ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: yekyed  (อ่าน 1043 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
yekyed
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:04:48 AM »
yekyed ดู หนัง โป๊ ฝรั่ง แตก ใน yekyed yekyed“อือออ…อืออ” ฝนที่เอยครางเบาๆอย่างเนื้อตัวเทา ขณะท ผมยังคงอื้ออึ้ง ก่อนที่ผมจะสังเกตและพบว่าสิ่งที่ทำให้เธอนั้นเอยครางและตัวสั่นนั้นก็มาจากท่อนควยปลอมที่เสียบคาหีของเธอไว้ แน่นอนว่าผมดึงงมันออก ก่อนจะช้อนร่างของฝนที่ไม่ได้สตินั้นเข้าสวมกอดอย่างเจ็บช้ำ โดยไม่สนเรื่องกลิ่นตัวของเธอเลย…  ผมที่กอดรัดร่างของเธอแน่นสักพัก ก่อนจะอุ้มหล่อนพาไปล้างเนื้อล้างตัว และพาไปพักผ่อน แน่นอนว่าระหว่างไปล้างเนื้อล้างตัวนั้น เธอก็ไม่มีสติแม้แต่น้อย ซึ่งฝนก็หลับอย่างสนิทไปกว่า 2 วัน…   ในระหว่างที่ฝนนอนหลับนั้น ผมก็มานั่งดูของบางอย่างที่อยู่ในกล่องพร้อมกับเธอด้วย ใช่ในกล่องนั้นจะมีฝนก็ยังมี เมมโมรี่การ์ดของกล่องถ่ายภาพ…แน่นอนว่าว่าในเมมโมรี่การ์ดนั้น ถ้าให้ผมเดาสิ่งที่อยู่ในนั้นก็คงเป็น…   ผมที่หยิบมันมาจ้องมอง ก่อนจะนำไปเปิด และก็เป็นอย่างที่ผมคิดไว้ ข้างใน เมมโมรี่นี้นก็คือภาพของฝน  ภาพของฝนที่ถูกพาไปโดนควย กว่า 20 วันที่ผ่านมา….  20 ภาพแรกเป็นภาพของฝนที่โดนโทรม ที่บ้านร้างท้ายหมู่บ้านผม ซึ่งผมนั้นจะสถานที่ได้ ซึ่งฝนก็ถูกเย็ดในท่วงท่าต่างๆ ตั้งแต่โดนเย็ดทีละควย จนโดนทีละ 2 ควย คือโดนเย็ดที่หีที่ตูด พร้อมกัน…และแน่นอนว่าแต่ละภาพก็ทำให้ผมเห็นในรูปส่วนใหญ่ที่เย็ดก็ไม่ได้ใส่ถุงยางเลย แถมฝนยังโดนแตกในแทบทุกซ็อคในการเย็ดอีก…  และหลังจากภาพ ที่ 20 นั้นก็เป็นภาพที่ฝนถูกเอาไปโทรมที่ๆผมไม่รู้จัก แน่นอนว่า เธอนั้นรองรับลำควยของชายหนุ่มทีคราหนึ่ง น่าจะมากกว่า 5 คน และก็โดนเย็ดอย่างสดๆและแตกในเหมือนเดิม…ส่วนมากก็เป็นภาพของ ฝนที่โดนเย็ดภาพต่างๆ และนอกนั้นก็เป็นภาพอื่นๆ อย่าง ภาพที่ฝนโดนมันบังคับให้อม หรือ ดูดควยที่เปื้อนอึอยู่  ภาพที่เธออ้าปากโดนเยี่ยกรอกใส่ปาก…หรือภาพที่เธออ้วกอาเจียนเป็นน้ำควยออกมา และประมวลภาพของฝนที่โดนหีแหกหลังจากโดนเย็ดเสร็จ…  ผมที่จ้องภาพเหล่านั้นในคอม อย่างมือไม้ก่ำแน่นด้วยความเจ็บแค้น ชนิดที่บรรยายไม่ถูกจริงๆ….  “นัด…นัด” เสียงเรียกของพี่แอนที่เอยนั้นก็ทำให้ผมที่ยืนอย่างค่อนแค้นนั้นได้สติ  “อะไรครับ…พี่แอน” ผมหันไปเอยถาม  “ฝนท่าทางจะได้สติแล้วจ๊ะ” คำตอบของพี่แอนที่ทำให้ผมยิ้มออกมาบ้างและ รีบตรงไปยังห้องนอนของผม ซึ่งผมให้ฝนนอนบนเตียงของผมนั้นเอง…   “ฝน….” ผมที่เปิดประตูเข้ามาและเอยเรียก ซึ่งฝนนั้นก็ลุกขึ้นนั่ง และมองไปรอบๆอย่าง งงๆ เหมือนกับว่าจำไม่ได้ว่าที่นี้มันที่ไหน และพอเห็นผมเท่านั้น…  “นะ นัด…” เธอเรียกชื่อผม อย่างน้ำตาค่อยๆเออล้นออกมา ก่อนที่เธอจะเข้าสวมกอดผมทันที่ที่เดินเข้าไปถึงตัวหล่อน และปล่อยโฮ แน่นอนว่าผมนั้นก็เข้าใจดี จากรูปที่เห็นก็พอเข้าใจถึงสิ่งที่เธอโดนกระทำมา….  “ไม่เป็นไรแล้วนะ…” ผมเอยปลอบ หลังจากที่ฝนนั้นได้สงบจากการร่ำไห้นั้น…  “อือออ….” เธอตอบเบาๆ ก่อนที่ผมจะเอยถามต่อ  “ทานอะไรสักหน่อยมัย?” ผมถาม ก่อนที่เธอจะนิ่งและเอยตอบ  “นัด นัด ช่วยฝนนะ ฝนไม่เอาแล้ว ฝนไม่อยากถูกพวกมันทำอะไรอีกแล้ว” เธอที่ค่อยๆกล่าวขึ้น…อย่างน้ำเสียงสั่นเครือ…  “เอะ ค่อยๆพูดสิ นัดฟังไม่รู้เรื่องนะ ” ผมที่เอยตอบกลับ เพราะหล่อนพูดไวมากๆจนผมนั้นฟังไม่ค่อยได้ยินเท่าไร  ก่อนที่ฝนจะแหงกหน้ามองผมและเอยบอกอีกครั้ง  “ช่วยฝนทีนะ มะ มันบอกว่า ครั้งหน้ามันจะเอาฝนไปเป็นกระหรี่นะ นัด…” คำกล่าวของเธอที่คราวนี้เอยอย่างช้าๆก็ทำให้ผมนั้นชะงัก ก่อนที่ผมจะเอยลูบหัวของเธออย่างเบาๆ…ด้วยความรู้สึกที่สสงสาร แต่ในแววตาของผมนั้นก็แสดงถึบงความเคียรแค้นอย่างมาก….  และเกือบ 3–4 วันกว่า ฝนจะลุกเดินเหินไปไหนได้ เพราะโดนเย็ดจนหีระบม…แน่นอนว่า พอเดินไปไหนมาไหนเองได้ ก็ไม่พ้นที่ฝนจะเจอกับพี่แอนที่อยู่ในบ้าน …ซึ่งผมก็หวั่นกลัวเหมือนกันว่า จะมีเรื่องอะไรกันมัย สำหรับฝน พี่แอนก็เป็นคนหนึ่งที่เหมือนทำร้ายเธอให้อยู่ในวังวนนรกนี่….(พี่แอนเองก็รู้จึงเลี่ยงไม่พบหน้าฝน แต่เธอก็คอยดูแลตอนฝนสลบไปนะ)  “ฝน….” ผมที่เอยอย่างอึ้งๆ เมื่อเธอเห็นผมอยู่กับพี่แอน….ที่กำลังนั่งบนโต๊ะกินข้าวที่ชั้นล่างนั้น…สายตาของฝนที่จ้องมองมายังที่พี่แอนนั้น จนทำให้ผมหวั่นใจจริงๆ….  “เออ ฝน คือ ผม….” ผมเอยอ้ำอึ้ง อย่างพูดไม่ออก ราวกับเป็นเหตุการณ์เสมือนเมียหลวงเจอเมียน้อยยังไงก็ไม่ทราบ ทั้งๆที่จริงมันไม่ใช่เลย…  “พี่ขอโทษนะฝน…พี่รู้ว่าแค่คำขอโทษมันไม่พอ พี่รู้ว่าฝนรู้สึกยังไง และคงรู้สึกไม่ต่างจากพี่แน่ๆ ยังไงพี่ก็ขอโทษฝนด้วยนะ” พี่แอนก็เอยกล่าวขึค้น ซึ่งนั้นก็ทำให้ผมหันไปมอง ซึ่งฝนก็จ้องมองอย่างไม่เอยกล่าวอะไร ก่อนที่ผมจะถอนหายใจและหันไปเอยกล่าวกับฝน…  “ยกโทษให้พี่แอนเค้าเถอะนะ ยังไงเรื่องมันก็ผ่านไปแล้วด้วย…” ผมที่เอย ซึ่งฝนก็เอยตอบอย่างช้าๆเหมือนยังไม่ยอม   “ผะ ผ่านไปแล้ว แต่ใช่ว่ามันจะจบแล้วนี่…” คำกล่าวของฝนที่ทำให้ ผมและพี่แอนนั้นชะงัก ใช่ มันผ่านไปแล้ว แต่ใช่ว่ามันจะจบอย่างที่เธอว่าจริงๆ เพราะนายชาติยังไม่ยอมปล่อย ฝนกับพี่แอนแน่ๆ…  “ไม่ต้องห่วงหรอก นะ นัดจะทำให้มันจบเอง…” ผมที่เอยกล่าว ซึ่งคำกล่าวของผมนั้นก็ทำให้ทั้งพี่แอนและฝนนั้นจ้องมองประหนึ่งว่าตกใจกับสิ่งที่ผมเอยเอาการ แน่นอนว่าถึงจะเอยถามยังไงผมก็ไมตอบว่า จะจัดการยังไง  แต่ที่แน่ๆ ผมคงไม่จัดการด้วยวิธีที่ถูกกฎหมายแน่ๆ….  หลังจากนั้นอีกหลายวันถัดมากลางดึกของคืนๆหนึ่งที่บ้านร้างท้ายหมู่บ้าน  “น้องชาย มีอะไรถึงเรียกกูมาพบเนี่ย” นายชาติที่มาถึงนั้นก็เอยถามผมที่ยืนรออยู่  “กูมีเรื่องจะตกลงกับมึงนะ” ผมเอย พร้อมกับโยนบางอย่างตรงหน้าของมัน….  “นี่ 5 แสน….กูยกให้มึง ขอแค่เพียงมึงเลิกยุ่งกับพี่แอน และฝน…” ผมที่เอย และนั้นคือเงินทั้งหมดส่วนของผมที่เป็นมรดกของพ่อและแม่ผมที่เหลือทิ้งไว้  “โฮ่…” นายชาติที่เอยอย่างเสียงสูงเล็กน้อย ก่อนก้มลงหยิบเงิน…และเอยกล่าวต่อ  “เพื่ออีหีบานพวกนั้น มึงถึงกับเอาเงินฟาดหัวเพื่อให้กูเลิกยุ่งกับมันเลยเหรอ? ” นายชาติที่กล่าว และเปิดดูถุงดูว่าข้างในนั้นเป็นเงินจริงรึเปล่า ก่อนที่มันจะแสยะยิ้ม…เมื่อเห็นว่า สิ่งที่อยู่ในนั้นเป็นเงินจริงๆ…  “ก็ได้…กูจะเลิกยุ่งกับพวกมันก็ได้เพราะไงอีดอก 2 ตัวนั้นหีแม่งก็แหกหมดแล้วด้วย แหกจนที่จริงกูก็ไม่ได้ติดใจที่จะสนุกกับมันอีกแล้ว นอกจากจะพาพวกแม่งไปหาตังค์ โดยการเอาไปเป็นกระหรี่เท่านั้นแหละ แต่ก็เอาเถอะ กูจะปล่อยก็ได้ เพราะไงกูใช่มีแค่ พี่มึง กับแฟนมึงนี่นะ…”มันที่เอยกล่าวต่อ ก่อนจะหันหลังกลับและโบกมือไหวๆ เหมือนจะล่ำลาผม ซึ่งผมก็เดินไปอย่างช้าเหมือนนับเงินในซองนั้นไปด้วย…  โดยที่มันไม่รู้เลยว่า ทันทีที่มันหันหลังและก้าวเท้าเดิน