ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:08:29 AM »
ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี หนังโป้ออนไลน์หมอนวด ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรีผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจมาก คือเรื่องนี้เกิดไม่นาน สัก 2 เดือนมาแล้วผมชื่อทัชอายุ 21 ปี อยู่ระหว่างการศึกษา ผมเป็นคนมีเพื่อนมากครับแต่ว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลยซักครั้ง แต่ว่าวันนึงเรื่องก็เกิดขึ้นมาครับผมมีเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งชื่อเหมี่ยวครับ เธอค่อนข้างหน้าตาดี เรียนหนังสือก็ค่อนข้างเก่งครับโดยเฉพาะรูปร่างของเธอแล้ว อวบมาก ขาวเนียน ในเวลาช่วงที่เธอใส่ชุดนักศึกษาเนินอกของเธอจะตั้งเด่นชัดนูนออกมามากเลยครับ บางครั้งผมก็ถึงกับตะลึงยืนมองอยู่นานครับแต่ไม่เคยคิดอะไรมากกับเธอ เพราะเธอก็คงไม่เคยคิดอะไรกับผมครับ จนวันหนึ่งผมก็ได้เห็นอะไรดีๆ เข้าเพราะผมไปบ้านเธอครับ อาจารย์สั่งรายงานผมจึงกะชวนเธอไปบ้านอีกคน เพื่อทำรายงานชิ้นนี้ เมื่อผมไปถึงเงียบมากเลยครับบ้านเธอ ผมจึงถือวิสาสะเดินเข้าไปเลย ผมกำลังจะตะโกนเรียกเธอแต่ผมหยุดเพราะว่าได้เห็นเธอกำลังอยู่กับหนุ่มที่ไหนก็ไม่รู้ครับ ที่สระว่ายน้ำของเธอผมคิดว่าสงสัยพ่อแม่เธอคงจะไม่อยู่ที่บ้าน แต่ว่าเธอก็มีน้องด้วย น้องคงจะไม่อยู่แหละครับซึ่งตอนที่ผมเห็น ทั้ง 2 คนกำลังว่ายน้ำด้วยกันอยู่ครับ แล้วขึ้นมาจากสระ จูบกันครับผมจึงมองต่อไปว่าพวกเขากำลังจะทำอะไรกันต่อ ผมเดินย่องเข้าไปใกล้ๆ ให้มากที่สุด ไปแอบหลังพุ่มไม้ครับฝ่ายชายเริ่มปลดชุดของเหมี่ยวออก เหมี่ยวยอมโดยดีครับ เขาได้จูบไล่ตั้งแต่แก้ม ปาก ไซ้มาตามซอกคอลงมาเรื่อยๆ ถึงหน้าอกเธอครับ ท่าทางจะเมามันมาก เธอก็คงเสียวไม่ใช่น้อยแหละครับ หลับตาพริ้มเลยและเค้าก็เริ่มปลดชุดว่ายน้ำของเหมี่ยว ปลดลงจนออกหมด เขาก็จูบไล่ต่อผ่านหน้าท้องครับ จนถึงโหนกด้านล่างเขาก้มหัวลงครับ แล้วทำท่าดูด เหมี่ยวก็บิดไปบิดมาท่าทางกระสับกระส่ายมากครับ เธอร้อง "โอ๊ย..เสียวเหลือเกินพี่ โอ๊ย.." ผมเห็นอย่างนั้นมันไม่ชัด เลยเดินย่องเข้าไปอีกเขาเลียหม้อเธอได้ซักพัก เขาก็ถอดกางเกงตัวเองออกครับ จนทั้งคู่เปลือยกัน เค้าจับไอ้นั่นพร้อมทั้งเดินเข้าไปคุกเข่าเอาเข้าปากเธอ เธอก็ดูดด้วยความเมามันมากเลยครับ ผมก็เริ่มทนไม่ไหวครับชักว่าวตัวเองเสร็จไปได้ 1 หนครับ ผมจึงเริ่มดูต่อครับ หลังจากที่เธอดูดไอ้นั่นแล้วเธอก็ไปนอนลงบนเก้าอี้ เพื่อนๆ คงเข้าใจนะครับเก้าอี้แบบไหน ที่เค้าไว้นอนอาบแดดอ่ะครับเธอนอนลงแต่โดยดี แล้วเขาก็จับไอ้นั่นของเขายัดลงไปในหอยของเธอครับ เค้ายัดเข้าไปเธอก็ร้อง"โอ๊ย.. เจ็บเหลือเกิน" ดังมากครับ สักพักท่าทางเธอกลับมีอาการเสียวแทนครับเขาก็ซอยถี่ขึ้นครับ จนฝ่ายชายชักออกมาจากหอยเธอ แล้วเธอก็เหมือนรู้หน้าที่มากเลยครับ เธอสาวของฝ่ายชายสาวซักพัก น้ำเมือกก็พุ่งออกมาครับ พุ่งเข้าปากเธอเลยครับ เธอก็เลียซะเรียบเลย ทั้งคู่นอนกอดกันซบกันนานมากครับและเค้าพยายามจะต่ออีกรอบ ฝ่ายชายอุ้มเธอมานอนที่ขอบสระครับ เธอห้อยขาลงสระแล้วฝ่ายชายก็ลงไปในสระ พร้อมทั้งสอดไอ้นั่นเข้าไปในหอยเธอ ท่าทางเธอจะชอบท่านี้มากเลยครับเค้าสาวไอ้นั่นเข้าออกซักพัก ก็เร่งเครื่องขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันครับนอนกอดกันซักพักนึงแล้วใส่ชุดว่ายน้ำกลับอย่างเดิม แล้วเดินเข้าไปในบ้าน ผมจึงออกมานอกบ้านออกมาจะโทรศัพท์ไปหาเพื่อนอีกคนว่าเหมี่ยวไปไม่ได้ แต่ยังเดินไปไม่ถึงตู้ บังเอิญฝ่ายชายขับรถออกมาแต่ในรถไม่มีเหมี่ยวครับ ผมจึงเข้าไปชวนเธอ ตอนเข้าไปหาเธอกำลังดูทีวีอยู่ ผมเลยถามเธอว่า"ไปทำงานที่บ้านแอ๋วกันไหม" เธอบอกว่า "ไปสิ.. รอเดี๋ยวนะ" เธอเดินไปหยิบของผมถามว่า "อยู่บ้านคนเดียวหรอ" เธอบอกว่า "อืม พ่อกับแม่ไปต่างจังหวัด อีก 2 วันกลับน้องเค้าไปบ้านเพื่อน" แล้วเราก็ไปด้วยกัน เราไปทำงานที่บ้านแอ๋วประมาณ 5 คน กว่าจะทำเสร็จก็ 5โมงเย็นแล้ว ก็ไปกินข้าวด้วยกัน ผมอาสากลับไปเป็นเพื่อนเหมี่ยว พอไปถึงบ้านน้องของเค้ายังไม่กลับมาแต่ว่ามีโน้ตเขียนบอกไว้ว่าไปนอนบ้านยาย ผมจึงอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน เธอเอาน้ำอัดลมมาให้กินแล้วนั่งดูหนังกัน ผมก็อยากทำอะไรกับเธอเหมือนกัน แต่อดใจไว้ก่อน ผมถามเธอไปตรงๆ เลยว่า "เหมี่ยวเมื่อตอนเที่ยงใครมาที่บ้านหรอ" เหมี่ยวถามว่าเห็นเหรอ ผมบอกว่าใช่ เธอก็อึ้งครับบอกว่าก็เพื่อนเก่าอ่ะมาเที่ยวบ้าน ผมถามเธอว่า "ผมขอมีอะไรกับเหมี่ยวได้ไหมแบบผู้ชายคนนั้นอ่ะ" เธอบอกว่าเห็นตอนอยู่สระด้วยเหรอ เธอก็พูดต่อว่าช่วยไม่ได้ ก็ได้ค่ะผมจึงเข้าไปจูบเธอบนโซฟา จับเธอนอนลง แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อออก และปลดยกทรงเธอออกแล้วเริ่มบรรเลงจูบไซ้ตั้งแต่หน้าลงมาคอ ถึงนม ผมดูดของเธออยู่นานจนเธอบอกว่า"เสียวเหลือเกินค่ะ..โอ้ว อูว์" ผมก็เลยหยุดเธอบอกว่าเดี๋ยวดูดให้ผมจึงถอดกางเกงอย่างไม่อาย ของผมมันแข็งมาตั้งนานแล้ว พอถอดก็ตั้งทันทีเธอบอกว่า "ใหญ่จังเลย ทัชแต่ว่าจะลองนะ" เธอก็เอาเข้าปากเธอ ผมก็สาวเข้าออกเป็นจังหวะพร้อมกับที่เธอดูดผมซักพักผมเริ่มเสียวเหมือนกัน บอกว่าพอก่อน แต่ว่าเธอกำลังติดใจบอกว่าอีกหน่อยน่าผมเลยให้ทำต่อบอกว่าจะแตกแล้วนะ เธอเลยหยุด ผมจึงทำบ้าง จับเธอถอดกระโปรงและกางเกงในตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยกันอยู่ ผมเลียจากหน้าท้องเลย เธอก็เริ่มมีอาการทันทีเริ่มบิดตัวไปมาผมลงไปเลียบริเวณหอยของเธอ ผมเลียด้านนอก แล้วเริ่มทะลวงเข้าด้านใน เธอร้องไม่หยุดเลยครับ"โอ๊ย..