ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว  (อ่าน 176 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:19:32 AM »
เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว ดาวน์โหลดหนังโป๊ เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว"โอยยย เหนื่อยจังเลยกว่าจะถึงบ้าน หวัดดีครับ พ่อ แม่"ผมเก่งครับ ลูกชายสุดหล่อคนเดียวของบ้าน"อ้าวมาแล้วเหรอลูก เป็นไงทำหน้าเซ็งมาเลย รถติดใช่มั้ย"แม่พูด"ใช่ครับ แถมวันนี้เรียนหนักด้วย เล่นเอาผมปวดหัวเลย แล้วน้องเป็นไงบ้างอ่ะแม่"ผมถามถึงน้องชายที่เพิ่งคลอดออกมาได้สองอาทิตย์"ก็ดีลูก ไม่ค่อยร้องแล้ว เลี้ยงง่ายเหมือนแกตอนเด็กนั่นแหล่ะ""อือ แต่น้ำนมแม่มันไม่ค่อยออกน่ะ ไม่เหมือนตอนเพิ่งคลอดแก ตอนนั้นน้ำนมเยอะเลย""คงเป็นเพราะแม่อายุมากขึ้นน่ะครับปีนี้ 38 แล้วซิฮะ การผลิตน้ำนมคงน้อยลง หรือไม่ก็พ่อคงแอบดูดหมดแล้วอ่ะดิ"ผมแซว"ทะลึ่งแล้ว ไอ้นี่พูดเล่นเป็นเด็กเลย 19 แล้วนะเอ็ง"พ่อผมพูดแกมหยอกเล่น"โถ่แซวเล่นน่ะพ่อ แล้วเนี่ยแต่งหล่อ จะไปไหนอีกล่ะ""วันนี้ มีนัดกับลูกค้า เดี๋ยวเอ็งอยู่บ้านเป็นเพื่อนแม่กับน้องล่ะกัน งดเล่นบาสซักวันนะ""โห เซ็งเลย นัดเพื่อนไว้แล้วเนี่ย""ก็แค่วันเดียว""โอเค คร้าบบบ ยอมแว้ว""แล้วเดี๋ยวค่อย ให้คำปรึกษาแม่เค้าเรื่องน้ำนมด้วย เห็นว่า ไม่ค่อยออกใช่มั้ยคุณ""อือ มันออกนิดๆน่ะ กลัวลูกจะไม่อิ่ม""เออ ไหนๆเอ็งก็เรียนทางด้านสุขภาพแล้ว ก็ช่วยแนะนำแม่เค้าหน่อยล่ะกัน""โอเค ครับ เดี๋ยวผมไม่อาบน้ำก่อนละกัน"แล้วพ่อก็ขับรถออกจากบ้านไปสักพักผมอาบน้ำเสร็จก็นุ่งกางเกงบอลตัวเดียว โดยไม่ได้ใส่เสื้อ เพราะวันนี้อากาศค่อนข้างร้อน"ไหนแม่ เป็นไงเหรอ น้ำนมไม่ค่อยออกน่ะ"ผมถาม"อือ ก็อย่างที่บอกเมื่อกี้นี้แหล่ะลูก มันไม่ค่อยออกน่ะ แม่ลองบีบดูแล้วก็ออกมานิดเดียวเอง"แม่ตอบ ดูแม่จะเขินนิดๆ"เดี๋ยวแม่ลองเอามือนวดดูละกันฮะ เดี๋ยวผมบอกวิธีให้ แต่ใส่เสื้อยืดนี่คงไม่ถนัดนะ ผมว่าแม่เปลี่นใส่เสื้อกล้ามดีกว่า""เสื้อกล้ามเลยเหรอ แม่ไม่มีน่ะ""เออออ เอาเสื้อกล้ามผมก็ได้"ผมลุกขึ้นไปหยิบเสื้อกล้ามสีขาวที่ไว้ใส่ออกกำลังกายมาให้แม่แม่ก็เข้าไปเปลี่ยนในห้องน้ำ สักพักก็ออกมา"เอ ออออ"ผมอึ้งไปพักนึงเพราะว่าไม่ได้สักเกตุนมแม่มานานแล้ว แต่ผมแม่ใส่เสื้อกล้ามผมมันเลยรัดเต้านมแม่ซะล้นออกมาข้างๆเลยบวกกับแม่ผม เป็นคนขาวด้วย ไอ้เรามันก็แมนทั้งแท่งเห็นแบบนี้มันก็สยิวอ่ะดิครับ"มันฟิตๆยังไงก็ไม่รู้ลูก"แม่พูดแล้วเอามือพยายามปิดเต้าขาวๆที่ล้นออกมาข้างเสื้อกล้าม"ก็อย่างงี้แหล่ะแม่ มันเสื้อผู้ชายน่ะ ผู้หญิงใส่เลยดูฟิต ก็ผู้ชายไม่ได้หน้าอกใหญ่นี่ครับ ฮ่าๆๆๆ""ทำเป็นขำนะเรา""แม่ นั่งเลยครับ ที่โซฟานี่แหล่ะ"แม่เดินมานั่งที่โซฟาซึ่งผมนั่งรออยู่ก่อนแล้ว ช่วงที่เดินนมก็เด้งดึ๋งๆๆมาตลอดทาง เล่นเอาตัวผมร้อนวูบวาบไปหมดเลย"เอ้า แล้วเริ่มยังไงล่ะ""ก็ เดี๋ยวแม่นั่งหันหลังให้ผมแล้วเริ่มนวดเป็นวงกลมนะลองทำซักห้านาทีล่ะกัน"ผม ให้แม่หันหลัง เพราะรู้ว่าแม่อาย ทั้งที่ผมอยากดูใจจะขาดแม่เริ่มนวดตามที่บอก ส่วนผมก็นั่งดูทีวีไปเพื่อดับความฟุ้งซ่านของตัวเองจนผ่านไปห้านาที"มัน ออกมานิดเดียวเองลูก เนี่ย"แม่คงเผลอ หันหน้ามาหาผม ผมมองไปที่ตรงหัวนมซึ่งมีน้ำนมแฉะอยู่นิดนึง จากการที่แม่นวด โอววว เริ่มปวดกระดอแล้วอ่ะดิ เลยหาหนังสือมาปิดไว้ที่เป้ากางเกงตัวเอง"มัน เออ หยุดไหลแล้วเหรอแม่""ก็หยุดแล้วซิ ออกมาแค่นิดเดียวเองเนี่ย หรือว่าแม่นวดไม่ถูกวิธี แม่ก็นวดแบบเนี้ย""อืมม สงสัยผมต้องลองนวดให้แล้วล่ะ"ตอนนี้ความเงี่ยนเริ่มปะทุขึ้นแล้ว ขอจับนมแม่หน่อยเถอะ"อะไรนะ ไม่เอาหรอกเก่งโตเป็นหนุ่มแล้วนะ ไม่เหมือนแต่ก่อน แม่อายนะ""แล้วจะทำไงอ่ะแม่ ก็น้ำนมไม่ออกน่ะ ผมก็แค่อยากช่วยน่ะเดี๋ยวไม่ช่วยพ่อก็ว่าผมอีก ถ้าแม่ไม่อยากให้จับก็ไม่เป็นไร"แม่นั่งคิดอยู่สักพัก แล้วมองมาที่ผม"เออ ทำก็ทำ ยังไงเราก็แม่ลูกกัน ดีกว่าให้คนอื่นมานวดให้""จริงนะ"ผมเผลอออกอาการดีใจมานิดนึง พอนึกขึ้นได้ก็ทำสีหน้าปกติเหมือนเดิม"อ่ะ นวดซิ"แม่แอ่นนมมาที่ผม"โอ้โห"ผมเผลออุทานออกมา ก็ตั้งแต่มีแฟนมีกิ๊กมายังไม่เคยเจอไซร์ใหญ่ขนาดนี้เลยนี่ครับ"โอ้โห