ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ็กน้องแนท  (อ่าน 182 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเอ็กน้องแนท
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:36:12 AM »
หนังเอ็กน้องแนท เสียวกับเพื่อนพี่สาว หนังเอ็กน้องแนท หนังเอ็กน้องแนทหวัดดี เพื่อนสมาชิก ทุกท่านครับถ้าอ่านเสร็จแล้วอย่าขำ นะครับมันคือเรื่องจริงที่มันเกิดขึ้นกับผม สมัยเรียนตอน ม 4. เรื่องมีอยู่ว่าผมแอบชอบน้องคนนี้มาก วันหนึ่งมีงานบวชของรุ่น พี่แถวบ้าน น้องคนนี้ก็ไปด้วยครับ มันช่างดีเหลือเกินเพราะเค้านั้น นั่งดื่มกันโต๊ะเดียวกับผมด้วย เราก็กินดื่มกันจนเหล้าหมดครับ ผมเองก็พอตึงๆ แต่ผมยังมีสติขี่รถได้นะครับ เลย อาษาออกไปซื้อเหล้าแต่บังเอิญจังเพราะพี่ในวงวานน้องคนนั้นให้ซ้อนท้ายรถ มอเตอร์ไซค์ไปช่วยผมถือของที่เราจะไปซื้อมา ผมขี่เนี่ยนะเบรคตลอดทางเลยครับเพื่อนๆหน้าอกเธอใหญ่พอสมควร..ครับ.ระหว่าง ทางผมถามเค้าว่าทำไมไม่ค่อยยิ้มเลยไม่สนุกหรอ เค้าก็บอกว่าก็ไม่เท่าไหร่หรอกเราไม่ชอบดื่มเหล้า เราชอบดื่มเบียร์น่ะ งั้นก็เอาเบียร์ไปด้วยซิไม่หรอกเดี๋ยวพวกพี่ๆเค้างอนกันเดี๋ยวหาว่าเราหัว สูง..โอเคเดี๋ยวเราจัดการให้แล้วผมก็ซื้อเหล้าเสร็จ ซื้อเบียร์ให้น้องเค้า 2 ขวดเล็กน่ะเธอชอบบอกว่ารสชาติดีกว่าขวดใหญ่แล้วพอจ่ายตังค์เสร็จเราก็ขี่รถ กลับไปที่บ้านงานต่อ...ในระหว่างทางผมก็คิดแผนการต่างๆนาๆ เพื่อที่จะดึงน้องเค้าออกมาจากวง เดี๋ยวพอพี่พูดอะไรน้องก็เออ ออ ตามพี่แล้วกัน พวกพี่เค้าจะได้ไม่ว่าไรที่เราซื้อเบียร์มา พอถึงวงเหล้า ผมเอาเบียร์ไว้ที่รถของผม แล้วผมก็เริ่มแผนการชั่วร้ายพี่ครับเมื่อกี้ผมเจอแม่ของน้องเค้า บอกให้รีบกลับบ้านน่ะ เดี๋ยวผมไปส่งน้องเค้าก่อนะครับ..ว่าแล้วน้องเค้าก็พยักหน้าแล้วเดินไปที่รถ ของผม ผมก็ขี่พาน้องเค้าไปเรื่อยๆจนถึงศาลาริมทางผมก็จอดรถจากนั้นเราก็หยิบเบียร์ มา ดื่มกัน พี่บอกแล้วว่าไม่มีใครว่าอะไรหลอก น้องก็นึกว่าพี่จะดื่มที่วงเหล้า จากนั้นก็คุยกันไปเรื่อยๆ จนสังเกตุได้ว่าเธอเริ่มเมาๆแล้วครับ ผมเลยบอกว่าซ้อนรถเร็วเดี๋ยวไปซื้อมาอีกก็ขี่ไปเรื่อยแล้วผมก็แวะเข้าไปใน ป่าซึงตรงนั้นเป็นที่ลับตาคนหน่อยครับผมก็จอดรถแล้วบอกว่าพี่ขีไม่ไหวขี่ให้ พี่หน่อย แต่ตอนผมแอบดึงปลั๊กหัวเทียนออกแล้ว เธอก็มานั่งอยู่ด้านหน้าผมได้โอกาส& & ก็เริ่มเลยครับมือผมทั้งสองวุ่นวายอยู่กับนมของเธอครับผมค่อยๆล้วงเข้าไป ใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้อีก..เธอบอกว่าอย่าๆๆแต่ผมสังเกตุดูว่าเค้ามีอารมณ์ มากซะเหลือเกิน ผมเลยจับเค้าหันหน้ามาปากต่อปากก็ประกบกันแลกลิ้นกันอย่างสนุกสนาน เมามันส์มากมากครับ มือของผมก็ไปปลดตะขอเสื้อในเค้าได้อย่างอัตโนมัติ..แล้วเค้าก็ร้องครางออกมา ว่าอย่าๆ แต่มือของเค้ากลับลูปครำไปทั่วร่างกายของผมแล้วเสื้อของเค้าก็หลุดออกมาเป็น ชิ้นแรกครับ ทำให้ผมเห็นอย่างชัดเจนมากครับ ใหญ่มากแทบจะไม่มิดมือเลย หน้าอกขาวมากหัวนมสีอะไรผมเห้นไม่ชัดครับ มึนหัวและมืดมากๆครับแต่กลิ่นตัวน้องเค้าซิหอมมาก.ผมก็หอมไซร้มาเรื่อยๆจน ถึงข้างล่างผมเลยจับเธอเถอะกระโปรงขึ้นมา ทำให้เห็นโหนก นูน อย่างใหญ่และโหนกมากจริงๆผมไม่รอช้า รีบลงผลักเธอนอนบนเบาะรถของผมแล้วก็ใช้เจ้าลิ้นของผมนี่แหละระเรงให้ทั่ว น้องสาวของเธอ& ของเธอช่างใหญ่ได้ใจผมจริง ปากก็บอกว่าอย่า แต่กดหัวผมแน่นเลย& &น้ำของเธอก็ไหลออกมาเรื่อยๆจนเต็มปากผมเลย..แล้วผมก็ไม่รอช้ารีบจับเจ้า น้องชายของผม ใส่เข้าไปอย่างรีบเร่งแต่ต้องมาสะดุดเพราะเธอบ่นว่าเจ็บแต่ผมก็ไม่รอช้ารีบ ดันและกระทุ้งเข้าข้างในตัวของน้องเค้าช่างอุ่นจริงๆแล้วผมก็ซอยช้าๆ ไปเรื่อยๆ มือผมก็จับไปที่หัวนมของเธอ.ที่หัวนมแข็งสู้มือผมซะจริงๆ แล้วเธอครางออกมาว่าไม่ไหวแล้ว.