อูว์.. เสียวเหลือเกิน ทัช เหมี่ยวไม่ไหวแล้ว โอ๊ย" เธอร้องออกมาอย่างดังครับเธอเสร็จไปแล้วหล่ะ น้ำของเธอไหลออกมามากเลย ผมบอกว่าหอยเหมี่ยวอร่อยมากเลย เธอก็ยิ้มครับเธอบอกว่าให้ผมสอดได้เลย ผมจึงทำตามครับ ผมเอาแท่งของผมสอดเข้าไป ผมสอดได้นิดเดียวก็ไม่เข้าครับเธอร้องบอกว่า "เจ็บจังเลยทัชจ๋า" ผมจูบเธอ พอเธอเผลอผมเลยกระแทกเข้าไป เธอร้องดังมาก"โอ๊ย.. เจ็บจังเลยทัช ค่อยๆ หน่อยสิ ของเหมี่ยวแหกหมด" ผมเลยค่อยๆ ซอย รู้สึกถึงความคับและความแน่นมากเลยครับ ของเธอมันตอดดีเหลือเกิน จนผมเสียบเข้าออกซักพัก ผมบอกว่าจะไม่ไหวแล้วอ่ะเธอบอกว่าเธอก็ด้วย เธอบอกให้แรงๆ ผมเลยกระแทกสุดแรงเลยครับ จนผมน้ำแตกใส่ในเธอครับเราฟุบลงนอนทับกันซักพัก แล้วผมอุ้มเธอไปที่ห้องเธอ เข้าไปในห้องน้ำ ห้องน้ำเธอสวยมากครับมีอ่างให้เสร็จผมอุ้มเธอใส่อ่างแล้วก็ล้างให้เธอครับ ตอนลูบบริเวณนั้นหน่อยเดียวเธอก็ครางเบาๆ ออกมาครับ "อืมอูว์ อาว์" ผมรู้ว่าเธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ผมก็เริ่มมีครับเพราะมันแข็งขึ้นมาอีกผมเลยลงไปในอ่าง ลงไปกดเธออีกครั้ง เธอบอกว่าเดี๋ยวก่อนทัช เธอขึ้นมาแล้วหันด้านหลังให้เธออยู่ท่าเกาะอ่างครับ ผมเลยสอดเข้าไป คราวนี้เริ่มเข้าง่ายครับ ผมสอดเข้าไปอย่างแรงครับ ทีเดียวมิดเลยเธอหันหน้ากลับมามองบอกเปลี่ยนท่าเถอะ เธอเปิดฝักบัวครับ แล้วให้ผมยืนตรงๆ เธอขึ้นเกาะผมเอาขามาค่อมตัวแล้วบอกให้ผมเอาไอ้นั่นสอดเข้าไปที ผมจึงสอดเข้าไปครับ เธอเอานมมาโดนหน้าผมพอดีพร้อมกับที่เธอโยกเข้าหาตัวผมครับ เธอร้อง "โอ๊ย ชอบเหลือเกิน อูว์ ซี๊ด อาว์"ท่านี้เสียวมากเลยครับ เธอถามว่าชอบไหม ผมบอกว่าชอบมากเลย เธอบอกว่าวันหลังมาอีกได้ไหมผมบอกว่าได้ทุกเวลาที่เหมี่ยวต้องการ ผมจึงโยกกับเธอท่านั้นจนเธอเสร็จครับ แต่ว่าผมยังไม่เสร็จจับเธอลงครับ ผมนั่งกับพื้นยื่นขา 2 ข้างออกมา เธอมาคร่อมแล้วผมเอาไอ้นั่นสอดเข้าไปผมบอกว่าทำให้ผมเสร็จหน่อยสิ เธอเลยเริ่มเลยครับ ขย่มไม่ยั้งเลย จนของผมจะหักเอาให้ได้เลยผมก็ครางบ้างครับ "เหมี่ยว โอว์ เหมี่ยว สุดที่รัก อูว์ ..." ซักพักผมก็เสร็จเธอก็เสร็จด้วยอีกรอบครับ เราสนุกกันมากแล้วอาบน้ำด้วยกัน ออกมานอกห้องน้ำมาเช็ดตัวกันพอให้แห้งผมลงไปข้างล่างเพื่อหยิบเสื้อผ้า ผมคิดมาได้ขอนอนที่นี่ซะเลย เลยเดินไปล็อคประตูบ้านเธอครับแล้วเดินไปบนห้องเธอ บอกว่าคืนนี้ขอทัชนอนด้วยคนสิ เธอพยักหน้าครับ เราก็นอนบนเตียงดูทีวีกันแล้วเอาของขึ้นมากินกันโดยยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยครับ เราเริ่มไม่อายกันแล้วครับ ผมนอนเล่นซักพักก็ 2ทุ่มแล้วครับ ผมบอกเธอว่าอีกรอบมั้ย เธอบอกว่าเอาสิ เธอเดินไปหยิบวิดีโอ x มาครับ ผมถามว่าดูด้วยเหรอเธอบอกว่าก็ดูบ้างบางที มันเหงาๆ อ่ะ เธอเปิดเราก็เริ่มบรรเลงทำตามวิดีโอกันเลยครับผมเริ่มลงไปเลียที่หอยของเธอ เธอร้องครางเชียวครับ น้ำเธอออกมามากกว่าเดิมอีกทีนี้ผมดูดของเธอจนหมดเลยครับ แล้วก็เอาแท่งของผมให้เธอดูด เธอดูดอย่างเมามันจ๊วบจ๊าบเลยครับเราก็เลยเริ่มเล่นท่าพร้อมวิดีโอครับ ผมคร่อมเธอแล้วเอาของผมสอดตรงร่องนม เธอบอกว่ายังไม่เคยลองเลยผมเริ่มสีครับ สีเข้าๆ ออกๆ อย่างเพลินเลยครับ เธอบอกว่าท่านี้เสียวดีเหมือนกันแล้วเธอก็ร้องครับพร้อมแอ่นอกขึ้น "โอ๊ย ทัชจ๋า" ผมบอกกับเธอว่าวันนี้ถ้าท่าไหนเหมี่ยวไม่เคยนะ จะลองให้ทุกท่าเลย แค่ท่าแรกก็เล่นเธอเสียวแล้วหล่ะครับผมจับเธอนอนคว่ำเหมือนท่าหมา แล้วผมเอาของผมสอดเข้าไป เธอร้องครางขึ้นมาอีกทีครับ "ทัชจ๋าสุดยอดมากเลยทัช" ผมก็บอกว่า "เสียวจังเลยเหมี่ยวจ๋า โอ๊ย เหมี่ยว โอ๊ย"ผมบอกว่าแล้วอีกรูหล่ะอยากลองด้วยมั้ย เธอบอกว่าเอาสิกำลังจะบอกเลย ผมเลยค่อยๆเริ่มแหวกของเธอออกแล้วแยงเข้าไปครับ ยังไม่ทันเข้าเลย เธอก็ร้องซะดังลั่นเลยครับ ผมบอกว่าทนหน่อยนะแล้วผมลูบหลังเธอเบาๆ พร้อมกับค่อยๆ แยงเข้าไป ทีเดียวสุดเลยครับ เธอร้องดังลั่น"โอววว....โอ๊ย" แล้วผมก็สาวเลยครับ เธอก็ครางดังมากครับ "ทัชจ๋าค่อยๆ ทัช โอ๊ย ทัชทัช ทัช โอ๊ย" เธอก็เลยเสร็จอีกรอบครับ ผมเลยเปลี่ยนท่าอีกคราวนี้ เธอขอขย่มผมผมเลยนั่งลงงอเข่าเล็กน้อยครับ เธอนั่งลงมาบนหน้าขาครับ ลงมาไอ้นั่นก็เลยสอดเข้าพอดีเลยครับทีนี้เริ่มจับท่าจับทางกัน เหมี่ยวหันหน้าออกเอาแผ่นหลังชนผมครับ แล้วเธอจับมือผมมากุมที่นมของเธอทั้ง 2ข้างครับ ผมก็เลยขยำเล่น เธอก็บอกว่าชอบท่านี้จังเลย ทัชเรามาเสียวกันเลยนะ เธอเริ่มขย่มครับเธอจับเข้าผมแล้วขย่ม บางทีก็เอามือมาไขว้ไว้ที่ไหล่ครับ เราขย่มกันไปนานพอสมควรเราครางกันไปก็ครางกันมา "ซี๊ด ...อาว์... อูว์ .. โอว์.. ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย"แล้วผมบอกกับเธอว่าผมเสียวแล้วนะ เธอบอกว่าเหมือนกันเลย เธอบอกว่าเอาเลยนะ เธอเพิ่มความแรงครับแบบเต็มพิกัด จนเราทั้ง 2 ต่างร้องออกมาดังลั่นเลย เธอกอดผมแน่นเลยครับ ผมก็ยังไม่ปล่อยนมเธอนั่งท่านี้ซักพัก เธอบอกว่าไปล้างกัน เราก็ไปล้างกัน แล้วมานอนกัน นอนไปนอนมาก็เอากันอีกเอากันจนประมาณตี 3 เลยครับ ผมจำไม่ได้เลยว่ากี่ยกแล้ว และประมาณไม่ออกเลยครับว่ากี่ท่าจนเช้าผมก็กลับบ้านไป เธอบอกว่าจะโทรไปหานะถ้าอยากอีก ผมบอกว่าได้เลย จนเราก็เอากันจนจบการศึกษาเลยครับรุ่นใหญ่เอากันsora aoi เต็มเรื่อง downloadเรื่องเสียวทางบ้านเว็บ ดู หนัง ฟรี 5 แพร่งเวปดูหนังxไทยออนไลน์ดูหีออนไลน์ฟรีสองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 16.......