อะไรลูก""อ๋อ เห็นน้ำนมน่ะครับ เดี๋ยวผมนวดเลยนะ"ผมเริ่มจับที่นมแม่ ซึ่งตอนนี้สองเต้าล้นอยู่เต็มมือทั้งสองข้างผม นิ่มสุดๆ แล้วก็เริ่มนวดเป็นวงกลม โดยที่ผมหันหน้าไปทางทีวี แกล้งทำเป็นไม่สนใจนมแม่สักพักผมหันหน้ามาหาแม่ แม่หน้าแดงนิดๆแล้วเลี่ยงสายตาไปทางอื่น"เป็นไงครับ ไหนดูซิมันไหลรึเปล่า"ผมหยุดนวด แล้วก้มลงไปมองที่หัวนมที่แฉะอยู่"แม่รู้สึกว่า เอออ มันไหลออกมาอีก แต่ไม่มากนะ"เสียงแม่สั่นๆ"มันมองไม่ค่อยชัดน่ะครับ ถอดเสื้ออกได้มั้ยแม่""เออออ ก็ๆ ได้ลูกถอดละกันนะ""ถ้าแม่เขินหลับตาก็ได้ครับ"ผม เริ่มจับชายเสื้อแม่ ค่อยๆถอดเสื้อกล้ามออกสองเต้าใหญ่เผยออกมาทีละนิด จนเห็นนมแม่ชัดๆตรงหน้า ซึ่งใหญ่กว่าสาวทุกคนที่ผมเคยเห็นมา หัวนมสีออกชมพูอมคล้ำนิดๆแล้วมีน้ำนมปริ่มอยู่ ดูแล้วเซ็กซี่มากๆ ทำเอาควยผมแข็งโป๊กเลยตอนนี้แม่ยังหลับตาอยู่ ผมเอามือจับที่เต้านมแม่แล้วเอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งบี้ที่หัวนมเบาๆ"ซี๊ดดดด"แม่ เผลอครางออกมาขณะที่ยังหลับตาอยู่ ทำใผมยิ่งได้ใจใหญ่เลย คราวนี้ก็บี้หัวนมทั้งสองข้างเลย แม่ครางดังกว่าเดิมนิดนึง และหายใจแรงขึ้น"มัน อะ ออกมามั้ยลูก"แม่ถามเสียงสั่นๆ"ออกครับ แต่ยังไม่เยอะเท่าไหร่ จริงๆถ้าจะใหได้ผลต้องอาศัยแรงดูดด้วยครับแม่ เดี๋ยวให้ผมไปอุ้มน้องมาดูดเลยมั้ยครับ"น้องหลับอยู่น่ะ อย่าปลุกเลย ถ้ายังไงเก่งดูดให้แม่ละกันลูก"อ้าว ซะงั้นอ่ะครับ คงเป็นเพราะการบี้หัวนมของผมเลยทำให้แม่อยากขึ้นมาผมไม่ตอบ แต่หยุดบี้หัวนมแล้วลงมานั่งคุกเข่าที่พื้น"แม่ลืมตาเถอะครับ"แม่ลืมตาขึ้น หน้าแดง ก้มลงมองที่ผม"เดี๋ยวแม่เอามือนวดไปด้วยนะครับ แล้วผมจะเริ่มดูดให้"แม่ไม่ตอบแต่เอามือนวดที่นมตัวเองแล้วหันหน้าไปทางทีวีผมแลบลลิ้นออกมา แล้วเลียไปที่หัวนม"แผล็บๆๆ""อืออออ"เสียงแม่ครางในลำคอ แต่สายตายังดูทีวีอยู่สัก พักผมเอาปากงับที่หัวนม"จ๊วบบบบ"เริ่มดูดสลับกับเอาลิ้นรัวที่หัวนม ซึ่งปกติเคยทำแบบนี้กับสาวๆแต่ไม่นึกว่าวันนี้ต้องมาทำกับแม่ตัวเอง"อือออออ"แม่ยังครางอยู่พร้อมกับนวดนมตัวเองแรงขึ้นผมหยุดดูดสักพัก