ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย  (อ่าน 198 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:41:10 AM »
ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย คลิบหลุดหมาเอาคน ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย ดูหนังโป๊นักศึกษาไทยชวนสาวอาบอบนวด มาเสียบสดที่ห้อง อวบดีแท้Full Single linkคริปดาราแอบถ่ายรูปโป๊กระเทยสวยคลิปโป๊ไทยออนไลน์ ดูฟรีเว็บ ดู หนัง ไทย เย็ด กันดูหีไทยโดนฝรั่งเย็ดแบบฟรีๆภาพเซ็กซี่สาวเกาหลีแบบเห็นนมไม่รู้อะไรทำให้เกิด....ความบังเอินมั่งค้ะ ฝ้ายสาวบ้านนอก 20 นิดๆ มาทำงานเป็นพนักงานขายในห้างพอเลิกงานก็กลับห้อง สักประมาณ 4ทุ่มกว่า เป็นห้องเช่า ฝ้ายอยู่ชั้นสอง ด้านหลังเป็นบ้านมีสองชั้น กลับมาได้ก็อาบน้ำเตียมเข้านอน แต่ตอนที่เช็ดตัวอยู่หน้ากระจก มองเงาในกระจกออกไปด้านหลังซึ่งเป็นหน้าต่างของบ้านหลังที่ติดกัน ห่างอย่างมากไม่เกิน4เมตร แล้วมันก็เปิดไฟอยู่ มีใครไม่รู้กำลังแอบอยู่หลังผ้าม่านเห็นแต่เงา ใจฝ้ายหายวาบเลย หัวใจมันเต้นแรง มือสั่นไปหมดเพราะเราชอบยืนเช็ดตัวและทาโลชั้นตรงนี้ประจำ มันคงแอบดูเราอยู่เป็นประจำแน่ๆ ฝ้ายรีบทำเป็นไม่รู้แล้วก็เข้านอน คืนนั้นนอนแทบไม่หลับ ปิดไฟแล้วก็ไปแอบดู ที่หน้าต่างเห็นเป็นเด็กผู้ชายเรียนอยู่ม.ปลาย ลูกเจ้าของบ้านหลังนั้น หลังๆชอบมานั่งเล่นที่ม้าหินหลังตึกประจำ เราก็ได้คุยเล่นกันเหมือนมาตีสนิทเรายังไงไม่รู้...อิอิ ต่อมาถ้าฝ้ายเห็นไฟเปิดอยู่ก็จะเดินไปปิดม่าน แต่ถ้าไม่เห็นเปิดไฟบางที่ก็ลืมปิดเพราะ ไม่อยากปิดๆเปิดๆ มันร้อนเวลาเรานอน พักหลังไม่เคยเห็นไฟเปิดเลยฝ้ายก็นึกสงสัย ก่อนขึ้นตึกก็เลยมองดูที่หน้าต่างก่อนเห็นไฟเปิดอยู่ แต่พอเราเดินเข้าห้องปิดไฟเฉยเลย แอบดูเราชัดๆ ฝ้ายเริ่มใจสั่นนิดๆ แต่วันนี้ฝ้ายแกล้งเปิดหน้าต่างใว้ แล้วก็เริ่มถอดเสื่อออกโชว์ชั้นในสึชมพู แล้วก็ถอดกกระโปรงทำงานออก เดินไปมานิดหน่อยแล้วก็ตัดสินใจ ถอดชุดชั้นในออก เผยให้เห็นหน้าอกที่ทั้งใหญ่ทั้งขาว แล้วก็เข้าไปอาบน้ำ .....ฝ้ายรู้สึกเสียวสุดๆเวลารู้ว่ามีใครแอบมองเราอยู่ พออาบน้ำแล้วก็ออกมาเช็ดตัวโชว์อีกรอบ แล้วก็ทาโลชั่น เริ่มจากแขน แล้วก็เน้นที่หน้าอก ลงไปถึงโคนขา แล้วก็หาชุดนอนบางๆมาใส่ ....ขอบอกรู้สึกดีมากๆ บางวันนะ แอบบีบหัวนมนิดๆ หรือไม่ก็เอานิ้วเกียวเม็ดเสียวหน้ากระจกเลย...มันทำให้น้ำแตกเร็วดี.....และแล้ววันที่เจ้าเด็กนั้นได้สำผัสจิ๋มน้อยๆของฝ้ายก็มาถึง มันเป็นวันหยุดแล้วคอมที่ห้องฝ้ายมันก็เสียเล่นเนทไม่ได้ก็เลยไปนั่นที่ม้าหินหลังตึก...แล้วน้องต้น(นามสมมุดนะคะ)ก็มานั้งคุยด้วย..