ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเย็ดเด็ก  (อ่าน 394 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเย็ดเด็ก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:46:32 AM »
หนังเย็ดเด็ก ดูหนังเอ็กซ์เด็ก หนังเย็ดเด็ก หนังเย็ดเด็กไม่รู้ว่าใครโดนเปิดซิงกันแน่ ที่เห็นๆมีเลือดแน่นอนมาเยี่ยมญาติที่โรงพยาบาล เลยโดนจัดหนัก แทงสด เด็ดสาวไทยใส่เต็มที่ กับพี่หรั่งขนาดบิ๊ก ล่อกันแบบเน้นๆ http://www.wupload.com/file/655810151ช๊อตเด็ดหนังไทย x ไปเยือนอิงริส มันส์ซะไม่มีแม่บ้านสาวจอมดูดไข่ เล่นแท่งเนื้อจนน้ำจะกระจายสาวน้อยผมจุก เล่นรักกับพี่ชายตัวเอง อาจจะเปิดซิงด้วยน้องไก่ สาวไทย เล่นเสียวอย่างบ้าคลั่งกับพี่หรั่งรูปโป๊หีนักเรียนเย็ดนักเรียนสาวช่วยตัวเองออนไลน์ภาพ ดารา เย็ด กันโดนคนแก่เย็ดตอนผัวเผลอเย็ดกันจนเตียงพังหนังเอวีฟรีจากมือถือผมกลับบ้านปู่ย่ากับพ่อรู้ดีว่าผมไปเที่ยวผมไม่เคยปิดบังอะไรกับคนทั้งสามปู่ยังแกล้งพูดว่า ตัวเบามาเลยนะ ย่าแค่เตือนระวังให้ดี พ่อบอก ปล่อยมันๆกำลังตกมันไม่มีใครรู้ว่าผมไปเจอใครและสมสู่กับใครผมก็ไม่บอกคิดว่าไม่ควรพูดสามสี่วันให้หลังผมถามปู่เรื่องแม่ ปู่ถามกลับ อยากรู้ไปทำไมจะตามหามันเหรอผมบอกว่า ไม่คิดจะตามหาแต่แค่อยากรู้ว่าปู่รู้อะไรบ้างตอนนี้ ปู่ขำๆว่า ปู่เข้าใจเอาว่าที่ปู่ที่รู้มาหลายปีก่อนผัวมันตายมันหมดตัวแถมยังมีลูกสาวอีกคนต้องเลี้ยงดูผมพยักหน้ารับมันตรงกับที่ผมรู้มาผมถาม ปู่รู้ไมตอนนี้แม่ผมอยู่ที่ไหนทำอะไร ปู่หัวเราะว่าอยากตามหาใช่ไม ผมยักไหล่ว่า ก็ไม่เชิงแต่ถ้าบังเอิญได้เห็นตัวเป็นๆสักทีก็น่าจะดีปู่บอกไม่รู้มันอยู่ที่ไหนทำอะไรที่รู้มาเพราะเมื่อปีก่อนไปกินข้าวกับพรรคพวกบังเอิญมีคนที่เคยค้าขายกับผัวมันพูดให้ฟังว่าเศรษฐกิจมีคนยิงตัวตายเขาเอ่ยชื่อผัวแม่แก่ปู่ก็แค่ฟังไม่ซักถามอะไร ผมบอก พ่อคงไม่สนใจ ปู่บอกอย่าได้พูดถึงเลยก่อนมันทิ้งเราไปมันทำไว้แสบ ผมยิ้มๆปู่เลยถาม ถ้าแกจะตามหาแล้วถ้าเจอแกจะทำยังไงผมยักไหล่ ไม่คิดจะทำอะไรก็คงแค่ทักทาย ความคิดหรือคำว่าแม่ไม่มีในหัวผมๆแม่แต่ย่าที่เลี้ยงผมมาปู่บอกไม่รู้จริงว่ามันทำอะไรอยู่ที่ไหนเอาว่าถ้ารู้ก็จะกระซิบบอกแต่บอกก่อนปู่ไม่อยากรู้เรื่องของมันจากนั้นอีกสิบกว่าวันผมไปเดินหาซื้อของที่ห้างแห่งหนึ่งที่ชั้นบนเป็นโรงแรมชั้นดีห้างนี้มีแผงขายของอยู่เป็นช่องๆ บังเอิญผมเห็นผู้หญิงที่อ้างว่าเป็นแม่ผมขายของอยู่ในแผงหนึ่งเธออยู่ในชุดเสื้อคอกลมกระโปรงสั้นผมตรงเขาไปหาทักทาย อ่า!