ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูป ภาพโป๊  (อ่าน 118 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูป ภาพโป๊
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:29:03 AM »
รูป ภาพโป๊ เรื่องเสียว แนวครอบครัว รูป ภาพโป๊ รูป ภาพโป๊คืองี้ที่มหาลัยที่กูอยู่ มันเป็นที่รวมของเด็กพ่อแม่รวย แต่ไร้สมอง เป็นสุสานของคนเรียนเอ็นท์ไม่ติดก็ว่าได้ ว่าไปแล้วกูก็เป็นหนึ่งในพวกนั้น แต่อยู่ที่มหาลัยกูชอบทำตัวโทรมๆ แบบไม่อยาก show pow แล้วที่คณะกูแม่งก็เป็นศูนย์รวมของบรรดาคุณหนูทั้งหลาย แล้วมีอยู่คนนึง ชื่อฝน หน้าตาแม่งน่ารักสุดๆ สวยหยาดเยิ้มเลย ผิวขาวนวล ผมยาวดำขลับ หุ่นกำลังดี 162 cm เห็นจะได้ แน่นอน แม่งเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆทั้งคณะ รวมทั้งกูด้วย กูชอบแอบจ้องบั้นท้ายที่ถูกกระโปรงนักศึกษาสีดำรัดติ้วจนเห็นร่องตูด เวลาเดินทีก็ส่ายไปซ้ายที ขวาที พวกมึงลองจินตนาการตามดู เล่นเอากูต้องเก็บไปชักว่าวหลายทีเหมือนกัน แตอีฝนเนี่ย ขึ้นชื่อเรื่องความหยิ่งสุดๆ ไม่หล่อ ไม่รวย ไม่ต้องมาทัก เพราะมันจะไม่ทักตอบ วันๆเอาแต่อยู่กับกลุ่มคุณหนูด้วยกัน ใช้ของแพงๆ กระเป๋าราคาเป็นหมื่น ชอบขับ SLK หรือไม่ก็ serie 3 มาเรียน มีอยู่วันนึงรถกูเสีย เลยไม่ได้ขับรถมาเรียน วันนั้นมันก็เย็นแล้วล่ะ ฝนก็ตกหนักด้วย กูต้องถ่อสังขารเดินไปปากซอยเพื่อเรียก taxi ระหว่างที่กูเดินไปปากซอย กูก็เหลือบไปเห็น serie 3 คันแดงขับมา แน่นอนเป็นรถของอีฝน บรรทุกเพื่อนมาอีก 3 คน ดูท่าทางเหมือนเพื่อนมันจะบอกให้จอดรับกูไปที่ปากซอยด้วยมันชะลอรถลง กูก็ดีใจนึกว่าจะไม่ต้องเดินตากฝน อีฝนกดกระจกลงนิดนึง มองดูกูที่ตัวเปียกซกไปทั้งตัว มองแบบเหยียดๆ แล้วก็บอกว่า "โทษทีนะคะ ไหนๆคุณก็เปียกอยู่แล้ว ก็เปียกต่ออีกนิดคงไม่เป็นไร ถ้ารับคุณขึ้นมาเดี๋ยวรถเลอะหมด" แล้วก็บึ่งรถออกไปทันที กูนี่ยืนอึ้งเลย ในใจก็ด่า อีดอกอย่าให้ตากูมั่งนะ.... อีกอาทิตย์ต่อมากูแกล้งไปปล่อยลมจากยางรถนังฝน แล้วไปหลบอยู่ในมุมของที่จอดรถคอยดูผลงาน ซักพักกูเห็นนังนี่มันเดินกอดหนังสือมาคนเดียว ทีแรกกูกะจะแกล้งปล่อยลมเฉยๆ แต่มันเสือกเดินมาคนเดียว ความคิดกูก็แล่นขึ้นมาทันที เป็นยังไงเดี๋ยวกูเล่าต่อ พอมันเดินมา start รถแล้วออกรถไปยังไม่ทันพ้นประตูลานจอดรถ มันก็จอดแล้วลงมาดู แล้วอุทานว่า" ตายแล้ว...ยางรั่ว" กูได้จังหวะพอดี เลยออกรถมาแล้วแกล้งจอดรถถามว่า "ฝนมีอะไรให้เราช่วยมั๊ย" มันทำท่าทางกระวนกระวาย แล้วบอกว่า ยางรถมันรั่ว เอ่อ...พอจะช่วยเราหน่อยได้มั๊ย" มันทำท่าอึกอัก คงสำนึกผิดที่เคยทำกับกูไว้ กูบอกไปว่า"เราก็เปลี่ยนยางรถไม่เป็น...