ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือ เปิดบริสุทธิ์  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังสือ เปิดบริสุทธิ์
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:56:19 AM »
หนังสือ เปิดบริสุทธิ์ ดูหีนักศึกษาไทย หนังสือ เปิดบริสุทธิ์ หนังสือ เปิดบริสุทธิ์ผมเรียนหนังสือไปด้วยและทำงานโรงแรมเป็นพนักงานต้อนรับและบริการยกกระเป๋ากลางคืน วันหนึ่งมีแขกที่มาพักสามีภรรยาคู่หนึ่ง สามีก็อายุราว 45 ขึ้น ส่วนภรรยาก็ประมาณ 30 กว่าๆ จัดว่า สวยมากหุ่นดี หน้าอก สะโพกเยี่ยม แจ้งเข้าพักในโรงแรม 1 อาทิตย์ จากนั้น 12 วัน สามี ชื่อ ชิต ก็มาถามผมว่าน้องพอจะหาผู้ชายรุ่นน้องคือรุ่นเดียวกับน้องนะสักคนได้ไหม ผมก็ถามว่าพี่จะทำอะไรหรือครับ ถ้าไม่รังเกียจผมยินดีรับใช้ครับ ผมตอบไปตามมารยาทของพนักงานโรงแรม ยังไม่คิดอะไรพี่ ชิต ก็บอกว่าก็ดีซิ แล้วน้องว่างช่วงไหนล่ะ ผมตอบว่า ผมเลิกงาน ตี 2 ครับ พี่ชิต ก็บอกว่างั้นหลังตี 2 ไปหาพี่ที่ห้องนะ แล้วพี่จะบอกต้องทำยังไง พอถึงตี 2 ผมก็ไปหาพี่ชิต ที่ห้อง พี่ ชิต มาเปิดประตูให้ปล้วปิดประตูล็อคไว้ ผมเข้าไปเห็นภรรยาของพี่ชิตขอสมมติชื่อ วดี นะครับ พี่ วดี อยู่ในชุดผ้าขนหนูของโรงแรม เหมือนพี่ ชิต แล้ว ยิ้มให้ ผมสำรวจร่างกายพี่ วดีก็ทำให้ตะลึง เนินอกอวบขาวเนียนช่วงขาเรียวขาว ไม่มีแม้ไขมันส่วนเกินเลยถึงแม้จะมีผ้าขนหนูปิดอยู่แต่ผมก็สังเกตเห็นว่าเธอไม่ได้ใส่ชั้นในแน่นอนเพราะมันปิดไม่มิดเลยพี่ ชิต มาบอกผมว่า นี่น้องพี่พูดตรงๆเลยนะ คือพี่อยากให้น้องเนี่ย ช่วยแฟนพี่หน่อยเพราะพี่คือของพี่มันแข็งช้าไม่มีใครมาทำกับแฟนพี่ให้เห็นมันแข็งยาก น้องคงเข้าใจ ผมแปลกใจแต่ก็ดีใจมาก แต่ยังไม่ทันพูดต่อพี่ ชิต ก็บอกว่าไม่เป็นไรน่าน้อง แฟนพี่เนี่ยเขาเห็นน้องตอนแรกเขาก็ชอบ แต่เขายังไม่กล้า พี่ก็เลยตามใจเขา เพราะพี่มันชินแล้วนะน้องนะ ผมหันไปทางพี่ วดี ก็ยังส่งยิ้มให้ผมแถมปลดปมผ้าขนหนูแล้วแต่ยังไม่เปิดออกเท่านั้นเอง พี่ชิต ก็บอกว่าถ้าน้องรับพี่มีค่าเหนื่อยให้ 1000 บาท ผมก็ตกลงเลยครับ เรื่องเงินไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ได้ฟันฟรีแล้วยังมีเงินแถมอีก พี่ ชิต ก็ไปบอกกับพี่ วดี แล้วก็มาบอกผมว่าตามสบายนะน้อง ผมก็ถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ กกน. พี่ชิต แกไปนั่งที่เก้าอี้ข้างเตียง พี่ วดี ก็เรียกผมเข้าไป ผมเดินไปหาแก แกบอกให้ผมถอด กกน.