ย้อนกลับมาที่บ้านคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถ.....อืม...โอ้ย..ปวดหัวเป็นบ้า....อ้าวคุณตื่นแล้วหรอ....กี่โมงแล้วคุณ...คุณกำธรถามคุณหญิงนุชนาถ...เกือบบ่ายโมงแล้วค่ะ..เมื่อสักคู่เลขาคุณโทรมาว่าลูกค้าจะมาใช่มั๊ยค่ะ...โอ้ะ...ผมลืมเสียสนิทเลยสงสัยต้องไปทำงานก่อนแล้วคุณ...งั้นดื่มกาแฟสักแก้วก่อนนะค่ะ....งั้นคุณไปเป็นเพื่อนผมหน่อยนะ....ค่ะได้ค่ะ....แล้วทั้งคู่ก็อาบน้ำแต่งตัวและจะออกไปทำงานขับรถมาถึงหน้าประตู...เฒ่าอ่ำก็รีบวิ่งมาเปิดประตู.....อ้าวลุง...ไม่ปวดหัวบ้างหรือลุง...คุณกำธรถามเฒ่าอ่ำ...ปวดนิดหน่อยครับคุณท่าน....ผมปวดมากเลยแต่ต้องออกไปทำงานก่อน....ฝากบ้านด้วยนะลุง....ครับ...แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไปโดยที่คุณหญิงนุชนาถนั่งยิ้มๆอยู่ในรถ.....พอคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถออกไปได้สักพักยายชื่นแม่บ้านก็เดินมาหาเฒ่าอ่ำ....ลุง...ลุง...มีอะไรรึยายชื่น...คือเดี๋ยวฉันจะออกไปหน้าปากซอยหน่อยนะ....สักพักเดี๋ยวก็กลับ...อืม..ไปเถอะเดี๋ยวข้าจะดูบ้านเอง....ขอบคุณจ๊ะลุง....เออ..เออ..ไปเถอะ....แล้วยายชื่นก็ออกไปเฒ่าอ่ำก็แต่งต้นไม้ต่อไปเรื่อยๆ....สักพักจึงมีรถมาบีบแตรที่หน้าประตูเฒ่าอ่ำจึงรีบวิ่งไปเปิดประตู....เฒ่าอ่ำเปิดประตูรถเก๋งสีดำคันงามก็วิ่งเข้าไปที่จอดรถ...แล้วคนขับก็เปิดประตูออกมา...เฒ่าอ่ำจึงวิ่งเข้าไปหา....อ้าว..คุณหญิงนิตยามาหาคุณนายหรือครับ...จ๊ะลุงแล้วคุณนายของลุงไม่อยู่รึ....ออกไปกับคุณกำธรสักชั่วโมงได้แล้วครับ....หรอ..มาหาก็ไม่เจอ...คุณหญิงมีอะไรให้ลุงรับใช้หรือเปล่าครับ....เปล่าหรอกลุงพอดีขับรถตามเจ้าผัวตัวดีแต่ก็โดนหลอกให้ขับรถวนซะเมื่อยเลย...ถ้าจับได้คาหนังคาเขาเมื่อไหร่ละก็หน้าดู....อย่าโมโหเลยครับคุณหญิงเมื่อยใช่มั้ยครับให้ลุงนวดให้หายเมื่อยเอามั้ยครับ....คุณหญิงนิตยามองหน้าเฒ่าอ่ำก็พบสายตาที่บ่งบอกถึงความหมายของการนวด...บ้าลุง..จะนวดนิตอีกแล้วหรอ...ก็คุณหญิงเมื่อยไม่ใช่หรือครับ....แล้วไม่มีใครอยู่หรือลุง......ตอนนี้มีผมคนเดียวครับ....เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปใกล้ๆคุณหญิงนิตยาแล้วลูบไล้ไปที่เรียวขาอ่อนขาวนวลลูบไล้ขึ้นไปเรื่อยๆๆ..ๆ...อุ้ย..ลุงตรงนี้เลยหรอ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...เฒ่าอ่ำลูบไล้เบาๆแล้วบีบขยี้ที่โคกเนินอวบ...อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุง....นี่กะจะให้ของนิตแหลกคามือเลยหรอ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...แล้วคุณหญิงไมชอบหรือครับแบบนี้....