คุณมาขายของที่นี่เองหรือเธอดูตกใจแสยะยิ้มรับ ก็ขายมาสองสามปีแล้ว ผมถาม เป็นของตังเองหรือไงเพราะผมคิดว่าถ้าเป็นของตัวเองน่าจะพอมีรายได้ดี แต่เธอบอก ก็ไม่เชิง ผมถาม หมายความว่าไงเธอบอก เป็นของเพื่อนฉันลงหุ้นแค่สิบเปอร์เซ็นผมคิดก็เหมือนลูกจ้างแต่มีส่วนแบ่งบ้าง เธอถาม มาเดินเที่ยวเหรอ ผมบอกมาหาซื้อของก็ได้แล้ว ผมถามเธออีก เออแล้วนี้ยังรับงานแบบนั้นอีกหรือเปล่าเธอทำหน้าไม่ค่อยพอใจในคำถามแต่ก็บอก ลูกสาวกำลังเรียนอยู่ในวัยที่ต้องใช้เงินไม่อยากให้เขาน้อยหน้าเพื่อนถ้าขัดสนเรื่องเงินก็จะติดต่อนายหน้าเป็นครั้งคราวผมเลยถาม แล้วนี่ไปมาอีกหรือยัง เธอมีสีหน้าขุ่นเคืองแต่ก็บอก จากวันก่อนก็ยังไม่ใครรับอีกเลยผมเลยถาม แล้วตอนนี้ขัดสนหรือยัง เธอหันมองซ้ายขวาอย่างระแวง อย่าพูดไปเดียวใครได้ยินจะสงสัยไม่มีใครแถวนี้รู้ว่าฉันทำอะไรผมเลยบอก ขอโทษผมแค่คิดว่าถ้าเดือดร้อนผมอาจช่วยได้เธอทำท่ากระอักกระอ่วนพูดอ้อมแอ้มก็กำลังคิดจะติดต่อนายหน้าคนเดินไม่รู้จะได้ยังไงเมื่อไรผมได้โอกาสและพอใจในตัวเธอเลยบอก เอาว่าผมจะเปิดห้องข้างบนแล้วเราขึ้นไปคุยกันเป็นการส่วนตัวว่าผมพอจะช่วยเหลืออะไรได้บ้างจะดีไมเธอแสยะยิ้มนิ่งคิดอยู่ครู่พอดีมีคนมาดูของที่แผงเธอผมเลยเดินหนีอีกครู่ใหญ่ผมเห็นเธอว่างก็กลับมาทวงถาม ว่าไงว่างไมเธอเลิ่กลั่กมองซ้ายขวาแล้วบอก เดียวเพื่อนจะมาเฝ้าร้านแทนก็จะพอมีเวลาบ้างผมเลยบอก เดียวผมโทรฯมาบอกว่าอยู่ห้องไหนเอาไม เธอมองๆผมแล้วบอก ที่นี้มันแพงนะผมบอก มันไม่ใช่ปัญหาสำหรับผม เธอนิ่งคิดแล้วพยักหน้าว่า อีกสิบนาทีเพื่อนจะมาผมบอก ได้เลย  จากนั้นผมไปกดเอทีเอมเตรียมเงินไว้จำนวนหนึ่งแล้วขึ้นไปชั้นโรงแรมแล้วเปิดห้องโทรฯลงมาบอกเธอๆบอกเพื่อนมาแล้วอีกครู่จะขึ้นไป ผมนอนดูทีวีรอเธออยู่เกือบครึ่งชั่วโมงนึกว่าเธอจะไม่มาแต่แล้วก็มีคนมาเคาะประตูห้องผมรีบเปิดรับแน่นนอนเป็นเธอๆบอกขอโทษทีมาช้าไม่เคยขึ้นมาดูหรูมา