ออกใกล้แล้วผัวขา ผมได้ยินก็ได้ใจยิ่งซอยเร็วขึ้น และ แรงขึ้น จนเธอกระตุกแล้วตอด ของผม จนผมเสียวซ่านและแตก อยู่ข้างในตัวของน้องเค้า..น้องเค้าถามน้ำอะไรอุ่นเนี่ย ก็น้ำรักพี่ไงจ๊ะ พี่แกล้งน้องใช่ไหมแล้วเราก็คุยกันสักพักน้องเค้าก็ขอตัวไปฉี่น้องเค้าเดินไปในป่าข้างทาง แล้วผมก็ถือขวดเบียร์ของผมตามน้องเค้าไป & & & & & & & &แล้วเกมส์ที่ 2 ก็เริ่มขึ้นครับ ผมใช้ใบไม้มาลองแล้วใช้เสื้อของเราทั้งสองปูลองครับ ผมจับเธอนอน ลงครับแล้ว แล้วเทเบียร์ที่เหลืออยู่ในขวดลงที่ตัวน้องเค้า ผมก็เริ่มดูดดื่มเบียร์ที่ตัวน้องเค้าอย่าเมามันส์ อีกอย่างจะได้กลบกลิ่นฉี่ของน้องเค้าด้วย& ก็เริ่มเลียมาทั้งตัว แต่ต้องมาตะลึง ครับเมื่อมาถึงจุดโฟกัสครับไม่รู้ว่าทำไมเบียร์มันถึงฟองเยอะจัง..ผมทั้ง ดื่มทั้งดูด ทั้งบรรงจงเลียอย่างเมามันส์ทำให้ไอ้เจ้าตัวน้อยของผมเริ่อแข็งขึ้นมา อีก.แล้ว แล้วผมก็ถามว่าดื่มเบียร์ไหมยังไม่ทันถามเสร็จปากของน้องเค้าก็อม ของผมแทบมิดเธอใช้ลิ้นได้เก่งมากจริงๆผมนิเกือบจะเสร็จซะเลย ตอนนั้นมืดก็มืด กลัวก็กลัว ทั้งคน ทั้งงู โอย แต่ผมนึกอะไรพิเรณได้ครับเลยจับขวดเบียร์ ค่อยๆยัดจิ๋ม ของน้องเค้า แรกๆก็ไม่เข้าหลอกครับแต่สักแป็บก็เข้าได้ครับ..ชัก เข้า ขักออก เธอร้องควรครางน่าสงสารมากแต่ก็ได้อารมณ์ผมมากเลยที่เดียว โอยพี่.. น้องไม่ไหวแล้ว..เสียวมากเลย& &รีบเถอะเดี๋ยวมีคนมา....ผมจับเธอยกขาพาดบ่าแล้วจัดการยัดอย่างไวแต่คราวนี้ เข้าง่ายครับ ท่านี้มันเข้าสุดๆดีนะเพื่อนๆว่าไหม๊ รีบซอยเข้า ออก แล้ว เปลี่ยนมาเป็นท่า หมา ท่านี้ก็ใช่เล่นครับเสียวแป๊บเลยครับสงสารเข่าน้องเค้าจังแต่ทำไงได้ครับ กำลังติดรมครับแล้วน้องเค้าก็& กระตุกๆครับ ผัวจ๋าเมียใกล้แล้ว แล้วผมก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ เพราะเธอเล่นตอด ผมแทบไม่หยุดเลย แรงตอดของเธอช่างเร้าใจผมเหลือเกิน.ผมกระแทกอีกไม่กี่ที ก็ใกล้จะพุ่งแล้วแต่คราวนี้เด็ดครับรีบเอาออกมาพุ่งใส่ปากครับ น้องเค้าทั้งดูด ทั้งเลียจนผมเสียวมากเลย อยากจะเสร็จคาปากทุกครั้งเลย..เพราะพอผมเอาออกจากปากของน้องเค้าผมสังเกตุ มันสะอาดเอี่ยมมากๆ แล้วเราก็รีบใส่เสื้อผ้า แล้วรีบไปส่งน้องเค้า ผมก็รีบกลับบ้าน อาบน้ำนอน หลังจากนั้นผมก็แอบนัดกับเค้าแล้วเล่นเสียวกันบ่อย ตอนนี้เธอเรียนจบ ม.ต้นแล้วเธอเลยต้องย้ายไปเรียน ใน เมืองครับ เลย อดขอบคุณครับ ...&   ดูหนังโป๊ญี่ปุ่น พยาบาลโดจิน เอากับพี่สาวหำ ใหญ่ ที่สุด ใน โลกดู หนัง เย็ด กัน ใน ห้องน้ำสาวสวยรักร้องหีสวยวัยรุ่นแอบไปเย็ดกันโชว์เสียว ตอนที่ ๖  แต่คืนนี้. ผมรู้สึกว่าโชว์มันค่อนข้างจะดุเดือดถึงกึ๋นกว่าเมื่อคืน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะผมเริ่มจะคุ้นชินกับเวที หรือเริ่มจะสนุกกับมัน.เพราะผมรู้สึกแค่ตื่นๆตอนที่ก้าวขึ้นเวทีเอง แต่พอออกไปโยกขาโยกก้นส่าย มันก็ลื่นไหลไปทันทีแบบไม่มีติดขัด แล้วคู่ของผู้ชายบึกบึนกับคู่ที่มาใหม่.ก็โชว์ลีลาโยกส่ายบดอัดบดคลึงกันได้อย่างสะท้านทรวงจริงๆ  แฟนผมที่เงอะๆงะๆในช่วงแรกๆ.แต่ผ่านแป๊บเดียว เธอก็เริ่มจับกลุ่มกับผู้หญิงผิวคล้ำและแฟนผู้ชายบึกบึน ก้าวขาโยกย้ายส่ายก้นยั่วยวนเข้ากันได้จังหวะ. แล้วสลับสับเปลี่ยนหมุนเวียนกันประกบ แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้าบดคลึงกับลำควยสามดุ้น ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมากันวูบๆวาบๆ แว๊บๆแวมๆตามสไตร์ในช่วงแรกๆ. พี่สาวกับพี่เขยที่ยืนอยู่ข้างเวทียกนิ้วให้ ทำสัญญาณบอกว่าผมกับแฟนทำได้ดี  แต่ผมรู้สึกว่าผู้ชายที่มาใหม่.