ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูฟรีคลิปชักว่าว  (อ่าน 128 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูฟรีคลิปชักว่าว
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:47:54 AM »
ดูฟรีคลิปชักว่าว เด็กปั๊มควยใหญ่ ดูฟรีคลิปชักว่าว ดูฟรีคลิปชักว่าวตอน นี้เรามีอะไรกับผู้ชายสองคน คนหนึ่งเป็นแฟน อีกคนเป็นกิ๊ก กิ๊กก็เป็นเพื่อนแฟนนั่นแหละ แฟนตัวดีเราเป็นคนสนับสนุนให้มีกิ๊กเอง เพราะอยากให้เราได้ลองกับเพื่อนเค้าที่มีขนาดใหญ่กว่าของเค้า (ใหญ่กว่ามากจริงๆคะ ของแฟน 5x4.5 ของเพื่อนแฟน 7x6.5) เรามีอะไรกับเพื่อนแฟน 4 ครั้งแล้ว โดยเพื่อนแฟนมานอนกับเราที่ห้องนอน ส่วนแฟนเราก็จะออกไปรอนอกห้องจนเพื่อนทำเสร็จก็จะเข้ามาหาเรา พาเราไปเข้าห้องน้ำล้างตัว บางครั้งก็ขอมีอะไรกับเราต่อจากเพื่อนเลย แต่เรามักปฏิเสธ เพราะรู้สึกเหนื่อยและรู้สึกว่าส่วนนั้นของเรายังไม่เข้าที่เลยเพราะพึ่งโดน ตอกเสาเข็มจากเสาต้นใหญ่เกินขนาดมาหยกๆ ยอมรับเลยค่ะว่า 4 ครั้งที่ผ่านมา เรายังไม่ชินกับสรีระส่วนนั้นของเพื่อนแฟนเลย มันใหญ่จนเรารู้สึกอึดอัน แน่นๆและก็เสียวแบบเสียวมากๆ จนถึงแบบต่อเนื่องตลอด เรารู้สึกเหนื่อยมากๆเวลามีอะไรกับเพื่อนแฟน แต่กับแฟนรู้สึกรู้สึกลื่นๆเสียวแบบสบายๆดี แต่นั้นก็ยังไม่กังวลใจเท่าล่าสุด เมื่อคืนตอนมีอะไรกับแฟน แฟนบอกเราว่า ขอเค้ากับเพื่อนมีอะไรกับเราพร้อมกันได้ไหม ตอนแรกคิดว่าเค้าพูดเล่น เลยแกล้งหยอกแฟนไปว่า ทำใจได้เหรอเดี่ยวเห็นเพื่อนตัวเองตอกเสาเข็มต้นใหญ่ใส่เมียแล้วจะมาหึง เปล่าๆ และหยอกเค้าแรงๆว่า เสาเข็มมันคนละไซต์กันเลยนะ เดียวผลัดกันตอกกลัวเสาต้นเล็กจะลื่นลงหลุมโดยไม่ต้องออกแรงกดนะซิ เค้าบอกว่าไม่หึงหรอกและไม่ได้ผลัดกันตอกซักกะหน่อย เราเริ่มงง? เลยถามเค้าไปว่าจะทำได้อย่างไร? แฟนเลยบอกว่าจะขอตอกลงรูพร้อมกันแบบรูเดียวตอกเสาสองต้น คำตอบทำเราหน้าชา เสียววูบไปเลยคะ เราจึงอยากปรึกษาเพื่อนๆว่า มันสามารถทำได้จริงหรือเปล่าคะ ที่จะมีอะไรกับผู้ชายสองคนโดยให้เขาทั้งสองสอดใส่เข้าไปในของเราพร้อมกัน แฟนบอกกับเราว่า เราเป็นคนหน้าผากโหนก ส่วนนั้นจึงใหญ่ ตอกเสาเข็มสองต้นพร้อมกันได้สบายอยู่แล้ว พร้อมกับเอามือมาลูบคลำของเราและจูบลงบนเนินด้วยความภูมิใจ แบบเอาใจเรานะ แต่เราก็ยังกังวลอยู่ กลัวเจ็บ และอยากรู้ว่าทำครั้งแรกเจ็บมากไหมคะ จะฉีกหรือเปล่า ใครเคยลองบ้าง ขอคำปรึกษาหน่อย และมีผลเสียอะไรหรือเปล่าในระยะยาว และจะทำให้หลวมมั้ย ต่อไปจะจะร่วมแบบปกติแล้วมีความสุขหรือเปล่า ขอบคุณสำหรับคำตอบคะ                                                                                                                        เอาเลย   อ้างจาก: toee11 ที่ มกราคม 21, 2011, 10:15:52 AMหนังโป้เย็ดเพื่อนลูกสาวออนไลคลิปเบื้องหลังถ่ายหนังxสาวมหาลัยเล่นหนังเอ็กส์นักศึกษา สาว โป้ดาราไทย เย็ดกับแฟนคลิปโป๊ เลสเบี้ยน“จะอาบน้ำกับแอนเหรอ? นัด” พี่แอนที่เอยถาม ด้วยรอยยิ้ม เมื่อหันไปเห็นผมที่ยืนอยู่หน้าประตูนั้น  “ครับ.” คำตอบสั้นๆที่ทำให้พี่แอนที่จ้องมองนั้น ยิ้มให้อย่างแสนหวาน และขยับใบหน้าเชิงอนุญาตให้กับผม แน่นอนว่านั้นทำให้ผมเดินเข้ามาหาเธอที่กำลัง เปียกปอนจากสายน้ำฝักบัวที่ไหลรินราดรดร่างของพี่แอนนั้น  และนี่ก็ ผ่านไป 5 วันแล้ว หลังจากที่ พี่แอนนั้นได้ กลับมาจากการถูกพาไปขายตัวนั้น แน่นอนว่าผมดีใจมากที่พี่สาวของผมกลับมาได้ แน่นอนว่าการกลับมาของพี่แอนนั้น ก็พลอยทำให้ความฟุ้งซ่านเรื่องของฝนนั้นลดลงไปด้วย ใช่ถึงฟุ้งซ่านน้อยลง แต่นั้นก็ทำให้ผมตัดสินใจที่ต้องทำอะไรสักอย่าง…  ทำอะไรสักอย่าง ในการเอาคืนเจ้าพวกสารเลวนั้นที่ทำกับพี่ผม กับแฟนผมแบบนี้. ผมที่ตัดสินใจเช่นนั้น แต่วิธีการนั้นยังไม่ได้คิดเลยว่าจะทำยังไง แต่ที่แน่ๆผมไม่ปล่อยพวกมันไว้แน่นอน  “นี่บอกว่าจะอาบน้ำ แต่ยืนหน้าเครียดใหญ่เลยนะ อย่าบอกนะว่า เห็นร่างของแอนแล้วมีอารมณ์นะ”   เสียงของหญิงสาวที่อยู่ในห้องอาบน้ำเดียวกับเขานั้น แน่นอนว่าคำพูดของหล่อนก็ทำให้เขาได้สติ  “อะ ขอโทษครับพี่แอน ผมมั่วแต่คิดอะไรเพลิดๆอยู่นะ” เขาตอบ หลังจากที่เดินเข้ามาได้ไม่กี่เขา เขาก็หยุดเดินมาครุ่นคิดตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่ทราบ แน่นอนว่า คำตอบของเขาก็ทำให้ พี่แอนนั้นจ้องมอง  “อืออ ไม่เป็นไรจ้า.