เธอดูลังเลประหม่าผมรีบเชิญให้เธอเข้าในห้องเธอบอก ดูท่าจะแพง ผมยักไหล่บอก ก็อย่างที่บอกไม่ใช่ปัญหาผมให้เธอนั่งที่เตียงเธอดูขัดๆเขินผมนั่งเก้าอี้ตรงข้ามเธอๆกุกกักพูเออมีอะไรจะคุยก็ว่ามาสิ ผมบอก ผมถามปู่เรื่องคุณปู่บอกพอรู้ว่าสามีคุณตายข้อมูลตรงกันแต่ปู่ไม่รู้คุณอยู่ที่ไหนทำอะไรเธอเริ่มถาม ตอนนี้ฐานะทางบ้านเธอดีแล้วใช่ไม ผมบอก ถ้าไม่ดีผมคงไม่มีเงินมานั่งเล่นแบบนี้เธอพยักหน้าแล้วถามทุกข์สุขปู่ย่าและพ่อผมๆบอกเธอๆจะรู้ไปทำไมทุกคนสบายดีผมถามเธอทำไมทิ้งพวกเราไป เธออึ้งพูดไม่ออกแล้วบอก ไม่อยากพูดถึงอดีต ผมเลยว่าผมก็ไม่อยากรู้ให้มากเรื่อง เธอบอกตอนนี้เธอก็ลำบากร้านค้าก็ไม่ใช่ของเธอทั้งหมดเธอก็เหมือนลูกจ้าง ผมถามได้ค่าตัวเท่าไรจากที่ผมจ่าย เธออึ้งนิ่งแล้วบอกราคา ผมเลยว่า จะพอเหรอ เธอว่าก็ยังพอให้ลูกสาวที่กำลังเรียนต่อแต่ก็ลำบากต้องใช้เงิน ผมบอกผมพอช่วยได้บ้างก็จะช่วย เธอยิ้มๆว่า ขอบใจที่คิดจะก็ช่วยน้องช่วยแม่ผมขำในลำคอว่า น้องเหรอเกิดมาก็ไม่เคยเห็น เธอบอกแต่อย่างน้อยฉันก็เออเป็นแม่เธอจริงๆนะ ผมว่า แม่เหรอเกิดมาก็พึ่งเห็นว่าหน้าตาแม่เป็นแบบนี้เธอก้มหน้าสลดพูดไม่ออกเหมือนรับผิด แล้วเธอเปิดกระเป๋าถือหยิบรูปๆหนึ่งเก่าๆส่งมาให้ผมมันเป็นรูปพ่อผมกับปู่ย่าและเธอถ่ายร่วมกันโดยเธออุ้มเด็กแบเบาะในอ้อมแขนเหมือนจะบอกว่าเธอเป็นเมียพ่อผมและเด็กที่เธออุ้มก็คือผมๆส่งรูปคืนให้เธอแล้วบอกเอาว่าผมเชื่อผมจะช่วยเรื่องการเงินบ้างตามสมควร เธอเงยหน้ายิ้มๆมองผมแล้วบอก ขอบใจนะผมยิ้มๆยักไหล่แล้วบอก แต่ผมไม่ให้เปล่านะ เธอผงะอึ้งสีหน้าเธอเปลี่ยนไปทำท่าจะพูดถามแต่ผมรีบตัดบทบอกเธอกางขาออกหน่อยสิ เธอสีหน้าตกตะลึงถาม ทำไมเธอจะทำอะไร ผมบอก ผมอยากดูผมจะจ่ายค่าตัวให้เต็มโดยไม่ต้องผ่านนายหน้ายังจะมีพิเศษให้อีกไม่ดีเหรอเธอหน้าๆซีดพูดอึมอำ คิดว่าจะมาคุยแค่เรื่องให้ความช่วยเหลือ ผมเลยบอกก็นี่ไงผมจะช่วยแต่ไม่ให้เปล่า เธอส่ายหน้าก้มพูดอ่อยๆโดยไม่มองผมฉันไม่เคยคิดจะรับเด็กรุ่นอย่างเธอมาก่อนแล้วไม่คิดว่าจะเออครั้งก่อนรับทำไปเพราะไม่รู้ว่าเธอเป็นใครก็พอรับได้แต่ตอนนี้รู้แล้วไม่อยากให้เกิดขึ้นอีกผมไม่พูดอะไรปล่อยให้เธอนิ่งเงียบขบคิดทำใจอยู่ครู่ แล้วเธอก็ค่อยๆกางขาออกเล็กน้อยเป็นการยอมรับข้อเสนอของผมโดยเธอไม่พูดอะไรผมขยับตัวลงนั่งที่พื้นตรงหน้าเธอจับสองเข่ากางออกให้กว้างขึ้นแล้วผมก้มมองเข้าไปในช่องกระโปรงเห็นเป้ากางเกงในสีขาวที่อวบตึงผมเอามือสอดเขาในกระโปรงลูบขาอ่อนด้านในเธอจนสุดถึงเป้ากางเกงในแล้วลูบๆคลำๆบีบเบาๆเธอยังก้มหน้าเมินหลบไม่มองผมแต่ขยับตัวเหมือนจะหนีบขาหนีผมบอกเธอ หีคุณสวยอวบนุ่มเย็ดมันดีเป็นที่สุด เธอพูดออกมาแต่ฉันเป็นยังไม่ทันขาดคำที่เธอจะพูดผมบอกเธอ คุณจะเป็นใครก็ตามผมก็จะเย็ดคุณอีกเธอส่ายหน้าไม่มองผมๆลุกยืนถอดรุดกางเกงลงควยผมที่แข็งก็ดีดออกมาผมจับหัวเธอให้หันหน้ามามองผมๆบอกดูสิควยผมแข็งพร้อมแล้วคุณจะพร้อมหรือไม่ผมก็จะเย็ดคุณแก้ผ้าสิคุณมีเวลาน้อยไม่ใช่เหรอเธออึดใจขยับตัวถอดเสื้อยืดออกทางหัวแล้วขยับตัวขึ้นนอนหงายบนเตียงผมรีบถอดเสื้อที่เหลือออกขณะที่เธอแอ่นตัวรุดซีปกระโปรงแล้วถอดมันออกผมขยับขึ้นเตียงเอาสองมือจับรุดกางเกงในเธอลงจนหลุดเธอเอามือปิดหีเมินหน้าหลบผมจับเธอกางขาออกผมเข้านั่งในหว่างขาเธอจับมือเธอออกจากหีเอามือผมจับปิดบีบขย่ำแทนทั้งยังเอามือขยุ่มดึงขนหมอยเล่นผมบอกหีน่าเย็ดมาก เธอไม่พูดอะไรผมเอามือนิ้วสอดแยงลงร่องและรูหี เธอสะดุ้งจะหนีบขามือจับแขนผมเธอหันมองผมด้วยสีหน้าที่บูดเบี่ยว ผมบอกเธอ อยู่เฉยๆเดี๋ยวผมจะเอาควยแยงแทนนิ้วเธอยกสองมือขึ้นปิดหน้าผมแบะแหกพูร่องหีเธอแล้วเอาควยจ่อที่รูหีแล้วค่อยๆกดแทงกระเด้าอัดจนหัวควยเข้าไปมันไม่ยากแล้วผมกระด้าแทงสุดแรงสองทีจนควยเข้าไปมิดดุ้นเธอร้อง โอย!ว้าย!สะดุ้งเกร็งขาสั่นจนหน้าท้องแข็งเป็นกล้าม เธอยันศอผงกหัวขึ้นก้มมองแล้วเบะปากส่ายหน้าผมกดเธอให้นอนลงเอามือจับอกคลึงบีบเต้านมเธอที่ยังในยกทรงอยู่ผมถามเหลือไว้ทำไมถอดออกสิอยากดูดูดนม พูดจบผมปลิ้นยกทรงเธอขึ้นจนสองเต้าหัวนมเป็นอิสระผมก้มลงจูบดูดไซร้แล้วเริ่มชักควยเข้าออกยกตูดขึ้นลงกระแทกแทงควยเย็ดซอยหีเธอๆเริ่มหายใจหอบผมกระเด้าเธอไม่หยุดช้าเร็วแรงเบาตามจังหวะไม่กี่ทีเธอก็ซี๊ดปากๆสั่นกำมือแน่นผมมีประสบการณ์อัดควยแนบสนิทปิดหีเธอแล้วโยกส่ายบนชักออกนิดแทงเสยกลับเข้าไปทำเอาเธอกัดฟันกรีดเสียงร้องสองมือผวาโอบกอดรัดผมๆได้โอกาสประปากจูบดูดลิ้นเอๆตอบรับอย่างเร้าร้อนผมยังซอยควยโยกเย็ดหีเออย่างสนุกสุดมันผมพร่ำบอก