เอางี้ขึ้นรถเราก่อนเดี๋ยวพาไปตาม ช่างมาให้" ตอนแรกมันก็ทำท่าลังเล แต่มันเย็นมากแล้วฟ้าเริ่มมืด เลยจำใจขึ้นรถกู ตอนที่มันขึ้นรถมากูได้กลิ่นสาบสาวผสมกับกลิ่นนำหอมราคาแพง กระตุ้นอารมณ์หื่นกูแบบสุดๆ มันนั่งเงียบไม่พูดไม่จา จริงๆกูรู้ว่ามีร้านปะยางอยู่ตรงไหน แต่กูก็แกล้วขับให้ไกลไปเรื่อยๆ จนมันเริ่มผิดสังเกต เลยถามกูว่าจะขับไปถึงไหน กูยิ้มแต่ไม่ตอบ มันเริ่มหน้าซีด แล้วขอร้องให้กูพาไปส่งที่จอดรถเหมือนเดิม กูยังเงียบ มันกระสับกระส่ายกว่าเดิมแล้วหยิบเอาโทรศัพท์มือถือขึ้นมาทำท่าจะโทร กูรีบคว้ามือถือมาจากมือมัน ไขกระจก แล้วทิ้งไปเลย เสียงมันเริ่มสั่นเครือ "เอ...เอจะพาเราไปไหนอ้ะ" มันทำท่าจะร้องไห้ แล้วกูก็แสยะยิ้ม หันไปทางมัน แล้วเริ่มด้วยนำเสียงราบเรียบว่า "เมื่ออาทิตย์ก่อนวันฝนตกหนัก ฝนทำอะไรกับเราไว้จำได้มั๊ย" มันหน้าถอดสีเลย แล้วระลำระลักพูดว่า "วันนั้นฝนขอโทษ ฝนไม่ตั้งใจ ฝนกลัวรถเปื้อยจริงๆ....เอ...ปล่อยเราไปเถอะนะ" นำเสียงกูเริ่มเปลี่ยน กระด้างขึ้น"กะอีแค่รถเปื้อนแค่เนี้ยะนะ!....วันนี้ฝนมานั่งรถเรา...รถเราก็ เปื้อน!" มันลุกลี้ลุกลน "เปื้อนตรงไหน...เดี๋ยว....เดี๋ยว....ฝนทำความสะอาดให้" กูได้แต่ยิ้มเยาะ แล้วเอานิ้วชี้ลงที่ควยกำลังโด่เด่ "เปื้อนตรงนี้...อยากให้ฝนใช้ปากทำความสะอาดให้" มันหน้าซีดเผือกเลย "ปล่อยฝนเถอะ ฝนกลัวแล้ว" กูตะคอก"จะทำไม่ทำ" แล้วกูก็เอามือซ้ายที่ว่างจากเกียร์ auto คว้าข้อมือมันมาคลึงที่เป็ากู มันพยายามจะดึงมิอออก แต่กูฝืนเอาไว้ มันเริ่มร้องไห้สะอึกสะอื้น สะใจกูมาก กูเลยเหยียบคันเร่งพามันไปที่บ้านกู ซึ่งไม่มีใครอยู่บ้านกว่าพ่อแม่กูจะกลับก็เกือบเที่ยงคืน กูกรชากลากถูมันเข้าไปในห้อง มันก็ขัดขืน ตะโกนสารพัด แต่แถวนั้นไม่มีบ้านใครนอกจากบ้านกูหลังเดียว กว่าจะลากมันมาได้เล่นเอากูเหนื่อยเหมือนกัน กูหวี่ยงตัวมันขึ้นไปบนเตียงกู มันยกมือไหว้ทั้งนำตา "เอ...เอ...อย่าทำฝนเลยนะ...ฝนจะไม่บอกใครเลย" มันทำท่ายกมือไหว้ก็ดีแล้วกูเลยคว้าเอากุญแจข้อมือสับใส่มือมันดังฉับ! มันตกใจมากทำท่าจะหวีดร้องออกมา แต่กูรู้ทันเลยถอดถุงเท้ากูเอง(เหม็นชิบหาย)ยัดปากมันไว้ก่อน แล้วเอื้อมลงไปใต้เตียงหยิบเชือกขึ้นมา แล้วแหกขาอีฝนทั้งสองข้างออก แล้วใช้เชือกมัดแต่ละข้างกับเสาของเตียง ตอนนี้มันได้แต่หลับตาปี๋ บ่นอู้อี้ในลำคอ สภาพของคุณหนูสุดจองหองถูกมัด มีถุงเท้ายัดปาก ดิ้นไปดิ้นมาบนเตียงเป็นภาพที่น่าสยิวสำหรับกูจริงๆ กูไปควานเอากรรไกรมา ค่อยๆตัดกระโปรงนักศึกษา ผ่ากลางเป็าเลย จากนั้น กูก็เอากรรไกรถูไปตามเนินหีที่มีกางเกงในยี่ห้อ victoria secret มันวาวสีขาวปกคลุมอยู่ กูค่อยๆใช้กรรไกรตัดกางเกงในมันออกมา พอกางเกงในพ้นหูพ้นตากูไปแล้ว ก็เผยให้เห็นถึงหีสวยๆของคุณหนูที่แคมยังเบียดชิดติดกัน มีแตดปลิ้นออกมาพองาม กูไม่รั้งรอ ลงลิ้น ค่อยๆ ละเมียดไป ตอนนี้อีฝนเปลี่ยนจากเสียงบ่นอู้อี้ มาเป็นเสียงครางแทน กูดูดเน้นๆตรง clitoris มัน มันส่ายตูดร่อนเลย กูทำลิ้นแข็งๆ ยัดเข้าไปในรู ซักพักนำหีมันก็เอ่อล้น เต็มปากกูเลย กู เอามือปาดนำเงี่ยนของนังนี่ แล้วจัดการกับกางเกงกู เอาควยที่แข็งโด่เด่ไปถูกับหน้างามๆของมัน ซักพักกูก็นั่งคร่อมตัวมัน กระ๙ากเสื้อนักศึกษามันออก แต่ปลดเสื้อชั้นในมันออกอย่างอ่อนโยน กะจะเก็บไว้เป็นที่ระลึก นมมันสวยมาก โดยเฉพาะหัวนมที่แข็งชูชันสีนำตาลอ่อน กูเลยเอาควยวางพาดตรงกลางที่ร่องนมมัน แล้วบีบเอานมมาเบียดควยกู แล้วกูก็เริ่มซอย มันนิ่มๆมันดีพิลึก ตอนนี้หน้าตามันแดงสุดๆ จากนั้นกูเริ่มไซ้ปากที่หลังหู ที่คอ มัน ไล่มาเรื่อยๆจนถึง นม ตอนแรกกูก็ดูดๆเลียๆ ธรรมดา แต่มันมันเขี้ยวจนกูทนไม่ไหวเผลอกัดหัวนม มันบิดไปมาอย่างเจ็บปวด ซักพักกูลากลิ้นมาเลียตรงสะดือมัน ท่าทางมันชอบแฮะ ไม่ดิ้นแล้ว เอาแต่ครางอย่างเดียว กูคิดอะไรออก เดินไปที่ตู้เย็นหยิบเอาขวดเบียร์ AMSTEL เย็นๆ เปิดขวด แล้วราดเบียร์เย็นๆลงเนื้อตัวที่ผ่าวร้อนของมัน มันสะดุ้งเฮือกด้วยความเย็นของเบียร์ แล้วกูก็เริ่มดูดเลียเบียร์ที่เอ่อล้น ตามร่างงามๆของนังฝน จริงๆตามสูตรมันจะต้องมีพูดคำหยาบๆมั่งใช่ม้า...แต่ปากกูไม่ว่างเลยไม่ค่อย มีบทพูดเท่าไหร่ ตอนแรกกะว่าจะเอาขวดเบียร์ยัดหีมัน แต่กูไม่อยากให้เบียร์มาเปิดซิงหี คนสวยของกู กูเลยใช้ควยกูเองค่อยๆเขี่ยขึ้นๆลงๆตามร่องหี มัน ท่าทางมันชอบ แต่กูไม่ให้มันเสียวนานนักหรอก กูยัดควยเข้าไป มันฟิตมาก กูก็พยายามดันเข้าไป นังฝนดิ้นพล่านเลย นำตาไหลท่วมหน้า แต่กูก็ไม่สนใจ ภาพนำตาท่วมสะอึกสะอื้นทำให้กูยิ่งสะใจ พยายามยัดควยเข้าหีนังฝนให้มิดด้าม จนในที่สุดกูก็ทะลวงพรมจรรย์นังฝนได้สำเร็จ มันร้องไห้สะอึกสะอื้นส่ายหัวไปมา กูได้จังหวะก็เริ่มซอย กระแทกที ปากก็พูดว่า" นี่แหนะ! ฝนจ๋า...ทำกับเอไว้ ต้องให้เอ...ลงโทษอย่างนี้...นี่แหนะ!" ควยกระแทกหีมันไป ปากก็บ่นไป จนทนไม่ไหว กูถอนควยออกมา พุ่งนำเมือกข้นขาวคลั่ก ที่มีเลือดนังฝนปนใส่หน้ามัน เลอะเทอะไปหมด จนไหลเยิ้มเลอะที่นอนกู(ไม่เป็นไรซักได้)ตอนแรกกะปล่อยมันไป แต่เห็นภาพนังฝนสุดสวยที่หมายปองของหนุ่มๆทั้งมหาลัยนอนหอบแฮกๆ สะอื้นนำตา รูหีกลวงโบ๋ มีคราบเลือดเล็กน้อย มันกระตุ้นอารมณ์กูอีกแล้ว กูเลยล่อมันต่ออีก หลายยก ควยกูแสบไปหมด นังฝนก็ท่วมไปด้วยนำเงี่ยนกู เลอะเทอะเปรอะไปหมดตั้งแต่ ใบหน้า นม รูหี มีรอยกัดของกูไปตามเนื้อตัว กูดูเวลาแล้วล่อมันตั้งแต่ 6 โมงเย็น จนถึง 4 ทุ่มครึ่ง กูก็เหนื่อยเหมือนกัน เลยไขกุญแจมือมันออก แล้วแก้มัดเชือก นังฝนมันนอนไม่มีแรงจะลุกขึ้น กูพยุงมันไปอาบนำ ทำความสะอาด แล้วไปเอาชุดของแม่กูให้มันใส่ก่อนจะพามันไปส่งที่บ้าน