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ชอบสิลุง...อุยๆๆ...อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำล้วงเข้าไปในร่องหลืบเอานิ้วคว้านไปทั่วร่องเสียวพร้อมกับบี้แตดสลับกันไป....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุง...ดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิตเสียวแตด....อุยๆๆ...บี้แรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ลุงเลียหีให้หน่อยสิ.....อุยๆๆ....อยากโดนลิ้น...ลุง....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆๆ.....อย่างนั้น...ลุง....แหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดีเหลือเกินลุง.....อุยๆๆๆ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเสียวแล้วคว้านไปทั่วร่องและดูดขบติ่งแตดจนคุณหญิงนิตยาเด้งร่อนส่ายไม่หยุด...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุงจ๋า....เสียวหีเสียวแตดจังเลยลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ลุงดูดแตดแรงๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงๆๆ...ๆๆ...อุยๆๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ลุงจ๋านิตใกล้แล้ว....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงเร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ...คุณหญิงนิตยาทั้งเด้งทั้งส่ายแล้วกดหัวเฒ่าอ่ำกระตุกพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าเต็มปากเฒ่าอ่ำ...ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....เฒ่าอ่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้งลุกขึ้นมาดูดปากกับคุณหญิงนิตยา....อือ...อือ...อ....เป็นไงบ้างครับคุณหญิง...หายโมโหหรือยังครับ....ยังจะถามอีกลุงเนี้ยทำให้นิตน้ำแตกขนาดนี้ไม่ต้องถามแล้ว....แต่ลุงต้องทำให้นิตอีกนะไฟนิตยังไม่ดับง่ายๆหรอกลุง.....ได้เลยครับ...ผมจะทำให้คุณหญิงน้ำแตกอีกหลายๆครั้งเลยครับ....ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็ยกขาคุณหญิงขึ้นพาดเอวไว้ข้างหนึ่งแล้วจับควยจ่อตรงร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดด้าม..พรึด...อุยยย....ลุง....ซี๊ดๆๆ...ที่เดียวเลยหรอลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....เฒ่าอ่ำไม่ตอบแต่กระแทกแรงขึ้นๆ...แรงขึ้นๆๆ....ปัป...ปัป.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ปัป...ปัปๆๆ....ปัปๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ...ลุงเสียวจังเลย....อุยๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เสียวทั้งหีทั้งแตด....อุยๆๆ.....อุยๆๆ.....ลุง...มุกลุงดีจริงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มันครุดแตดนิตเสียวไปหมดแล้ว.....อุยๆๆ...อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ.....ซี๊ดๆๆๆ.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆๆ....ดีลุง....ล่อ!!!.....ล่อ!!!แรงดีจริงๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงควยลุงมันทำแคมนิตตึงไปหมดแล้ว...อุยๆๆ...อุยๆๆๆ....ซี๊ดๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....ควยอะไรล่อ!!!มันส์จริงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....หีคุณหญิงก็ดูดควยผมดีจัง....ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ควยลุงก็เข้าลึกดีจริงๆๆ....กระแทกมดลูกนิตเสียวดีจัง...อุยๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....ลุง...แรงๆๆ....แรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....อุยๆๆ.....ดีลุง....อุยๆๆ....ดี...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำจับขาคุณหญิงนิตยาอีกข้างขึ้นมาพาดเอวแล้วอุ้มคุณหญิงนิตยาไว้แล้วกระเด้าส่วนคุณหญิงนิตยาก็กอดคอเฒ่าอ่ำไว้แน่น...อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....ลุง...ดูดนมด้วย......อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ดูดแรงๆๆ...แรงๆๆ....ดี ลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ...เสียวดีเหลือเกิน...ซี๊ดๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆ.... อาๆๆ.....เฒ่าอ่ำทั้งดูดขบหัวนมทั้งกระแทกร่องเสียวเร็วขึ้นๆๆแรงขึ้นๆๆ..อุยๆๆ....อุยๆๆ.....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ...เสียวอะไรอย่างนี้....อุยๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆๆ...ดีลุงจ๋า...ล่อ!!!...อุยๆๆ....ล่อ!!!นิตแรงๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....แรงๆๆ....แรงๆๆ....นิตชอบ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เฒ่าอ่ำกระแทกไม่ยั้ง....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....แรงดีเหลือเกินลุง....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็ววๆๆ....เร็วๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ...เสียวหีจังลุง....อุยๆๆ.....ลุง...อุยๆๆ....อุยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ลุงนิต....นิตจะ....ไม่....ซี๊ดๆๆ....ไม่ไหวแล้ว......อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....เร็วๆๆ....ลุง....อุยๆๆ....อุยๆๆ...อุยๆๆ....นิต....ออก.....ออก.....แล้ว....ลุง.....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ.....