ทายซิว่าเกิดอะไรขึ้นวันนั้นฝ้ายใส่เสื้อยืดสีขาวตัวบางๆแล้วก็กระโปรงสั้น มันใส่แล้วสบายค่ะ และเราก็ชอบโชว์ขาขาวๆ กับนมที่อวบๆด้วยเจ้าต้นก็มานั้งคุยเล่นตามประสาเด็กไม่มีไรทำ พอเราบอกว่าคอมเสียก็รีบอาสาจะไปดูให้เลย...บอกว่าซ่อมเป็นเก่งอย่างนั้นอย่างนี้ คุยอีกต่างหาก เราก็เลยพาขึ้นไปที่ห้อง ซึ่งคอมมันวางอยู่ที่ใต้โต๊ะคอมปลายเตียง แบบว่าใช้เตียงเป็นที่นั่งเจ้าต้นก็เข้าไปหลังโต๊ะคอม กล้มๆเงยๆ แล้วก็บอกให้เราดูหน้าจอว่าเนทมาหรือยัง...ฝ้ายนั้งตามคำสั่งแล้วก็แอบเห็นเจ้าตันตัวแสบมันแอบกล้มส่อง กกน ฝ้ายก็เลยเปิดให้ดูนิดๆแล้วถามว่าเนทเป็นไงมั่ง เนทเดียวมาเดียวหลุด เจ้าต้นก็รีบลุกจากที่ มาดูหน้าจอ ฝ้ายแอบมองเห็นไอ้ที่อยู่ในกางเกงเจ้าต้นมันตุงๆอย่างเห็นได้ชัด .....คงใหญ่ไม่ใช่เล่น ...อิอิ ฝ้ายลุกเข้าห้องน้ำแล้วดึงชั้นในลง ให้เห็นนมแบบครึ่งเต้ากันไปเลย ..กะโชว์เด็กมันเต็มที่ เจ้าต้นก็ทำคอมไปมองนมไปน้องชายก็ตุงเอาตุงเอา แล้วสักพักเนทก็ติด ซ่อมได้จริงด้วย!! ขณะที่ฝ้ายลองเล่นคอมอยู่เจ้าต้นก็มายืนดูอยู่ค่างๆ ประมาณว่าดูเราบ้าง นมบ้าง ฝ้ายก็นึกอยากลองของเด็กๆดู ก็เลยถามไปว่า มองพอหรือยัง อยากจับเหรอ ....ทายซิเจ้าต้นตอบว่าไงเป็นดังคาด เจ้าต้นตอบว่าอยากครับ เกิดมายังไม่เคยเลย...ฝ้ายบอกว่าห้ามบอกใครนะ เจ้าต้นรีบรับปากพร้อมกับโดดมาที่ด้านหลังแล้วบีบนมเราด้วยความหื่น ดันเสื้อในขึ้นมาตรงคอ ฝ้ายต้องบอกให้ถอดออก เจ้าต้นมือไม้สั้นถอดเสื้อในก็ไม่ถูก...หลังจากเอาเสื้อในเสื้อนอกออกแล้ว เจ้าต้นก็ ทั้งดูด ทั้งบีบ อย่างเมามัน ฝ้ายเอามือไปคลำควยเจ้าต้น มันแทบจะทะลุกางเกงออกมาอยู่แล้ว เจ้าต้นมือไม้อยู่ไม่สุก เริ่มลามลงไปด้านล่าง ลูบไปลูบมาตรงเนินสวาทจนฝ้ายรู้สึกเสียวๆ ทั้งเกี่ยวทั้งแหย่จนน้ำเต็มรูไปหมดฝ้ายต้องบอกให้เบาๆ เพราะบางทีมันก็เจ็บๆ เจ้าต้นถอดกางเกงในฝ้ายออก แล้วก็ทั้งดูด ทั้งเลียตามแบบในหนัง จับขาเราแยกบ้างบางทีก็จับตั่งขึ้นแล้วเอานิ้วแหย่หีเรา เสียวสุดๆ ..ฝ้ายทนไม่ได้เลยลูดกางเกงเจ้าต้นออก ควงชี้เด่ แข็งสุดๆ ฝ้ายเลย อมให้ ขอบอกกลิ่นแรงมากๆ จนต้องบ้วนน้ำลายทิ้ง สองสามครั้ง แล้วจากนั้น กลิ่นก็เริ่มออกหวานๆ หอมๆ งี้นี้เอง ที่ว่าเจี้ยวหวาน ...อิอิ หลังจากนั้น ฝ้ายทั้งชัก ทั้งอมให้ ไม่นานเจ้าต้นก็ น้ำแตก  พุ่งมาเป็นน้ำพุ 5555 แล้วก็หมดแรงจากนั้นเจ้าต้นก็ขอกลับมาแก้ตัวใหม่ ..กะจะเสียบฝ้ายให้ได้...ใว้ต่อตอนสองนะคะ..บาย   ภาพ หีสีชมพูน่าเลียจังดูหีแม่ลูกอ่อนลักหลับ น้อง สาว 8 ขวบฟรีคลิบ นักเรียนไทย ไม่ต้องโหลดxxxxxสาวนักเรียนไทยอ่าน การ์ตูน ข่มขืนดูหนังโป๊นักศึกษาไทย หนังเย็ดเด็กยี่ปุ่น ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย ดูหนังโป๊นักศึกษาไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21