ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนัง xxxจีน  (อ่าน 170 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนัง xxxจีน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:12:58 AM »
หนัง xxxจีน ทอมดี้คุยเสี่ยวกัน หนัง xxxจีน หนัง xxxจีนเก็บมาจากเวปอื่น เรื่องมันเกินเมื่อเกือบสี่ปีมาแล้ว ผมชื่อเอกชัย(นามสมสุติ)แม่เรียกว่าชัย ตอนนีชั้นอายุ ๒๔ มีงานการรายได้ดีมากพอเลี้ยงตัวไปเที่ยวไหนๆได้ฐานะทางบ้านก็ดีมากๆ ผมชอบการดำน้ำ(scuba) เป็นชีวิตจิตใจเล่นมา๕ ปีแล้ว ดำไปทั่วทั้งในและต่างประเทศ วันนั้นผมไปดำน้ำทางตอนใต้ของบ้านเรานี่เองผมไปคนเดียวไปหาซื้อจองเที่ยวดำน้ำรวมกับคนอื่นตามร้าน dive shopบังเอิญบ่ายวันที่ผมไปถึง ผมเจอพี่ศรีนวล (นวล ก็นามสมสุติ) สาววัยเกือบสี่สิบเธอมีสามีแล้วผมก็รู้จักทั้งคู่แต่แค่ผิวเผิน เพราะอยู่ในวงการเดียวกัน เพื่อนๆครูสอนดำน้ำแนะนำให้รู้จักเคยสังสรรค์กินอาหารด้วยกันกับกลุ่มนักเที่ยวดำน้ำครั้งสองครั้ง แต่ไม่เคยไปดำน้ำด้วยกัน พี่นวลเป็นนักดำน้ำมือใหม่ วันนั้นผมเจอสามีเธอๆดูดีใจที่เจอผมเขาบอกฝากพี่นวลกับผมสามีเธอบอกว่ามาสัมมนาที่นี่จบก็คิดจะอยู่ต่อเที่ยวดำน้ำสักสองวันแต่บังเอิญมีงานด่วนสามีเธอต้องรีบกลับที่แรกพี่นวลคิดจะกลับไปด้วยแต่มาเจอผมพี่นวลเลยขออยู่ต่อดดยสามีเธอยินยอมไม่มีปัญหาผมเป็นคนเรียบร้อยในสายตาเขา สามีเธอจึงไว้ใจฝากเธอให้ผมดูแล พี่นวลไม่มีลูกเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีเป็นคนง่ายๆร่าเริงใจกล้าทีเดียว เธอดีใจที่ได้อยู่ต่อมีเพื่อนเที่ยวกินสองวันนี้เธอพักโรงแรมเดียวกับผมบังเอิญอีกอยู่ห้องชั้นเดียวกัน เราตกลงไปดำน้ำในวันต่อมาแน่นอนเราลงเรือลำเดียวกันและเป็นคู่กัน(buddy)พี่นวลเธอใส่ชุดดำน้ำ(wet suit)แบบมีซิบข้างหน้าหุ่นเธอดีทีเดียว เราดำน้ำด้วยกันเธอมือใหม่ก็ให้ผมจูงมือพาดำน้ำตลอดในเรือที่เราไปมีแต่คนต่างชาติมีเราคนไทยสองคนเท่านั้น ผมก็ต้องดูแลเธอเป็นพิเศษหน่อยก็เธอสวยกลัวฝรั่งจะจีบเธอๆเอาผมกันไว้พอเราขึ้นเรือพักน้ำเธอถอด wet suit ผมก็ต้องช่วยเธอ เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นผิวพรรณพี่นวลผิวเธอขาวผ่องใช้ได้จัดว่าสวย ก็เมื่อถอด wet suitข้างในก็จะเป็นชุดว่ายน้ำ ๒ชิ้น (bikini 2 pieces)ปกติเมื่อไปดำน้ำก็จะเห็นสาวๆใส่กับแบบนี้เห็นจนชินรู้สึกเฉยๆก็เพราะไปกันเป็นกลุ่มเพื่อนๆรู้จักกันทั้งนั้นแต่ครั้งนี้ผมรู้สึกใจหวิวๆยังไงไม่รู้ คงเป็นเพราะมีเธอกับผมเท่านั้นที่เป็นคนไทยฝรั่งสาวๆก็สวยแต่ดูแล้วสู้เธอไม่ได้ ผมไม่ควรคิดมากเธอแก่กว่าผมและมีสามีแล้วผมหมดสิทธิ์แต่เมื่อเราดำน้ำดูปะการังดูปลาบ่อยที่เธอว่ายเอาตัว-อกมาชนผมหรือบางทีเกาะแขนผมแนบตัวก็อย่างที่บอกเธอมือใหม่อาจกลัวพัดหลงถึงเธอจะใส่ wet suit มันก็ยังทำให้ผมสยิวแบบต้องใช้อากาศหายใจมากกว่าปกติผมแอบมองเธอตอนเธอขึ้นมาพักน้ำนั่งหรือนอนบนเรือในชุด bikiniอกเธอขาวคงขนาด ๓๖ นมเป็นเต้าดูไม่หย่อนยานเป้ากางเกงว่ายน้ำเธอตอนเปียกน้ำรัดรูปเห็นร่องอวบเป็นพูกลีบ ก้นเธอกลมยังดูตึงแน่นเธอคงเห็นผมแอบมองแต่เธอไม่สนใจอะไรคงเพราะบนเรือไม่ใช่มีเธอคนเดียว ฝรั่งต่างชาติก็ทำตัวแบบเธอเมื่อเรือพาเราแวะขึ้นเกาะเธอชวนผมลงไปเดินเล่นที่ชายหาดผมต้องกลั้นหายใจมือกุมกระดอเป็นระยะเพราะเธอใส่แค่bikini ตัดกับสีผิวดูเซ็กซี่เป็นที่สุดวันแรกกลับเข้าฝั่งเป็นคืนที่สองที่เรากินเที่ยวด้วยกันเธอทำตัวเหมือนวัยรุ่นอิสระก็ดีผมได้รู้จักสนิทเธอมากขึ้นสายตาที่ผมและเธอมองกันมันรู้สึกแปลกๆทำให้ใจผมหวั่นไหวยังไงไม่รู้เธอคงหวิวๆใจเหมือนกัน วันที่สองเราออกทะเลกันอีก พอเราพักน้ำผมก็แอบมองจุดสงวนบนเรือนร่างเธออีกอยู่ๆเธอก็แกล้งพูดว่า “แอบจ่องดูอะไรของพี่เดี๋ยวตาเป็นกุ้งยิงนะ”เล่นเอาผมอายหน้าแดงเลยเธอหัวเราะแล้วบอก “ชัยช่วยเอาครีมทาหลังให้พี่หน่อยสิ”ผมอึ้งนิ่งไปเลย เธอว่า “ทำให้พี่ไม่ได้หรือไง”ผมอึกอักบอก“ดะได้ครับ”ผมทาครีมให้เธอๆอมยิ้มแกล้งพูดเบาๆ“มืออย่าสั่นสิ”แน่นนอนผมพยายามไม่ให้มือสั่นแต่ใจผมมันสั่นเมื่อมือผมสัมผัสผิวตัวเธอผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนเลยผมคิดว่าเธอคงไม่ให้ผมทำแบบนี้ถ้าบนเรือมีคนไทยที่รู้จักหรือสามีเธอมาด้วยบ่ายนั้นเราลงน้ำอีกแต่เธอไม่ใส่ wet suit ใส่แต่bikini และเสื้อยืดเธอบอกน้ำไม่เย็นนักขี้เกียดถอดๆใส่ๆwet suit ฝรั่งก็ไม่เห็นใส่กันผมก็เช่นกันเสื้อยืดตัวเดียวกางเกงว่ายน้ำก็พอน้ำไม่ได้เย็นมากนัก อยู่ใต้น้ำผมชอบจ่องมองเป้ากางเกงเธอมันยั่วใจจริงผมต้องเอามือกดกระจู๋ไว้ไม่ให้มันแสดงอาการอะไรออกมาผมจะอายเธอแต่จะอะไรก็ตามพี่นวลดำน้ำอยู่ใต้ลึกกว่าผม อยู่ๆเธอก็พลิกตัวหงายท้องมือวาดน้ำมาจับถูกเป้ากางเกงผมพอดีเธอจะตั้งใจหรือไม่ผมไม่รู้แต่แทนที่เธอจะปล่อยกลับบีบๆเล่นเอาผมต้องสะบัดตัวหนีพอขึ้นเรือเธออมยิ้มพูดหยอกกับผม “จำไว้นะแอบดูอะไรของพี่ฝรั่งมีไม่ดูระวังจะโดนบีบแบบเมื่อกี่อีก”ผมพูดไม่ออกเลยเราดำน้ำกันวันละ ๓ครั้ง เย็นนั้นเธอชวนผมไปเดินเที่ยวกินกันอีกแต่ดูเธอเงียบๆไปเหมือนมีอะไรในใจต้องขบคิดผมถาม “พี่คิดอะไรอยู่เหรอ”เธอว่า “เป็นไงดำน้ำสนุกดีนะพรุ่งนี้ก็จะกลับกันแล้ว” ผมบอก “ครับเที่ยวบินเดียวกับพี่”เธอยิ้มแหยงๆว่า“ชัยนิสัยดีนะพี่ชอบแล้วเราจะได้เจอกันอีกไม”ผมบอก “โลกกลมพี่”เธอพยักหน้า“คืนนี้จะเที่ยวดึกหน่อยคงไม่เป็นไร”ผมบอก“ผมยังไงก็ได้”เธอยิ้มไม่ว่าอะไร เราเดินเล่นกันอีกพักก็กลับโรงแรมแต่เธอดูเลิ่กลั่กยังไงบอกไม่ถูก แต่เธอพูดกับผมว่า“พรุ่งนี้จะกลับพี่อยากคุยด้วยมีอะไรจะให้ช่วยหน่อยแวะที่ห้องพี่หน่อยนะ”เธอชวนให้ผมเข้าห้องเธอผมก็ตามไปถึงในห้องเธอ ผมถาม “พี่มีอะไรให้ผมช่วยเหรอ”อยู่ๆเธอก็หันมาหาผมเอามือขวาลูบท้องน้อยตัวเองต่ำลงเป้ากางเกงเอวยืดขาสั้นมือซ้ายจับอกตัวเองมองหน้าผมเธอทำเหมือนยั่วกิเลสผมแล้วเธอบอก “พี่อยากให้เธอช่วยทำ.