ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxเด็กเย็ดกัน  (อ่าน 144 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxเด็กเย็ดกัน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:03:44 AM »
หนังxเด็กเย็ดกัน คลิปคนแก่ปล้ำเด็ก หนังxเด็กเย็ดกัน หนังxเด็กเย็ดกันสาวเชียงใหม่ ดูดควยสุดยอดเด็กไทย ย่านลาดพร้าว ดูหนังxเเล้วทำการสวิงกลิ้งไทยจากทางเหนือ เด็ก 18 กับแฟนหนุ่มเด็กหอยโคตรโหนก แอบโดดเรียนมาเอากันเด็ก ปวส ล่อกันเต็มๆ15 นาที ชัดเจนน้องทราย โม๊กให้เพือนชายก่อนขึ้นขย่มสุดตรีนน้องทิพ ลีลาโคตรเทพสาวใต้ ขืนใจกันซะแล้ว ขอพี่หน่อยนะน้องน่าเอาเหลือเกิน สาวน้อยน่ารัก โม๊คให้จนแตก กลีบอ้วนๆไร้ขน แฟนเรา เป็นคนใจรัอน hitou meguri kakure yu ep.1 mediafire ไฟล์เล็กกานตูนโป๊แปลไทยพยาบาลโดนข่มขืน xxxหนังโป้แนวหมอนวดหนังโป้ออนไลน์ แตกเต็มหน้าหนังโป๊ โอซาว่า หนังโป๊หลังจากที่แก้วเสร็จกับปากของหนุ่มไปทีหนึ่งแล้ว หนุ่มเขาก็โผล่หน้าออกมาจากกระโปรงแก้วค่ะ เขายิ้มให้แก้ว หน้าตาเขาเปียกเลยแล่ะค่ะ เขาเอามือแก้วมาลูบที่น้ำเปียก ๆ บนหน้าเขา แล้วก็จับนิ้วแก้วใส่ปากเขา เขาค่อย ๆ ดูด เลีย ทีละนิ้ว ๆ จนหมด อารมณ์นั้นมันบอกไม่ถูกเลยค่ะ เสียว ตอด ๆ รัด ๆ แก้วเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วค่ะทีนี้เขาจับแก้วให้ลงไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเขาก็ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งบ้าง เขารูดซิปกางเกงออก แต่ยังไม่ถอดกางเกงในนะคะ เขาจับหัวแก้วกดลงไปที่ตรงเป้ากางเกงเขา แก้วคลุกหน้าลงกับเป้าเขาเบา ๆ คลึงหน้าไปรอบ ๆ ค่ะ เขาร้องครางอืออา ๆ ตลอดเวลา แก้วเลยเอาฟันขบไปตามลำของเขาเบา ๆ ไล่ตั้งแต่โคนมาจนถึงปลายหัวเขาเลยค่ะ แก้วทำให้เขาไป ตัวเองก็แฉะไปด้วย เขาอ้าขากว้างมากขึ้นอีก แก้วเลยเอาลิ้นเลียไปตามขอบกางเกงในของเขา และเล็มไปเรื่อย ๆ จนถึงปลายก้นเขาน่ะคะ เขาจับหัวแก้วรั้งไว้เลย "โอววว แก้วจ๋า เสียวมาก เสียวจนควยจะหลุดแล้ว" แก้วไม่ฟังแล้วค่ะ ฝีนหัวตัวเองก้มลงไปเลียต่ออีก ทีนี้เขาเอามือจับขอบกางเกงในรูดลงมาเลยค่ะ แก้วได้เห็นของจริงเต็ม ๆ ตาเลยค่ะ ทั้งยาวและใหญ่มาก มือแก้วจับไปที่ลำควยของเขา ถอกเล่นเบา ๆ เขายิ้มแบบเงี่ยน ๆ สุดขีดเลยค่ะ แก้วก้มลงเลีย ๆ ตรงหัว และตรงที่หยัก ๆ ของหัวควยนั้นอย่างหลงใหล แล้วก็เริ่มดูดไปตามลำของมันจากบนลงล่าง จากล่างขึ้นบน เขาเกร็งตัวเลยค่ะ แก้วดูด ๆ เลีย ๆ รอบ ๆ หัวควยอันนั้นจนมันแข็งสุดขีด แก้วก็เริ่มอมไปที่หัวควยแล้วก็เอาลิ้นเลียไปตามหัวและรอยหยัก ทีนี้หนุ่มเขากระดกก้นเลยค่ะ "อาสสสสส แก้วจ๋า อูยยยยย เสียวหัวควยมากเลย แก้วเก่งจริง ๆ ทำให้หนุ่มเสร็จในปากนะแก้วนะ นะ ซี๊ด ดดดดด" เขาร้องไม่เป็นภาษาแล้วค่ะ ยิ่งตอนแก้วอมไปจนสุดคอแล้วก็ถอกขึ้นถอกลงเขาจะตายซะให้ได้เลย ตอนนี้หนุ่มเขาไม่ไหวแล้วค่ะ เขาจับหัวแก้วไว้ แล้วก็กระดกควยเข้าปากสาวเอา ๆ ปากแก้วเนี่ยผลุบผลับ ๆ ตามแรงกระเด้าของเขาเลยค่ะ "อาสสสส โอววววว ออกแล้ว ๆๆๆๆๆ โอย เสียว ๆๆๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว" สิ้นเสียงเขาแก้วก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่น ๆ พุ่งเข้าเต็มคอเลยค่ะ "กลืนให้หมดนะจ๊ะแก้ว อยากเห็นแก้วกินน้ำของหนุ่มให้หมดน่ะ" มีหรือคะที่จะไม่ทำตาม แก้วกลืนจนหมดเลยค่ะ แล้วก็กลับมาเลียที่หัวควยของเขา ทำความสะอาดจนหมดน้ำเลย เรายิ้มให้กัน เขาจับไหล่แก้วให้ยืนขึ้น แล้วก็เอามือคลึงนมแก้วไปมาอย่างช้า ๆ บีบ ลูบ เค้น ไปเรื่อย ๆ "หนุ่มยังไม่ได้เย็ดแก้วเลยนะ อยากเอาควยใส่หีแก้วจัง" เขาพูดแบบหยาบ ๆ แต่แก้วได้อารมณ์มากเลยค่ะ เรากำลังจะเริ่มเกมกันต่อ ก็ได้ยินเสียงเคาะประตู "เฮ้ย เปลี่ยนเสื้ออะไรวะ นานจัง" ว้า อดเลย เพื่อนดันมาเคาะประตูเรียกซะแล้ว "เออ ๆ เดี๋ยวไป เสร็จแล้ว" เสียงหนุ่มเขาตอบเพื่อนออกไปเราแต่งตัวกันเสร็จก็ออกมานั่งกันที่วงต่อค่ะ เราได้แต่ยิ้มอาย ๆ เมื่อเพื่อน ๆ ถาม เมื่อเริ่มกินกันไปเรื่อย ๆ พอเริ่มดึกขึ้นเพื่อนผู้หญิงของแก้วก็จะกลับกัน หนุ่มเขาเลยบอกว่าให้เพื่อนเขาไปส่งก่อน เดี๋ยวเขาจะไปส่งแก้วเอง ทีนี้ก็เหลือแต่เพื่อนเขาอีก 2 คน แล้วก็แก้วซึ่งเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่ม อารมณ์ที่มันยังค้างอยู่ก็เริ่มเกิดขึ้นมาอีกแล้วค่ะ แก้วกระเถิบตัวเข้ามานั่งใกล้ ๆ หนุ่มจนเกือบจะเกยเข่ากันเลย เขาก็สบตากับแก้ว แล้วก็ยิ้มแบบหื่น ๆ เลยค่ะ เขาโอบตัวแก้วเข้าไปกอด "เฮ้ย ๆ เกรงใจกันบ้างโว้ยไม่มีสาวกอดนะโว้ย" เพื่อนเขาแซวขึ้นมา "แหม เวลามึงพาแฟนมากูยังไม่ว่าเลยนะโว้ย" หนุ่มเขาตอบเพื่อนไป แก้วช้อนสายตามองเขา เขาก้มลงมาจูบปากแก้วต่อหน้าเพื่อน ๆ เลยค่ะ เราแลกลิ้นกันอย่างเพลิดเพลินไปเลย "สงสัยกูต้องชักว่าวแล้ววันนี้" เพื่อนเขาแซวอีก เราทั้งคู่ไม่สนแล้วค่ะ เพื่อนเขาเลยปิดไฟที่เปิดไว้ พอดีวันนั้นแสงจันทร์สลัว ๆ มากเลยค่ะ อากาศครึ้ม ๆ แสงจันทร์สลัว ๆ เหมือนอยู่ในเธคเลยค่ะ เสียงเพลงก็ดังเบา ๆ บรรยากาศโรแมนติคมาก เราบดปากกันอยู่ซักพัก เขาก็เอามือที่โอบแก้วอยู่ล้วงเข้าไปในเสื้อของแก้ว "หนาวจัง ขอไออุ่นหน่อยนะจ๊ะ" เสียงเขาซาบซ่านมาก เขาค่อย ๆ ลูบที่หลังแก้วเบา ๆ แล้วก็จับมาที่นมของแก้ว แก้วเสียวสุดขีดเลยค่ะ ก็เพื่อน ๆ เขานั่งอยู่ด้วย คงเห็นมือเขาขยุกขยิกที่เสื้อแก้วด้วย อายก็อาย อยากก็อยาก แต่ก็ไม่ปัดป้องเขาเลยนะคะ "นมใหญ่ อุ่นดีจัง อยากดูด อยากกัด อยากเอาควยไปถู ๆๆๆๆ " เขาพูดไปด้วย บีบเล่นไปด้วย นิ้วเขาก็เขี่ยหัวนมแก้วไปด้วย เสียวมากเลยค่ะ"พอเถอะหนุ่ม เพื่อนมอง อายน่ะ" แก้วกระซิบ"ไม่ต้องอายหรอกแก้ว พวกมันทำมากกว่านี้อีก มันเอากันให้หนุ่มเห็นเลยนะ""แล้วหนุ่มล่ะ เอากะพวกเขาหรือเปล่า""ไม่เคยเลย ไม่มีอารมณ์จริง ๆ แต่กับแก้วน่ะ หนุ่มแข็งทุกทีที่เห็นแก้วเลย น้ำจะแตก""บ้า ไม่เชื่อหรอก""จริง ๆ แก้วน่าเอามากจริง ๆ นะ หนุ่มอยากเย็ดกับแก้วจริง ๆ"เสียงที่เรากระซิบกัน เพื่อน ๆ เขาคงจับใจความไม่ได้หรอกค่ะ เพราะต่างคนก็ต่างเริ่มเมากันแล้ว เขาไปเอาหมอนมาเท้าแขนกัน ซักพักก็หลับกันไปหมด ทีนี้หนุ่มเขาก็เลยถลกเสื้อยืดที่แก้วพึ่งเปลี่ยนขึ้น เจอกับนมเต็ม ๆ เลยเพราะแก้วไม่ได้ใส่ยกทรงค่ะ เขาบีบเคล้นเล่นใหญ่เลยค่ะ แก้วเลยขึ้นคร่อมบนตัวเขา ยกตัวขึ้นให้หัวนมตรงปากของเขา เขาดูด ๆ ๆๆๆๆๆๆ อย่างกระหาย แก้วครางงงงดังเลยค่ะ "ซี๊ดๆๆๆๆๆ อ้า ดีจัง" มือทั้งสองเขาก็โกยนมของแก้วมาเป็นพวงแล้วก็เลีย ๆ ทั้งสองเม็ดของแก้ว แก้วใจจะขาดเลยค่ะ ตอนนี้หนุ่มเขารูดซิปกระโปรงแก้วออกไปแล้ว เหลือแต่กางเกงในลูกไม้สีขาว มือเขาลูบไปที่ก้นของแก้ว แล้วก็วกมาที่เนินของแก้ว "หนุ่มจ๋า แก้วใจจะขาดแล้ว" เขาเอานิ้วเลาะขอบกางเกงในแล้วแหย่เข้าไปในรู ปากเขาก็ดูดนมแก้วไม่ว่างเลย เขาชักนิ้วเข้า ๆ ออก ๆ แก้วก็ครางแทบขาดใจ "แก้ว