ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ  (อ่าน 286 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:19:58 AM »
คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ อ่านการ์ตูนโป๊ะผู้ใหญ่ คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจน้อง ชื่อว่าดาว อายุ 20 ปี น้องเป็นคนต่างจังหวัด ทางภาคเหนือที่ส่วนใหญ่คนกรุงเทพฯ เขามันจะเรียกเรา ว่าเป็นพวกคนหลังเขา หรือชาวเขานั้นแหละค่ะ แต่ที่จริงแล้วเราก็เป็นคนไทยคนหนึ่ง ตรงนี้น้องเองก็อยากจะทำความ เข้าใจหน่อย น้องว่ามันเป็นเรื่องที่น่าขันมากที่ว่าเราเป็นอย่างนั้น เอาล่ะค่ะ นอกเรื่องมาแล้ว เรามาเข้าเรื่องกันดีกว่านะคะ เรื่องของน้องมันก็เหมือนกับ น้องเป็นคนที่มีตราบาปมาตั้งแต่เป็นเด็กแล้ว ที่จริงมันก็ไม่มีคนอื่นเขามาทำอะไรน้องหรอกค่ะ น้องเป็นของน้องเองทั้งหมดกับเรื่องที่เกิดขึ้น น้องขอสารภาพเลยว่า น้องเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากคนหนึ่ง มันเกิดขึ้นมาเมื่อครั้งแรกก็อายุ 10 ปี ครั้งนั้นน้องก็ไม่รู้หรอกค่ะว่า เขาเรียกว่าอารมณ์ทางเพศ แต่เมื่อมันเสียวสบายดี น้องก็เลยทำมันเป็นประจำมาเรื่อยๆ โดยการใช้นิ้วแยงเข้าไปในร่องเสียว จนกระทั่งน้องอายุได้ 13 ปี น้องก็ได้เสียตัวให้กับ ผู้ชายเป็นครั้งแรก ผู้ชายที่น้องว่าเป็นผู้ชายที่มีอายุมากแล้ว เขาอายุ 59 ปี อายุเท่ากับปู่ที่บ้านน้องเลยค่ะ เอาเป็นว่า น้องเรียกเขาว่าปู่ก็แล้วกันนะคะ ปู่คนนี้แรกทีเดียวแล้วน้องก็นับถือเขามากค่ะ เพราะเขาเป็นคนที่รักเด็กทุกคน และแกก็ เป็นคนที่ใจดีมาก น้องเองก็รักแกค่ะ แต่เป็นการรับแบบญาติผู้ใหญ่ เรื่องอย่างอื่นน้องไม่เคยคิด ด้วยความที่น้องเป็นเด็ก ด้วยความที่น้องไว้ใจเขามากนั่นเอง ก็เลยทำให้น้องต้องตกเป็นของเขาอย่างช่วยไม่ได้ แล้วมันก็เป็นการเสียตัวที่น้องเอง ก็ยินยอมเขาด้วย เพราะเรื่องอย่างนี้น้องก็บอกเอาไว้แล้วว่า น้องเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากคนหนึ่ง และน้องก็ชอบ เรื่องอย่างนี้ด้วย วันนั้นเป็นวันที่น้องต้องอยู่บ้านคนเดียว พ่อกับแม่น้องเข้ามากรุงเทพฯ กันหมดทั้งบ้าน โดยทิ้งให้น้อง ดูแลบ้าน โดยฝากน้องไว้กับปู่คนนี้อีกทีหนึ่ง อย่างว่าแหละค่ะ ด้วยความที่น้องเป็นเด็กแล้วก็ไม่คิดอะไรทั้งนั้น พอหลังจาก ที่เขาออกจากบ้านไปแล้วกันหมดทุกคน น้องก็เดินออกจากบ้านแล้วตรงไปที่บ้านของปู่ทันที ด้วยเพราะความเหงาอีกอย่าง ที่ต้องอยู่บ้านคนเดียว น้องเดินมาที่บ้านปู่แต่เช้า พอน้องมาถึงก็ไม่เห็นปู่นั่งอยู่ที่ใต้ถุนบ้านเหมือนอย่างเคย เห็นที่ประตูบ้าน ก็เปิดอ้าอยู่ น้องคิดว่าปู่ต้องอยู่บนบ้านแน่นอน พอขึ้นไปบนบ้านแล้วนั่นแหละ ก็ได้เห็นในสิ่งที่น้องไม่เคยเห็นมาก่อน จะว่าไม่เคยก็ไม่ถูกนัก เพราะน้องก็เคยเห็นมาแล้ว แต่มันต่างกันมากกับของเด็ก น้องเห็นปู่นั่งยองๆ กับพื้นบ้าน เอามือกำท่อนเนื้อใหญ่ยาวอันนั้น มือก็กระตุกไปมาอย่างเร่าร้อน ปู่เงยหน้าขึ้นมาเห็น เขาก็กวักมือเรียกน้องให้เข้าไปหา น้องก็เป็นบ้าไปแล้วมั้งในตอนนั้น เพราะขาน้องมันก้าวเดินเข้าไปหาปู่อย่างใจจดใจจ่อ ความกลัวหรือความตกใจไม่มีเลย น้องเดินเข้าไปนั่งยองๆ จ้องมองท่อนเนื้อที่แข็งเด่อยู่ที่หว่างขาปู่ด้วยความสนใจ สักพักเดียวเท่านั้น น้องก็ไม่รู้เหมือนกันว่า อารมณ์น้องมันเกิดขึ้นมาได้ยังไง ที่เกิดขึ้นมันก็เป็นเรื่องที่ธรรมดาอยู่ แต่ครั้งนั้นมันเกิดขึ้นอย่างมาก