ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี  (อ่าน 186 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:47:39 AM »
หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี เรื่องเสียวนั่งดูเด็กเย็ดเมีย หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรีดีครับ มาต่อครับ หลังจากวันนั้น ที่ผมกลับมาเมืองไทย ผมก็จะแอบเย็ดบี ตามโอกาศ โดยมากจะหลังจากที่บีไปเทียวกับไอ้กบ..มันมักทำบีอารมณ์ค้างเสมอ(ไอ้กบมันเรียนนายร้อยเลยกลับบ้านแค่เสาร์-อาทิตย์) แต่ความตี๋ก็ยังทำให้น้องบีของผมชอบมันอยู่ บีมักมาแกล้งจับกอดผมเรื่อยๆ แต่จะยอมแค่อาทิตย์ละครั้ง บีว่าทำบ่อยๆ เดี๋ยวนมกับจิ๋มจะไม่สวย ผมตามใจอยู่แล้ว เพราะยังมีพี่ดาแก้ขัด แถมเป็นอาจารย์สอนกลเม็ดให้ทุกวัน จนผมขึ้น ม.6 ผมก็ได้เจอรักแท้ๆของผมเองแล้ว จริงๆมีคนที่เรียนพิเศษมาชอบผมเยอะ เพราะผมขาวสูงแถมจมูกโด่งได้เชื้อพ่อมาเยอะ แต่ยังไม่ถูกใจ เพราะที่มีอยู่คือพี่ดา แกหุ่น x ขาวอวบ อยู่แล้ว ส่วนบีเองก็ขาว สวย ผมเลยไม่อยากมีแฟนแล้ว แต่พอเจอน้องคนนี้เข้า ใจสั่นเลยครับ แกเป็นน้องสาวคนใหม่ของไอ้กบนั้นเอง พ่อมันไปเลี้ยงนางงามไว้แล้วมีลูกด้วยกัน หลายปีแล้ว ความมาแตกเพราะเมียน้อยดันโดนรถชนตาย พ่อไอ้กบเลยต้องรับลูกสาวมาอยู่ด้วย เมียแกเองก็ยอมครับ เอามาเลี้ยงในบ้านเลยเหมือนลูกอีกคนเลย(ผมแอบได้ยินมาว่าจริงๆแม่ไอ้กบเป็นหมัน เลยให้พ่อไปหาหมอเอาเชื้อไปฝากให้ญาติเมียแกท้องแทน) เด็กคนนั้นชื่อฟ้าครับ สวยน่ารักเหมือนแม่ที่เป็นนางงามเลย(แม่ผมบอก) ฟ้าอายุเท่ากับน้องสาวผมเลย พ่อผมช่วยฝากให้เข้าเรียนที่เดียวกับบีน้องผม ฟ้ามักอยู่บ้านคนเดียว มีแค่แม่บ้านอีก 2 แกเรียบร้อยขี้อาย แกไม่คุ้นคนที่นี่มากเลยอยู่แบบเจียมตัว จนแกเริ่มสนิทกับน้องบีของผม เลยจะมาเล่นที่บ้านผมบ่อยๆ เราเริ่มสนิทกันมากขึ้น (ผู้ใหญ่ก็เหมือนจะอยากให้ผมคู่น้องเค้าด้วย) จนมาวันเสาร์ ไอ้กบขับรถมารับบีไปเที่ยว พ่อแม่เลยให้ผมกับฟ้าติดไปเที่ยวด้วย ช่วงดูหนังไอ้กบแอบหอมแก้มน้องสาวผม คงล้วงด้วยเห็นผ้าคลุมดุกดิก ฟ้าเองนั่งติดบี ยิ่งเห็นชัด ดูหนังจบ ไอ้กบเซ็งเพราะผมกับฟ้าเป็น กขค ขวางมันอยู่ โชคดีผมเห็นฟ้าหน้าแดงๆ คงอายที่เห็นกบกับบีในโรงหนัง ผมถาม ฟ้าว่าไม่เป็นไร แค่เวียนหัว