ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดู หนัง โป๊ ญี่ปุ่น  (อ่าน 299 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดู หนัง โป๊ ญี่ปุ่น
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:49:15 AM »
ดู หนัง โป๊ ญี่ปุ่น หนังโป๊ช่วตัวเอง ดู หนัง โป๊ ญี่ปุ่น ดู หนัง โป๊ ญี่ปุ่นโชว์เสียว ตอนที่ ๘ ตอนจบ  พี่สาวผมผวาเฮือกซี๊ดปากครางอูย.ย.ยยยๆ ก้นส่ายสะบัดไปมา ทั้งกระดกก้นอัดเข้าใส่ลำควยพี่เขย ทั้งแอ่นอัดหีอูมๆกดลงบดคลึงกับปากกับจมูกผม. เกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆยักๆไปทั้งตัว.  ผมสองมือกำบีบเฟ้นนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ อ้าปากงับเม็ดติ่งเสียวเล็กๆที่สองกลีบแคมอวบๆเปียกแฉะเปียกเยิ้มแบะอ้า ออกดูดจ๊วบๆเน้น สองขาเกร็งกดลงกับพื้นแอ่นก้นขึ้นให้แฟนส่ายก้นบดคลึงหีอูมๆ ขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยยวบๆเสียว วาบๆไปทั้งตัวไม่หยุด  เสียงพี่เขยกัดฟันครางโอยๆ. ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้ามาบดส่ายคลึง กระดกเสียบลำควยเน้นๆสั้นๆยึกๆ. พี่สาวผมแหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆ.เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว น้ำเสียวใสๆขาวๆขุ่นๆ ปูดทะลักเบียดลำควย ขนาดใหญ่ของพี่เขยออกมา.ไหลอาบเยิ้มลงที่คางและคอผมเป็นยางยืด พี่เขยแอ่นก้นอัดเข้าบดส่ายคลึง กระดก เสียบลำควยเข้ารูเสียวสยิวสั้นๆเน้นๆอยู่ครู่เดียว. พี่สาวก็ทิ้งตัวลงนอนคุกเข่าหมอบทับอัดกับหน้าผม ยกก้นแอ่นขึ้นกระดก อัดเข้าใส่ลำควยพี่เขยปั๊บๆซี๊ดปากครางอูย.ยๆเกร็งกระตุกเฮือกๆอย่างแรงไปทั้งตัว  ผมแอ่นก้นขึ้นให้แฟนบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขมิบรูสยิวตอดรัด.โอบสองแขนขึ้นกอดพี่สาวกดลง อ้าปากงับเนินหีอูมๆ ขาวๆขนาดใหญ่ที่เต้นตุ๊บๆตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆ. พี่สาวผมผวาเฮือกๆ. ซี๊ดปากครางอูย.ยๆเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกยักๆ ทั้งแอ่นหีอูมๆลงบดคลึงกับปากผม ทั้งส่ายก้นสะบัดกระดกอัดเข้าใส่ลำควยพี่เขยหอบหายใจฟืดๆ. เสียงพี่เขยครางโอยๆ.กระดกก้นเสียบลำควยอัดเข้ารูสยิวเน้นๆยึกๆ. น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักเบียดลำควยที่เสียบอยู่ใน หีอูมๆพี่สาวทั้งดุ้นออกมา หยดไหลลงบนระหว่างอกกับคอผมเป็นก้อนๆ.?  พี่เขยกัดฟันครางโอย.ยๆเป่าลมออกจากปากพรวดๆ.แอ่นก้นอัดประกบติดก้นพี่สาวกระดกยึกๆเบาๆ เสียบลำควยไว้ในรูเสียวสยิวพี่สาวนิ่งๆสักครู่ แล้วขยับถอยออกหันไปหาแฟนผม ที่กำลังส่ายก้นโยกบดคลึงกับลำควยผม อยู่ข้างหลัง เสียงลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยหลุดออกมาจากหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวดังบ๊วบ. พร้อมกันน้ำเสียว ขาวๆขุ่นๆที่ปูดทะลักตามออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆของหีอูมๆพี่สาว ไหลลงบนหน้าอกกับคอผมยังกับก๊อกน้ำรั่ว?  พี่สาวผมซี๊ดปากครางอูย.ย.ย ๆ.ขยับตัวถอยลงไปแอ่นก้นกดหีอูมๆที่เยิ้มแฉะไปด้วยน้ำเสียวลงบดคลึงกับหน้าอกผม พรวดๆลื่นปรู๊ดๆหายใจฟืดๆเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆไปทั้งตัว.แล้วล้วงมือเข้ามาจับผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มหัวนมออก หย่อนกดลงใส่ปากผมขยับส่ายหน้าอกไปมายึกยักๆ.?? ผมอ้าปากออกคาบนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาว ตวัดลิ้นเลียหัวนมแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆทันทีอย่างไม่รีรอ. ก้นก็เกร็งแอ่นขึ้นกระดกเสียบลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียว แฟนยึกๆ. น้ำเสียวพุ่งออกไปปึ๊ดๆอย่างเสียว เสียงแฟนผมซี๊ดปากครางอูยๆ.