ตลอดทางมันเอาแต่เงียบไม่พูดไม่จา คงหายซ่าไปอีกนาน ทางบ้านมันถามเหมือนกันว่าทำไมกลับดึกไม่โทรมาบอกก่อน แล้วทำไมไม่ขับรถกลับมา แต่กูกำชับให้มันบอกว่ารถยางรั่ว หาช่างไม่ได้ แถมมันมืดจนทำมือถือตกหาย พอดีเจอกูเลยอาสาพามาส่ง ทางบ้านแม่งก็เชื่อสนิท แถมยังใจดีเชิญเข้าบ้าน เลี้ยงกาแฟกูอีก ตั้งแต่นั้นอีฝนคุณหนูสุดหยิ่งก็หยิ่งไม่ค่อยออก ทุกครั้งที่กูอยากเย็ดมันขึ้นมาก็ เรียกมัน มันก็มาตามคำสั่งเลย เพราะอะไรรึ ตอนมันนอนหอบกูเอากล้อง vdo มาถ่ายมันไว้อ่ะเด่ะ ถ้ามันไม่ยอมสนองควยกู จะเอาไปแจกชาวบ้าน ไปๆมาๆตอนนี้กลับกลายเป็นว่ามันติดควยกูแทนแล้วว่ะ ท่าทางแม่งเป็น M ชอบให้กูทรมาน กูเคยเอาเทียนลนหีมันด้วย แม่งยิ่งครางสะใจ เอาเข็มขัดฟาดก็เคย เคยพาไปเดินห้างแบบให้ใส่แต่กระโปรงนักศึกษาสั้นแต่ไม่ให้ใส่กางเกงในก็เคย อีกสารพัด ขี้เกียจพิมพ์ต่อแล้ว ว่ะ ไปก่อนแล้วโว้ย!หนัง x เด็ก 12สาวรัสเซียดูหนังโป้ออนไลน์เปิดซิงฟรีหนังเอ๊กซ์ไทย mediafireรูปถ่ายจากทางบ้านรูปโป้เพ็ญพักษ์หมอสูติ เอาเย็ดผมแอบเห็นพี่อ้อย เมียของพี่ชายร้องไห้ครั้งนี้เป็นครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้ แต่ผมดูแล้วว่าบ่อยมากช่วงนี้คงเพราะพี่ชายผมไม่ค่อยกลับบ้าน ออกเที่ยวตามประสาคนรักสนุก นี่ดีนะที่ยังไม่มีลูกด้วยกัน ไม่รู้ว่ามีแล้วจะยังไงกันเลยพี่อ้อยกับผมสนิทกันพอสมควร ถึงอายุเราจะต่างกันหลายปี เพราะผมกับพี่ชายคนโตห่างกันสิบปี พี่อ้อยตอนนี้ 38 แล้ว ผมเองก็ยี่สิบแปดพอดีผมสงสารพี่อ้อยแต่ก็ไม่รู้ว่าจะช่วยเหลืออะไรได้ เพราะแกเลือกที่จะแต่งงาน กับคนชอบเที่ยวอย่างพี่ผมผมเองจริงๆ ไม่ได้แอบเห็นเฉพาะพี่อ้อยร้องไห้ แต่แอบเห็นหลายอย่าง แม้กระทั่งตอนที่พี่อ้อยช่วยตัวเองในห้องน้ำ มันบังเอิญน่ะพี่อ้อยเป็นคนขาวถึงจะไม่สวย แต่ก็ไม่ขี้เหร่ และที่สำคัญสะอาด ผมยอมรับว่าผมเองมีแฟนแต่ก็แอบชอบพี่อ้อยอยู่เงียบๆและในที่สุดสิ่งที่ผมไม่ได้คาดหวังมันก็มาถึงจนได้ พี่อ้อยทะเลาะกับพี่ชายผม แกจะกลับบ้านไปอยู่บ้านแม่แก ผมกับแม่ก็ช่วยกันปลอบอยู่นานผมพาพี่อ้อยไปหาอะไรกินแก้เหงา ไปดูหนังฟังเพลง จนพี่อ้อยแกลืมๆ เรื่องพี่ชายไปได้ผมพาแกไปนั่งกินเหล้าที่ผับแห่งนึง พอแกเมาแกก็เล่าทุกอย่าง ไม่เว้นกระทั่งเรื่องบนเตียงที่พี่ชายผมปล่อยให้พี่อ้อยเหงาเป็นแรมเดือน แรมปีผมยอมรับเลยว่า พอพี่อ้อยบอกว่าเหงาเพราะพี่ชายผมไม่สนใจ ผมเกิดอารมณ์ทันทีอยากจะช่วยให้พี่อ้อยคลายเหงา แต่ก็ไม่กล้า ผมเห็นพี่อ้อยชักเมามาก ผมเลยพากลับผมตัดสินใจพาแกออกไปแถวบางสะเหร่ จอดรถข้างทะเล ที่นี่เงียบกว่าบางแสน พัทยาพี่อ้อยหลับไปแล้ว ผมพยายามปลุกแต่ก็ไร้ผล จิตใจฝ่ายต่ำเข้าครอบงำ ผมแอบจูบปากพี่อ้อยเบาๆมือก็ลูบไล้หน้าอกพี่อ้อยไปด้วย ผมล้วงเข้าไปในยกทรง