ผมเลยบอกไอ้กบว่าเที่ยวต่อแล้วกัน ผมพาฟ้ากลับบ้านก่อนก็ได้ มันยิ้มดีใจใหญ่ ผมพาฟ้ามาส่งที่บ้าน ผมแกล้งปวดฉี่ขอเข้าห้องน้ำ ฟ้าพาผมเข้าบ้าน แม่บ้านอยู่เรือนหลังบ้าน (เห็นกำลังนอนคุยกันที่แคร่หน้าเรือน) ผมสบโอกาสแล้วครับ ฉี่เสร็จ ฟ้ากำลังขึ้นไปเอาของที่ซื้อไปเก็บห้อง ผมตามเข้าไปแล้วกอดฟ้า แกตกใจครับ หันหน้ามาผมจูบหน้าผากแกเบาๆ แกดิ้นจากวงแขน แต่ยากครับ ผมรัดแน่น ผมว่าพี่ชอบฟ้าน่ะ ฟ้าชอบพี่บ้างไหม ฟ้าอายจนหน้าแดงเลย เราเป็นแฟนกันน่ะ ฟ้าอายว่าพี่กรบ้าอยู่ๆมาขอเป็นแฟน ผมจูบแกแกดิ้น ว่าไม่ยอมจะจูบไม่หยุด ฟ้าว่าพอแล้ว อย่า... เป็นก็เป็น หยุดทำแบบนี้ ผมยิ้ม เราคบกันแล้วน่ะ แกยิ้มรับอายๆ ผมจูบแกอีก แกว่าไม่น่ะ อย่า ฟ้ายังเด็ก ทำแบบนี้ไม่ดี ผมว่าทีพี่กบกับบียังทำกันได้เลย ฟ้าว่าพี่กรเห็นเหรอ ผมพยักหน้า ฟ้าว่าพี่อย่าไปบอกใครน่ะ (แกคงลืมว่าคู่นั้นหมั้นกันแล้ว) ผมยิ้มผมขอจูบแก แกว่าแค่จูบน่ะ ผมยิ้ม แกไม่เคยจริงๆ ครับ แกสั่นๆ กลัวๆ ชอบกล ท่าทางแบบนั้นมันปลุกอารมณ์ผม น่าดู ผมซุกไซร้ไปตามแก้ม ตามคอ จนฟ้า ขนลุก หอบหายใจแรง ฟ้าตัวอ่อนไม่มีแรงขัดขืนผมแล้ว ผมเริ่มไซร้ลงมาที่นม เลิกเสื้อ ปลดบรา แล้วดูด ตัวฟ้าทั้งหอม ทั้งอุ่น หัวนมแกเป็นตุ่มๆ แข็งรับลิ้นผมเลย มือผมเริ่มลงไปลูบไล้ในกระโปรงฟ้าแล้ว ฟ้าไม่มีสติห้ามปรามผมแล้ว แกนอนราบกับที่นอน ปล่อยผมลูบไล้ดูดเลีย กระโปรงล่นมาที่เอว กางเกงในสีขาวตัวน้อยปิดร่องหีของฟ้า ผมสอดนิ้วเข้าร่องไปช้าๆ แกหนีบขาร้องอย่า พอก่อน มันไม่ดี..แต่นิ้วผมมุดลงไปควาน ทำหน้าที่ของมันจนเสียงห้ามหายไปแล้ว ผมกระดกนิ้วตามจังหวะ ฟ้าหอบหายใจเป็นระส่ำ ปลายทางแห่งความเสียวฟ้ามาแล้ว แกหนีบขาแน่นมือกดมือผมแน่น มีน้ำอุ่นไหลตามนิ้วกลางผม เลอะออกมาที่ขอบกางเกงใน แกคลายตัวลง ผมรูดกางเกงในออกไปที่ปลายขา สติฟ้าเริ่มกลับมาแล้ว แกห้ามพร้อมกับบิดตัวคว่ำหน้าแกปิดไม่ให้ผมทำอะไรร่องเสียวเธอได้อีก ผมกอดถับตัวฟ้าไว้ ปากรักฟ้ามากเหลือเกิน แกถามว่าจริงหรือ ผมกระซิบว่ารักที่สุดเลยจ๊ะ ผมลูบไล้แผ่นหลัง ปากไซร้ที่ต้นคอ ไล่ไปที่หลังหู แกสยิวจนขนลุก ตุ่มเม็ดเล็กขึ้นตามแขน มือเริ่มรุกลงมาที่ร่องก้น สอดผ่านไปร่องหี ฟ้าหนีไม่พ้นจริงๆ นิ้วผมมุดเข้าร่องอีกรอบ ผมกระดิกนิ้วจนมือฟ้าจิกลงบนผ้าปูที่นอน แกว่าพอฟ้าไม่ไหวแล้วน่ะ เสียวเหลือเกิน แกพลิกตัวหงายหวังให้นิ้วผมหลุดจากรูหี ซึ่งหลุดจริงๆ แต่แกนอนหงายแล้ว ผมตามทาบตัวจับควยแทงเข้าร่องหี ฟ้าสะดุ้งร้องอย่า....