ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxไทย ออนไลน์  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxไทย ออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 04:44:11 AM »
หนังxไทย ออนไลน์ ภาพโป๊เห็นหมดเลย หนังxไทย ออนไลน์ หนังxไทย ออนไลน์หนูชื่อหอมค่ะ ปีนี้อายุได้ 22 แล้ว เพิ่งเรียนจบก็ได้มาทำงานเป็นรีเซฟชั่นอยู่ที่คอนโดมิเนียมแห่งหนึ่งค่ะ ครอบครัวหนูอยู่ต่างจังหวัดกันหมดค่ะ หนูเข้ามาเช่าห้องอยู่คนเดียวในกรุงเทพฯ ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย ไม่เคยมีแฟนเลยค่ะ แต่หนูไม่ใช่สาวบริสุทธิ์นะคะ จริง ๆ แล้วหนูเซ็กส์จัดมากเลยค่ะ ต้องช่วยตัวเองทุกวัน ทั้งแตงกวา มะเขือยาว หรือจะเป็นดิลโด้หนูก็มีและได้ลองมาหมดแล้วค่ะ กับผู้ชายจริง ๆ หนูก็เคยนะคะ เป็นเพื่อนสมัยเรียนมหาลัยค่ะ เราได้กันตั้งแต่ปี 1 แต่พอปีสองก็เลิกรากันไปเพราะเขาย้ายไปเรียนที่อื่น หลังจากนั้นหนูก็ได้นอนกับผู้ชายอีก 2-3 คน แต่ไม่มีใครทำถูกใจเลยค่ะ เด็กวัยรุ่นส่วนใหญ่พอแข็งก็ขึ้นเอาอย่างเดียว เสร็จแล้วก็เสร็จ เปลี่ยนท่าบ้างก็ไม่เกิน 2-3 ท่าหรอกค่ะ แถมชอบให้หอมทั้งอมทั้งดูดให้ แต่ไม่ค่อยยอมทำให้หนูสิคะ หนูเลยตัดสินใจเลิกคบหมด ช่วยตัวเองดีกว่าค่ะคอน โดที่หนูทำงานอยู่เรียกได้ว่าหรูพอสมควรเลยค่ะ หลายห้องก็เป็นพวกเมียน้อยเสี่ยหรือเด็กป๋า พวกเสี่ยทั้งหลายเขาไม่ค่อยมองหนูหรอกค่ะ เพราะหนูไม่ได้สวยอะไร ออกจะอ้วนๆด้วยซ้ำ เพราะหนูสูงแค่ 157 แต่หนัก 65 แน่ะค่ะ ถึงงั้นหนูก็มีเชฟนะคะ เพียงแต่มันใหญ่ไปหมดทั้งตัว ดีที่หนูเป็นคนขาว แต่มีอยู่คนนึงค่ะ เขามาซื้อห้องต่อจากเจ้าของคนเก่า แล้วก็มาตกแต่งให้ฝรั่งเช่า ช่วงที่ตกแต่งห้องเขาเลยต้องมาบ่อย ๆ หนูเห็นเขามอง ๆ หนูอยู่เหมือนกัน ส่วนหนูก็สนใจเขาเหมือนกันค่ะ เพราะเขาอายุมากแล้วแต่ดูไม่ค่อยแก่เลย สูง ขาว รูปร่างดี หุ่นนักกีฬาเลยค่ะ สูง 180 ได้มั้งคะ มีผมขาวประปราย หนูเคยชวนเขาคุยแบบให้ท่าหน่อย ๆ เขาก็เหมือนสนใจนะคะ เจอกันบ่อยเข้าเขาเลยชวนหนูไปทานข้าวในวันหยุด เขาก็พูดตรง ๆ ค่ะว่าอยากเอาหนู แต่ขอให้ตรวจเลือดได้มั๊ย เพราะเขาแพ้ถุง