เวลาเวียนมาประกบ กระดกก้นอัดกับแฟนผมทีไร เธอถึงกับผวาเฮือกๆตัวเกร็งๆทุกที เพราะลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่ผงาดตุงผ้าผืนน้อยออกมานั่น  กระแทกทิ่มเข้ากับร่องก้นกับหีอูมๆของเธอแต่ละทีนี่แบบเน้นๆเลย. จนบางครั้งผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มหีอูมๆขาวๆของเธอยุบบุ๋มเข้าไปในร่องสองกลีบแคมแบบเห็นๆ? ยังกับว่าจะให้ลำควยขนาดใหญ่นั่นเสียบผลุ๊บเข้าไปพร้อมกับผ้าผืนน้อยยังไงยังงั้น ?  แล้วแฟนผมเองบอกได้คำเดียวว่าสุดยอด ขนาดผวาเฮือกๆจนต้องเขย่งขาขึ้น เธอยังยกแขนขึ้นโอบกอดคล้องคอเขา กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ชนิดที่ว่ามันส์หยดจริงๆ.? โดยเฉพาะตอนที่เธอแอ่นหีอูมๆอัดเข้าไปโยกส่ายบดคลึงกับลำควยนี่ ผมถึงกับน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาทันที ทั้งที่โชว์พึ่งผ่านไปแค่กี่นาทีเองเพราะเห็นแล้วมันเสียวได้ใจมากดูๆแล้วยังกับเธอร่านสวาทยังไงยังงั้น? ผมเหลือบตามองพี่เขยกับพี่สาวที่ยืนดูอยู่ข้างเวที เขายกมือทำสัญญาณว่าปล่อยเลย.?  ต้องบอกว่าโชว์เสียวสำหรับผมคืนนี้เด็ดจริงๆ. เพราะโชว์ผ่านไปแค่แป๊บเดียว. ผมก็ได้มีโอกาสคลุกเคล้าเข้าวงใน โยกก้นส่ายสะบัด ประกบอัดลำควยเข้าบดคลึงกับร่องก้นกับหีอูมๆ ทั้งของผู้หญิงผิวคล้ำคู่ที่มาใหม่ และผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนคนเดิมอย่างเสียวสยิว แต่ถ้าให้เลือกหรือมีโอกาสได้เอาจริงๆ. ผมเลือกผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน. เพราะขาวและอวบก็กว่ากันเยอะ. ผู้หญิงผิวคล้ำนี่ตอนที่ส่ายก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาใส่ลำควยผม เนื้อตัวเธอแข็งๆยังไงไม่รู้? ถึงหีจะอูมนมจะใหญ่ก็เหอะ มันกระด้างๆไม่ค่อยนิ่มเท่าไหร่ แต่ดูจากสีหน้าและแววตาที่เธอมองผมแล้ว. ผมว่าน่าจะเซ็กพอๆกับแฟนผู้ชายบึกบึนเลยเหมือนกัน เพราะแค่เริ่มต้น เธอก็ส่ายก้นแอ่นหีอูมๆ กระดกอัดเข้าใส่ลำควยผมแบบเน้นๆ จนบางครั้งผมถึงกับเซถลาไปก็มี นึกในใจว่า. เสียวตั้งแต่เริ่มเลยกูวันนี้.?  แต่ผมก็ยังรู้สึกกังวลนิดๆ เพราะพี่สาวกับพี่เขยไม่ขึ้นมาด้วย ไม่มีตัวช่วยคอยกัน กลัวว่าแฟนผมเธอจะโดนเอาจริงๆ.? โดยเฉพาะผู้ชายที่มาใหม่นั่น. ลำควยนี่ตั้งโด่ผงาดตุงผ้าผืนน้อยออกมาอย่างน่ากลัวเลย? เห็นแล้วมันทำให้ผมนึกถึงวลีนึกถึงประโยคที่ว่า”ตูดปอดยืดขุนพล” เพราะแค่เริ่มแรกที่โดนประกบ แฟนผมเธอก็ผวาเฮือกๆไม่หยุด  คืนนี้ คนก็ยังเยอะเหมือนเดิม แต่ไม่แน่นเอี๊ยะเหมือนเมื่อวาน ดูๆแล้วน่าจะเป็นชนชาติรวมมิตร? เพราะมีเกือบทุกเผ่าเลย? แต่ที่เยอะกว่าใครเพื่อนก็คงเป็นพันธ์ไทยแท้หัวแหลม? กับพันธ์ขนดกผมสีทองตาสีน้ำข้าว? และผมก็ค่อนข้างจะแปลกใจอยู่นิด ตรงที่เห็นมีผู้หญิงรวมอยู่ด้วยประปราย? หรือว่าเมื่อคืนผมตื่นเต้นแล้วไม่ทันได้สังเกตุ?  จริงๆแล้วโชว์แบบนี้ ไม่น่าจะมีผู้หญิง หรือให้ผู้หญิงเข้ามาดู.? เพราะเท่าที่รู้.โชว์แบบนี้มีแต่พวกผู้ชายเขาดูกัน รึว่าผมเข้าใจผิด? แล้วถ้าหากผมไม่คิดไปเองหรือดูไม่ผิด รู้สึกว่าพวกผู้หญิง จะเป็นกลุ่มที่สนใจดูโชว์บนเวทีมากกว่า กลุ่มของผู้ชาย? และก็มีหลายคนเลยเหมือนกัน ที่เข้ามายืนดูชนิดที่ว่าติดขอบเวทีเลย และถ้าหากสังเกตุดูดีๆจะเห็นว่าพวกเธอมองควยที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาของพวกผม ที่โชว์กันอยู่บนเวทีตาแทบไม่กระพริบ?  -------------------------------------------------------------------------------  ผมจับคู่ประกบกับแฟนอยู่สักพัก.ว่าจะขยับออกไปประกบกับแฟนผู้ชายบึกบึน ที่ผละออกจากกันสักหน่อย. แต่เธอก็สลับสับเปลี่ยนคู่ กระดกก้นแอ่นหีอูมๆรูดกับลำควยอยู่หน้าเวทีกับผู้ชายที่มาใหม่ต่อ. ลำควยผมเลยตั้งโด่กระดกหงึกๆตุงผ้าผืนน้อยออกมาจ่อดันอยู่กับหีอูมๆของแฟนเหมือนเดิม. ?  