ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx  (อ่าน 144 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:10:11 AM »
ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx อ่านเรื่องเสียว คุณหนู ตอนที่1 ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxxผมคนเล่าชื่อโต้งครับ ส่วนพี่เค้าชื่อพี่โอครับ พี่โอเป็นรุ่นพี่ผมประมาณ 2-3 ปี เช่าห้องแถวอยู่กับแม่และพี่ๆน้องๆเค้า พี่โอขาวและหมวยเลยล่ะ เพราะพ่อและแม่ของพี่เป็นลูกครึ่งจีน พี่โอสูงประมาณ 160 หนัก เกือบ 50 ครับ อวบเลยล่ะ ที่บ้านเค้าขายของชำวันที่เกิดเรื่องเป็นวันสงกรานต์วันสุดท้ายปี45ครับ พี่โอกับเพื่อนพี่เค้าไปเล่นสาดน้ำกัน พี่เค้ามาชวนผมไปเล่นด้วย เพื่อนๆของพี่โอมีแต่ผู้หญิงทั้งนั้นเลย แต่ละคนก็หน้าตาดี เวลาเสื้อพวกพี่ๆ เค้าเปียกเห็นไปถึงไหนต่อไหนเลย ตอนนั้นผมไม่มีกะจิตกะใจจะเล่นแล้ว ของนั่งดูพวกพี่ๆเค้าเล่นกันดีกว่า ดูไปค วยก็แข็งไป แต่ก็มีความสุขดีครับ เราเล่นกันถึงเย็น ผมได้ยินมาว่าพ่อแม่และคนอื่นๆในบ้านของพี่เค้าจะไปต่างจังหวัดกันเย็นนี้ สาเหตุที่ไม่ไปตั้งแต่เช้าคือว่าบ้านพี่เค้าขายของพวกแป้งและกระถางน้ำ ช่วงนี้จะขายดีมากเลย พี่โอเลยต้องไปนอนบ้านเพื่อน ผมเลยชวนพี่เค้าให้มานอนบ้านผม เพราะบ้านผมไม่มีใครอยู่เหมือนกันพ่อแม่ให้ผมเฝ้าบ้าน พี่โอเค้าก็ตอบตกลงเพราะบ้านเราอยู่ใกล้กันด้วย จะได้เฝ้าบ้านเค้าด้วย เราเข้าบ้านมาเปลี่ยนเสื้อผ้าและไปกินข้าว กลับมาที่บ้านผมก็ให้พี่โอนอนห้องของผมและผมจะไปนอนห้องพ่อกับแม่ วันนั้นผมนอนไม่หลับครับ นึกอะไรไปเรื่อยเปื่อย นึกไปถึงเรื่องเมื่อกลางวันแล้วค วยก็แข็ง เลยออกมาชักว่าวที่ห้องน้ำครับ ชักเสร็จไป1ยก เลยจะเข้ามานอน ตอนนั้นเหมือนจะหน้ามืดครับ เปิดประตูห้องพี่โอ ซึ่งล็อคไม่ได้ พี่โอหลับแล้วครับ ผอมย่องๆไปสูดกลิ่นตัวพี่เค้า หอมมากเลย ไหนๆพี่เค้าก็หลับอยู่ หอมแก้มไปซะ1ที ได้ใจครับ ไซ็ที่ซอยคอครับพี่เค้าไม่ตื่น เลยขึ้นค่อมตัวเค้าเลย ทีนี้ก็ไซ้จากซอกคอลงมาเรื่อยๆ มือนึงก็คลึงเคล้นที่นมพี่เค้าเบาๆ นิ่มมากเลยครับ ได้อารมจริงๆ ความผมเริ่มแข็งครับ ผมค่อยๆถกเสื้อยืดพี่เค้าขึ้น พี่เค้าใส่เสื้อในด้วยเลยถดเสื้อในลงมาแล้วก็จัดการไซ้ร่องนม นมพี่เค้าใหญ่พอสมควร ขาวด้วย ผมเริ่มละเลงลิ้นไปตามหน้าอกอันอวบอิ่มของพี่เค้า ใช้ปากขบที่หัวนมเบาๆ หัวนมอีกข้างก็โดนนิ้วของผมบี้เบาๆ พี่เค้ารู้สึกตัวครับ ตื่นขึ้นมา ผมตกใจมาก ไอ้จู๋หดเลย พี่เค้าว่าผมใหญ่เลย