มือไปโดนกับหัวนมของแกผมยิ่งมีอารมณ์มาก แต่ผมก็ไม่กล้าที่จะทำอะไรมากไปกว่านี้ผมรูดซิบกางเกงออก เอามือของแกมาจับของผมแล้วผมก็กำมือของแก รูดขึ้นลงไม่นานก็เสร็จผมรีบเก็บทุกอย่างเข้าที่ และขับรถออกมาจากที่นั่นกลับบ้านทันที ผมไม่สบายใจเหมือนกัน ที่ทำอย่างนั้นลงไปจนวันนึง หลังจากวันนั้นสองวัน พี่อ้อยนั่งดูทีวีอยู่ที่โซฟา คนในบ้านออกไปข้างนอกจนหมด พี่ชายผมไม่ต้องพูดถึง ยังไม่กลับจากบ้านเมียน้อยด้วยซ้ำ"กร""ครับ พี่อ้อย""วันนั้นขอบใจมากนะ พาพี่ไปเที่ยวพักผ่อนที่ทะเล""ไม่เป็นไรครับพี่อ้อย"ผมตอบว่าไม่เป็นไร แต่ก็สะดุ้ง เพราะระหว่างทางพี่อ้อยหลับมาตลอดทาง จากกรุงเทพถึงบางสะเหร่"กร""ครับพี่"พี่อ้อยมองตาผมอย่างบอกไม่ถูก ผมเองก็ไม่กล้าสบตาพี่อ้อยตรงๆ แล้วที่ทำให้ผมสะดุ้งก็คือ พี่อ้อยยื่นมือมาจับมือผมเบาๆ"กร พี่เข้าใจเธอนะ""ผม....ๆ...เอ่อ.."มาถึงตอนนี้ ผมรวบรวมความกล้า กอดพี่อ้อยช้าๆ หอมแก้มและไซร้ซอกคอแกไปมา"กร..พี่ๆๆ อืมๆๆๆ...กร............"ผมไม่รออะไรแม้หน้าต่างก็ไม่ได้ลุกขึ้นไปปิด สองมือของผมล้วงผ่านเข้าไปในเสื้อของพี่อ้อยลูบคลำ ขยำเบาๆพี่อ้อยหายใจสะเทือนมาถึงมือผมเลย เราแลกลิ้นจูบปากกันอย่างเร่าร้อน เราสองคนไม่ใช่เด็กกันแล้ว พอมาถึงตอนนี้ ก็ ไม่ต้องอายกันแล้วพี่อ้อยยังมีสติมากกว่า แกลุกขึ้น เดินขึ้นข้างบน ผมเดินตาม...พอถึงที่นอนเท่านั้น เสื้อผ้าหลุดออกจากร่างกายของเราทั้งสองคน ร่างอันขาวโพลนหน้าอกอวบอิ่มชูชัน ไม่น่าเชื่อว่าพี่อ้อยแต่งงานกับพี่ผมมาหลายปี แต่รูปร่างยังดูดีอยู่ผมเริ่มทำในสิ่งที่ผมอยากทำและชอบมาก ผมค่อยๆ ดันร่างพี่อ้อยนอนราบลงกับเตียงผมค่อยๆ ซุกไซร้ลงมาจนถึงร่องสวาท กลิ่นหอมอ่อนโชยมา ร่องสวาทของพี่อ้อยฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น มันมากมายเหลือเกิน หน้าที่ของผมก็คือเลียกินมันให้หมดไป"อูววๆๆๆๆ กร...พี่ใจจะขาดแล้ว อาาา........อืมๆๆๆ....อาา า า.............กรจ่า... พี่ๆ....เสียวจังเลย ย.........ก....ม....ล........อูยๆๆๆ.................."ยิ่งพี่อ้อยส่งเสียงคราง ผมยิ่งเลียแหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆ พี่อ้อยสะดุ้งพรวดทันที"กร...พี่ๆ จะ..จะ...แล้ววว ว ว......................"ผมสบัดลิ้นรัวไปที่ปุ่มสวาทของพี่อ้อย พร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องของแกพี่อ้อยกดหัวของผมจนแนบสนิทกับร่องสวาทของแก พร้อมกับร่างของแกกระตุกเบาๆ สอง สามที"อูยย...กร....ขอบใจนะ อาาา........