ผมก็ก้าวเท้าเดินเข้าไปหามันเช่นกัน และด้วยความมืดของบ้านร้างก็ทำให้นายชาติไม่เห็นเลยว่าผมไม่ได้ยืนตัวเปล่า ผมถือไม้เบสบอลที่ฝั่งด้วยตะปูอย่างเต็มไปหมดด้วย…ใช่ผมไม่ได้เรียกมันมาพบเพื่อให้เงินมันหรอก แต่มาฆ่ามันต่างหาก…  ผมที่ย่องไป ข้างหลังพอเข้าไปถึงระยะ ก่อนจะง้า และในจังหวะที่หวดลงไปนั้น นายชาติก็หันกลับมาพอดี…  “ว่าแต่ ครบแน่นะ ไอ้น้…อง…” มันที่หันมาเอยถาม และมันก็ไม่ได้รับคำตอบที่เป็นคำพูด แต่ได้คำตอบเป็นไม้ที่เข้าหวดที่ใบหน้าของมันอย่างเต็มแรงเล่นให้มันเลือดสาด เซจนล้มลงด้วยความแรงที่เข้าตีอย่างเต็มที่…  “อัคค อูยยยย…อัคคค” นายชาติที่เอยร้องลั่น ใบหน้าซีกหนึ่งที่อาบด้วยเลือด และไม่ทันที่มันได้ขยับเพื่อยันร่างที่ล้มนั้นลุกขึ้น ผมก็ยืนอยู่ตรงหน้าของมันและเอยด้วยน้ำเสียงที่เหี้ยมโหด…  “เมื่อกี้นะคือความแค้นของพี่แอน ส่วนต่อไปเป็นของฝน และของกู…” และทันทีที่ผมเอยจบ ผมก็หวดไม้ใส่ต่ออย่างไม่รอฟังเสียงร้องขอใดๆจากชายดั่งกล่าวคนนี้อีก ไม้เบสบอลที่ลงหวดกระหน่ำใส่ที่ใบหน้าอย่างไม่ยั้ง ด้วยความแค้นทุกอย่างที่มี อย่างไม่ใจอ่อน เพราะขณะที่หวดก็นึกถึงสิ่งที่มันทำกับพี่แอน กับฝนจึงทำให้ผมไร้ความปราณีใดๆ …  ก่อนที่ทุกอย่างจะจบลง ผมที่มองร่างของนายชาติที่นอนแน่นิ่งอย่างใบหน้าเละนั้น อย่างหอบๆ ก่อนน้ำตาผมจะไหลริน ถึงการก่ออาชญากรรมของตัวเอง ซึ่งผมก็เอยปลอบกับตัวเอง จริงๆก็เอยปลอบมา ก่อนที่จะลงมือแล้วว่านี่ไม่ใช่การก่ออาชญากรรม หรือฆาตกรรม แต่นี่คือการปกป้องคนที่เรารักต่างหาก…  ใช่มันเป็นการปกป้องคนที่ผมรักทั้ง 2 ต่างหาก…ใช่ถ้าไม่ทำมันก็อาจจะทำร้ายทำลาย คนที่ผมรักยิ่งกว่านี้ก็ได้  ก่อนที่ผมจะเอาเสื้อผ้าและกางเกงที่สวมและไม้เบสบอลนั้น ไปเผา อย่างทำลายหลักฐานส่วนศพของนายชาติผมปล่อยแบบนั้นแหละและเงินก็เอาคืนไม่ให้หรอก หลังจากที่ผมเปลี่ยนเสื้อผ้าที่เตรียมสำรองมาและล้างหน้าล้างตาเสร็จก็กลับบ้าน ด้วยจิตใจที่เบิกบาน ทั้งๆที่ควรสลดหดหู่ แต่ไม่รู้ว่าทำไม ผมกลับรู้สึกเบิกบานมากกว่า   แน่นอนว่าการออกไปดึกดื่นๆของผมพี่แอนและฝนนั้นต่างก็เอยถามผมว่าไปทำอะไรในคืนนั้นเหมือนกัน แต่ผมก็ไม่เอยตอบใดๆ ก่อนที่ตอนบ่ายๆของวัน ก็มีการพบศพของนายชาติขึ้น…แน่นอนว่าทันทีที่พี่แอนกับฝนรู้ทั้ง 2 ต่างเข้ามาถามผมด้วยท่าทีที่ร้อนใจ….  “นัดคงไม่ได้…” พี่แอนที่เป็นคนเอยปากถาม ขณะที่ฝนนั้นก็ยืนอยู่ข้างๆอย่างอยากรู้เช่นกัน…ผมที่นิ่งเล็กน้อยก่อนเอยตอบ….   “…ถ้าใช่อย่างที่พี่แอนคิด พี่แอนจะว่าไงครับ ” ผมที่เอยตอบอย่างอ้อมๆแต่อย่างมีนัยยะ ซึ่งนั้นทำให้ทั้งพี่แอนทั้งฝนต่างหันหน้ามองกันอย่างอึ้งๆ ก่อนที่ฝนนั้นจะเอยขึ้น…  “พี่แอนค่ะ พรุ่งนี้ฝนได้ยินว่า พรุ่งนี้อากาศดี เราไปทำบุญกันเถอะค่ะ ทำบุญ 9 วัดกันเลยดีมัยค่ะ ” คำกล่าวของฝนก็ทำให้ผมจ้องมอง ซึ่งพี่แอนนั้นก็เอยตามน้ำทันที…  “อือ ดีๆ จะได้ถือว่าตัดเวรตัดกรรมกันไปในชาตินี้ด้วย” พี่แอนก่อนหันมาทางผมและเอยเหมือนกึ่งบังคับ.  “นัดต้องไปด้วยเข้าใจมัย?” คำกล่าวของพี่แอนก็ทำให้ผมอมยิ้ม นิดๆ ก่อนจะเอยตอบ  “ครับๆ…” ผมตอบอย่างเข้าใจและรู้สึกดีๆนิดๆ ก่อนหันไปมองท้องฟ้า ที่อากาศมันก็ เริ่มดีตั้งแต่วันนี้แล้ว และคงเป็นเช่นนี้ตลอดไป…  หนังเอ๊กซนักศึกษาอเมริกันเย็ดกันเรื่องเสี้ยวน้าอาภาพนักศึกษาเซ็กส์ซี่รูป หลุด จาก ทาง บ้านหนังฟรีรุมโทรมอาจารย์ครับ,อย่าร้องไห้ 2 อาจารย์นกเดินเข้ามาใน ห้องรับแขก นั่งลงตรงโซฟาตรงข้ามกู เผยให้เห็นกางเกงในสีขาวภายใต้กระโปรงสีดำ กูเริ่มควบคุมตัวเองไม่ไหวแล้ว อาจารย์รู้ตัวว่ากูกำลังจ้องกางเกงในเธอเลยทำหน้าโกรธแล้วว่ากู " เอ๊กซ์ ทะลึ่งนะเรา! ทีหลังอย่ามองอาจารย์แบบนี้อีกนะ" พูดเสร็จเธอก้อเอามือปิดตรงปลายกระโปรง กูลุกขึ้นแล้วเดินเข้าไปหาอาจารย์นก โน้มตัวลงจับไหล่ทั้งสองข้างของอาจารย์แล้วบรรจงจูบปากอาจารย์นกคนสวย เธอรีบผลักตัวกูออกอย่างแรง " ทำไมทำแบบนี้เอ๊กซ์ ! อาจารย์ไม่คิดเลยนะว่าเธอจะกล้าทำแบบนี้" "คือ ผมทนไม่ไหวแล้วคับอาจารย์ ยิ่งอยู่กันสองต่อสอง ผมยิ่ง" พูดยังไม่ทันจบกูก้อพุ่งตัวเข้าไปหาอาจารย์นกอีกครั้ง กูไซร้ซอกคอเธอแล้ว ล้วงเข้าไปในเสื้อคอกว้างของเธอ กูขยำหน้าอกเธอที่ถูกปิดบังด้วยยกทรง เธอขัดขืนเต็มที่ " อย่านะเอ๊กซ์ เธอจะบ้าหรอ!!! ปล่อย" กูถอดเสื้อเชิ้ตสีขาวออกจากร่างของอาจารย์นก ยกทรงสีเนื้อบดบังหน้าอกขนาดสมส่วนของเธอ อาจารย์นกรีบเอามือปิด กูแกะมืออาจารย์ออก แล้วกระชากยกทรงออก บัดนี้สองเต้าปทุมถัน ขาวจั๊ว หัวนมสีชมพูกำลังถูกกูบีบเคล้นอย่างมันมือ มันทั้งนิ่มทั้งเด้ง