นึกว่ามีอารมณ์ ถ้ามีก็บอกนะ เดี๋ยวแอนจะจัดให้ ดอก 2 ดอกเลย อิๆ” พี่แอนที่เอยตอบด้วยรอยยิ้ม ซึ่งในตอนนี้ พี่แอนนั้นได้เลิก ใช้คำว่าพี่ แทนตัวเองแล้ว   เพราะหลังจากที่พี่แอนได้เล่าทุกอย่างให้ผมฟังในคืนนั้น พี่แอนก็ได้เอยอาสาบอกว่าจะเป็นทาสอารมณ์ของผม เพื่อชดเชยความผิด แต่แหงละ ว่าผมจะยินดี หรือเล่นด้วย แต่ถึงจะพูดอย่างงั้นก็เถอะ 5 วันมานี่ ผมกับพี่แอนก็มีอะไรกันมากกว่า 10 ครั้งแล้ว  แถมบางครั้งพี่แอนก็เสียวจนเอยหลุดปากใช้คำแทนตัวเองว่า เมีย และแถม เรียกผมว่า ที่รัก ไม่ก็ ผัว ใช่ดูเหมือนว่าฐานะของเราจะเริ่มเปลี่ยนไปแล้ว ถึงจะเป็นความสัมพันธ์ต้องห้ามก็ตามและที่สำคัญ พี่แอนนั้นเป็นผู้หญิงที่มีความต้องการสูงเอาการด้วย…  “แล้ว ถ้าผม บอกว่าอยาก พี่แอนจะจัดให้ทันทีเลย ใช่มัย?” ผมที่เอยถามกลับด้วยรอยยิ้ม คำถามของผมที่ทำให้พี่แอนมองรอบๆและเอยตอบ   “นัดอยากเย็ดพี่ในห้องน้ำเหรอ?” เธอเอยเหมือนตกใจนิดๆ ขณะที่ผมก็อมยิ้มและเอยตอบ  “ มาตกใจ แปลกใจอะไรละครับ พี่แอน ก่อนหน้านี้ พี่นะก็โดนผมเย็ดในห้องน้ำบ่อยไปนี่ครับ” นัดที่เอยตอบ โดยที่เขาหมายถึง ช่วงหลังจากที่เขารู้เรื่องของเธอใหม่ๆ ที่ทำให้เขามีหน้าที่ดูแลเธอ พาเธอไปล้างเนื้อล้างตัวก่อนจะพาไปนอนหลังจากที่รับศึกจากพวกไอ้ชาติจบ แน่นอนว่าในระหว่างล้างตัว นัดเองก็ได้เย็ดพี่แอนหลายครั้งในห้องน้ำนี้…  “ได้ใช่มัย…” ผมที่เอยถามย้ำด้วยรอยยิ้ม ร่างของผมที่เข้าประกบที่บันท้าย ขณะที่พี่แอนนั้นยืนคิด ซึ่งท่าทีของเธอเหมือนจะนึกเหตุการณ์ที่ผมว่านั้นออกแล้ว แน่นอนว่าพี่แอนก็สะดุ้งขึ้น เมื่อ ลำควยของผมนั้นเข้าถูสัมผัสที่ร่องของเธอ…  “อูยยย จ๊ะ ได้จ๊ะ ถ้าผัวต้องการแบบนั้นเลย.” พี่แอนที่หันมาเอยตอบหลังจากสะดุ้ง ด้วยรอยยิ้มที่ปสนหวาน ก่อนที่พี่แอนจะขยับมือไม้เข้าวางเท้าที่กำแพงของห้องน้ำ และขยับก้นโก้งโค้ง โโยที่ผมนั้นก็ยืนอมยิ้มให้กับท่าทีการเตรียมพร้อมของพี่แอนนั้น แน่นอนว่าผมไม่ได้ยืนดูอย่างเดียว ผมเอาถูครูดที่ปากหีของพี่แอนไปด้วย…  “อูยยยยย อา.” พี่แอนที่แหงกหน้าเอยครางด้วยท่าทีที่เสียวจี๊ด