เออเธอคงเข้าใจนะ”ผมไม่โง่เข้าใจความหมายแต่ยืนงงนิ่งอึ้งครู่พูดกุกกักว่า“อะเออมะๆไม่ดีแน่ครับพี่มีสามีแล้วพี่คิดดีแล้วเหรอ ผมกลัวว่าถ้าแฟนพี่รู้เป็นเรื่องแน่”เธอเม้มปากเดินมาจับแขนและมองผม แล้วพูดอย่างมั่นใจ “พี่คิดแล้วถ้ากลัวก็ไม่ทำเราก็อย่าให้เขารู้สิ” ผมมองดูสายตาเธอมันโศกเหมือนโหยหาถึงผมอยากจะมีเพศสัมพันธ์กับเธอแต่ก็กลัวๆใจมันสับสน เธอพูดยิ้มแหยงๆ “เออสองวันนี้พี่เห็นเธอแอบมองพี่ๆเออสงสารเธอพี่ทำใจจะให้เธอ.”ผมพูดอึกอัก“พี่จะให้ผมเออเป็นชู้กับพี่เหรอ”เธอสบตาผมก้มหน้าหลบนิดๆ “อย่าพูดอย่างนั้นสิแต่พี่จะให้โอกาสเธอสักครั้งถ้าเธอไม่รังเกียดว่าพี่แก่ไปหน่อย”ในเมื่อเธอพูดแบบนี้ผมตัดสินใจบอก “จะรังเกียดพี่ได้ไงผมไม่เห็นมีคนแก่ในห้องนี้สักคนมีแต่คนสวย”ผมเอามือแตะแก้มเธอๆสะดุ้งนิดเงยหน้ามองผมเธออมยิ้มอายหน้าแดงเธอจับมือผมที่จับแก้มเธอไว้แล้วว่า “ปากหวานพี่ไม่ใช่สาวๆพี่รู้ตัวแก่แล้ว”ผมบอก“ต้องพิสูจน์”เธอสบตาหลบหน้าผมพูดเขินอาย “ก็เอาสิ”ผมโอบไหล่เธอๆนั่งลงที่เตียงค่อยๆจูบหอมแก้มเธอคลุกหน้าไซร้ที่หน้าเธอเบาๆมือผมจับที่ท้องเธอลูบบีบเบาๆเธอหลับตาตัวอ่อนเคลิ้ม มือผมขึ้นจับใต้ราวนมผมกระซิบ“อายุเป็นเพียงตัวเลข”เธอบอก“๓๘แล้วนะคงสู้เด็กๆไม่ได้”ผมพูด“ไม่จริงมั้ง”แล้วผมประกบจูบดูดปากเธอๆตอบรับผมด้วยลิ้นที่สั่นรัว มือผมจับบีบคลึงหน้าอกเต้านมเธอที่ผมเฝ้ามองมาสองวันมันเต็มฝามือผม เธอไม่ปัดป้องผมๆปลดกระดุมเสื้อเธอแล้วไซร้จูบลงซอกคอคลุกหน้าจูบที่ร่องอกเธอผมบอก “ผมว่านมพี่สาวๆยังสู้ไม่ได้เลย”เธอว่า“แอบดูมาสองวันแล้วยังไม่พอเหรอ”ผมจูบไซร้ใบหน้าเธอแล้วบอก “อยากเห็นแบบไม่ใส่อะไรเลยได้ไม”เธอพูดสั่นๆ ผมรีบบอก“เอาสิ”แล้วเธอช่วยผมถอดเสื้อและยกทรงออกโดยผมยังซุกไซร้ไปทั่วอกเธอผมยิ้มที่ได้เห็นช่วงบนเธอเปลือย เต้านมเธอยังไม่หย่อนยานทั้งขาวตึงเธอเอามือแขนปิดนม แล้วพูดว่า“มองอย่างนี้พี่อายนะ เธอจะผิดหวังถ้าเออพี่ไม่สวยอย่างที่เธอคิด”ผมบอก“ไม่เลยพี่สวยจริงๆ พี่อายทำไมให้ผมดูนมพี่นะผมอยากลองดูดนมพี่”เธอเมินหน้าอมยิ้มทำเขินเอามือออกพูดเบาๆ“โตแล้วยังจะดูดนมอีกทำตัวเป็นเด็กไปได้”ผมก้มลงจูบไซร้เต้านมเธอและดูดเลียหัวนมที่เป็นเม็ดสีคล้ำนิดหน่อยฐานปานรอลหัวนมเล็กดูสวยมากเธอเอนตัวลงนอนให้ผมซุกไซร้ดูดบีบนมเธอๆโอบกอดผมๆบอก “ที่สุดจริงๆนมพี่”เธอว่า“ชมคนแกอีกแล้ว”ผมว่า“พี่พูดแต่ว่าแก่ ผมอยากดูพิสูจน์ของพี่ว่าแก่จริงหรือเปล่าได้แต่แอบมองตอนใส่กางเกงว่ายน้ำ”ผมกับเธออมยิ้มขำกันเธอพยักหน้าบอก“นี่เธอจะให้พี่แก้ผ้าคนเดียวหรือไงไม่เห็นเธอถอดอะไรเลยสักชิ้นเอาเปรียบกันนี่นา”ผมรีบบอก“ได้สิครับ”แล้วผมรีบนั่งถอดเสื้อผ้าออกเธอยันศอกขึ้นมองควยผมที่แข็งพร้อมใช้งานเธอร้องว่า “อุ้ยควยใหญ่จังพี่จะรับได้หรือเปล่าก็ไม่รู้”ผมยิ้ม “ได้สิครับผมจะค่อยๆทำ”เธอแกล้งถามผม“เธอจะทำอะไรพี่เหรอ”ผมเลยว่า “แหมพี่ผมแก้ผ้าแล้วพี่ก็ถอดเสื้อแล้วๆอย่างนี้พี่จะให้ผมทำอะไรดีหละ”เธออมยิ้มขำออกมาแล้วนอนลงบอก “พี่ไม่รู้แล้วแต่เธอก็แล้วกัน”ผมบอก“ให้ผมถอดกางเกงพี่นะ”เธออมยิ้มทำหน้างอแกล้งว่า“จะถอดทำไม”ผมว่า“อยากดูหีคนแก่”เธออมยิ้มไม่พูดอะไรผมเริ่มค่อยๆรุดกางเกงเอวยืดเธอลง