กูพึ่งรู้ว่านมสาวๆนี่นิ่มแบบนี้นี่เอง อาจารย์นกน้ำตาคลอเบ้าพยายามดันกูออกจากตัวเธอแต่ก้อไม่เป็นผล กูเอื้อมมือลงไปปลดตะขอกระโปรงสีดำสั้นแล้วรูดลงไปกองกับพื้น " ว๊ายยย!!! ไม่นะอย่าถอดนะเอ๊กซ์ อย่า." กางเกงในตัวน้อยๆถูกรูดลงไป ตอนนี้อาจารย์นกในสภาพเปลือยเปล่ากำลังหน้าแดงก่ำ เอามือปกปิดทั้งบนและล่างและตัวสั่น กูอุ้มเธอมานอนตรงโซฟาตัวยาว แหกขาเธอออก " ว๊ายย อย่ามองนะเอ๊กซ์ อาจารย์อาย " เธอส่ายหน้า ดิ้นพล่าน กูก้มหน้าลงไปแล้วใช้ลิ้นเลียเบาๆ " อ๊าก อย่า" อาจารย์นกเริ่มสยิว กูทั้งเลียทั้งกัดจนอาจารย์นกร้องลั่นไม่เป็นภาษาคน หีเธอตอนนี้ชุ่มไปด้วยน้ำลายกู กูเอานิ้วชี้สอดเข้าไปในช่องคลอดเธอ เธอรีบปฏิเสธ "อย่านะเอ๊กซ์ อย่ามันสกปรก" "โอ๊ย" อาจารย์นกโหยหวนด้วยความเจ็บปวด เธอเอามือปิดหน้าไม่กล้ามอง และดิ้นไปดิ้นมา นิ้วชี้กูเข้าๆออกๆรูหีเธอจนน้ำเมือกขุ่นๆเริ่มไหล กูดึงตัวอาจารย์นกขึ้นมานั่ง "อมซะ" อาจารย์นกตกใจเมื่อเห็นควยกูอยู่ตรงหน้า รีบเบือนหน้าหนีด้วยความอาย กูตะคอกอีกครั้งจนอาจารย์ตัวสั่นรีบอ้าปากโดยเร็ว ควยขนาด6นิ้วของกูยัดเข้าไปในปากสวยๆเปื้อนลิบสติกสีแดงของอาจารย์สาวสวย เธอก้มๆเงยๆจนควยกูสั่นสะท้าน ไม่นานกูก้อเอาควยออกมาก่อน อาจารย์นกรีบก้มตัวลงแล้วกอดกู " พอเถอะนะเอ๊กซ์ อาจารย์ขอร้อง อาจารย์กลัว" เธออ้อนวอนกูด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ "โธ่ อาจารย์คับ นี่แค่เริ่มต้นเอง ขอผมเป็นประสบการณ์หน่อยเถอะนะ" กูจับอาจารย์นอนหงายแล้วยกขาอาจารย์พาดบนไหล่ แหกหีอาจารย์แล้วเตรียมยัดควยกูเข้าไป " ว๊าย อย่านะๆ ไม่เอาๆ อาจารย์กลัว ฮือๆๆๆ " เจอแบบนี้เข้าอาจารย์นกซึ่งเข้มแข็งมาโดยตลอดตั้งแต่กูรู้จัก ก้อถึงกับน้ำตาไหลพราก เธอปัดป้องกูและพยายามดิ้นหนีเพื่อรักษาความสาวตลอด25ปีของเธอสุดชีวิต กูพยายามยัดควยเข้าไปในรูหีที่ฟิตมากๆของเธอ แม้จะทุลักทุเลแต่กูก้อยัดมันลงไปได้ กูโยกเอวอย่างแรง เสียงต้นขากูกระแทกกับบั้นท้ายอาจารย์นกดัง ป้าบๆ อาจารย์นกร้องไห้โฮ " ฮือๆ โอ๊ย อาจารย์เจ็บ" กูเอามือเค้นหน้าอกอาจารย์นกสลับกับดูดนมเธอ หน้าอกเธอชุ่มไปด้วยน้ำลายและเหงื่อ กูเผลองับหัวนมจนอาจารย์ร้องลั่น " โอ๊ย!!!! ทำไมทำกับอาจารย์แบบนี้ ชั้นเคยทำอะไรไม่ดีกับเธอหรอ ฮือๆ " "เคยสิ อาจารย์ไม่รับรักผม ผมหวังว่าถ้าผมได้อาจารย์เป็นของผม บางทีอาจารย์อาจเปลี่ยนใจ" อาจารย์นกเงียบลงทันที น้ำตาไหลริน สะอึ้กสะอื้นแล้วเบือนหน้าหนี กูก้มลงจูบปากเธออีกครั้ง "ผมรักอาจารย์นะ อย่าร้องไห้เลย" กูโยกแรงขึ้นๆ จนใกล้จะถึงจุด อาจารย์นกก้อรีบพูด " อย่าหลั่งข้างในอาจารย์นะ ชั้นขอเท่านี้หละอือ อาา" กูชักควยออกแล้วพ่นใส่หน้าอาจารย์เต็มๆ "ว๊ายยยย" กูมองไปที่หีอาจารย์ เลือดแดงๆไหลออกมา กูรู้ทันทีเลยว่านี่คือครั้งแรกของอาจารย์ ยังไม่หนำใจกู กูจับอาจารย์นอนคว่ำแล้วแหกรูดตูดเธอ "ว๊ายเอ๊กซ์ จะทำบ้าอะไรน่ะ นี่ยังไม่หนำใจเธออีกหรอ" กูเอาควยจ่อสะโพก35นิ้วของเธอแล้วยัดเข้าไป" ฝุบบ" กูพึ่งรู้ว่าการเอาทางตูดมันแค่ไหน ตูดของเธอนุ่มนิ่มทุกครั้งเวลามันกระทบกับท้องกู อาจารย์นกตอนนี้แทบจะสลบอยู่แล้ว มีแต่เสียงครางออกมาจากปากเธอ " อาา ฮืออ" กูกระแทกควยกูจนหมดแรง คราวหน้ากูหลั่งเข้าไปในรูตูดเธอเต็มที่ กูนอนแผ่อย่างหมดแรง ขณะที่อาจารย์เข้าห้องน้ำเพื่อชำระล้างคราบน้ำกามของกูเป็นชั่วโมงๆ หลัง จากชำระล้างร่างกาย อาจารย์นกที่ตอนนี้ตาบวมเป่ง ไม่เหมือนคนที่กูเคยรู้จัก เดินเข้ามามองหน้ากูแล้วไม่พูดอะไร แต่แววตาเธอบ่งบอกว่าเธอโกรธกูมาก กูดึงตัวเธอเข้ามากอด "อาจารย์ครับผมรักอาจารย์นะ ผมขอโทษ ผมสัญญาว่าจะไม่ทำแบบนี้อีก " กูบรรจงจูบหน้าผากเธอ "สัญญานะ" เธอพูด "ครับ ผมสัญญา"  เหตุการณ์ ที่เกิดขึ้นทำให้กูรู้เลยว่าเค้าดีกับกูแค่ไหน เค้ารักกูเหมือนน้องชายจริงๆ จะมีสักกี่คนที่โดนกระทำชำเราขนาดนี้แล้วไม่เอาเรื่อง แถมยังให้อภัยกับกูอีก กูพยายามชดใช้สิ่งที่กูทำด้วยการทำดีกับเธอเยอะๆ พาเธอไปเที่ยวให้ลืมเรื่องราวที่ผ่านมา แต่บอกตามตรงในใจกูยังอยากห้ามใช้คำหยาบเธอีกหวะ แต่ก้อรู้ว่าถ้าทำอีกจะเกิดอะไรขึ้น กูยังคงคบกับอาจารย์นก เวลามีปัญหากูก้อจะขอคำปรึกษาเธอทุกครั้ง หลังๆนี้เราห่างกันมากขึ้นเพราะเธอมีแฟนแล้ว แต่เราก้อยังนัดไปเที่ยวกันบ้างเดือนละครั้ง pandamemo โหลดไม่เต็มสปีดหนังเรทอาร์ฝรั่งคลิป ปวสตั้งกล้องคนเย็ดกับสัตว์ฝรั่งเย็ดสวิงคนไทยดูหนังออนไลน์ ผู้ใหญ่yekyed ดาวน์โหลด soe 306 mediafire yekyed yekyed

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21