มากจนน้องทำตาม ทุกอย่างที่ปู่ร้องขอ แล้วน้องก็เสียตัวให้ปู่เป็นคนแรก ครั้งนั้นมันทั้งเจ็บทั้งเสียวปนกันอย่างมีความสุขที่สุด น้องยอมรับว่าน้องติดใจท่อนเนื้อของปู่มาก น้องแอบมาหา ปู่เป็นประจำ จนกระทั่งน้องอายุ 18 ปี น้องก็เข้ามาทำงานที่กรุงเทพฯ อ้อน้องลืมบอกไปว่า น้องไม่ได้เสียตัวให้ปู่จนกระทั่ง อายุ 18 ปีนะคะ ปู่กันน้องเล่นสวาทกันแค่ปีเดียวเท่านั้นปู่ก็หมดแรง น้องเองก็ไม่ค่อยกล้าที่จะเล่นกับผู้ชายคนอื่นหรอกค่ะ เพราะหมู่บ้านน้องก็มีคนไม่มากนัก เรื่องอย่างนี้ถ้าเอาไปพูดกันน้องต้องเสียหายแน่นอน หลังจากที่น้องเข้ามากรุงเทพฯ น้องมาเป็นคนรับใช้อยู่กับสองผัวเมียที่เป็นคนจีน เขาทั้งสองไม่มีลูกด้วยกัน บ้านที่เขาอยู่ก็หมู่บ้านที่แยกออกมาจากพี่น้อง ของเขาทั้งสอง เขาเองก็เคยบอกกับน้องในเรื่องนี้อยู่เหมือนกันว่า การที่อยู่ใกล้กับพี่น้องก็ต้องมีเรื่องราวเกิดขึ้นแน่ สู้มาอยู่ อย่างนี้ดีกว่าไม่ต้องมีเรื่องกัน นานๆ เจอกันสักครั้งสองครั้ง รักกันดีกว่าเจอหน้ากันทุกวัน น้องก็เห็นด้วยกับเขาเหมือนกันค่ะ นับว่าเป็นเรื่องที่น้องโชคดีมากค่ะ ที่น้องได้มาอยู่กับนายจ้างสองคนนี่ เพราะสิ่งที่น้องต้องการก็ได้มาเจอกับเขาที่นี่ ที่เขามีอะไรที่เหมือนกับน้องเหมือนกันทั้งสองผัวเมีย น้องอยู่ที่นี่ได้สามเดือนกว่า น้องก็ได้รู้เรื่องของเขาทั้งสอง จะเป็น ด้วยความบังเอิญหรือเปล่าน้องก็ไม่รู้หรอกค่ะ หรือจะเป็นด้วยเขาจงใจหรือเปล่านั้น มันก็สุดจะเดา เรื่องมันเป็นอย่างนี้ ทั้งสองผัวเมียอายุประมาณ 40 กว่าๆ ทั้งสองทำงานดีมาก มีคนนับหน้าถือตามาก เพราะเขามักจะมีคนมาเยื่ยมที่บ้าน บ่อยครั้ง อย่างอาทิตย์หนึ่งก็สองสามครั้ง น้องก็คิดว่าเป็นอย่างนั้นจริงๆ โดยครั้งแรกก็เป็นเมียเขานั่นแหละที่บอกกับน้อง คนที่มาบ้านก็มักจะมาเวลาเย็น หรือไม่ก็ค่ำมืดแล้ว พอพวกเขามากัน น้องก็เตรียมเหล้ากับแกล้มบางอย่าง เอาไปให้ที่ ห้องเขาที่อยู่ชั้นบน ห้องที่น้องว่ามันเป็นห้องโถงใหญ่ ภายในห้องก็ไม่มีโต๊ะเก้าอี้อะไรเลย คนที่จะเข้ามากินเหล้าในนี้ ก็ต้องนั่งลงกับพื้นห้อง หลังจากที่น้องเตรียมของทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว นายจ้างน้องก็สั่งให้น้องกลับห้องนอนได้ น้องเองก็ไม่ได้ติดใจกับเรื่องของเขาเลย เพราะถือว่าเรื่องนี้มันเป็นเรื่องของนายจ้าง เรามันเป็นเพียงลูกจ้าง เราไม่เกี่ยว ข้องด้วย จนกระทั่งวันหนึ่ง วันที่น้องได้เห็นในสิ่งที่น้องต้องการเหมือนกัน วันนั้นมันเป็นวันที่แปลกกว่าทุกวัน เพราะธรรมดาแล้ว คนที่มาที่บ้านจะมาทั้งผู้หญิงผู้ชาย แต่วันนั้นน้องเห็นคนที่มาที่บ้าน เป็นผู้ชายคนเดียวเท่านั้น พอมาถึงเขาก็ตรงไปที่ห้องโถงกันเลย น้องกับเมียนายจ้างก็เตรียมของที่ต้องเอาขึ้นไป สักพักหนึ่งเขาก็บอกกับน้องว่า ให้น้องจัดของคนเดียว แล้วก็ให้น้องเอาขึ้นไปห้องคนเดียว เรื่องนี้ไม่มีปัญหา เพราะของพวกนี้น้องจัดอยู่หลายครั้งแล้ว รู้ว่าต้องเอาอะไรบ้าง พอจัดของเรียบร้อยแล้ว น้องก็ถือเข้าไปที่ห้องนั้นทันที พอน้องเปิดประตูห้องเข้าไปเท่านั้นแหละค่ะ น้องมืออ่อนเลยค่ะ ของที่น้องถือมาก็แทบร่วงลงพื้น ก็นายสาวน้องสิคะ กำลังก้มหน้าอมดูดเจ้าท่อนเนื้ออย่างอร่อยปาก พอเขาทั้งสองเห็นน้อง เจ้านายสาวก็เดินมารับของแล้วให้น้องกลับห้องไป ไม่ต้องห่วงหรอกค่ะว่าน้องจะนอนหลับ น้องนอนนึกถึงท่อนเนื้อที่เขาอมดูดอย่างอร่อยปาก ไม่น่าเชื่อเลยค่ะ เพราะผัวเขานั่งมองเมียเขาดูดท่อนเนื้อคนอื่นได้อย่าง สบายอารมณ์ เมื่อคิดไม่นาน อารมณ์หื่นที่เก็บเอาไว้อยู่นานก็เกิดขึ้น คืนนั้นน้องเอาภาพท่อนเนื้อนั้นมานึก ว่ามันทิ่มแทง ร่องสวาทของน้องอยู่ จนกระทั่งเสร็จแล้วน้องก็หลับไป กับความคิดถึงเรื่องที่น้องไปเจอมา น้องมาสะดุ้งตื่นอีกครั้งด้วยเสียง นาฬิกาปลุก เพราะน้องต้องตื่นตั้งแต่ตีสี่ รีบออกมาอาบน้ำ แล้วก็เตรียมตัวจัดเรื่องอาหารเช้าของสองผัวเมีย เรียบร้อยแล้ว ก็กลับเข้ามาที่ห้องนอน พอเปิดประตูเข้าไป หัวใจน้องก็แทบหยุดเต้นเลยค่ะ เพราะแต่ไหนแต่ไรมา ไม่เคยมีใครเข้ามาในห้องน้องนี่คะ แต่วันนั้นทั้งสองผัวเมียเข้ามาในห้องนอนของน้อง เขานั่งอยู่บนเตียงนอนของน้อง พอน้องเข้ามาเขาเห็นหน้าน้องตกใจ ก็พูดปลอบใจน้องสักพัก เขาก็เริ่มเรื่องของเขาทันที ผัวเขาเดินเข้ามาหาน้อง แล้วก็กอดน้องอย่างหน้าตาเฉย น้องพยายามดิ้นค่ะ เพราะเมียเขาก็นั่งมองอยู่ น้องกลัวว่าเมียเขาจะเอาเรื่องเท่านั้น แต่มันก็ไม่เป็นอย่างที่น้องคิด "อย่าดิ้นสิ ไม่ต้องกลัวหรอกจ้ะ เรามาให้เธอสนุกกับเราด้วยน่ะ เอาสิ ทำตามที่ใจเธออยากทำ เดี๋ยวเจ๊จะนั่งดูก่อนก็แล้วกัน" เพียงชั่วเวลาไม่นาน ตัวน้องเองก็เปลือยเปล่า น้องถูกเขาอุ้มมานอนที่เตียงนอน ขาทั้งสองข้างของน้องห้อยลงมาที่พื้น เอวน้องก็พาดอยู่กับขอบเตียง แล้วเขาก็ถอดเสื้อผ้าของน้องออกจนหมด ท่อนเนื้อของเขาไม่ใหญ่มากเหมือนกับคนที่น้องเห็น เมื่อวานนี้ แต่มันก็ยาวดี เขารีบคุกเข่าลงพร้อมกับถ่างขาน้องออกอย่างเร็ว มันเป็นครั้งแรกที่น้องรู้จักกับลิ้นของผู้ชาย น้องเสียวแปล๊บไปทั้งตัว รีบดันตัวมองลงไปที่หว่างขาน้อง ที่มีหัวของเขาซุกอยู่ที่ร่องสวาทน้อง เขาเอาลิ้นเลียที่กลีบ ทั้งสองข้างของน้องช้าๆ ปลายลิ้นเขาสั่นระริกเบาๆ น้องร้องครางอู้ด้วยความเสียวซ่าน อย่างที่ไม่เคยเสียวมาก่อน ยิ่งปลายลิ้นเขาวิ่งเข้าไปในร่องเสียวน้อง แล้วกลับขึ้นมาตวัดลิ้นเลียที่ติ่งสวาทของน้องอย่างเร็ว เท่านั้นยังไม่พอ เขาเอาลิ้น รัวที่ติ่งสวาทน้อง จนน้ำตาแห่งความเสียวออกมาจะโชกชุ่ม "โอยเสียว อูยยอาา" น้องร้องออกมาอย่างเสียวซ่านเต็มที่ ไม่นึกเลยว่าลิ้นของคนเรามันจะสากอย่างนี้ แล้วมันก็ให้ความเสียวสุขกับน้องอย่างเต็มที่ ตอนนั้นเมียเขานั่งมองน้องอยู่ น้องก็ไม่สนใจแล้ว เมื่อความสุขของน้องมันจุกแน่นอย่างนี้ น้องร้องครวญคราง แอ่นส่ายร่อนเอวไปกับลิ้นของเขาอย่างเต็มที่ "โอยยอูย เอาเอามันใส่เข้ามาเถอะ โอวหนูจะทนไม่ไหวแล้ว" "ได้เลยหนู" เมียเขารีบมานั่งอยู่เหนือหัวน้อง ผัวเขาจับขาทั้งสองข้างของน้อง ส่งให้กับเมียเขาดึงรั้งมันไปอยู่ที่เหนือหัวของน้อง เอวน้องลอยขึ้นจากพื้นเลยค่ะ น้องรู้สึก ว่าก้อนเนื้อสวาทของน้อง มันเต่งปลิ้นออกมาเป็นก้อน น้องเห็นเขาจ้องมองก้อนสวาทของน้อง ด้วยสายตาที่หื่นกระหาย อย่างเต็มที่ "เดี๋ยวก่อนอย่าเพิ่งสิคะ ทำให้เขามีความสุขมากกว่านี้หน่อยสิ" เมียเขาร้องห้ามผัวเขา ที่กำลังจ่อหัวบาน มาที่ปากร่องสวาทของน้องอยู่แล้ว น้องถึงกับผิดหวังอย่างแรงเลยค่ะ ตั้งใจเผยอปากร่องรับแล้ว แต่ดันมาห้ามกันก่อน น้องเสียความรู้สึกอยู่ไม่นาน เพราะนิ้วสองนิ้วของเขา ที่แหวกกลีบพูสองข้างของน้องออก แล้วลิ้นของเขาก็แทงชำแหละ เข้ามาในร่องเสียวน้อง มันสร้างความเสียวสยิวให้น้องไม่รู้จะบอกยังไงดี น้องร้องครวญครางอีกครั้ง เร่งให้เขาทำ กับน้องเร็วๆ "โอยอูย พอก่อนจะไม่ไหวอยู่แล้ว