ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คน ปี้ กัน  (อ่าน 201 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คน ปี้ กัน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:12:24 AM »
คน ปี้ กัน โดจิน  แปลไทย by lovekiss คน ปี้ กัน คน ปี้ กันหลัง จากเข้าหลายๆเวปเกี่ยวกับสวิง ก็ลองเล่นๆโดยการ แชทบ้าง ก็ไม่รู้ว่ามีจริงๆ เห็นเขาว่ามีจริงๆ ก็ลองเอาเมล์ที่โพสขึ้นมา และส่งข้อความไป นัดกันออนเอ็ม จนได้รู้จักกับคู่หนึ่ง พี่ผู้ชายบอกว่า ที่บ้านมีธุรกิจเกี่ยวกับจำหน่ายอุปกรณ์ก่อสร้าง (กว่าจะทราบก็ แทบจะสนิทกันนะครับจึงเล่าความจริง)พี่เขาเล่าว่า หลังจาก แต่งงานมีลูก ช่วงหลังธุระกิจรัดตัวตอนกลางวันอยู่ร้าน กว่าจะเย็นมืดค่ำก็เหนื่อย เพราะอยู่หน้าร้านทั้งคู่ เรื่องเซกส์ก็เลยแทบจะไม่มีเลย แต่ยังมีความรู้สึก สงสารภรรยาเพราะอายุประมาณ 35 ต้องมาช่วยกันทำงานและไม่มีเวลาอย่างว่า หลังจากคุยกันประมาณ 3 อาทิตย์ พี่เขาอยากเห้นหน้าผม ก็เปิดแคม เขาก็พอใจผมก็บอกอาชีพผมไป พี่เขาก็ดีใจว่า น่ารัก คุยเก่ง ดูสะอาด เขาก็เลยให้ผมโชว์ของผมให้ดู และทางพี่เขาก็โชว์หน้าอกภรรยา และหอยให้ผมดู น่ารักมากครับ นมใหญ่ หอยน่าเลียมาก ในที่สุดทางโน้นก็โอเค เมื่อถึงกำหนดประมาณ 3 ทุ่ม พี่ทั้งสองเปิดห้องไว้แล้วให้ผมขึ้นไป ผมเคาะประตู พี่ผู้ชายเปิด ที่จริงพี่ผู้ชายก็หน้าตาดี อายุน่าจะ45 อัพ สวมแว่น แน่งผ้าเช็ดตัวออกมา ผมสวัสดีพี่เขา เดินเข้าไปเห็นพี่ผู้หญิงนั่งอยู่ที่หน้ากระจก ผมตะลึง พี่แกสวยมากผมยาว ขาว จมูกโด่ง สวมเสื้อคลุมสีขาว ผมสวัสดี พี่ผู้ชายให้ผมนั่งก่อน คุยกัน ตอนแรกแกจะเปลี่ยนใจ เพราะพี่ผู้หญิงไม่กล้า กลัวความลับเปิดเผยเพราะ ทำงานมีหน้ามีตา รู้จักคนเยอะ ผมบอกว่ารับรองไม่มีการแพร่งพรายแน่นอน รับประกันด้วยหัว พี่เขายิ้ม พี่ผู้หญิงอายๆยิ้มน้อยๆจับมือพี่ผู้ชายตลอด ผมคิดในใจถ้าเป็นเมียจะเอาทุกคืนเลย พี่ผู้ชายบอกว่า ข้อตกลง ความลับ ห้ามจูบปาก ห้ามทำรุนแรง ใช้ลิ้นได้ ห้ามให้พี่ผู้หญิงอม และใส่ถุงด้วย ผมรับปาก แกให้ผมเข้าไปอาบน้ำ ผมรีบเดินเข้าไปอาบน้ำ ขัดเจ้าหนูให้สะอาด คิดในใจว่าวันนี้แกจะได้ลิ้มรสไฮโซล่ะวะ ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมา พี่ผู้ชายนั่งดูทีวี ส่วนพี่ผู้หญิงนั่งที่เดิม พี่แกบอกว่า ตามสบายก่อนนะ อย่าลืมที่ตกลงกันไว้ เดี๋ยวจะเข้าร่วมด้วย ผมค่อยๆจูงมือพี่ผู้หญิงมานั่งที่เตียง ผมคุกเข่าลง กระซิบเบาๆทำใจให้สบายนะครับ ผมจะทำให้มีความสุขที่สุดในโลก ผมก้มยกเท้าขวาพี่ขึ้นมา พี่เขาเอามือปิดชายเสื้อไว้ไม่ให้โป๊ ผมจูบที่นิ้วเท้า และเลีย หัวแม่เท้าขึ้นไปหลังเท้า หน้าแข้ง เข่า และสลับอีกข้าง พี่สมมุติชื่อ พี่เม หลับตา ครางเบาๆและผมค่อยๆดึงชายเสื้อขึ้นไป เลียขึ้นไปจนถึงขาอ่อน พี่เมใส่กางเกงในสีดำ ผมเลียไปทั่ว และดมผ่านกางเกง สูดดมเข้าไปจนสุดหายใจ ของผมงี้แข็งโป๊กเลย เหลือบมองไปที่พี่ บีแกกำลังมองพวกเราอยู่โดยใช้มือจับของแกถอกเบาๆผม เลียนิ้วมือทั้งสองข้างสลับไปมาเหมือนกัน และค่อยๆดึงสายผูกเสื้อออก เห็นเต้านมที่แสนจะอวบอั๋น อยู่ในยกทรงสีดำ ผมตะลึง อยากจะฟัดๆๆๆๆๆให้แหลกคามือ ผมค่อยขึ้นไปนอนข้างพี่เม และหอมแก้ม ไซร้ติ่งหู เลียไปรูหู แกครางและซิ๊ดใหญ่เลย ซอกคอ และเต้านม ผมค่อยๆปลดตะขอเสื้อ ปล่ยอให้นมสองข้างเป็นอิสระ ผมค่อยๆเลียรอบเต้า โดยไม่ดูดหัวนม จนพี่เมกดหัวผมและแอ่น อกให้ผมขบหัวนมแก ผมเลียหัวนม ขบเบาๆทั้งสองข้าง มือแกสะเปะสะปะ ขยี้หัวผม บางทีก็จับผ้าปูที่นอนเกร็ง