แล้วเงยหน้าขึ้นพูดกับแม่"แม่ ไม่ต้องอายนะครับ ผมเข้าใจว่าทำแบบนี้แล้วจะทำให้ร่างกายแม่ตอบสนองทางเพศ เป็นเรื่องปกติน่ะ ถ้าแม่อยากครางก็ครางให้เต็มที่เลยครับ ฮอร์จะได้หลั่งเต็มที่ น้ำนมจะได้ออกเพิ่มอีกครับ"แล้วผมก็จัดการดูดนมแม่ต่อ ทีนี้ล่ะครับ แม่ครางเต็มที่เลย"อ้าๆๆ ซี๊ดดดดดดด อืออออออออ"แม่ครางแบบปลดปล่อยอารมณ์สุดๆน้ำนมเริ่มไหลออกมาเรื่อยๆ ผมก็กินน้ำนมไปด้วยสักพักก็หยุดดูด แล้วยืนขึ้น"หยุดทำไมล่ะลูก"แม่ถามแบบเหมือนอยากให้ดูดต่อ"คือ ผมเห็นว่า พอแม่มีอารมณืแล้วน้ำนมมันออกเยอะน่ะครับ ผมจะกระตุ้นอารมณ์แม่เพิ่มน่ะครับ"แล้วผมก็จัดการถอดกางเกงบอลออก ทำให้กระดออันเขื่องหัวดอขนาดเบ้งดีดผึงออกมาตรงหน้าแม่แม่มองตาค้างเลย ครับ คงคิดไม่ถึงว่าควยลูกชายจะโตเร็วอะไรขนาดนี้ แถมผมเองก็ผ่านการกระเด้ากับสาวๆ มาหลายคน เลยทำให้เส้นเอ็นรอบควยแข็งแรงปูดออกมาอย่างเห็นได้ชัด"ไม่ต้องเกร็งนะครับแม่ นึกซะว่าเป็นของพ่อ เพียงแต่ใหญ่กว่า""แล้วให้แม่ทำยังไงล่ะ""ชักว่าวก็ได้ครับ แม่จะได้มีอารมณืเพิ่มขึ้นไง"แม่ดูท่าทางอายๆ แต่ก็เอามือมาจับควยผมพร้อมกับเริ่มออกแรงกระตุกว่าว เล่นเอาผมเข่าอ่อนเลย"โอย ยยยยย อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ"ผมครางออกมาด้วยความเสียวพร้อมแอ่นควยไปข้างหน้าใกล้ปากแม่ โดยมองตาแม่ไปด้วย เพื่อสื่อความหมายว่า อยากให้แม่อมให้สักพักแม่จัดการอมที่หัวบายผมทั้งหัวเลย"ซี๊ดดดดด ดีครับแม่ดูดตรงหัวเยอะๆ โอยยยยยย"สักพักแม่ก็อมไปจนเกือบมิดด้าม เพราะว่าของผมทั้งใหญ่และยาวจึงอมไม่มิดด้ามมือผมก็บี้หัวนมแม่ไปด้วย ตอนนี้น้ำนมไหลออกมาอีกสักพักผมก็ถอนควยออกจากปากแม่"เดี๋ยว ผมทำให้แม่บ้างครับ"ผมลงไปนั่งคุกเข่า ถอดกางเกงขาสั้นแม่ออก แล้วก็ถอดกางเกงในลายลูกไม้สีขาว จนเห็นขนดกดำกับรอบแยกสีแดงอมคล้ำนิดๆกับเม็ดเสียวน้อยที่ปลิ้นออก ซึ่งตอนนี้หอยของแม่แฉะไปด้วยน้ำแห่งความอยาก ผมจัดการเอาลิ้นเลียไปที่รอยแบะกลางกลีบของแม่"ซู๊ดดดดดดด