แค่นี้พี่ก็มีความสุขแล้ว"ผมขยับจะทาบร่างของพี่อ้อย แต่แกเบี่ยงออก แกจับผมนอนราบ ไอ้หนูผมชูหราพี่อ้อยใช้ปากของแกดูดอมอย่างคนกระหายจัด ผมเองก็ทนไม่ไหวคงเพราะผิดกลิ่นหรือไม่ก็ตื่นเต้น เพียงไม่นาน ก็ต้องปล่อยน้ำออกมาพี่อ้อยกำลังดูดท่อนสวาทของผมอยู่ แกคงสัมผัสได้ถึงว่าผมกำลังปล่อยน้ำมา แต่แทนที่แกจะดึงปากออก แกกลับกดคอลงมาจนลึกและค้างเอาไว้อย่างนั้นผมก็สุดที่จะทน ปล่อยน้ำพุ่งเข้าปากแก และคิดว่าเข้าไปในลำคอของแกจนหมด ความรู้สึกที่ได้รับ มันแน่นเหมือนกับมีอะไรกับสาวรุ่นฟิตๆ เลยพี่อ้อยยังดูดต่อจนหมด ไม่มีเหลือ...พี่อ้อยใส่เสื้อผ้าของตัวเอง ผมนอนงงอยู่เหมือนกัน ว่าทำไมแกถึงไม่มีอะไรกับผมต่อ"กร พอเถอะนะ พี่ขอโทษด้วย""พี่อ้อย""แบบนี้แหละ อย่าให้เกินเลยไปกว่านี้เลย กรเข้าใจพี่นะ""ผม..เอ่อ พี่อ้อย..."พี่อ้อยเดินออกจากห้องไป ทิ้งให้ผมนอนหงายมองไอ้หนูของตัวเอง ที่มันยังไม่ยอมลงซักที อย่างงงๆ"ฮึ.ผมไม่ยอมหรอก ไม่วันนี้ก็วันอื่น ผมต้องได้พี่อ้อย "ผมรำพึงรำพันกับตัวเอง...(มีเพียงเท่านี้...)------------------------------------------------------------------------------------------------ตาก็มองทะลุเข้าไปในคอเสื้อของอ้อยที่มันย้วยลงมา ขณะที่เธอพับผ้าห่มอยู่ จนมองเห็น นมอันขาวจั๊วของอ้อยที่มี บราเซียสีชมพูอ่อน หุ้มอยู่"ถ้าผมมีเมียสวยๆ แล้วเอาใจเก่งๆ แบบ อ้อยอย่างนี้ ผมคงไม่ปล่อยให้เหงาหรอก เสียดายที่ตอนนั้นผมไม่ได้ขอแต่งงานกับอ้อยก่อน""อย่ามายอกันเลย อ้อยแก่แล้ว แถมมีลูกมาตั้ง 2 คนแล้ว""ใครว่าอ้อยของผมแก่ ยังสาวและสวยอยู่เลย หุ่นก็ยังดี ดูไม่ออกว่ามีลูกมาแล้ว นี่ พูดจากใจจริงนะครับ"อ้อยสาว หันมามองตาอย่างมีความหมาย ชวนเชิญ พร้อมกับยิ้มอย่างอายๆ"มา ผมจะช่วยอ้อยพับผ้าปูที่นอน"ชายพูดพร้อมกับเอื้อมมือไปจับชายผ้าที่อ้อยถืออยู่ แต่พลาดไปจับถูกนมของอ้อยสาวอย่างจัง"อุ๊ย!..ซี๊ดสสส......"อ้อยถึงกับเผลอ ครางออกมา แต่ก็ไม่ได้ปัดป้องอะไร คงยืนให้ชายเอามือบีบนมอยู่อย่างนั้น"ขอโทษครับอ้อย ผมไม่ได้ตั้งใจ" ชายพูดพร้อมกับชักมือออก"ไม่เป็นไรจ๊ะ"อ้อยพูดเสียงสั่นเครืออยู่ในลำคอ เพราะอาการเสียวสะท้านที่ถูกบีบนมเข้าอย่างจัง เพราะว่าเธอห่างจากเรื่องพวกนี้มานานหลายเดือนมานี้อ้อยและสามี ไม่ได้ร่วมหลับนอนกันเลย ชายรู้ดีว่าอ้อยสาวมีความต้องการทางเพศสูง และกำลังทำให้เขามีอารมณ์"นมของอ้อยนิ่มมือดีเหลือเกิน ผมขอดูหน่อยได้ไหมครับ"พูดเสร็จก็ดึงตัวของ อ้อยยืนขึ้นมา แล้วเลิกเสื้อยืดที่เธอใส่อยู่ขึ้นไปกองอยู่บนหน้าอกพร้อมทั้ง ถกบราเซียสีชมพูอ่อนขึ้นไป นมของอ้อยสาวใหญ่ก็หลุดออกมาโชว์ความขาวทั้งสองเต้าป้านหัวนมเป็นสีน้ำตาล เพราะผ่านการมีลูกมาแล้ว แต่ไม่ดำมาก เต้านมยังแข็งเต่งตึงอยู่แต่ก็ย้อยลงมาเล็กน้อย หัวนมแข็งชี้เด่ บ่งบอกถึงความต้องการ เสพสังวาสอย่างชัดเจนชายก้มหน้าลงดูดหัวนมและเอามือบีบนมของอ้อยอย่างเมามัน จนสาวใหญ่ถึงกับคราง"อย่าบีบนมอ้อย...อูยส์...ซี้ดสสสสส........