ผมไซร้ลงมาที่สะดือ วนสะดือและมาที่เนินเนื้อแก ค่อยๆใช้ฟันดึงขอบกางเกงในพี่ลงรูดลง มาที่เท้า พี่เมเอามือมาปิดเนินแก ผมค่อยๆแกะมือออก ลืมบอกไปว่าไฟในห้องสลัวๆนะครับ ขนพี่เมบางๆไม่รก คงตกแต่งอย่างดี ผมก้มมองใกล้ๆสูดดม มันหอมมาก ไม่มีกลิ่นคงดูแลอย่างดี ผมใช้นิ้วแหวก แคมพี่เมไม่ใหญ่บางๆ ไม่คล้ำมาก ผมใช้ลิ้นแหย่เข้าไป พี่เมร้องคราง ขยี้หัวผม ผมสอดลิ้นเข้าไปลึก พี่เมยกก้น น้ำแฉะมาก ทันใดนั้นพี่บีเดินเข้ามา บอกว่าพี่ขอก่อนนะ ผมถอนตัวออกมา พี่บีเปลือยมาและจับพี่เม อ้าขา แกสอดเข้าไป พี่เมกอดพี่บีไว้ และพี่บีกระเด้า ประมาณ 3 นาที พี่บีก็เกร็งตูด ปล่อยน้ำออกมา พี่บีแกบอกว่า ขอโทษนะเม พี่ตื่นเต้นมาก พี่เมคงไม่เสร็จ พี่บีถอนตัวออกมา ผมรีบใส่ถุงยางและเดินเข้าไป จับขาพี่เมอ้าออก น้ำสีขาวๆไหลรินออกมา ผมไม่สนแล้ว สอดเข้าไปมันเข้าง่ายดาย แต่เพราะเป็นของใหม่สำหรับพี่เม ถึงแม้ size จะไม่แตกต่างกัน แกร้องโอ ผมเริ่มเด้า และก้มจูบแก้มพี่เม ผมเผลอเอาปากไปจูบพี่เม พี่เมแกคงลืมตัว เผยอปากให้ผม ผมสอดลิ้นเข้าไป มันสดชื่นมาก สักพักแกคงรู้ตัว เบือนหน้าหนี ผมเลยก้มลงดูดนมสองเต้าแทน ผมอุ้มให้แกนั่งขย่มดุ้นผม แกทำแบบเมามันคงนานแล้วที่ไม่ได้ทำ ผมยังให้พี่เมนอนคุกเข้า ผมสอดเข้าไป มันลึกและสุดยอดมากครับ และแล้วท่าสุดท้าย ทั่วไปผมกระแทกจนพี่เมร้องครางผมก็ปล่อยน้ำออกมา ผมกดให้ลึกที่สุดให้ของผมมันดันตรง ปุ่มเสียวพี่เมไว้ มันกระตุก 3-4 ครั้ง ผมฟุบลง กระซิบข้างหูแก เสร็จมั๊ยครับ แกพยักหน้า แกค่อยๆดันอกผมออกมา พอก่อนนะ พี่ขอเข้าห้องน้ำก่อน ผมดึงออกมา น้ำพี่บีและน้ำพี่เมยังแฉะจากรูของพี่เม พี่เมสวมเสื้อคลุมเข้าห้องน้ำ ผมถอดถุงยางออก ใส่ถังขยะ พอพี่เมออกมา พี่บีบอกว่า พอก่อนนะวันนี้สุดยอดมาก ผมถามจะเอาอีกมั๊ยครับ(เพราะผมติดใจน่ะสิ) แกบอกว่า วันหลังจะนัดมาอีก แกจะจ่ายค่าห้องเอ็ง ผมเข้าไปอาบน้ำ ออกมา พี่เขาทั้งสองแต่งตัวเสร็จ พี่บีบอกว่า พี่เมชอบใจมาก ผมทำได้ดี ไม่รุนแรง ไม่กักขฬะ แกถามว่า จะนัดผมตลอดไปได้ไหม ผมบอกได้ครับ แต่อีกไม่นาน ผมจะย้ายที่ทำงานนะ แกบอกไม่เป็นไร คงจะเร็วๆนี้แหละ แกยังควักแบงก์ให้ผม สองพัน และขอบคุณผม ผมไม่รับแกคะยั้นคะยอ ผมรับมา ผมบอกว่างั้นผมไปก่อน พี่เดินเข้ามาจูบผมกระซิบเบาๆวันหน้าจะให้จูบปากนะ พี่บีมองและยิ้ม ผมรีบเดินออกมาเพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัยของคนอื่น ถ้าเดิดมาเจอ วันหลังจะเล่าอีกเมื่อเจอกันครั้งที่สอง รอโทร อยูครับ                         หลัง จากบทเรียนแรก มีหลายๆคนสงสัยไหนว่าความลับ ในเมื่อเรามีหัวใจสวิง ทำไมเรื่องแค่เอามาเล่าให้คนอื่นฟังโดยที่ไม่บอกชื่อเสียงเรียงนามก็ไม่ผิด นี่ครับ พี่บีและพี่เม ก็อ่านแล้วโทรมาชมผมว่า เขียนเรื่องได้เก่งเลย เอาต่อนะครับหลังจาก นั้นผมก็ออนเอ็มกับพี่บีตลอด ตอนกลางคืน ก็คุยกันเรื่องแบบนี้ พี่บีบอกว่า พี่เมชมผมตลอดว่า ทำเก่ง ไม่ดุดัน สุภาพ คืนนั้นพี่เมถึงเกือบ 5 ครั้ง พี่บีก็ค้อนมาว่า กลัวว่าพี่เมจะติดใจผม ผมบอกว่า ไม่หรอกครับ ยังไงผมก็เป็นแค่ส่วนเติมเต็มให้เท่านั้น ถือเสียว่าผมเป็นเพียงในฝันเท่านั้น จนวันศุกร์ พี่บี พี่เม ได้ออกมางานแต่งงานข้างนอก ก็อาศัยบอกทางบ้านว่าอาจจะค้างข้างนอก ให้ดูแลลูกของพี่ทั้งสองด้วย พี่บีนัดให้ผม ไปเปิดห้องรอ หลังงานเสร็จประมาณ 3 ทุ่มจะเข้ามาหา ผมรับปาก หลังจาก ผมเปิดห้องรอ ก็อาบน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนดูทีวีไปพลางๆ ประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆพี่บีโทรเข้ามาถามเบอร์ห้อง ชั้น ผมบอก และประมาณ 10 นาทีมีเสียงเคาะประตู พี่บีแต่งชุดสูท ผูกเนคไท เข้มเชีว ส่วนพี่เม ชุดราตรีสีน้ำเงิน โชว์เนิน 2เต้าขาวมาก น่ารัก คืนนี้พี่เมสวยเป็นพิเศษ ผมสวัสดีทั้งคู่ พี่ยีเดินถอดสูท นอนแผ่หรา ที่เตียง แกบ่นว่ามึนนิดๆเล่นรีเจนซี่มา พยายามดื่มให้น้อยแล้ว เพื่อนๆก็คะยั้นคะยอเสียหลายแก้ว ส่วนพี่เม ก็ไปที่หน้ากระจก ปล่ยอผมให้สยาย แกะต่างหู และสร้อยวางบนหน้ากระจก ผมเดินเข้าไป คุกเข่าลง ก้มถอดรองเท้าให้พี่เม พี่เมจับหัวผมบอกว่า อย่านะมันไม่สะอาด ผมเงยหน้าขึ้น แสงไฟจับที่ใบหน้าพี่เม น่ารักมากๆ ไม่เป็นไรครับพี่เม ผมจะทำให้พี่เมมีความสุข พี่เมยิ้มปล่อยให้ผมแกะรองเท้าออกทีละข้าง อ้าวผมหันไปอีกที พี่บีนอนกรนเสียแล้ว พี่เม บอกว่า บอกให้เพลาๆหน่อย ก็ไม่เชื่อ ช่างเขาเหอะ ให้นอนหลับไปก่อน ผมลุกขึ้นประคองให้พี่เม นั่งลงบนเตียงอีกเตียงหนึ่ง ผมนั่ง ลงข้างๆพี่เม ผมนวดให้นะครับ ผมเอามือสองข้างจับที่หัวไหล่พี่เม และเริ่มนวด พี่เมคงเพลิน หลับตา คล้ายตัวลอย ผมงี้แข็งเชียว อยากมากแต่ต้องอดใจไว้ก่อน อยากให้พี่เม เคลิ้มและเสียวเต็มที่ ผมนวดลงที่ต้นแขนสองข้าง ต่อไปที่สันหลัง ลงมาที่เอวและสะโพกอันกลมกลึงของพี่เม พี่เมคราง อา? หนุ่มจ๋า ดีจังเลย ผมนวดขึ้นมาที่ใต้รักแร้ และค่อยเอื้อมมือไปที่เต้านมผมเข้าใจว่าคงจะโนบราเพราะพี่เมจะโชว์แผ่นหลัง ด้วย อย่าสิหนุ่ม มืออย่าซนสิ มันนุ่มจังครับพี่เม เดี๋ยวพี่ตีตาย ให้นวดนะไม่ได้ให้จับนม ผมยิ้ม ผมยังคงคลึงเต้านมพี่เม พี่ยังคงนั่งข้างเตียงโดยห้อยปลายเท้าลง ผมก็อ้าขามาซ้อนพี่เม เหมือนท่า ลิงอุ้มแตง ส่วนน้องชายโดนสะโพกพี่เม อุ๊ย อะไร หนุ่ม มันแข็งจัง ผมค่อยๆจูบตรงซอกคอด้านหลัง พี่เมครางจั๊กจี้ ผมเม้มติ่งหูสลับไปมา และหอมแก้มพี่เม และพี่เมหันมาทางผม ผมไม่รอช้า ประกบปาก พี่เมไม่ทันตั้งตัว ผมบดริมฝีปากและพยายามสอดลิ้นเข้าไป ครั้งนี้พี่เม ยอมให้ผมสอดลิ้นเข้าไปง่ายดาย พี่เมสอดลิ้นออกมาผมดูดลิ้นและกลืนกินน้ำลายพี่เม พี่เมหลับตา ผมค่อยๆรูดซิบทางด้านหลังลง พี่เมโนบราจริงๆ ผมเอามือช้อนเต้านมทั้งสองไว้ในมือ เคล้น บีบหัวนม ผมให้อ้อมออกมา เข้าไปหนุนตักพี่เม เหมือนเด็กที่กระหายนม ผมดูดนมพี่เม และคลึงไปด้วย พี่เมประคองหัวผมเหมือนผมเป็นลูกแก ผมจับมือพี่เมไปที่น้องชายผมกำลังแข็งโด่ ชี้ออกนอกผ้าเช็ดตัว พี่เมจับและค่อยๆถอกๆ หนุ่มแข็งจังเลย พี่เมอยากกินมั๊ยครับ วันนี้ผมล้างสะอาดนะครับ ผมถอยออกมาดึงชุดพี่เมรูดลงปลายเท้า ผมนอนลง พี่เมทำท่าเขิน แกจับของผมถอก พี่เมกินไปสิครับ แกทำท่าดมๆผมกดหัวพี่เม ลง ปากพี่เมชนกับของผม แกนิ่งไปสักพัก ก็อ้าปากให้ส่วนหัวของผมเข้าไปในปากพี่เม ผมกดแกลงไปอีก แกร้องอู้เลย และแกก็เริ่มเลียและอมๆๆๆๆจนเปียก ผมเกือบจะแตก พี่เมพอก่อนครับ ผมลุกนั่ง ให้พี่เมนอนลง ผมซบหน้าลงเนิของแกใต้กางเกงในสีขาวลายลูกไม้ กลิ่นหอมแตะจมูกผม ผมเลียภายนอก และค่อยๆรูดออกมา ตอนนี้มันลอยเด่นอยู่ข้างหน้าของผมแล้ว ณ วินาที นี้มันเป็ฯของผมที่ลิ้มลองมัน ผมฝังจมูกลงไป แสดงความรักและเป็นเจ้าของ พี่เม บอกว่า อย่าเวอร์สิหนุ่ม ผมสอดลิ้นเข้าไป พี่เมดิ้นพล่าน ยกก้นหนี ผมจับเอวไว้ ขณะที่ปากเลีย มือก็เอื้อมไปเคล้นคลึงเต้านม และแล้ว หอยพี่เมแฉะ พร้อมที่จะโดนสอดใส่ ผมให้พี่เม นอนคว่ำ ผมขึ้นไปด้านหลังซ้อนแกไปไว้ โดยที่หัวของผมฝังที่ร่องก้น ตอนนี้พี่เมคงเสียว แหวกขาออก หัวมันชนสองแคม