ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อานการตูนโดจินแปลไทย  (อ่าน 161 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
อานการตูนโดจินแปลไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:13:05 AM »
อานการตูนโดจินแปลไทย สาวสวยหนุ่มหล่อ เอากัน อานการตูนโดจินแปลไทย อานการตูนโดจินแปลไทยหลุดตั้งกลองวัยรุ่นระยอง เล่นเสียวกัน ภาพคใชัดมากตั้งกล้องน้องเฟิร์น เด็กราดพัดสงขลา เด็ดที่หน้าตาและผิวพรรณสาวไทย  โดนเย็ด แทงสดๆ เย็ดมันส์ๆ หุ่นน่าเอามากหลุดคลิปถ่าย น้อง จอย ขย่มผัว ม.ธุรกิจ เด็ดครับวัยรุ่นไทย ถ่ายหนังxx นมใหญ่เท่าลูกมะพร้าวลักหลับสาวเสื้อแดง หุ่นโคตรxxx เลย เงี่ยนแทบบ้าคลิปเด็ด เย็ดนักศึกษาสาววิทยาลัยพยาบาล เมืองขอนแก่นนักศึกษาถ่ายภาพ ตอน16หนังเรทเอากันที่น้ำตกแม่จ๋า... หนูขอมั่งเรทเอ็กซ์แนทเกศรินแอบ ดู พี่ สาว อาบ น้ำเรื่องเล่าเกย์สอนเสียวสาวทอมและดี้ เครดิต rawee1 เรื่องนี่เก่าแล้วค่าไม่ทราบว่าใครแต่ง หากใครทราบจะเป็นพระคุณมาก ที่ น้องวีเอามาpostเพราะชอบว่าเรื่องราวมันน่ารักดี หากใครชอบแบบนี่ก็บอกมานะค่า ยังพอมีอยู่หลายเรื่อง (^_^)  ค่ำๆ วันศุกร์นั้นฝนตกมาพอสมควรแล้วตั้งแต่ช่วงสี่โมงเย็น ผมขับรถเรื่อย ๆ เปื่อย ๆ กลับบ้านเพราะถนนมันก็ยังเปียกลื่นอยู่ อีกอย่างหนึ่งก็คือนินพาเด็ก ๆ ไปบ้านแม่ที่ต่างจังหวัดตั้งแต่บ่าย ๆ ผมไม่ได้ตามไปเพราะวันรุ่งขึ้นก็ต้องมาทำงานอีก กลับบ้านก็เฝ้าบ้านคนเดียวเลยไม่ได้เร่งร้อนอะไร ข้าวเย็นก็กินมันตั้งแต่ที่ทำงานแล้วถึงบ้านก็อาบน้ำดูทีวีแหละครับเลยเอ้อระเหยได้ อีกอย่างหนึ่งก็คือสายฝนน่ะมันเปลี่ยนจากตกโชย ๆ เป็นหนักขึ้น ถึงเพิ่งจะเปลี่ยนยางใหม่แต่ผมก็ไม่ชอบขับรถเร็วในสภาพอากาศแบบนี้เลยไปมันเรื่อย ๆ รวมทั้งถนนบ้านเราที่มักจะปะตรงโน้นตรงนี้ไปทั่ว เรื่องของเรื่องมันเริ่มตอนที่ผมชะลอรถตรงไฟแดงนั่นแหละครับ เสียงโครมย่อม ๆพร้อมกับความรู้สึกว่ารถโดนกระแทกจากด้านหลัง แต่ก็เล่นเอาหัวคลอนไปเลย มองกระจกหลังก็เห็นเก๋งคันหนึ่งจอดต่อท้าย ผมเปิดประตูฝ่าสายฝนลงไป คนขับ คันหลังก็เปิดประตูลงมา เป็นหญิงสาวท่าทางปราดเปรียว แต่ดูท่าทางยังสั่น ๆ ออกปากแก้ตัวเป็นพัลวัน ผมเองก็ไม่ได้โมโหอะไรเพราะไม่มีใครอยากชนกันหรอกครับ รถผมก็ไม่ได้เป็นอะไรมากแต่รถเธอคงหนักเพราะดูแล้วคงพยายามหักหลบหน้าหม้อรถเธอตรงกลางเลยเสียบเข้าตรงมุมกันชนยุบเข้าไปเอาเรื่อง