ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: fโดจิน  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
fโดจิน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:18:44 AM »
fโดจิน ดูคลิบโป้ไทยฟรี fโดจิน fโดจินตอนนั้นผมยังเรียนอยู่ม.6 นะครับ ส่วนรูปร่างหน้าตาของผมก็จัดว่าใช้ได้ ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่ง ซึ่งเราพักอยู่ใน ห้องเดียวกัน เราสนิทสนมกันมาก เพราะเราไปไหนมาไหนด้วยกันทั้งนั้น ผมเรียกมันว่าทับ มันเรียกผมว่าธง ผมเป็นคนไม่ค่อยพูดเท่าไหร่ ซึ่งพวกนักเรียนในห้องเดียวกันเขาก็รู้ จนเรียกผมว่าเป็นไอ้ใบ้อยู่แล้ว สำหรับเรื่องพรรค์นั้น ก็อย่างว่าแหละครับผู้ชาย แต่สำหรับคนปากหนักอย่างผมก็คงยาก แต่เรื่องนี้ผมคิดมานานแล้วแต่ไม่กล้า สำหรับผู้หญิง ที่ผมคิดอยู่นั้นก็คงมีเธอคนเดียว เธอชื่อว่าก้อย ซึ่งเราเรียนอยู่รุ่นเดียวกัน แต่คนละห้องมีอยู่วันหนึ่งหลังจากเลิกเรียนแล้ว ทับก็ชวนผมว่าจะพาไปหาเพื่อนเพราะนัดไว้ ผมก็ตอบตกลงทันที พอไปถึงจะ เป็นเพราะฟ้าบันดาลหรือเปล่าก็ไม่รู้ เพื่อนของไอ้ทับก็คือไก่นั่นเอง ซึ่งผู้หญิงคนนี้เพื่อนมากเหลือเกิน และบังเอิญ ในจำนวนนั้นก็มีก้อยอยู่ด้วย ซึ่งเป็นคนขาวและสวย คงเด่นในพวกของเธอ แต่เธอเป็นคนพูดเก่งไปหน่อย พอผมเดินมาทางข้างสนามก็เจอพวกเธอยืนรออยู่แล้ว พอผมเห็นเธอก็คิดว่าวันนี้จะลองใจกล้าดูสักที ตอนแรกๆ ผมก็ได้แต่มองเธอ จนเธอรู้ว่าผมกำลังมองดูอยู่ สำหรับไอ้ทับก็ทักทายกันเรียบร้อยแล้ว แต่มันดันปากบอนไปพูดกับก้อยว่า สวัสดีครับ หุ่นอย่างผมมีเปอร์เซ็นต์จะได้เป็นแฟนหรือเปล่า เธอพูดว่าเสียใจ ไม่มีแม้แต่เงา แล้วผมก็สอดขึ้นไปว่า สำหรับผมละครับ เธอก็ตอบกวนๆ อีกว่าพูดเป็นด้วยเหรอ นึกว่าเป็นใบ้ ทำเอาผมอายเพื่อนๆ แล้วเธอก็แถมท้ายอีกว่า คนนี้เลือนลางจากนั้นเราก็นัดกันว่าจะไปกินข้าวที่บ้านของก้อย พอกลับถึงที่พักเราก็เปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วก็ไปที่บ้านก้อยกัน บ้านเธอ อยู่กันสองคน เธอกับพี่ชาย เราร่วมฉลองกันอย่างสนุกสนานกันอย่างเต็มที่ พอได้เวลากลับบ้านพวกเรามาถึงหน้าบ้าน ก็พบว่ารองเท้าหายหมด ทุกคนจึงต้องหารองเท้ากันทั้งบ้าน ส่วนเจ้าของบ้านก็ได้แต่หัวเราะ ไม่นานทุกคนก็เจอ ส่วนของผมหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ แล้วเพื่อนๆ เขาก็ไปรออยู่ที่หน้าบ้าน จากนั้นก้อยก็เดินมาพูดกับผมว่าอยากได้ไหม