เข้าเข้ามาเถอะค่ะ" "เอาเลยนะ" เขาถามเมียอย่างเกรงใจยังไงก็ไม่รู้ค่ะ เมียเขาเองไม่ตอบอะไรทั้งนั้น แต่น้องเห็นเขาลุกขึ้นเอามือไปปั่นท่อนเนื้อเขาอยู่สามสี่ครั้ง ก็มากดจ่อที่ปากร่องเสียวของน้อง เมื่อรู้ว่าสิ่งที่น้องต้องการมันกำลังจะเข้ามาแล้ว แล้วมันก็เข้ามาอย่างช้าๆ ความเสียวจากสองกลีบที่เสียดสีกับท่อนเนื้อ มันสร้างความเสียวให้น้องจนร้องครางแอ่นก้นขึ้นอย่างลืมตัว ทั้งที่ก้นน้องมันก็ลอยอยู่เหนือพื้นอยู่แล้ว "โอยเร็วหน่อย หนักๆ อูยยอย่างนั้นแหละ โอยเสียวอะไรอย่างนี้ อูววทั้งคับทั้งแน่นไปทั้งร่องเลย โอยกระแทกหนักๆ หน่อย อย่างนั้นแหละโอว" สักพักหนึ่งที่น้องเสียวซ่านไปทั้งตัวอยู่อย่างเพลินๆ น้องก็ได้กลิ่นที่น้องคิดว่ามันแปลก มันเหมือนกับ กลิ่นร่องเสียวน้องเลย พอน้องลืมตาขึ้นมา น้องก็ได้เห็นกลีบสวาทของเมียเขาอย่างเต็มตาเลยค่ะ สองมือที่แหวกกลีบมันออก จนเห็นภายในอ้าแดงก่ำ เยิ้มฉ่ำไปทั้งร่องเสียว "ดูดสิเลียให้เจ๊หน่อย" ยังไม่ทันที่น้องจะว่าอะไรออกมา ร่องเสียว ของเจ๊ก็ลงมาที่ปากน้องแล้ว มันงับเอาปากทั้งปากของน้องไว้ เมื่อเป็นอย่างนี้แล้ว น้องก็ต้องเลยตามเลย ทั้งที่เกิดมา ไม่เคยทำอย่างนี้มาก่อนเลย น้องดูดกลีบของเจ๊รสชาติก็ดีเหมือนกัน สักพักเจ๊ก็ลุกขึ้น ปล่อยให้ผัวเขากระทุ้งเจ้าท่อนเนื้อ เข้ามาในร่องเสียวน้อง "โอยเสียวไปทั้งตัวแล้ว โอยเร็วหน่อย หนูจะเสร็จแล้วโอว" เขาเร่งกระแทกอย่างตามใจน้อง เมียเขาก็รีบเข้ามาบีบเต้านมน้อง ทั้งขยี้ขยำทั้งสองเต้าของน้อง จนความเสียวของน้องมันระเบิดออก "โอยโอยเร็วอูยย ไม่ไหวแล้ว ไม่โอยย" เป็นอันว่าวันนั้นน้องเสร็จไปกับสองผัวเมียเสียสามครั้ง น้องมีความสุขมากที่สุดเลยค่ะ ไม่คิดว่า ตัวเองที่มาจากบ้านนอก จะได้รับความสุขอย่างที่น้องต้องการ เราสามคนต่างก็ช่วยกันทุกอย่าง เพื่อความเสียวให้แก่กัน อย่างเต็มอิ่ม หนังโป๊ออนไลน์ rolaหนังโป้สาวสวยสุดเอ็กซ์การ์ตูน โด จิ น ออนไลน์คลิปโป้ไทย จัดเต็มไม่ยั้งคลิบหลุดนักศึกษาออนไลน์เย็ดกันเห็นๆจะๆเรื่องระหว่างผมกับนกนั้นก้อมีมาเรื่อยๆละครับ แต่ถ้าเล่าหมดเดี๋ยวจะเบื่อกันซะก่อน ข้ามไปจนตอนผมจบ ม.ปลายเลยละกัน พอผมจบ ม.6 ผมก็มีอันจะต้องไปเรียนต่อที่อเมริกาตามแรงโน้มถ่วงของพ่อ ไม่ต้องห่วงละครับ ก่อนไปผมเล่นสะสมทรัพย์กับนกกันซะเกือบเกิดเรื่อง คือครั้งนึงรอบเดือนนกเกิดมาตรงกำหนดซะนี่ เล่นเอาประสาทแดกกันไปสองวัน หลังจากนั้นเราเลยระวังกันมากขึ้น ระวังกันไว้บ้างนะครับ เดี๋ยวจะว่าไม่เตือนช่วงแรกๆที่ไปอเมริกานั้น ผมค่อนข้างซึมแดกไปพักนึงเพราะไม่รู้จักใครเท่าไหร่ ยิ่งอยู่หอของมหาลัยห้องเดี่ยวด้วยยิ่งไปกันใหญ่ พ่อผมก็เล่นมาปล่อยไว้แล้ว "ไปละเว้ย ดูแลตัวเองนะเว้ย" แต่ก็ไม่เลวนักน่ะครับ ทำให้เราหัดช่วยตัวเอง (เฮ่ย...ไม่ใช่อย่างง้าน..) ไปๆซักพักผมก็เริ่มรู้จักคนมากขึ้น เริ่มจากในหอต่อมาก็เริ่มเจอกับกลุ่มเด็กไทยที่ไปเรียนที่นั่น กลุ่มใหญ่พอสมควรละครับ ส่วนมากมาต่อโทกัน มีที่มาเรียนตรีอย่างผมไม่มากนัก นอกจากนั้นแล้วผมก็เริ่มรู้จักเด็กที่มาเรียนจากชาติอื่นๆไม่นานนัก สันดานดิบของความเป็นชายของผมก็เริ่มครุกรุ่นขึ้นมาใหม่ ก็สาวๆแต่ละคนละคุณเอ๋ย...อย่าให้บอก สาวญี่ปุ่นนะยังกะในหนังแน่ะ หมวยจีน ไต้หวัน เกาหลีก็น่ารัก แถมยังมี มาเลเซีย อินโด โอ้โฮ...สารพ้ดสารเพ แต่ปรากฏว่าสาวคนแรกที่ผมได้สัมผัส...