ดังออกมาเบาๆแผ่วๆคละเคล้ากับเสียง ดนตรี. พร้อมส่ายก้นโยกบดคลึงหีอูมๆกับลำควยผมอย่างหนักหน่วง ขมิบรูสยิวตอดรัดเน้นๆตุ๊บๆยวบๆ.  ผมเสียววาบๆเกร็งขึ้นทั้งตัวอย่างเสียวสยิว ส่ายหน้าอ้าปากคาบดูดนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวสองข้างสลับกันไป มาจ๊วบๆเน้นๆอย่างเมามัน สองขาเกร็งกดลงกับพื้นเวทีกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ.น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆที่โดน บีบรัดยวบๆยาบๆไม่หยุดเป็นระลอกๆ.พร้อมกับน้ำเสียวชุดใหญ่ที่ทำท่าว่าจะพุ่งกระฉูดตามออกไป. พี่เขยที่คุกเข่าคล่อมอยู่กลางลำตัวประกบกับแฟนผมทางด้านหลังขยับตัวลุกออกไป. พร้อมกับพี่สาวขยับพรวดถอยลงไป ส่ายก้นดันก้นแฟนผม ที่โยกส่ายบดคลึงหีอูมขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยผมอยู่ยึกยักๆ? คล้ายๆกับว่าจะให้แฟนผมลุกขยับ ออกยังไงยังงั้น? แป๊บเดียว ผมก็รู้สึกว่าลำควยผมเย็นวาบๆแล้วหลุดออกมาดังบ๊วบ? พร้อมกับเสียงซี๊ดปากครางอูย.ย ของแฟนผมเบาเบาๆ  ผมสะท้านเฮือกๆ.เสียววาบๆขึ้นทั้งตัวกระดกก้นแอ่นขึ้นตามยึกๆอย่างอัตโนมัต? ลำควยที่หลุดออกจากจากรูเสียวแฟนตั้งโด่กระดกหงึกๆเย็นวาบๆ? ผมยังไม่ทันได้ปล่อยก้นลง. พี่สาวก็ขยับถอยพรวดลงไป แอ่นหีอูมๆที่เปียกเยิ้มๆด้วยน้ำเสียวของพี่เขยที่แตกทะลักพุ่งเข้าใส่เมื่อสักครู่ ลงจ่อดันกับหัวหยักบานๆที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ ขยับก้นส่ายไปมายึกยักๆลื่นปรู๊ดๆ แล้วกระดกอัดลงพรึ๊บ.? ลำควยขนาดใหญ่ผมเสียบพรวดลื่นปรู๊ด.เข้าไปในรูเสียวสยิวของหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวทีเดียวมิดดุ้น อีกรอบ? ทั้งผมทั้งพี่สาวผวาเฮือก. กอดกันแน่นซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ ก้นกระดกแอ่นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆบดส่ายคลึงพรวดๆอย่างเสียวสยิว พร้อมกับเสียงแฟนผมที่ร้องอุ๊ยๆเบาๆ?  ผมผงกหัวขึ้นดู.? แฟนผมเธอนั่งคล่อมอยู่บนหน้าขาของพี่เขยที่นั่งเอนหลังสองแขนยันพื้นเวทีสองขาเหยียดยาว กางออกพาดอยู่บนขาผม. กำลังส่ายก้นบดคลึงกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยปั๊บๆ.?? สองแขนกอดคอแหงนหน้าซี๊ดปากครางอูยๆหายใจฟืดๆ. เห็นโคนลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขย เสียบเข้าออกอยู่ที่ สองกลีบแคมอวบๆขาวๆเปียกเยิ้มเป็นมันวาวลื่นปรู๊ดๆ.น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยขนาดใหญ่นั่นออกมาเป็น ฟองฟอด   พี่สาวที่หายใจฟืดๆ.ซบหน้าอยู่กับไหล่กับคอผม ดูดเลียน้ำเสียวจ๊วบๆจ๊าบๆกลืนลงคอเอื๊อกๆ. กระดกก้นแอ่นอัดลงใส่ลำควยขมิบรูสยิวตอดรัดซี๊ดปากครางอูยๆ เงยหน้าขึ้นขยับถอยลงไปมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ แล้วก้มหน้าลงอ้าปากงับหัวนมตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆครางฮือๆหายใจฟืดๆ. ก้นก็เกร็งแอ่นกดหีอูมๆขนาดใหญ่ลงบดส่ายคลึง กับลำควยผมเน้นๆขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆ ผมผวาเฮือกๆ.แหงนหน้ากันฟันครางโอยๆเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว ทั้งแอ่นหน้าอกขึ้นให้พี่สาวดูดเลียหัวนม ทั้งกระดกก้นแอ่นขึ้นขยับส่ายบดคลึงลำควย กับรูเสียวของหีอูมๆหายใจฟืดๆ. น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆเข้าใส่รูสยิวพี่สาวปึ๊ดๆไม่หยุด.  เสียงแฟนผมกับพี่เขยซี๊ดปากครางโอย.ยๆอูย.ยๆ. เสียวสยิวคละเคล้าเสียงหายใจฟืดๆ. พร้อมกับเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆ.? พี่สาวผมเงยหน้าอ้าปากปล่อยหัวนม ดันตัวขึ้นลุกนั่งยองสองมือยันหน้าผม กระดกก้นอัดหีอูมๆกระแทกลงใส่ลำควยโยกก้นส่ายบดคลึงพรวดๆ. แหงนหน้าหลับตาหายใจฟืดๆ. ซี๊ดปากครางอูยๆ. เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัวรูเสียวสยิวขมิบตัวตอดรัดลำควยผมเน้นๆยวบๆตุ๊บๆ ผมสะท้านเฮือกๆ.เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองมือล้วงขึ้นไปกำหมับนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่กำบีบคลึงเฟ้น  แหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอย.ยๆเสียงดัง สองขาเหยียดเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นค้างไว้ ให้พี่สาวส่ายก้นบดคลึงหีอูมขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นพั๊บๆ.น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกไปไม่หยุด  เสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กัน กับเสียงร้องครวญครางอย่างเสียวสยิวของแฟนผมกับพี่เขย ผสมผสานกับเสียงของผมและพี่สาวดังระงมแข่งกันอยู่บนเวที คลอเคล้าเสียงดนตรีที่ดังกระหึ่ม จนแทบแยกไม่ออกว่าเสียงไหนเป็นเสียงดนตรี เสียงไหนเป็นเสียงร้องครวญคราง? โดยเฉพาะพี่สาวผม.แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆ ออกมาเสียงดังอย่างไม่มีผ่อน. ทั้งก้นทั้งหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่และรูเสียว ก็กระดกอัดลงบดส่ายคลึงกับลำควยผมที่เสียบอยู่ในรูไม่เหลือแม้แต่กระทั่งโคน ของมัน และขมิบตอดรัดอย่างเน้นๆ หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควยผมจ่อดันส่ายคลึงอยู่ข้างในลื่นปรู๊ดๆ แทบจะมุดผล๊บเข้าไปในปากมดลูก ? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็นฟองฟอด. และไหลอาบเยิ้มลงไปตามพวงไข่และง่ามไม่หยุด.  เสียงแฟนผมที่ร้องอู๊ยๆซี๊ดปากครางอูยๆ.กระดกก้นลงใส่ลำควยพี่เขยปั๊บๆที่ดังอยู่ข้างหลังพี่สาว. ช่วยช่วยเร่งเร้าให้ผมเกิดความรู้สึกเสียวซ่านเสียวสยิวสุดชีวิต ลำควยขนาดใหญ่ที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูสยิวพี่สาว กระดกหงึกๆถี่พ่นน้ำเสียวออกไปปึ๊ดๆเป็นระยะๆไม่หยุด. พอๆกับรูเสียวสยิวของพี่สาวที่แหงนหน้าหลับตา กระดกก้นอัดลงซี๊ดปากครางอูย.ยๆอย่างเสียวสะท้านทรวง ก็ขมิบตัวตอดรัดลำควยผมเน้นๆถี่ๆตุ๊บๆแทบจะแหลกคารู  สักพัก เสียงแฟนผมกับพี่เขยก็ร้องโอ๊ยๆโอยๆ ซี๊ดปากครางอูย.ยๆเสียงดัง พร้อมกับเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันอย่างเน้นๆปั๊บๆถี่ยิบ.แล้วก็ตามมาด้วยเสียงหอบหายใจฟืดฟาดๆ ซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆเบาๆแผ่ว ไม่เกินอึดใจ ผมกับพี่สาวก็ซี๊ดปากครางเสียงดัง กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่เน้นๆปั๊บๆถี่ยิบ แล้วเกร็งกระตุกเฮือกๆ.น้ำเสียวแตกพุ่งทะลักอัดเข้าใส่กันปูดเบียดลำควยออกมา ฟู๊ดๆฟี๊ดๆ ผมสะท้านเฮือกๆ. แหงนหน้ากัดฟันครางโอยๆ. เสียงดัง เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองมือบีบเฟ้นนม อวบๆขาวๆขนาดใหญ่พี่สาวบีบเฟ้นอย่างแรงแทบจะแหลกคามือ. สองขาเหยียดเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ หายใจฟืดๆ.ลำควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งปรู๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆเข้าใส่ปากมดลูกพี่สาวอย่างแรง  พี่สาวผมสะดุ้งเฮือกๆ ซี๊ดปากครางอูยๆ.มองผมตาเยิ้มๆปรือๆเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆไปทั้งตัว ทิ้งตัวลงมานอนทับกอดผม แอ่นหีอูมๆขนาดใหญ่กดลงบดส่ายคลึงพรวดๆ. ขมิบรูเสียวบีบรัดลำควยผมที่กำลังพ่นน้ำเสียวเข้าใส่อย่างเน้นๆหอบหายใจฟืดๆ. ผมตวัดสองแขนเข้าโอบกอด สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆ.แอ่นก้นขึ้นส่ายบดคลึง กระดกเสียบลำควยอัดเข้าไปเน้นๆยึกๆอย่างเสียวสยิวครู่เดียว.เสียงซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ. ก็ค่อยๆเบาแผ่วลงเหลือแต่เพียงเสียงหอบหายใจฟืดฟาดๆอย่างเหนื่อยอ่อน ลำควยผมกระดกหงึกๆลื่นปรู๊ดๆอยู่ในรูสยิวพี่สาวที่แอ่นหีอูมๆกดลงบดส่ายคลึงไปมา ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆอย่างเสียวสยิว. แล้วเสียงปรบมือของแขกก็ดังขึ้น?  