ผมดันเข้าไปเกือบครึ่ง แกดันขืนที่เอวผม แกคงเจ็บมาก ผมจูบปากแก ซุกไซร้ให้แกคลายตัว แกไม่ดิ้นมากแล้ว ผมกดควยลงช้าๆ ครั้งนี้กดลงจนมิด ฟ้าร้องอ้า..รัดตัวผมไว้ ผมแช่ควยไม่กระเด้า นิ่งแต่แอบขยับซ้ายขวาเล็กๆ จนหีฟ้าเริ่มตอดรับตุ้บๆ ผมเริ่มดึงจังหวะกระเด้า ช้าๆ แกแอ่นหีตามควยผมที่ดึงออก แล้วร้องอ้าย...ตอนแทงควยเข้า ไม่นานเสียงครางจึงตามมา...แกพยายามเม้มเสียงแต่เสียงยังคงลอดออกมาให้ได้ยิน ธรรมชาติสอนเสียวแก่ฟ้าแล้ว แกเด้งรับควยผมแล้วครับ ผมเองก็กระเด้าควยสวนอย่างเมามัน มันส์จริงๆครับ ฟ้าว่าไม่ไหวแล้ว อ๊า......แกทั้งกอดทั้งรัดตัวผมแน่น ผมเองก็สุดทนปล่อยน้ำเข้าร่องหีฟ้าเต็มๆ (กะค่อยกินยาตาม) ความสุขเสียวมันสุดยอดจริงๆ เลือดพรมจรรย์มันเป็นแบบนี้นี่เอง มันไม่ได้ไหลแบบที่เคยอ่านหรือฟังมา มันแค่รอยเลือดที่เลอะปนคราบน้ำเสียว คราบเลือดติดตามลำควยนิดๆ สุขใจจริงๆ พอสติกลับมาฟ้าเริ่มน้ำตาไหล แต่ไม่มีเสียงสะอื้น ผมปลอบโยนแกจนแกเคลือบเคลิ้ม..แล้วการเย็ดก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง อีกครั้ง อีกครั้ง จนเกือบ 4 โมง ผมค่อยย่องกลับบ้าน แบบหมดแรง.....เราจึงคบกับมาตั้งแต่นั้น แล้วจะมาต่อใหม่อีกครับ    อ่านเรื่องเสียวดุคลิปหลุดนักเรียนเย็ดกันหนังโป๊วแอบเข้าบ้านมาข่มขืนเย็ดกับน้าหีใหญ่เด็ก หี นักเรียนการ์ตูนแนวครอบครัวภายในห้องมืดทึบหลังโรงเรียน ชายลึกลัยต่อสายกล้องถ่ายภาพกับคอมพิวเตอร์ พลางมองดูภาพเปลือยเปล่าของเด็กสาวที่พึ่งสังเวยเลือดพรหมจารีย์ให้กับมันอย่างลำพองใจ ก่อนจะหันไปขีดชอล์กไว้ที่ข้างฝา เป็นขีดที่ 24 พลางระเบิดเสียงหัวเราะออกมาอย่างกึกก้อง 24 พรหมจารีย์ที่สังเวยความต้องการของมัน เพียงในชั่วเวลาปีเดียว แต่ช้าก่อน มันยังจะต้องมีอีก อีกหลายคนอีกหลายความบริสุทธิ์ เสียงเชียร์กีฬาของบรรดาเด็กนักเรียนดังลั่น วันนี้เป็นวันแข่งขันกีฬาสีของโรงเรียน จอยรองหัวหน้ากิจกรรมกีฬาสีกำลังดูรายละเอียดงานที่จะต้องทำต่อไป จอยชักหงุดหงิดที่แบมหัวหน้ากิจกรรมกีฬาสีไม่มาช่วยเธอทำงานในวันสำคัญนี้ แบมมีอาการแปลกประหลาดมาหลายวันแล้ว จอยก็ไม่รู้ว่าแบมเป็นอะไร แบมหลบหน้าผู้คนและบ่นปวดหัวบ่อยๆ งานการก็ส่งต่อให้จอยทำอยู่คนเดียว จอยเองสงสารเพื่อนที่ไม่สบาย เธอจึงรับบทหนักอยู่คนเดียว จอยกวาดตาดูรายการที่จะต้องทำสั่งงานเพื่อนๆและรุ่นน้องที่เป็นทีมงานจัดการแข่งขันกีฬา รายการอีกสองช่วงต่อไปจะมีการมอบรางวันเด็กเรียนดีกีฬาเด่น จอยจึงสั่งให้โบว์ สาวน้องหน้าใสหนึ่งในบรรดาทีมงานไปนำใบประกาศนียบัตร์และกล่องของรางวัลมาเตรียมไว้ โบว์วิ่งเร็วจี๋ออกจากห้องอำนวยการจัดงาน เธอก้าวกระโดดขึ้นบันไดตึกเรียนอย่างแคล่วคล่อง ของรางวัลและใบประกาศฯ เตรียมไว้ในห้องพัศดุของชั้นห้า วันนี้ถึงแม้เด็กจะมาโรงเรียนกันทุกคน แต่บนอาคารเรียนกลับเงียบสงัด เพราะทุกคนลงไปทำกิจกรรมการแข่งขัน และมีคำสั่งห้าใด็กนักเรียนแอบมาหลบอยู่บนตึกเรียนด้วย โบว์วิ่งบ้างเดินบ้างพลางฮัมเพลงในคออย่างอารมณ์ดี เมื่อถึงห้องพัศดุ โบว์ก็ตรวจจำนวนของที่ต้องมาเอาซึ่งบรรจุอยู่ในกล่องแล้วอีกรอบหนึ่งเพื่อป้องกันความผิดพลาด เด็กสาวก้มลงนับของอย่างเอาจริงเอาจัง จนไม่เห็นเงาดำๆที่ผลุบเข้ามาในห้อง ชายลึกลับที่แฝงกายเข้ามาย่องเข้ามาข้างหลังเด็กสาวอย่างเงียบกริบ ก่อนที่โบว์จะรู้ตัว ปากและจมูกของหล่อนก็โดนผ้าขนหนูเปียกๆอุดไว้ โบว์ยกมือขึ้นพยายามตะกายดึงสิ่งที่อุดปากและจมูกหล่อนออกตามสัญชาติญาน แต่กลิ่นฉุนจัดและอาการแสบร้อนในจมูกทำให้หล่อนตกใจสุดขีด โบว์พยายามอ้าปากจะร้องแต่ก็ยิ่งทำให้หล่อนเวียนหัวมากขึ้น และสติของเด็กสาวก็ดับวูบลง ชายลึกลับอุ้มร่างโบว์เด็กสาววัยแรกแย้มออกจากห้องพัศดุ ก่อนเข้าไปในห้องเรียนที่อยู่ติดๆกัน วางร่างเด็กสาวนอนลงบนโต๊ะเรียนที่ถูกนำมาต่อกันหลายตัว ก่อนที่มันจะรีบไปปิดประตูห้องพัศดุ และกลับมาปิดประตูห้องเรียนอย่างแน่นหนาเสียงเชียร์กีฬายังดังสนั่นเข้ามาในห้อง แต่โบว์สาวน้อยวัยสิบสามนอนไม่ได้สติแม้แต่น้อย ปากและจมูกของหล่อนยังคงมีผ้าขนหนูชุบยาสลบโปะอยู่ ชายลึกลับนั้นมองร่างเด็กสาวอย่างกระหาย ก่อนก้มลงใช้ปากจมูกดอมดมทรวงอกตูมๆ ที่ซ่อนอยู่ในเสื้อยืดกีฬา มือหยาบกร้านของมันเลิกชายเสื้อเด้กสาวขึ้น ดันเสื้อชั้นในให้พ้นทรวงอก เต้านมขาวผ่องที่พึ่งขึ้นมาได้ไม่กี่ปีของโบว์เผยโฉม มันมีขนาดเรียกว่ากระทัดรัด