ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด  (อ่าน 476 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:17:19 AM »
ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด หนังเรทอาร์เอ็กซ์ ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลดหวัดดีค่ะ ทิพย์ก้อเป็นคนที่อ่านเรื่องแบบนี้มาบ้างนะคะ ก้อเลยอยากจะเอามาลงบ้างน่ะค่ะ ตอนนี้ทิพย์อายุ 15 นะคะ ทิพย์เรียนอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งนะคะ ตอนแรกๆก้อเฉยๆค่ะ เพราะตอนแรกเรียนที่ รร. ญ ล้วนมาน่ะสิคะ พอมาเรียนที่เรียนรวมทั้ง หญิงและชาย ก้อเลยจะทำอะไรก้อสบายๆ ทิพย์เป็นคนใส่กระโปรงสั้นนะคะ แล้วเวลาทิพย์นั่งจะเห็นกางเกงใน แล้วเพื่อนผู้ชายก้อชอบมานั่งใกล้ๆนี่คะ ตอนแรกๆก้อไม่ได้คิดอะไร แต่พอหลังๆเพื่อนผู้ชายเริ่มมานั่งด้วยทีเดียว 5 - 6 คน แต่ทิพย์เป็นผู้หญิงคนเดียวนี่สิคะ แล้วเรื่องเสียวก้อมาเกิดขึ้นวันนั้นค่ะ ตอนเย็นของงานโรงเรียนของทิพย์ ทิพย์ใส่เกาะอกสี ดำ แล้วก้อ กระโปรงสั้นสีดำ เหมือนกันค่ะ แล้วทิพย์ก้ออยู่กกับกุ๊กค่ะ ( กุ๊กนี่เพื่อนทิพย์นะคะ ) แล้วเราก้อเดินไปในงานเรื่อยๆค่ะ แล้วพอตอน ปามาน 2 ทุ่มค่ะ มีเพื่อนผู้ชายมาบอกว่า อยู่รร.ไม่มันไปเที่ยวต่อที่ rca กันดีกว่า ทิพย์กับกุ๊กก้อเลยไปค่ะ มี ผู้ชาย 8-9 คน มีผู้ ญ อยู่ 2 คน ตอนแรกเพื่อนผู้ชายบอกว่า เอาเหอะ เด๋วพวกนั้นตามไป ทิพย์กับกุ๊กก้อเลยไปค่ะ พอไปถึง rca พวกเพื่อนผู้ชายก้อสั่ง ไวน์มากินกันค่ะ 8-9 ขวดค่ะ แรกๆก้อไม่มีอะไร หลังๆเริ่มมีเพื่อนผู้ชาย มาหอมแก้มทิพย์ จูบทิพย์ แต่ทิพย์ก้อเฉยๆนะคะ เพราะว่าเห็นว่าเป็นเพื่อนกัน แล้วกุ๊กก้อมีเพื่อนผู้ชาย มาจับนมค่ะ แต่ทิพย์กับกุ๊กก้อหั้ยจับนะคะเพราะว่า เป็นเพื่อนกันอะไรแบบนี้ค่ะ แล้ววักพัก พวกเค้าเมากันมากแล้ว ก้อบอกว่า ทิพย์ไปต่อกันที่คอนโดเราดีกว่านะ ทิพย์ก้อบอกว่า (( ไปสิ )) แต่ตอนนี้ทิพย์ไปคนเดียวนะคะ กุ๊กได้อยู่กับเพื่อนผู้ชาย อีก 3 - 4 คนค่ะ ที rca แล้วทิพยืรู้มาว่า กุ๊กได้เส็ดผู้ชายพวกนั้นเป็นผัวแล้วนะคะ พอไปถึงคอนโด เพื่อนๆเค้าก้อขอตัวกลับบ้าน แต่ที่ไหนได้ มาแอบดูอยู่ในห้องต่างๆของคอนโดสิคะ พอถึงห้อง เพื่อนชายขิงทิพย์คนนั้นื่อ คมค่ะ คมเค้าก้อเข้ามาจูบทพย์ ไซร้คทิพย์ ทิพย์ล่ะเสียวไปหมดเลยค่ะ แต่ตอนนั้นทิพย์ก้อยากเต็มที่แล้วค่ะ เพราะว่า