เธออายไม่มองหน้าผมๆสิต้องตะลึงเมื่อกางเกงเธอหลุดลงจนเห็นหีเธอจริงอย่างที่คาดไว้ ขนหมอยเธอลกหนาดกดำร่องผ่าหีเธอเป็นพูกีบอวบนูนเธอมีพุงนิดๆตามวัยเธอถามอย่างไม่มองหน้าผม “พอใจไมหีคนแก่พี่อายแย่เลยนะ” ผมบอก “ยิ่งกว่าพอใจขนดกดำไม่มีขาวเลยมันน่าเออ”เธอถาม “น่าอะไรเหรอ”ผมเอามือจับหีเธอลูบขนหมอยที่ดกดำเอานิ้วมือเซาะเข้าในร่องหีสัมผัสแตกเม็ดเสียวข้างในเธอเม้มปากกัดฟัน ผมบอก “หอยพี่น่ากินจริงๆ”เธอพูดเสียงกระเส่า“น่ากินอย่างเดียวเหรอ”ผมบอก“เออ!หอยพี่น่าแทงด้วย”เธอกลั้นหัวเราะ“ตามใจพี่ไม่ว่าจะทำอะไรก็ทำ”ผมก้มหน้าลงซุกไซร้จูบสุดดมที่กลิ่นสาบขนหมอนโคกหีเธอๆกางขาให้ผมใช้มือแบะแหกร่องพูหีเธอผมใช้ลิ้นเลียแคมในดูดเม็ดเสียวในร่องหีจนเธอเริ่มขยับมีเสียงครางฮือๆซี้ดๆ สักพักนิ้วผมแยงเข้าในรูหีเธอๆบอก “อย่าๆสิอย่าเอานิ้วแยงรูหีพี่” ผมเลยแกล้งถาม “จะให้ผมเอาควยแยงแทนนิ้วไมครับ”เธอว่า “บ้าควยใหญ่”ผมหัวเราะมือจับล้วงลูบหีเธอไว้เลื่อนตัวขึ้นคร่อมนอนทับเธอๆกอดจูบผมอย่างลืมตัวและเร่าร้อนพร้อมถ่างขารอรับผมๆบอก “ผมอยากเย็ดหีพี่ แต่ผมไม่มีถุงยาง”เธอตอบง่ายๆว่า “พี่ไม่ท้อง”เท่านั้นผมก็จับควยผมแทงหีเธอจนเข้าในรูหีเธอๆตาพองโตอ้าปากค้างเมื่อโดนควยผมเย็ดเผลอร้องออกมา “เอาะเอ้าซี้ด ควยใหญ่เจ็บหีคับรูหีพี่ๆอึดอัดไปหมด”ผมเริ่มกระเด้าซอยช้าๆเธอครางบอก “ว้ายชัยควยเธอทั้งใหญ่ทั้งยาวเข้าไปหมดหรือยัง พี่เจ็บพะพี่เสียวคันหี”ผมจูบปากเธอกระแทกควยเข้าจนมิดลำเธอสะบัดหน้าสะอึกสำลัก ผมบอก “รูหีพี่ตอดรัดควยผมยิ่งกว่าหีสาวๆเสียอีกผมเสียวควยไปหมดเลย”เธอบอก “จะๆๆพี่ก็เสียวมันอร่อยหี เย็ดไปอย่าหยุด”ผมถาม “ไหนพี่บอกคับแน่นเจ็บหีไง”เธอเอามือตีผมว่า“บ้า!เงี่ยนจะแย่แล้ว”ผมยิ้มชอบใจเย็ดซอยกระเด้าหีเธอถี่ๆเร็วๆหนักๆสุดๆเธอครางไม่เป็นเสียงคนเลยทั้งบิดส่ายแอ่นตัวสู้ควยผมเธออกอารมณ์ร่วมอย่างลืมตัวเธอกอดรัดผมและเผลอขบกัดบ่าไหล่ผมๆพอทนได้เลยไม่ร้องห้ามกลัวเธอจะเสียอารมณ์เธอปล่อยให้มือผมขย้ำบีบนวดเต้านมเธออย่างเมามันเป็นการตอบแทนมือผมลูบลงสะโพกก้นเธอแล้วเอานิ้วแยงเข้ารูตูดเธอๆกรีดร้อง “ว้าย!เสียวทั้งรูหีรูตูดอะไรจะปานนี้”เราเย็ดกันอย่างเมามันและดุเดือดนานเท่าไรก็ไม่รู้แต่ควยผมเลอะไปด้วยคราบน้ำขาวๆข้นๆเต็มไปหมดหีเธอแฉะจนขนหมอยเปียกชุ่มจนเธอเกร็งตัวกระตุกสองสามทีแล้วนิ่งผมซอยกระเด้าอีกไม่เท่าไรก็หลั่งน้ำกามใส่หีเธออย่างไม่เกรงใจเรากอดจูบกันด้วยความเหน็ดเหนื่อย ผมบอก “ที่สุดจริงๆให้ผมเอาอีกทีนะ”เธอตกใจพูดไม่ออกแต่ผมกอดจูบเธอลูบไล้ทุกส่วนสงวนของเรือนร่างเธอๆบอกขอไปอาบน้ำก่อนผมก็ไม่ว่าอะไร เธอลงจากเตียงเดินเซๆร่างเปลือยไปห้องน้ำ เสร็จออกมาเธอแค่เอาผ้าเช็ดตัวพันตัวออกมาผมก็ขอเธอเย็ดอีก แต่คราวนี้ดูเธอดูลังเลอีดออดแต่ก็ยอมอย่างเสียมิได้แต่เมื่อโดนควยผมเย็ดเข้าไปอีก เธอก็สติแตกแสดงบทสวาทออกมาอย่างเต็มที่เธอขึ้นขย่มบนควยผมอย่างเมามันแสดงออกถึงลีลาร่านตัณหา ผมขอเธอเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาเธอก็ยอมแต่บอกเพียงว่า“อย่าเย็ดตูดนะ”เราเย็ดกันจนเธอน้ำหีแตกอีกผมก็เสร็จรอบสอง ผมบอกเธอ “ผมไม่นึกเลยว่าจะได้มีความสุขกับพี่อย่างนี้”เธอพยักหน้าอายผมๆถามเธอ “เป็นไงบ้างครับพี่ๆไม่ได้แก่อย่างที่พูดผมได้พิสูจน์แล้ว”เธอก้มหน้าหลบนิ่งสีหน้าเป็นกังวลอย่างบอกบุญไม่รับแล้วพูดเสียงอ่อยคงจะเป็นเพราะความรู้สึกถูกผิดกลับมาหลังจากที่หน้ามืดที่ปล่อยตัวให้ผมย่ำยีปี้เย็ดขยี้สวาทเธอบอก“มีแต่แฟนพี่คนเดียวเท่านั้นที่เย็ดกะพี่ๆไม่เคยทำอย่างนี้กับใครอื่นมาก่อน”ผมเข้าใจบอกเธอ “ไม่เป็นไรครับมันเป็นความต้องการของพี่เองไม่ใช่เหรอไหนๆมันก็เกิดไปแล้วอย่าไปคิดอะไรให้มาเลยครับ”เธอพยักหน้าว่า “เธอกลับไปห้องเถอะนะพรุ่งนี้เราต้องกลับกันแล้ว”ผมบอก“ผมจะมีโอกาสอย่างนี้อีกไม่”เธออึกอักว่า “ไม่รู้สิอย่าพูดถึงเลยครั้งนี้พี่ให้เธอเพราะสงสารเธอ”ผมยิ้มจูบไซร้เธอๆดูจะกระดากอายขัดๆผมเลยหยุดแล้วบอก“ขอบคุณครับผมกลับห้องดีกว่า”แล้วผมก็จากเธอไป เช้าเราเจอกันเธอดูขรึมๆทีแรกแต่แล้วก็พูดคุยกับผมตามปกติไม่พูดเรื่องเมื่อคืนเลยเรากลับด้วยกันเธอแอบนั่งเกาะแขนผมตลอดเที่ยวบินถึงกรุงเทพฯเธอขอเบอร์โทรฯผมแล้วสามีเธอก็มารอรับที่สนามบิน ผมนิเสียวสันหลังเลยเมื่อสามีเธอทักถามผมว่าสนุกไม ผมยิ้มรับบอก “ก็เหนื่อยแต่สนุกไม่ผิดหวัง”พี่นวลไม่แสดงพิรุธอะไรเลย เธอบอกกับสามีว่า “ชัยเป็นสุภาพบุรุษน่ารักมาก”สามีเธอบอกขอบใจผมแล้วยังว่าโอกาสหน้าอยากไปเที่ยวดำน้ำด้วยกันบ้างผมรับปาก ผมมาคิดว่า ที่พี่นวลให้ผมร่วมเพศเย็ดกับเธอเพราะสงสารผมอย่างที่พูดหรือเธอเปลี่ยวใจเงี่ยนระเบิดก็ไม่รู้แต่ผมพอใจในบทสวาทและเรือนร่างเธอมากฝันว่าสักวันคงมีโอกาสอีก.   http://xhamster.com/movies/251710/underwater_sex.html  หนัง โป๊ สาว ลาวจิ๋ ม หลุด เจน นี่โดจิน อิจิโกะ เนลเย็ดกันไม่โหลดดูหนังนวดน้ำมันฟรีเย็ดในโรงหนังที่ราชบุรีเมย์ทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งแถว+++ ทำงานด้านการตลาดเมย์จัดได้ว่าเป้นคนหน้าตาดี ไม่ถึงกับเปรี้ยว แต่รูปร่างดีเวลาไปทำงานปกติจะใส่กางเกงกับบูตไปแล้วใส่สูททับแต่ถ้ามีนัดกับลูกค้าก็จะใส่กระโปรงวันเกิดเรื่องวันนั้นเพิ่งกลับจากพบลูกค้าแล้วแวะเข้าออฟฟิตเพื่อมาเคลียร์งานเพราะวันรุ่งขึ้นมีประชุมกลับเข้ามาสักพักคนที่ออฟฟิตก็ทยอยกลับกันหมด เมย์ยังทำงานไม่เสร็จเป็นปกติจะกลับ ทุ่มสองทุ่มเป้นประจำรอให้รถหายติดก่อน สักประมาณทุ่มก็มีเสียงโทรศัพท์ภายในต่อมาเมย์ก็รับแต่ดูเบอร์ทำไมเป็นห้องผู้จัดการ แปลกใจนึกว่ากลับไปแล้วเมย์รับสายผู้จัดการบอกว่าอยากคุยเรื่องแผนงานที่เราส่งไปก่อนประชุมพรุ่งนี้หน่อย คุณมาพบผมหน่อย เมย์ก็บอกค่ะอีกสักครู่แล้วพักงานไว้ก่อน ขึ้นไปพบผจก. เข้าไปก็เริ่มคุยปกติแต่สังเกตว่าผจก.