พี่สาวผมดันตัวลุกขึ้นนั่งพับเข่ามองผมตาเยิ้มๆปรือๆ.แอ่นก้นกดหีอูมๆอัดลงใส่ลำควยขมิบรูเสียวบีบรัดยวบๆ. ผมสะท้านเฮือกๆ. ครางโอยๆ. มองหน้าพี่สาวตาเยิ้มๆปรือๆพอกันแอ่นก้นขึ้นขยับส่ายคลึงเบาๆลำควยกระดกหงึกๆอย่าง เสียวสยิว. แล้วดันตัวลุกอย่างอ่อนแรงโอบสองแขนเข้ากอดจับก้นพี่สาวดึงเข้ามากดลงใส่ลำควยเบาๆ. พี่สาวผมครางอูย.ย ตวัดสองแขนเข้ากอดขยับสองขาออกเกาะเกี่ยวเอวผมดึงเข้าไปกระดกก้นเข้าใส่ลำควยเบาๆยึกๆขมิบ รูเสียวบีบรัดยวบๆ.หายใจฟืดๆอย่างเหนื่อยอ่อน.  ส่วนแฟนผมที่นั่งกอดกับพี่เขยอยู่ข้างหน้าใกล้ๆแทบจะเบียดกัน.สองขาเธอก็เกาะเกี่ยวเอวพี่เขยกระดกก้นอัดเข้าไปเบาๆ ยึกๆ. ก้นขาวๆของเธอเกร็งยึกยักๆ ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เสียบหายเข้าไปในสองกลีบอวบๆขาวๆที่แดงระเรื่อมิดทั้ง ดุ้นไม่เหลือแม้แต่โคนเหมือนกัน. เห็นแต่พวงไข่ที่หดตัวเป็นก้อนขนาดใหญ่อัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆของเธออาบเยิ้มไป ด้วยน้ำเสียวขาวๆขุ่นทั้งพวง และไหลหยดลงบนพื้นยังกับใครเอาครีมทาผิวมาเทไว้  พี่สาวผมกับแฟนกำลังจะขยับตัวลุกออกจากหน้าขาผมกับหน้าขาพี่เขย. แขกตัวเล็กๆผอมๆสูงๆรูปร่างหน้าตาคล้ายคนจีน.ก็เดินขึ้นเวทีมายกนิ้วให้แล้วยื่นเงินให้แฟนผมกับพี่สาวคนละปึก? ผมว่าน่าจะประมาณหมื่นขึ้นโน่นแหละ.?  แล้วทำท่าทางบอกให้ผมกับพี่เขย ดูดนมพี่สาวกับแฟนให้ดู.? พี่เขยก้มหน้าซุกเข้าไปอ้าปากงับดูดเสียงดังจ๊วบๆเลยแฟนผมถึงกับผวาเฮือก. ร้องอุ๊ย? ยืดตัวขึ้นแอ่นนมอัดเข้าใส่ปากพี่เขยตัวเกร็งๆ.ก้นก็กระดกอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยยึกๆ.หายใจฟืดๆ.?? ก้นขาวๆของเธอนี่เกร็งยึกยักๆ?  ส่วนผมก็สองมือกำบีบสองเต้าอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาว ก้มหน้าเข้าไปอ้าปากงับหัวนมแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆทันทีเหมือนกัน พี่เขยยังไม่ถามผมสักคำ? แล้วผมจะถามพี่เขยทำไม? พี่สาวผมหน้าตาเหยเกซี๊ดปากครางอูย.ยๆ. แอ่นนมอัดเข้ามาใส่ปาก ก้นก็กระดกแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยผมที่ยังเสียบคาอยู่มิดดุ้น ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆ.  ผมกับพี่เขยยังไม่ทันเงยหน้า แขกอีกสามสี่คนก็เดินขึ้นมา.ล้วงแบ๊งค์พันแบ๊งค์ห้าร้อยออกมายื่นให้คนใบๆ แล้วก็บอกให้คู่ผมกับพี่สาว และพี่เขยกับแฟนผมเอากันให้ดูอีกรอบ? ผมเลยขยับตัวลุกนั่งคุกเข่าวางพี่สาวลงนอนหงาย ข้างๆพี่เขย แล้วกระดกก้นเสียบลำควยเข้าออกปั๊บๆทันทีอย่างไม่รีรอ พี่สาวผมผวาเฮือกๆ. บิดตัวพล่านเหลือบตาขึ้น มองพี่เขยตาเยิ้มๆปรือๆ.ซี๊ดปากครางอูยๆ.สองขาเกร็งกดลงกับพื้น กระดกก้นแอ่นหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ขึ้นรับลำควยผม ปั๊บๆ? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักออกมาอาบลำควยผมจนขาวผากไปทั้งลำ และไหลอาบลงตามร่องก้นขาวๆหยดลงบน พื้นเป็นกองๆ.  ส่วนพี่เขยผมก็จับแฟนผมลงนอนตะแคง ขยับตัวเข้าคุกเข่าประกบคล่อมขาเธอข้างหนึ่ง แล้วจับขาเธออีกข้างขึ้นพาดไว้บนบ่าล้วงมือข้างหนึ่งไปจับนมอวบๆขาวๆของเธอกำบีบคลึงบีบเฟ้น กระดกก้นสาวลำควยขนาดใหญ่เข้าออกหีอูมๆขาวๆที่เปียกแฉะเปียกเยิ้มของเธอปั๊บๆ.?? แฟนผมผวาเฮือกๆ. ซี๊ดปากครางอูยๆ.บิดตัวคว่ำหน้าลงกับพื้นกระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยปั๊บๆ ลื่นปรู๊ดๆ สองกลีบแคมอวบๆขาวๆที่แบะอ้าออก มองเห็นร่องเสียวและรูสยิวที่แดงระเรื่อ ปลิ้นเข้าออกรูดตามลำควย ขนาดใหญ่ของพี่เขยที่เสียบเข้าออกอย่างเน้น? น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักออกมาไหลอาบลงตามหน้าขาขาวๆเป็นทาง??  