แล้วรอบนี้ผมรู้สึกว่าแฟนผมจะเข้ามาจับคู่ แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆรูดบดคลึงอยู่กับลำควยผมค่อนข้างนาน ? แถมเธอยังแอ่นอัดเข้ามาอย่างเน้นๆอีกต่างหาก? ไม่รู้ว่าเธอกลัวหรือมีอารมณ์แต่ผมคิดว่าเธอมีอารมณ์มากกว่า. เพราะบางครั้งที่ผมล้วงมือเข้าไปในผ้าผืนน้อย ลูบคลำกำนมอวบๆขาวๆเธอบีบคลึงเล่น. แฟนผมเธอจะตัวเกร็งๆแอ่นหน้าอกแอ่นก้นอัดเข้าใส่ลำควยผมที่กระดกหงึกๆทาบอัดอยู่ในร่องก้นแบบเน้นๆเลย.?  ผมประกบจับคู่กับแฟน โยกขาส่ายก้นแอ่นอัดเข้าใส่กันเสียววูบๆวาบๆ ควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวซึมปุดๆออกมาอยู่อีกสักครู่ก็ขยับออก หันไปประกบกับผู้หญิงผิวคล้ำแทน. ส่วนแฟนผมผู้ชายที่มาใหม่ก้าวเข้ามาประกบ กระดกก้นรูดลำควยที่ผงาดตุงผ้าผืนน้อยออกมา เสยรูดขึ้นกับร่องก้นของเธอต่อทันที ยังกับว่ารอจังหวะอยู่ยังงั้น.? แฟนผมนี่ผวาเฮือกๆ. เขย่งขาขึ้นเกือบทุกครั้งเลย ที่ผู้ชายมาใหม่กระดกก้นเสยรูดลำควยขึ้นไป. กว่าลำควยขนาดใหญ่นั่นจะรูดร่องก้นแฟนผมขึ้นมาได้ สองขาเธอก็เกร็งสั่นระริก?  ผมยืนเอนหลังพิงเสาแสตนเลส กระดกก้นรูดลำควยที่กระดกหงึกๆ กับร่องก้นของผู้หญิงผิวคล้ำอย่างเสียวสยิวอยู่สักครู่ก็ขยับออก ว่าจะเข้าไปส่ายก้นอัดลำควยบดคลึงกับหีอูมๆของแฟนผู้ชายบึกบึนเล่นเสียวๆสักหน่อย เผื่อฟลุ๊คได้เอาจริงๆแบบเมื่อคืนอีกที แต่แฟนผมก็ก้าวเข้ามายืนกางขา เอนหลังพิงเสาแสตนเลส แอ่นหีอูมๆส่ายร่อนล่อซะก่อน ผมเลยก้าวเข้าไปประกบ ยืนแทรกกลางหว่างขา สองมือคว้าจับต้นเสาเหนือหัวเธอ แอ่นก้นทาบลำควยที่กระดกหงึกๆตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับสองกลีบแคมอวบๆ ที่เห็นลางอยู่ในผ้าผืนน้อย แล้วโยกก้นส่ายกระดกเสยรูดลำควยขึ้นลงช้าๆเนิบๆ.  แฟนผมผวาเฮือกๆ. มองผมยิ้มๆตาเยิ้มๆตัวเกร็งๆ.แอ่นหีอูมๆขึ้นอัดเข้ามาโยกก้นส่าย กระดกรูดกับลำควยหน้าท้องแขม่วเกร็งยึกยักๆ. ผมยื่นจมูกเข้าไปหอมแก้มเธอถามเล่นๆว่าเสียวรึเปล่า? เธอบอกเสียวอย่างอายๆกระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ควยผมยึกยักๆ? ผมเลยแอ่นก้นอัดเข้าไปอย่างเน้นๆ แล้วกระดกก้นเสยรูดลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในผ้าผืนน้อยขึ้นลงช้าๆ น้ำเสียวซึมปูดออกมาจากหัวหยักบานๆไม่หยุด แฟนผมร้องอุ๊ย.ยๆ ตัวเกร็งๆหน้าตาเสียวๆ กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยผมพรวดๆ.ผงกหัวขึ้นมาอ้าปากงับหัวนมผมดูดจ๊วบๆ ??  ผมสะดุ้งโหยงๆ กัดฟันร้องโอ๊ย.ยๆโอย.ยๆ ขนลุกซู่ๆเกร็งไปทั้งตัว. ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปขยับส่ายบดคลึงลำควยที่กระดกหงึกๆ กับหีอูมๆของเธอเน้นๆอย่างเสียวสยิว? จนผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มลำควยและพวงไข่ กับหีอูมๆของเธอบิดรูดเปิดออกไปด้านข้างด้วยกันทั้งคู่. ลำควยขนาดใหญ่ผมลื่นผลุ๊บเข้าไปอัดแน่นอยู่ในร่องสองกลีบแคมอวบๆที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวเกือบทั้งลำทัน? แฟนผมผวาเฮือกๆดูดหัวนมผมจ๊วบๆจ๊าบๆครางฮือๆ แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามา กระดกก้นรูดร่องเสียวกับลำควยลื่นปรู๊ดๆ หายใจฟืดๆ  ผมเสียววาบๆน้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆปึ๊ดๆ ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปประกบ กระดกเสยรูดลำควยที่กระดกหงึกๆ กับร่องเสียวเน้นๆช้าๆเนิบๆ แฟนผมหายใจฟืดๆ. เกร็งสั่นเบาๆไปทั้งตัว ตวัดลิ้นเลยหัวนมผมดูดจ๊วบๆเน้นๆอย่างแรง เขย่งสองขาขึ้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามารูดกับลำควย จนหัวหยักบานๆของมันลื่นผลุ๊บ เข้าไปในร่องเสียวขยับก้นส่ายก้นร่อนครางฮือๆ.  ผมเสียวสยิวอย่างแรงขึ้นทั้งตัว. ก้นเกร็งขาเกร็งสองมือกำเสาแน่น แอ่นก้นรูดหัวหยักบานๆลงไปจ่อที่ปากรูสยิวกระก้นอัดเข้าไปประกบเน้นๆปั๊บ. หัวหยักบานๆขนาดใหญ่และท่อนลำของมัน เสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในรูทีเดียวมิดทั้งดุ้น แฟนผมสะดุ้งเฮือก.เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว อ้าปากปล่อยหัวนมซี๊ดปากครางอูย.ยๆ สองมือตะปบจับก้นผมดึงอัดเข้าไป กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาโยกส่าย ขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยเน้นๆตุ๊บๆ?  ผมสะท้านเฮือกๆ. เกร็งไปทั้งตัวอย่างสยิว สองมือกำเสาโก่งหลังแอ่นก้นอัดเข้าประกบเสียบลำควยเข้าไปเน้นๆ แล้วส่ายก้นโยกบดคลึงหนอกและเส้นขนสีดำกับหีอูมๆขาวๆ.กระดกเสียบลำควยเข้าไปตามจังหวะช้าๆเนิบๆ. น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูทั้งดุ้นอย่างเสียวสยิว.  แฟนผมผวาเฮือกๆมองผมตาเยิ้มๆปรือๆซี๊ดปากครางอูย.ยๆ.สองมือจับก้นผมกำบีบกำขยำดึงเข้าไป ขยับสองขากางออกเขย่งขึ้น แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาโยกส่ายขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยเน้นๆยวบๆ.หายใจฟืดๆ. เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว. ไม่เกินอึดใจแฟนผมก็กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยอย่างเน้นๆ บอกให้ผมกระดกก้นอัดเข้าไปบดส่ายคลึงแรงๆ.?  ผมสองมือกำเสาแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบกระดกเสียบลำควยเข้าไปสั้นๆเน้นๆยึกๆ. แฟนผมผวาเฮือกๆ. ซี๊ดปากครางอูยๆ.แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาโยกก้นส่ายร่อนพรวดๆเกร็งกระตุกเฮือกๆ. กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยยึกๆ.หายใจฟืดๆ. น้ำเสียวแตกทะลักพุ่งเข้าใส่หัวหยักบานๆจนร้อนผ่าว. รูสยิวเธอขมิบตัวตอดรัดลำควยเน้นๆตุ๊บๆถี่ยิบ.เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว.  ผมสะท้านเฮือกๆ. กัดฟันครางโอยๆก้นเกร็งขาเกร็งแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบอย่างเน้นๆโยกขาโยกก้น บดส่ายหนอกที่เต็มไปด้วยเส้นขนสีดำคลึงกับหีอูมๆของเธอลำควยกระดกหงึกๆ.อย่างเสียวสยิว แฟนผมหายใจฟืดๆ.เงยหน้าขึ้นมองผมหน้าตาเสียวๆตาเยิ้มๆปรือๆ ขยับสองขากางออกแอ่นหีอูมๆขึ้นอัดติดกับหนอกผมไว้ขยับส่ายไปมาขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยยวบๆ  โชว์ผ่านไปแค่ครึ่งรอบแฟนผมก็น้ำแตกพุ่งเข้าใส่หัวหยักบานๆคาเวทีไปเรียบร้อย.? ผมงี้เสียวสยิวจนแข้งขาอ่อนแทบไม่มีแรงขยับ. หันไปมองผู้ชายบึกบึนกับผู้ชายที่มาใหม่ ก็ประกบจับคู่ใครคู่มันอยู่หน้าเวที โยกย้ายส่ายก้นกระดกอัดเข้าใส่กันอย่างมันไม่แพ้ผมกับแฟน. แต่เห็นท่าโยกของคู่ผู้หญิงผิวคล้ำกับแฟนที่มาใหม่นั่นแล้ว มันสุดยอดของสุดยอดได้อารมณ์จริงๆ. เพราะมันดูเนียนไปหมด เห็นแล้วชวนให้น้ำแตก ส่วนผู้ชายบึกบึนกับแฟนก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่เป็นแบบสะใจ เพราะโยกส่ายกระดกอัดเข้าใส่กันแต่ละทีทำเอาลุ้นระทึกแขกส่งเสียงเชียร์กันให้สนั่น  ผมแอ่นก้นอัดประกบโยกส่าย คลึงลำควยกับรูสยิวแฟนอยู่สักครู่ รอจนเธอหายเกร็งหายสั่นน้ำแตกเสร็จเรียบร้อย ก็ขยับตัวออกดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มหีอูมๆกับลำควย แล้วโยกส่ายกันอย่างเสียวๆหวิวๆตามปกติ. น้ำเสียวนี่ไหลอาบลงตามหน้าขาเธอสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว. แต่ผมรู้สึกว่าแฟนผมเธอก็ยังส่ายก้นแอ่นหีอูมๆ เข้ามาบดคลึงกับลำควยอย่างเร่าร้อนด้วยอารมณ์ที่หิวกระหายเหมือนเดิม?  โชว์ผ่านไปพักใหญ่อย่างเสียวสะท้าน แฟนผมน้ำแตกไปแล้วหนึ่งรอบ. ซ๊อตเด็ดและแววแห่งความสยิวผมก็มาถึง พอแฟนผมขยับตัวออกส่ายก้นไปประกบจับคู่กับผู้ชายที่มาใหม่. ผู้หญิงผิวคล้ำก็ส่ายก้นส่ายนมแอ่นหีอูมๆเข้ามาแทนที่ทันที.?  