ที่ฉ่ำแฉะผมเอื้อมมือไปข้างหน้าให้พี่กระดกก้นอย่างว่าง่าย หนุ่มใส่ถุงด้วยสิ ผมถอนตัวตัวขึ้นรีบเอาถุงยางจากหน้ากระจกแกะและรีบใส่และกลับมาทำท่าเดิม หัวมันค่อยๆแทรกเข้าไป จนพรึด หนุ่มจ๋า พี่เมหายใจฟึดฟาด ตอนนี้ก้นผมกระดกเพื่อส่งน้องชายผมเข้าไป ผมเร่ง พี่เมคราง เสียงดัง ผมนอนตะแคงดึงตัวให้พี่เมตะแคงด้วย มันยังคาอยู่ ขาซ้ายผมยกขาพี่เมขึ้นด้วย ผมเร่งกระเด้าเข้าออก ผมลองเอามือไปจับดู น้ำมันเยอะมาก ดังแจะๆ ผมให้พี่เมขึ้นคร่อมพี่เมขย่มมันมาก มือผมก็ขยำสองเต้าไปด้วย ผมเกือบออก ผมจับพี่เมนอนหงาย และแทรกเข้าไป พี่เมผมจะแตกแล้วนะ ได้เลยจ๊ะพี่เสร็จไป4 ครั้งแล้ว ตอนนี้เหงื่อเริ่มซึม แม้ในห้องแอร์ จนเฮือกสุดท้ายผมเร่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและปล่อยน้ำออกในถุงยาง กดจนมิดและนิ่งๆไป ผมจูบพี่เม เหงื่อเต็มไปหมด พี่เมลูบหัวผม เด็กน้อยเป็นไง เก่งนักใช่มั๊ย ผมยังเล่นนมพี่เม และเขี่ยหอยแก ผมถอดถุงยางทิ้ง นอนกอดพี่เม แต่มันยังแข็ง เริ่มจูบพี่เมอีก พี่เมถาม อะไรไม่ง่วงเหรอ ผมส่ายหน้า อยากเอาพี่เมสัก 10 ครั้ง พี่เมหัวเราะ เวอร์แล้วหนุ่มเดี๋ยวก็ตายคาอกหรอก พี่บียังคงนอนกรนต่อไป และผมก็เริ่มกับพี่เมอีกครั้ง พี่เมก็ยอม จนถึงเช้า ผมเอากับพี่เมอีก 2 ครั้ง รวม 4 ครั้ง ไว้รอบหน้าจะเล่าตอนที่พี่บีตื่นขึ้นมา ขณะที่ผมกำลังเอาพี่เม และเรามารุมพี่เมกันครับ หนุกมากคับ อยากลองบ้าง แอดมาคุยกันนะคับ เผื่อคู่เราอาจจะต้องการให้ช่วยaon_x_japan@hotmail.comหนังเลสเบี้ยนหญิงเย็ดหญิงเรื่องเสียว นักศึกษา สวิงผู้หญิงพันธุ์พิลึก h-animeหนังโป๊ โดนเย็ดหีแทบฉีกแม่ และ ลูก เย็ดภาพ ดารา ชายไทย แก้ ผ้า### ตอนที่ 1 ###นับตั้งแต่วันนี้ "มาลิน" เด็กสาวที่เพิ่งแตกเนื้อสาวด้วยวัยเพียง 16 ปี ก็จะหมดอิสระภาพลง เนื่องจากวันนี้เป็นวันที่เธอต้องเข้าพิธีแต่งงานกับนักธุรกิจผู้ร่ำรวยวัย 50 ปีคนหนึ่ง ชายรุ่นพ่อจัดการสู่ขอเธอกับพ่อแม่ หลังจากได้พบกันเพียงแค่ครั้งเดียวในงานเลี้ยงคืนหนึ่งเท่านั้น โดยที่ตัวของมาลินเองยังไม่ทันที่จะได้เรียนรู้ความรักตามประสาวัยสาวของเธอเลย เธอยังไม่เคยได้สัมผัสกับความรัก ความผิดหวัง น้ำตา ความสุข หรืออะไรก็ตามที่เป็นนิยามของความรัก พอแตกเนื้อสาวเธอก็ถูกจับจองทันที ทำให้ดูเหมือนว่าช่วงเวลาหนึ่งของชีวิตเธอได้หายไป"ดีใจด้วยนะ มาลิน เหมือนหนูตกถังข้าวสารเลย" เพื่อนสาวมาลินเอ่ยแสดงความยินดี"ใช่ ๆ พ่อแม่เธอจะได้สบายซะทีนะ" เพื่อนสาวอีกคนสมทบมาลิน ทำหน้ายิ้มแย้ม แต่ในใจยังรู้สึกไม่ค่อยจะมีความสุขกับการแต่งงานในครั้งนี้นัก ครอบครัวของมาลินจัดว่าเป็นลูกผู้ดีเก่า เธอถูกเลี้ยงดูมาแบบผู้ดี และอาศัยสมบัติที่ปู่ย่าสร้างและสะสมมา ซึ่งกำลังจะหมดไปเรื่อย ๆ ดังนั้น มาลินจึงไม่มีทางเลือกที่จะปฏิเสธการแต่งงานในครั้งนี้ คืนแรกของการแต่งงาน เจ้าบ่าววัยใกล้เกษียณก็หมดแรง และหลับไป ปล่อยให้มาลินแอบนั่งร้องไห้ด้วยความอาลัยต่ออิสระภาพที่ต้องสูญเสียไปอย่างเงียบ ๆ==========### ตอนที่ 2 ###.....เวลาผ่านไป 18 ปี....."แม่ครับ ผมออกไปตีกอล์ฟกับเพื่อน ๆ นะครับ"เด็กหนุ่มวัย 17 ปี วัยกำลังห้าวตะโกนบอกผู้เป็นแม่พลางคว้าหมวกมาสวมที่หัว"เดี๋ยว ๆ ลูกโอ้ เดี๋ยวแวะไปส่งแม่ที่สมาคมก่อน" เสียงมาลินนั่นเอง"เร็ว ๆ หน่อยสิแม่ ผมรีบนา..."สามีของมาลินนั้นถึงจะแก่ แต่ก็ยังมีฝีมือพอที่จะทำให้มาลินท้องและได้กำเนิดลูกชายไว้เป็นทายาทสืบสกุลขึ้นมาได้.....ณ สนามกอล์ฟ....."ตีไม่ค่อยดีเลยนะวันนี้ เป็นอะไรไปวะ โอ้" ศิวะเพื่อนของโอ้เอ่ยถาม"มันเซ็ง ๆ ว่ะ ไม่ค่อยมีอารมณ์ตี บอกตามตรงนะ ที่มาตีด้วยวันนี้น่ะ เพราะกูรับปากกับมึงไว้"โอ้ ลูกชายคนเดียวของมาลินกล่าว พร้อมกับนั่งยอง ๆ กับพื้นหญ้า"เป็นอะไรไปวะ" ศิวะพูดพลางเข้าไปนั่งยอง ๆ ข้าง ๆ"ก็ยัยแนนเด็กโรงเรียนข้าง ๆ โรงเรียนเราที่ข้าชอบอยู่น่ะสิวะ มันดันมีแฟนแล้วน่ะสิ""อ้าว อย่างนี้ก็แห้วดิ" ศิวะเล่นหน้าเล่นตา"เออแล้วแฟนแม่นั่นมันใครวะ อย่าบอกนะว่าเป็นไอ้เห่ยแว่นหนาเตอะที่เดินข้าง ๆ วันนั้นน่ะ""เออสิวะ เห็นบอกว่ามันชื่อมะโด่ง""ทำไมมึงไม่แย่งมาวะ" ศิวะยุ"กูไม่อยากเป็นบาปเป็นกรรมโว้ย ลองคิดดูใจเขาใจเรา ถ้าเราโดนบ้างมันจะเจ็บแค่ไหน"โอ้ กล่าวหนักแน่นพลางลุกขึ้นยืน ศิวะรู้สึกทึ่งในความคิดเพื่อน จึงลุกขึ้นพร้อมกับเอามือตบไหล่ปลอบเพื่อนเบา ๆ"เอาน่า.. มึงอย่าเซ็งเลย นี่กูมีเรื่องเด็ดจะบอกมึง รับรองมึงหายเซ็ง""เรื่องอะไรวะ""อะแฮ่ม" ศิวะกะแอม ก่อนที่จะบอกกับเพื่อนเบา ๆ ว่า"คืนพรุ่งนี้มีงาน Fancy Night ใส่หน้ากากที่โรงแรมไฮโซเกรส""ฮื่ย..... แค่เนี้ย!! งานธรรมดา" โอ้ พอได้ฟังก็ส่ายหน้า"เฮ้ย... อย่าเพิ่งสรุปความเด่ะ มึงฟังให้จบก่อน งานเนี้ยเป็นงานพิเศษและลับเฉพาะ แจกบัตรเข้างานกันเฉพาะสมาชิก VIP เท่านั้น""พิเศษไงวะ? ""ก็ใส่แต่หน้ากากโว๊ย แต่เสื้อผ้าไม่ใส่""หา!!! " โอ้ ถึงกับตะลึงตาค้างศิวะได้ทีจึงกล่าวแกมหยอก"กูรู้ว่ะ ว่ามึงไม่อยากไป มึงเป็นคนดี โอ้ งั้นกูไปคนเดียวนะ" แล้วทำท่าเดินหนี"หึ ๆ ๆ ถ้ามึงทำงั้นจริง วันนี้มึงก็เดินกลับละกัน..".....ณ สมาคมหญิงไฮโซ....."อะไรนะ ใส่แต่หน้ากาก ไม่ใส่เสื้อผ้า!!! " มาลินกล่าวออกมาด้วยความตกใจ ราตรีเพื่อนสาวต้องรีบเอามืออุบปาก"เบา ๆ สิ มาลิน เดี่ยวความก็แตกหมดหรอก""บ้าเหรอราตรี ฉันไม่ไปด้วยหรอก งานบ้าบออะไรเนี่ย""เธอไม่ไปแล้วจะเสียใจ ปีที่แล้วฉันไปมา สนุกจนลืมไม่ลงเลย" ราตรีกล่าว"ใช่ ๆ ปีที่แล้วฉันก็ไปกับราตรี ประทับใจมากเลย"อัญญา เพื่อนสาวอีกคนพูดสมทบ ได้ฟังเพื่อนสาวทั้งสองคนบอกเช่นนั้น มาลินก็ชักเริ่มอยากรู้และหยุดฟังเพื่อนสาวเล่าต่อ"ฉันน่ะตื่นเต้นมากจนบอกไม่ถูก พูดแล้วยังเสียวหวิว ๆ ไม่หาย มันเป็นงานที่แปลก ทุกคนจะใส่หน้ากากเพื่อปิดบังใบหน้าและตัวตนที่แท้จริงไว้ ไม่มีใครรู้ว่าใครเป็นใคร ในนั้นมันทั้งมืด ทั้งสลัวด้วยแสงไฟ คละเคล้าด้วยเพลงเสียงอึกทึก ไม่มีใครสนใจว่าใครจะทำอะไรกัน" ราตรีเล่า"แล้วพวกเธอไม่อายเหรอ เปลือยอย่างนั้นนะ" มาลินซักไซ้"แหมเธอก็...นอกจากหน้ากากแล้ว เขาอนุญาตให้ใส่กางเกงในได้อีกหนึ่งตัว แต่ถ้าใครจะถอดโชว์ก็ไม่ว่า แต่มีข้อแม้ว่าห้ามเปิดหน้ากากเท่านั้นเอง"อัญญาพูดเสริม ราตรีจึงเล่าต่อ ว่า"งานนี้ฟรีทุกอย่าง ทั้งเครื่องดื่มทั้งอาหาร คนที่จะเข้าไปได้ต้องมีบัตร ซึ่งเขาจะแจกบัตรให้เฉพาะสมาชิก VIP เท่านั้น เผอิญฉันได้มา 3 ใบ พอดี นี่เห็นว่าเธอเป็นเพื่อนสนิท และเห็นเธอบ่นเซ็งชีวิต เลยอยากจะหาอะไรใหม่ ๆ ก็เธอบ้าง"มาลินนั่งอึ้ง หน้าแดงร้อนผ่าวด้วยความอาย เพราะไม่เคยทำอะไรอย่างนี้มาก่อนในชีวิต"แล้ว ไปเนี่ยจะต้องมี sex ด้วยหรือเปล่า" มาลินถาม"อืม.. มันก็แล้วแต่เธอนะ ถ้าเธอพอใจเธอก็ทำได้ ถ้าไม่พอใจก็ปฏิเสธไป"ราตรีตอบ อัญญาเสริมอีกว่า"พวกผู้ชายน่ะ จะเตร็ดเตร่ทั่วไปงาน และจะเดินแข็งโด่มาอวดโชว์ให้ผู้หญิงดูต่อหน้า ถ้าเราพอใจก็เลือกเอาได้ หุ่นดี ๆ มาดเท่ๆ มีเยอะแยะ ใหญ่ ยาว หรือแบบไหนก็มี เธอไม่ต้องไปพึ่งความสุขจากสามีแก่ ๆ ไร้สมรรถภาพของเธอหรอก""นี่ ไม่ต้องมาตอกย้ำฉันหรอก ถึงผัวฉันจะแก่ แต่ก็ยังมีชีวิตอยู่ ไม่เหมือนพวกเธอที่ผัวตายไปแล้วหรอกน่า ...