อ้าๆๆๆ"แม่ครางด้วยความเสียวพร้อมกับเอามือบี้หัวนมตัวเองไปด้วยแล้วผมก็แยงลิ้นเข้าไปในหอย โชว์ลีลารัวริ้นใส่หอยแม่จนแม่บิดไปบิดมาด้วยความเสียวแล้วผมก็หยุดรัวลิ้น แล้วเงยหน้าขึ้นมาถามแม่"เป็นไงครับ แม่ เห็นมั้ย พอแม่มีอารมณ์ น้ำนมออกมาเยอะเลย งั้นดี๋ยวผมเอากระจู๋ผมถูกับหอยแม่นะจะได้เสียวกว่านี้"เออออ จ๊ะๆ"แม่ตอบพร้อมกับทำหน้าแบบอยากสุด ก็โดนผมทั้งนวดทั้งบี้นม รัวลิ้น แถมได้ลิ้มรสมังกรตาเดียวเข้าไปอีก ใครจะทนไหวล่ะครับผม เริ่มเอาควยผมวางทาบตรงรอยแยกของหอยแม่ เป็นแนวตั้งโดยที่ยังไม่ได้ยัดเข้าไป แล้วออกแรงบอดควยให้เสียดสีกับหอยแม่ แล้วมองหน้าแม่ไปด้วยพร้อมกับทำตาหวานๆใส่แม่ แม่ก็มองผมตอบแล้วเราก็จูบกันโดยอัตโมติเลยครับ แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มผสมกับรศชาติน้ำนมที่อยู่ในปากผมมันช่างเป็นรสจูบที่ ทั้งเสียวและอร่อยสุดๆ"ไอ้เก่งเว้ย อยู่ป่าวว่ะ"เสียงไอ้แจ็คเพื่อนผมตะโกนเรียก ดันเสือกมาขัดจังหวะตอนนี้ แต่นึกอีกทีผมกะไอ้แจ๊คเคยคุยกันว่าอยากลองเย็ดแบบสองต่อหนึ่งดู วันนี้ก็แจ่มเลยดิ"อุ้ย แจ็คมาเหรอเดี๋ยวแม่ใส่เสื้อผ้าก่อนดีกว่า""ไม่ต้องหรอกครับแม่ ผมอยากให้แม่ลองแบบ เอออออ""แบบไหนเหรอลูก""แบบสองต่อหนึ่งอ่ะครับ ได้มั้ย ผมรู้นะว่าแม่อยากอ่ะ"ผมอ้อนแม่พร้อมกับเอานิ้วบี้เม็ดเสียวแม่ไปด้วย"อืออออ ซี๊ดดดด แล้วๆแต่ลูกก็แล้วกัน"แม่ตอบตกลง"เข้ามาเลยไอ้แจ็ค""เป็น ไงไอ้เก่ง เฮ้ยยยย อะไรกันฟ่ะ"ไอ้แจ็คร้องเสียงหลง แตยังไม่เห็นว่าผู้หญิงที่ผมเย็ดด้วยเป็นใคร เพราะแม่ผมเขินไอ้แจ็ค โดยเอาหน้าหลบมาข้างหลังผม"ก็อย่างที่เห็นแหล่ะมึง เอาด้วยกันป่าว""ลูกผู้ชายอย่างกู มีเหรอฟ่ะจะปฏิเสธ ว่าน้องสาวที่อยู่ข้างหลังใครจ๊ะ หันพี่แจ็คดูนม เอ้ยดูหน้าหน่อยซิ"แม่ค่อยๆขยับตัวออกมา ให้ไอ้แจ็คเห็น"จ๊ากกกกกกก น้านิด หวัดดีคร้าบบบ"ไอ้แจ็คเข่าอ่อนยกมือไหว้แม่ผม"หวัดดีจ้ะ"แม่รับไหว้ทั้งที่โป๊อยู่"ไอ้เก่ง นี่มึงเย็ดแม่ เอ้ยเย็ดน้านวลเหรอว่ะ""ก็กูต้องกระตุ้นอารมณ์แม่เค้า ฮอร์โมนจะได้หลั่งออกมาเยอะน้ำนมจะได้ไหล