จะพาไปเอา แล้วเธอก็หยิบรองเท้าออกมาจากใต้โต๊ะ พอได้รองเท้าแล้วเธอร้องบอกว่า อยากได้ก็มาแย่งเอาสิ ผมก็วิ่งตามเธอไปจนถึงห้องนอนของเธอแล้วเธอก็หยุด ผมก็กระโดดเข้าข้างหลังเธอ เธอก็ยื่นมือออกไปข้างหน้าอีก ทำให้ผมเอื้อมไปไม่ถึง เราแย่งกันอยู่นาน จากนั้นผมก็เริ่มเปลี่ยนจากการแย่งรองเท้า เป็นจูบเธอแทน เธอก็วางรองเท้าแล้วหันหน้ามาหาผม เราประกบปากกันครู่หนึ่ง พวกที่อยู่ข้างล่างร้องถามว่าธงโว้ยเจอรองเท้าหรือยัง เราก็เลิกการประกบปากทันที ผมก็บอกว่าเจอแล้ว และบอกก้อยว่าผมจะกลับ เธอก็บอกว่าวันเสาร์ค่อยเจอกันนะ ผมก็รับคำทันทีแล้วจึงกลับบ้านพอวันเสาร์เราไปดูหนังกันรอบหนึ่ง ต่อจากนั้นเธอชวนให้ไปบ้านเธอ บอกว่าพี่ชายไม่อยู่ พอถึงบ้านก็จริงตามที่ เธอพูดไว้ทุกอย่าง เรานั่งคุยกันนานพอสมควร เธอกลับบอกว่าร้อนอยากจะอาบน้ำ ผมก็ให้เธอไปอาบ จากนั้นเราก็มานั่งคุยกันอีก ในที่สุดเธอก็ยอมรับสารภาพว่ารักผมตั้งแต่เจอครั้งแรกแล้ว ตอนนั้นผมก็ดีใจใหญ่เลย ก็เลยเดินเข้าไปบอกเธอว่าผมก็รักเธอเหมือนกัน แล้วผมก็นั่งลงข้างเธอเข้ากอดจูบเธอทันที เธอบอกว่าไปที่ห้องนอนเถอะ จากนั้นเราก็บรรเลงเพลงรักกันอย่างเมามัว ในตอนที่เราจูบกันอยู่นั้น มือผมก็ทำงานไปเรื่อยๆ จนเราสองคนอยู่ในชุดวันเกิด แล้วผมก็ลดต่ำลงมาเรื่อยๆ ก็จัดการกับดอกปทุมถันสองดอกนั้น โดยการใช้ลิ้นตวัดไปมาทำเอาเธอครางฟังไม่ได้ศัพท์ จากนั้นก็เลื่อนลงมาจนถึงระหว่างขา แม่เจ้าโว้ยทั้งโหนกทั้งนูนและมีหญ้าขึ้นกำลังงามทีเดียว ผมจึงใช้นิ้วหย่อนลงไป ในลำธารที่เต็มไปด้วยน้ำที่หยาดเยิ้มเต็มไปหมด จากนั้นก็ใช้ลิ้นแหวกว่ายดงหญ้าเข้าไปอีก ส่วนมือก็บดขยี้สองเต้าข้างบน ในที่สุดเธอก็ร้องบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว จากนั้นผมก็จับขาเธอให้ถ่างออกจากกัน แล้วเอาลูกชายคนเล็กจี้ลงไป ถึงแม้ลำธารเต็มไปด้วยน้ำก็ตาม เธอก็ยังร้องบอกว่าเจ็บ ผมพยายามไม่นานก็เข้ามิดจนได้ ผมก็เริ่มโยกเธอก็แอ่นรับจังหวะ เป็นอย่างดี เธอร้องครางอย่างคนใกล้สิ้นใจกับเสียงหอบเหมือนกับนักวิ่งที่เพิ่งวิ่งมาใหม่ๆ ไม่นานเธอก็พูดว่า ใกล้จะถึงแล้ว ผมจึงเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น ไม่นานเราก็ขึ้นสวรรค์พร้อมกัน คืนนั้นเราขึ้นสวรรค์กันตั้ง 3-4 ครั้ง ทำเอาฟ้าเหลืองเลย จากนั้นเราก็ร่วมกันอีกเป็นประจำ มันอย่าบอกใครเชียวคลิบหนังโปสาวใจแตกอ่านลุงเย็ดตอนผัวไม่อยู่คลิปหนังเอากันหนังพ่อผัว