แต่แข็งปั๋งเมื่อโดนมือหยาบๆนั้นบีบเคล้น หัวนมสีชมพูอ่อนๆ ยังเล็กนิดเดียว เมื่อชายลึกลับนั้นก้มหน้าลงไซร้นมหอมกรุ่นนั้นอย่างเมามัน หัวนมเล็กๆนั้นก็โดนดูดเข้าไปในปากหนาของมัน ลิ้นสากคายตวัดเลียไปทั่วทั้งเต้าจนเปียกเป็นมันเงา หลังจากโลมไล้ทรวงอกจนพอใจ มันก็รูดกางเกงวอร์มของเด็กสาวออกไปทางปลายเท้า ทันใดนั้นมันก็ต้องชะงัก ร่องรอยจากกางเกงชั้นในของเด็กสาวเห็นได้ว่าเธอกำลังใส่ผ้าอนามัยอยู่ โบว์กำลังมีประจำเดือน ชะงักเพียงชั่วครู่ มันก็รูดกางเกงชั้นในเด็กสาวออก ผ้าอนามัยแบบมีปีกซึ่งกระชับอยู่ตรงเป้ากางเกงนั้นเปียกเมือกเลือดประจำเดือนของเด็กสาวชุ่ม ส่งกลิ่นคาวออกมาจนมันรู้สึก แต่แววตาของชายลึกลับนั้นยังคงหื่นกระหาย ดูมันไม่ยี่หระต่อสภาพที่เห็น ขาของเด็กสาวถูกถ่างออกกว้าง นิ้วหยาบๆข้อปูดโปนล้วงไชรูหีเด็กสาวอย่างไม่สนใจคราบเลือดแดงที่เปื้อนอยู่ทั่วไป เมือกเลือดที่เปียกชุ่มทำให้นิ้วของมันผลุบชอนไชเข้าไปในรูได้อย่างง่ายดาย รูหีเด็กสาวหนืดหนึบตอดรัดนิ้วมันไชชอนรูหีเด็กสาวบริสุทธิเล่นอย่างมันมือ ผลัดกันใช้ทั้งมือซ้ายและมือขวา มือข้างที่ว่างก็ผลัดกันมาบีบเคล้นนมเล็กๆ แต่เด้งสู้มืออย่างสนุก เลือดประจำเดือนของโบว์เลอะไปทั่วนมและหน้าท้องหล่อน แตดที่โดนบี้เคล้นส่งสัญญานเสียวให้รูหีหลั่งน้ำหล่อลื่นออกมา เมื่อปนกับเลือดระดูของเด็กสาวมันก็เยิ้มออกมาเปียกนิ้วชายลึกลับชุ่ม ในฝันอันเรือนลาง โบว์เห็นลีโอนาโดดีคาปรีโอ พระเอกขวัญใจของหล่อน กำลังก้มลงไปโลมไล้ทรวงอกหล่อนด้วยมาดเท่ห์ ในฝันหวานนั้นโบว์รู้สึกถึงรสสัมผัสของปากและมือของพระเอกหนุ่ม ที่ตระโบมโลมไล้ร่างเปลือยของหล่อน โบว์เสียวซ่านพลางภาวนาอย่างเรือนลางให้ลีโอนาโดเย็ดหล่อนเสียที ในฝันนั้นโบว์สงสัยว่าควยของเขาจะใหญ่ไหมหนอ จะทะลวงได้ถึงยอดอกหล่อนไหม ภาพพร่ามัวในความฝันนั้นดำเนินไปอย่างเสียวซ่าน แต่บนโลกแห่งความจริง ชายลึกลับแทรกตัวเข้าไป ระหว่างหว่างขาของเด็กสาว หัวควยใหญ่ถอกแดงเงี่ยนจนน้ำปริ่ม มันแอ่นเอวดันหัวควยคลุกเคล้าเมือกลื่นที่ปากรูหีโบว์ น้ำหล่อลื่นปนเลือดอาบหัวควยให้แดงน่ากลัวเหมือนฝันร้าย มันถ่มน้ำลายเพิ่มลงไปอีกจนควยลื่นดี ก่อนดันเข้าปากรูหีเด็กสาวอย่างช้าๆ เวลาที่จะแจกรางวัลเด็กเรียนดีกีฬาเด่นใกล้จะมาถึง แต่ทีมงานที่ส่งไปเอารางวัลยังไม่กลับมาเสียที