เขาจะเล่นสดกับหนู หนูเลยเอาบัตรบริจาคเลือดให้เขาดูค่ะ ว่าหนูเพิ่งไปบริจาคมาเมื่ออาทิตย์ก่อนนี่เอง เขาเลยเอาของเขามาให้ดูค่ะ เขาบริจาคบ่อยกว่าหนูอีก เขาเลยถามหนูว่าอยากทำรึป่าว หนูไม่ปฏิเสธเลยค่ะเพราะอยากเอาเป็นทุนเดิม แล้วเขาก็หล่อมากด้วย เขาเลยพาหนูเข้าโรงแรมม่านรูดค่ะ เขาบอกจะอาบน้ำให้หนูค่ะ เขาถูสบู่ให้ทั้งตัว แล้วเขาก็ไปนั่งตรงขอบอ่าง จับหนูนั่งคร่อมขาเขาข้างหนึ่ง เขาบอกว่าจะให้สะอาดต้องทำอย่างนี้ แล้วก็ให้หนูร่อนสะโพกบดเบียดกับขาของเขา บางครั้งก็จับเอวหนูให้เลื่อนถูไปตามท่อนขาของเขา ทั้งกลีบเนื้อและเม็ดแตดที่แข็งเป็นไตเสียดสีกับขาเขาจนหนูเสียวไปหมดเลยค่ะ หนูต้องบอกเขา พอเถอะค่ะ หนูเสียว เขาจึงล้างตัวให้ แล้วก็ล้างท่อนลำของเขาด้วยค่ะ ตอนนี้มันยังไม่แข็งตัวเลย แต่ก็ดูใหญ่เหมือนผู้ชายที่หอมเคยนอนด้วยตอนแข็งเต็มที่แล้วเลยค่ะ แค่เห็นเขาถูล้างท่อนลำหนูก็อยากให้มันมุดเข้ารูตัวเองเหลือเกิน ลำเนื้อของเขามันขาวและมีหัวสีชมพูเรื่อ ๆ น่ากินมากค่ะแล้วเขาก็ ให้หอมขึ้นไปนั่งบนเก้าอี้ มันเหมือนเก้าอี้ที่เอาไว้ตรวจภายในเลยค่ะ หอมต้องเอาขาพาดกับที่วางขาสองข้าง ทำให้ต้องอ้าแปลงนาน้อย ทั้งเขิน ทั้งตื่นเต้น เย็นวาบ ๆ ตรงหว่างขา เขาบอกให้หอมเรียกเขาว่าป๊าค่ะ หอมก็เรียกค่ะ ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน แล้วเขาก็มานั่งตรงหว่างขา หอมผงกหัวมาดู เห็นหีโหนก ๆ ของตัวเองลอยอยู่ตรงหน้าเขาแล้วมันเสียวยิบ ๆ ในรูบอกไม่ถูกค่ะ เขานั่งจ้องใหญ่ หอมก็เผลอขมิบรูด้วยความตื่นเต้น “อย่าจ้องอย่างนั้นสิคะ หอมเขิน” เขายิ้มแล้วค่อยก้มหน้ามาสูดดมใกล้ ๆ ค่ะ บางครั้งจมูกเขามันไปสัมผัสโดนกลีบโดนแตดเหมือนไม่ได้ตั้งใจ ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวจนต้องถอนใจเลยค่ะ “หอมสมชื่อเลยครับ หีก็หอม ตัวก็หอม อยากโดนควยเหรอครับ น้ำหีซึมเชียว” “อยากค่ะ ทำอะไรก็ทำเถอะค่ะ หอมเงี่ยนแล้วค่ะ” หนูตอบไปด้วยความหงี่ง่าน ยิ่งเขาพูดหี ๆ ควย ๆ ก็ยิ่งมีอารมณ์ “หอมจ๊ะ แตดหนูเม็ดใหญ่มากเลยนะ น่าดูดที่สุด” ไม่พูดเปล่า คราวนี้เขาเอานิ้วแหวกแคมที่ปิดสนิทของหนูออก ทำให้เม็ดแตดที่แข็งใหญ่อยู่แล้วยิ่งยื่นหน้าออกมาดูใหญ่กว่าเดิมเสียอีก หนูเลยช่วยเอามือแหวกหมอยให้เขาได้เห็นแตดชัด ๆ “ขอป๊าชิมหน่อยนะจ๊ะ” เขามาแล้วค่ะ ทีแรกเอาปลายลิ้นเขี่ยเม็ดแตดหนูก่อน แล้วเขาก็อมดูดมันเข้าไปเลยค่ะ โอ๊ย หนูใจจะขาด แค่อมยังไม่พอ เขายังดูดเน้นเป็นจังหวะ บางทีก็เอาริมฝีปากเขาดูดเม้มแล้วก็ดึง แตดหนูเบา ๆ พอแตดหนูหลุดจากปากเขา หนูเห็นมันยิ่งยื่นหัวแหลมออกมามากกว่าเดิมอีกค่ะ ดูท่าเขาจะชอบเม็ดแตดหนูมากเพราะเล่นมันไม่หยุดปากเลยค่ะ ยิ่งเป็นจุดเสียวของหนูด้วย แต่หนูยังไม่เสร็จหรอกค่ะ จนเขาลากลิ้นลงมาที่รูฉ่ำน้ำของหนู แล้วเอาปลายลิ้นแทงรูเข้า ๆ ออก ๆ พร้อมกับนิ้วโป้งก็บี้คลึงเม็ดแตดหนูไปด้วย หนูเลยเสร็จที่ท่านี้แหละค่ะ ขาเกร็งจนเมื่อยเลย แล้วเขาก็พาหนูไปที่เตียงค่ะ เขาบอกว่า 69 นะ แต่ให้หนูอยู่ข้างบน หนูเลยขึ้นไปคร่อมหน้าเขาแล้วก็ดูดอมของเขาไปด้วย แต่หนูทำไม่ค่อยได้ค่ะเพราะของเขามันใหญ่มาก พองคับปากจนหนูหายใจไม่ออก เลยได้แต่อมหัวแล้วใช้มือช่วยไปด้วย หนูยังกลัวอยู่ว่าจะรับของเขาได้รึป่าว หนูมาจับวัดทีหลังของเขายาวตั้ง 6.5 นิ้ว แถมเส้นรอบวงยังตั้ง 6 นิ้วแน่ะค่ะ เรียกว่าใหญ่กว่าผู้ชายที่หนูเจอมาทั้งหมดเลย พอเขาแข็งเต็มที่เขาก็ให้หนูนอนหงายค่ะแล้วเขาก็ทาบตัวลงมา จับลำควยเขาค่อย ๆ ยัดใส่รูของหนู หนูตาเหลือกเลยค่ะ มันเข้ามาได้แค่นิดเดียวหนูก็เจ็บ ต้องบอกให้เขาหยุดก่อน เขาหันมาดูดปากหนู มือข้างหนึ่งสอดไปใต้แขนและรั้งไหล่หนูไว้ มืออีกข้างก็ประคองลำควยพร้อมกับขยับเข้าออกทีละนิด “โอ๊ย ๆ ป๊าขา เจ็บ เจ็บหี ป๊าเบา ๆ”หนูได้แต่ร้องมือก็กอดไหล่ป๊าเอาไว้ มือซ้ายหนูไล่ลงไปที่ก้นป๊า รู้สึกถึงตอนที่แกเกร็งก้นแทงรูของหนูแล้วมันทั้งเสียวทั้งเจ็บบอกไม่ถูก หนูเลยเอานิ้วช่วยแหกแคมให้ควยป๊ามันมุดรูสะดวกขึ้น พอเข้ามาได้สุดลำหนูแทบจุก เสียวไปหมด รูหีขมิบรัดสิ่งแปลกปลอมขนาดใหญ่ที่แทรกเข้ามา ป๊าหัวเราะหึ ๆ “อะไรกัน จะเสร็จแล้วเหรอ ดูสิ รูหีตอดควยป๊าใหญ่เลย” “ป๊าจะเย็ดแล้วนะ หายเจ็บรึยังจ๊ะ หนูนี่เงี่ยนจริง ๆ เลย อยากโดนเย็ดละสิ ป๊าจะเย็ดให้หีกลวงเลย ป๊าจะเอาควยทิ่ม ๆ ๆ หีหนูเลยนะ” แกพูดใหญ่เลยค่ะ เพราะเวลาแกพูดหยาบ ๆ หนูมีอารมณ์มาก รูหีขมิบแรงขึ้น ๆ เสียวจนต้องส่ายสะโพกบดเนินกับป๊า ยิ่งเม็ดแตดหนูยื่นไปเสียดสีกับขนหมอยหยิก ๆ ของป๊านี่ หนูเสียวจนน้ำจะแตกซะให้ได้ ป๊าค่อย ๆ โหย่งสะโพกดึงควยออกจากรูหนูช้า ๆ เส้นเอ็นปูดโปนที่อยู่รอบลำควยครูดไปกับผนังรูหี หนูรู้สึกแทบจะทุกเซ็นต์เลยทีเดียว พอใกล้จะหลุดหนูเลยแอ่นสะโพกตามไปจนก้นลอยจากที่นอน ก็มันเสียดายนี่คะ แต่จังหวะนั้นป๊ากลับทิ่มลำควยลงมาใส่หีหนู แรงกระแทกกดให้ก้นหนูจมไปในที่นอนพร้อมกับที่ป๊าบดเนินกับหีหนู เท่านั้นแหละค่ะ หนูก็น้ำแตกตัวเกร็งไปเลย ป๊ายังไม่เสร็จค่ะ แกรอให้หนูหายเกร็งแล้วก็เริ่มซอยหนูจากช้า ๆ แล้วค่อย ๆ เร่งจนเร็ว พอเร็วจี๋ก็หยุดบดเนินกับหนูแล้วก็กลับไปซอยช้า ๆ อีก สลับกันไปมาอย่างนี้อยู่เกือบชั่วโมง น้ำหนูแตกแล้วแตกอีกไปเกือบสิบครั้ง จนหนูหมดแรงต้องบอกให้ป๊าปล่อยให้หนูสักที ป๊าเลยพาหนูไปนอนบนเก้าอี้ตัวเดิมแล้วก็ยืนซอยหนูอย่างนั้นสัก 10 นาทีแกก็เสร็จ วันนั้นหนูกลับไปบ้านหลับเป็นตายเลยค่ะ เพลียมาก แล้วเราก็จะนัดเจอกันทุกอาทิตย์ มีความสุขมากค่ะ                 (07;thanksชอบๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆ     หนังอาร์ไทยออนไลร์musunde ♥ hiraite ch. 4 คุณนายที่รัก ตอนที่ 3ดูหนังโป็ออนไลน์[soe-312] erika kirihara – raped in front of husband mfดูหนัง x ไทย ออนไลน์คลิปแอบถ่ายออนไลน์รวม  ผมชื่อวีเรียนจบมหาวิทยาลัยมาไม่นานก็ได้งานทําทํามาได้ 4 ปีตอนนี้อายุ 29 ตอน นี้ก็ได้แต่งงานกับแฟนที่คบกันมาตั้งแต่ตอนเรียนตอนเป็นแฟนกันใหม่ๆเราก็ ขยันเอา​​ดีอยู่แต่พอมาแต่งอยู่ด้วยกันก็รู้สึกเฉยๆแต่ชอบกันที่นิสัยจิตรใจ มากกว่าตอนยังไม่แ​​ต่งแฟนเราชื่อพลอย อายุ 28 ปี หน้าคล้ายในรูปเธอ ก็ดูสวยอยู่แล้วแต่ตอนนี้ยิ่งดูเซ็กกว่าก่อนนมก็ใหญ่ มากกว่าก่อนห​​ัวนมงี้ใหญ่ยาวประมาณนิ้วก้อยได้เพราะเราดูดบ่อยตูดก็ใหญ่งอน เดินทีตูดบิดไปมาสะโพก​​ก็ผายแถมก็ชอบแต่งเซ็กซี่ชอบใส่กางเกงในสายเดี่ยว และนุ่งกางเกงยีนฟิดๆเอวตํ่าถ้าชา​​ยเสื้อเธอลอยขึ้นจะเห็นสายใส่เกาะอกสาย เดี่ยวจนนมแทบหกออกมาทั้งเต้าเลย  ตอนนี้การงานผมกําลังรุ่งก็เลยลุย งานเต็มที่ได้ไปต่างประเทศบ่อยๆบางครั้ง หลายเดือน​​ก็กลัวพลอยจะเหงาก็เคยซื้อหมาตัวเมียที่ชื่อหนูมาให้เลี้ยงเล่นๆ แก้เหงาบางครั้งคิด​​ว่าเราไม่อยู่แล้วเธอมีชู้จะทําไงเราไม่กลัวหรอกถ้า พลอยจะแอบเอากับใครมันช่วยไม่ได​​้เพราะเราเองก็ไม่ค่อยอยู่บ้านนี่อีก วันนี้เรากลับมาเร็วกว่าปกติเพราะไม่ได้ไปประช​​ุมต่อหลังจากกลับจากต่าง ประเทศคือเราควรจะกลับตอนเย็นแต่กลายเป็นตอนเช้าวันนั้นเลยข​​ับรถกลับมา เห็นรถจอดอยู่หน้าบ้าน 2 คัน  นั่นมันรถเจ้าตี๋รุ่นน้องที่มหาลัย อายุ22- 23ได้เราเองกลับมหาลัยบ่อยๆรู้จักรุ่นน้องหลายๆคนดีเป็นกลุ่มที่ สนิทกันน้อง มาบ้านเ​​ราบ่อยและไปเที่ยวกันบ่อยๆเป็นเพื่อนต่างรุ่นก็ว่าได้เอน้องๆมาทํา ไรกันก็ลองย่องแอบ​​เข้าไปกะทําให้แปลกใจเล่นก็ได้ยินเสียงกําลังกินเบียกัน อยู่ 5 คนพลอยแฟนเราก็แค่จิบๆ และมีเจ้าตี๋กับเพื่อนอีก 3 คนมี โย และเหน่งกับโต้ง ทั้งหมดเรารู้จักสนิทกันดีพอรู้ว่า 4 คนนั้นออกมาเที่ยวเธค ผับตั้งแต่เมื่อคืนวานจนเช้าวันนี้เมากันก่อนอยู่ แล้วก็ชวนแฟนเราเล่นไพ่แต่ เสียให้​​แฟนเราเยอะน่าดูแต่เราเห็นไอ้เหน่งมันไม่ตั้งใจเล่นไพ่หรอกมันคอย จ้องหน้าอกพลอยบ้าง​​ เป็ากางเกงบ้างคือยังเช้าอยู่เธอใส่แค่ชุดนอนสีฟ้า บางๆ ถ้าดูดีๆ จะเห็นว่าเธอใส่ยกทรงสีดําลายลูกไม้กับกางเกงในสายเดี่ยว สีดําไว้ข้างในไอ้ เหน่งมัน​​จดๆจ้องๆแล้วเลียปากใหญ่แล้วสักพักไอ้เหน่งบอกพวกเราหมดตัวแล้ว พี่พลอยตาสุดท้าย 4 คนรวมกันมีอยู่ 5 พันบาทได้ ขอเดิมพันตัวๆตาเดียวถ้าแพ้พี่พลอยได้ 5 พันนี่ถ้าผมชนะพวกผมขอเอาพี่ พลอย 1 ทีทํานองพูดเล่นพูดจริงด้วยความเมาพลอยเองก็คงจะมึนๆ "พี่ให้ พวกเธอเอาคนละที***พี่ก็พังนะซิเอางี้ดีกว่าถ้าใครแพ้ใน1ชม.คนนั้นต้อง ทําตามคําสั่งทุกอย่างของคนที่ชนะโอเคไหม" สรุบว่าไอ้เหน่งแพ้ ฮ่าๆๆๆ สมนํ้าหน้าดูซิว่าพลอยจะลงโทษมพวกมันยังไง  ตอนนี้ผมแอบดูอย่างสงสัย พลอยไปเอาเตียงนํ้ามากางออกถอดชุดนอนเหลืองแต่ยกทรงกับกางเก​​งในสายเดี่ยว พลอยนอนควํ่าบนเตียงนํ้าให้ทั้ง 4 คนแก้ผ้าเหลือกางเกงในแล้วบอกว่านวดให้พี่หน่อยซิไอ้ 4 คนก็นวดแขนกับขา แบ่งๆกัน  