แม่กูน้ำนมไม่ค่อยออกน่ะ จะเอายังล่ะมึง""เออออ ผมขะๆขอเอาด้วยได้มั้ยครับน้านวล"ไอ้แจ็คยังอุตส่าห์ขออนุญาตแม่ผมอีก"เออออ จ้ะๆก็ๆมาเถอะจ้ะ"แม่ตอบว่า แล้วผมก็อุ้มแม่ไปที่ห้องนอนผม โดยที่ไอ้แจ็คเดินแก้ผ้าควยตุงตามหลัง มันมองนมแม่ผมไม่กระพริบเลย ก็ไอ้แจ็คเนี่ย แม่งนักดูดนมเลย แฟนมันแต่ละคน นมหญ่ายยยทั้งนั้นผมวางแม่ลงบนเตียง"ไอ้แจ็คกูให้มึงก่อน""ต้องงี้ดิว่ะ เพื่อนรัก"ไอ้แจ็คจัดการนอนทับตัวแม่ผม เริ่มบรรเลงรสจูบ แลกลิ้นกับแม่"จ๊วบบบบ จ๊วบ"โดยที่แม่ผมก็ไม่เบาครับ มีดูดลิ้นไอ้แจ็คตอบด้วยสักพักไอ้แจ็คเลื่อนลงดูดนมแม่ผม"โอ้โห น้ำนมเยอะเลยว่ะไอ้เก่ง""ลองชิมดิว่ะ โคตรหร่อยเลย""ไอ้เก่งเดี๋ยวมึงดูกู น้าครับมันเสียวหน่อยนะครับ"ไอ้เก่งจัดการแลบลิ้นออกมาแล้วโชว์ลีลารัวลิ้นใส่หัวนมแม่ผมแบบเหนือชั้น สลับกับการดูดเป็นจังหวะ"ซู๊ดดดดดด อือออออ อ้าๆๆๆๆ"แม่ครางแบบเสียวสุดๆเพราะเจอนักดูดนมขั้นเทพอย่างไอ้แจ็คเข้าไปไอ้แจ็คก็กินน้นมเข้าไปหลายอึก แถมน้ำนมที่ไหลออกมาข้างเต้าขาวอวบของแม่ผม ไอ้แจ็คตามเลียจนหมดสักพักมันเลื่อนตัวขึ้นไป เอากระดอจ่อที่ปากแม่ผม"น้านวลครับขอผมกระเด้าปากนะครับ"แม่ไม่ตอบครับ แต่อ้าปากรอเลย"ไอ้แจ็คนั่งยองๆซอยควยเข้าปากแม่ผมเต็มที่"อือออออ ซี๊ดดดดดด สุดยอดจริงว่ะไอ้เก่ง แฟนกูไม่ติดฝุ่นเลย"ผม เองตอนนี้ก็ทนไม่ไหวแล้วครับ ขึ้นไปที่เตียงจักการยกขาแม่ขึ้นทั้งสองข้างแล้วเอา ควยจ่อเข้าไป ค่อยๆกดเข้าได้เกือบมิดลำ แล้วถอนออกมาทีนึง แล้วค่อยๆดัยเข้าไปใหม่ ทีนี้มิดด้ามเลยแม่ก็ครางอยู่ในลำคอเพราะไอ้แจ็คกระเด้าปากอยู่"อือออออ อ้าๆๆ ซู๊ดดดดดดดด ซี๊ดดดดดดดดด"ทั้งผมและไอ้แจ็คครางกันเสียงหลงด้วยความเสียวและมันศ์แบบสุดๆสักพักไอ้แจ็คขอสลับที่กับผม โดยที่มันมากระเด้าหอยส่วนผมเปลี่ยนไปกระเด้าปากไอ้แจ็คซอยกระเด้าแบบเน้นๆ จนกระทั่งน้ำแตก"เฮ้ยไอ้แจ็คอย่าแตกในนะมึง""อ้าๆๆๆ ซี๊ดดดดดด ออกแล้ววววว"ไอ้แจ็คกำลังจะถอนควยออกมา แต่ดันสะดุดตัวเองทำให้ควยมันดันเข้าไปในหอยแม่ผม เป็นจังหวะที่น้ำมันแตกออกมาพอดี"อ้า