ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดแนวครอบครัว  (อ่าน 174 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดแนวครอบครัว
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:29:34 AM »
เย็ดแนวครอบครัว โหลด การ์ตูน โดจิน เย็ดแนวครอบครัว เย็ดแนวครอบครัวผมได้ทำงานในบริษัทแห่งนึงครับ ตอนนั้นเพื่งเรียนจบก็ได้พี่คนนึงที่เขาอยู่ในนั้นมาก่อนช่วยผมครับ ได้เข้าทำงาน จนวันนึผมขับรถหลับในครับก้ได้พี่เขานี่แหละออกค่าใช้จ่ายให้หมดเลยแถมดูแล ผมตอนเจ็บยังกะพ่อเลยครับจนวันที่ผมหายดีและกลับเข้าทำงาน แกก็เป็ธุระให้ผมได้รับเงินเดือนเท่าเดิมโดยไม่หักเลยครับ จนผมได้เลื่อนตำแหน่งตามพี่เขาครับจนผมได้ย้ายงานเปลี่ยนไปทำงานต่างจังหวัด ครับ เพราะต้องการตำแหน่งที่สูงขึ้นผมมาอยู่ที่ใหม่ได้เกือบ5เดือนก็ได้รู้จัก ผู้หญิงสาวสวยคนนึงครับเธอเป็ฯพยาบาลซึ่งใครๆก็อิจฉาผมมากครับที่ได้เธอเป็น เมียเพราะมีคนมาจีบเธอเยอะมากแต่เธอก็เลือกผม นับวันผมยิ่งรักเธอหลงไหลหวงเธอมากครับเพราะเธอทั้งสาวทั้สวยแถมยัง ทั้งขาวทั้งอวบทุกอนูบนเรือนร่างเธอมันช่างนิ่มนวล ขาวไปหมดทุกซอกครับผมได้ดูดดึ่มความสาวความบริสุทธิ์เธอ อยู่2-3ครั้งต่อวันครับ ได้เดือนกว่าผมก้ได้รับข่าวดี เพราะว่าพี่ชายผู้มีพระคุณของผมจะย้ายมาที่ทำงานเดียวกับผม เราสองคนผัว-เมียก็ไปรอรับพี่ผมมาพักที่ห้องพักครับ ผมดีใจมากที่ได้พบพี่ผมแนะนำแฟนให้รู้จักกับผู้มีพระคุณของผม รู้จัก คืนนั้นผมกับผู้มีพระคุณเราดื่มกันจนเมาทั้งคู่ครับ เมียผมตอนนั้นก็เข้าไปอาบน้ำใส่ชุดนอนออกมาช่วย ผมพาพี่เขาเข้าไปนอนครับผมไว้ใจพี่เขาครับและไม่ได้คิดอะไรเลยให้เมียช่วย พยุงแขนด้านนึงผมก้ช่วยอีกด้านนึงพาแกเข้าห้องนอนครับ พอถึงเตียงถึงนอนผมลื่นล้มครับมันเมาจริงๆ พี่เขานะครับกำลังจะล้มแต่มือแกนะครับไวมากจับที่คอเมียผมแล้วกอดเมียผม เต็มๆเลยจนทั้งคู่ล้มลงไปนอนอยู่บนเตียงเลยครับผมตอนนั้นวูบขึ้นมาเลยแต่ อารมณ์นึงมันก็กลับห้ามไว้ครับและอารมณ์นั้นมันก็ทำกับผมต่อครับคือเมียผม ตอนนั้นโดนพี่ชาบผมนอนทับบนเนื้อขาวๆอวบนุ่มๆๆของเมียผมเต็มๆเลยแกออกปากขอ โทษครับแต่มือแกก็ยังไม่วายที่จะจับเข้าไปที่เต้านมขาวอวบเต่งตึงของเมียผม เต็มๆเมียผมรีบหันข้างครับแล้วนอนคว่ำจนพี่ผมยืนขึ้นมาเซไปเซมาแล้วเมียผมก็ มาพยุงพาผมออกไปใจในตอนนั้นมันบาดตาบาดใจมากครับ คืนนั้นผมก็เลยเผด็จสึกเมียทั้งๆที่เมาครับผมได้ยกเดียวฟุบเลย