สาวไทยครับ อย่าเพิ่งโห่ซีครับแหม ก็ภาษาผมยังไม่ดีนี่ เอาใกล้ตัวไว้ก่อน **WARNING!! เรื่องราวที่ผมเขียนนี้ไม่ได้หมายความว่าเด็กไทยที่ไปเรียนเมืองนอกนั้นมั่ว เซ็กส์กันนะครับ นี่เป็นประสบการณ์ส่วนตัวของผมเท่านั้น**เธอชื่อ ติ๊ก ครับ ผมเรียกเธอว่า พี่ติ๊ก เพราะเธอเป็นรุ่นพี่ (ใช่ครับ..ผมปีนเกลียว ) พี่ติ๊กเรียนโทอยู่ใกล้จะจบแล้วตอนที่ผมไปที่นั่น ผมเริ่มสนิทกับพี่ติ๊กตอนช่วงกลางๆเทอม Spring เพราะเจอเธอที่ห้องสมุดประจำ แรกๆก็แค่ทักๆกันไปๆมาๆเลยนั่งทำงานโต๊ะเดียวกันซะเลย พี่ติ๊กคุยเก่งครับ ถึงเธอจะไม่สวยนักแต่ก็น่ารักแบบสาวใหญ่ เธอออกจะหมวยๆผมเลยชอบเรียกเธอว่าหมวยใหญ่แล้วมันก็มักจะออกไปแนวทะลึ่ง ประจำ คำมันคล้ายน่ะ แต่พี่ติ๊กก็ไม่ว่าอะไรเพราะเธอก็ค่อนข้างทะลึ่งตึงตัง ไม่ถือตัวนัก แถมออกจะเฮ้วๆอีกต่างหาก ไปๆมาๆผมเลยติดพี่ติ๊กไปเลย พอถึงช่วง Summer ตอนนั้นเด็กไทยส่วนใหญ่จะกลับบ้านกัน ปรากฏว่ามีผมกับพี่ติ๊กแล้วก็เด็กไทยอีกไม่กี่คนที่อยู่ลงวิชาช่วงนั้น Summer ที่นั่นเรียนอัดแต่มีเวลาว่างค่อนข้างมาก พวกเราที่เหลืออยู่เลยมักจะหาอะไรทำด้วยกัน พอดีที่พี่ติ๊กเคยบอกผมว่าเธอว่ายน้ำไม่เป็น ผมเลยถือโอกาส เอ้ย..รับอาสาว่าจะสอนเธอว่ายน้ำ ช่วงที่สอนว่ายน้ำนี่แหละที่ผมได้มีโอกาสเห็นหุ่นของเธอเพราะปกติเธอแต่งตัว ซ่อนหุ่นมาก พี่ติ๊กจัดได้ว่าหุ่นดีทีเดียว เธอเตี้ยกว่าผมเล็กน้อย หน้าอกไมใหญ่นักแต่ก็พอสวย เอวบาง สะโพกผาย ขาเรียวดูดี ผมเห็นแล้วน้ำลายยืดเลยแหละ และก็ช่วงที่สอนว่ายน้ำนี่แหละที่ผมเลยมีโอกาสได้แตะเนื้อต้องตัวพี่ติ๊ก ก็สอนว่ายน้ำนี่ครับ..หุหุ พี่ติ๊กเธอว่ายน้ำไม่เป็นเอาเลยจริงๆ ผมเลยต้องสอนตั้งแต่ท่าเบสิกซึ่งทำให้ผมได้มีโอกาสรวบเอวกอดพี่ติ๊กอยู่ บ่อยๆ พี่ติ๊กก็มักจะกอดผมอยู่บ่อยๆเพราะเธอกลัวจมน้ำ ไปๆมาๆเรื่องจับมือถือแขนหรือกอดคอกันเลยเป็นเรื่องธรรมดาไปแม้แต่เวลาปกติและ แล้ววันนึง จำได้เลยว่าเป็นวันศุกร์ วันนั้นเริ่มต้นก็ไม่ได้แตกต่างไปจากเดิมนัก ผมไปหาพี่ติ๊กที่อพ้าทเม้นท์ตอนเที่ยง เรากินข้าวเที่ยงกันแล้วไปดูหนังรอบบ่ายกัน พอแถวๆบ่าย 3โมงก็ไปว่ายน้ำกัน วันนั้นผมแกล้งพาเธอว่ายมาจนถึงกลางสระ เธอรู้ตัวขึ้นมาแล้วก็พาลหยุดว่ายไปเฉยๆ...ก็จมซิครับ พอจะจมพี่ติ๊กเลยคว้าตัวผมแล้วกอดแน่นเลย โวยวายสนั่นว่าให้พาเข้าขอบสระ ผมว่ายประครองเธอเข้าขอบสระแต่ท่าทางพี่ติ๊กยังกลัวไม่เลิกยังกะเด็กๆดูแล้ว น่ารักดี ผมกอดปลอบเธอและมองอยู่อย่างนั้น พอพี่ติ๊กเงยหน้าขึ้นมาผมนึกยังไงไม่รู้ผมก้มลงจูบปากเธออย่างเบาๆไปทีนึงพี่ ติ๊กชะงักกึกมองหน้าผมทีนึงแล้วขึ้นจากสระแล้ววิ่งเข้าล็อกเกอร์ไปเลย ผมนึกในใจ "ซวยแล้วกู" แล้วก็ขึ้นจากสระ ขากลับเราเดินไม่ได้พูดอะไรกันจนกระทั่งมาถึงอพ้าทเม้นท์ พี่ติ๊กนั่งลงบนโซฟาเงียบไปเลย ผมยืนเซ่ออยู่พักนึงแล้วก็ตัดสินใจว่าต้องพูดอะไรซักอย่าง ผมนั่งลงข้างๆพี่ติ๊กแล้วบอกเธออย่างสำนึกผิดว่า"ผมขอโทษครับพี่ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมผม......"