ตอนนี้เรารู้แล้วว่าพลอยกะจะแกล้งยั่วไอ้น้อง 4 คนนั้น ไอ้4คนนั่งนวดไปตัวเองก็นั่งเกร็งเป้ากางเกงในตุงไปตามๆ กันสักพักพลอย บอกให้ 4 คนถอกกางเกงในออกแล้วพลอยเอาปากทําให้ทีละคนตอนนี้ผมอึ้งไปเลย พลอยบอกถ้าใคร ไม่แตกพ​​ี่มีรางวัลให้พลอยใช้ลิ้นกับเจ้าตี๋ก่อนด้วยลีลาการอมดูดไม่ถึง 2 นาทีเจ้าตี๋ก็เสร็จ แล้วตามด้วยเจ้าโย ไอเหน่งมันดีใจใหญ่ของมันยาวไม่ ใช่เล่นแต่ไม่ถึง 1 นาทีก็แตกคาปากพลอยพลอยดูดกินของ 3 คนจนหมด เหลือเจ้าโต้ง*** ใหญ่ขนาดขวดนํ้าอัดลมขนาดเล็กได้พลอยอมแค่หัวก็แทบไม่ มิดพลอยทั้งดูดไข่ทัง้โม๊กทั้ง​​ถอก ***มัน 15 นาที ยังไม่แตกเลยอึดจริงๆเป็นผมโดนลีลาอย่างนี้ไม่เกิน 5นาทีก็จอด  "ดี โต้งเธอเก่งมากพี่จะให้รางวัลนะ" พลอยเลิกยกทรงลงล่างอวดให้เห็นเต้าขาวๆ ใหญ่ตะง่านอวดสายตาหนุ่มๆทั้ง4 "อะพี่จะให้โต้งดูดนมเป็นรางวัล 1 ทีเอาเลย" ไอ้โต้งไม่พูดมากทั้งบีบเคล้นปากมันเม้มหัวนมพลอยสลัยซ้ายขวา ไปมาพลอยเริ่ม มีอารมณ์​​ซูดปากใหญ่แล้วแอ่นอกขาวอวบสู้ลิ้นไอ้โต้งใหญ่ไอ้โต้งดูดด้วยกัด หัวนมพลอยด้วยแต่ด้ว​​ยความเสียวพลอยกดหัวไอ้โต้งกับนมของเธอใหญ่เลย  "เอา ละพอก่อน" พลอยเอานมข้นหวานมาจากตู้เย็นแล้วเทลง***หนุ่มๆ ทั้ง 4 แล้ว เรียกหนูสุนัขตัวโปรดของพลอยมาเลียทั้ง 4 คนใหม่โดยที่พวกน้องๆ ขัดไม่ ได้เจ้าตี๋กับโยทําท่ารังเกียจแต่พลอยว่าสัณญาลูกผู้ชายนะก็เลยต้องยอมให้ นังห​​นูเลียไข่กันใหญ่สักพักเจ้าตี๋ดูนาฟิกาบอก  "1 ชม แล้วครับพี่พลอยมาเริ่มเกมกันใหม่" การดวลไพ่รอบสองนี้ปรากฏว่าพลอยแพ้ ครับตายละไอ้พวกนี้มันจะทําอะไรพลอยเนี่ยมันไห้พล​​อยนอนบนเตียงนํ้าแล้วรุม เลยครับไอ้ตี๋เอา ***ให้พลอยดูดโยกับ เหน่งดูดนมคนละข้างตอนนี้พลอยร้องลั่นเลยครับคงเสียวน่าดู "อู ยยยยยยย.พี่เสียว.อูยดูดได้.ดีจังง.ซี๊ดดดดด" ไอ้โต้งกะสานต่อ อารมณ์เมื่อกี้จับรูดกางเกงในสายเดี่ยวของพลอยออกโชว์ให้เห็นโคก *** โหนก นูนขาวจั้วเนื่องจากเธอเคยโกนขนไว้ตอนนี้มันพึ่งขึ้นเลยดูเกรียนๆไอ้โต้งรีบ ตวัด​​ลิ้นสากๆกับ ***พลอยพลอยคงเสียวน่าดูแอ้นทั้ง***ทั้งนมรัยการดูด เลียของไอ้พวกนั้นใหญ่เลย ตอนนี้พลอยได้แต่ร้องอู้อี้เพราะ***ไอ้ตี๋ยัง คาอยู่ในปากของเธอไอ้โต้งเลียจน*** เปียกได้ที่เตรียมจ่อ***เข้ากับรู*** โหนกขาวของพลอยพลอยร้องห้ามบอก "ลงโทษอย่างอื่นซิอย่า***พี่เลยพี่ไม่ได้ กินยาคุมไว้" "น่าพี่ขอ***หน่อยพวกเราไม่ปล่อยข้างในหรอก" "ก็ได้ๆแต่ อย่าเกิน1ชม.