แขกบางคนขยับเข้ามานั่งข้างๆ แล้วขอจับนมอวบๆขาวๆและหีอูมๆของแฟนผมกับพี่สาว. ผมกับพี่เขยเห็นว่าไม่เสียหายอะไรแถมยังได้ตังค์อีก ก็เลยบอกแขกจับได้เลยเต็มที่.พอคนแรกได้จับ คนที่สองก็เอามั่ง จากนั้นแขกสี่ห้าคนที่ขึ้นมาบนเวที.ก็ล้วงควักจับนมจับหีอูมๆของแฟนผมกับพี่สาวกันพัลวัล ทั้งๆที่ผมกับพี่เขยกำลังกระดกก้นเสียบลำควยเข้าออกกันปั๊บๆอยู่? แขกบางคนผมมองลำควยขนาดใหญ่ผมกับพี่เขย ที่กำลังเสียบเข้าออกหีอูมๆของพี่สาวกับแฟน เป้ากางเกงนี่ตุงออกมาแบบเห็นๆเลย. จนผมกับพี่เขยน้ำแตกใส่รูเสียวพี่สาวกับแฟนเรียบร้อยแล้วนั่นแหละ พวกเขาถึงได้พากันลงจากเวทีไป.  -------------------------------------------------------------------------------  ผมกับแฟนพี่สาวและเขยโชว์เสร็จ. ก็ลงไปเข้าห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนแรกว่าจะออกไปหาอะไรกินแล้วก็กลับ แต่แขกเรียกไปนั่งกินด้วย ก็เลยโซ้ยกันแบบเต็มที่ แทบจะเมาแอ๋เลยมั๊ง. เพราะแขกใจดีเลี้ยงแบบไม่อั้น ทั้งเหล้าทั้งกับสั่งมาเพียบ พี่เขยผมนี่แทบจะขับรถกลับไม่ไหว  พอถึงห้องต่างคนก็ถอดเสื้อผ้าตัวเปลือยเปล่าล่อนจ้อนอย่างไม่มีใครอายใคร ล้มตัวนอนพักเอาแรงก่อนเข้าห้องน้ำ ทั้งนมทั้งหีอูมนูนขึ้นมาเป็นก้อนๆ.?  ผมนอนหายใจเฮือกๆสลึมสลืออยู่สักครู่เพราะค่อนข้างจะเมา ถึงสะกิดแฟนลุกเข้าห้องน้ำ. แฟนผมตาไม่ลืมเสียงอ้อแอ้ๆบอกให้ผมเข้าไปอาบก่อน เดี๋ยวจะอาบทีหลังขอนอนต่ออีกแป๊บ. ผมคว้ามือกุมหมับหีอูมๆขาวๆของแฟน ที่โหนกนูนล้นหน้าขาขึ้นมาก้อนกำบีบยวบๆแล้วดันตัวลุก ก้มหน้าลงไปอ้าปากงับนมอวบๆขาวๆของพี่สาวที่นอนอยู่ข้างดูดจ๊วบๆก่อนที่จะลุกเดินโซเซๆเข้าห้องน้ำ กลับออกมา. พี่เขยผมนอนคล่ำทับอยู่บนตัวแฟนผมกำลังกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกรูเสียวร่องเสียวลื่น ปรู๊ดๆ?? แฟนผมซี๊ดปากครางอูยๆกอดพี่เขยแน่น สองขาหนีบเกร็งกระดกก้นแอ่นหีอูมขึ้นรับปั๊บๆทั้งๆที่ค่อนข้างจะเมา ?? และน้ำแตกคาเวทีมาไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ.?  ผมควยดีดพรวดขึ้นมาตั้งโด่กระดกหงึกๆทันที ทั้งๆที่ค่อนข้างจะเมาเหมือนกัน.? ก้าวเข้าไปจับขาพี่สาวที่นอนมองตาปรือๆกางออก ทิ้งตัวลงนอนทับจับหัวหยักบานๆกดเข้าไปจ่อที่ปากรูสยิว กระดกก้นเสียบลำควยเข้าไปทีเดียวทั้งดุ้นพรึบ? พี่สาวผมที่แทบตาไม่ลืมผวาเฮือก. ซี๊ดปากครางอูย.ย. ตวัดสองแขนเข้ากอดผม กระดกก้นแอ่นหีอูมๆขึ้นขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยยวบๆ.? แล้วเสียงครวญครางอย่างเสียวสยิว.ก็ดังระงมแข่งกันขึ้นในห้องอีกครั้ง ? แต่คราวนี้ไม่มีเสียงดนตรีประกอบหรือคนดี มีเพียงเสียงกระดกก้นเนื้อกระแทกเนื้อปั๊บๆ. กับเสียงซี๊ดปากครางโอย.ยๆอูย.ยๆอย่างเสียวสยิว  สรุปแล้ว คืนนี้มีผมคนเดียวที่อาบน้ำๆเพราะหลังจากที่น้ำเสียวแตกแล้วผละออกจากกัน. ต่างกันก็ต่างงีบหลับไปเลยด้วยความเหนื่อนอ่อนและมึนเมา  ตอนสายๆตื่นนอน ผมได้ยินเสียงแฟนครางเบาๆแผ่วๆ ตอนแรกนึกว่าตัวเองหูแว่ว แต่ที่ไหนได้ ผงกหัวขึ้นหรี่ตาดู.? พี่เขยที่นอนตะแคงประกบอยู่ข้างหลัง.สองมือกำบีบกำเฟ้นนมอวบๆขาวๆของแฟนผม กำลังกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกหีอูมๆของเธอปั๊บๆ? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็น ฟองฟอด. ส่วนแฟนผมหน้าตาเสียวๆมองผมตาปรือๆ.ซี๊ดปากครางอูย.ย? จับก้นพี่เขยดึงเข้ามากระดกก้นอัดเข้ารับตามจังหวะปั๊บๆ.?  ผมตาลุกพรึ๊บพร้อมกับควยที่ลุกพรวดพราดกระดกหงึกๆทันที จะขยับตัวลุกข้ามไปคาบดูดแฟนนมสักหน่อย เพราะเมื่อคืนยังไม่สะใจ. แต่พี่สาวที่นอนอยู่ข้างลืมตาหันมามอง แล้วพลิกตะแคงแอ่นก้นอัดเข้ามา มือคว้ากำลำควยผมดึงเข้าไปจ่อที่ร่องก้นทันที. ผมขยับเข้าไปประกบกระดกก้นอัดเข้าไปทีเดียวปั๊บ. ลำควยขนาดใหญ่พอๆกับพี่เขย เสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในหีอูมๆพี่สาวมิดทั้งดุ้น พี่สาวผมผวาเฮือกซี๊ดปากครางอูย.