ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น  (อ่าน 255 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:29:46 AM »
คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น แอบถ่าย กกน.ดารา คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่นนศ.ม.ราชมงคลในห้องพักหลุด เด็กธรรมศาสตร์ อึ๊บกันหลังกีฬาประจำปีคาชุดนักเรียนเลยสัสร.ด.เด็กดีทุกคนภาพหลุด แอบถ่าย นักศึกษาภาพ หลุด หี เจน นี่ควยชายชาวอาหรับการเย็ดแบบญี่ปุ่นเรื่องเสียวพ่อสูกนวดน้ำมันเสียว ก้องนอนหลับอยู่ในห้องชั้นบน เลยไม่รู้ว่ามีการเล่นเสียวกันที่ชั้นล่าง วันนี้เล่นกล้ามไปท่าละสองเซ็ท รู้สึกล้าๆเลยนอนพักเอาเเรง พอตื่นมาในตอนเย็นก็ลงมาหาเอกที่ห้อง .อ้าวก้องพึ่งตื่นเหรอเอกเห็นก้องกำลังงัวเงีย .ครับพี่ วันนี้เล่นไปสองเซ็ท หลับไม่รู้เรื่องเลย. .ก็พี่บอกเเล้วให้เล่นท่าละเซ็ทก็พอ .สบายมากพี่ ได้นอนพัก ก็กลับมาฟิตเหมือนเดิมเเระก้องทำท่าเบ่งกล้าม .เออ ก้อง วันอาทิตย์จะมีคนมาเเจมกับเราอีกคนนึงนะ .ใครครับพี่ .เพื่อนพี่เอง เพื่อนใหม่น่ะ รู้จักกันเมื่อกี้ .ที่ไหนพี่ .ก้อ ที่บ้านเนี่ยเหละ .ยังไงพี่ ผมงงไปหมดเเล้ว .เรา เย็ดคุณนายด้วยกัน เป็นเด็กส่งพิซซ่าน่ะ ก้องพอจะเดาออกสองควยเหรอพี่ .ใช่ พี่เป็นคนเย็ด มันบังเอิญน่ะ เห็นก้องบอกว่าชอบ พี่ก็เลยอยากลอง .เป็นไง มันส์ป่ะพี่ .ติดใจเลยละ555เอกเเย็บที่ท้องก้องเบาๆ ในที่สุดวันอาทิตย์ที่คุณนายกับสี่หนุ่มรอคอยก็มาถึง วันนี้ท้องฟ้าครึ้มอากาศเย็นสบาย บรรยากาศเป็นใจ คุณนายตื่นเต้นกับการสวิงกิ้งครั้งนี้เป็นพิเศษ ยอมลงทุนจ่ายเงินพิเษ้างช่างเสริมสวย  มาเเปลงโฉมให้ถึงบ้าน โดยเจาะจงต้องเป็นน้องส้ม สาวเสริมสวยฝีมืออันดับหนึ่ง ประจำร้าน แม้น้องส้มจะอายุเเค้18ปี แต่ฝีมือเสริมสวยของเธอนั้น ขั้นเทพ ถึงหน้าตาจะไม่ค่อยสวย ผิวค่อนข้างคล้ำ แต่หุ่นนางเเบบของเธอนั้น หนุ่มใหญ่หนุ่มน้อยต้องมองเหลียวหลัง น้องส้มชอบดูละครเป็นชิวิตจิตใจ โดยเฉพาะละครช่อง3 ดาราที่เธอโปรดปรานนั้นมีหลายคน เเต่ที่เธอถึงกับคลั่งนั้นมีคนเดียว คือ ณเดช คุกิมิยะ เพราะนอกจากจะหล่อ นิสัยดีเเล้วยังเป็นคนอิสานบ้านเฮาเหมือน กับเธออีกด้วย .สวัสดีค่ะคุณนายคะส้มหิ้วกระเป๋าใส่อุปกรณ์เสริมสวย มาถึงบ้านคุณตายตอน9โมงกว่าๆ .ส้มเหรอจ๊ะ เข้ามาสิจ๊ะคุณนายนั่งดูทีวีรายการ"ผู้หญิงทึ้งผู้หญิง"อยู่บนโซฟา .ค่ะคุณนาย .วันนีเอาให้สุดฝีมือเลยนะจ๊ะน้องส้ม .จะไปไหนเหรอคะคุณนายส้มอดสอดรู้สอดเห็นไม่ได้ .เปล่าจ้า จะมีคนพิเศษมาเยี่ยมน่ะ .อ๋อ ค่ะค่ะ.ใครเหรอคะแฟนรึเปล่าคะ .อุ้ยยยน้องส้มก็พูดเกินไปก็แค่. .ว่าที่ ใช่ไม๊คะส้มช่วยสรุป .ก็ก็ ทำนองนั้น เดช หนุ่มพิซซ่าบึ่งมอเตอร์ไซด์ออกจากบ้านเเต่เช้า จุดหมายคือบ้านคุณนาย เมื่อคืนนอนพลิกไปพลิกมาด้วยความกระวนกระวาน ติดใจลีลาเย็ดของเอก วันนี้จะขอเย็ดให้หายอยาก .หวัดดีครับพี่ คุณนายเห็นหนุ่มพิซซ่ามาก็ดีใจจนเนื้อเต้น หวัดดีจ้าเดช เข้ามานั่งก่อนซิจ๊ะ ส้มหิ้วกระเป๋าเสริมสวยกำลังจะกลับร้าน พอเห็นหนุ่มพิซซ่า ถึงกับกระเป๋าหลุดมือ .ณเดชส้มอุทานออกมาอย่างลืมตัว .