หลับไปนานเม่าไหร่ไม่รู้ครับมารู้อีกทีก็ผมควานหาเมียไม่เห็นครับผมนอนอยู่ คนเดียวครับตอนนั้นมันแวบบบบบบขึ้นมาเลยหายเมาเลยครับ ผมค่อยๆเดินออกมาข้างนอก ก้ปิดไฟมึดครับผมเลยเดินจะไปหลังห้องครับหิวน้ำด้วยพอเปิดประตูยังไม่ทัน เข้าไปผมตาค้างเลย เห็นเมีนสาวสวยใสซ์อของผมยืนพิงผนังห้องครับ แต่ที่ทำให้ผมแทบร้องก็คือผู้มีพระคุณของผมซีครับ กำลัง จับขาขาวๆนวลๆของเมียผมไปเหยียบที่เก้าอี้ชุดนอนยาวๆเธอก็เปิดขึ้นมาส่วน ข้างบนเธอกำลังให้กอดจูบแลกลิ้นกับผู้มีพระคุณผมอย่างมเมน เมียจ๋าทำไมทำแบบนี้ นมเต่งตึงโดนมือจับบีบนวดจนเธอครางเลย แล้วพี่ผมก็ไซ้ลงตามซอกคอแกะกระดุมเสื้อนอนออกจนเห็นเต้านมขาวอร้าอร่ามเลย ผู้มะพระคุรผมนะครับซบลงไปดูดดึ่มลากลิ้นเลียจนเมียผมอแรรับเลยสักพัก เขาก็ไซ้ต่ำลงๆๆ จนชุดนอนบางของเมียผมหลุดลงมาอยู่ที่เอวอวบขาวตอนนนั้นไอ้พี่ที่ผมนับถือนะ ครับทั้งดูดทั้งเลียตั้งแต่นมลงมาหน้าท้องจนจับขาขาวๆเธอพาดไว้ที่เก้าอี้ แหกขาเธออ้าซ่าเลยซบหน้าลงไปเอาปากงับเลียหอยเมียผมจนเธอร้องอี๊ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเธอค่อยๆเลื่อนตัวลงมานั่งที่พื้นครับ แล้วนอนลงให้เขาดูดหอยจับนมเลียเต็มที่เลยจนผมได้ยินเมียผมร้องบอกครับว่าง เอาเอะค่ะเดี๋ยวสามีหนูตื่นเท่านั้นเอง ผู้มีพระคถณของผมก็จับขาเธอแหกอ้าแล้วงัดเอาออกมาโอ้วววววววววววววววมันยาว ใหญ่กว่าของผมคนละเรื่องเลย แกค่อยๆเอาหัวบานๆไปเขี่ยที่กลีบแคมเมียผมครางซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดหุบขาเลย ครับ แกจับหัวเข่าเธอแล้วแหกออกอ้าซ่า ผมพยายามยิดตัวขึ้นมองพอเห็นครับว่า หัวถอกบานๆแดงๆนั้นมันกำลังมุดเข้ารูหอยเมียผมทีละนิดๆๆๆจนมิดด้ามเลยเมียผม คงเสียวสุดๆเพราะเธอผวาขึ้นมากอดคอผูมีพระคุณผมไว้แน่นเลยแล้วทั้งคู่ก็จูบ ปากกันแล้วเมียผมก็โดนสาวโดนกระแทกซอยยิกๆๆเต็มแรงแบบไม่ยั้งเลย ของเมียผมยังคับดูดดีครับ เพราะแป๊บเดียว เมียผมเอาขาขาวมารวบรัดไว้ที่เอวผู้มีพระคุณผมไว้แล้ว ผมเห็นแกกดเอวค้างไว้กระตุกยึกกกกกกกกกกกกกกคงเสร็จแล้วครับ ต่อจากนั้นผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรต่อเพราะรีบกลับเข้าห้องครับ นอนอยู่ตั้งนานเมียผมก็กลับเข้ามาเท่านี้นะครับ               ขอหนัง โป๊ะดูคับเรื่องเสียวอาซ้อเว็บดูคลิปเกย์ดูหนังโป๊ชาวเขาฟรีดูคลิปพี่เยสกับน้องหนังโป้เกย์ออนไลน์หนูเป็นสาวไฟแรงพอสมควรค่ะ รู้จักรสชาติของความเสียวตั้งแต่อายุ 16-17ปีแล้วค่ะ เนื่องจากตอนนั้นหนูอยู่กับพ่อกันตามลำพังค่ะ ตอนแรกๆนั้นหนูยังเป็นเด็กดีอยู่เลยค่ะ ไม่เคยสนใจเรื่องพวกนี้เลยเพราะมันยังไม่ถึงเวลาที่จะเรียนรู้เรื่องพวกนี้ค่ะแต่แล้วหนูก็อยากรู้ขึ้นมาเฉยๆ อย่างนั้นแหละค่ะ คือตอนแรกๆพ่อของหนูตอนที่เลิกกับแม่ใหม่ๆ พ่อกินเหล้าเมายามากเลยค่ะเนื่องจากแม่หนีตามผู้ชายไปค่ะพ่อเขาคงเสียใจและเสียหน้าด้วยที่เมียตัวเองหนีตามผู้ชายไปหนูเองก็เสียใจมากเหมือนกันค่ะ แต่มันก็คงทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้แล้วค่ะ พ่อหนูเสียใจแค่อาทิตย์กว่าๆ เขาก็เลิกแล้วค่ะแต่มีบางอย่างที่เปลี่ยนแปลงไปค่ะ พ่อกลายเป็นนักดื่มตัวยงคนหนึ่งทีเดียวบุหรี่ก็สูบจัดมากเลย แต่ก็ดีอย่างค่ะ เวลาพ่อเข้ามาในบ้านพ่อจะไม่แตะอะไรสักอย่างเลยค่ะ พอแม่ไปได้เดือนกว่าๆ พ่อก็หาผู้หญิงมานอนด้วยตอนแรกหนูไม่สนใจอะไร เพราะมันคือความสุขของเขาค่ะ เขาทำอะไรหนูไม่รู้เรื่องหรอกค่ะ ตอนนั้นยังเด็กอยู่แต่แล้วเหมือนมันอยากให้หนูรู้เรื่องพวกนี้ค่ะพ่อจะพาผู้หญิงมาหาความสุขแทบไม่ซ้ำหน้ากันเลยค่ะ แต่ละคนสวยๆ ทั้งนั้นวันนั้นหนูเรียนเรื่องเพศสัมพันธ์มาพอดี แล้ววันนี้พ่อพาผู้หญิงมานอนด้วยถึง2 คนเลยค่ะ สองคนนี้ขาวมากเลย หุ่นก็ดีด้วยค่ะทั้งสามคนหลบเข้าห้องไปสักพักก็มีเสียงครวญครางแล้วค่ะ มันเป็นเสียงของพ่อหนูเป็นเสียงโอดครวญดังมากค่ะหนูนึกไปถึงคำพูดของเพื่อนเวลาเขามีเพศสัมพันธ์กันต้องเอาท่อนเอ็นใส่ของผู้หญิงมันจะมีความสุขมากๆ คิดไปคิดมามันเสียวตรงหว่างขาเลยค่ะลองเอามือไปลูบดูยิ่งเสียวมากเลยค่ะ หนูหารูแอบดูทันทีเลยค่ะหนูถึงกับตะลึงกับภาพที่ได้เห็น ทั้งสามคนแก้ผ้ากันหมดพ่อกำลังกระแทกเอวอัดตรงกลางร่องเธออย่างหนักหน่วงอีกคนก็อยู่ตรงหว่างขาพ่อค่ะ กำลังดูดไข่สองใบนั้นอยู่สักพักเดียวพ่อลงไปนอนข้างๆ ให้เธอขึ้นขย่มแท่งเอ็นอย่างถี่ยิบอีกคนก็นั่งยองๆ ตรงหน้าพ่อ ให้พ่อเลียอย่างถึงใจสองสาวร้องครวญครางเสียงดังมากเลย หน้าเหยเก พักเดียวเธอทั้งสองลงมานั่งข้างๆพ่อทำให้หนูเห็นแท่งเอ็นของพ่อเต็มตาเลยค่ะ มันใหญ่มากเลย ใหญ่เท่าขวดลิโพเลยค่ะ สองสาวเอามือกระทอกแย่งกันดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อยจนพ่อร้องออกมาเสียงดัง น้ำเหนียวพุ่งออกมาเต็มเปรอะหน้าเธอทั้งสองคนกลืนกินลงไปก็มี