ยๆ.กระดกก้นอัดเข้ามาติดกับหน้าขาผมขมิบรูเสียวตอดรำลำควยยวบๆ  หน้ายังไม่ทันได้ล้าง ความเสียวสะท้านก็เริ่มต้นตั้งแต่เช้า.?  แต่ที่ผมชอบที่สุดคือท่าที่พี่สาวขึ้นนั่งยองๆแล้วส่ายก้นบด. ท่านี้สุดยอดจริงๆ. เพราะลำควยผมนี่เสียบเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวพี่สาวไม่เหลือแม้แต่โคนเลย หัวหยักบานๆของมันจ่อดันคลึงอยู่กับผนังด้านในอย่างเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ.หีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่กดติดบดคลึงอยู่กับหนอกที่ เต็มไปด้วยเส้นขนสีดำผมอูมนูนขึ้นมาเป็นก้อน ผมนี่สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆ เสียวสะท้านไปทุกอนูขุมขนเลยกับลีลาส่ายก้นของพี่สาว  -------------------------------------------------------------------------------  จากคืนที่โชว์เสียวสุดสยิวสะท้านทรวงสะท้านตับ มะรุมมะตุ้มกันสุดเหวี่ยงนั้นผ่านมา ผมกับแฟนและพี่สาวพี่เขยก็ได้มีโอกาสขึ้นโชว์ด้วยบ่อยๆ ตามบาร์ต่างๆที่ติดต่อมา แต่ส่วนมากจะเป็นโชว์เสียวโชว์หวิวธรรมดาๆมากกว่า ไม่ได้มีการเอากันจริงๆ. แล้วเวลาขึ้นโชว์ทั้งผมและพี่เขยจะขยักไว้ไม่ให้น้ำแตกออกมา. เพราะหลังจากโชว์เสร็จ ก็จะไปสวิงต่อกันที่ห้องแบบสุดๆแต่แฟนผมเธอบอกว่า เธอโดนพี่เขยแอบกระดกก้นเสียบลำควยเข้ามาน้ำแตกใส่แทบ ทุกเวทีที่ขึ้นโชว์ด้วยกัน.ทั้งๆที่เป็นโชว์เสียวโชว์หวิวธรรมดาๆ.?  แล้วหลังจากคืนนั้นมา.ผมรู้สึกว่าพี่สาวจะชอบควยผมมาก บางทีตอนที่แฟนผมขึ้นขย่ม. พี่สาวจะก้มหน้าเข้ามาซุกไซร์ดูดเลียพวงไข่ หรือไม่ก็จับลำควยผมดึงออกไปจากรูเสียวแฟน แล้วอ้าปากงับดูดเลียหัวหยักบานๆจ๊วบๆจ๊าบๆเฉยเลย.บางครั้งผมถึงกับน้ำแตกคาปากพี่สาวเลยก็มี. จนพี่เขยต้องเสียบลำควยกระดกก้นเอาแฟนผมต่อเพื่อให้เธอน้ำแตก?  หรือไม่บางครั้งนอนดูทีวีอยู่ดีๆ พี่สาวก็จะลุกข้ามมาถอดกางเกงผม แล้วซุกไซร์ดูดเลียพวงไข่กับลำควยและหัวหยัก บานๆ แล้วถอดเสื้อผ้าขึ้นควบผมซี๊ดปากครางอูย.ยๆจนน้ำแตกพุ่งกระฉูดอัดแน่นอยู่ในรูเสียวด้วยกันทั้งคู่ ต่อหน้าแฟนผมและพี่เขยที่ดูทีวีอยู่ด้วย ? ซึ่งพี่เขยและแฟนผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ตรงกันข้ามกับหัวเราะฮาๆอย่างชอบ ใจ.  แล้วแฟนผมกับพี่เขยก็ปล้ำกันถอดเสื้อผ้า เอากันจนน้ำแตกตามมาอีกคู่ ไปๆมาๆแทบจะแยกไม่ออกว่าผัวใครเมียใคร. เพราะบางวันแทนที่แฟนผมจะมาเอาใจผม แต่กลับไปเอาใจพี่เขย. แล้วพี่สาวแทนที่จะไปเอาใจพี่เขยก็กลับมาเอาใจ ผม? โอ๊ย.ปวดหัว? เวลานอนนี่แทบไม่ต้องคิดเลยว่าคู่ของใคร และต้องนอนตรงไหน. มีหลายครั้งที่ผมจะเอา แฟน แต่ดันจับพี่สาวถอดกางเกง แล้วกระดกก้นเสียบควยเข้าไปมิดทั้งดุ้น เพราะคิดว่าเป็นแฟนของตัวเอง.?  แล้วพี่เขยผม. บางครั้งบางวันตื่นนอนขึ้นมาก็เห็นนอนประกบกอดแฟนผมอยู่ข้างๆ? ลำควยขนาดใหญ่เสียบอัดคับแน่นอยู่ในหีอูมๆมิดทั้งดุ้น. หรือบางวัน.ผมเข้าไปอาบน้ำก่อนเพื่อเตรียมตัวไปทำงาน พอกลับออกมาพี่เขยก็จับแฟนผมคุกเข่าโก้งโค้งอยู่กับขอบเตียง กระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกซี๊ดปากคราง โอยๆอูยๆแข่งกับเสียงเพลงที่ดังเบาๆ. น้ำเสียวนี่ไหลอาบเยิ้มลงตามหน้าขาขาวๆสองข้างของแฟนผมเป็นทาง.หรือไม่ก็ หายเข้าไปอยู่ในปากพี่สาว ที่มุดหน้าเข้าไปอ้าปากงับดูดเลียพวงๆไข่ และลำควยพี่เขยที่กำลังเสียบเข้าออกรูสยิวของแฟน ผม.?  ยิ่งถ้าวันไหนหยุด.ไม่มีธุระหรือออกไปเที่ยวที่ไหน. ลำควยผมกับพี่เขย ก็แทบจะไม่ได้หลุดออกมาจากรูเสียวของพี่สาว กับแฟน ที่ผลัดเปลี่ยนกันแอ่นก้นแอ่นหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่เข้ามาให้เสียบพี่เขยบอกว่าตั้งแต่พี่สาวเจอควยผมรู้สึกจะ เซ็กจัดขึ้นมาก.เมื่อก่อนนี่หลังจากโชว์เสร็จก็จบ กลับมาก็นอนพักผ่อนก่อนเลย. แต่เดี๋ยวนี้ ไม่คาบลำควยพี่เขยก็คาบลำควยผมอยู่ตลอดเวลา.