เออ.. แล้วปีที่แล้วพวกเธอมีอะไรกับผู้ชายพวกนั้นรึปล่าว"มาลินสงสัย เพื่อนสาวทั้งสองคนมองหน้ากัน ยิ้มแล้วตอบพร้อมกับว่า"ไม่บอก อยากรู้ก็ตามไปดูเอง อิอิ"มาลินยังคงลังเล"ฉันยังไม่ตอบตกลงนะ ขอคิดดูก่อน""ได้... ยังมีเวลาให้เธอคิดอีก 1 วัน งานเริ่มคืนพรุ่งนี้นะจ๊ะ ถ้าเปลี่ยนใจก็โทรมา ฉันจะไปรับเธอที่บ้านเอง" ราตรีกล่าวตบท้าย...................."เฮ้ย.. จะดีหรือวะ กูอายนะโว้ย""อะไรกัน โอ้ ไม่ได้เปลือยหมดซะหน่อย ยังมีปราการด่านสุดท้ายของท่านชายอีกหนึ่งตัว" ศิวะพูดพร้อมกอดอกยืดตัว"ถึงยังไงกูก็อายว่ะ เกิดมาจากท้องพ่อท้องแม่ กูไม่เคยโชว์ให้ใครดู" โอ้พูดพร้อมกับลังเลสับสน"ไม่ถอดไม่ได้เหรอวะ""เฮ้ย.. มึงจะบ้าเหรอ อย่างนี้ก็เอาเปรียบคนอื่นน่ะสิ ใครจะยอม มึงเล่นไปดูของคนอื่นซะทั่ว แต่ของตัวเองปิดซะมิดอย่างเงี้ย" ศิวะท้วง"ก็ถูกของมึงนะ""เอาน่า... คนอื่นเขายังไม่อายกัน เดี๋ยวถ้างัย ก่อนเข้างานกูจะพามึงไปดื่มย้อมใจเรียกความกล้าหน่อยละกัน""อืม..เข้าท่าดีเหมือนกัน ถึงกูจะอายมาก ถึงมากที่สุด แต่กูก็อยากไปว่ะ อยากรู้ว่ามันจะเป็นยังไง"พูดเสร็จเขาก็ขับรถถึงประตูรั้วหน้าบ้านของศิวะพอดี"งั้นก็อ่ะ นี่บัตรมึง เก็บไว้ดี ๆ นะโว้ย งานเขาจัดตั้ง 3 คืน ระวังแม่มึงเห็นล่ะ แล้วจะอดไป"ศิวะยื่นบัตรให้โอ้ พร้อมกับนัดแนะเวลากัน จากนั้น โอ้จึงแวะกลับไปรับแม่ที่สมาคม...................."ทำไมวันนี้เลิกเร็วจังลูก" มาลินถามเมื่อเห็นลูกชายขับรถมารับ"วันนี้ตีไม่ค่อยดีครับ เลยไม่อยากเล่นต่อ" โอ้ตอบตะกุกตะกัก"แล้วแม่ล่ะครับ ทำไมวันนี้ประชุมเลิกไวจัง""อะ.. อ๋อ.. คือ แม่ปวดหัวนิดหน่อยน่ะ เลยออกมาก่อน" มาลินก็ตอบตะกุกตะกักเช่นกัน===========================### ตอนที่ 3 ###และแล้วก็ถึงวันรุ่งขึ้น มาลินกระสับกระส่ายตัดสินใจไม่ถูกว่าจะไปดีหรือเปล่า แต่ขณะที่ยังตัดสินใจยังไม่ได้ ก็ยังไม่วายที่จะคัดเลือกกางเกงในที่จะใส่ในคืนนี้"เอ...เอาตัวไหนดี ตัวนี้ดีกว่า ปิดมิดชิดดี""อืมม...ไม่เอาดีกว่าเชยชะมัด เดี๋ยวใคร ๆ ก็หาว่าเราโบราณพอดี หรือว่าตัวนี้ดีบางเฉียบเลยไม่ไหว หรือตัวนี้ดีมีลูกไม้เห็นขนทะลุพรอมแพรม หรือ G-String ดีนะ""แม่ทำอะไรอยู่ครับ"มาลินถึงกับสะดุ้งตกใจหายวาบ"โอ้!!! ทำไมลูกเข้ามาในห้องแม่ไม่เคาะประตูก่อน" มาลินดุลูกชาย"อ้าว ก็ผมเห็นประตูมันเปิดอ้าทิ้งไว้นี่ครับ""อะ..เอ่อ อ้อ เหรอ งั้นปิดให้แม่ที แม่จะเปลี่ยนชุด""ได้ครับ ..แม่ครับคืนนี้ผมขอไปนอนค้างบ้านเจ้าศิวะดูฟุตบอลนะครับ""ไปนอนบ้านเขาอีกแล้วเหรอลูก เกรงใจเขาออก แต่ก็..อืม..ไปเถอะจ๊ะ""ขอบคุณครับ..เย้!!!" โอ้พูดพลางปิดประตูห้อง แต่ก็ให้นึกฉงน"เอ... ทำไมคราวนี้ของ่ายจังวะ เห็นทุกทีกว่าจะขอได้ แทบตาย ฮึ่ม.. ช่างมันเถอะ แม่อนุญาตก็ดีแล้ว อิอิ"คล้อยหลังลูกชาย มาลินคว้าโทรศัพท์ขึ้นมาโทร"ฮัลโหล ราตรีเหรอ คืนนี้ OK 3 ทุ่มนะ""อ้าว เปลี่ยนใจไปแล้วเหรอมาลิน แล้วสามีเธอล่ะ""ไม่ต้องห่วง ฉันจัดการได้""ได้ งั้นเจอกัน 3 ทุ่มตรงนะ"ครั้นเวลา 3 ทุ่ม เสียงรถของราตรีก็เข้ามาในบ้านของมาลิน ชาตรีสามีของมาลินก็ถือไม้เท้าเดินลงบันได้มา"อ้าว...นั่นจะไปไหนน่ะมาลิน" สามีของเธอถามด้วยเสียงสั่นเครือตามวัยที่ชราและกำลังป่วย"มีงานเลี้ยงที่สโมสรน่ะ คืนนี้หนูกลับดึกหน่อยนะ พี่นอนไปเถอะ ส่วนกับข้าวยายแจ๋วจัดการให้แล้วในครัว"พูดเสร็จเธอก็รีบก้าวออกจากประตูบ้าน โดยไม่รอฟังคำกล่าวจากสามีอีก และแล้วมาลินก็เข้ามาถึงบริเวณงานเลี้ยง"โอ้โฮ ทำไมตกแต่งสถานที่ซะหรูอย่างนี้ล่ะ มีริบบิ้นห้อยระโยงไปทั่วเลย" มาลินตะลึง"ก็อย่างนี้แหล่ะ งานระดับ VIP นี่นา ดูอย่างทางเข้าสิ กว่าจะเข้ามาได้เห็นไหมล่ะ ลึกลับซับซ้อนผ่านตั้งหลายด่านแน่ะ" ราตรีกล่าว"อืม ฉันชักตื่นเต้นแล้วล่ะ ราตรี มาลิน" อัญญากล่าวพร้อมกับขนลุกซู่...."