มองเราตลอดเลยเราก็เลยเริ่มสังเกตว่าเราลืมอะไรรึเปล่าเสื้อคอลึกไปเปล่า ก็ไม่มีอะไรนี่คุยสัก 20 นาทีได้ พอเข้าใจเราก็ขอตัวบอว่าขอไปเคลียร์งานต่อพอเราจะลุกจากเก้าอี้เค้าก็ลุกขึ้นมาแล้วเดินมาหาเราแล้วจู่โจมรวบตัวเมย์เข้าไปกอด ผจก.ตัวใหญ่กว่าเมย์มาก เมย์ดิ้นไม่หลุดร้องถามเค้าว่าทำบ้าอะไรเนี่ย เค้าก็ก้มหน้าก้มตาไซร้ซอกคอมือก็คลึงก้นเมย์ปากก็พร่ำบอกว่า พี่ทนไม่ไหวแล้วนะเมย์ เมย์น่ารักมากพี่ชอบสะโพกเมย์มาก กลมน่าคลึงเห็นแล้วใจจะขาดเมย์ก็บอกว่าทำแบบนี้ไม่ดีน่ะ เมย์มีแฟนแล้วน่ะ เค้าบอกรู้แล้วและก็อิจฉาแฟนเมย์มากด้วย เราก็พยายามผลักเข้าออกแต่แรงเค้ามากจริงๆเค้ายิ่งรัดแน่น ปากเข้ามาประกอบที่ปากเมย์มือก็ถลกกระโปรงขึ้นมาอและล้วงเข้าไปในถุ่งน่องเมย์ใส่แบบมีรูกับกกน.จีสตริงเมย์ร้องบอกเค้าว่าหยุดเถอะเดียวมีคนมาได้ยินเค้าบอกไม่มีใครแล้วมีแต่เราสองคน เค้ารอโอกาสมานานแล้ว เค้ารักเมย์ หลงเมย์มากเมย์เริ่มหมดแรงและเคลิ้มไปกับเค้าเมื่อเข้ารุกหนักขึ้นเค้าใช้ลิ้นดุนเข้ามาหาลิ้นเมย์ และความเสี่ยวกก็แผ่เข้ามาเมย์ขนลุกและเผลอแรกลิ้นกับเค้า ตอนนั้นหูอื้อเพราะเข้าเริ่มปลดกระดุมเสื้อเชิตแขนยาวสีฟ้าออกเริ่มจูบไล้มาเ รื่อยจากวอกหุ ซอกคอลงมาจนถึงเนินอกทที่ปลดกระดุมยังไม่หมดพอเค้าเห็นบราเมย์เขาก็ไซร์ไหญ่เลยเค้าบอกเค้าชอบผู้หญิงใส่บรา สีดำมันเซ็กซี่ดี เห็นแล้วมีอารมณ์ เค้าเอาจมุกปากมาซุกไซร์ที่หน้าอกทั้งๆที่ยังยืนอยู่ สักพักเค้าดันเมย์ลงไปนั่งบนโซฟาปากก็ยังไม่หยุดแล้วเอื่อมมือปลดตะขอบราออกหน้าอกที่ตรึงออกมาพร้อมก็เม็ดสีชมพูที่ชูชันเพราะความสยิวเค้าก้มลงเอาลิ้นเลียรอบๆ หัวนมเมย์แล้วก็ดูดเบาๆมือก้ยังไม่ยอมหยุดรุกด้านล่าง เมย์เสียวมากที่หัวนมและที่หอยตัวเขื่องของเมย์เริ่มแฉะ รู้สึกอีกทีกระโปรงก็กองอยึ่ทีปลายเท้าและเค้าก็มีแต่ตัวเปล่าๆเปลือยเมย์มองเห็นอาวุเค้าแล้วรู้สึกกลัวกว่ามันจะเข้ามาในหอยเราจริง ๆ หรือนี่แต่ตอนนั้นหยุดไม่ได้แล้วอารมณ์มันไปแล้วสักพักเค้าจับเราอ้าขาแหวกรูถุงน่องแล้วเขี่ยเป้าจีสตริงออกเข้าเริ่มไล้ลงมาที่สะดือ แล้วตำลงมาเรื่อยๆ จนถึงบริเวณหอยที่ฉำแฉะเขาก็ลงลิ้นเลียบริเวณแคมทั้งสองข้างแล้วค่อยๆ เอามือแหวกแคมออกเอาลิ้นแกเม็ด+++สีชมพูอย่างเมามันมือก็ขยำก้นอย่างเงี่ยนง่านปากก็พร่ำแต่ว่าวิเศษจังห.เมียผมวิเศษมาก ห.หอมมาก น้ำเมียหวานๆผัวอยากกินทุกวันเลย เมียจ๋า เป็นของผัวเถอะน่ะผัวจะทำให้เมียมีความสุขที่สุด เมย์ได้ยินแล้วอื้งไม่คิดว่าคนที่มีมาดดีสุภาพ จะพูดจาแบบนี้ได้แต่แปลกพอได้ยินแล้วกลับทำให้เมย์รู้สึกสยิวมากขึ้นและมือก็คว้าไปที่แท่งของเค้า และรูดขึ้นรูดลง สักพักเค้าบอกพอแล้วที่รักได้เวลาผัวทำให้เมียมีความสุขแล้วเค้าละจากหอยที่ฉำแฉะของเมียแล้วมาประกบปากเมย์เค้าจับเมย์ถ่างขากว้างแล้วเอาแท่งเนื้อขนาด 8 นิ้วมาจ่อที่ร่องเสียวเมย์ถูไปมากับเม็ด+++ จนเมย์เสียวมากร้อง....ซี๊ดออกมา เค้าพอใจมากบอกรอเดี๋ยวจะที่รักพร้อมกับกระแทกดุ้นเข้าไปในร่องเสียวเมย์เมย์สะดุ้งเพราะไม่คิดว่าจะคับแน่นขนาดนี้ กลั่นหายใจ ร้องบอกเค้าว่าเจ็บเค้าก็กระแทกเบาลง ปากก็ไซร้ที่ซอกหูเมย์มีจุดอ่อนที่หูเค้าเริ่มรู้เพราะเวลาเค้าไซร์เมย์จะคราง..