ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนัง โป้ เกย์ ไทย  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนัง โป้ เกย์ ไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:33:44 AM »
หนัง โป้ เกย์ ไทย แอบดูกางเกงในนก่รียน หนัง โป้ เกย์ ไทย หนัง โป้ เกย์ ไทยผม กับพี่ต้อย รู้จักกันทางเนต ก็คุยกันมาเรื่อยๆ เป็นปี พี่ต้อยมีครอบครัวแล้ว คุยกันมาปีกว่าๆ ก็นัดเจอกัน ครั้งแรกที่ผมเจอพี่ต้อย ผมตลึงเลย พี่ต้อยแม้อายุจะ50 แล้ว แต่ หุ่นดีมาก เหมือนสาวอายุ 30 กว่าๆ เจอกันเราก็ไปทานอาหาร และดูหนังกัน ระหว่างดูหนัง ผมไม่มีสมาธิดูหนังเลย มองมาที่พี่ต้อย ตลอดเวลา แล้วค่อยๆเอามือมาจับมือพี่ต้อย พี่ต้อยไม่ว่าอะไร เลยคลายมือที่จับมือพี่ต้อยออก แล้ว เอามือมาวางที่ต้นขา ตอนนี้ ผมควยแข็งแล้ว คิดว่า ยังงัย วันนี้ ต้องเย็ดพี่ต้อยให้ได้ ตอนที่วางมือบนขาพี่ต้อย มือผม ก็ลูบไปด้วย พี่ต้อยก็ไม่ว่าอะไร แถมยังเอียงคอมาซบ ที่ไหล่ ผมได้ใจ เลยเอามือมาลูบใต้ผ้า(พี่ต้อยใส่กระดปรง) แล้วเอามือมา บี้ที่หี เขี่ยๆ เม็ดแตด มือพี่ต้อยก็ เอื้อมมาลูบ ควยผม ที่กำลังแข็ง ผมเลยชวนพี่ต้อย ออกจากโรงหนัง แล้ว เรียก แท๊กซี่ ไป โรงแรม พอเข้าห้องได้ ผมกอด พี่ต้อยทางด้านหลังและไซร์ซอกคอพี่ต้อย แล้ว เลื่อนมือมาจับที่หี แล้วก้ จับพี่ต้อย หันหน้ามา จูบปากพี่ต้อย แล้วก้ดันไปที่เตียง ดันพี่ต้อย ลงไปนอนที่เตียง ผมไม่รอช้า เลื่อนปากมาดูดนม แล้วเอามือ ปลดกระโปรงพี่ต้อยออก แล้วค่อยๆเลียไล่ลงมา จนถึงหี เลียนอกกางเกงในเอาลิ้น แยงเล็มขอบตะเข็บกางเกงใน พี่ต้อย เอามือ มาจับหัวและขยี้ผม ผมค่อยๆรูดกางเกงในออก แล้วเลียแคม เอามือแหวกหี แล้วเอาลิ้นเลียแยงเข้ารู สลับเลียแตด จนพี่ต้อย ร้องคราง เลียได้ สักพัก ผมก็หยุด แล้ว ถอดเสื้อผ้าตัวเองออก เอาควยมาให้ พี่ต้อยดูด พี่ต้อยดูดไม่เก่งนัก แต่ก็ เสียว ผมดึงควยออก จากปาก พี่ต้อย ผมจูบปากพี่ต้อย แล้ว ค่อยๆๆ แทรกควย เข้าหีพี่ต้อย หีพี่ต้อย ตอดแรงมาก พี่ต้อยบอกเสียวมาก เย็ดเร็วๆๆ พี่ต้อยบอก ไม่ได้เย้ดกับแฟน มานานแล้ว มิน่า หีพี่ต้อยถึงฟิต มาก ผมเย็ดพี่ต้อยด้วยการกระแทกแรงๆเร็วๆ ามที่พี่ต้อย บอก จนผมทนไม่ไหว พี่ต้อยก็เร่งบอกจะออกแล้ว ให้เร็วๆ ผมก็ เร่งกระแทกเร็วๆๆจนทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรัก เข้าหี พี่ต้อย พี่ต้อยก็บอกถึงแล้ว เหมือนกัน พี่ต้อย บอกตอนคุยกันในเนตแล้ว ว่าไม่ได้ เย้ดกับแฟน มาเป็น 10 ปี ละ ตอนผมเย็ดพี่ต้อยผมก้ไม่ใส่ถุง เพราะ มั่นใจพี่ต้อย พี่ต้อยทำงานดี มีหน้ามีตาในสังคม หลังจากนั้นมา ผมก้ นัดเย้ดพี่ต้อย บ่อยๆๆ แต่ อยากชวนพี่ต้อย สวิงไม่รู้ว่าจะเริ่มยังงัยดี สักวัน คงมีโอกาส พาพี่ต้อย สวิง ขอโทษด้วยนะครับ อาจจะวกไปวนมา ผมเล่าไม่ค่อยเก่ง                    สนุกดีครับ รูปน่ารักมาก ค้นหา ดู หนัง x ฝรั่ง ฟรีแจกหนังโป๊เรื่องยาวหนังเอ็กซ์คนเอากับหมาดูหนังxญี่ปุ่นออนไลน์ฟรีคลิบถ่ายโป๊หลุดมอปลายคลิป เกย์ ชาย รัก ชายสองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 4...หลังจากคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำล่อ!!!กันในห้องเก็บเครื่องมือแล้วต่างคนก็แยกย้ายไปทำงานของตนเฒ่าอ่ำก็ไปตัดหญ้าคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถกลับมาที่สำนักงานระหว่างทางคุณจุรีรัตน์คิดถึงแต่รสสวาทที่เฒ่าอ่ำมอบให้เธอ..ตลอดเวลาที่เธออยู่กับสามีไม่เคยเสียวแบบสุดๆอย่างนี้มาก่อนเลย...เธอไม่อยากเชื่อว่าชายแก่อายุหกสิบกว่าๆจะทำให้เธอน้ำแตกได้ขนาดนี้ร่างกายที่แข็งแรงควยที่ใหญ่และมีมุกรอบดุ้นมันทำให้เธอตื่นเต้นเหมือนได้ของเล่นชิ้นใหม่ที่อยากจะเล่นทั้งวัน...ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำเธอยิ่งเสียวรูหีน้ำเงี่ยนเริ่มไหลเยี้มออกมาอีกในรูหีก็เริ่มคันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้ว.......จนเธอขับรถมาถึงสำนักงานก็พบคุณจุรีมาศพี่สาวและน้ำฝนหลานสาวมารออยู่แล้ว...ไปไหนกันค่ะสองแม่ลูก.....นี่ทำไมมาทำงานเอาป่านนี้ละคุณ..จุรีมาศถาม....มาตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ..แต่เอาคนงานไปตัดหญ้าที่บ้าน..เข้าไปคุยในสำนักงานดีกว่าค่ะ....แล้วทั้งสามก็เดินเข้าไปในสำนักงาน.....คุณจุรีรัตน์เดินไปหยิบน้ำจากตู้เย็นมาให้พี่สาวและหลานดื่ม...ดื่มน้ำให้ใจเย็นๆก่อนนะค่ะ.....แล้ววันนี้ทำไมมาได้ละค่ะ...คุณจุรีรัตน์ถาม.....ก็พอดีไปซื้อโต๊ะกับต้นไม้มาจะเอามาไว้ที่บ้านพอพี่เอกกลับมาจะได้จัดแต่งสวนหย่อมกันหน่อย....แล้วพี่เอกเค้าจะกลับเมื่อไหร่ค่ะ....ก็อีกประมาณเดือนหนึ่ง...เห็นเค้าบอกตอนนี้อยู่ออสเตรเลียเรือเทียบท่าที่นั่น....มีสามีเป็นกัปตันเรือก็อย่างนี้แหล่ะนะเหงาหน่อย...การบ้านไม่ค่อยได้ทำ....แหม...แล้วแกล่ะคุณกำพลเค้าทำให้แกทุกวัน..หรอ..ก็ไม่ค่อยได้ทำหรอก.....รายนั้นเค้าชอบทำงานไม่ค่อยชอบทำการบ้านหรอก....เห็นมั๊ย..แกก็เหงาเหมือนกันหล่ะ....คุณจุรีรัตน์ยิ้ม..แต่ในใจอยากจะบอกว่าตอนนี้เธอมี***อันใหม่ที่ใหญ่กว่าอันเก่าไว้แก้เหงาแล้วแต่พูดไม่ได้....แล้วฝนล่ะไม่ไปไหนหรอ...คุณจุรีรัตน์ถามหลานสาว....เออ..นัดกับเพื่อนจะไปทำปัญหาพิเศษกันค่ะ....เลยขอติดรถคุณแม่มาด้วย....คุณจุรีมาศเพิ่งนึกขึ้นได้...อุ้ย..