ตามตกลงนะ" พลอยแบะขาออกให้ไอ้โต้งทันทีและคงเพราะความ เงี่ยนที่โดนปลุกเร้าด้วยครับไอ้โต้งเมื่​​อได้คําอนุญาติก็จ่อ ***ใหญ่ กัยโคก*** กดทีเดียวมิดด้ามเลยพลอยสะดุ้งเฮือกก้มมองหว่างขาตัวเองที่ตอน นี้โคก***ตัวใหญ่กําลั​​งโดนเด็กรุ่นน้องที่หมาลัยทะลวงอยู่  "สวบๆๆๆๆ" "โอ้ ยยยย.เบา.ก็ได้" "ไม่ได้ครับ อึบๆ.มีเวลา.แค่1ชม.อาๆอึบๆ" ไอ้โต้งกระเด้าแต่ละทีทําเอา แคบ***ของพลอยปลิ้นตามจังหวะ***ของไอ้โต้งเลยครับ "โอยยยย.อูยยยยยย .ใหญ่อะไรอย่างนี้โอยไม่ๆเคยพี่ไม่เคยโดย.โดน*** ใหญ่ๆอย่างนี้ โอยยยยดีๆรู้งี้พี่ให้เธอ***นานแล้วซี๊ดดดดอาาาาาาาาาซี๊ดดด.ว้าย ยยย.อูยยย" ไอ้โต้งซอยได้10นาทีคงทนต่อความฟิตของ***พลอยไม่ไหวใกล้จะ เสร็จมันรีบกระทุ้งใหญ่เลย​​  "โอยพี่พลอยคนสวยคับ.หุ่นก็ดีผมไม่ เคย***คนขาวๆนมใหญ่ๆอย่างนี้.อึบบบ.มาก่อนเลยอาาาาา" เสียง หนอกกระแทกกันดังปับๆๆๆลั่นห้องรับแขกเลยครับ "โอยยยยพี่พลอยครับ ผมๆ.จะออก.แล้ว" "อูยยยย.โต้งจ๋าเอาออกมา.แตกข้างนอกอู ยยย.ข้างนอกนะ.พี่ไม่ได้อูยยยกินยาคุมเดี๋ยวท้องซี๊ดด" ไอ้โต้ง รีบกระแทกหนักหน่วงแล้วชักออกนํ้าขาวขุ่นพุ่งใส่เต็มนมพลอยเต็มเลย "โต้ง มานี่ให้พี่ดูดหน่อยซิอืมมมม***ใหญ่ถูกใจพี่แท้อืมม.จ้วบๆๆ" ในขณะ ที่พลอยกําลังโก้งโค้งอยู่ไอ้ตี๋รีบจับ***แทงพรวดเดียวเข้า***พลอยทันที "พรวดอู ยยยอูยซี๊ด.อาตี๋.ไม่ให้พี่ตั้งตัวเลยหรือซี๊ดดดดด" อึบๆๆๆอา*** พี่ พลอยนี่โดนไอ้โต้งเบิกทางไว้เลยไม่ฟิตเลยเอ้ยเหน่งช่วยทีไอ้เหน่งมันพยัก หน้ารู้​​กันครับเอะมันจะทําอะไรพลอยเนี่ยผมแอบดูอยู่เหงื่องี้โชกเชียวไอ้ เหน่งรีบนอนแทรกตั​​วไปใต้ตัวพลอยในลักษณะให้พลอนคร่อมตัวไอ้เหน่งไว้ไอ้ เหน่งกับไอ้ตี๋พยายามกด ***2อันเข้า***พลอยพร้อมกันเลย "ว้ายตายๆ แล้วโอยยยย***พี่ฉีกกันพอดีโอย" "ไม่ตายหรอกพี่ขนาดกระหรี่ที่ผมเคย ออฟมาก็โดนท่านี้ด้วยกันทั้งนั้น" "โอยยยยยยอูยยยแต่พี่ๆ.