แล้วทั้งสองคนก็ผลัดกันเลียหน้าให้กันจนเกลี้ยงแล้วทั้งสามคนก็นอนโดยมือของสองสาวไม่ยอมห่างจากแท่งเอ็นของพ่อเลยค่ะส่วนหนูเองก็เสร็จไปไม่รู้กี่ครั้งแล้วค่ะคืนนั้นหนูหลับอย่างมีความสุขมากเลยค่ะและตั้งแต่นั้นมาหนูก็จะแอบดูพ่อเสพสวาทกับสาวๆ ที่พ่อเอามาบ้านและหนูก็ช่วยตัวเองมาตลอดเหมือนกัน จนหนูคิดว่านิ้วมือหนูมันไม่พอแล้วค่ะมันต้องการมากกว่านี้ แล้วสุดท้ายหนูก็ได้มะเขือยาวนี่แหละค่ะบำบัดความต้องการให้หนูอย่างถึงใจมาก เพราะมันเหมือนของพ่อมากเลยค่ะพอหนูเริ่มโตเป็นสาวสิคะ ยิ่งแอบดูพ่อนานๆยิ่งมีความต้องการอยากลองของจริงมากเลยค่ะ แต่ใครจะมายอมใช่ไม๊คะจะขอลองกับพ่อมันก็คงไม่ดีแน่เลยค่ะ พ่อเขาคงจะด่าหนูแน่ๆ คิดไม่ออกจริงๆ ค่ะหนูก็เลยต้องหาความสุขกับพวกมะเขือยาว แตงกวา พวกนี้ต่อไปค่ะมันก็มีความสุขดีเหมือนกัน ไม่ต้องกลัวท้อง ไม่ต้องกลัวโรคอะไรต่างๆ นานาไม่ต้องกลัวเจ็บด้วยค่ะ ที่สำคัญ แอบดูนี่มันส์จริงๆ ค่ะดูลีลาการร่วมรักในท่าต่างๆ มันส์อย่าบอกใครเชียวค่ะ แต่ยิ่งดูก็ยิ่งอยากลองของจริงมากขึ้นทุกทีดูผู้หญิงที่พ่อพามานอนด้วย เมื่อเจอแท่งเอ็นของพ่อแทงเข้าไปในร่องเสียวเธอเหล่านั้นมีความสุขเสียวซ่านกันทุกคน แถมยังได้กินน้ำรักของพ่ออีกด้วยหนูเองก็อยากกินเหมือนกันค่ะ มันคงอร่อยดีเพราะพวกเธอๆกินน้ำรักของพ่อกันทุกคนเลยค่ะแล้วความต้องการของหนูมันก็เป็นจริงจนได้ค่ะ พ่อไม่อยู่บ้านไปเที่ยวกับเพื่อนก็ไปกินเหล้าตามเคยแหละค่ะ วันนั้นเป็นวันอาทิตย์วันหยุดหนูอยู่คนเดียวก็ทำความสะอาดบ้านเป็นประจำทุกวันอาทิตย์ จัดบ้านให้น่าอยู่พอเข้าไปทำความสะอาดห้องของพ่อ เก็บกวาดไปทั่ว พอมาจัดชั้นหนังสือของพ่อสิคะหนูเจอหนังสือโป๊ค่ะ พอเปิดออกดูตะลึงเลยค่ะ มันเป็นภาพร่วมรักทั้งนั้นเลยค่ะแต่ละภาพเด็ดๆ ทั้งนั้น ท่อนเอ็นของผู้ชายใหญ่มากเลยค่ะ ของผู้หญิงหม้อก็ใหญ่พอๆ กันค่ะ เสียบเสยกันหลายท่าดูแล้วอดไม่ไหวค่ะ หนูคว้าเอาขวดเหล้าของพ่อมาแล้วตั้งขึ้น แล้วค่อยๆหย่อนร่องเสียวลงไปอมปากขวด คับตื้อเลยค่ะ หนูทำตามภาพทุกอย่างค่ะมือหนึ่งจับขวดเอาไว้แล้วขย่มช้าๆ อีกมือล้วงเสื้อขยำนมอย่างสนุกมือจนเสร็จอย่างมีความสุขมากเลยค่ะ แล้วหนูก็เก็บทุกอย่างเข้าที่ตามเดิมแล้วก็ทำความสะอาดต่อจนเสร็จหนูลงไปในครัวเพื่อหาอะไรกินแต่สายตามองไปเห็นสากตำครกเข้า มันเสียววาบที่ร่องเสียวเลยค่ะหนูพยายามหักห้ามใจแต่มันไม่สำเร็จค่ะหนูรีบเดินไปหยิบสากมาแล้วเดินไปนั่งบนโซฟาถอดกางเกงออกแล้วกดสากเข้าร่องเสียวทันที