ซึ่งก็คงจะจริง. เพราะบางผมยังไม่ทันได้ตื่น ลำควยผมก็กระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวพี่สาวไม่เหลือบแม้แต่โคนไปเรียบร้อยแล้ว. ไม่รู้พี่สาวปั่นแล้วขึ้นขย่มตอนไหน  ที่จริงแล้วไม่เฉพาะแต่พี่สาวผมเท่านั้นที่เซ็กจัดขึ้น. แฟนผมที่ปกติเป็นคนเงียบๆนิ่งๆไม่ค่อยหวือหวาอะไร. แต่หลังจากที่มาเป็นนักแสดงโชว์เปลือย และเจอลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยเสียบเข้าไปน้ำแตกใส. เธอก็เซ็กจัดและร้อนแรงไม่แพ้พี่สาวเหมือนกัน.เพราะหลังจากที่โชว์เสร็จ กลับห้องอาบน้ำเสร็จปุ๊บ เธอก็จะเดินตัวเปลือยเปล่าโชว์นมอวบๆขาวๆ หีอูมๆที่โหนกนูนล้นหน้าออกมาจากห้องน้ำ คุกเข่าโก้งโค้งให้ผมเสียบลำควยเข้าไป หรือไม่ก็ขึ้นขย่มจนผมและเธอน้ำแตกไปพร้อมๆกัน.  บางครั้งถ้าผมบอกไม่ไหวหรือเพลีย.หรือหลังจากที่เธอกับผมเอากันน้ำแตกไปพร้อมกันแล้ว. เธอก็ยังหันไปหาพี่เขยผมอีก? แล้วผลัดเปลี่ยนกันขึ้นขย่มอย่างเมามันทั้งๆที่เธอพึ่งน้ำแตกไปหยก. แต่ทั้งพี่สาวและแฟนผม นอกจากเอากับผมกับพี่เขยแล้ว ทั้งคู่ก็ไม่เคยเอาใคร หรือให้ใครเอานอกเวทีแม้แต่ครั้ง เดียว? นอกเสียจากว่าเวลาที่ขึ้นโชว์บนเวทีแล้วพลาดเท่านั้น ซึ่งบางครั้งก็แค่เฉียดๆ บางครั้งหัวหยักบานๆก็มุดผลุ๊บ เข้าไปทั้งหัว หรือไม่ก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้น แล้วน้ำแตกใส่เลย.ซึ่งตรงนี้เป็นเหตุสุดวิสัย. จะโทษใครก็ไม่ได้ เพราะอารมณ์เสียวสยิวมันพาไป เหมือนผมกับพี่เขย.ถ้ามีโอกาสก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้นแล้วรีบส่ายก้นควงทันที. ผู้หญิงจะถอนตัวแอ่นก้นแอ่นหีอูมๆออกก็ไม่ทันแล้ว เพราะความเสียวอย่างซาบซ่านมันเกิดขึ้นเร็วมาก.แค่กระดกซ้ำอัด เข้าไปอีกทีสองที ผู้หญิงก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้ารับ แล้วขมิบรูเสียวบีบรัดตอดยวบๆยาบๆทันที.  แฟนผมกับพี่สาวก็เหมือนกัน. อารมณ์ที่เสียวสยิวที่เกิดขึ้นอย่างสุดๆชนิดที่แทบไม่รู้สึกตัว พอโดนเสียบโดนกระแทกก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้ารับทันที.มีบ้างบางครั้งที่รู้สึกตัวแล้วขยับออก แต่รูเสียวสยิวที่ค่อนข้างจะฟิตอยู่ ทั้งของพี่สาวและแฟนผม. บางคนพอหัวหยักบานๆเสียบผลุ๊บเข้าไป แล้วโดนขมิบบีบรัดยวบๆทีสองที.ก็น้ำแตกพุ่งกระฉูดออกไปทันที หรือบางคนก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้นแล้วถึงพุ่งกระฉูด  แฟนผมเล่าให้ฟังเหมือนกันในเรื่องนี้ เวลาขึ้นโชว์ร่วมกับคนอื่น แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะรู้อยู่ว่าของแบบนี้มันพลาดกันได้ โดยเฉพาะเรื่องเสียวๆแบบนี้. ตรงกันข้ามเวลาเธอพูดให้ฟังแล้ว ผมกลับรู้สึกมีอารมณ์ซะอีก.  -------------------------------------------------------------------------------  ผมกับแฟนพี่สาวพี่เขยทำงานโชว์เสียวโชว์หวิวเก็บเงินกันอยู่ปีกว่าๆ. ก็หอบเงินกลับไปลงทุนค้าขายด้วยกันที่บ้าน. โดยที่ผมกับแฟน พี่สาวและพี่เขยซื้อที่ปลูกบ้านหลังใหญ่ อยู่ในบริเวณเดียวกันแต่ห่างจากบ้านของพ่อแม่ไปนิดหน่อยหน่อย.  ผ่านไปสองปีผมกับแฟนและพี่สาวกับพี่เขย. มีลูกสาวลูกชายหน้าตาหน้ารักด้วยกันทั้งคู่. แต่ไม่รู้ว่าลูกใครเป็นลูกใคร? เพราะทั้งชาวบ้านและพ่อแม่ผมต่างก็บอกเหมือนกัน ว่าลูกผมเหมือนพี่สาวกับพี่เขย ส่วนลูกพี่เขยก็ดันมาเหมือนผมกับ แฟน??  แต่จะลูกผมกับแฟน หรือลูกพี่สาวกับพี่เขยมันก็ไม่แตกต่าง. เพราะเด็กสองคนก็คือลูกผมกับแฟน และลูกของพี่สาวกับพี่เขย เพราะตั้งแต่กลับมาจากกรุงเทพฯ และซื้อที่ปลูกบ้านอยู่ในบริเวณเดียวกัน. ความสัมพันธ์ของผมกับแฟน และพี่สาวกับพี่เขยก็ยังแนบแน่นทั้งหน้าทั้งหลังเหมือนเดิม.? แถมยังรู้สึกว่าแนบแน่นกว่าตอนที่อยู่ร่วมห้องกันซะอีก.  