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ.....คุณหญิงนิตยาน้ำแตกขมิบร่องหลืบรัดควยเฒ่าอ่ำแน่น....อุ....โอ้วว....อุยๆ....หีคุณหญิงรัดควยผมแน่นเลย...อุ้ย....อุยๆๆ...อย่าพึงขมิบนะครับ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....เดี๋ยวน้ำ...ผมแตก.....อุยๆๆ....อุยๆ...เฒ่า อ่ำจับตูดคุณหญิงนิตยากดอัดกับควยแน่น..ซี๊ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ.... เฒ่าอ่ำกับคุณหญิงนิตยายืนกอดกันอยู่พักนึงก็ค่อยๆปล่อยคุณหญิงนิตยาลง..อุยๆๆ....อุยๆๆ....ลุงนี่น้ำลุงยังไม่แตกอีกหรอ.....ยังครับผมจะทำให้คุณหญิงเสียวนานๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ...อุยๆๆ....คุณหญิงนิตยาลูบไล้ควยเฒ่าอ่ำพร้อมกับกระถอกเล่นเบาๆๆ....ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....อุยๆๆ......ซี๊ดๆๆ....ซี๊ดๆๆ...อุยๆๆ....เสียวจังเลยคุณหญิง....อุยๆๆ....อุยๆๆ....มือคุณหญิงนุ่มดีจริงๆๆ...อุยๆๆ...ซี๊ดๆๆ....อุยๆๆ....อุยๆๆ....อุ้ววว....ควยลุงนี่สุดยอดจริงๆๆ...แถมอึดแบบนี้นิตชอบ....ขณะที่ทั้งคู่คุยกันก็มีเสียงโทรศัพท์ของคุณหญิงนิตยาดังขึ้น.....คุณหญิงนิตยาเอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์มาพูด....ฮัลโหล....นิตหรอ.....จ๊ะฉันเองมีอะไรหรอ....ฉันเห็นสามีเธอนั่งอยู่กับสาวที่ร้านอาหารใกล้ที่ทำงานฉันเนี้ยมาดูมั้ย....หรอ..อืมเดี๋ยวฉันไปนะ...ไปดูหน้าผัวไม่มีน้ำยาเสียหน่อย....เดี๋ยวฉันไปนะจ๊ะ....แล้วคุณหญิงนิตยาก็วางโทรศัพท์.......ลุงเดี๋ยวนิตต้องไปธุระก่อนนะค่ะลุง....อุยๆ...คุณหญิงเอาเปรียบลุงนะครับเนี้ย....แหมลุงเดี๋ยวนิตจะมาใช้หนี้ให้นะ...ให้นิตไปจัดการเจ้าผัวตัวดีก่อนนะลุง.....ได้ครับแต่คุณหญิงต้องมาล่อ!!!อีกนะ....บ้าจังลุงพูดอะไรก็ไม่รู้......ล่อ!!!...ล่อ!!!ๆๆ....หยาบจัง....แต่นิตก็ชอบนะลุง....สะใจในอารมณ์ดี....ล่อ!!!กันต้องพูดแบบนี้แหล่ครับได้อารมณ์ดี....จ๊ะลุงเดี๋ยวนิตจะมาให้ลุงล่อ!!!บ่อยๆๆเลย...แต่ตอนนี้นิตไปก่อนนะลุงควยใหญ่........ได้ครับแล้วลุงจะรอนะครับคุณหญิง....ค่ะลุงจอมล่อ!!!....เดี๋ยวลุงไปเปิดประตูให้นะครับ.....ค่ะลุง.....แล้วคุณหญิงนิตยาก็ขับรถออกไป.....ปล่อยให้เฒ่าอ่ำยืนควยแข็งเพื่อรอเวลาที่จะมีใครมาช่วยให้มันอ่อนตัว......หนังxหนังrดูฟรีหนังโป๊เอาเมียเพื่อนหนัง xxx online xxx.com/ เอเฃีย ประเภทร่อนเฃ็กส์หนังโป้ออนไลนัโหลดคริปแอบดูน้าเอากันดหนังโป้้ออนไล้ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี ดูหนังเย็ดฝรังแนวครอบครัว ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี ดูหนังโป๊สาวพม่าออนไลน์ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21