ฮือแล้วอ่อนเลย พอเค้าเริ่มสาวท่อนเนื้อเข้าออกร่องเสียวเมย์เรื่อยๆเมย์เริ่มเสียวหอยและมีอารมณ์มากขึ้นเมื่อเข้าดูดหัวนมดังจ๊วบๆเมย์ร้องครวญครางอยางหมดความอาย...มีแต่ความเงี่ยนเข้ามาแทน"โอ้ว...ซี๊ด..ส..เสียวค่ะพี่ค่ะเมย์เสียว ช่วยเมย์ด้วย เค้าก็ก้มมาจูบปากบอก "หอยของเมย์jetมันจังเลย กันเมย์เด้งมากเลย น่าเอาชะมัด เอามันดีจัง..อ้า..เสียวจังเมย์จ๋า สุดที่รักของพี่...โอ้ว..เสียว..ค...ห.เมย์ตอดค.พี่จังเลย เค้ากระแทกห.เมย์ดัง พับ..พับๆสักพักเค้าก็จับเมย์พลิกแล้วโก้งโค้งกับโซฟาคุกเข้าบนโซฟาตัวเค้ายืนแล้วเสยท่อนค.เข้ามาทางด้านหลัง"โอ้ว..ท่านี้มันเจ็ บนิดหน่อยเพราะของเค้าใหญ่มาก และทำให้เสียวมากมันคับแน่นท้องน้อยไปหมดเลยเค้าคงรู้เอื้อมมือมาด้านหน้าบี้เม็ด+++ให้เมย์ด้วยจนเมย์เคล้มเพราะเสียทั้งเม็ดเสียวทั้งรู้ ตัวเค้าเองก็เสียวมากร้องโอ๊กๆๆ ตลอด ปากก็บอก" เสียวค. ห.ดูด โอ้ยเสียวดีจริงๆ ห.ดีจริงๆ โอ้ยเสียวมั๊ยจะเมียจ๋า เมย์ก็จะพยักหน้าเค้าก็บอกว่าผัวเสียวสุดยอดเลยเมียใกล้แตกยัง ผัวจะทะลักแล้วน่ะครับเมียจ๋าเมย์บอกใกล้แล้วค่ะกระแทกเข้ามาเลย เข้าก็ซอยยิบเลยค่ะสักพักเมย์ก็รู้สึกว่ามีน้ำไหลมาที่ง่ามตูดเมย์ปรากฎว่าทั้งเมย์และเค้าเสร็จพร้อมกัน เมย์เกรงและตอดค.เค้มมากเลยส่วนค.เค้าก็ดิ้นในรูเมย์และพุ่งนำฉีดเข้าไปเสียวมากเลยค่ะเสร็จแล้วเค้ายังเอาแท่งเนื้ออ้นใหญ่ของเค้าคาไว้ที่ร่องเมย์แล้วจับเมย์นั่งตกเค้า เค้ากอดเมย์และจูบเมย์ ถามเมย์ว่าโกรธไหมเมย์บอกโกรธก็โกรธอายก็อาจพอเสร็จแล้วเห็นตัวเองเปลือยหมดเหลือแต่จีสริงกับถุงน่อง รองเท้าส้นสูงทีไม่ได้ถอดเพราะเค้าคงเงี่ยนมากจนถอดไม่ทันเค้าบอกว่าเค้าแอบรักเมย์มานานแล้ว เค้าบอกว่ารักทั้งๆ ที่รู้ว่ามีแฟนแล้วแต่ก็รอว่าเมื่อไหร่เมยืจะเลิกกับแฟนจนรอไม่ไหวเพราะวันนี้เมย์แต่งตัวเซ็กซี่มากเขาแอบมองที่ลานจอดรถตอนเมย์กลับมา แล้วอดใจไม่ไหว อยากหอม อยากกอดอยากเป็นเจ้าของ จึงคิดแผนพอดีพรุ่งนี้ประชุมพอดีประอบกับเมย์ไม่เคยเห็นเค้าแสดงท่าทีอะไร ทำให้ไว้ใจเค้านับถือว่าเป็นผู้ใหญ่ แต่ก็มีบ้างที่เค้าถามแปลกบางครั้ง เช่นคุณเมย์ทำไมคุณไม่ใส่กระโปรงมาทำงานทุกวันละเมย์ก็ตอบในทำนองว่าไม่คล่องตัวเวลาทำงานค่ะ ขอใส่กางเกง เสื้อคอเต่ารองเท้าบูตละกันค่ะ สะดวกดี เค้าก็ตอบมาว่า แต่งแบบนี้ก็น่ารักดีแต่ไม่เซ็กซี่เลย เมย์ก็เลยหัวเราะไม่คิดอะไรคิดว่าที่เค้าถามเพราะเป้นหัวหน้าเราก็อยากให้ดูดีเหมือนพนักงา นคนอื่นๆเดี๋ยวคนอื่นจะว่าว่าไม่สนใจลูกน้อง แล้วก็คอยถามว่ากับแฟนเป็นไงบ้างทะเลาะกับแฟนมาเหรอ เมย์ก็ตอบไปตามความจริงตามประสาเจ้านายลูกน้องเค้ามักลงท้ายว่าอิจฉาแฟนคุณจัง ไม่คิดว่าเคาจะรุนแรงแบบนี้แต่มีครั้งนึงเมย์ต้องออกไปดูงานกับเค้าเค้านัดเมย์ไว้ เมย์ก็เตรียมเอกสารข้อมูลเรียบร้อย นั่งรถไปก็คุยเรื่องงานไปเรื่อย เค้าก็มองเมย์แปลกบอกลูกน้องผมน่ารักจัง