ไม่ใช่กระ หรี่.นะ.ซี๊ดนะแล้วก็ไม่เคยโดนท่านี้ด้วย.ว้าย"  "ไม่เคยก็ เคยซะนี่ไง" อา*** 2 อันค่อยๆเข้า***พลอยทีละนิดๆช้าๆจนมิดครับเข้าหมด 2 ดุ้นเลยครับมันสองคนร่วมแรงกระเด้าเข้าออกพร้อมกัน*** พลอยงี้ปลิ้นเข้า ปลิ้นออกแคมขาวๆตอนนี้แดงแบบชํ้าๆเลยผมเองอยากจะเข้าไปช่วย พลอยแต่​​ดูๆเธอจะชอบที่โดนมากกว่านะก็เลยแอบดูต่อแล้วว่าวตามไปด้วยสักพัก พลอยกระตุ­กตัวเกร็​​งหน้าบิดเบี้ยวแสดงว่าเสร็จแล้วสักพักไอ้2คนก็ชักออกมา นํ้า *** ออกพุ่งเรี่ยราดรดเต็มตูดและขาอ่อนพลอยเต็มไปหมดพลอยหมอบ ไม่เป็นท่าเลยครับแต่ปากยัง​​อม *** ไอ้โต้งอยู่เลยเหลือไอ้โยครับมัน รีบกระโดดจับขาพลอยข้างหนึ่งพาดบ่าแล้วยัดกระดอเข้า​​รูพลอยทันทีแต่เอะ ***มัน มีอะไรแปลกๆปลอกครับปลอก***มันสวมปลอก*** ที่มีตุ่มๆและมีขนเป็นหนาม อ่อนๆตอนนี้พลอยโดนล่อในท่าตะแคงข้างครับพลอยโดนปลอก ***มีหนามเข้าไปตูด ไม่ติดพื้นเลยครับร่อนตูดใหญ่เลยคงเสียวน่าดูนํ้าเงี่ยนงี้แฉะเชี​​ยวเป็น คราบเต็มเลย  "อูยยยยยแรงๆแรงอีกพี่ชอบซี๊ดดด" ไอ้โยจัดให้ ตามคําขอมันจับขาขาวๆสองข้างของพลอยพาดบ่าไว้แล้วเด้าตูดซอยยิกๆ แบบเร็วๆ​​แล้วสลับกระแทกแรงๆแบบช้าๆพลอยเจอลูกเล่นแบบงี้เข้า ***ถึงกับ สั่นเชียวครับปลอก***ครูดร่องแต่ละทีพลอกก็สะดุ้งคาย*** โต้งออกร้องแทบ ลั่นบ้านเลยคงมันน่าดูครับมาถึงตอนนี้โยเองก็สุดกลั้นต้องชัก*** ปล่อย นํ้าออกรดโคก***พลอยซะทีแล้วมันก็นอนพุบไปกับนมเต้าใหญ่ๆของพลอยพลอยบอก "พี่ ขอตัวอาบนํ้าก่อนนะเละไปหมด" "ครับแต่เอาตั้งหลายคนยังไม่ครบ 1 ชม." ไอ้ โต้งเลยตามไปเอาพลอยต่อในห้องนํ้าผมไม่เห็นแต่มารู้ทีหลังว่าพลอยโดนล่อ ในอ่างอา​​บนํ้าแถมโดนไอ้โต้งล่อตูดด้วยพวกมันบอกว่าวันหลังจะมาเดิมพันกัน ใหม่ให้พี่­พลอยกินย​​าคุมไว้ด้วยจะได้ปล่อยข้างในได้พลอยแฟนผมก็โอเครอรับ การเดิมพันครั้งต่อไป.เฮ้อ  ดูหนังavออนไลท์คลิป นักศึกษาเย็ดกัน ไม่ต้องโหลดภาพซูฉีถ่ายหนังโป๊กล้อง พี่สาว  ทางบ้านคลิปวีดีโอแอบถ่ายเรื่องเสียวหีพี่สาวขายบริการหนังxไทย ออนไลน์ คราบน้ำเงี่ยน ติดเป้ากางเกง หนังxไทย ออนไลน์ หนังxไทย ออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21