ไอ้ตัวผมตกใจ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมจับข้แมือทั้ง2ข้างของพี่เค้ากดขึงไว้กับที่นอน ในขนาดที่ตัวผมยังค่อมตัวพี่เค้าอยู่ พี่เค้าดิ้นมากเลย ผมทั้งไซ้ซอกคอ ทั้งดูดหัวนม แต่พี่เค้าก็ไม่อ่อนแรงลงเหมือนเรื่องเสียวเรื่องอื่นๆเลย ผมเลยจับข้อมือพี่เค้าทั้งสองข้างด้วยมือผมข้างเดียว กดขึงไว้ที่เหนือศรีษะพี่เค้า พี่เค้าก็ยังดิ้นไม่หยุด ทีนี้มือผมก็ว่างแล้วค่างนึง มือผมลูบไล้ไปตามตัวพี่เค้า เคล้นนมพี่เค้ามันมือมากเลยครับ ผมเน้นหัวนมเป้นพิเศษ พี่เค้าก็ทั้งดิ้นทั้งร้องเลย ผมลูบลงไปเรื่อยๆ ถกกลางเกงนอกและกางเกงในพี่เค้าลง แล้วใช้มือถูหอยของพี่เค้า ปากผมก็พยายามจะประกบกับปากของพี่เค้าเพื่อจะไม่ให้พี่เค้าร้องดัง มือข้างล่างของผมก็ถูหอยภายนอกแรงเร็วขึ้น ตอนนี้พี่เค้าเริ่มแอ่นหรีและบิดตัวไปมา ผมถูกอยู่สักพักน้ำของพี่เค้าเรื่อยไหนซึมออกมา เริ่มมีเสียงครางเบา พี่เค้าอ่อนลงแล้วครับ ผมบ่อยมือทั้ง2ข้างของพี่เค้า แล้วลงมาแทรกตัวอยู่ที่หว่างขาพี่โอ มือผมแหวกแคมอันอวบอิ่ม ของพี่เค้าออก และบรรจง ลงลิ้นเลียทั้งแคมนอกและแคมใน ผมลากลิ้นไปบดตรงเม็ดเสียว พี่เค้าร้อง ซี๊ดดด อ่าาา แอ่นหรีสู้ลิ้นของผมเลย ผมใช้ปากขบที่เม็ดเสียวเบาเบา มันปากผมมากเลย พี่เค้าส่ายสะโพกร่านไปมา ร้องครางดังขึ้นกว่าเดิมอีก น้ำก็ไหลเยิ้มออกมามากเลยทีเดียว ผมเลียจนหนำใจ พี่โอก็ครางไม่หยุดเลย ตอนนั้นค วยของผมก็แข็งเต็มที่ปวดไปหมดแล้ว น้ำพี่เค้าก็ออกเยอะแล้วด้วย เลยได้ทีควักค วย ออกมาจากกางเกง ของผมก็ไม่ใหญ่มากหรอกครับ ค่อยๆเอาค วยถูทีหรีพี่โอ พี่โอคราง อ่าา โอววว ร่านไปมา ผมทนไม่ไหวแล้ว ค่อยๆกด ค วย เข้าไปในรูหรีช้าๆ พี่เค้าร้องเจ็บๆๆ ของผมเข้าไปได้นิดเดียวเอง ผมเอาออกมาแล้วเลียหรี ดูดเม็ดแ ตดให้พี่เค้าใหม่ ผมค่อยๆใช้นิ้วกลางกดเข้าไปในรูพี่เค้าก็ร้องเจ็บอีกแต่ร้องเบาๆ ผมเลยกดเข้าไปหมดนิ้วเลย รูหรีพี่โอแน่นมากเลย ผมค่อยๆชักนิ้วเข้า-ออก จนน้ำแฉะไปหมดในรูหรีกระตุกตอด รัด พี่เค้าคงเสร็จแล้ว ทีนี้ก็ตาผมบ้างละ ผมขึ้นค่อมตัวพี่เค้า กดควยเข้าช้าๆด้วยท่าเบสิค พี่เค้าบิดตัวไปมาร้องคราง โอววเสียว อ่าาา คับแน่นจัง ผมกดเข้าไปจนมิด แล้วค่อยๆซอยเข้าออกจากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ รูหรีพี่โอตอดรัด ค วยผมเสียวมากเลยครับ ผมเร่งซอย พี่เค้าหน้าเหยเก อูวว อ่าาาาาา ครางไม่หยุดปากเลย ผมเพิ่งชักว่าวไปเลยแตกยากหน่อย เราเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ผมกระแทกควยเข้าแรงขึ้นพี่เค้าซี๊ดดปาก ลึกดีจังโต้ง