ชาย จ้า.. อ้อยเสียวจังเลย... อูยส์...ทั้งบี้...ทั้งคลึง.....อูยย....อย่าดูดนมแรง..มันเสียว.... ซื้ดดดสสส......""นมอ้อยใหญ่จังเลย นิ่มมือดีด้วย"อ้อยแอ่นอกขึ้นส่ายไปมา รับการดูดและบี้นมของชาย อย่างเต็มที่ พร้อมกับเอื้อมมือไปรูดซิปกางเกงแล้วล้วงเข้าไปในกางเกง แล้วกำ ท่อนควยของชาย แล้วรูดเข้ารูดออก จนท่อนควยแข็งสู้มือ"อูฮู้!!..กระดอใหญ่จังเลย..." อ้อยสาวอุทานออกมา อย่างพอใจ "อ้อยกระทอกควยให้อย่างงี้ชอบไม๊""อูย..อ้อยอย่ากระทอกควยแรง มันเสียว""เสียวมากเหรอจ๊ะ กระดอใหญ่น่าดูดจังเลย มา อ้อยจะอมควยให้"พูดจบ อ้อยสาวใหญ่ก็เอื้อมมือ มารูดซิปกางเกงออก แล้วล้วงเอา ควยของชาย ใส่ปากดูดเลียอย่างเมามัน จนควยแข็งตั้งเด่เป็นลำชายกระเด้าควยเข้าปากสวยของอ้อยสาวใหญ่อย่างสุดกลั้น อ้อยแลบลิ้นออกมาเลียท่อนควยแล้วดูดเลียไล่ลงไป จนถึงลูกกระโปกแล้วอ้อยก็อ้าปากออก อมกระโปกของชายเข้าไปทั้งพวง พร้อมกับดูดเลียจนน้ำลายไหลซึมมาเปียกริมฝีปากของเธอจนฉ่ำเยิ้ม"อ้อยดูดควยเก่งจังเลย ทนไม่ไหวแล้ว ยืนขึ้นมาเถอะ""จะทำอะไรอ้อยเหรอ" อ้อยสาวถามด้วยน้ำเสียงยั่วยวน"อยากดูว่าอ้อยใส่กางเกงในเซ็กซี่แค่ไหน"ชายจูบไล่ลงมาจนถึงขอบกางเกงยีนส์ ปลดกระดุมและรูดซิปออก แล้วเงยหน้าขึ้นถาม"วันนี้อ้อยใส่กางเกงในสีอะไรมาครับ"พูดไม่พูดเปล่า มือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงยีนส์ของอ้อยสาวจนถึงหว่างขา พร้อมกับเอามือคลึงหีของอ้อยสาวใหญ่อยู่นอกกางเกงในไปมาแล้วเอามือแหกขอบเป้ากางเกงในให้ร่นมาด้านข้าง พร้อมกับเอานิ้วแยงเข้าไปในรู หีของอ้อยสาว แล้วแยงนิ้วเข้าๆ ออกๆ และเขี่ยเม็ดแตดจนอ้อยสาวใหญ่ทนไม่ไหวต้องแอ่นโคกหีขึ้นส่ายไปมา รับนิ้วของชายที่แยงหีอย่างสุดกลั้น"อูยส์...ไม่บอกหรอก อยากรู้ ดูเอาเองสิ ซี๊ดส์...อย่าเอานิ้วเขี่ยรูหีซิ อูยส์.....เดี๋ยวมันจะถลำเข้ารู มันเสียว.....อูยย.....อูยยยสสส........อุ๊ย! อย่า...อย่าแยงหม้ออ้อยซิ...อูยย..เสียวรู หีเหลือเกิน..........ซี๊ดดสสส........จะทนไม่ไหวแล้ว...........อ้อย เงี่ยนเหลือเกิน......ชายช่วยเอาควยเย็ดหีอ้อยทีเถอะ....อ้อยไม่ได้เอากับผัวมานานแล้ว""ทนเงี่ยนไม่ไหว ก็บอกมาสิครับว่า อ้อยใส่กางเกงในสีอะไรมา"พูดจบ ชายก็ยิ่งเอามือคลึงหี พร้อมกับเอานิ้วแยงไชรูหีของอ้อยสาวผัวเผลอ อยู่นอกกางเกงในลายลูกไม้ตัวบาง หนักขึ้นจนสาวใหญ่ขมิบน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหี ไหลเยิ้มเปียกกางเกงใน"ซื้ดสสส.......อูยส์...วันนี้อ้อยใส่กางเกงในสีขาวมา.. มาสิ จะเปิดให้ดู"พูดเสร็จ อ้อยก็ถอดกางเกงยีนส์ออกมากองอยู่ที่ขา ก็เห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ ที่บางจนเห็นขนหมอยสีดำที่ขึ้นปกคลุมดกเต็มเนินหี"อู้ฮู้!!..