ลูกสะใภ้ดูหนังโป้ แอบถ่าย ไทยหนังเอ็กซ์ เลสเบี้ยนตีฉิ่งผมเป็นคนต่างจังหวัดอีกคนหนึ่งที่ มีประสบการณ์เรื่องบนเตียงพอสมควร ซึ่งผมจะเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะครับ เป็นการแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน หวังว่าคงได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆบ้างนะครับ เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อจอยบ้านผมกับจอยอยู่ติดกันผมอยู่คนเดียวส่วน จอยอยู่กับพี่สาวเราสนิทสนมกันพอสมควรเพราะบ้านเราติดกัน จอยเรียนจบและได้สมัครเข้าทำงาน แต่ยังชอบทำตัวเหมือนเด็กๆอยู่เลยครับจอยชอบแต่งตัวตามแฟชั่น ก็เสื้อสายเดียวไงครับจอยชอบใส่มาก จอยบอกว่าใส่สบายและเย็นดีผมเจอเธอทีไรก็เย็นวาบไปทั่วท้องน้องเลยครับ เพราะจอยจัดว่าเป็นคนสวยหุ่นดีคนหนึ่ง วันนั้นเป็นวันหยุดจอยไม่ได้ไปทำงานส่วนพี่สาวออกไปทำงานเพราะไม่ได้หยุด ผมเห็นจอยกำลังเดินเข้าบ้านถือของกินมาด้วย ผมแอบเห็นเบียร์ที่เธอถือมาด้วยจึงถามเธอว่าไปไหนมาเธอตอบว่า ไปเดินซื้อของมา ผมมองเห้นหุ่นจอยวันนั้น จู๋ของผมก็แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับวันนั้นจอยใส่เสื้อสายเดียว และกางเกงขาสั้นสีขาว จอยเป็นคนขาวหน้าอกโตจนล้นเลยผมคิดหาทาง ฟันจอยมาหลายครั้งละแต่ไม่มีโอกาส พอตอนบ่ายผมจะออกไปกินข้าวผ่านหน้าบ้านจอยเลยกะจะเข้าไปถามว่า จอยจะเอาอะไรหรือเปล่า ผมเปิดประตูบ้านเข้าไปเห็นจอยนอนหลับอยู่บนโซฟา เห็นจอยเอาขาข้างหนึ่งพาดกับที่พักแขนอีกข้างปล่อยห้อย ลงพื้นทำให้เนินเต่าของเธอดันกางเกงขาสั้นนูนเด่นขึ้นมาเห็นร่องชัดเจอ ผมอดใจไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกัน เดินเข้าไปนั่งตรงปลายเท้าผมได้กลิ่นเบิยร์ลอยมานิดหนึ่ง เธอคงเมาแล้วหลับไป ผมก็เลยลองก้มลงไปดมร่อง ของจอยเบาแล้วเขย่าแขนจอยเบาๆแต่จอยไม่รู้สึกอะไรเลย ผมเลยเอามือลูบเต่าของจอย เต่าเธอนูนมากผมเอานิ้วลากผ่านร่องของจอยสองสามที พอแน่ใจว่าจอยไม่ตื่นก็เริ่มรูดกางเกงขอสั้นของจอยออก จนเจอกับกางเกงในลายลูกไม้ของจอย ของจอยนูนเด่นมากจนทำให้กางเกงในที่เธอใส่ดูเล็กไปถนัดตา ผมเอามือลูบอีกแล้วค่อยๆรูดกางเกงในตัวจิ๋วของจอยออกมา ผมก็มองเห็นเต่าของจอย ทั้งโหนกทั้งขาวที่สำคัญมีขนขึ้นเต็มไปหมด ผมจึงเดินไปปิดล็อกประตูบ้านพร้อมทั้งเอาม่านลงให้หมดของผมแข็งจนปวดไปหมดจึงเริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองออกพอผมถอดของตัวเองออกหมด