ซึ่งท่าทีของพีแอนก็ทำให้ผมนั้นอมยิ้ม ซึ่งผมก็ยังคงขยับท่อเนื้อถูกคลึงที่ร่องรักของเธออย่างไถไปมาอย่างไม่หยุด   “อูยยย ผัวขา แอนยอมแล้วไงค่ะ ทำไมยังแกล้งแอนแบบนี้อีกละค่ะ ” เธอเอยโอดครวญเมื่อเจอผมครูดควยปาดที่ปากรูไปมา อยู่นาน 2 นาน ซึ่งคำกล่าวและท่าทีของพี่แอนก็ทำให้ผมอมยิ้ม…  “ก็อยากแกล้งนะทำไม….อยากโดนควยแล้วเหรอ? ” ผมที่เอยปากถามกลับด้วยรอยยิ้ม ซึ่งนั้นทำให้พี่แอนหันมายิ้มๆและขยับมือข้างหนึ่งมาแหวกแก้มก้นตัวเองออกและเอยตอบ  “อืออ ใช่ค่ะ ได้โปรดเอามันเย็ดหีเมียนะ….” พี่แอนที่เอยปากอย่างอ่อนหวาน ซึ่งผมก็จ้องมองรูรักที่แหกปลิ้นอย่างผ่านใช้งานมาโชกโชนนั้นด้วยรอยยิ้ม และผมก็ไม่รอช้า สนองความต้องการของพี่แอนทันทีลำควยที่เข้าทิ่มเสยรูของเธอหมดลำในคราเดียว ก็ทำให้เธอถึงกับร้องลั่น  “อ็าาาาาาาา…อาาา อาาาาาา…” เสียงครางของพี่แอนที่เอยร้อง ขณะที่ผมก็จับสะโพกของพี่แอนอย่างแน่นและตะบั่นควยเข้าอัดดังป้าบๆๆๆ….ยิ่งผมกระแทกควยถี่เท่าไรพี่แอนก็สะท้านอย่างมาก มือไม้ที่วางเท้ายังกำแพงและลูบครูดกับกำแพงนั้นอย่างแสดงท่าทีที่เสียวลำควยของผมเอาการ…  “อูยยย ผัวขา วันนี้เย็ดหีเมียแรงจังนะค่ะ…” เธอทีหั่นมาเอยถามอย่างหน้าเหยเกอย่างแดงก่ำ ซึ่งผมก็อมยิ้มและเอยตอบกลับ  “ก็แอนชอบ ไม่ใช่เหรอ การเย็ดแรงๆนี่นะ ” ผมเอแยตอบ และขยับมือที่เท้าจับสะโพกนั้น เอื้อมไปบีบคลึงนมอวบๆทั้ง 2 เต้าของพี่แอน และยังคงโยกควยขยับอัดใส่รูของพี่แอนอย่างต่อเนื่องไปด้วย…  “อืออ อูยยย ค่ะ ใช่ แอนชอบโดนแรงๆ เพียงแค่แอนแปลกใจที่ผัวเครื่องร้อนแต่แรกแบบนี้นะ” เธอตอบอย่างอ่อนหวาน ซึ่ผงมก็ยิ้มให้กับคำตอบของพี่แอน ก่อนจะจัดลำควยเข้าตอดอย่างชุดใหญ่ เล่นเอาใบหน้าของพี่แอนแหงกหน้าเอยครางระงมลั่นห้องน้ำเลย….  “อ็าาา อาา อาาา ….” พี่แอนที่แหงกหน้าเอยคราง ซึ่งพี่แอนก็ไม่ได้แค่แหงกหน้าอย่างเดียว ยังกระดกตูดสวนควยของผมไปด้วย เล่นเอาผมเองก็ร้องซี๊ดด เหมือนกัน ถึงแม้รูหีพี่แอนจะไม่เด็ดแล้วก็เถอะ แต่ลีลาพี่แอนนั้นช่าง…  “อ็าาาา…ผะ ผัวขา แอนจะแตกแล้วค่ะจะแตกแล้ว….” พี่แอนที่เอยร้องบอกอย่างตาปรือด้วยความเสียวที่ใกล้ถึงจุดระเบิดแน่นอน