ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หมาเย็ดคน  (อ่าน 531 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หมาเย็ดคน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:04:13 AM »
หมาเย็ดคน หนังเอ็กวัยรุ่นเอเชีย หมาเย็ดคน หมาเย็ดคน ผมก็เป็นอีกคนนึงที่อยากเห็นเมียโดนชายอื่นเย็ด ผมอายุ 40 แล้ว ส่วนเมียอายุ 32 เรารักกันมานานกว่า 10 ปี เรื่องราวต่าง ๆ ระหว่าง 2 เราก็ถือว่าประคองรักกันมาได้ดีพอควร แต่ผมหมั่นไส้เธอมากในเรื่องบนเตียง เธอเซ็กส์จัดมาก แอบเกี่ยวเบ็ดในห้องน้ำบ่อยมาก เวลาเธอเย็ดกับผมเธอชอบทำตัวแบบในหนังฝรั่ง ชอบพูดให้ผมกระแทกแรง ๆ แลบลิ้นเลียปากให้ดูเซ็กส์ซี่ เท่าที่ฟังจากเพื่อน ๆ ถึงการแลกคู่ สวิงกิ้ง หรืออื่น ๆ หรือการดูหนัง ดู Internet และอื่น ๆ เท่าที่สังเกต และคุย เธอไม่เห็นด้วย และไม่ชอบ ผมจึงลองให้เธอกินยาปลุกเซ็กส์เพื่อที่จะดูว่าเธอจะเป็นอย่างไร วันนั้นผมพาเธอไปเที่ยวที่ระยอง เราก็พักผ่อนตามปกติ ตอนนั้นประมาณ 5 โมงเย็น ผมก็เลยผสมยาปลุกเซ็กส์ชนิดเม็ด ก็น่าจะประมาณ 15 เม็ดได้ เธอก็กินไปโดยที่ไม่รู้ว่าเธอกินยาปลุกเซ็กส์ของผมเข้าไปด้วย หลังจากที่เธอกินยาเข้าไปแล้ว ผมก็เลยบอกให้เธอเข้าไปอาบน้ำอาบท่าให้สะอาดและสบายตัว หลังจากเธอออกจากห้องน้ำ ดูเธอช่างเซ็กส์ซี่มากตาเยิ้มเชียว แล้วผมก็เล้าโลมเธอได้ประมาณหนึ่ง อาการของเธอกึ่งสลึมสลือ จะง่วงก็ไม่ง่วง จะร่าเริงก็ไม่ใช่ รุกรี้รุกรนยังไงยังงั้น แล้วผมก็เลยแกล้งหลอกเธอว่ามีโทรศัพท์โทรเข้ามาขอตัวไปรับสายก่อน จริง ๆ แล้วผมตั้งเวลาไว้ ก่อนออกจากห้องผมเปิดหนังเอ็กส์เปิดทิ้งไว้ด้วยหลังจากที่ผมออกจากห้องมาก็เรียกเด็กในบังกะโลที่นั่นมา 2 คน ผมก็ให้พวกเขาเย็ดได้ แต่จะต้องทีละคน และต้องสวมถุงยางด้วย ในห้องมันไม่ได้เปิดหน้าต่างด้วย มืดพอสมควร แต่ก็ยังมองเห็นอะไร ๆ ได้ชัดเจน เพราะตอนนั้นก็แค่ 6 โมงครึ่งเอง ยังไม่ได้เปิดไฟในห้อง ผมพาเด็กทั้ง 2 (เด็กทั้ง 2 อายุ ประมาณ 25 ได้) เข้าไปที่ห้องทันที ผมแง้มประตูดูช้า ๆ เห็นเธอช่วยตัวเองอยู่พอดี เธอสวมผ้าขนหนูไว้ ไม่ใส่กางเกงใน นอนหงาย เงยหน้า ถ่างขา มือซ้ายจับนม มือขวาจับหี เอานิ้วแหย่แตด ไม่รู้เลยว่าเรา 3 คนกำลังจะเข้าไปในห้อง พวกเราทั้ง 3 ย่องเข้าไปในห้อง ผมกับอีกคนเข้าไปในห้องน้ำ อีกคนถอดเสื้อผ้าคลานเข้าไปอย่างช้า ๆ เมียผมยังเคลิบเคลิ้มแยงนิ้วในรูหีอยู่เลย เด็กคนนั้นค่อย ๆ ยื่นลิ้นเข้าไปเลียหีแล้วก็เอานิ้วในรูหีออก เมียผมคงคิดว่าเป็นผม เพราะเธอยังไม่มองไปที่ปลายเท้า เด็กนั่นเลียอย่างไม่รังเกียจ ทั้งดูด ทั้งเลีย ดึงดุนเม็ดแตดที่ยื่นออกมาจ๊วบ ๆ เมียผมยิ่งเงยหน้า แอ่นนม สะโพกลอยสู้ลิ้นสู้ปากของเด็กคนนั้น ผัวจ๋า ๆ อย่าทรมานหีเมียเลย เอาควยยัดเข้ามาในหีเมียเถอะ เมียผมพูดออกมาเสียงสั่น ๆ ด้วยบรรยากาศที่สลัว ๆ ถ้าเมียผมไม่สังเกตอะไร เธอไม่น่าจะรู้ได้หรอกว่าคนที่จะเย็ดเธอไม่ใช่ผม เด็กนั่นเมียเลียหีผมจนน้ำหีเมียผมแตก เมียผมร้องอู๊วส์ อ๊าส์ เด็กนั่นสาวควยจนแข็งได้ที่แล้วมันก็เอาควยมันมาถูแคมหีเมียผม แล้วมันก็ดันเข้าไปจนสุดดุ้น มันจับขาเมียผมยกชูขึ้น หีลอยเด่นเห็นความโหนกนูน มันกระแทกจากเบาไปหนักขึ้น ๆ ปั๊าก ๆ ๆ ๆ เมียผมร้องโอ๊ะ ๆ ๆ ๆ ตามแรงกระแทกของเด็กนั่น มันกระแทกอยู่พักใหญ่ในท่านี้ ผมกับเพื่อนมันยืนดูอยู่จนควยของผมทั้ง 2 แข็งโด่แล้ว เพื่อนมันที่ยืนดูอยู่กับผมมันถอดเสื้อผ้ารอแล้ว ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้บอกมันเลย สักพักเด็กที่มันเย็ดอยู่กับเมียผมก็จับเมียผมให้โก่งตูด เมียผมไม่รอช้ารีบหันก้นให้เด็กนั่นทันที ตอนแรกผมคิดว่ามันจะกระแทกต่อ เปล่าเลยครับมันหันมาเรียกเพื่อนมันให้มาแทนที่มัน มันทั้ง 2 เปลี่ยนที่กันไวมาก ไอ้นั่นมาหาผม ไอ้นี่ไปเย็ดเมียผมแทน มันขึ้นเตียงได้มันเอาควยตีก้นเมียผม 1 ทีแล้วมันก็ดันพรวดเสียงดังฟึดเข้าหีเมียผมทันที มันเนิบ ๆ แล้วจึงแรงขึ้น ๆ ๆ ๆ ป๊าบ ๆ ๆ ๆ เมียผมร้องซี๊ดอ๊าส์ ๆ ๆ ๆ ไอ้นั่นเย็ดอยู่ ไอ้ที่มันมายืนข้างผมก็สาวควยไว้มันคงจะพลัดกันเสียบเมียผมแน่ ๆ คงเป็นเพราะฤทธิ์ยาแน่ ๆ เมียผมถึงไม่เอะใจอะไรเลย