เสียววาบเลยค่ะ มันเจ็บมากด้วยเพราะท่อนสากมันใหญ่กว่าปากขวดมาก และผิวไม้มันก็ไม่เรียบด้วยทั้งเสียวทั้งแสบเลยค่ะ หนูค่อยๆ ขยับเข้าออกอยู่สักพัก จนน้ำเสียวหนูออกกมันถึงเข้าได้หมดหนูเร่งสาวท่อนสากเข้าออก มันส์มากเลยค่ะ หนูเร่งมือถี่ยิบจนใกล้จะเสร็จหนูต้องตกใจรีบดึงท่อนสากออกจากรูเสียว แล้วเอากางเกงมาปิดไว้ทันที"ทำอะไรนังเปรี้ยว แบบนี้มันไม่ดีนะ เดี๋ยวเสี้ยนทิ่มเอามึงจะทำยังไง...""เอ่อ...เอ่อ หนูไม่ทำแล้วจ้ะน้า..." "อยากนักหรือนังเปรี้ยวเอาสากของน้าดีกว่า มันเสียวกว่ากันเยอะ..." น้านันเดินเข้ามาหาหนูยืนอยู่ตรงหน้า พร้อมกับถอดกางเกงออก ท่อนสากเนื้อโผล่ออกมาตั้งโด่เลยค่ะแกเอามือถอกรูดไปมาจนมันพองตัวแข็งขึ้นอีก มันใหญ่กว่าของพ่อหนูอีกค่ะหัวถอกบานเหมือนดอกเห็ดเลย หนูถึงกับถอยหนีออกมาทันที มันน่ากลัวมาก สั่นงึกๆท้าทายหนูด้วยสิคะ "ไม่เอาน้า...ไม่เอา...หนูกลัว...กล้ว...""ไม่ต้องกลัวหรอก...เดี๋ยวน้าจะทำให้เอ็งมีความสุขเอง..."น้านันเข้ามาอุ้มหนู แล้วพาหนูมาที่ห้องนอนของหนูเอง หนูพยายามดิ้นแต่ก็ไม่เป็นผลค่ะ เขาวางหนูลงบนที่นอน แล้วกระโดดทับตัวหนูทันที มันเจ็บมากเลยค่ะยังจุกที่ท้องอีก หนูถึงกับหมดแรงขัดขืนเลยค่ะ น้านันกดริมฝีปากบดขยี้ไปมาหนูไม่ตอบสนองเลยค่ะ คราวนี้น้านันเอามือบีบเต้านมหนู บีบแรงมากค่ะแค่นี้ก็ทำให้หนูถึงกับเสียวซ่านมากหนูถึงกับแอ่นอกรับความเสียวจากมือน้านันไปเลยค่ะ"อูวววว...ซี๊ดดดด...เสียวเหลือเกินน้า...อูยยยย...บีบแรงๆเลย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." น้านันดึงเสื้อหนูออกพร้อมกับชั้นในก้มลงอ้าปากดูดนมแล้วเอาลิ้นรัวถี่ยิบในปาก มือก็บีบเคล้นไปด้วยนมหนูก็ไม่ค่อยใหญ่มาก พอโดนมือแกบีบอย่างหนัก มันแทบแหลกเหลวเลยค่ะ แกค่อยๆเลื่อนหน้าลงมาที่โคกสวาท เอามือถ่างออกอีกหนูชะโงกดูแกเอามือแหวกอย่างแรงเลยค่ะ ร่องหนูแทบฉีก"โอ๊ยยยย...อูยยยย...เบาๆหน่อยน้า...เจ็บไปหมดแล้ว...โอยยยยยย...""เดี๋ยวเอ็งจะเจอหนักกว่านี้อีกนังเปรี้ยว...หงี่นักไม่ใช่เหรอ...."น้านันแกบี้ติ่งใหญ่เลยค่ะ มันเสียวซ่านมากๆ ค่ะหนูแอ่นเอวส่ายร่อนมั่วไปหมดเลย แล้วน้านันแกก็ก้มลงมาที่ร่องเสียวกัดเม็ดติ่งทันที หนูถึงกับหวีดร้องเกือบดังออกมาดีที่น้านันเอามือปิดปากไว้ทัน มันเจ็บมากนี่คะแล้วแกก็ขึ้นมาดูดนมให้หนูเสียวต่ออีก แล้วแกก็ลงไปข้างล่างอีกแทงลิ้นเข้ามาในร่องเสียว เอาลิ้นตวัดเลียเม็ดติ่งหนูรีบแอ่นร่องหีอย่างเสียวซ่านสุดๆ แกเอานิ้วแหวกกลีบแคมออกอีกอ้าปากดูดเลียเมือกเสียวทันทีเลยค่ะ ร่องหีหนูถึงกับกระตุกกึกๆ เลยค่ะมันเสียวเหลือเกินจริงๆ "อูยบยยย...