ว่ายิ่งเอยแบบนั้นผมก็ยิ่งทวีการซอยควยเรร่งส่งให้พี่แอนนั้นถึงสวรรค์เร็วขึ้น และไม่กี่อึดใจ เสียงหวีดร้องของพี่แอนนั้นก็ดังลั่นคาห้องน้ำ  “อ็าาาาาา อาาาาาาาาา…” พี่แอนที่เอยร้อง ร่างที่ยืนโก้งโค้งโดยมีลำควยผมแช่คาหีนั้น ก็ถึงกับสั่นระริกๆ ขณะที่ผมเองก็สูดปากเบาๆ ด้วยความเสียว…จากรูสวาทที่ตอดดูดถึงแม้จะไม่ดูดจี๊ดจ๊าดแล้วก็ตาม…  พี่แอนที่เอยครางเบาๆอย่างเนื้อสั่นอย่างนั้นอีกสักพัก ก่อนที่ร่างของพี่แอนจะเริ่มผ่อนคลายจากการไปทัวร์สวรรค์ ก่อนที่พี่แอนจะหันมาเอยกล่าวกับผม  “อะ อือ ไปต่อกันบนเตียงนะค่ะ ” เธอเอยอย่างน้ำเสียงที่แผ่วเบาและคละด้วยเสียงที่หอบเหนื่อย ซึ่งนั้นก็ทำให้ผมยิ้มแย้มและพยักหน้าอย่างทันที แน่นอนว่า ถ้าพี่แอนเอยอย่างแสดงสีหน้าแบบนี้ละก็ ผมต้องเสียเวลาอย่างน้อยเกือบ 2-3 ชั่วโมงในการฟาดฟันสวาทของพี่แอนจนกว่าพี่แอนจะอิ่ม….  .  .  .  .  “อะ อืออ…อืออ อีกยกนะค่ะ ผัวขา เย็ดแอนอีกยกนะ”  สาวสวย ที่เอยร้องอย่างหอบๆ ในสภาพที่เนื้อตัวที่เหงื่อโทรมกาย ซึ่งเธอก็นอนอยู่ในสภาพแบะหีอย่างอ้าซ่า ให้เห็นสภาพของหีที่บานยับและโดนอัดน้ำควยไป 2 ชุดแล้ว…  “อีกยกเหรอ?” ผมที่เอยทวน ซึ่งผมก็เหนื่อยเอาการเหมือนกัน คำถามของผมที่ทำให้เธอ หยักหน้าด้วยรอยยิ้มและเอยอ้อนสั้นๆ   “นะ…” ซึ่งนั้นก็ทำให้ผมได้แต่ส่ายหัวและเอยตอบ  “ก็ได้ครับ อีกยก แต่ไม่ใช่ที่หีนะ แต่เป็นที่ปากของพี่แอนนะ ” ผมที่เอยพร้อมกับขยับร่าง เข้าหาอย่างยื่นควยจ่อปากของพี่แอนที่นอนหงายขาถ่างอ้าซ่านั้น….แน่นอนว่าการเอยพร้อมกับยื่นควยจ่อปากเธอนั้นก็ทำให้พี่แอนชะงักเล็กน้อย ก่อนจะอมยิ้มนิดๆ  “ก็ได้ค่ะ ” พี่แอนตอบ ก่อนจะแลบลิ้นตวัดเลียลำควยของผมให้ผมเกร็งตัวอย่างสะท้าน…ท่าทีเสียวๆของผมนั้นก็ทำให้พี่แอนอมยิ้มนิดๆราวกับดีใจที่เห็นผมทรมาน และแน่นอนว่าพี่แอนนั้นก็ไม่หยุดในการรังแกผมแบบนั้น  พี่แอนนั้นก็ขยับลิ้นเข้าตวัดเลีย ก่อนจะแสดงลีลาการดูดที่ทำให้ผมร้องซี๊ด เสียวชนิดแทบแตกในไม่กี่นาที…  “อิๆ เสียวใช่มัยละ งั้นเดี๋ยว แอนจะทำอะไรที่มันเสียวกว่านี้ให้ละกันนะ ” พี่แอนที่เอยด้วยรอยยิ้ม