แม่ก็ลืมเลยมัวคุยกับน้าแกเพลินไปหน่อย...เดี๋ยวแม่เอาโต๊ะกับต้นไม้ไปไว้ที่บ้านก่อนนะ....ค่ะแม่เดี๋ยวหนูไปช่วยยก....ไม่ต้องหรอกลูกเดี๋ยวเปื้อน....ใช่ฝนไม่ต้องหรอก...เดี๋ยวน้าให้คนงานไปช่วย....นี่ยัยรัตน์บ้านฉันเรียบร้อยจริงๆนะ.....รับรองค่ะพี่รัตน์สั่งให้คนงานทำอย่างสุดฝีมือ....ok...งั้นขอแรงคนงานแกไปช่วยยกโต๊ะกับต้นไม้หน่อยนะ....ได้ค่ะ..คุณจุรีรัตน์จึงเปิดประตูสำนักงานจะออกไปเรียกคนงานพอดีเฒ่าคงกับคุณสมชายหัวหน้างานเดินผ่านมาคุณจุรีรัตน์จึงถามคุณสมชาย...คุณสมชายจะไปไหนกันค่ะ....เออ..คุณจุรีรัตน์..ผมมามอบงานให้ลุงคงแกนะครับ..คุณรัตน์มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ....เออ..รัตน์อยากจะขอแรงลุงคงไปช่วยยกของให้พี่สาวหน่อยค่ะ....ได้ครับงั้นลุงคงไปยกของก่อนนะเสร็จแล้วค่อยไปฉาบปูนบ้านที่ผมบอก....ครับได้ครับ..เฒ่าคงรับคำหัวหน้างาน.....ลุงคงขึ้นรถกะบะไปพร้อมพี่มาศเลยค่ะ....ได้ครับคุณนาย....พี่มาศคนงานพร้อมแล้วค่ะ....จ๊ะๆๆไปเดี๋ยวนี้แล้ว..คุณจุรีมาศออกมาพร้อมกับเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่และชุดที่ใส่มันช่างเย้ายวนจริงๆ..เธอใส่เสื้อยืดสีดำแขนกุดไว้ข้างในคอเสื้อที่เว้าลึกทำให้เห็นเนินนมที่ขาวเนียนแล้วใส่เสื้อสูททับอีกทีชั้นหนึ่งพร้อมกับกางเกงผ้าลินินบางเบารัดรูป...เมื่อเธอออกมาทำให้เฒ่าคงมองที่เนินอกและโหนกหีที่โดนกางเกงรัดจนเป็นรูป..ควยเฒ่าคงตื่นตัวดันกางเกาเป็นลำนูนออกมา...คุณจุรีมาศก็สังเกตุเห็นเฒ่าคงจ้องมองทั้งหีและนมของเธอทำให้เธอรู้สึกสยิวตื่นเต้นที่มีคนมองเธอรู้สึกคันที่รูหีน้ำเงี่ยนค่อยๆๆเยี้มออกมาทีละน้อยๆ....เธอขับรถผ่านบ้านที่สร้างเสร็จแล้วห้าหกหลังจนมาถึงบ้านหลังใหญ่ที่ปูหญ้าและปลูกต้นไม้ไว้บ้างแล้ว....คุณจุรีมาศลงจากรถแล้วเดินไปเปิดประตูบ้านเฒ่าคงจ้องมองที่ตูดใหญ่รับกับสะโพกที่เล็กได้แสรดดดด!!!ส่วน...แล้วคิดในใจหุ่นแบบนี้คงร้อนแรงน่าดู..ได้ล่อ!!!ซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย....ขณะที่เฒ่าคงคิดเพลินๆคุณจุรีมาศก็ทักว่า...เอาโต๊ะไว้ในบ้านค่ะลุงส่วนต้นไม้เอาไว้หลังบ้านค่ะ....ครับๆๆ..ได้ครับ...เฒ่าคงยกต้นไม้ไปไว้หลังบ้าน..คุณจุรีมาศก็มาช่วยยกโต๊ะเธอถอดเสื้อสูทแขวนไว้ในบ้านจึงเหลือเสื้อยืดแขนกุดที่คอเสื้อเว้าลึกจนเห็นเนินนมยิ่งเวลาเธอก้มยกของยิ่งเห็นลึกแทบทั้งเต้า...เฒ่าคงเห็นตอนคุณจุรีมาศก้มยกของพอดี...เฒ่าคงมองผ่านคอเสื้อเห็นสองเต้าขาวเนียนที่เบียดกันแน่น...คุณจุรีมาศฉุกคิดขึ้นมาได้ลองมองที่เต้านมตัวเองที่โผล่ออกมาให้เฒ่าคงดูเธอคิดว่าเฒ่าคงต้องเห็นแน่ๆแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะเฒ่าคงเห็นมานานแล้วแน่ๆ...ชึ่งก็ทำให้เธอรู้สึก แปลกๆที่ร่องหีเพราะมันเริ่มคันมากขึ้นน้ำเงี่ยนไหลออกมาจนเต็มร่องหอย !!!จนเธอต้องขมิบติดๆๆกันแต่มันก็ทำให้เธอยิ่งเสียวมากขึ้น เธอก้มอยู่นานจนเฒ่าคงถาม....ยกไหวมั๊ยครับ....ไหวค่ะลุง....ผมเห็นคุณนายก้มอยู่นานนึกว่าไม่ไหว....คุณจุรีมาศจึงเงยหน้ามาคุยกับเฒ่าคงทั้งที่ก้มอยู่....ก็หนูเห็นลุงจ้องมองที่นมก็เลยอยากให้ลุงมองนานๆๆ....เฒ่าคงยิ้มรู้ว่าคุณจุรีมาศก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน....ก็ลุงเห็นมันขาวดีลุงเลยมอง.....แล้วมองพอหรือยังลุง....ครับแต่ไม่รู้จะเนียนหรือเปล่านะครับ..เฒ่าคงถามลองเชิง....คุณจุรีมาศก็รู้และด้วยความเงี่ยนที่ห่างผัวมาหลายเดือนก็อยากจะลองของใหม่...และคิดว่าอายุลุงขนาดนี้คงไม่มีแรงแล้วจึงกล้าคุยเล่นกับเฒ่าคง...มันก็ต้องสัมผัสดูค่ะลุง....แต่ลุงอายุเท่าใหร่แล้วเนี้ยยังมีแรงอยู่หรอลุง....มันก็ต้องลองดูครับ....ถ้าลุงมีแรงก็ช่วยยกของก่อนละกันค่ะ...เฒ่าคงยิ้มๆคิดว่ามีโอกาสแน่...ได้ครับคุณนาย..เฒ่าคงยกต้นไม้หมด...คุณจุรีมาศก็ยกของเล็กๆๆน้อยๆๆหมดเหลือแต่โต๊ะคอมตัวใหญ่เธอจึงรอเฒ่าคง....ยกไม่ไหวค่ะลุงมันหนัก....งั้นเดี๋ยวเราช่วยกันยกก็ได้ครับ....ดีค่ะลุง....เฒ่าคงและคุณจุรีมาศจึงก้มลงไปยกโต๊ะคอมพร้อมกันแต่สายตาเฒ่าคงกลับจ้องไปที่นมขาวเนียนของคุณจุรีมาศคุณจุรีมาศก็รู้แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะมันก็ทำให้เธอเสียว รูหีอย่างบอกไม่ถูก....ลุงมองมากเดี๋ยวนมมาศทะลักออกมาหรอก....ทะลักออกมาก็ดีสิครับลุงจะดูดให้มันส์เชียว....บ้า..ลุงพูดอะไรก็ไม่รู้....แล้วคุณนายไม่ชอบหรอครับ....เฉยๆค่ะลุง....จริงหรือครับ..ผมเห็นคุณนายยืนบิด อยู่แสดงว่าน้ำเงี่ยนมันไหลออกมาใช่มั๊ยครับ....บ้าลุงทำไมพูดหยาบจัง...คุณจุรีมาศต่อว่าเฒ่าคงแต่ในใจเธอก็ชอบเพราะไม่เคยมีใครพูดแบบนี้มาก่อน....พูดแบบนี้มันได้อารมณ์ดีครับ...หรือคุณนายว่าไงครับ.....ไม่รู้สิ....คุณจุรีมาศตอบแต่ส่งสายตาเยิ้มให้กับเฒ่าคง.....เอาไว้ชั้นสองนะลุง...ในห้องของลูกฝนค่ะ.....ครับคุณนาย....แล้วจะมีรางวัลให้มั๊ยครับ....รางวัลหรอ...คุณจุรีมาศแกล้งคิดนิดนึงทั้งๆที่รู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไร....ลุงอยากได้อะไรหล่ะ....เฒ่าคงยิ้ม..พอดีรู้สึกคอแห้งครับอยากดูดนมจากเต้าครับ...คุณจุรีมาศก็ยิ้มตอบแต่ไม่ได้ว่าอะไร....เอาวางตรงนี้แหละลุง...คุณจุรีมาศบอกเฒ่าคงเมื่อถึงห้องของลูกสาว...หลังจากวางโต๊ะเสร็จแล้วเฒ่าคงจึงรุกใส่คุณจุรีมาศทันที....