แรงๆหน่อยๆ ผมหลับหูหลับตาเร่งซอยใหญ่เลย เพราะผมก็เงี่ยนมากเหมือนกัน ผมซอยท่านี้อยู่พักนึง จนพี่เค้าไม่มีแรงเอาแขนเท้าพื้นไว้แล้ว เลยจับพี่เค้าเป็นท่าเบสิคเอาขาฟาดบ่าผม ผมเร่งซอยจนพี่เค้าเสร็จไปอีกรอบ หรีตอดค วยผม ผมเสียวมาก จะแตกแล้ว ผมเร่ง ผับ ผับ ผับ แล้วชักค วยออกมาชักแตกที่หน้าท้องของพี่โอ พี่โอนอนหายใจแรงมาก ส่วนตัวผมเองก็เหนื่อยจริงๆ ล้มตัวนอนข้างๆพี่เค้า สักพักพี่เค้าลุกไปอาบน้ำครับ ผมตามไปเคาะประตูเรียก พี่โอ ขออาบด้วยคนสิ พี่โอไม่พูดอะไร ออกมาแต่งตัวแล้วออกบ้านไปเลย จากวันนั้นถึงวันนี้พี่เค้ายังไม่เคยพูดกับผมเลย เวลาผมไปซื้อของบ้านพี่เค้ายังไม่กล้าสู้หน้าพี่เค้าเลย นึกแล้วจะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย ตอนนี้พี่เค้าเรียนมหาลัยตอนนี้ปิดเทอมพี่เค้ากลับมาอยู่บ้านแล้ว ผมไม่รู้จะทำตัวยังไงดีเพื่อนๆคนไหนที่อ่านแล้วหวังว่าคงจะทำให้เสียวบ้างนะครับ หนุ่มๆสาวๆคนไหน เมลมาเล่าเรื่องของคุณให้ผมฟัง ติชมเรื่องของผม หรือถ้าให้คำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องนี้ก็จะขอบคุณมากครับ เมลมาที่ &     ดูหนังxไทยออนไลน์ฟรีเว็ ป โหลด หนัง x ฟรีแอบถ่าย กกน.ดาราคลิป นักศึกษา โชว์ เด็ด ๆหนังฝรั่งแบบข่มขืนฃภาพโป้ จากทางบ้าน  เราชื่อบีค่ะ ตอนนี้ก็อายุ 22 แล้ว เราเป็นคนที่เงี่ยนบ่อยมากๆ แล้วก็ชอบมีเซ็กส์กับคนแปลกหน้าอยู่บ่อยๆ บางครั้งเราก็นัดเพื่อนชายในเน็ตไปเย็ดกันค่ะ เมื่อก่อนเวลาเรามีแฟน เราก็จะแอบไปเย็ดกับคนอื่นอยู่บ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยโดนจับได้ แต่พอเราคบกับแฟนคนนี้เราก็ไม่ได้ไปเย็ดกับใครอีกเลยเพราะเรารักเค้ามาก สามปีแล้วที่เราไม่ได้โดนคนอื่นเย็ดนอกจากแฟนคนนี้ แต่วันหนึ่งเรื่องราวมันก็เปลี่ยนไปค่ะ  วันนี้ ตอนที่เรากำลังนั่งรถจากบ้านแฟนที่นครนายกเพื่อกลับไปมหาวิทยาลัยที่เรา เรียนอยู่ที่ชลบุรี บนรถก็เปิดหนังเรื่องหนึ่งขึ้นมา มีฉากเลิฟซีนอยู่หลายฉากเลยค่ะ เรารู้สึกเสียวๆที่หี ซักพักนึงเป้ากางกางของเราก็เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน หนังจบไปแล้วแต่เรายังเงี่ยนไม่หาย ทำยังไงดีล่ะ?? บนรถไม่ค่อยมีคนมากเท่าไหร่ จุดที่เรานั่งก็อยู่เกือบหลังสุด ซึ่งแถวหลังจากเราก็ไม่มีใครนั่งอยู่เลย จะมีก็แต่ผู้ชายคนนึงที่นั่งแถวเดียวกันแต่คนละฝั่ง   ตอน นั้นเป็นเวลาค่ำแล้ว บนรถก็ไม่ได้เปิดไฟ เราก็เลยขยำนมตัวเอง แล้วก็ลูบๆคลำๆที่หีด้วยความเงี่ยน ผู้ชายที่นั่งแถวเดียวกับเราหลับอยู่ เรา