ซึ่งแน่นอนว่านั้นทำให้ผมตาวาว ไม่น้อย ก่อนที่สักครู่นั้นผมจะต้องร้องครางด้วยความเสียวที่มากกว่าเดิมตามที่พี่แอนได้ว่าไว้จริงๆ   “แบบนี้ เสียวกว่าเดิม ใช่มัยละ” พี่แอนที่เอยถามผมด้วยรอยยิ้มแสนหวาน ขณะที่ผมสูดปากอย่างเสียวจี๊ด ร่างของผมที่ลงนอนบนเตียง ซึ่งพี่แอนก็ไม่ได้ทำอะไรไปมากกว่าดูดควยผม เพียงแต่ท่าทางนั้นต่างจากเมื่อครู่  พี่แอนนั่งคร่อมอยู่บนระหว่างขา โดยที่พี่แอนนั้นก็ใช้หน้าอกอวบๆทั้ง 2 จัดการกับลำควยของผม โดยบีบหน้าอกทั้ง 2 เข้าหากันก่อนจะให้ควยผมสอดมาระหว่างอกทั้ง 2 นั้น และคอยเลียควยที่โผล่ออกมาจากร่องอกนั้น…  สรุปคือในตอนนี้ผมกำลังเย็ดนมพี่แอนและโดนพี่แอนเลียควยไปด้วย  “อูยยยย โอววววว….” ผมที่เอยร้องอย่างครวญครางด้วยความเสียว ขณะที่พี่แอนก็ขยับนมคลึงสาวควยผมเข้าออกที่ร่องนอมของพี่แอนไปมา และลิ้นที่ตวัดเลียหัวควยแดงๆที่โผล่ออกมานั้น…แน่นอนว่าไม่ถึง 10 นาทีผมก็ต้องน้ำแตก เป็นครั้งที่ 3 ของศึกกามครั้งนี้  “อัคคค พี่แอนครับบบบ” เสียงของผมที่เอยร้องลั่น พร้อมกับน้ำควยที่กระฉูดออกมา ซึ่งผมก็ไม่ทันก้มไปดูหรอกว่าเป็นไง พอก้มไปก็ต้องตกใจ เพราะน้ำควยผมเล่นพุ่งเอาซะหน้าสวยๆของพี่แอนเลอะหมดเลย   ท่าทางพี่แอนจะดูดหัวควยผมไม่ทันตอนผมแตกนะเนี่ย…  “แกล้งแอนรึเปล่าค่ะเนี่ย” พี่แอนที่เอยถามอย่างน้ำเสียงเหมือนกึ่งอนกึ่งโกรธ มือไม้ที่ขยับปาดน้ำกามที่เปรอะเลอะที่ใบหน้านั้นและเอามันเข้ามาอมดูด….  “แกล้งแบบนี้ เห็นที ต้องขย่มอีกสักยกแล้ว” คำกล่าวต่อมาเล่นทำให้ผมพูดไม่ออกเลย ขณะที่พี่แอนก็ขยับร่างเข้าคร่อมหมายทำตามที่เธอได้กล่าวไว้ แน่นอนว่า ผมไม่รอดครับซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามันคือความสุขคือความทุกข์กันแน่ เพราะบางวันถ้าพี่แอนเครื่องร้อนละก็ ฟ้าเหลืองเลยครับ…  ถึงแม้ผมออกจะบ่นเรื่องความร้อนแรงของพี่แอน แต่โดยรวมผมยังรักและชอบรสสวาทของพี่แอนจริงๆ…และแล้ววันเวลาก็ผ่านไป กว่า 3 อาทิตย์ แล้วที่ฝนถูกพาตัวไปฉลองวันเกิด…  “วันนี้ไปทานข้าวข้างนอกกันดีมัยนัด…” พี่แอนที่เอยปากถามผม ที่เพิ่งกลับมาจากมหาลัย ไม่ต้องแปลกใจที่พี่แอนนั้นเอยปากถามอย่างงี้เพราะวันนี้เป็นวันเกิดของผมนั้นเองครับ…  “ก็….