จอยหงุดหงิดใจมากทุกคนมีงานยุ่งล้นมือ จอยจึงต้องไปตามโบว์สาวน้อยในทีมงานที่หายไปซะเฉยๆ เมื่อจอยไปถึงห้องพัศดุ ก็พบว่าประตูห้องงับปิดอยู่เมื่อจอยเปิดเข้าไปก็พบลังบรรจุของที่ต้องการวางอยู่ พร้อมด้วยรายการของ แต่ไม่มีแม้เงาของโบว์ จอยไม่มีเวลาคิดมากนอกจากจะหอบของรีบวิ่งลงไปยังบริเวณงาน พลางนึกโมโหโบว์อยู่ในใจ ชายลึกลับยืนนิ่ง เสียงฝีเท้าคนที่วิ่งผ่านหน้าห้องเรียน เสียงเปิดห้องพัศดุ เสียงปิดห้องและเสียงวิ่งจากไป มันยืนนิ่งเงียบกริบ ควยลำใหญ่คาอยู่ในรูหีเด็กสาว มันส่งควยบุกเข้ารูหีพรหมจารีย์ได้ครึ่งลำเมื่อมีเสียงรบกวนดังขึ้น สักครู่เมื่อแน่ใจว่าใครที่ขึ้นมานั้นจากไปแล้ว มันจึงเริ่มดึงควยออกจากรูหีเด็กสาว ก่อนดันกลับเข้าไปอย่างเบาๆ มันกระดวนรูหีโบว์อย่างสั้นๆ เมือกเลือดและน้ำหล่อลื่นทำให้ควยมุดเข้าไปในรูได้มากขึ้นทีละน้อยๆ ฝันของโบว์นั้นกลับกลายเป็นร้ายเสียแล้ว ลีโอนาโดหนุ่มงัดอาวุธประจำกายที่มีขนาดราวกับกระบอง และโดยไม่พูดพล่ามทำเพลง โบว์เห็นพระเอกหนุ่มยัดควยมหึมานั้นเข้าไปในรูหีกระจ้อยร่อยของหล่อน โบว์รู้สึกถึงอาการขาดราวกับฉีกผ้า มันเจ็บลึกๆเข้าไปถึงหัวใจ ฝันร้ายสีดำนั้นทำให้หล่อนอยากตื่นเหลือเกิน ความเสียวซ่านจากการถูกโลมไล้นั้นหายไปจนสิ้น มันเจ็บราวกับเอาทิงเจอร์ราดแผล ปวดแสบปวดร้อน อึดอัดแน่นไปทั้งช่องท้อง ชายลึกลับถอนใจยาว เมื่อสามารถส่งควยมุดเข้ารูหีตีบๆของเด็กสาวได้จนมิด แรงบีบรัดมีมากจนรู้สึกว่ารูนี้คับติ้ว มันยืนนิ่งกำซับซาบความเสียวที่ปลายควย รูหีเด็กสาวกระตุกถี่ๆ ตอดดูดหัวควยจนมันอย่างยากจะบรรยาย ดวงตาที่หลับสนิทกระตุกถี่ๆ คิ้วขมวดเกร็ง เมื่อซึมซับความเสียวจนพอใจ มันก็เริ่มกระเด้ารูหีโบว์อย่างช้าๆเน้นๆ ควยที่ดึงออกมาเปียกชุ่มด้วยเมือกเลือด รอยปูดโปจากเส้นเลือดรอยๆควยเปื้อนด้วยเลือดเหนียว เด็กสาวที่สลบไสลหายใจแรงเป็นช่วงๆ ชายลึกลับเสียวซ่านไปในทุกครั้งที่มันกระเด้าเด็กสาว ภาพปากรูหีที่อ้าอมควยจนแทบปริ แคมยืดออกจนตึงเปรี๊ยะ แตดปลิ้นชูชันสวยงามมากในสายตามัน จนทำให้ต้องหยุดกระเด้าแล้วคว้ากล้องดิจิตอลมาถ่ายภาพเก็บไว้ ทีละจังหวะๆ จากเสียบมิดไปจนถึงดึงออกเกือบหลุด และปรันกลับเข้าไปใหม่ เมื่อถ่ายพอใจแล้วมันก็เริ่มกระเด้าเร็วขึ้น