ตอนอยู่ที่ rca คมเค้าเอามือมาจับที่นมทิพย์แล้วคลึงจนทิพย์เส็ดไปครั้งนึงแล้วนะคะ พอถึงห้องทิพย์ก้อเลยปล่อยเลยตามเลยค่ะ เพราะวคิดว่า คมคงจะไม่ทำอะไรทิพยืมากนักหรอก อย่างมากก้อแค่ จูบ หอม กอด ไซร้คอ แค่นั้น แต่ที่ไหนได้ เค้าเอาลิ้นมาเลียที่***ของทิพย์จนทิพย์ต้อง เอาเอวส่ายรับเลยค่ะ เสียวจิงๆเลย แล้วเค้าเลียไปเลียมานะคะ เค้ามาบีบเม็ดเสียวทิพย์ด้วยค่ะ แล้วเค้าก้อเอาของเค้ามาหั้ยทิพย์อมค่ะ ใหญ่มากเลยค่ะ 7 - 8 นิ้วได้มั้งคะ โห!!ปากทิพย์อมแทบไม่หมดเลยค่ะ แต่ก้ออมหั้ยเค้านะคะ จนเค้าครางออกมาว่า ทิพย์จ๋า...... ่ช่วยคมด้วยแล้วซักพัก เค้าก้อแตกออกมาที่ปากทิพย์ค่ะ แล้วทิพย์ก้อดูดหั้ยเค้านะคะจนสะอาด แล้วเค้าก้อเอา***ของเค้ามาใส่ที่หีของทิพย์ค่ะ โห!!เจ็บมากเลยค่ะ แต่ก้อันนะคะ แล้วคมเค้าถามว่า เจ็บไหม ทิพย์บอกว่านิดหน่อย แล้วเค้าก้อค่อยๆขยับเข้าไปในรูค่ะ ซักพักเค้าก้อค่อยๆซอยๆค่ะ ซอยช้ามากเลยค่ะ เหมือนจะแกล้งทิพย์ ทิพย์เลยครางออกมาว่า คมจ๋าาาาาาาาทิพย์ไม่ไหวแล้วววววว เร็วๆๆหน่อยสิจ๊ะผัวจ๋าาาาา โอ้ววววววววววว ผัวจ๋าจะเถึงแล้วโอ้วววววว แล้วซักพัก รูทิพย์ก้อตอด***ของคมค่ะ พอเส็ด เพื่อนคมที่แอบอยู่ก้ออกมาช่วยกันรุมที่ทิพย์คนเดียวค่ะ ทิพย์จะไม่ไหวอยู่แล้วค่ะ ผู้ชาย 6 - 7 คน รุมที่ทิพย์คนเดียว แล้วเพื่อนๆคมกับคมก้อช่วยๆกันรุมทิพย์คนเดียวนะคะ แต่ผู้ชาย 6 - 7 คน (( ในทีเดียวนะคะ )) คนนึงหั้ยทิพย์อม อีกคน เอาทิพย์ข้างหลัง อีกคนเอาข้งหน้า อีกคนช่วยบีบนม อีกคนช่วยเลีย เสียวมากๆๆเลยค่า พอเส็ดจากเพื่อนคมแล้ว คมยังจะมาต่อกับทิพย์อีกนะคะเนี่ย เท่ากับว่า วันนั้น ทิพย์ได้ ผัวมา 6 - 7 คนค่า แล้วรวมๆแล้วนะคะ 15 ยกค่ะ เหนื่อยมากเลยไปค่ะ แล้วจะมาเล่าหั้ยฟังอีกนะคะเรื่องเยอะค่ะ ตอนนี้อยากมากเลยค่ะ อยากหั้ยมีคนเอา *** มาใส่ที่รูจังเลยค่ะ มาช่วยใส่หน่อยสิคะ       ...อยากได้ คว...ยัด...ห...ติดต่อมาครับ  บริการฟรี...      เด็ก ม ปลาย ชัก ว่า วดูหนังเรื่องเร็ทเอ็กดูหนังเอ็กและแอบถ่ายคนไทยออนไลนางแบบหนังโป๊ เรื่องแรกคลิปโซระ อาโออิโดนเย็ดดู หนัง โป้ ข่มขืนตอนที่ผมเรียนอยู่ ปวส.ผมมีเพื่อนเยอะหญิงก็มากชายก็มี แต่ละคนมีทั้งตัวแสบตัวไม่แสบ ผมเองไม่แสบหรอกครับ ผมชอบผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ชื่อหมวยลูกคนจีน หน้าตาก็แบบจีบสวยแบบอาหมวยแหละครับ หวยเป็นคนเฉยๆไม่ค่อยพูดหรอกแต่มีเสนห์& ครับผมรักเธอมากผมเป็นคนขอนแก่น& แต่ไปเรียนที่กรุงเทพผมจึงต้องเช่าห้องอยู่คนเดียว เป็นส่วนตัวไม่ค่อยมีใครมายุ่ง& &เวลาเลิกเรียนผมจะพาหมวยแวะ& & ไปที่ห้องของผมเป็นประจำหมวยก็จะช่วยจัดห้องให้ผมจัดไปจัดมาเกิดเจอเอาหนังสือโป๊ ที่ผมซ่อนไว้ใต้เตียง& หมวยเอาออกมาอ่านผมตกใจจะบอกให้เธอเก็บกไม่ได้แล้ว เพราะหมวยอ่านมันอย่างสนใจ แล้วถามว่าอ่านหนังสืออย่างนี้ด้วยหรือ& &ผมเลยแก้ตัวไปว่าหนังสือของเพื่อน เพื่อนเอามาทิ้งไว้หมวยขอยืมไปอ่าน& &ผมก็ไม่ทราบจะพูดอย่างไรเธออยากอ่านก็ต้องยินยอม หมวยเอาไปอ่าน 1 อาทิตย์แล้วก็เอาใสซองสีน้ำตาลมาคืนผมที่ห้องผมไม่ได้ถามอะไร& &หมวยบอกเองด้วยใบหน้าแดงก่ำว่า& &สนุกดีแต่เธอไม่กล้าสบตาผม แล้วเธอก็ถามผมว่า& เคยนอนกับผู้หญิงหรือเปล่าผมก็ตอบไปตามจริงว่ายังไม่เคย เธอเลยถามต่อว่าแล้วไม่อยากนอนกับผู้หญิงบ้างหรือ ผมตอบว่าผมไม่ชอบทำอย่างนั้น เธอถามอีกว่าถ้ามีอารมณ์ทำยังไง ผมอายไม่กล้าตอบ เธอจึงถามซ้ำผมจึงตอบว่าช่วยตัวเอง เธอเลยถามว่าช่วยด้วยมือใช่ไหม ผมตอบว่าใช่แล้วถามเธอไปว่า รู้ได้อย่างไร เธอตอบว่าอ่านในหนังสือนั่นแหละ แล้วหมวยก็บอกว่าเธออยากเห็นของจริงอยากรู้ว่าผู้ชายยาวใหญ่ขนาดไหน& & ผมเลยตอบเธอไปว่าก็รูปในหนังสือนั่นไงเห็นแล้วไม่ใช่หรือ หมวยตอบว่าเห็นแล้วแต่นั่นมันในรูปอยากเห็นของจริง& &ให้ดูได้ไหม& &หมวยอ้อนวอน นะนะขอดูหน่อยผมก็บอกเธอว่ามันไม่ดีนะหมวยเธอก็บอกว่าไม่ดีไม่เป็นไรแต่อยากรู้อยากเห็นอายใช่ไหมถึงไม่กล้าให้ดูผมแข็งใจพูดไปว่าถ้าหมวยอยากดูผมจะนอนหงายแล้วให้หมวยเปิดดูเอาเองหมวยตอบตกลงนอนซีบนเตียงนั่นผมจึงไปนอนวันนั้นผมอยู่ห้องจึงนุ่งกางเกงผ้าร่มสีน้ำเงินเสื้อกล้ามตัวเดียว ผมนอนหลับตาปล่อยให้หมวยเปิดดูเอาเองหมวยใจกล้ามาก ผมหรี่ตามองเธอหน้าแดงก่ำก้มมองเอามือวางอย่างแผ่วเบาบนเป้ากางเกงของผมวางมือลงไปแล้วก็ลูบคลำเบาๆของผมก็ตื่นตัวแข็งแกร่งขึ้นมาถ้าไม่ได้นุ่งกางเกงในรับรองว่าตั้งเป็นเสากระโดงค้ำเป้ากางเกงเลยทีเดียว หมวยลูบคลำแล้วอุทานเบาๆว่า อุ๊ยแข็งจัง& &ใหญ่นะยาวด้วย ผมไม่ได้พูดอะไรเพราะตื่นเต้นมากจึงปล่อยให้หมวยจัดการเลื่อนขอบกางเกงยืดออกจึงพบดุ้นเนื้อไม่มีกระดูกแต่มันแข็งแกร่งมาก ผมหรี่ตาดูเห็นหมวยลืมตาโพรงมองอย่าสนใจเอามือกำมันไว้ลูบเบาๆ แล้วถามผมว่าเขาช่วยตัวเองกันอย่างนี้ใช่หรือเปล่าผมตอบว่าใช่ หมวยถามผมต่อว่าตอนนี้กำลังอยากใช่ไหมละผมตอบว่าใช่ หมวยจึงอาสาช่วยทำให้ผม& ผมไม่ขัดข้องอยู่แล้วจึงพยักหน้า หมวยจึงเริ่มรูดลำเนื้อของผมทีแรกก็รูดเบาๆช้าๆแต่ต่อมาก็รูดแรงๆหนักๆเร็วๆก็ทำให้ผมครางด้วยความเสียวซ่านบอกให้หมวยหยุด& แต่เธอไม่หยุดกลับพูดอีกว่า& อยากดูตอนที่มันพุ่งออกมาผมถามเธอว่าอยากดูทำไมเธอตอบว่าอยากรู้ไม่เคยเห็นอยากเห็น ขอดูหน่อยนะได้เปล่าผมคิดว่ามันไม่เสียหายอะไรจึงปล่อยให้เธอรูดจนถึงจุดสุดยอดหยาดคาว ของผมมันก็พุ่งออกมาเลอะมือของเธอไปเลยเธอก็ร้อง อุ๊ย น้ำ ออกแล้วรูดของผมจนต้องครางในลำคออีก& & เธอถามผมหลังจากนั้นว่าเป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบเธอว่ามีความสุขมาก เธอถามว่า เดี๋ยวมันจะแข็งอีกหรือเปล่า& & เพราะตอนนี้อ่อนไปแล้ว ผมจึงตอบไปว่าใช้เวลาหน่อยเดี๋ยวมันก็แข็ง ตั้งแต่นั้นมาหมวยก็ชอบทำให้ผมอยู่เรื่อยมาถึงห้องทีไร& &ก็มักจะถามว่าอยากหรือเปล่าแล้วก็ช่วยให้ผมทุกครั้ง& พอวันหนึ่งผมจึงถามเธอไปบ้างว่า แล้วเธอหล่ะไม่ต้องการบ้างหรือ เธอตอบว่าไม่ต้องการผมแย้งว่าไม่เชื่อเธอก็พูดว่าสาบานได้ ผมพูดว่าถ้าเธอต้องการผมก็จะช่วยเธอบ้างเอาไหม หมวยจึงถามรู้เหรอว่าผู้หญิงเขาช่วยตัวเองยังไง ผมตอมไม่ยากเอานิ้วถูๆบี้ๆใช่เปล่า& & หมวยหน้าแดงก่ำไม่กล้าสบตาผม& &ผมอาสาช่วยเธอแต่เธอกลับบอกไม่ต้องทำเองได้ เธอไม่ยอมให้ผมช่วยแต่กลับเต็มใจช่วยผมทุกครั้ง ผมจึงถาว่าเมื่อไหร่จะให้ผมช่วยเธอบ้างเธอก็ ตอบว่าเมื่อถึงเวลา แล้วมีอยู่วันหนึ่งหมวยต้องการอ่านหนังสือโป้สามเล่มนั้นอีก& ขอยืมไปสองสามวันก็เอามาคืน แล้วเธอก็ ช่วยผมตามเคยและที่ ทำให้ผมแปลกใจคือตัวเธอเองก็มีอารมณ์มากขณะช่วยผมอยู่ก็ถึงกับล้วงมือเข้าไปในกระโปรงผมไม่เห้นว่าเธอทำอะไรแต่ เข้าใจว่าเธอคงช่วยตัวเองไปพร้อมๆกันกับผม ผมเลยเสนอจะช่วยเธอแต่เธอไม่ยอม ผมดื้อรั้นเอื้อมมือเข้า ไปสัมผัสกับเนินเนื้อเธอขัดขืนไม่ได้จนโดนผมคลึงฝ่ามือลงบนเนินสวรรค์ หมวยกำลังมีอารมณ์จัดก็สนองตอบอย่างเมามัส์ ขยับตัวส่ายเนินอยู่ไปมาจนเธอลืมตัวปล่อยมือจากส่วนสำคัญของผม แล้วนอนแอ่นให้ผมคลึงโคกเนื้ออย่างถนัดหมวยกระซ่านอย่างหนักผมเห็นเธอมีความต้องการมากเช่นนั้นจึงเปลี่ยนจากผ่ามือเป้นนิ้วสอดใส่ใชชอนร่องทำให้ซิ้มมีความต้องการมากขึ้น& ร่องสาวของหมวยนั้นฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกน้ำผมรู้ว่าหมวยมีความต้องการทางเพศ อย่างรุนแรงอย่างนี้แม้ว่าเธอจะไม่ขอร้องให้ผมช่วยปลดเปลื้องให้ผมก็ต้องช่วยอยู่แล้ว& & ผมจึงคุกเข่าลงจับของผมจ่อที่ปากสวรรค์ของหมวยต่อมาก็ออกแรงส่งหมวยร้องเบาๆอยู่ตั้งนานกว่าผมจะผ่านเข้าไปสำเร็จเมื่อเข้าไปแล้วหมวยก็ยักย้ายส่ายสะโพกไปมา เธอทำอย่างนั้นเหมือนจะเตือนให้ผมเคลื่อนขยับผมจึงปฏิบัติการอย่างรวดเร็ว& &แต่ผมนึกกได้ว่าทำเร็วมากนักผมก็จะถึงจุดเร็วมากเกินไปอาจจะทำให้หมวยอารมณ์ค้างได้& & ผมจึงซอยให้ช้าลง หมวยส่งเสียงครางรุนแรงหน้าตาเหย๋เก เธอไม่ยอมลืมตามองอะไรผมจึงเริ่มถอดเสื้อเธอออก จนเธอเปลือยร่างหมด ผมมองเห็นเต้าทั้งสองของหมวยแล้วผมเกิดอารมณ์มากขึ้นนมของเธอสวยงาม& นอกจากขาวก็ยังอวบเต่ง หัวนมสีชมพูดีด้วย ผมก้มลงไปดูดหัวนม หมวยปล่อยให้ผมดูดอยู่ครู่หนึ่ง ก็รั้งใบหน้าผมไปเอาปากดูดกับปากผม ผมดูดปากกับเธอ หมวยสอดลิ้นเข้ามาในปากเอาลิ้นคว้านหาลิ้นของผมเอาลิ้นตวัดพันกัน เธอก็ตวัดลิ้นโต้ตอบลิ้นของเราสองคนจึงพันกันไปมาอย่างสนุกหมวยกำลังตกมันส์ เธอีดส์ปากแล้วแอ่นสู้บางครั้งเอามือเธอมารั้งเอวผมเองด้วยเพื่อให้กระทั้นนูนเนื้อของเธอหนักๆแล้วตัวเธอเองก็แอ่นเนินขึ้นมารับอีกด้วยเธอบอกให้ผมทำแรงๆผมจึงรัวลงไปหมวยซีดส์ปากไม่หยุดผมทำจนหมวยรั้งบั้นเอวของผมเอาไว้ไม่ให้ขยับ& และตัวเธอเองก็แอ่นสะโพกขึ้นมาอัดนิ่งเอาไว้ส่งเสียงครางในลำคอผมรู้ว่าในตอนนั้นช่องเนื้อ& ของหมวยจะตอดกระตุ๊บๆ หลายครั้งหลายหนจนผมเกือบจะทนไม่ไหวพอเธอปล่อยให้เอวผมเป็นอิสระ& &ผมจึงรัวกระแทกอย่างรุนแรง& &ถึงจุดสุดยอดไปในทันที หมวยตกใจตอนที่ผมปล่อยน้ำเข้าไปในท้องของเธอ& แล้วผมก็ฟุบที่หน้าอกเธอ& วันนั้นเราทำกันจนหมวยบ่นว่าไม่ไหวแล้วเจ็บไปหมดหลังจากนั้นผมกับหมวยก็แอบมามี& &อะไรกันที่ห้องของผมเป็นประจำ& &เดี๋ยวนี้หมวยเก่งมาก แล้วยังไงผมจะมาเล่าให้เพื่อนๆฟังกันอีกนะครับนมใหญ่ หอยสวย วีดีโอดูหนังโป้แนวครอบครัวแอบเย็ดหีชาวบ้านโหลด คลิป ทอม ดี้ sexหนังโป้เด็กสาวฝรั่งเรื่องเสียว เกย์ พ่อดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด เรื่องเล่าประสบ ตัณหา ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด ดูหนังโป้เกาหลีดูได้ไม่ต้องโหลด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21