ฉันก็เหมือนกัน"ราตรีก็รู้สึกเช่นเดียวกัน มาลินพูดไม่ออกได้แต่กลืนน้ำลายลงคอ แล้วสูดลมหายใจเข้าลึก ๆ"เชิญทางนี้เลยค่ะ เดี๋ยวเชิญแต่งตัวที่ห้องนี้ได้เลยนะคะ"พนักงานต้อนรับสาวสวยชุดบันนี่ออกมาต้อนรับ ทั้งสามคนจึงเดินเข้าสู่ห้องแต่งตัวเพื่อเตรียมเข้าไปในห้องจัดงาน ภายในห้องแต่งตัวสามสาวกำลังรวบรวมความกล้า แล้วกำลังจะถอดเปลี่ยนเครื่องแต่งตัวต่อหน้าเพื่อน แต่ก็ยังลังเลอาย ๆ กันอยู่ทั้งสามคน ราตรีเห็นท่าไม่ดีจึงเป็นคนเริ่มต้น"ถึงฉันจะ 33 แล้วแต่หุ่นชั้นยังดีนะ"ราตรีกล่าวเพื่อกลบเกลื่อนความอาย พลางถอดเสื้อเชิ้ตและกระโปรงออก และเธอก็ปลดตะขอเสื้อในออก ปล่อยให้นมสองเต้าอูมใหญ่ซึ่งยังมิได้คล้อยยานไปตามวัย ออกมาอวดสายตาต่อหน้าเพื่อนทั้งสอง สองสาวทั้งมาลินและอัญญาพอเห็นเพื่อนไม่อายแล้วถอดแบบนั้น จึงเกิดความกล้าและถอดเสื้อผ้าบ้าง"โอ้โห..หัวนมเธอใหญ่ดีจังมาลิน" อัญญากล่าวพร้อมกับมองไม่ละสายตา"อัญญา เธออย่ามองกันอย่างนี้สิ ฉันอายนะยัยบ้า" มาลินกล่าวเขิน ๆ ค้อนควับเข้าให้"นี่ พวกเธอ อย่ามาแซวกันเองอย่างนี้สิ สูญเสียความมั่นใจหมด โน่น.. ไปดูในห้องงานโน่นมีเพียบ" ราตรีท้วงสามสาวถึงแม้ไม่ได้เป็นวัยสาว แต่ทุกคนยังรักษาหุ่นได้อย่างดี ราตรีหน้าอกอูมใหญ่ หัวนมตั้งชี้ ผิวออกคล้ำ ขาอวบ ก้นงอนได้รูป ผมยาวหยิก (เพิ่งไปทำผมมา) ใส่กางเกงในเครื่องหนัง แบบ G-String มีขนนกประดับอยู่ที่ขอบกางเกงใน อัญญาผิวขาวหมวย รูปร่างบางแต่ก็มีดีในตัวเอง นมขาว หัวนมสีน้ำตาลอ่อน ขนาดเต้านมไม่ใหญ่มาก นมคล้อยเล็กน้อย ผิวละเอียด ผมยาวถึงหลัง ใส่กางเกงในลูกไม้แบบมองทะลุได้สีขาว มาลิน หน้าอกเต่งตึงที่สุด เนื่องจากได้สามีชรา ทุกส่วนสัดจึงถูกใช้งานน้อยครั้ง ทำให้ยังดูอวบ มาลินมีขนที่แขนและหน้าท้องเจือๆ ดูเซ็กซี่ ก้นขาวจ้ำม่ำ ดูมีน้ำมีนวล แต่ไม่ถึงกับอ้วน เต้านมขาว ฐานหัวนมใหญ่ หัวนมสีชมพู แต่ช่วงตั้งแต่ล่างสะดือลงไป ออกจะอวบ ต้นขาดูใหญ่ มาลินเลือกกางเกงสีชมพูบางๆ มองทะลุได้ แต่มีลายลูกไม้ด้านหน้า เอาไว้ปิดบังของสงวน"ไปกันได้หรือยังล่ะ" ราตรีชวน"เอ่อ ไป..ไป.. สิ"===========================### ตอนที่ 4 ###สามสาวเดินออกมาจากห้องแต่งตัวและเดินเข้าไปในห้องงานด้วยความตื่นเต้น ภายในห้องงานมีแสงไฟสลัวและมีเสียงเพลงดังอย่างครึกครื้น พอมาถึงทุกคนก็ตะลึงกับภาพที่เห็นเบื้องหน้า“โอ้โห..คนเยอะจังเลยราตรี” มาลินอุทาน“แถมยังไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลยด้วย โทงเทงไปหมด”อัญญาอุทานบ้าง สามสาวเริ่มปรับตัว ปรับความรู้สึก และพยายามขจัดความอายของตัวเองทิ้งไป ไม่นานนักก็เริ่มรู้สึกกลมกลืนไปกับบรรยากาศนั้น“ไป..เราไปหาที่นั่งกันก่อนเถอะ”ราตรีชวน หลังจากเลือกทำเล หาที่นั่งแล้วได้แล้ว สามสาวก็เริ่มสั่งเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ เพื่อสร้างความคึกคักให้กับตัวเอง“ยู้ฮู้….เอ้า!!! ชนแก้วหน่อย”เสียงหัวเราะปะปนกับเสียงเพลงอึกทึก ช่างดูได้บรรยากาศความซ่ายิ่งนัก เวลาผ่านไปได้สักพักนึง สามสาวเริ่มคึกคักตามลำดับ“นี่ ๆ เธอดูแม่คนนั้นสิ นมก็ใหญ่ล้น แถมอ้วนแผละอีก คิก ๆ “อัญญาเริ่มสอดส่ายสายตามองไปรอบ ๆ ตัวหลังจากแอลกอฮอล์ในเลือดได้ที่แล้ว“เธอดูแต่ผู้หญิง เธอไม่ดูผู้ชายบ้างล่ะ ดูคนนั้นสิ นี่ขนาดยังไม่แข็งตัวนะยังใหญ่ขนาดนั้นเลย” ราตรีก็เริ่มชักกรึ่ม ๆ เช่นกัน“ไหน ๆ ” อัญญาชะเง้อมองตามด้วยความอยากรู้อยากเห็นบ้าง“นั่นไง นั่นไง มุมโน้น” ราตรีชี้“โอ้หูย…เธอเอ๊ย..