ตกลงว่าเราแลกใบเหลืองกันไปแล้วผมก็ขึ้นรถเปียกมะล่อกมะแล่กไปทั้งคู่ พอขยับจะออกเธอก็กระพริบไฟวาบ ๆ ผมเลยจอดรถกลับลงไปดู ปรากฏว่ารถเธอนิ่งไปเลย จะเปิดฝากระโปรงก็ไม่ออก เลยบอกให้เธอโทรเรียกอู่ ผมเห็นว่าไหน ๆ ก็เปียกอยู่แล้วเลยขยับรถหลบเข้าข้างทางแล้วกลับมาช่วยเข็นรถเธอหลบด้วย อันที่จริงผมเข็นคนเดียวแหละครับ แล้วขึ้นไปยืนหลบฝนเป็นเพื่อนไปพลาง ๆเพราะแถว ๆ นั้นก็มืด ๆ เปลี่ยว ๆ รออยู่ครู่หนึ่งเห็นตัวเธอสั่น ๆ เลยไปคว้าเอาผ้าเช็ดตัวในกระเป๋าเสื้อผ้าของผมมาให้เธอเช็ดหน้า กว่าช่างจะมาถึงก็ร่วมชั่วโมงครับแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ต้องลากรถเธอเข้าอู่ไป ผมเลยขับรถไปส่งเธอที่ที่พักระหว่างทางก็ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย พอถึงที่พักเธอจึงเห็นว่าเป็นคอนโดระดับกลาง ๆ บรรยากาศเงียบ ๆ เธอขอบคุณผมเสร็จแล้วก็ชะงักก้มเข้ามาชวนผมขึ้นไปกินอะไรร้อน ๆ ผมก็กำลังรู้สึกหนาว ๆ อยู่และอีกไกลกว่าจะถึงบ้านได้กาแฟหรืออะไรร้อน ๆ ก็คงดีเลยรับคำชวน ห้องเธอดูน่าอยู่ดีครับ ห้องนอนทำเป็นห้องไว้ส่วนหนึ่งไม่ได้เป็นแบบมีห้องโล่ง ๆ ห้องเดียว ส่วนครัวทำเป็นส่วนเล็กๆ กั้นด้วยเคาน์เตอร์แค่เอว เธอผลุบหายเข้าไปในห้องนอน คว้าผ้าเช็ดตัวมาให้ผม "ผ้าค่ะ เช็ดผมก่อนนะคะ" เธอบอกแล้วผละไปกดสวิทช์เปิดเครื่องต้มน้ำ "รอน้ำเดือดสักครู่นะคะ อ้อขอตัวสักครู่ เปิด ทีวีก็ได้นะคะ" เธอบอกก่อนหายเข้าไปในห้องนอน ผมจัดการเช็ดผมจนหมาดแล้วเช็ดหน้าตา ระหว่างดูไปรอบ ๆ อ้อจัดห้องดูสบาย ๆ ไม่มีข้าวของอะไรมากนัก ภาพบน ทีวีคงเป็นภาพของครอบครัวระหว่างไปเที่ยว เสียงเปิดประตูดังขึ้นผมเลยหันไปดู อ้อสวมเสื้อคลุมอาบน้ำพันหัวด้วย ผ้าขนหนูเดินออกมาดูกระติกน้ำร้อนแล้วหันมายิ้มนิดหนึ่ง "พี่ถอดเสื้อมั๊ยคะ เปียกเหมือนกัน" อ้อเลิกคิ้ว แสงไฟสว่าง ๆ ในห้องทำให้เห็นหน้าตาอ้อชัดขึ้น หน้าค่อนข้างรูปไข่แต่  ถ้าโพสไปแล้วขออภัยด้วยคับ xonly4.com สงสารพ่อ xonlyหนังxไทย เอากับเพื่อนคลิป นักเรียนเย็ดกันดูหนังนวดน้ำมันฟรีดูหนังเอ็กซ์วัยรุ่นเกาหลีเด็กน้อยอยากโชว์ควยอานการตูนโดจินแปลไทย เรื่อง เสียว พี่ น้อง อานการตูนโดจินแปลไทย อานการตูนโดจินแปลไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21