โอยยยย...เสียวเหลือเกินน้าจ๋า...ดูดแรงๆ เลยน้า...โอวววว...อูวววววว.." "ไม่ต้องกลัวหรอกร่องเสียวเอ็งน่าดูดอย่างนี้ ข้าจะดูดให้มันส์ไปเลย..."น้านันอ้าปากดูดกินเมือกเสียว มือแกก็ขยี้ติ่งแตดไปด้วยมันเสียวจนหนูปล่อยน้ำออกมากี่ครั้งแล้วก็ไม่รู้ค่ะ มันเสียวจนบอกไม่ถูกความเสียวมันเต็มตัวหนูเลยค่ะ"นังเปรี้ยวลองอมควยข้าหน่อยสิ...อร่อยนะโว้ย..."ไม่ต้องบอกหนูก็จะอมอยู่แล้วค่ะ อยากลองมานานแล้วหนูรีบลุกขึ้นคว้าท่อนควยมาอมหัวบานเข้าปาก มันร้อนอุ่นซ่านปากดีค่ะ มันคับมากด้วย หนูเอาลิ้นเลียรอบๆ หัวบานรสชาติมันอร่อยดีเหมือนกันค่ะ หนูพยายามเขมือบมันเข้าไป แต่ก็ไม่สุดได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้น ปากหนูก็แทบฉีกแล้วค่ะ หนูค่อยๆ โยกปากขึ้นลงช้าๆแล้วเร่งขึ้นเรื่อยๆ เอาลิ้นพักรอบๆ หัวบานไปด้วย มันลื่นอร่อยดีเหลือเกินค่ะ"อูยยยย...ซี๊ดดดด...นังเปรี้ยว...ปากเอ็งฟิตดีจริงๆ...อูวววว...เสียวดีจัง เลย...อูวววว...เอามือรูดด้วยสิ...โอวววว...อูววววว..."หนูเลียตามลำท่อน รัวลิ้นที่คอหยักหัวบาน อามือรูดกระทอกไปด้วยน้าแกถึงกับต้องเด้งเอวอัดท่อนควยกระแทกใส่ปากหนูถี่ยิบจนหน้าแกเหยเกไปหมดเลยค่ะ สักพักเดียวแหละค่ะ แกก็พ่นน้ำเงี่ยนออกมาเต็มปากหนูเลย มันเยอะมากค่ะ อุ่นดี หนูกลืนกินไปหมด อร่อยดีค่ะแล้วหนูก็ดูดต่อเลย จนท่อนควยน้านันกลับมาแข็งอีกครั้ง"พอแล้วนังเปรี้ยว...พะ...พอ...อูยยยย...พอก่อน..."น้าแกร้องออกมาแล้วก็จับหนูลงไปนอนแทนแก แล้วถ่างขาหนูออกกว้างสุดๆแกเอาหัวบานถูไถที่ติ่งแตด พอหนูเสียวจนลืมตัว แกก็ดันเข้ามาสุดแรงมันหลุดเขามาทั้งลำเลยค่ะ"ว้ายยยย...โอ๊ยยยย...เจ็บเหลือเกิน...เอาออกก่อน...เอาออก...โอยยย...เจ็บเหลือเกิน...อูยยยยยย...""เจ็บนิดเดียวเดี๋ยวก็หาย แล้วเอ็งจะเสียวกว่านี้อีก..." แกก้มหน้าลงมาเอามือบีบเคล้นเต้านม อ้าปากดูดหัวนม กัดหัวนมด้วยค่ะ แกจูบไซ้ตามเต้านมซอยคอ รูหู ติ่งหู แล้วมาดูดปากกันอย่างดูดดื่มที่สุด เอวแกก็ค่อยๆ ขยับดึงท่อนควยออกแล้วดันเข้ามาใหม่ มันคับแน่นมากเลยค่ะ ท่อนควยแกเสียดสีกับรูหีหนูอย่างแรง"อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอวววว...เสียวจังเลยน้าจ๋า...อูวววว...โอวววววว..."แกดันเขาดึงออกอย่างช้าๆ ความเสียวซ่านมันกลับมาอีกหนมันวิ่งพล่านไปทั้งตัวเลยค่ะ น้าแกเร่งเอวซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆหนูเองก็แอ่นโคกหีขึ้นรับการกระแทกอย่างเป็นจังหวะเอามือโอบคอแกลงมาจูบบดริมฝีปากกันใหญ่เลยค่ะ แต่สักพักแกก็ดึงตัวเองออก"อูยยยย...หนูเสียวเหลือเกิน...โอยยยย...น้าจ๋า...ซี๊ดดดดด..."แกดันขาหนูจนเอวลอยขึ้นมา แล้วแกก็กระแทกท่อนควยลงมาเหมือนตำน้ำพริกเลยค่ะเสียงดังปั๊กๆ เสียวซ่านดีจริงๆ แกกระแทกลงมาตรงๆ หนูผงกหัวขึ้นมองเห็นรูหีหนูอ้าอมท่อนควยแกจนปลิ้นเข้าปลิ้นออก แกกระแทกลงมาถี่ยิบหนูก็ส่ายเอวร่อนเด้งรับ มันส์ดีจริงๆ ค่ะ "โอวววว...กระแทกแรงๆเลยน้าจ๋า...อูวววว...เสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวอะไรอย่างนี้...อูยยยย...โอยยยย...แรงๆอีก...ซี๊ดดดดดด..." "โอวววว...ข้ามันส์จริงๆเลย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...นังเปรี้ยว...รูหีเอ็งนี่มันคับดีจัง...อูวววว...เย็ดมันส์เหลือเกิน...โอวววว...โอยยยยยย..."แกกระหน่ำท่อนควยแทงใส่ไม่ยั้งเลยค่ะ ทั้งแรงทั้งหนักจนเอวหนูแทบหักท่อนควยแกมันใหญ่คับจนเต็มรูหีหนูเลยค่ะหนูเสียวซ่านสยิวไปทั้งตัวจนต้องแหกปากร้องออกมาอีก"โอยยยย...เสียวเหลือเกินน้าจ๋า...หนูไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...เสียวใจจะขาดแล้ว...โอวววววว...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้วววว..."หนูถึงกับแอ่นเอวเกร็งตัวสุดขีดกระตุกถี่ยิบแล้วมันก็หล่นตุ้บลงมาเมื่อน้ำเสียวหนูแตกทะลักออกมาอย่างง่ายดายน้านันเมื่อเห็นหนูเสร็จไปแล้วอีกที แกจับหนูพลิกมาโก้งโค้งแล้วแกก็เสียบท่อนควยเข้าข้างหลังทันที ไม่ให้รูหีหนูพักผ่อนเลยค่ะ"โอยยยย...ซี๊ดดดด...น้าจ๋า...หนูเสียวจะขาดใจตายอยู่แล้ว...ไม่ให้หนูพักมั่งเลยเหรอ...อูยยยยยย..."น้านันกดท่อนควยแช่นิ่งเอาไว้ แล้วแกก็โน้มตัวลงมาเอามือสอดเข้ามาบีบเคล้นเต้านมหนูทั้งสองข้างอย่างหนัก แกค่อยๆขยับท่อนควยเข้าออกอย่างช้าๆ ก่อน พอหนูเริ่มส่ายก้นไปมา แกก็กระแทกเร็วขึ้นๆท่อนควยวิ่งเข้าออกรูหีหนูไม่ยั้งเลยค่ะ คับรูหีดีจริงๆ ขมิบรูหีแทบไม่ลงเลยมันคับตื้อไปหมด น้านันแกเร่งกระแทกท่อนควยถี่ยิบ จนรูหีหนูร้อนผ่าวมือแกก็บีบขยำนมไม่เลิก"อูยยยย...นังเปรี้ยว...ข้ามันส์ควยเหลือเกิน...หีเอ็งเย็ดอร่อยจริงๆเลย...