ใหญ่จริง ๆ ด้วย มีหวังโดนเสียบทีบานแน่ย่ะ ฮ่า ๆ ๆ ” อัญญาหัวเราะร่วนมาลินเองก็เริ่มหน้าแดง เลือดสูบฉีด และกำลังมีอารมณ์คึกคักสุดขีดเช่นกัน แต่ก็ยังคงไว้ท่าตามประสาผู้ดีเก่า“พวกเธอนี่ ทะลึ่งจริง ๆ ” มาลินกล่าวเหล่าผู้คนเดินเพ่นพ่านไปมา บ้างก็เดินอวดของลับกันอล่างฉ่างทั้งหญิงและชาย บ้างก็มีเพียงกางเกงในตัวจิ๋วบังที่นาผืนน้อย ๆ เอาไว้ แต่ถึงแม้จะมีกางเกงในปิดบังเอาไว้ ก็ดูเหมือนทุกคนเต็มใจที่จะเปิดเผยมันออกมาโชว์ถ้าหากเจอคนที่ถูกใจ“นี่ ราตรีเธอจะถอดกางเกงในนั่นออกมั๊ยคืนนี้” อัญญาถาม“อ๋อ แน่นอน!! ถ้าฉันเจอหนุ่มหุ่นล่ำ ๆ กล้ามใหญ่ ๆ ตามสเป็คของฉันล่ะก็.. และที่สำคัญฉันชอบท่อนใหญ่ ๆ มันสะใจดี ฮ่า ๆ ” ราตรีกล่าวด้วยสีหน้าระรื่น“ของฉันชอบยาว ๆ นะ ไม่ชอบใหญ่มาก เพราะยาว ๆ มันถึงใจดี แล้วเธอล่ะมาลิน” อัญญากล่าวบ้าง“ไม่!! ฉันไม่ถอดเด็ดขาด แค่นี้ฉันก็อายจะแย่อยู่แล้ว” มาลินยืนยันหนักแน่นราตรีและอัญญามองหน้ากันเลิ่กลั่ก พร้อมกับเชื่อในคำพูดนั้นของมาลิน เพราะมาลินถูกเลี้ยงมาแบบลูกผู้ดี คงรักนวลสงวนตัวมากกว่าพวกเธอเป็นแน่“เอ่อ..ราตรี แต่ฉันยังกังวลอยู่อย่างหนึ่ง” มาลินถาม“อะไรเหรอ”“เธอว่า จะมีคนจำเสียงของเราได้มั๊ย”“โถ…นึกว่าเรื่องอะไร จำไม่ได้หรอก เสียงพูดที่ผ่านหน้ากากที่เราใส่อยู่มันฟังดูทุ้ม ๆ กว่าปกติ ฉันยังจำเสียงเธอไม่ได้เลย” ราตรีบอก“เสียงเพลงก็กลบออกอย่างนี้” อัญญาเสริม“นั่นสิเนอะ เสียงพวกเธอก็ฟังดูเพี้ยนไปเหมือนกัน” มาลินเริ่มรู้สึกผ่อนคลาย“เธอกังวลมากไป เดี๋ยวจะไม่สนุกเอา” อัญญาพูดพลางยกแก้วเหล้าเย็น ๆ ขึ้นมาดื่มอย่างชื่นใจทันใดนั้นก็มีหนุ่มรูปร่างสูง หุ่นดี ผิวขาว ใส่หน้ากากเสือดาว กางเกงในสีดำ ถือแก้วเหล้าเดินเข้ามาพวกเธอ แล้วเอ่ยด้วยน้ำเสียงทุ้มนุ่มนวลขึ้นว่า“ขอโทษครับ ถ้าไม่รังเกียจเต้นรำกับผมซักเพลงได้ไหมครับ”สามสาวหันมามองตามเสียงนั้น แล้วมองหน้ากันเหมือนขอความคิดเห็น“กับใครล่ะคะ? ” ทุกคนแทบจะถามเป็นเสียงเดียวกันชายหนุ่มหันมาทางมาลิน สาวหน้ากากสีชมพู เพราะหุ่นของเธอดูต้องตามากที่สุด นมเต่งตึง หัวนมชี้ ผิวขาวมีน้ำมีนวลน่าสัมผัส“กับคุณไงครับ”“เอ่อ..ขอโทษนะคะ ฉันไม่ชอบเต้นรำ” มาลินกล่าวปฏิเสธอย่างไม่มีเยื่อใยราตรีเห็นท่าไม่ดีก็เลยพูดแทรกขึ้นมาว่า“แต่ฉันชอบ”ชายหนุ่มกลัวเสียหน้า ประกอบกับคิดว่าใครก็ได้ ขอให้เป็นผู้หญิงเถอะ จึงเอ่ยกับราตรีว่า“งั้น คุณจะเต้นรำกับผมได้ไหมครับ”“ได้..ถ้าคุณเอาไอ้นี่ออกมาโชว์ให้ฉันดูก่อน”ราตรีกล่าวด้วยน้ำเสียงหัวเราะปนทะลึ่งพร้อมกับเอานิ้วชี้ตรงเป้ากางเกง ซึ่งมันอยู่ไม่ห่างจากหน้าของราตรีนัก นิ้วของราตรีห่างจากเป้ากางเกงของเขาไม่ถึงคืบ“ฮิ ๆ ราตรีเธอนี่ร้ายกาจจริง ๆ” อัญญาเอามือปิดปากหัวเราะชอบใจ ส่วนมาลินก็แอบอมยิ้มสามสาวหัวเราะอย่างสนุก ส่วนชายหนุ่มกำลังอยู่ในภาวะตัดสินใจ และสูดลมหายใจเข้าก่อนจะพูดว่า“ได้เลย เล่นไม่ยาก”พูดเสร็จเขาก็ล้วงจ้าวโลกของเขาออกมาอวดต่อหน้าสาว ๆ สร้างความตะลึงในความกล้าของเขายิ่งนัก“มันแปลกดีจัง หัวสีแดงดีจังเลย” อัญญาคิดในใจ มาลินเองก็มองตาไม่กระพริบเหมือนไม่เคยเห็น“ทำไมมันเล็กจังล่ะ” ราตรีกล่าว“แหม.. ก็มันยังไม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21