แล้วคุณนายจะให้รางวัลคนแก่ที่กำลังคอแห้งหรือเปล่าครับ....คุณจุรีมาศหันมายิ้มส่งสายตาเยิ้มให้เฒ่าคงแล้วตอบว่า....ไม่รู้สิ...ลุงอยากกินหรือเปล่าหล่ะ...เธอพูดพร้อมกับหันหลังจะเดินออกนอกห้อง....พอได้ยินคำตอบเฒ่าคงเดินประชิดติดหลังคุณจุรีมาศทันทีแล้วคว้าไปที่สองเต้าใหญ่ที่ท้าทายพร้อมกับบีบคลึงเล่นเบาๆๆ...อุ้ยย...ลุงจะทำอะไรมาศ...คุณจุรีมาศแสร้งถามเล็กน้อยทั้งๆที่ตัวเองก็เตรียมพร้อมอยู่แล้ว....ก็ผมจะมาเอารางวัลไงครับ....เฒ่าคงพูดพร้อมกับคลึงแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆ.....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอเถอะ...อุ๊ยย....เดี๋ยวลูกมาเห็น.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....ปากร้องห้ามแต่ส่ายนมสู้มือเฒ่าคงไม่หยุด....อุ๊ยย...ลุง....อุ๊ยยย.....เฒ่าคงไม่สนใจเลิกเสื้อยืดและเสื้อในขึ้นมาไว้บนเนินอกแล้วก้มลงไปดูดที่หัวนมที่แข็งตั้งท้าทายอยู่...จ๊วบ...แพล้บบบ....จ๊วบบบ.....แพล้บบ.....เฒ่าคงทั้งดูดทั้งแลบลิ้นเลีย...ทำให้คุณจุรีมาศเสียวมากขึ้น....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...อุ๊ยยย.....ลุง....อุ๊ยยย...ดูด...แรง....อุ๊ยยย.....ดูด....แรงๆๆ.....อุ๊ยย.....คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดแรงๆๆ.....อุ๊ยย...อุ๊ยยย....ซี๊ดด...ลุง....อุ๊ยยย....เฒ่าคงดูดนมแรงขึ้นเรื่อยๆๆ....ส่วนมือก็ล้วงไปที โคกหีคุณจุรีมาศ...เพิ่มความเสียวให้คุณจุรีมาศขึ้นไปอีก....อุ๊ยย.....ซี๊ดดดด....อู๊วววว......ซีดดด.....อุ๊ยยย.....ลุง...คุณจุรีมาศตอนนี้แอ่นทั้งนมแอ่นทั้ง โคกหีให้เฒ่าคงบี้ได้สะดวกขึ้น.....อุ๊ยย...ซีดดด.....อุ๊ยย......ลุง...เสียว รูหีจัง.....อุ๊ยย......เฒ่าคงเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีอย่างง่ายดายเพราะน้ำเงี่ยนคุณจุรีมาศ ไหลเยิ้มเต็มร่องหีอยู่แล้ว เฒ่าคงชักนิ้วเข้าออกทั้งๆที่ยังอยู่ในกางเกง....อุ๊วววว.....อุ๊ยยย.....อุ๊ยย...ลุง....ซี๊ดดด........อุ๊ยยย......ซีดดด.....แรงๆๆ....ลุ..ลุง..แรงๆๆ....อุ๊ยยย......ดูด...แรงๆๆ.....กระแทกนิ้ว.....เร็วๆๆๆ.......ลุง....อุ๊ยย......ซีดดด.....อุ๊ยยย....จวนแล้ว.....เร็วๆๆๆ....อีก....อุ๊ยยย.....เฒ่าคงกระแทกนิ้วเร็วและแรงขึ้น....อุ๊ยย.....อุ๊ยยย....คุณจุรีมาศกระเด้าหี ใส่นิ้วเฒ่าคงไม่หยุด.....อุยยย.......อุ๊ยยย......ซี๊ด........ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย......ไม่ไหว.....อุ๊ยยย.....ไม่...ไหว....แล้วลุง.....อุ๊ยยย.....น้ำ....น้ำแตก....น้ำแตก.....แล้ว...อุ๊ยย....ลุง......อุ๊ยย....คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงอีกสี่ห้าครั้งก็ค่อยๆๆสงบนิ่ง....อุ๊ยย....อุ๊ย....อุ๊ย...เฒ่าคงหยุดดูดนมแต่นิ้วยังคาอยู่ที่รูหี....เป็นไงบ้างครับคุณนาย.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....เสียวจังลุง.....เสียวที่ไหนครับ...เฒ่าคงแกล้งถามแล้วเอาปลายนิ้วเขี่ยที่ติ่งแตด....อุ๊ยย....ก็...ก็...เสียวตรงนั้น...สิลุง.....ตรงไหนละครับ........เฒ่าคงไม่พูดเปล่ากับเขี่ยแตด เร็วขึ้นอีก....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอ.....แล้ว.....อุ๊ยยย....เสียว..ที่แตด...ค่ะ...ลุง.....อุ๊ยย....ลุง.....เฒ่าคงเขี่ยแรงๆขึ้น...อุ๊ยย....อุ๊ยยย......ลุง...พอ...เถอะ...อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง...... มาศ....อุ๊ยย....ซีดดด......มาศ.....เสียว.....อุ๊ยยย.....เสียว...แตด....อีกแล้ว......ลุง....อุ๊ยยย.....ซีดด..เสียว....อุ๊ยยย.......เสียวหรอครับคุณนาย.....ค่ะ...ลุง....ก็ลุง.....เขี่ยแตด..มาศ..จนเสียวไปหมด....แล้ว...อุ๊ยย.....อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....ลุง......ล่อ!!!....ล่อ!!! มาศ....เถอะ....มาศ..เงี่ยน....ลุง...อุ๊ยย.....อุ๊ยยย......ซีดดด.......อุ้วววว...........ได้เลยครับ..คุณนายเฒ่าคงปลดตระขอกางเกาคุณจุรีมาศออกกางเกงลงไปกองกับพื้นแล้วรูดกางเกงในลงไปไว้ที่ข้อเท้าทำให้เห็นเนินหีที่โคกอวบแต่กลับไม่มีหะมอย!!!เฒ่าคงลูบโคกหีเล่นอย่างมันส์มือแล้วก็แก้กางเกงตัวเองออกเผย ท่อนควยที่ใหญ่ยาวและมีมุกรอบลำควยคุณจุรีมาศเห็นยังตกใจในความใหญ่ยาว.....ลุงทำไมมันใหญ่จัง...แล้วเม็ดอะไรเนี้ยลุง...คุณจุรีมาศพูดเหมือนกลัวแต่กับเอื้อมมือไปจับควยเฒ่าคงเล่น.....เออ...เค้าเรียกว่ามุกครับมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆๆ.....รับรองครับ.....แต่ขณะที่เฒ่าคงกำลังจะล่อ!!!คุณจุรีมาศก็มีเสียงเรียกจากน้ำฝน.....แม่ค่ะ....แม่....แม่ค่ะ.....ทำให้คุณจุรีมาศตกใจรีบดึงเสื้อลงแต่กางเกงยังไม่ได้ใส่รีบออกไปที่หน้าต่าง....มีอะไรลูก....เฒ่าคงค่อยๆคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีมาศแล้วแลบลิ้นเลียไปตามขาอ่อนทำให้คุณจุรีมาศเสียวขึ้นมา....อุ๊ยย.....แม่เป็นอะไรค่ะ......ปะ..เปล่า.....ลูก.....มีอะไรหรือเปล่าลูก....อุ๊ยยย........การตูนโป๊แปลไทยโดจินเพื่อนกับเพื่อนเล่าเรื่องแอบเสียวคริปโป้ใหม่ๆๆนักศึกษาไทยดูกนังโป๊ออนไลน์ไม่เซนเซอร์คลื่นรักหาดเสียวหนัง โป้ เกย์ ไทย หา เว็ ป ดู หนัง x หนัง โป้ เกย์ ไทย หนัง โป้ เกย์ ไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21