ถึงจะมีลูกแล้วสองหีคุณก็ยังซิงเย็ดมันยิ่งกว่าสาวๆ เธอกัดแอ่นอกพูดเธอเป็นหนึ่งในสองของลูกฉัน ผมเลยบอก ดีผมมีความสุขที่ได้เย็ดสมสู่กับคุณๆจะเป็นใครก็ตามแต่ตอนนี้ขอมาเป็นเมียผมก่อนเถอะเธอกัดฟันครางถาม แล้วนี้เธอกำลังทำอะไรกับแม่เธออยู่ ผมขำบอกถามได้ก็กำลังทำหน้าที่เป็นผัวให้แม่ไงหละ เธอบอกจะเป็นผัวก็เย็ดแรงเอาอีกกำลังเสียวเงี่ยนในรูหี ผมยิ้มพอใจบอกเธอ ได้เลยแล้วผมสนองตอบตัณหาเธอแทบทุกลีลาท่าเท่าที่จะทำได้ทั้งยกขาเธอพากบ่าจับเธอตะแคงตัวเย็ดแทงควยเสยโยกบดอัดงัดกระเด้าผมเอานิ้วแยงรูตูดเธอๆถึงกับขมิบตูดเกร็งร้องครางเสียงหลงที่หีเธอมีคราบน้ำเมือกขนข้นไหลออกมาตามลำควยผมจนขนหมอยเธอเปียกแฉะผมเย็ดเธอนานๆพอจนเธอเกร็งขาตัวสั่นกระตุกผมรู้เธอถึงจุดจบของความเสียวผมกระเด้าสุดแรงอีกหลายทีจนหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธอๆนอนหายใจหอบอย่างหมดแรงผมลงนอนข้างเธอแล้วจับนมเธอดูดจูบไซร้เธอนอนหายระทวยไม่พูดอะไรผมเลยบอกผมเลยบอกขอเย็ดอีกทีได้ไม เธอหันมองผมด้วยสีหน้าบึ่งตึงเธอบอกฝากร้านไว้กับเพื่อนบอกมาทำธุระไม่นานจะมีเวลาที่ไหนให้เอาอีกทีเธอลุกนั่งจัดยกทรงเอากางเกงมาใส่ ผมเอามือลูบหลังเธอแล้วบอก อีกสองวันจะมาเย็ดอีกได้ไมเธอไม่พูดอยู่ครู่จัดกระโปรงและเสื้อขึ้นใส่แล้วถึงพูดโดยไม่หันมองผม ฉันขายของอยู่ที่นี่ทุกวันผมลงจากเตียงไปหยิบเงินมาส่งเธอแล้วบอก นี่ไม่ใช่ค่าตัวแต่เป็นค่าลงทะเบียนลูกสาวคุณให้เรียนต่อได้อย่างสบายผมไม่อยากให้คุณขายตัวทำตัวแบบโสเภณีเลิกเถอะขัดสนผมจะคอยดูเลเองเธอเห็นเงินที่ผมส่งให้มันคงมากกว่าที่เธอคิดว่าจะได้อย่างแน่นอนเธอรับแล้วสบตาผมๆเอามือจับสองเต้านมเธอบีบคลึงจนเธอลุกยืนเธอบอก ขอใจนะจะมาอีกก็โทรฯมานัดก่อนจะได้บอกให้เพื่อนมาเฝ้าร้านนี่ก็เกินเวลามามากแล้วขอตัวก่อนนะเดี๋ยวเพื่อนจะว่าเอาแล้วเอก็เดินออกไป.  หลุดฉี่ในห้องน้ำหนัง x เอา กับ หมากระบอกชักว่าว ทำเองหนังโป๊ อินเดียดูหนังโป๊ฝรั่งแตกในอินเดียเย็ดกันหนังเย็ดเด็ก ดูคลิปโป๊ online ฟรี หนังเย็ดเด็ก หนังเย็ดเด็ก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21