คิดว่าไม่มีใครเห็นแน่ๆจึงเลิกประโปรงขึ้นแล้วเอามือสอดเข้าในกางเกงในเพื่อ เอานิ้วแหย่เข้าไปในหี เราเสียวมากค่ะ ไม่เคยคิดว่าจะกล้าช่วยตัวเองบนรถทัวร์เลย แต่คงเป็นเพราะว่าวันนี้มันเงี่ยนจนสุดทนจริงๆ ก็ไม่ได้เอากะคนอื่นมานานแล้วนี่นา   เรา เริ่มขยำนมแรงขึ้น แล้วแอ่นหีรับกับนิ้วอย่างสะใจ ตอนนั้นเองพอเราลืมตาขึ้นมาก็พบว่าผู้ชายที่นั่งแถวเดียวกับเรากำลังมองนมไซ ส์39ของเราตาเป็นมัน ตอนนั้นเราเงี่ยนมากเลยทำเป็นมองไม่เห็นแล้วก็ส่ง เสียงครางพอให้ผู้ชายคนนั้นได้ยิน ไม่นานเค้าก็เดินมานั่งข้างๆเราค่ะ เราเลยได้ทีมองเค้าเต็มๆตา เค้าไม่พูดกับเราซักคำ สายตาก็จ้องอยู่ที่นมของเราเหมือนอยากจะกินนักหนา แล้วเค้าก็คงทนไม่ไหวจับนมเราแรงมากๆค่ะ แล้วก็ก้มเอาน้าซุกไซ้นมเราแบบกระหายมาก  นาทีนั้นเรารู้สึกเงี่ยน สุดๆ เค้ากัดนมเราจนเป็นรอย แถมยังดูดที่เต้าจนมีรอยแดงๆเต็มไปหมด ซึ่งเราไม่ว่าเค้า เพราะเราชอบให้มีรอยแบบนี้ เห็นแล้วรู้สึกเสียวดี เค้า ค่อยๆจูบเราอย่างดุเดือด ไซ้ซอกคอ ดูดซอกคอเรา บางทีก็กัดด้วย มือก็ขย้ำแล้วบี้หัวนมอย่างแรง อีกมือก็ค่อยๆเลื่อยลงไปที่หีแล้วเอานิ้วสอดเข้าไปสามนิ้ว มันคับไปหมด เลยค่ะ แต่ก็เสียวมากๆ ตอนนี้เค้าเลิกกระโปรงของเรามาไว้ที่เอวแล้วดึงกางเกงในของเราจนขาด ส่วนเสื้อก็เปิดขึ้นมาจนเห็นสองเต้า เสื้อชั้นในไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ หายไปแล้ว  เราก็ลูบที่เป้ากางเกงของเค้าค่ะ มันตุงมาก ท่าทางจะใหญ่พอตัว เราจัดการกับกางเกงเค้าแล้วก้มลงดูดทันที คอยเค้าใหญ่มากค่ะ ไซส์ฝรั่งเลยก็ว่าได้ เราค่อยๆบรจงเลียตรงหัว เอาลิ้นวนๆ แล้วหัวหัวควยให้เค้าเสียวเล่นแล้วค่อยอมจนมิดด้ามค่ะ ถ้าฟังไม่ผิด เราได้ยินเค้าครางด้วย ผู้ชายเวลาครางเซ็กซี่มากค่ะ พอได้ยินเรายิ่งเงี่ยน ดูดแบบเมามันมากๆ เค้าก็กระเด้าควยใส่ปากเราแบบไม่ปรานีเลย ระหว่างนั้นเค้าก็ล้วงหีเราไปด้วย  เรา รู้สึกเหมือนใกล้จะเสร็จ จึงนั่งคร่อมเค้าเลยค่ะ เราคุกเข่าคร่อมเค้าบนที่นั่งแล้วหันหน้าให้เค้า แล้วเราก็กดหีลงไปที่ควยของเค้ารวดเดียวมิดด้ามเลยค่ะ บอกได้คำเดียวว่าจุก ก็ควยเค้าทั้งใหญ่ทั้งยาว แต่ก็สะใจดีค่ะ เราค่อยๆขย่มควยเค้าเป็นจังหวะเน้นๆ แรงๆ ระหว่าง นั้นเราก็เอาเต้าของเราไปเขียดหน้าเค้าเพราะเราอยากให้เค้าดูดนมให้เรา เค้าก็รู้ใจค่ะ กำนมของเราทั้งสองเต้า แล้วดูดสลับข้างอย่างแรง ยิ่งเค้าดูดนม กัดนมเราแรง เรายิ่งขย่มเร็ว จนในที่สุดเราก็เกร็งไปทั้งตัวแล้วก็เสร็จคาควยเค้าค่ะ  ตอนนี้เราเสร็จไปหนึ่งที