ผมสองมือประสานกันไว้ที่ท้ายทอย แล้วกระดกก้นโยกอัดลำควยที่กระดกหงึกๆ เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวอยู่ในผ้าผืนน้อย เข้าบดคลึงกับหีอูมๆทันทีอย่างไม่รีรอ พร้อมกับแฟนของผู้ชายบึกบึน ที่ก้าวเข้ามาประกบทางด้านหลังผม แอ่นนมแอ่นหีอูมๆเข้ามาส่ายอัดคลึงอยู่กับหลังกับก้น.? ผมงี้ขนลุกซู่ๆจนเกร็งไปทั้งตัวตวัดสองมือไปข้างหลัง จับก้นขาวๆดึงอัดเข้ามา แล้วโยกขาโยกก้นส่ายบดคลึงหีอูมๆที่ประกบหน้าหลังอย่างเมามัน.  เหลือบตามองแฟน เธอก็โดนผู้ชายที่มาใหม่กับผู้ชายบึกบึนประกบ สองมือประสานกันไว้ที่หัว โยกก้นส่ายอัดลำควยขนาดใหญ่สองดุ้น เข้าบดคลึงร่องก้นกับหีอูมๆอยู่ที่ข้างเสาแสตนเลสอีกต้นถัดไป.? โดยเฉพาะผู้ชายบึกบึน ที่ยืนกางขาย่อเข่าแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ กระดกเสยลำควยขึ้นลงกับร่องก้นขาวๆของเธอช้าๆเนิบๆแบบเน้นๆเลย. ก้นนี่เกร็งยึกยักๆขึ้นเป็นก้อนไม่หยุด ลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาทาบอัดอยู่ในง่ามขาร่องก้นของแฟนผมทั้งดุ้น ?  แฟนผมตาเยิ้มๆตัวเกร็งๆ ขยับสองขากางออกเดี๋ยวก็เขย่งขึ้น เดี๋ยวก็ปล่อยลง โยกก้นส่ายบดคลึงรูดกับลำควยสองดุ้น ที่ประกบอัดแน่นอยู่ในร่องก้นกับหีอูมๆด้วยหน้าตาท่างทางที่เสียวสยิว. หน้าท้องเธอนี่แขม่วเกร็งยึกยัก? เห็นหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึน ที่ยืนกางขาย่อเข่ากระดกก้นเสยขึ้นลงช้าๆเน้นๆอยู่ข้างหลัง. ผลุ๊บโผล่ขึ้นมาจากร่องก้นขาวๆของเธอวับแวมๆ สะท้อนแสงไฟมันเป็นวาว.?  ผู้หญิงผิวคล้ำที่ประกบอยู่ข้างหน้ามองผมยิ้มๆ.หน้าตาเสียวๆขยับสองขากางออกแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาใส่ลำควย แล้วส่ายก้นกระดกรูดขึ้นลงช้าๆเนิบๆตามจังหวะลำควยผมที่อัดติดอยู่กับหีอูมๆนอกผ้าผืนน้อย ถูกกดอัดจนยุบบุ๋มเข้าไปในร่องสองกลีบแคมกระดกหงึกๆ น้ำเสียวเดี๋ยวก็ซึมเดี๋ยวก็ปูดออกมาไม่หยุดอย่างเสียวสยิว. ส่วนข้างหลังก็ทั้งหีทั้งนมอวบๆอูมๆของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน โยกอัดเข้ามาเบียดบดคลึงอย่างเน้นๆพอๆกัน แล้วผมยังรู้สึกว่าหีอูมๆของเธอที่เบียดเสียดถูไถอัดติดอยู่กับก้นไร้ผ้าผืนน้อยปกปิด? แถมยังเต้นกระทบกับก้นของผมตุ๊บๆค่อนข้างแรง?  ผมขนลุกซู่ๆ. เสียวสยิวจนแข้งขาสั่น สองมือจับก้นขาวของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนดึงเข้ามาอัดหีอูมๆติดไว้กับก้น. แล้วโยกส่ายบดคลึง กระดกเสยรูดลำควยกับร่องสองกลีบแคมของหีอูมๆผู้หญิงผิวคล้ำ ประกบอัดอยู่ข้างหน้าเน้นๆอย่างเสียวสยิว แล้วเธอสองคนที่ประกบหน้าหลังผม ก็ส่ายก้นแอ่นอัดหีอูมๆเข้ามาบดเข้ามารูดคลึง ยังกับว่าจะให้ก้นกับลำควยผมแหลกคาหีอูมๆพวกเธอยังไงยังงั้น.? จนผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มลำควยผมรูดลงไปหัวหยักบานๆที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวโผล่ออกมา กดเข้าไปเสยรูดกับร่องเสียวของผู้หญิงผิวคล้ำที่นอกผ้าผืนน้อยอย่างเน้นๆเต็มๆ  ผมงี้สะท้านเฮือกๆ เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว กัดฟันครางโอย.ยๆ. ในลำคอทั้งส่ายก้นแอ่นอัดเข้าใส่หีอูมๆของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่ประกบอยู่ข้างหลัง ทั้งกระดกก้นเสยหัวหยักบานๆกับร่องเสียวของผู้หญิงผิวคล้ำที่ประกบอยู่ข้างหน้า ลำควยกระดกหงึกๆ น้ำเสียวซึมปูดออกมาจนเลอะไปทั้งผ้าผืนน้อยและด้านข้างหีอูมๆของผู้หญิงผิวคล้ำที่ผ้าเปิดเลิกเหมือนกัน?  หันไปมองแฟน. เธอกำลังคุกเข่าก้มหน้าซุกไซร์อยู่กับหว่างขาของผู้ชายบึกบึน ที่นั่งกางขาอยู่บนเก้าอี้แหงนหน้าอ้าปากหลับตาทำท่าทางอย่างเสียวสยิว กล้ามเนื้อหน้าท้องที่เป็นลอนๆนี่เกร็งขึ้นลงยึกยักๆ ส่วนผู้ชายที่มาใหม่ก็คุกเข่าประกบอัดติดกับก้นขาวๆทางด้านหลัง. สองมือจับไหล่เธอแอ่นก้นอัดเข้าไป ทั้งส่ายก้นโยกบดคลึงทั้งกระดกเสยขึ้นช้าๆเนิบๆกล้ามก้นนี่เกร็งขึ้นลงยึกยักๆ หน้าตาบ่งบอกว่าเสียวสยิวไม่แพ้ผู้ชายบึกบึนเหมือนกัน? แถมบางครั้งก็ยังกระดกอัดเข้าไปตรงๆเน้นๆสั้นๆถี่ๆ จนแฟนผมผวาเฮือกๆ ก้นขาวๆของเธอเกร็งสั่นระริกๆอย่างเห็นๆ?  แล้วผมก็ผวาเฮือก. เสียวสะท้านขึ้นทั้งตัวสองขาเกร็งสั่นพั๊บๆ ทั้งส่ายก้นโยกทั้งกระดกก้นจนผิดจังหวะไปหมด เมื่อหัวหยักบานๆที่โผล่ขึ้นมาจากขอบผ้าผืนน้อยด้านบน เสยรูดร่องเสียวผู้หญิงผิวคล้ำอยู่ที่นอกผ้าผืนน้อยมุดผลุ๊บ เข้าไปในร่องเสียวแบบเนื้อเน้นๆ แล้วดีดพรวดเสียบเข้าไปในปากรูสยิวของผู้หญิงผิวคล้ำมิดหัวหยัก?  ผู้หญิงผิวคล้ำสะดุ้งเฮือก.ร้องอุ๊ย? หน้าตาเสียวสยิวสองมือคว้าจับเอวผม แอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาประกบโยกก้นส่าย ซี๊ดปากครางอูยๆ.ขมิบปากรูสยิวบีบรัดหัวหยักบานๆยวบๆลื่นปรู๊ดๆ  ผมสะท้านเฮือกๆ. ก้นเกร็งขาเกร็งลำควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆ เข้าใส่ปากรูสยิวผู้หญิงผิวคล้ำปึ๊ดๆอย่างเสียวสยิว. กำลังจะแอ่นก้นกระดกเสียบลำควยอัดเข้าไป. ผู้ชายบึกบึนก็ลุกจากเก้าอี้ เข้ามาประกบข้างหลังเธอกระดกก้นอัดเข้าใส่สั้นๆเน้นๆถี่ๆยึกๆๆ? แล้วกอดเอวดึงออกไปยืนก้มตัวเกาะเสาแสตนเลสอยู่ข้างๆ.? หัวหยักบานๆของลำควยผมลื่นผลุ๊บ ออกมาจากปากรูสยิวโผล่ขึ้นมาจากขอบผ้าผืนน้อยเปียกเยิ้มสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว.  ผมถอนหายใจเฮือก.ก้นเกร็งขาเกร็งลำควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว แอ่นก้นตามอย่างเสียดาย น้ำเสียวใสๆซึมปุดๆออกมาอาบเยิ้มลงไปที่ท่อนลำมันไม่หยุด แต่ยังไม่ทันได้แอ่นก้นกลับดึงผ้าผืนน้อยขึ้นหุ้ม ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่ประกบอยู่ข้างหลัง.ก็ขยับออกมายืนกางขายกสองแขนขึ้นคล้องคอผม แอ่นร่องก้นขาวๆทาบอัดเข้ามาส่ายบดคลึงหัวหยักบานๆลื่นปรู๊ดๆต่อทันที.?  ผมผวาเฮือกๆเสียววาบๆ.ก้นเกร็งขาเกร็งกัดฟันครางโอยๆ เสียวสะท้านสุดชีวิตขึ้นอีกครั้ง. สองมือตะปบจับก้นขาวๆดึงเข้าแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ พร้อมกับเอาปลายนิ้วเกาะเกี่ยวเชือกที่ผ่านร่องก้นขาวๆขึ้นมาออก ไปด้านข้าง. แล้วโยกก้นส่ายร่อนบดอัดบดคลึงหัวหยักบานๆและลำควยกับร่องก้นขาวๆอย่างเสียวสยิว บางครั้งก็ย่อเข่าลงแล้วจงใจกระดกก้นเสยอัดขึ้นเน้นๆหวังจะให้หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ไถลพรวด เสียบเข้าไปในร่องสองกลีบแคมอวบๆที่เยิ้ม?  แล้วสวรรค์แห่งวิมานฉิมพลีก็เป็นใจ. เมื่อผมแอ่นก้นอัดประกบโยกส่าย กระดกเสยอัดขึ้นไปอย่างเน้นๆไม่กี่ที ผมก็รู้สึกว่าหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควยผม ลื่นผลุ๊บเข้าไปในสองกลีบแอมอวบๆที่เปียกเยิ้ม จ่อดันคลึงอยู่กับปากรูสยิวลื่นปรู๊ดๆ ? ทั้งผมและแฟนผู้ชายบึกบึนต่างผวาเฮือกๆอย่างเสียวสยิว ก้นเกร็งกระดกอัดเข้าใส่กันปั๊บอย่างลืมตัว ? ลำควยผมเสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆ อยู่ในรูเสียวของหีอูมๆขาวๆทีเดียวมิดทั้งดุ้น? ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนสะดุ้งเฮือก. ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ ขยับสองขากางออกอีกกระดกก้นแอ่นอัดเข้ามา ขยับบดส่ายคลึงกับหน้าขาผมพรวดๆ. ขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยเน้นยวบๆ.  ผมสะท้านเฮือกๆ. กัดฟันครางโอย.ยๆเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองมือจับก้นขาวๆเธอดึงเข้ามาแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบติด ทั้งโยกส่ายทั้งกระดกเสียบอัดลำควยที่กระดกหงึกๆ เข้าไปเน้นๆยึกๆ น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆอย่างเสียวสยิว ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนซี๊ดปากครางอูย.