เพราะผมรู้ว่าควยของมันทั้ง 2 แตกต่างขนาดกัน ไอ้คนที่มันเย็ดเมียผมอยู่ใหญ่กว่าไอ้คนที่มันยืนข้างผมซะอีก เมียผมโดนกระแทกตูดจนนมที่ห้อยต่องแต่งโย้เย้ไปมาน่าจับดูดจริงเชียว สักพักใหญ่มัน 2 คนก็วิ่งเปลี่ยนกันด้วยความรวดเร็ว เมียผมยังคงโก่งตูดอยู่ท่านี้ มันเข้าไปกระแทกเมียผมต่อทันที มันเย็ดอยู่แป็บนึงก็จับเมียผมนอนตะแคงซ้ายกระหน่ำกระแทกเสียงดังลั่นห้อง หนอกหีกับโคนควยปะทะกันอย่างสุดมันส์ สักพักใหญ่มันก็พลัดเปลี่ยนกันอีก อีกคนนึงวิ่งออกมา อีกคนนึงวิ่งเข้าไปจับเมียผมตะแคงขวาเย็ดเปลี่ยนกันอย่างต่อเนื่อง เมียเงยหน้าแอ่นอกด้วยความเสียวร่านเงยหน้าซู๊ดส์ปากเสียงครางอย่างเดียว เด็กที่มายืนอยู่ข้างผมแล้วนั้นมันชักว่าวต่อจนน้ำแตกต่อหน้าผม แต่ไอ้คนที่เย็ดเมียผมอยู่มันก็หันมาเรียกผมเข้าไปเย็ดต่อจากมัน ผมก็เข้าไปดั่งมันเสกเวชมนต์ทีเดียว ผมเข้าไปจับเมียผมนอนหงายกระหน่ำเย็ดกระหน่ำแทงรูหีเม็ดแตดเมียผมอย่างโคตรมันส์ ผมเย็ดอยู่พักนึงหันมามองเด็กที่มันเรียกผมก็ชักว่าวจนน้ำแตกตามกันไป เมียผมยังเงยหน้าร้องซูดส์ซีดส์โอ๊วส์อ๊าส์จับนมตัวเองบีบคลึงเค้นอย่างหนังฝรั่ง เธอโดนไป 3 ควยแล้วยังไม่หายเงี่ยนเลย ผมเย็ดอยู่ท่านี้นานพอควรกระหน่ำแทงหีป๊าก ๆ ๆ ๆ จนน้ำแตกพุ่งปรี๊ดเข้าหีจนหยดสุดท้ายที่ปลายควยก็ไม่มี เมียผมร้องอ๊าส์ผัวจ๋าน้ำควยผัวพุ่งชนมดลูกหีเมียเลย แล้วเมียผมก็ลุกขึ้นมาทั้งดูดทั้งเลียควยผมจนสุด ผมหันมามองเด็กทั้ง 2 ที่อยู่หน้าห้องน้ำมันทั้ง 2 ก็ออกไปกันแล้ว หลังจากเมียผมดูดควยผมเสร็จเมียผมก็ล้มลงไปนอนหงายเงิบหลับตาพริ้ม ๆ ผมเลยใส่เสื้อใส่กางเกงออกไปหาเด็กทั้ง 2 อีก ไปถามมันว่าเป็นไงบ้างหีเมียผมตอดดีไหม เด็กทั้ง 2 ไม่ได้ตอบอะไรพูดแต่ขอบคุณมากยกมือไหว้ผมเป็นการใหญ่ แลกเบอร์โทรไว้มันบอกผมว่าคราวหน้าถ้าพี่มาที่นี่อีกพวกเราขออีกที ต่อจากนั้นผมก็กลับเข้ามาในห้อง เห็นเมียผมยังไม่หยุดเงี่ยนเลย เธอนอนหงาย เงยหน้า ถ่างขา มือซ้ายจับนม มือขวาจับหี เอานิ้วแหย่แตด หนังเอ็กส์ก็ฉายไป เธอก็แยงแตดไป