ผม ยังพูดไม่ทันจบพี่ติ๊กก็หันมาหาแล้วจับหน้าผมหันเข้าหาเธอแล้วจูบผมอย่าง ชนิดไม่ทันตั้งตัวเลย ผมละทั้งงงทั้งช้อค ยังไม่ทันตั้งสติทันพี่ติ๊กก็ถอนจูบนิดนึงแล้วบอก"รออยู่นานแล้วว่าเมื่อไหร่เราจะ make a move ซะที"ผม มองหน้าเธอแล้วก็เห็นเธอยิ้ม คราวนี้ผมเลยจูบเธอเต็มๆไปเลย เราแลกลิ้นกันพัลวันแล้วหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ พี่ติ๊กล้มตัวลงนอนบนโซฟาโดยมีผมจูบตามลงไป ผมจูบไล่ลงบนซอกคอ มือก็ทั้งกอดทั้งลูบไล้ไปทั่ว พี่ติ๊กกอดผมแล้วลูบมือเธอเข้าไปในเสื้อผม ตอนนั้นเราสองคนยังอยู่ในชุดว่ายน้ำแต่ใส่เสื้อยืดทับไว้ เธอดึงเสื้อผมขึ้น ผมหยุดนิดนึงถอดเสื้อผมออกขว้างไปไหนไม่รู้แล้วก้มลงจูบเธอต่อ พี่ติ๊กจูบตอบแล้วจูบซอกคอผมแล้วไล่มาที่หัวไหล่ เธอดันตัวผมขึ้นเล็กน้อยแล้วจูบหัวนมผม เล่นเอาผมเสียวไปเลย เธอดูดด้านซ้ายแล้วก็ย้ายมาขวา ผมแทบไม่เชื่อเลยว่าผู้หญิงท่าทางเงียบๆอย่างพี่ติ๊กจะ Hot น่าดูผม หันหน้าเธอเงยขึ้นแล้วจูบปากเธออีกที คราวนี้ผมบุกมั่ง ผมจูบแล้วลูบลงบนหน้าอกนูนของเธอผ่านผ้ายืดของชุดว่ายน้ำ หัวนมเธอตื่นตัวดันออกมาจนเห็นเป็นเม็ดนูน ผมใช้หัวแม่มือวนแล้วกดบี้เบาๆจนเธอร้อง"อื้ออ...ฮ่า...."เธอเงยหน้าจากการจูบแล้วถอดเสื้อยืดเธอออกอย่างเร็ว ผมประกบปากลงบนหัวนมเธอผ่านชุดว่ายน้ำแล้วใช้ลิ้นดุนไปมาพี่ติ๊กคราง "ฮ้า...บอยนะ...."ผม เลยดึงสายรั้งชุดออกจากหัวไหล่เธอทั้งสองข้างแล้วดึงลงมาจนถึงเอวเธอ นมอวบเต่งทั้งสองข้างก็โชว์ออกมาให้ผมเห็นเต็มตา นมพี่ติ๊กไม่ใหญ่นักแต่สวยกำลังดี หัวนมชูชันสีน้ำตาลเชิดขึ้นเล็กน้อย ผมก้มลงดูดดูดและดูดแล้วใช้ลิ้นวนหัวนมข้างนึง อีกข้างก็ใช้นิ้วบี้หัวนมแล้วบีบคลึงเบาๆ พี่ติ๊กร้อง"อ้ายยย....บอยนะ....ซซซซ.." แล้วแอ่นตัวขึ้นมามือนึงเธอจิกหัวผมอีกมือนึงเธอคลำเปะปะมาที่กางเกงว่ายน้ำผมแล้วล้วงเข้าไปเธอคว้าท่อนลำแข็งเกร็งของผมได้ก็จับมันชี้ขึ้นแล้วรูดตามความยาวของมันอย่างมันมือจนผมต้องเงยหน้าซี๊ดส์ปาก"โอย...พี่ติ๊กครับ...ซซซ..ดีจัง...."ตาพี่ติ๊กตอนนั้นงี้ฉ่ำไปด้วยอารมณ์ดูเซ็กซี่สุดๆ ผมก้มลงจูบเธอต่อมือก็คลำคลึงนมอวบของเธออย่างเต็มไม้เต็มมือพี่ติ๊กล้วงเข้าไปในกางเกงว่ายน้ำผมมือนึงคลำพวงไข่ผมอีกมือนึงรูดขึ้นๆลงๆบนจู๋ผม ขณะที่ผมนอนคร่อมเธออยู่แล้ว พี่ติ๊กก็จับผมพลิกตัวให้ตัวเธอขึ้นมาอยู่ข้างบน เธอจูบไล่ลงไปจากปากผม ลงมาซอกคอแล้วก็หน้าอกแถมหยุดดูดหัวนมผมเล่นจนเสียว แล้วเขยิบตัวจูบไล่ลงไปจนถึงหน้าท้องผม ผมสยิวจนต้องแขม่วท้องหนีปากและลิ้นของเธอ แล้วเธอก้อรูดกางเกงว่ายน้ำผมออก ผมผงกหัวขึ้นมามองก็เห็นเธอมองยิ้มตอบกลับมา มือข้างนึงเธอจับจู๋ผมขึ้นตั้งตรงแล้วรูดตลอดความยาว แล้วเธอก็เอาบากอิ่มของเธอจูบลงมาบนหัวเห็ดเบ่งบานของผมจนผมต้องคราง"ซซซซ....พี่ติ๊กคร้าบบ...ดีจัง...."พี่ติ๊กทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ถามมาว่า "อะไรดีจังเหรอ...."แล้วเธอก็อมหัวจู๋ผมเข้าไปแล้วเอาลิ้นวนรอบดึงแล้วเอาออกเสียงดัง..บ๊วบ ผมละสะดุ้งวาบกระตุกไปทั้งตัวซี้ดปากสนั่น"ซซซ...นั่นแหละครับดี...ซซซ..." พี่ติ๊กก็ยังเอาอีก"แบบเนี้ยเหรอ.."ว่าแล้วเธอก็อมหัวจู๋ผมเข้าไปอีกคราวนี้เอาเข้าไปในปากเธอลึกกว่าเดิม ลิ้นนุ่มของเธอกระดกตรงใต้หัวจู๋ผมจนผมตัวแอ่นด้วยความเสียว แล้วเธอก็รูดออกมาอีก"ซซซ...โอยย.....พี่ติ๊กคร้าบบ....ซซซ..."ผมพูดเสียงกระเส่าแทบไม่เป็นคำพี่ติ๊กยิ้มแล้วทรมานผมต่อ "พี่ทำอะไรเหรอค้า...."แทน ที่จะรอคำตอบเธออ้าปากอมหัวจรวดผมเข้าไปอีกที คราวนี้เธออมเข้าไปครึ่งนึงของความยาวจู๋ผมแล้วรูดขึ้นๆลงๆช้าๆด้วยปากสวย อันร้อนแรงของเธอผมละน้ำจะแตกซะให้ได้เพราะคราวนี้ในจังหวะลงเธออม จู๋ผมลึกเข้าไปจนผมรูสึกได้ว่ามันผ่านลึกเข้าไปจนถึงคอหอยเธอ ผมมองลงมาก็เห็นเธออมจู๋ผมเข้าไปจนมิด แล้วเธอก็ขยับหัวขึ้นลงๆทำ deepthroat ออรัลให้ผมแบบขึ้นสุดลงสุด เพียงไม่เกิน 5 ครั้งผมก็สุดจะห้ามใจได้ ผมขยุ้มผมนุ่มสลวยของพี่ติ๊กอย่างลืมตัว ดันจู๋ผมเข้าไปจนสุดแล้วกระฉูดน้ำรักขาวข้นเข้าไปเต็มๆ พี่ติ๊กรูดปากเธอขึ้นมาแล้วปัมป์น้ำรักที่เหลือเข้าปากเธอแล้วกลืนดังเอื้อก เธอดูดซะจนจู๋ผมอ่อนตัวแล้วปล่อยมันออกจากปากเธอผมฟุบลงกับโซฟาหอบตัวโยนเพราะออรัลอันร้อนแรงของพี่ติ๊ก เธอเขยิบตัวกลับขึ้นมานอนคร่อมผมแล้วพูดปนหัวเราะว่า"ว้า..