ยๆ. ตวัดสองแขนคล้องคอผมดึงเข้าไป แอ่นก้นอัดเข้ามาโยกส่าย ขมิบรูเสียวบีบรัดลำควยทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก?  ผมเสียวสยิวสุดชีวิต.สองมือรวบกอดเอว กัดฟันกระดกก้นเสียบลำควยอัดเข้าไปปั๊บๆแบบจะๆเลย ทั้งๆที่ผู้ชายบึกบึนก็กำลังโยกส่ายอัดกับผู้หญิงผิวคล้ำอยู่ข้างๆ.น้ำเสียวงี้พุ่งปึ๊ดๆออกไปไม่หยุด. แค่วันที่สองของการทำงาน ผมก็ได้เอาผู้หญิงอื่นจริงๆแล้วทั้งสองวันติดๆกัน? ต้องขอบคุณพี่เขยพี่สาวที่ช่วยจัดสรรความเสียวสะท้านฟ้านี่ให้  ผู้หญิงผิวคล้ำที่ยืนก้มตัวเกาะเสาแสตนเลสแอ่นก้นส่ายอัดเข้าใส่กับผู้ชายบึกบึนอยู่ข้างๆผมผวาเฮือก ร้องอุ๊ย.ยๆ. ทะลึ่งตัวขึ้นยืนหนีบก้นหนีบขา ขยับพรวดเข้ามากอดเสาแหงนหน้าหลับตาก้นส่ายสะบัดไปมาพรวดๆ.? ผู้ชายบึกบึนหน้าตาเสียวๆทำปากจู๋ ขยับตัวเข้าตามก้มหน้าลงซุกไซร์ที่คอ สองมือล้วงเข้ามากุมกำนมอวบๆขนาดใหญ่บีบคลึงแอ่นก้นอัดเข้ามาประกบขยับส่ายบดคลึงยึกยักๆ กระดกเสยอัดขึ้นเน้นๆปั๊บๆ  ผู้หญิงผิวคล้ำผวาเฮือกๆ.สองมือกำเสาแสตนเลสแน่น แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูยๆ. ก้นส่ายสะบัดกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายบึกบึนหายใจฟืดๆทั้งก้นทั้งขานี่เกร็งสั่นระริกอย่างเห็น. ? ผู้ชายบึกบึนตัวเกร็งๆสองมือกำนมบีบคลึงบีบเฟ้นแอ่นก้นอัดเข้ามาประกบ กระดกเสยขึ้นสั้นๆเน้นๆยึกๆ หายใจฟืดๆ. ก้นนี่เกร็งยึกยักๆขึ้นเป็นก้อนไม่หยุด.?  ผมกำลังส่ายก้นโยกบดคลึง กระดกเสียบลำควยอัดเข้ารูเสียวแฟนผู้ชายบึกบึนเน้นๆอย่างเสียวสยิว. แฟนผมก็เข้ามาประกบข้างหลังก้มหน้าเข้ามาซุกไซร์ดูดเลียคอ ล้วงมือข้างหนึ่งลอดหว่าขาเข้ากำพวงไข่ผมบีบคลึงยุกยิกๆ พร้อมกับผู้ชายแฟนผู้หญิงผิวคล้ำ ที่กำลังโดนผู้ชายบึกบึนประกบกระดกก้นอัดเข้าใส่อยู่. ก็ก้าวเข้าประกบข้างหน้าแอ่นก้นอัดลำควยที่ตั้งโด่ผงาดตุงผ้าผืนน้อยออกมา เข้าโยกบดคลึงกับหีอูมๆของแฟนผู้ชายบึกบึน ที่ลำควยผมกระดกหงึกๆอยู่ในรูสยิวเธอทั้งดุ้นอย่างเน้นๆ?  ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกๆซี๊ดปากครางอูยๆ. เกร็งสั่นไปทั้งตัวสองแขนคล้องคอผม โยกก้นโยกขาส่ายสะบัด แอ่นหีอูมๆอัดติดกับลำควยผู้ชายที่มาใหม่หายใจฟืดๆ ขมิบรูเสียวบีบรัดลำควยผม ที่อัดประกบอยู่ข้างหลังอย่างเน้นๆยวบๆ ส่วนผู้หญิงผิวคล้ำกับผู้ชายบึกบึนก็กระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆอยู่ข้างๆผมก็แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางโอย.ยๆอูย.ยๆ ก้นส่ายสะบัดกระดกอัดเข้าใส่กันอย่างเสียวสยิว  ผมล้วงสองมือขึ้นไปกุมกำนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ ก้นก็แอ่นอัดเข้าไปประกบขยับส่ายบดคลึง กระดกเสียบลำควยเข้ารูสยิวหีอูมๆแฟนผู้ชายบึกบึนเน้นๆอย่างเสียวสะท้านอยู่ครู่เดียว ความเสียวสยิวก็พุ่งทะลุถึงขีดจำกัด เมื่อผมเสียววาบๆขึ้นทั้งตัวอย่างแรงจนกลั้นไม่อยู่ สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆก้นส่ายสะบัดกระดกอัดเข้าไปเน้นๆเต็มเหนี่ยวปั๊บๆถี่ยิบ. แล้วเกร็งกระตุกเฮือกๆ. น้ำเสียวพุ่งกระฉูดออกจากหัวหยักบานๆของลำควย เข้าใส่รูสยิวของหีอูมๆอย่างแรงปรู๊ดๆ.  ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนถึงกับสะดุ้งเฮือกๆ.ซี๊ดปากครางอูยๆ แอ่นก้นอัดเข้ามาบดส่ายคลึงกับหน้าขาผมพรวดๆ ขมิบรูเสียวบีบรัดลำควยที่กำลังพ่นน้ำเสียวเข้าใส่เน้นๆยวบๆ. ผมผวาเฮือกๆ. กัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆในลำคอ. เป่าลมออกจากปากพรวดๆ. ก้นเกร็ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21