ควยผลุบเข้าออกรูหีราวจักรผันร่างสาวน้อยวัยสิบสามไหวสะเทือนขึ้นลงตามแรงกระเด้า ชายลึกลับหรี่ตาเมื่อควยส่งสัญญานการหลั่งออกมา กระโปกบีบส่งน้ำกามขาวขุ่นพรวดทะลักออกมาทางรูที่หัวควย แต่ละพรวดที่น้ำกามฉีดพ่นรดรูหีเด็กสาวพรหมจรรย์ มันเสียวสะท้านตัวเบาหวิว ลอยละล่องไปยังสวรรค์ ท้องน้อยของมันแขม่วเมื่อน้ำกามไหลทะลัก มือเอื้อมไปเคล้นเต้านมเล็กเพิ่มความสะท้านให้อีกมาก ก่อนบดอัดควยจนจมมิด หนอกที่ปกคลุมไปด้วยขนรุงรังของมันบดบี้หนอกขาวนวลตาของเด็กสาวแรกแย้ม หมอยเส้นหยาบใหญ่ลงเกี่ยวพันกับขนอุยเส้นบางเบาของโบว์ ควยกระตุกหงึกหงักจากอาการเสียวแบบอาฟเตอร์ช็อก มันขมิบควยเพื่อยืดระยะเวลาเสียวให้เนิ่นานขึ้น รูหีเด็กสาวยังคงกระตุกตอดดูดลำควยเป็นระยะๆ ในฝันร้ายช่วงปลายนั้น โบว์เกลียดล๊โอนาโดจับใจควยใหญ่ยาวมหึมาฉีกรูหีหล่อนจนปวดร้าว ถึงจะโปรดปรานแค่ไหน แต่พระเอกหนุ่มก็น่าจะเย็ดหล่อนอย่างทนุถนอมมากกว่านี้ รู้สึกปวดหัวจนแทบระเบิด โบว์ยันกายขึ้นอย่างงงงง หล่อนมาทำอะไรที่นี่ โบว์มองซ้ายขวาไปทั่วห้องเรียนที่เงียบสงัด ทำไมเธอจึงมาฟุบหลับที่ในห้องเรียนนี้ เสียงเชียร์กีฬายังคงดังลั่นในโรงเรียน โบว์เจ็บแปลบที่หว่างขา ตั้งแต่มีเมนส์มาหล่อนไม่เคยเจ็บปวดมากขนาดนี้ โบว์ลุกขึ้นยืน แต่แล้วก็ต้องเซถลาจากอาการวิงเวียน บริเวณอวัยวะเพศของหล่อน ปวดเจ็บแปลบมากขึ้น โบว์เดินเซๆออกจากห้องเรียน หล่อนเอามือยันกำแพงไปตลอดทางจนถึงห้องน้ำ สติที่ยังไม่กลับมาสมบูรณ์ทำให้เธอคิดอะไรไม่ออก จนมองเห็นกระดาษแผ่นหนึ่งเหน็บอยู่ที่คอเสื้อยืดกีฬา ข้อความในกระดาษที่ปริ้นท์ด้วยคอมนั้นทำให้นำตาอุ่นๆของโบว์ทะลักไหลพรากออกมา เหมือนมีคนมากระซิบบอกข้างหู ไม่มีใครรู้ ไม่มีใครเห็น ถ้าโวยวายไปจะหมดอนาคต เงียบซะแล้วเรื่องก็จะจบ ข้อความในกระดาษบวกกับอาการผิดปกติในร่างกาย บ่งบอกอย่างชัดเจนว่า โบว์ถูกข่มขืน &    คลิปฝรั่งกับเด็กดู การ์ตูน หนัง โป๊ ออหนังโป้ญี่ปุ่นถุกรุมเย็ดเรื่องเล่าเอาเด็กหาเพื่อนเกย์ มี Facebookคลิปโป้ออนไลน์หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี เรื่องเสียวคนใช้กับเจ้านายสาว หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี หนังเอ๊กส์ไทยดูฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21