หม้อของอ้อยใหญ่จังเลย หมอยดกดีด้วย""อูย..ซี๊ดสสส.......หีของอ้อยใหญ่มากเหรอ..หีใหญ่แถมหมอยดกแบบนี้ ชายชอบมั๊ย""ชอบครับ ไม่คิดเลยว่าอ้อยของผมจะหีใหญ่ขนาดนี้ ขนหมอยก็ดกกว่าด้วย"ชายเอานิ้วจับแคมหีของสาวใหญ่ถ่างออก จนเห็นรูหีสีชมพูเข้มของอ้อยสาวใหญ่ที่ขมิบน้ำเงี่ยนใสๆ ออกมาเต็มรูหีชายจ้องดูรูหีของอ้อยสาวผัวเผลอจนอ้อยเขินอาย กอรป์กับความเงี่ยน จึงกระซิบที่ข้างหูของชายว่า"ชาย อย่าจ้องดูหม้ออ้อยอย่างนี้ซิ อ้อยอายนะ เย็ดหีอ้อยเถอะ อ้อยเงี่ยนแล้ว"จากนั้นอ้อยสาวใหญ่ก็เอามือจับท่อนควยของชาย แล้วจ่อหัวควยเข้าที่รูหีที่ฉ่ำเยิ้มของอ้อย พร้อมกับแอ่นโคกหีขึ้นส่ายรับหัวควยของชายชายจึงค่อยกดท่อนควยให้แยงลงไปในรูหีของอ้อยสาวสวยอย่างช้าๆ เพราะความฝืดคับ ของรูหีที่ไม่ถูกเย็ดมานาน แล้วค่อยๆ ดันลงไปจนมิดด้ามจนอ้อยรู้สึกว่ารูหีของเธอคับแน่นร้อนวูบวาบไปหมด"โอ้ย! หัวควยชายเข้าหีอ้อยแล้ว อย่าดันแรงควยมันใหญ่ เดี๋ยวหีฉีก อูยย...ซื๊ดดสสสสส.........ค่อยๆ ก่อนอ้อยไม่ถูกผัวเย็ดมาตั้งนานแล้ว เดี๋ยวรูหีอ้อยจะฉีก.....อูยส์..........เข้า มิดรูหีแล้ว ซื๊ดดสสสสส............หัวควยชนปากมดลูกเลย....."ชายชักควยออกมา อ้อยสาวรีบแอ่นหีตามขึ้นมา เพราะกลัวควยหลุด ชายจึงกระเด้าควยสวนลงไปเต็มแรง!อ้อยสาวสวยเสียวหีจัดถึงกับหน้านิ่วคิ้วขมวด แล้วส่งเสียงร้องครางออกมาดังๆ"อูยส์...กระเด้าแรงดีจังเลย ซื๊ดสสส.......เสียวหม้อเหลือเกิน เสียวรูหีด้วย........อูย...ซื๊ดดดสสส........อ้อย..แอ่นหีร่อนให้แบบนี้ ชายชอบมั๊ย อูยยยย..............."อ้อยสาวถามพร้อมกับแอ่นโคกหี ส่ายร่อนขึ้นมารับท่อนควยของชายจนตูดไม่ติดที่นอนเพราะต้องการปรนสวาทให้ชายซึ่งเป็นคนรักเก่า ติดใจในลีลาการเสพสังวาสอย่างเต็มที่ เหมือนกับที่อ้อยติดใจในลีลาการเย็ดของเขา"อูย...อ้อยส่ายหีร่อนแบบนี้ ผมเสียว อูยย.....""โอยย......ชายจ๋า...อ้อยเสียววว........อย่าทะลวงหีของอ้อยแรง.......ซื๊ดดดสสสสส............ควยของชายแยง หม้อของอ้อยจนมิดด้ามแล้ว หัวควยมันไชถูกปากมดลูก......อูยยยย......จะทนไม่ไหวแล้ววว......... ผัว..ผัวจ๋า.......กระเด้าแรงๆ.....โอ๊ยย........น้ำเงี่ยนจะแตกแล้วว........โอยยยยยยยยยย.........................ผัว..ผัวจ๋าาาา.................น้ำหีเมีย แตก..แตกแล้ว ซื้ดดดสสส........แล้วววววววววววววววววววววววววววววววววว...ว"น้ำเงี่ยนที่อั้นไว้เป็นเวลานานก็ไหลออกมา จนเยิ้มรูหี...!!!                        หนังโป๊สองอันในรูสาวไทยsexสวิงกิ้ง(หหากษ์ไทย0คนไทยเย็ดคนไทยหีใต้กระโปรงนักเรียนล่อหีแบบไม่เซ็นเซอร์ดูหนังโป๊ออนแนงข่มขืนรูป ภาพโป๊ หนังโป๊ ไทย เปิดพรหมจรรย์ รูป ภาพโป๊ รูป ภาพโป๊

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21