เพราะบางวันผมออกไปข้างนอกกลับมาพี่เขยกำลังแอบตีท้ายครัว แนบก้นกับก้นขาวๆของเมียผม กระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้ารูเสียว เอาเมียผมกับพี่สาวซี๊ดปากครางโอยๆ. น้ำเสียวไหลเยิ้มไปทั้งร่องทั้งรูด้วยกันทั้งคู่. ซึ่งไม่รู้ว่าน้ำแตกกันไปคนกี่รอบแล้ว บางคืนผมกับแฟนก็นอนบ้านพี่เขยพี่สาว หรือไม่พี่สาวกับพี่เขยก็มานอนบ้านผม พี่สาวกับแฟนผมนี่น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆเปียกแฉะเปียกเยิ้มไป ไหลอาบลงตามหน้าขาเป็นทางไม่รู้ของใครเป็นของใคร เพราะกว่าที่จะหลับจะนอนกันได้ ก็ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันขึ้นขย่มจนแทบจะหมดแรง  บางวันพี่เขยไม่อยู่ ผมก็แอบเข้าไปทำเป็นว่าข่มขื่นพี่สาวเพราะมันตื่นเต้นดี. แต่ส่วนมากโผล่เข้าไปเมื่อไหร่ ผมเป็นโดนพี่สาวจับข่มขืนแทบทุกที. พอน้ำแตกก็เดินกระหยิ่มยิ้มย่องกลับบ้านอย่างสบายใจ.เพราะได้แอบข่มขืนเมียพี่เขย.  แต่ที่ไหนได้. พอเปิดประตูเข้าไป พี่เขยตัวดีก็กำลังล่อเมียผมซี๊ดปากครางลั่นบ้านเลย? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็นฟองฟอด. พี่สาวที่แอบเดินตามหลังผมมาพูดยิ้มๆอย่างสะใจว่า. คิดว่าจะได้เปรียบเหรอ.แล้วมวยหมู่ใต้หว่างขาก็เริ่มต้นขึ้นอย่างเสียวสยิว  ------------------------------------------------------จบ---------------------------------------------------------- คลิป นักเรียนเอากันฝรั่งควยใหญ่เย็ดเก่งสุดจีน เย็ด กัน ไม่ ต้อง โหลดเสียวพี่น้องเย็ดกันหนังโป๊อิเดียดูฟรีหนังโป๊น้องเมียพันธ์xสวัสดีครับทุคน ผมชื่อ อาร์มครับ เรียนอยู่ม.เอกชนมีชื่อเสียงแห่งนึงย่านฟิวเจอร์รังสิตผมมีเพื่อนที่เรียนต่างคณะอยู่หลายคนและหนึงในนั้นก็มีชื่อว่าเอ้..เอ้เค้าเป็นผู้หญิงนะครับเอ้เค้าเคยชอบผมแต่ว่าผมคบกับเค้าได้แค่เพื่อนจริง ๆ เอ้แนะนำ เธอชื่อ ฟ้าครับ ฟ้าเป็นลูกคนเดียวเช่นผม ฟ้าเป็นคนที่น่ารักมาก ๆ ๆ เลยครับเราสนิทกันเลย ๆๆจนผมกับฟ้าก็คบกันโดยที่ผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายก็ยินดีปรีดาไปด้วยวันนึงผมไปหาฟ้าที่บ้านตามปกติผมก็ขึ้นไปเล่นที่ห้องนอน & ฟ้าก็ขอตัวไปอาบน้ำ(เป็นเรื่องปกติครับเพราะเธอไว้ใจผม) ฟ้าออกมาขณะที่กำลังจะแต่งตัว ผมก็เดินเข้าไปกอดฟ้าจากด้านหลังฟ้าหันมามองหน้าแล้วถามผมว่า"มีอะไรหรือป่าวคะ"ด้วยกลิ่นของสบู่ที่โชยมาชวนห้ามใจไม่ไหว ผมบอกฟ้าว่า "ฟ้าพี่รักฟ้านะ" แล้วผมก็ก้มลงจูบที่ไหลเธอเบา ๆ ค่อยเลื่อนขึ้นมาที่คอช้าๆ เบา ๆ จนฟ้าหันมามองผมแล้วเธอก็บอก "ฟ้าก็รักพี่ค่ะ"แล้วเราก็จูบกันปาก ๆปากที่ประกบกันและลิ้นที่สวนทางกันอย่างเบา ๆ ผมถอนปากออกแล้วจูบแก้มเธอแล้วเลื่อนไปที่ใบหูเธอช้า ๆ ส่วนมือซ้ายผมนั้นค่อย ๆ รูปที่ขาเธอขึ้นมาเลย ๆ ปากก็เลื่อยมาที่ติ่งหูและลงมาที่คอ ..ผมอุ้มเธอมาที่เตียงแล้วให้เธอค่อย ๆ &ล้มตัวนอนโดยที่ปากเราทั้งสองคนยังคงประกบกันอยู่มือผมดึง ผ้าเช็ดตัวฟ้าออกแล้วปากก็เลื่อนมาที่คอเธอมือก็เลื่อนมาที่บริปากถ้ำของเธอทันใดที่มือผมโดนที่ถ้ำเธอ เธอนั้นสะดุ้งอย่างรู้สึกได้ชัดเลยครับผมก็เลื่อนปาเลงมาต่ำลงลงมาที่ระหว่างกลางสองเต้า &(ทั้งหมดที่เกิดขึ้นผม ใช้ปลายลิ้นหมดเลยนะครับ)ผมค่อย ๆ เลื่อนมะนไปที่เต้าฝั่งซ้ายของผมบีบคลึงเบา ๆ พร้อมทั้งใช้ปลายลิ้นรัวที่หัวของมันฟ้าถึงกับกอดผมแน่นมือ &ที่ถูอยู่ด้านนอกนั้นเริ่มที่จะลงไปอยู๋ระหว่างกลางของเนินที่นูนเนียนของเธอใช้นิ้วถูระหว่างเนินของเธอ ถูได้สักพักน้ำของเธอก็ค่อย ๆ ไหลเยิ้มออกมา ปากผมจากที่อยู๋ทางซ้ายก็ค่อย ๆ ใช้ปลายลิ้นเลียมาอีกเต้าของเธอมือเธอยังคงกอดผมแน่น ผมเลียอีกฝั่งซักพัก ผมก็ค่อย ๆ เลื่อนปากที่ลั่วลิ้นอย่างถี่ ๆ เลื่อนลงมาช้า ๆ จนถึงท้องของเธอเธอเริ่มมีการเกร็งและมีเสียงครางเล็ก ๆ ออกจากปากผมเลื่อนปากลงมาต่ำลงจนถึงพงหญ้า &ของฟ้า ฟ้าครางถี่และดังขึ้นอีกเล็กน้อยจากนั้นปากผม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21