ออกพอผมถอดออกเจ้าน้องชายผมมันก็ดีดผางแข็งทื่อออกมา พี่วดี ก็เข้ามาขอกำลำผมรูดเข้าออกแล้วแกก็ถอกจนสุดแกก็จูบปลายหัว และแลบลิ้นเลียส่วนปลายและคอหยัก ทำให้ผมเสียวมาก จนต้องตะปบหัวเธอไว้ เธอเลยจนปลายเข้ายังโคน และดูดถุงไข่ จนเธออมเข้าไปคลึ่งลำแล้วดูดชักเข้าออก เธอจับสะโพกผมไว้แล้วโยกหัวผมก็กระเด้งตามจังหวะ จนผมทนไม่ไหวก็พ่นน้ำเข้าปากเธอเธอก็ดูดกลืนกินจนหมด แล้วผมก็ดึงผ้าขนหนู่ที่พันตัวเธอออก โอ้โฮ ขาวจริง ๆ ครับ เต้านมก็ตึงถึงแม้ไม่ใหญ่นักแต่ก็พอดิบพอดีมือ หัวนมคล้ำนิดๆ หน้าท้องเนียนปราศจากไขมัน เนินสูงสามเหลี่ยมทองคำก็มีหญ้าขึ้นพอประมาณที่สำคัญมันนูนเด่นมาก ผมก็ไม่รอช้าเข้าหว่างขาพี่ วดี ทันทีเธอช่างรู้ใจแยกขา 2 ข้างออกทันที เผยให้เห็นภายในถ้ำเธอ แดงดีจังไม่มีติ่งโผ่งออกมาเลยสวยมาก ผมใช้ 2 มือแบะ 2 ข้าง ออกใช้ลิ้นเลียรอบๆ ใช้นิ้วแยงไปข้างในเสียงครางหลุดออกมาจากปากพี่ วดี ทันที ผมดึงนิ้วออกส่งลิ้นเข้าไปแทน ทั้งเลียทั้งดูดน้ำ พี่ วดีซึมออกมาเรื่อย ๆจนพี่ วดี บอกว่าทนไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน ผมก็ชักหน้าออก เหลียวไปดหูทางพี่ ชิต แกกำลังนั่งปั่นของแกอยู่แต่ก็ยังไม่ขึ้นเลยแกยิ้มให้พยักหน้า ผมก็จับน้องชายผมจ่อปากถ้ำค่อยๆ ดันเข้าไปสังเกตเห็นพี่ วดี หลับตาพริ้ม ผมสยายสวยมากทีเดียว ขาถ่างออกสุดๆ ผมดันจนมันสุด ผมล้มตัวไปข้างหน้ามือ ข้างยันเตียงไว้ ขาพี่ วดี ก็ รัดรอบเอวผมไว้ 2 มือพี่ วดีก็จับไหล่ผมไว้ ผมเริ่มซอยพี่ วดี ก็เด้งสะโพกรับการกระแทกผมผมเริ่มจากช้าๆ แล้วเริ่มเร็วขึ้น พี่ วดี ก็ครางไม่รู้เรื่องแล้วผมก็ใส่แบบสุด ๆเลย จนพี่ วดี ก็พูดพอรู้เรื่องว่าแรงๆหน่อย พี่..พี่.. จะโอ๊ย พี่จะออกแล้ว ผมก็เร่งเร็จี๊ จนพี่ วดี แกรัดเอวผมแน่นมือก็จิกไหล่ผม ผมก็ซอยจนทนไม่ไหวปล่อยน้ำเข้าไปปะทะกับน้ำของพี่ วดี พี่วดี ก็คลายทั้งขาแมือแผ่หราผมก็ทับแกอยู่เพราะน้ำผมกำลังไหลของพี่ วดี ตอดของผมดีจริงๆ มันรีดน้ำผมจนหมด ผมพูดกับพี่ วดี ว่าของพี่ฟิตดีจัง เธอก็บอกว่านานแล้วพี่ไม่ไจออย่างนี้ เพราะตั้งแต่สามีเธอไม่เป็นอย่างนี้ก็ 4-5 ปีแล้ว ไม่เคยร่วมกันเลย และเธอก็ยังไม่มีลูกด้วย ผมหันไปดูพี่ ชิต ก็ยงไม่ยอมแข็งอยู่ดีแกยังบอกผมว่า ตามสบายนะน้องนะ ผมดูๆแล้วก็สงสารพี่ ชิต เหมือนกัน พอดีของผมมันแข็งอีกแล้ว ผมก็เลยขอพี่ วดี อีก เธอไม่พูดอะไร ผมก็ชักออกก็มีน้ำของผมกับพี่ วดี ติดลำผมมาด้วยส่วนของพี่ วดี ก็ย้อยออกมาเหมือนกัน ผมขอให้พี่ วดี นอนคว่ำ พี่วดี ก็ทำตามผมยกก้นพี่ วดี ขึ้นสวยจริงๆขาวเนียน 2 แก้มก้น ถ้ำของพี่ วดี ขมิบตลอดประตูหลังก็สวย ผมจ่อหัวน้องชายเข้าปากถ้ำอัดเข้าจนมิด ผมถามพี่วดี ว่าเป็นไงครับ เธอตอบว่าดีจ๊ะ มันลึกดีจริงๆ ผมก็จับสะโพกไว้อัดเข้าๆ ออกๆ ผมลูบไล้แผ่นหลังไปด้วยเอื้อมไปจับเต้าขยำเธอครางซี๊ดซ๊าดตลอดด้วยความเสียว ผมเร่งเร็วขึ้นจนผมและเธอก็ถึงสวรรค์อีก คราวนี้สามีเธอ พี่ ชิต แกแข็งแล้วแกก็บอกให้ผมออกแกจะใส่บ้าง ผมก็หลีกทางให้แก แกจับพี่วดี นอนหงายถ่างขาออกงัดกระบองท่อนเล็กกว่าผมเข้าไปซอยยิบเลย ผมก็เลื่อนมาที่หน้าพี่วดี ให้แกดูดให้ ผมจับนมขยำอัดเข้าปากแกดูพี่ ชิต เข้า ๆ ออกๆ พี่ วดี จนแกเกร็ง แกคงเสร็จแล้ว แกชักออก แต่พี่วดี ให้ผมช่วยแกหน่อย แกยังไม่เสร็จผมก็ต้องไปอัดต่ออีก ส่วนพี่ ชิต ก็ไปดูดนมเมียแกแล้วให้เมียแกดุดให้จนเราทั้ง 3 คน เสร็จกัน พี่ ชิต แกขอบใจผมที่ทำให้แกมีความสุข ส่วนพี่ วดี ไม่ต้องพูดถึง แกนอนนิ่งถ่างขาตลอด จากวันนั้นทุกวันพี่ ชิต ก็จะมาตามผมตลอด 5 วันที่เหลือ และในวันสุดท้าย ผมก็ได้ขอเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังพี่ วดี ผมอยากจะลองดูว่าจะมันขนาดไหน ตอนแรกแกก็ยังไม่ยอมแต่ตอนหลังเธอก็ยอม ผมเอาจากประตูหน้าจนเต็มล้นติดลำมา ผมก็จับพี่ วดี โก้งโค้งผมแหก หลังพี่ วดี แล้วจ่อลำเข้าไป ผมดันหัวเข้าไปพี่ วดี ตื่นเต้นมาก ผมค่อยๆดันเข้าไปคลึ่งลำผมก็ชักออกมาแล้วดันเข้าไปใหม่จนมันลื่นดี ผมก็ซอยไปเรื่อยๆ จนผมดันเข้าไปจนมิดพี่วดีก็บอกว่าเจ็บ ผมก็ใช้นิ้วมือแหย่เข้าถ้ำช่วย เธอก็ค่อยยังชั่ว พี่ ชิต ก็ช่วยผมโดยแกไปข้างหน้า มุดเข้าใน นอนหงายดูดถ้ำพี่ วดี แล้ว พี่วดี ก็ดูดของพี่ชิต ผมอัดจนผมทนไม่ไหวปล่อยนำเข้าเธอ คืนนั้นเรา 3 คนสนุกมากเพราะเป็นคืนสุดท้ายแล้ว ทุกครั้งที่ผมมาร่วมด้วยแกก็จะให้ผมมากกว่าที่แกบอกไว้ทุกที ก็สนุกดีฟันฟรีแถมมีเงินใช้อีกโอกาสหน้ามาพักใหม่นะครับ      อ้างจาก: phatthakorn ที่ พฤศจิกายน 19, 2010, 10:16:55 PM    vdo9x.com ภาพหีโดนเอาดูหนังxฝรั่งออนไลน์โดจิน เสียงครวญครางจากบ้านแม่1เรื่องเสียวหลานกับอาสะใภ้เรื่องเล่าควยทหารเล่าเรื่องเสียวอาซ้อนศ.สาวโชว์แคมฟอกซ์ คาดว่าเมายาน้องมะนาว ดาวคณะ อึ๊บแฟนช่วงปิดเทอมม.ปลาย เงี่ยน เกรียนจัดให้เปิดซิง ม.4 หนักแน่น ชัดเจน โชคดีไปจัดหนักน้องกุ๊ก ม.5โดนรุนพี่ รูดซิบแล้วใส่เลย คงจะเงี่ยนจัดหลุด สาวแปดริ้ว ล่อกับผัวแล้วเสือกถ่ายเก็บไว้พี่ชายชักว่าวน้องสาวตกเบ็ด คนสวย sex จัดมัธยมหลุด หนุ่มสาว เขาเอากันเสียงดังถอดเสื้อสิ จะได้เอากันเลยทำไมมันโหนกนูนอย่างนี้ล่ะเธอพี่เก่งมั๊ยล่ะดูหนังโป้ออนไลน์ฟรีแนวพ่อลูกเรื่องรูปฝรั่งเย็ดฝรั่งค้นหาแอบถ่ายเพื่อนเย็ดแฟนคลิปออนไลน์ฟรี 18  zeed5ภาพสาวดำนมใฆญ่รูปเด็กธาราวดีหนังสือ เปิดบริสุทธิ์ หนังเอ็กแม่ลูก หนังสือ เปิดบริสุทธิ์ หนังสือ เปิดบริสุทธิ์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21