รู้จักชื่อผมด้วยเหรอครับคุณ. หนุ่มพิซซ่า มองดูหุ่นนางเเบบของส้มด้วยความพอใจ  ส้มเเทบสลบ ไม่นึกว่าคุณนายสมรจะมีว่าที่เเฟนเป็นถึงพระเอกช่อง3 .ส้มค่ะรู้จักซิคะ ใครไม่รู้จักก็เชยเเย่ .ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณส้ม .อุ้ยเรียกส้มเฉยๆก็ได้ค่ะ .ครับส้ม  สองหนุ่มสาวคุยกันอย่างถูกคอ มีการจับมือถือเเขน จนเป็นที่หมั่นใส้ของคุณนาย ซึ่งนั่งกัดฟันกรอดๆ .เอ่อ น้องส้มจะรีบกลับร้านใช่ไม๊จ๊ะคุณนายพยายามระงับความโกรธ .อ๋อ ไม่รีบค่ะ วันนี้วันอาทิตย์ไม่มีลูกค้า  .เเล้วเเฟนไม่มารับเหรอจ๊ะวันนี้ .หนูไม่มีเเฟนนี่คะ ยังว่างค่ะ คุณนายหมดความอดทน จะต้องให้นังส้มรู้ซะมั่งว่า ความสัมพันธ์ระหว่างตัวเองกับหนุ่มพิซซ่านั้นไม่ธรรมดา .มานี่เหอะนะเดช.คุณนายดึงเเขนหนุ่มพิซซ่าออกมา ด้วยความเกรงใจ หนุ่มพิซซ่าจำต้องโอนอ่อนผ่อนตาม มองส้มตาละห้อย คุณนายถอดกางเจ้าหนุ่มออก เเล้วกดตัวลงให้ตูดเกยอยู่บนขอบโซฟา หนุ่มพิซซ่าชักว่าวรอ พอคุณนายขึ้นคร่อม เขาก็จับเอวคุณนายกดลงมา แต่ไม่ให้ควยเข้าลึก ยึกๆยักๆอยู่เเค่ครึ่งท่อน .เอาเข้าไปอีกซิคะเดช .ช้าๆดีกว่าครับพี่ ผมอยากสนุกกับพี่นานๆหนุ่มพิซซ่าถ่วงเวลารอเอกเข้ามาเเจม ส้มเเม้จะหึงคุณนายเเต่การที่ได้เห็น ณเดช พระเอกในดวงใจชักว่าวก็นับว่าคุ้ม พอ เห็นหีคุณนายอมควยพระเอกผลุบๆโผล่ๆ ส้มก็เงี่ยนจนกางเกงในเเฉะ เดินเข้าไปดูจนชิดมือหนึ่งจับไข่พระเอกไว้ทั้งสองใบ  อีกมือหนึ่งตกเบ็ดยิกๆๆ  หนุ่มพิซซ่าถูกมือนิ่มๆมานวดไข่รู้สึกตึงๆเสียวๆเหมือนน้ำจะออก ตัดสินใจยกคุณนายขึ้นจนหีหลุด ถ้าไม่ได้เเตกเเตกพร้อมเอก ขอเเตกในหีส้มจะดีกว่า เเต่การจะเย็ดส้มตามลำพัง คุณนายคงอาละวาดบ้านเเตก .ให้ส้มสนุกด้วยคนนะครับพี่หนุ่มพิซซ่าดันคุณนายลงนอนหงาย คุณนายกำลังเงี่ยนไม่มีทางเลือกมากนักก็พยักหน้ารับ เขาดันส้มให้นอนคว่ำทับคุณนาย แล้วเข้าเย็ดทางด้านหลัง ส้มร้องอี๊ดนตรีไทยบรเลงเพลงฉิ่งฉับ เเตดต่อเเตดชนกันเพราะเเรงกระเด้า ถ้าปล่อยให้คุณนายตีฉิ่งอย่างเดียว ดูจะใจร้ายเกินไป หนุ่มพิซซ่าจึงเย็ดคุณนายสลับบ้าง สุดท้ายก็น้ำเเตกในหีส้ม สามหนุ่มได้มาเเอบดูตั้งนานเเล้ว พอหนุ่มพิซซ่าน้ำเเตก ก็ออกมาลงเเขกส้มน้ำเเตกไปคนละที งานนี้ส้มรับไปเต็มๆ ได้ลองควยถึงสี่ดุ้น เเถมได้ตีฉิ่งกับคุณนายอีกด้วย ที่เหลือไม่มีใครได้ตามที่หวังไว้เลยเเต่วันอาทิตย์ไม่ได้มีวันเดียว อาตี๋ยอมรับเอกเป็นครูสอนเพาะกาย เรียกพี่เอกอย่างสนิทปาก หนุ่มพิซซ่าลาออกจากงานมาลงทุนเปิดโรงเรียนสอนเพาะกายกับก้อง โดยออกเงินคนละครึ่ง ส่วนของเอกนั้นคุณนายให้ยืมโดยให้เอกเย็ด เป็นค่าดอกเบี้ย ก้องหางานได้เเต่ไม่เอา เลือกที่จะอยู่ช่วยเอกที่โรงเรียนสอนเพาะกาย*  พ่อแอบเล่นเสียวลูกเรื่องเสียวแนวบังเอิญเย็ดหีสาวนิโกรคริปเพื่อนเอาเมียการ์ตูนโป้ โดจินแปลรูปโป้เด็กซิงๆคุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น อ่านเรื่องเสียวแอบดูอาบน้ำ คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น คุณหนูน้ำผึ้ง ลุงแสนพูดเสียงสั่น

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21