไปทั้งคู่ไม่ถึงนาทีก็ก้าวเข้ามาในอ่างน้ำในสภาพเปลือยเหมือนดิฉันเราทั้งสามหัวเราะชอบใจBearก็ยกมาดื่มกันในอ่างเลยเรานั่งกันโดยดามอยู่ด้านหน้าดิฉันส่วนสามีอยู่ด้านหลังทั้งสองเอาผ้าผืนเล็กๆมาบีบเอาสบู่สำหรับอาบน้ำใส่บนผ้าแล้วลูปไล้บนตัวดิฉันทั้งหน้าและหลัง ผ้าที่ดามใช้ถูลูบไล้ไปบนหน้าอกดิฉันทั้งสองข้าง แล้วสามีดิฉันก็กระซิบข้างหนูว่าให้ยืนขึ้นดิฉันลุกยืนแต่ทั้งสองยังนั่งอยู่หน้าของดามตรงกับโหนกของดิฉันพอดีค่ะเค้าใช้ผ้าผืนนั้นเช็กหน้าท้องน้อยลงมาเรื่อยๆแล้วเอาครีมอาบน้ำบีบใส่น้ำแล้วเอามาถูไถบนเนินที่มีขนขึ้นไม่มากด้วยมือเปล่าของเค้ามันชอนไชเข้าไปในหลืบของดิฉันด้วยซีฟองครีบอาบน้ำขึ้นเป็นฟองเค้าก็เอาฝักบัวค่อยๆฉีดน้ำชำระฟองครีบที่ติดอยู่บนเนินของดิฉันแล้วยกขาขวาของดิฉันให้เหยียบบนขอบอ่างมือซ้ายของดามถือฝักบัวส่วนมือขวาลูปไล้อยู่บนเนินของดิฉันนิ้วของเค้ามันไปสัมผัสกับเม็ดละมุดอยู่เรื่อยๆจนดิฉันแทบจะทนไม่ไหวถึงกับแอ่นโคกรับโดยไม่รู้ตัวสามีของดิฉันซึ่งอยู่ข้างหลังก็ช่วยถูก้นให้และแหย่นิ้วสัมผัสเนินจากด้านหลังดิฉันทนไม่ไหวแล้วแอ่นโคกให้ดามใช้นิ้วบริเวรเม็ดละมุดจนน้ำเสียวออกมามาก ดามเห็นดังนั้นก็ใช้ลิ้นเลียจนน้ำแตกเค้าเลียไปเรื่อยจนดิฉันต้องบอกว่าขอพักก่อนดิฉันเดินเปลือยออกมานั่งห้องรับแขก ปล่อยให้เค้าทั้งสองได้อาบน้ำสักครูก็ออกมา สามีดิฉันนำมาก่อน ตามมาด้วยดามเค้าเข้ามายืนใกล้ๆดิฉัน ซึ่งตอนนี้ท่อนที่หว่างขาของเขาลุกแข็งเลยดิฉันเอื้อมมือไปจับมันทั้งใหญ่ทั้งยาวจริงๆค่ะหัวถอกแดงเลยมันน่าดูมากมีเส้นเอ็นปูดโปนขึ้นมา สามีดิฉันเค้าก็นั่งดูอยู่ข้างๆดิฉันบอกว่าทนไม่ไหวแล้วค่ะ แล้วให้ดามนอนบนพื้นห้องนั้นดิฉันขึ้นคร่อมข้างบนค่ะ เพราะกลัวเค้าจะกระเด้าแรงเกินไปท่อนกำยำค่อยๆหาย เข้าไปในร่องน้ำลึกของดิฉันเข้าไปทีละน้อยโดยการที่ดิฉันค่อยๆหย่อนก้นลงรู้สึกว่าริมๆแคบถูไถกับขนแล้วดิฉันก้มลงดูท่อนอันใหญ่โตตอนนี้ได้ถูกซ่อนอยู่ในตัวดิฉันแล้วล่ะความเสียวมีมากกว่าความเจ็บค่ะดิฉันค่อยๆยกก้นขึ้นแล้วพอเกือบจะสุดปลายท่อนอันนั้นก็ค่อยๆกดลงจากช้าๆมาเป็นเร็วขึ้นตามลำดับ ส่วนสามีดิฉันยืนดูอยู่ดามก็เรียกให้มายืนคล่อมที่หน้าของเค้าแล้วนั่งยองๆโดยดามได้ดูดให้สามีดิฉันด้วยค่ะ แหมซะใจจริงๆทั้งสามีดิฉันและดิฉันก็เสร็จพร้อมๆกันเลยค่ะกว่าน้ำจะแตกเสียวแทบแย่เลยค่ะเพราะดามแอ่นๆสะโพกรับกระกระแทกของดิฉันทุกครั้งเลย คืนนั้นเราสามคนมีความสุขแบบไม่ลืมไม่ลงเลยค่ะสามีดิฉันก็บอกว่าเด็กพวกนี้มีฝีมือจริงๆ ดูดเค้าซะจนออกได้ตัวดิฉันหลังจากนั้นก็ไม่ได้ติดต่อใครอีกเลยมีแต่สามีเท่านั้นที่คอยแซวอยู่บ่อยๆว่า เมื่อไรจะหาผู้ชายเก่งๆได้ทั้งหญิงและชายมาให้เค้าอีกล่ะประสบการณ์ของดิฉันก็มีแค่นี้ค่ะ เปิดหีไห้ช่างสักเรื่องเสียวตำรวจเย็ดกับตำรวจนักศึกษาถ่ายเย็ดกับแฟนเล่นๆเย็ดกับคนขับรถคลิบควย เย็ด หีรูปหีที่บริสุทธิเมียผมเราแต่งงานกันมาได้สามปีกว่าแล้ว แต่เธอยังน่าฟัดอยู่เพราะขาวและหุ่นดีปกติผมเอากับเมียวันเว้นวัน แต่ช่วงหมู่นี้ ไม่ได้เอาเลย เพราะเห็นเมียผมหนื่อยกับงาน พักหลังๆ เมียผมต้องกลับบ้านดึก เพราะต้องออกงานบ่อย ก็ได้รถตู้ของบริษัทมาส่งทุกครั้ง คนขับรถตู้อายุค่อนข้างมากแล้วประมาณ 50 ปีได้คับ เจอหน้ากันผมก็ทักทายกันดี ติดตรงที่ชอบพูดทะลึ่งๆ บ่อย ไม่เว้นต่อหน้าผมหรือต่อหน้าเมีย แกชื่อทด ผมเรียกติดปากว่าพี่ทดวันนึงผมนั่งกินเบียร์รอเมียกลับพี่ทด ก็ขับมาส่ง ผมเลยชวนพี่ทดมาร่วมวงด้วยกัน ตลอดเวลาพี่ทดชวนคุยแต่เรื่องใต้สะดือลามกตลอดเมียผมนี่กลับชอบหัวเราะชอบใจใหญ่ คุยไม่คุยอย่างเดียวแกชอบมาแต๊ะอั๋งเมียผม คอยหมาหยอกไก่ไปเรื่อย เมียผมก็ไม่มีท่าทางห่วงตัวเลยบางทีจับมือแล้วดึงมือเมียผมไปหอม บอกนึกว่าเมียแกๆ ผมก็ปล่อยไปเพราะนึกว่าแกคงเมา ตอนผมลุกไปฉี่ แอบเห็นพี่ทด เอามือมาวางบนขาเมียผม แล้วแกก้มหน้าซุกตรงนมเมียผมใหญ่ ประมาณมันส์เขี้ยวมาก เมียผมบอกพอเถอะพี่เดี๋ยวผัวหนูมาเห็น พี่ทดเลยหยุด พอผมกลับมากินต่อ ทั้งคู่ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมอยากเห็นของดีๆ เลยแกล้งกินเบียร์เยอะๆ แล้วทำเป็นเมา เดินไปนอน.