อ่อนจังเรา..นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำเลย"ผมหัวเราะแล้วประคองใบหน้าอัหน้ารักของเธอมาจูบแล้วบอกว่า"ก้อพี่เล่นกินน้ำซะหมดนกกระจอกที่ไหนจะทันได้กินละครับ"พี่ติ๊กยิ้มเขินทุบผมเข้าพลั่กนึงพูดเขินๆ "บ้า.."ผม เลยจูบเธอต่ออย่างฉ่ำใจที่รอมานาน มือผมก้อลูบไปตามแผ่นหลังเธอแล้วรูดชุดว่ายน้ำเธอลงผ่านสะโพกกลมกลึง พี่ติ๊กขยับขาจนชุดว่ายน้ำผ้ายืดนั้นหลุดจากขาเธอไป เหลือไว้แต่เรือนร่างอันปล่าวเปลือยคร่อมทับอยู่บนตัวผม นมเธอเบียดชิดกับหน้าอกผม ขาเราก่ายเกี่ยวกัน เนินเนื้อระหว่างขาเธอที่ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มถูไถลงบนท่อนเอ็นผมจนมันเริ่ม ตื่นตัวขึ้นมาใหม่พี่ติ๊กคงจะรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงนี้เพราะเธอ เริ่มขยับสะโพกถูไถกลีบเนื้อของเธอกับจู๋แข็งเกร็งของผมจนร่องจิ๋มเธอเริ่ม เปียกเยิ้ม พี่ติ๊กหายใจแรงขึ้นขณะที่เราจูบแลกลิ้นกันอย่างพัลวันเธอเงยหน้าขึ้นหายใจกระเส่าดัง "ฮะ..ฮ้า...ซซซ..."ผม เลยจนลงมาที่คางกลมมนของเธอแล้วไล่ลงมาที่คอ ผมดันตัวเธอขึ้นแล้วเลียไล่ลงมาที่ร่องอก พี่ติ๊กขย้มผมบนหัวผมแล้วกดหน้าผมแนบกับอกเธอ ผมหันไปดูดหัวนมเชิดของเธอจากทางซ้ายแล้วย้ายมาขวาจนเธอแอ่นตัวเงยหน้าร้อง"อ้ายย...ซซซ....บอยจ๋า.....ฮ้า..."ผม ดันตัวเธอขึ้นมาอีกจนผมสามารถจูบและเลียหน้าท้องเธอได้ มือทั้งสองผมบีบเคล้นก้นเธออย่างเบามือแล้วดันขึ้นอีก พี่ติ๊กมองลงมาเรามองตากันเธอก้อรู้ว่าผมคิดอะไรอยู่ เธอยิ้มเขินนิดๆแล้วเขยิบตัวคร่อมขึ้นมาจนเนินเนื้อของเธออยู่ตรงหน้าผมผม มองด้วยความตื่นเต้นเพราะพี่ติ๊กเล็มขนของเธอไว้อย่างสวยงามเป็นรูปสาม เหลี่ยมอยู่เหนือร่องจิ๋มเบียด แคมในเธอแลบออกมาเล็กน้อยซึ่งตอนนี้เยิ้มฉ่ำ ผมผงกหัวขึ้นจูบกลีบเนื้อนั้นเต็มๆจนพี่ติ๊กสะดุ้งวาบแล้วผมก้อเอาปลายลิ้น แทรกเข้าไปในร่องจิ๋มของเธอจากด้านล่างขึ้นมาจนถึงเม็ดติ่ง พี่ติ๊กเงยหน้าขึ้นร้อง"อ๊ะ..อ้า....บอยนะ....อี้ยยยย......"มือเธอ ขยุ้มแน่นลงบนหัวผมขณะที่ผมกระดกปลายลิ้นเลียตุ่มสยิวของเธอ มือผมก้อกดก้นเธอเบียดเข้ามาไม่ให้เธอถอยหนี แล้วเลียแหวกร่องจิ๋มเธอออก น้ำเมือกของเธอเยิ้มเต็มปากเต็มคางผม ตอนนั้นคิดอย่างเดียวว่าจิ๋มพี่ติ๊กช่างหวานหอมเสียจริงๆ พี่ติ๊กเริ่มย้ายสะโพกไปมาถูไถร่องจิ๋มเธอกับลิ้นผม ปากเธอก้อร้อง"อ้า...อ้า...อ้า..."สลับกับซี้ดปากอย่างสะใจผมเลยเกร็งลิ้นแล้วแยงเข้าไปในถ้ำสวาทของเธอลึกที่สุดเท่าที่ลิ้นผมจะเข้าไปได้เธอสะดุ้งร้อง "อึ้อออ...ซซซ...บอยจ๋า..ดีจังค่า...."แล้ว เธอก้อโยกสะโพกให้ลิ้นผมเสียบเข้าๆออกๆในจิ๋มเธอ มือเธอข้างนึงปล่อยจากหัวผมแล้วเลื่อนลงมา เธอใช้ปลายนิ้วกลางบี้ตุ่มเสียวเธอไปด้วย ผมยิ่งเห็นอย่างนั้นยิ่งสะใจ ผมมองขึ้นดูเธออ้าปากร้อง"อ้า..อ้า..อ้า.." ด้วยความเสียว นมเธอเด้งขึ้นลงน้อยๆ ดูแล้วเซ็กซี่ดีจริงๆแล้วพี่ติ๊กก้อร้องดังขึ้นๆแล้วบอกว่า "ฮ้า..อ้า...บอยขา...พี่จะถึงแล้วค่า...อ้า..อ้า...