ดี…” ผมที่เอยตอบ แต่ไม่ทันที่จะเอยตอบจบ ก็มีแขกไม่ได้รับเชิญมาพอดี ซึ่งแขกไม่ได้รับเชิญนั้นก็คือ นายชาตินั้นเอง …แน่นอนว่านายชาติที่เข้ามานั้นก็ถึงกับตกใจและแปลกใจเมื่อเห็นพี่แอน…  ขณะที่ผมก็จ้องมองมันอย่างท่าทีที่เปลี่ยนไป…  “มาทำไม….” ผมเอยถามอย่างน้ำเสียงแลดูไม่เป็นมิตรซะเท่าไร ซึ่งมันก็หันมามองผมและเอยตอบ   “วันนี้วันเกิดมึงใช่มัย กูเอาของขวัญมาฝากนะ…” มันเอยและส่งซิก ให้พรรคพวกของมัน ที่อยู่ด้านนอกนั้นเข้ามา ซึ่งพวกมันก็ยกกล่องขนาดใหญ่พอดู เอาเข้ามาในบ้านของผม …  ผมที่มองกล่องที่มันวางลงในบ้านผมอย่างงุง งง ซึ่งนายชาติก็เอยบอกกับผม  “กูหวังว่ามึงคงชอบกับของขวัญของกูนะ แล้วกูจะค่อยมาใหม่นะ” นายชาติที่เอยอย่างทิ้งท้าย ก่อนที่มันกับพวกจะเดินออกไป ซึ่งนั้นทำให้ผมและพี่แอนจ้องมองที่กล่องและต่างฝ่ายต่าง เอยด้วยความสงสัย  “มันอะไรนะนัด….”  “ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน…” ผมที่เอยตอบพี่แอน และยังจ้องมองกล่องนั้น ก่อนที่พี่แอนจะเอยขึ้นเหมือนนึกขึ้นได้  “เดี๋ยวนัด คงไม่ใช่ที่อยู่ในกล่อง จะเป็น…” คำกล่าวของพี่แอนนั้นก็ทำให้ผมเข้าใจความหมายทันที และรีบเดินเข้าไปแกะเจ้ากล่องของขวัญนั้น ซึ่งในระหว่างแกะนั้นผมก็เหลือบเห็นรูบนกล่องที่เจาะไว้เหมือนเพื่อระบายอากาศ ก่อนที่ผมจะได้ยินเสียงครางเบาๆ ซึ่งนั้นก็เหมือนเป็นการตอกย้ำในสิ่งที่พี่แอนและผมคิด สิ่งที่อยู่ภายในกล่องนั้น ก็คือ…ใช่ สิ่งที่อยู่ในกล่องก็คือ แฟนผม…  ฝน แฟนสาวของผม ที่เป็นถึงดาวคณะที่ถูกมันพาไปฉลองวันเกิด นาน 3สัปดาห์ เธอที่นอนอยู่ในกล่องในสภาพที่สิ้นสติ เนื้อตัวที่มอมแมมไปด้วยน้ำกามที่แห้งเกรอะอย่างเต็มไปหมด แถมเนื้อตัวของเธอก็ส่งกลิ่นคาวกามคละกลิ่นเยี่ยวส่งกลิ่นได้อย่างบอกไม่ถูกเลย…  ให้ยามเย็ดเมียการ์ ตูน ภาพ หี โด จินดูหนังโป๊ฟรี ลีลาสุดยอดแม่ภาเรื่องเสียวสำหีแบบซาดิตส์เย็ดน้องป๋อมแป้มดูฟรีคลิปชักว่าว คลิปนักศีกษาเย็ดกัน ดูฟรีคลิปชักว่าว ดูฟรีคลิปชักว่าว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21