ก็ค่อยๆไปนั่งข้างๆจอยจับขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง จากนั้นผมก็ค่อยๆก้มลงเอาลิ้นเลียเต่าของจอยเบาๆ ผมลองเอานิ้วแหวกแคมเธอดูของเธออ้าแดงแจ๋เลยจอยบิดตัวนิดหนึ่งทำให้ผมตกใจมากกลัวเธอตื่น แต่จอยก็ไม่ตื่นผมเลยลงลิ้นที่ร่องของจอยต่อ จนเต่าของจอยเริ่มจะแฉะสีหน้าเริ่มบิดเบี้ยวทั้งๆที่ตายังหลับอยู่ ผมเริ่มเลียที่ติ่งของเธอมีเสียงครางหลุดออกมาจากปากสวยๆของจอยนิดนึง ผมทนไม่ไหวแล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว ก็เลยขึ้นไปคร่อมจอย พยายามให้เบาที่สุด แล้วเอาจู๋ของผมจ่อที่รูของจอย แล้วเอาหัวคลึงนิดหนึ่งจากนั้นก็เอาไปจ่อให้ตรงรูของเธอแล้วค่อยออกแรงดันทีละนิด ของจอยฝืดนิดหนึ่งครับแต่เธอหลั่งน้ำออกมาด้วยผมเลยกดผ่านร่องของจอยได้ไม่ยากนักพอสุดลำผมก็เริ่มซอยเบาๆงกลีบแคมของจอยตอดลำผมตุบๆ เบาๆ ผมเสียวจนแทบกลั้นไม่ไหวใจนึกอยากจะดูดที่หน้าอกจอยแต่ไม่กล้าถอดครับ ได้แต่เอามือคลึงเบาๆนอกเสื้อ แล้วก็ค่อยๆซอยไปเรื่อยๆ เต่าของจอยก็ตอดลำผมไม่หยุดเหมือนกัน แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเริ่มซอยเร็วขึ้นๆแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของผมพุ่งปรี๊ด เข้าไปในเต่าของจอยจนหมด ผมค่อยๆดึงของผมออกมาช้าๆของจอยยังตอดลำ ของผมเหมือนเสียดายอยู่เลยพอถอดออกมาหมด รู้ของจอยอ้าหวอเลยครับมีน้ำเสียวของผมไหลออกมาที่ปากรู้ด้วย ผมเลยก้มลงไปเลียต่ออย่างเสียดาย ใจจริงอยากจะเอาต่ออีกทีแต่กลัวพี่สาวจอยจะกลับมาก่อนเลยหยิบทิชชู ออกมาเช็ดของจอยจนสะอาดแล้วผมก็รีบใส่เสื้อผ้าตัวเองและของจอย พอเสร็จก็รีบกลับบ้านมานอนหลับสบายลืมไปซื้อข้าวกินเลยครับ เพราะตื่นเต้นมาก พอตื่นมาเจอจอย เลยถามจอยว่าไม่ไปไหนเหรอครับ จอยหลบๆตาผมเหมือนจะรู้ แต่ก็ตอบมาว่า เมาเลยหลับไป แล้วเราก็คุยกันซักพักผมก็ขอตัว ตอนหลังจอยก็รู้ว่าผมทำและก็เป็นโชคดีของผมที่ได้เธอเป็นแฟนและยังแอบมีอะไรกันบ่อยๆตอนพี่สาวเธอไม่อยู่ครับ จริงๆแล้วผมยังมีประสบการณ์เกี่ยวกับผู้หญิงคนอื่นอีกนะครับ แล้วว่างๆผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ        คลิป นวด ญี่ปุ่นหนังเอ็กวัยรุ่นเอเชียไปประชุมสัมนาโดนเย็ดคลิปโป้ญี่ปุ่นดูเอวีออนไลน์ผ่านบราวเซอร์แอบเย็ดเมียชาวคนอื่นfโดจิน อ่านการ์ตูน โดจิน18 fโดจิน fโดจิน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21