เท่านั้นแหล่ะ พี่ทดคว้าคอเมียไปดูดปาก มือล้วงไปขย้ำนมเมียผมอย่างกระหายจนพี่ทดงัดควยออกมา ผมแทบตะลึงเพราะมันอวบและยาวมาก เมียผมรู้งานรูดขึ้นลง แล้วอมเข้าไปมิดคอเลย ส่วนพี่ทดจับเมียผมในท่า69 แล้วใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วแย่งรูหีเมียผม ทั้งคู่ฟัดกันจนแก้วเบียร์แทบกระเด็น พี่ทดบอก วันนี้ขอเอาจริงๆเหอะว่ะ ท่านี้ข้าเล่นมาเบื่อแล้ว แต่ท่าทางเมียผมไม่ยอม พี่ทดจึงลุกมาปลอบบอกว่าตอนเย็ดก็ใส่ถุง ไม่ต้องกลัวหรอกใส่ถุงหน่ะมันไม่ถือว่าเย็ดกันแบบจริงจังเพราะมีถุงหุ้มอยู่ พี่ทดอ้อนเมียผมไปก็เอานิ้วแยงหี เขี่ยนมไปเรื่อย จนท่าทางเมียผมทนไม่ไหวเลยนอนอ้าขาเอาไงเอากัน พี่ทดมันหยิบถุงจากกระเป๋าสตางค์มาใส่เสร็จ ก็จับเมียผมแหกหีแล้วยัดพรวดเดียวมิดเลย เมียผมสะดุ้งไม่ทันไรพี่ทดกระเด้าใส่เมียแรงมาก ตัวเมียผมกระเด้งตามจังหวะที่มันกระเด้า ๆไปห้านาทีไอ้พี่ทด ดึงเอาถุงออก บอกว่าขอสดๆเหอะว่ะ ใส่ถุงแล้วไม่มันส์ เมียผมก็ไม่ว่าอะไรแล้วนอนรอมันเย็ดอย่างเดียว พี่ทดบอกว่าหีมึงนี่แน่นดีหว่ะ เมียผมบอกแน่นก็มาเย็ดอีกนะพี่ จนพี่ทดใกล้เสร็จ เมียผมออกให้ออกมาแตกข้างนอกพอพูดจบ พี่ทดมันเกร็งตัวเต็มที่ เมียผมก็หลับตา ร้องซีดด ผมเห็นก็รู้ว่ามันแตกในรูเมียผมแน่เลย พี่ทดกระตุกตัวหลายทีมาก เมียผมบอกว่าน้ำเต็มรูแน่เลย ส่วนพี่ทดนอนทับร่างเมียผม แล้วกระเด้าช้าๆไปด้วย ปากก็ดูดนมเมียผมเล่น เมียผมบอกลุกเหอะพี่ เดี๋ยวผัวตื่น พี่ทดเลยลุกไปใส่เสื้อผ้า แล้วขับรถกลับบ้านไป ส่วนเมียผมเอาทิชชูมาเช็ดหีเสร็จ ก็มานอนข้างๆผม จนประมาณตีสองผมแกล้งมาเข้าห้องน้ำ เดินมาถึงวงเหล้าเห็นน้ำพี่ทดหยดที่พื้นเป็นทางเลยพอถึงเตียงผมทนไม่ไหว จับเมียอ้าขา ก็ได้กลิ่นน้ำกาม คลุ้งเลยครับ เลยจับเมียกดเสร็จไปรอบนึงได้อารมณ์มาก เพราะทั้งนมทั้งหี มีแต่กลิ่นเหงื่อคนแก่ๆของพี่ทดติดเต็มตัวเมียผมไปหมด ตอนซอยอยู่ก็มีน้ำพี่ทดไหลออกมาทำให้ลื่นมาก ผมเอาแป๊บเดียวก็เสร็จ แตกคารูไปอีกคน ทุกทีที่เมียผมกลับบ้านดึกๆ พี่ทดจะเย็ดเมียผมก่อนกลับบ้านเสมอ เพราะทุกทีที่กลับมา หีเมียผมจะมีน้ำควยพี่ทดเต็มรูทุกครั้ง. เด็กควยใหญ่มากยังไม่ถอกเลยฟรีคลิป เช็กของเด็กน้อยนักเรียนแอบถ่ายหีสาวใต้กระโปร่งค ลิบ เอา กัน ทาง บ้านหนังxxเกยเย็ดกันโดจินแปลไทยอ่านคลิปโปันักศึกษา เรื่องเสียวกับน้า คลิปโปันักศึกษา คลิปโปันักศึกษา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21