ไม่ทันแล้วว่ะไอ้เก่ง กูทำน้องให้มึงแล้วล่ะ""ถอย เลยมึง เดี๋ยวขอกูบ้าง"ผมให้แม่หันหลัง แล้วโก่งตูดให้ผมทำให้หอยแม่โหนกย้อยมาข้างแล้วดันควยเข้าไป ทีเดียวมิดเลย ซอยกระเด้าอยู่สักพัก แล้วรู้สึกว่ามีอะไรยุกยิกอยู่แถวตูด"อ้าว เฮ้ยยยย ไอ้แจ็คมึงทำไรของมึงว่ะ ซี๊ดดดดดด"ก็ไอ้แจ็คดิครับ แม่งเล่นเอานิ้วมาแยงตูดผม เล่นเอาผมทั้งเจ็บทั้งเสียวเลย"เสียวดิมึง กูดูในหนังมาว่ะ เลยลองทำกับมึงก่อน""เออ เสียวว่ะ ซู๊ดดดดด อ้า แต่มึงอย่าบอกใครนะเว้ย กูอาย"ผมยังซอยกระเด้าแม่อยู่ในขณะที่ไอ้แจ็คก็เอานิ้วมันกระเด้าผมอยู่ข้างหลัง"อ้าๆๆๆ ซี๊ดดดดดดด ออกแล้ววววว"ผมดันควยเข้าไปให้ลึกชนโดนปากมดลูก แล้วฉีดน้ำกามที่อั้นมาหลายวันจนหมด ไอ้แจ็คก็เอานิ้วออกจากตูดผม"อืออออ ซู๊ดดดด"แม่ครางออกมาเพราะเสร็จเหมือนกันผมกับแม่นอนกอดกันแบบหมดเรี่ยวแรง โดยที่ไอ้แจ็คกลับก่อนเพราะนัดกับแฟนไว้ สงสัยจะไปต่อยกสองกับแฟนมันน่ะครับถัดจากนั้นมาซักเดือนนึง แม่มีอาการเหมือนแพ้ท้อง ผมเลยซื้อที่ตรวจตั้งครรภ์มาให้แม่ตรวจ ปรากฎว่าท้อง ผมเอามือลูบท้องแม่เบาแล้วบอกว่า"ว่าไง ลูกพ่อ เอออออ หรือลูกไอ้แจ็ค"(จบ)พระเจ้า มันเสียวมาก                อ่านการ์ตูนโป้ที่สุดคลิป x ออนไลน์ ทางบ้านดูหนังxxออนไลน์ใหม่คลิปโป๊ออนไลน์ ฝรั่งหล่อๆโหลดการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 125..ห้องโหลดคลิปนักศึกษาตั้งกล้องซอยสาวสุดมันส์หลุดนักเรียนบ้านนอกหนีแม่แอบไปคลิปลงแขกสาวออฟฟิศแถวชิดลม หลุดพาเด็กมัธยมมาล่อที่ห้องพักฉุดเด็กสาวเข้าห้องน้ำแล้วแหย่จิ๋มเล่นน้องสาวโคตรสวยโดนใจสุดสุดเย็ดแม่เลี้ยง r onlineดูavหนังออนไลน์หนังโป้เด็กญี่ปุ่นวัยรุ่นฝรั่งเอากันน่ารักมากมายหนังโป๊วัยรุ่นการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 1258.เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว เซ็กซ์คนกับสัตว์ เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว เรื่องเสียว เย็ดกันในครอบครัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21