ผมดูเธออยู่พักจนควยแข็งเลยเย็ดเธออีกรอบ หากมีบรรยากาศแปลกใหม่ของเมียผมจะส่งมาให้อ่านครับ ขอบคุณที่อ่านจนจบ คนกับสวัตเย้ดกันดูหนังโป๊ สาวยุนดูหนังเอวี อาโออิหนังอวบเอาเก่งโป๊ฝรั่งอ่านเรื่องแอบเย็ดหนังเย็ดออนไลน์ดา เป็นแม่ม่ายค่ะ ได้รู้จักหนุ่มเจ้าสำราญคนหนึ่ง ตอนแรก ๆ เค้าก็พาดาไปเที่ยว ต่อ ๆ ก็ขอนอนกับดา ดาก็เลยตายเลยค่ะ จนวันหนึ่งเค้าถามดาว่า น้องดาเคยโดนรุมมั้ย ดาไม่เข้าใจก็ถามเค้ากลับไปว่าหมายความว่ายังไงเหรอค่ะ เค้าบอกว่าแบบผู้ชายหลาย ๆ คนดาคนเดียวนะ ดาตกใจค่ะ ดาบอกว่าดาไม่เคยเลย และเมื่อก่อนดาก็ไม่รู้จักคำว่าสวิงกิ้งด้วยค่ะ เค้าก็เอาหนังเอ็กซ์เปิดให้ดาดู ดาดูแล้วมีอารมณ์จังค่ะ ดาชอบตอนที่ผู้หญิงอยู่ตรงกลางนะค่ะ แบบแซนวิชนะค่ะ มังกรตัวแรกเข้าทางด้านหน้ามังกรอีกอันเข้าประตูหลัง ดาดูแล้วเสียวไปหมดเลยค่ะ พี่เค้าก็ถามว่าอยากโดนมั้ย ดาก็บอกไปว่าก็น่าลองนะค่ะ สักพักเค้าก็โทรเรียกเด็กผู้ชายเข้ามาค่ะ หน้าตาดีหล่อมาก มาถึงน้องเค้าก็อาบน้ำ แก้ผ้าเดินมาที่ดาเลยค่ะ ดามองแล้วตะลึง หันไปมองหน้าพี่เค้า พี่เค้าก็บอกเอาเลยตามสบายเลย พี่นั่งดูเฉย ๆ ก่อนนะ ดากำลังอยากมาก ๆ ค่ะ แต่ดาก็ยังอาย ๆ อยู่ น้องเค้าก็เข้ามากอดดา และกระซิบที่ข้างหูว่า ทำตัวตามสบายนะค่ะ แล้วเค้าก็กอดดา จูบที่หน้า เลียใบหน้าดาค่ะ จูบที่ปากดา ลิ้นพันในปากดา โห้หวานอะไรปานนั้น ดาก็เลยเอาลิ้นดาเข้าไปในปากน้องเค้าบ้าง ดึงลิ้นน้องเค้ามาดูด เสียวค่ะ แล้วน้องเค้าก็ค่อย ๆ เลียไล่ไปจนถึงนมดูดนมดา ดาร้องไม่หยุดเลยค่ะ พี่เค้าก็นั่งมองดาอยู่นะค่ะ น้องเค้าดูดนมดาแบบเม้มแรง ๆ อมดูด ๆ เก่งจังค่ะ น้องเค้าทำรุนแรงแบบได้อารมณ์มาก สักพักน้องเค้าก็เลียไล่จากหน้าท้องลงไปที่ส่วนล่างของดาค่ะ น้องเค้าจับขาดาแหกออกกว้าง ๆ ค่ะ แล้วเค้าก็เอาลิ้นเลียที่ส่วนนั้นของดา น้องเค้าดูดตรงนั้นของดาค่ะ ดูดเลีย ๆ จนน้องลั่นห้องเลยค่ะ พี่เค้าก็เอามังกรของเค้ามาให้ดาอม คงจะเห็นว่าดาร้องเสียดังมั้งค่ะ ดาก็เลียมังกรของพี่เค้าค่ะ โอ้เสียวมากน้องเค้าดูดเลียเก่งจริง ๆ ส่วนนั้นของดามันจะระเบิดให้ได้ ดามองไปที่มังกรของน้องเค้า โอ้พระเจ้าใหญ่มากค่ะ ใหญ่จริง ๆ สวยด้วย หัวแดง ดาอยากดูดเลียบ้างจังเลย น้องเค้ามองหน้าดาคงจะเข้าใจ พี่เค้าก็พยักหน้า น้องเค้าก็เอาเจ้ามังกรตัวเป้งมาจ่อที่ปากที่ดา ทำทาง 69 ค่ะ น้องเค้าเลียดูดตรงนั้นของดานานมาก พี่เค้าก็ดูดนมดา โอ้เสียวที่สุดเลย สักพัก น้องเค้าก็นอนลงค่ะให้ดาขึ้นคร่อม โอ้ดาจับมังกรจ่อที่ของดา โห้คับมากเลยค่ะ ค่อย ๆ ขย่ม จนถึงโคน ดามันส์ค่ะ ขย่มเหมือนขี่ม้าเลยควบไปด้วย เสียวที่สุดในชีวิตค่ะ ปากก็ร้องลั่นห้องเลยค่ะ อีกแล้วพี่เค้าก็เอามังกรมาจ่อที่ปากดาอีกแล้ว โอ้วยย์ ดาขย่มจนแตกค่ะ ดานอนทับไปบนตัวน้องเค้าค่ะ พี่เค้าก็ขึ้นมาคร่อมร่างดาค่ะ แล้วจ่อมังกรเข้าประตูหลังดาค่ะ โห้ดาเสียวอีกแล้ว แต่มันเข้ายากมาก น้องเค้าก็จับดาดูดปาก เก่งจังค่ะ น้องดูดปากดาจนเสียวลืมเจ็บค่ะ พี่เค้าก็พยายามยัดเข้าๆ โอ้เสียวผสมเจ็บ มันส์อย่าบอกใครเลยค่ะ เข้าแล้วค่ะ พี่เค้าก็ขย่ม ๆ ดาเสียวอีกแล้ว ส่วนนั้นของดา มันเหมือนจะแตกออกจากกัน ในชีวิตไม่คิดว่าจะมีอะไรมันส์เท่านี้อ่ะ สักพักพี่เค้าก็แตกพร้อมดาค่ะ น้องเค้าก็จับดานอนหงาย จับมังกรยัดใส่ทางด้านหน้าดาค่ะ กระแทกแบบสุด ๆ โอ้ยยยยยยยย์ ดาเสียวอีกแล้วค่ะให้ตายเถอะ เอาอะไรมาชุดดาก็ไม่ยอมค่ะ น้องเค้ากระแทกจากช้าๆ ไปเร็ว ๆ แล้วแรงๆ ถี่มากๆ ดาไม่ไหวแล้ว ดาตระโกนสุดเสียง ดาจะแตกอีกแล้ว น้องเค้าก็ซอยถี่มากขึ้น ๆ โอ้ย ดาแตกแล้วค่ะ น้องเค้าก็เอาเจ้ามังกรมาแตกหน้าท้องดาค่ะ น้องเค้าเก่งจริง ๆ ค่ะ นับจากวันนั้นดาก็รู้จักคำว่าสวิงกิ้งค่ะ แต่ยังไม่หมดนะค่ะ 2รุม1 ดาเล่นจนจะเบื่อแล้วค่ะ พี่เค้าจะดาลองเล่น แบบชายหลาย ๆ คนเลยค่ะ ไว้ดาจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ นักเรียนเปิดซิง ออนไลน์เย็ด หลุด ทาง บ้านคลิปแอบเอากับผัวเพื่อนเปิดซิืง นางเอก avดูคลิกโป้สวิงกิ้งไทยดูหนังอาร์ไทย 18ออนไลน์ฟรีหมาเย็ดคน ไอ้ดำควยโตตัวใหญ่ หมาเย็ดคน หมาเย็ดคน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21