พอขับรถไปถึงแถวๆ อารีย์เค้าบอกว่าไม่ไปพบลูกค้าและไปทานเข้ากันดีกว่าเมย์ก็งงแล้วที่นัดเค้าไว้ละเค้าบอกไม่เป็นไ รวันหลังค่อยไปคนกันเอง เมย์เลยต่อว่าเค้าว่าเสียดายเวลาทำงานเค้าบอกพักบ้างก็ได้เราก็ไปทานอาหารกันพอทานเสร็จเค้าก็พูดแบบอารมณ์ดีว่าไม่กลัวผมพาเข้าโรงแรมเหรอแถวนี้โรงแรมเยอะน่ะ เราก็บอกไปแบบเฉยๆว่าจะบ้าเหรอพี่เมย์มีแฟนแล้วพี่คงไม่มาสนใจหรอก แล้วก็ลืมไปจนมาถึงวันที่เกิดเรื่องเค้าบอกความในใจหมดรวมถึงวันนั้นด้วยเค้าบอกว่าอยากใส่ยาในน้ำเมย์ตั้งแต่วันทีทานข้าววันนั้นแล้วคิดแผนไว้หมดว่าแถวนี้มีโรงแรมเยอะจริงๆ แต่ก็อดใจไว้เพระกลางวันคนเยอะสงสารเมย์แต่วันนี้อดใจไม่ไหวจริงๆ เมย์ก็เลยผลักเข้าออกพอดีกับท่อนเนื้อของเค้าหลุดออกดังบั๊ว น้ำไหลลงมาเปียกถุงน่องหมดเลยเมย็ก็เลยแต่งตัวออกมา แต่ต้องถอดถุงน่องออก เพราะมันเปียกน้ำเชื้อเค้าบอกขอได้ไหม จะเอาไปเก็บไว้ใต้หมอนเป็นที่ระลึกเพื่อเมย์เกลียดเค้าและไม่ให้ทำแบบนี้อีกเมย์โมโหเค้าก็เลยปาใส่เค้าไปเลยแล้วแต่งตัวออกมาเดินไม่ค่อยถนัดเลยเพราะแสบรูอยู่เหมือนมีอะไรคาอยู่แล้วน้ำที่คาอยู่ในรูก็ไหลออกมาเรื่อยเลย ออกมาประมาณ 2ทุ่ม ครึ่งได้รีบขับรถออกมามาถึงคอนโดก็ต้องบิดกระโปรงมาข้างหน้าเพราะมันเป็นดวงเปียกนำเชื้อที่ไหลออกมาจากร่อง มาถึงห้องก็ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำใจก็คิดวาผิดไหมนะที่ทำแบบนี้ สงสารแฟนจัง แต่อารมณ์มันพาไปนี่แล้วจะมองหน้าผจก.ติดไหมเนี่ย แฟนโทรมาหาเราบอกว่าจะมาทานข้าวด้วยเราบอกเราทานมาแล้ววันหลังค่อยมาน่ะ เค้าบอกเป็นไรไม่สบายหรือเปล่าเมย์บอกเปล่าค่ะ แต่ต้องทำงานเตรียมประชุมพรุ่งนี้กลัวไม่มีใครคุยด้วยแต่ที่ไหนได้ละกลัวเค้ารู้เพราะทาเดินเมย์นะถ่างมากเลยไม่เคยเจอดุ้นขนาดนี้มาก่อน ของแฟนก็ 6-7นิ้ว แล้วjetกันไม่บ่อยรู้เลยฟิตมากประกอบกับเมย์ออกกลังกายให้หอยเป็นประจำด้วยการขมิบตามเทคนิคที่อ่านมาจากหนังสือเค้าบอกเสน่ห์ผัวหลง เลยทำประจำมันเลยแน่นไปหน่อยเวลาเมย์เอากับแฟนเมย์จะบอกว่าห้ามเอาตอนเช้าเพราะเดี๋ยวเดินขา ถ่างคนอื่นจะรู้ว่าเพื่งเอากันมาบางทีเสาร์อาทิตย์เค้าชอบแกล้งเมย์สะกิดขึ้นมาตอนเช้าเมย์บอกไม่เอาเค้าก็ไม่ยอมมุดลงดูดหอยเมย์เลยต้องเลยไปด้วย พอเสร็จแล้ว สายๆ ไปหาข้าวกินเดินๆอยู่เค้ากระซิบถามว่า เป็นไงถ่างเลยเหรอ เหมือนมีอะไรคาอยู่ใช่ปะเมย็ก็จะโกรธเค้าบอกบ้า ที่หลังไม่ต้องเลย เมย์อายเค้า แต่แฟนเมย์ชอบน่ะแต่ตอนนี้ซิโดนไปขนาดเนี้ยเค้าจะรู้ไหมเนี่ย ต้องเว้นไปกี่วันเนี่ยกลังเค้าสงสัย ปกติก็ทุกเสาร์อาทิตย์ถึงจะได้เอากันchaicharn, eak_1  ขอบคุณก๊าบบบบ ☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/เรืองเสียวเอากับนักศึกษาในมหาลัยโป๊ ชาย เอา กับ ชายmediafire แจกหนังโป๊ ข่มขืนหนังโป๊วดูฟรีไม่ต้องโหลดผัวเมียถ่ายคลิบโป้หลุดภาพหลุดสาวใหญ่แม่บ้านหนัง xxxจีน รูป ผู้ใหญ่ เอา เด็ก หนัง xxxจีน หนัง xxxจีน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21