แต่อารมณ์เราก็ยังไม่หายเงี่ยน ส่วนเค้าก็ยังไม่เสร็จ เราเลยใส่เสื้อผ้าดีๆ แล้วดึงเค้าเข้าไปในห้องน้ำค่ะ ห้อง น้ำบนรถคันนี้อยู่ด้านล่างค่ะ ส่วนผู้โดยสารก็นั่งข้างบนกันหมด เราพาเค้าเข้าห้องน้ำเพราะเราอึดอัดที่ทำอะไรรุนแรงแล้วส่งเสียงมากไม่ได้  พอถึงห้องน้ำเราก็รีบถอดเสื้อผ้าจนหมดทั้งตัวเลยค่ะ ส่วนเค้าแค่ปลดกางเกงลงนิดหน่อย ในห้องน้ำแคบมาก แต่เราไม่แคร์ค่ะ เค้าจับเราหันหลังแล้วเสียบควยเข้ามาทันที "โอ๊ยยยย ซี๊ดดด เย็ดแรงๆเลยค่ะผัวขา" เค้ากระเด้าอย่างสุดแรงทั้งเน้นทั้งเร็ว เรา ไม่เคยเจอใครเย็ดเก่งแบบนี้ แค่แบบเดียวเราก็เสร็จอีกยก แต่เค้าก็กระเด้าไม่หยุด "ชอบมั้ย เมียจ๋า มาเงี่ยนให้เห็นดีนัก ต้องจับเย็ดให้หีพัง" เรารู้สึกดีมากค่ะที่เค้าเรียกแบบนี้ ต่อมาเค้าให้เรานั่งบนชักโครกหันหน้าหาเค้า เค้าถ่างขาเราเอาแล้วเอาควยยัดเข้ามาค่ะ  "ผัวขา.เย็ดแรงๆค่ะ เย็ดแรงๆ แรงอีก แรงอีก โอ้ววว"   "เงี่ยนนักใช่มั้ย แรงพอมั้ย พอมั้ย"  "ดีค่ะ เร็วๆค่ะ เร็วๆ อย่างงั้นแหละ โอ๊ยยย เมียเงี่ยนไปหมดแล้ว เสียวไปทั้งตัวเลย อย่าหยุดค่ะผัวขา เย็ดเมียอย่าหยุดนะคะ"  เค้าก้มลงมากัดนมเราอีกแล้ว เราก็ยิ่งเสียว  "โอ้ววว ผัวขา เร็วเข้าค่ะ แรงๆ แรงๆ แรงๆ กัดเลยค่ะ กัดแรง เมียใกล้แล้ว ใกล้แล้ว"  "ผัวก็ใกล้แล้วจ้ะเมียจ๋า เสร็จพร้อมกันนะ โอ้ยยย"  "ค่ะ เร็วๆค่ะ โอ้วว เร็วอีก เร็วอีก ใกล้แล้ว เมียใกล้แล้ว โอ้ววว ไม่ไหวแล้ว อ้าาาาาา"  "แปปนะจ้ะเมียจ๋า แอ่นหีรับควยแรงสิแอ่นขึ้นมา อ๊าาาาาาา"  เราทั้งคู่หมดแรงกันในห้องน้ำ แล้วก็กลับขึ้นมานั่งที่นั่ง พอรถถึงชลบุรี เค้าก็ลงรถมากับเราค่ะ แล้วก็ไปต่อกันที่ห้องของเค้า คืนนั้นเราเลยไม่ได้นอนกันยันเช้า เพราะว่าเย็ดกันทั้งคืนแถมยังหลากหลายรูปแบบ คืนนั้นเราโดนทั้งแส้ กุญแจมือ โดนจับมัด สารพัดเลยค่ะ ซึ่งเราก็ใฝ่ฝันอยากโดนมานานแล้วเหมือนกัน เค้าบอกเราว่าให้มาหาเค้าได้ตลอดถ้าอยากสนุกอีก แล้วคราวหน้าเค้าจะชวนเพื่อนมาซัก4-5คน เพราะเราบอกเค้าว่าอยากโดนรุมเย็ด  หลังจากนั้นพอเราเงี่ยนจัดเราก็ไปหาเค้าทุกครั้งเลยค่ะ เพราะเค้าน่ะ อยู่ใกล้ๆกับมหาลัยที่เราเรียนนี่นา^_^  แอบดูห้องน้ำชายพ่เมาหลับแม่เลยแอบมาเย็ดกับลูกชายดูหนังโป๋ บุกไปข่มขืนสาวข้างห้องเด็ก มั ท ธ ยม เอา กันรูปโปีนักศึกษาแอบดูนักเรียนเย้ดกันยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx ดูหนังโป๊กะเทยไทย ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx ยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21