อื้ยยยยยย...."พี่ ติ๊กร้องยาวออกมาแล้วตัวเธอก้อกระตุกวาบด้วยความเสียวสุดยอด จิ๋มเธอตอดหมับเข้ากับลิ้นผม ร่างเธอกระตุกอีกสองสามทีแล้ว เธอหายใจระรัวแล้วหยุดนิ่งไปพักนึง ผมถอนลิ้นผมออกแล้วจูบจิ๋มเธอเบาๆ เธอถอนหายใจแล้วเขยิบตัวลงมานอนคร่อมฟุบลงบนตัวผมหายใจหอบตัวโยนเลยละครับผม ให้เธอนอนพักครู่เดียว ทั้งๆที่พี่ติ๊กนั้นยังไม่หายจากไคลแมกซ์ ผมกลิ้งตัวเราทั้งสองคนลงจากโซฟาลงมาที่พื้นเพื่อความสะดวกของผมเอง โดยที่ตัวผมนั้นคร่อมเธออยู่ พี่ติ๊กมองหน้าผมตาระโหยผมยิ้มให้เธอแล้วบอกเธอว่า "คราวนี้เอาจริงละนะครับ"ผม ไม่รอให้เธอตั้งตัว ผมกางขาเธอออกเล๊กน้อย จ่อห้วจู๋เบ่งบานเข้ากับร่องจิ๋มเปียกเยิ้มของเธอ ผมแหวกร่องจิ๋มของเธอโดยถูไถหัวจรวดผมขึ้นๆลงๆแล้วดันพรวดเข้าไป พี่ติ๊กผวาแอ่นตัวขึ้นร้อง"ฮะ..ฮ้า.....บะ..บอย..นะ...ดะ..เดี๋ยวซิ...อ้า......"ช้า ไปแล้วครับ ผมดันเข้าไปมิดด้ามซะแล้ว จิ๋มพี่ติ๊กถึงแม้จะไม่คับแต่ก้อยังฟิตแน่นแถมยังตอดอยู่นิดๆอีกด้วย ผมดันแช่ไว้อย่างนั้นแล้วก้มลงจูบปากพี่ติ๊ก เธอกอดคอผมแล้วจูบตอบผม ผมเลยเริ่มเดินเครื่อง ผมดึงจู่ผมออกช้าๆให้จิ๋มเธอรูดรัดตลอดความยาวของท่อนเอ็นผมจนเกือยสุดแล้ว ดันพรวดเข้าไปอย่างเร็วจนเธอต้องแหงนหน้าร้อง "อ้า..." ออกมา ผมดึงออกแล้วดันเข้าไป ดึงออกแล้วดันเข้าไป เธอก้อร้อง "อ้า..อ้า..อ้า..." ตามจังหวะ ยิ่งผมทำเร็วขึ้น พี่ติ๊กก้อยิ่งเเอ่นตัวขึ้นรับ ผมเลยก้มลงดูดหัวนมเธอไปพร้อมๆกับซอยถี่ขึ้นๆ ผมเปลี่ยนมานั่งคุกเข่าเพื่อจะได้ซอยได้ถนัดๆขึ้น ท่านี้ผมเลยจับเอวพี่ติ๊กแล้วซอย พั่บ พั่บ พั่บ อย่างเมามันจนพี่ติ๊กร้อง "อ้ายยย....บอยนะ...อี้ยยยย...." ร่างบางของพี่ติ๊กโยกไปตามจังหวะกระหน่ำของผม นมเธอเด้งขึ้นเด้งลงดูแล้วสะใจจริงๆ เธอแหงนหน้าอ้าปากร้อง "อ้า..งอ้า...อ้า...." แล้วก้อดันตัวขึ้นมานั่งคร่อมผม คราวนี้เธอกอดคอผมไว้แล้วขย่มเองอย่างเมามันพร้อมๆกับบอกว่า"เร็วๆซีบอย...พี่จะถึงอีกแล้วนะ...อ้ายยย...."ว่า แล้วเธอก้อเด้งสะโพกขย่มดอผมเข้าๆออกๆจากจิ๋มเธอ ผมรวบเองเธอไว้ด้วยแขนข้างนึง มืออีกข้างเคล้นนมเธอเล่นพร้อมกับดูดหัวนมเต่งของเธอไปด้วย ผมนั้นสุดจะทนแล้วผมกัดฟันบอกพี่ติ๊ก"ผมก้อจะถึงแล้วพี่...อื้มมม"พี่ติ๊กดูเหมือนจะยิ่งชอบใจ เธอเร่งเครื่องเร็วขึ้น ขย่มดอผมอย่างไม่ลืมหูลืมตา จนในที่สุดเธอก้อร้อง"อี้ยยยยยยยย........" ออกมายาวพร้อมๆกับตัวที่กระตุกวาบเธอ แอ่นตัวรับเอาจู๋ท่อนยาวของผมเข้าไปในถ้ำสวาทเธอจนสุด จิ๋มพี่ติ๊กตอดมั่บอย่างแรงรอบๆจู๋ผม แค่นั้นผมก้อไม่สามารถทนต่อไปได้ ผมร้องบอกธอ"ไม่ไหวแล้วครับ...อื้ออ..."ผมยกตัวเธอขึ้นดึงจู๋ผมออกมาเกือบสุดอีกครั้งแล้วอัดเสยเข้าไปอย่างเต็มที่จนพี่ติ๊กร้อง"อ้ายยย..." ออกมา แล้วผมก้อพ่นน้ำรักข้นๆออกมาผม อัดท่อนเอ็นผมเข้าไปในจิ๋มพี่ติ๊กอีกสามครั้ง เติมถ้ำรักฟิตแน่นนั้นด้วยน้ำเชื้อจนล้นออกมา เราล้มลงนอนแต่ก้อยังกอดแช่กันอยู่อย่างนั้นแล้วก้อหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย    fแอบถ่ายดาวมหาวัย คริปหนัง โป๊ ฟรีผู้หญิงช่วยตัวเองหนังเลสเบี้นเกเหลีนักเรียน ชักว่าวการ์ตูนพิเศษ 20  ออนไลน์โหลดคลิป แนวช่วยตัวเองคุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ คลิปเกย์ควยทหาร คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ คุนพ่อเย็ดหีลูกน้อยสะใจ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21