เพื่อน ๆ แอบมองเราอยู่ด้วย มันแกล้งหลับ" เสียงเขากระซิบเข้าหูแก้ว ได้ฟังแล้วยิ่งเสียวมากขึ้นอีกค่ะ "จริงเหรอหนุ่ม งั้นทำให้พวกเขาดูเลยนะ นะ" อารมณ์มันกระเจิดกระเจิงแล้วค่ะ หยุดไม่ได้ ยิ่งมีคนมาแอบดูด้วย เสียวมาก ๆ หนุ่มเขากดแก้วลงนอนแล้วก็ไซร้นม ไซร้ลงไปจนถึงเนินโหนกนูนของแก้ว เขาเอามือแบะแคมของแก้วแล้วก็เลีย ๆ ดูด ๆ เขาดูดตรงเม็ดแตดของแก้วอย่างเต็มแรง "โอววววววว หนุ่มมมมมม" แก้วร้องไม่เป็นภาษาเลยค่ะ น้ำแก้วเกือบจะแตกเลย "หนุ่ม เย็ดแก้วจริง ๆ ซะทีนะ นะ แก้วอยากเสร็จกับหนุ่ม" เขายกเข่าแก้วขึ้นทั้งสองข้าง แล้วก็งัดเอาควยของเขาออกมา แข็งมากเลยค่ะ เพราะเขาเอามาจ่อ ๆ ชน ๆ อยู่ที่ร่องหีของแก้ว "โอยยยย หนุ่มจ๋า เอาเข้าไป ๆ" เขากดลงช้า ๆ "โอวววว ฟิตจัง แน่นควยไปหมดเลยแก้ว อ้าสสสสสส" เขาค่อย ๆ ดันเข้ามาทีละนิด ๆ มือเขาก็อยู่ไปสุขบีบนม ดูดนม เขี่ยเม็ดแตด ซักพักเขาก็กดจนหมดลำควย เขาซบลงบนตัวแก้ว "พักแปบนึงนะ เสียวมาก เดี๋ยวน้ำแตกก่อน" เราจึงจูบปากกัน ยิ้มให้กัน พอเริ่มคลายเสียวบ้างเขาก็ชักเข้าชักออกเลยค่ะ "หนุ่มจ๋า แรง ๆ หนุ่ม เย็ดแรง ๆ แก้วชอบ หนุ่มจ๋าดูดนมให้แก้วด้วย หนุ่มจ๋า แก้วเงี่ยนสุด ๆ โอวววววว แรง ๆ โอยยยยย ซี๋ด" ไม่รู้ว่าเป็นภาษาหรือเปล่านะคะ แต่ ณ เวลานั้นมันอยากจะพรั่งพรูคำหยาบ ๆ ออกมาให้เยอะที่สุด "โอยยย เสียวควย หีแก้วเย็ดมันจัง ฟิดมาก ตอดดี โอวววว หนุ่มจะกลั้นไม่ไหวแล้วนะ โคตรมันส์เลย หีแก้วดีมาก เยี่ยมมาก" เขาก็พูดภาษาแบบแก้วเหมือนกัน เสียงซี๊ดซ้าด ๆ ดังไปทั่วท้องน้ำเลยมั๊งคะ แก้วเหลือบไปเห็นเพื่อน ๆ ของเขาซึ่งตอนนี้ลืมตาแจ๋วแล้วค่ะ มือของแต่ละคนกะลังสาวควยของตัวเองอยู่ทุกคน แก้วยังหันไปยิ้มยั่ว ๆ พวกเขาอีกด้วย"หนุ่ม ๆๆๆๆ แก้วไม่ไหวแล้วนะ แก้วจะเส็... เส็ด....โอวววววว เส็ดแล้ว" น้ำแก้วแตกเลยค่ะ พร้อม ๆ กับหนุ่มเขากระแทกมาครั้งสุดท้าย น้ำอุ่น ๆ ฉีดเข้าไปในตัวแก้วเต็มเลยค่ะ สวรรค์จริง ๆ ...หนัง โป้ เมือง ไทยโหลดคลิปโป๊ mediafireอ่านเรื่องเสียวซาดิสฟรี่่คลิบเอากันดูฟรีเรื่องเสียวสาวรูหีหลวมประสบการณ์เสียวครั้งแรกกับฝรั่งหนังxเด็กเย็ดกัน รูปนักศึกษาเอากัน หนังxเด็กเย็ดกัน หนังxเด็กเย็ดกัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21