ซี๊ดดดด...โอวววว...ข้าเสียวไปทั่วท้องน้อยเลยว่ะ...อูยยยย...โอยยยยย...""น้าจ๋า...หนูก็จะไม่ไหวอีกแล้ว...อูยยยย...น้าเย็ดเก่งจัง...หนูเสียวสุดๆเลย...โอยยยย...หนูจะออก...หนูขะออกอีกแล้ว...โอ๊ะ...โอยยยย...ออก...ออกแล้วววว...ซี๊ดดดดดด..."รูหีหนูเกร็งกระตุกสุดขีด ขมิบตอดรัดท่อนควยตุ๊บๆ หนูแอ่นสะโพกเด้งเอวสวนไปสองสามทีก็หมดแรงแล้วค่ะ แต่น้านันสิคะแกยังไม่เลิก แกรีบดึงท่อนควยออกจับหนูยืนขึ้นอีก แกจับขาหนูยกขึ้นข้างหนึ่ง เอามือจับไว้แล้วจับแขนหนูโอบรอบคอแกไว้ อีกมือแกจับท่อนควยให้ตรงรูหีแกกระแทกเข้ามาสุดแรง หนูถึงกับผวากอดแกทันทีเลยค่ะน้านันเอามือจับก้นหนูบีบเบาๆ แล้วก็ดันก้นหนูกระแทกสวนเข้าไปพร้อมๆกับที่น้านันกระแทกท่อนควยเสยเข้ามา มันเข้ามาลึกมากเลยค่ะเอวแกก็กระแทกท่อนควยเข้ามา มือแกก็ดันก้นหนูเข้ามาอีก เท่ากับสองแรงบวกยิ่งเสียวมากเลยค่ะ"โอวววว...อูวววว...น้าจ๋า...หนูเสียวเหลือเกิน...อูยยยย...มันจะออกอีกแล้ว...กระแทกแรงๆหน่อย...โอยยยยยย..." แกก้มลงดูดเต้านมที่หนูดันขึ้นป้อนให้แกดูดอย่างเสียวซ่านที่สุดเสียงหนอกควยกระแทกรูหีดังพั่บๆๆ ท่านี้มันส์มากเลยค่ะท่อนควยเสียบเสยเข้ารูหีอย่างแรงสักพักน้านันก็ยกขาหนูอีกข้างขึ้นมาแนบกับเอวแกไว้แล้วแกก็กระแทกเสยขึ้นมาไม่หยุดเลยค่ะ ส่วนหนูก็กอดคอแกไว้แน่นแล้วโหนตัวขย่มท่อนควยอย่างสุดมันส์"โอยยยย...ข้าไม่ไหวแล้วนังเปรี้ยว...อูยยยย...ควยข้ามันจะระเบิดอยู่แล้ว...โอยยยย...อูววววว...""อูยยยย...น้าจ๋า...ขอหนูกินน้ำเงี่ยนน้านะจ๊ะ...หนูอยากกิน...อูวววววว..."แกเด้งเอวกระแทกหนูสักพักก็ปล่อยตัวหนูลงไปนอน แกขึ้นคร่อมหน้าหนูทันทีเสียบท่อนควยเข้ามาในปากหนูแล้วกระเด้าทันที แล้วแกก็ก้มหน้าลงไปที่ร่องหีรัวลิ้นที่เม็ดแตดถี่ยิบแล้วดูดเม้มอย่างแรง หนูก็ห่อปากดูดท่อนควยแกไม่ยั้งจนหนูกับน้านันน้ำแยกออกมาพร้อมๆ กันแล้วก็ล้มลงนอนกลับหัวกลับหางกันแบบนั้นเลย หนูนอนหลับไปอย่างหมดเรี่ยวแรงตื่นมาอีกทีน้านันก็หายไปแล้ว แล้วตั้งแต่นั้นมา หนูก็ไม่ต้องพึ่งมะเขือยาวแตงกวา หรือแอบดูพ่อเล่นเสียวอีกแล้วเพราะมีน้านันคอยกระแทกอยู่ทุกวันแล้วค่ะ    ดูรูปโป๊ ภาพโป๊เล่าเรื่องเสียว ลวนลามบนรถหนังข่มขื่น ออนไลน์แอบเอาผัวเพื่อนรูป โป๊ เด็ก นักเรียนสาวไทยเอากันสดๆเย็ดแนวครอบครัว หนังโป้แขกออนไล เย็ดแนวครอบครัว เย็ดแนวครอบครัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21