ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป่  (อ่าน 504 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:14:45 AM »
หนังโป่ หนังเอ็กไทยข่มขืน หนังโป่ หนังโป่ไม่เคยนึกเลยว่าเด็กวัยรุ่นสมัยนี้จะไวไฟ เห็นเขาพูดกันก็ไม่อยากจะเชื่อหรอกครับ จนกระทั่งได้มาเจอด้วยตัวเองนั้นแหละ ถึงได้รู้ว่าจริงอย่างที่เขาพูดกัน หรืออาจจะเป็นเพราะว่าผมนั้นเริ่มแก่แล้วก็ไม่รู้ตอนนี้ผมอายุเกือบ 50 แล้ว ชีวิตที่ผ่านมานั้นก็พอสมควรเหมือนกัน โดยเฉพาะเกี่ยวกับเรื่องผู้หญิง แต่พออายุสูงขึ้นผมก็เลยหยุดไม่ยุ่งเกี่ยวกับเรื่องเหล่านั้นเลย แต่ก็เจอเข้าจนได้ทั้งๆ ที่หักห้ามใจแล้วนะครับ แต่ผู้หญิงคนนั้นยั่วยวนผมจนสำเร็จ จะเรียกว่าเสียเพราะเด็กก็ได้ครับ ตอนแรกผมกลัวติดคุกเหมือนกันแหละ ส่วนเธอกลับชอบเสียอีก ผู้หญิงที่ผมว่านี้อายุของเธอยังน้อยอยู่เลยครับ เพิ่งจะเป็นสาวรุ่น ประมาณ 17-18 เองครับ แต่รูปร่างหน้าตาก็จัดว่าสวยไม่น้อย ผมรู้จักกับเธอเมื่อไม่นานนัก เธอมาเช่าบ้านที่อยู่ติดกับบ้านผมนั่นแหละครับ แรกๆ เราก็พูดคุยกันในฐานะเพื่อนบ้าน ตัวผมเองไม่อยากจะทำกรุ้มกริ่มหรอกครับ เพราะอายุของเราก็มากแล้ว กลัวว่าเด็กมันจะถอนหงอกเอาครับ จนกระทั่งเมื่อเร็วๆ นี้เอง ผมตั้งใจว่าจะขับรถไปเที่ยวหัวหิน เธอก็เลยขอนั่งรถไปเที่ยวด้วยคน ผมไม่ได้ขัดที่เธอขอไปด้วยเพราะตั้งใจว่าจะไปเช้ากลับเย็น วันนั้นเป็นวันเสาร์ซึ่งตัวผมจะออกเที่ยวต่างจังหวัดเป็นประจำอยู่แล้ว ผมจึงให้เธอติดรถไปเที่ยวด้วยอีกคน เธอเองก็ดูเหมือนจะชอบเป็นอย่างมากที่ผมพาเธอไปเที่ยวด้วย เพราะระหว่างทางที่ผมขับรถไปนั้น ดูเธอมีความสุขสนุกสนานเป็นอย่างมาก เมื่อไปถึงหัวหินจริงๆ แล้วกลับไม่เป็นเช่นนั้น เพราะเธอชวนผมค้างคืนที่นั่นคืนหนึ่ง ทีแรกผมไม่อยากจะค้างหรอกครับ แต่ก็ใจอ่อนจนได้เพราะเธออ้อนวอนผมเหลือเกินครับ ผมจึงตัดสินใจตามใจเธอด้วยการค้างหนึ่งคืน แต่เราไม่ได้ค้างเฉยๆ นะครับ ก็ผมบอกแล้วไงครับว่าผมเสียเพราะเด็กจริงๆ ที่เป็นอย่างนี้ก็เพราะตลอดเวลา เธอมากระแซะผมอยู่ไม่ยอมห่างเลยครับ ไม่ว่าผมจะกระดิกตัวไปไหนก็ตาม ยิ่งตอนที่เธอใส่ชุดอาบน้ำลงเล่นน้ำด้วยแล้ว เล่นเอาผมใจสั่นหมดเลย เพราะชุดที่เธอใส่นั้นรัดเปรี้ยะแถมยังบางแนบเนื้อ จนมองเห็นส่วนโค้งส่วนเว้าได้ชัดเจน ผิวเธอขาว หน้าอกอวบใหญ่จนล้นทะลักออกมานอกชุด ส่วนสะโพกนั้นไม่ต้องพูดเลยครับ มันผายดีเหลือเกิน ยิ่งใต้สะดือของเธอด้วยแล้วมันนูนจนแทบจะปลิ้นออกมาให้ได้ จนบ่อยครั้งเหมือนกันที่ทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายลงคอ แต่ผมก็กลั้นใจเอาไว้เพราะเห็นว่าเธอเป็นเด็กนั่นเอง ตกกลางคืนเธอก็พาผมไปเที่ยวที่ตลาดอีก คืนนั้นเรานั่งกินอะไรกัน ผมเองนั้นซัดเหล้าเข้าไปไม่น้อยเหมือนกัน เธอเองก็เอาบ้าง จนห้าทุ่มเราถึงได้กลับที่พักกัน ซึ่งที่พักของเรานั้นเป็นบังกะโลเล็กๆ หลังหนึ่ง เมื่อผมจะนอน เธอก็ยังเข้ามานอนเบียดผมอีก คราวนี้มันไม่ธรรมดาเหมือนเด็กเสียแล้วสิครับ เพราะช่วงที่เธอมานอนเบียดผมนั้น มือไม้ของเธอนั้นยุ่มย่ามอยู่แถวเป้ากางเกงของผมเสียด้วย ไอ้ผมก็ตึงๆ เพราะเหล้าเสียด้วย แต่ในใจนั้นยังมีความรับผิดชอบอยู่เมื่อเจอรุกหนักอย่างนี้เข้า ความเป็นชายของผมมันก็ตื่นตัวขึ้นมาเหมือนกัน แต่ผมยังสะกดใจตัวเองเอาไว้ด้วยประสบการณ์เลยทำการย้ายที่นอนใหม่ แต่เธอก็ยังตามมาซบผมอีก จนกระทั่งขันติของผมเริ่มแตกนั่นแหละ ในเมื่อเธอเป็นฝ่ายต้องการอย่างนี้เอง แล้วมาจะไปฝืนอยู่ทำไม ผมจึงนอนให้เธอคลำเป้าเล่นอย่างสบาย เธอใช้มือลูบคลำได้สักครู่เธอก็จัดการรูดซิปกางเกงออก จากนั้นเธอก็งัดเอากระดอของผมออกมา ซึ่งมันผงาดสู้ยาวเฟื้อยอยู่แล้ว เธอทำเหมือนกับมันเป็นของเล่นอย่างนั้นแหละ รูดขึ้นรูดลงอย่างช้าๆ"อูวววว...มันใหญ่ดีจัง...สู้มือดีด้วย..."เธอ ก้มหน้าลงมาหามัน แล้วอ้าปากดูดเลียส่วนหัว ผมสังเกตดูเธอจะชอบความยาวใหญ่ของผมเป็นพิเศษ ผมไม่อาจที่จะต้านทานความรู้สึกของตัวเองเอาไว้อีกแล้ว ผมจึงจัดการถอดกางเกงของตัวเองออกจนหมด แล้วลงมือจัดการถอดกางเกงและเสื้อของเธอออกจนหมดเหมือนกัน แล้วปล่อยให้เธอสนุกปากกับกระดอของผมอย่างเต็มที่ เธออ้าปากงับหมับเข้าที่หัวของมันจนเต็มปาก แล้วรูดเข้าออกอย่างแผ่วเบา ทำเอาผมบิดตัวสะท้านด้วยความเสียว เสียงครางของผมทำให้เธอเร่งดูดกระดอของผมอย่างหนักหน่วงยิ่งขึ้น แล้วเร่งโยกปากจนหัวสั่นหัวคลอน ทำเอาผมทนไม่ไหว สองมือกดขยุ้มผมของเธอ แล้วแอ่นกระดอเสยใส่ปากของเธออย่างถี่ยิบ จนน้ำเงี่ยนของผมกระฉูดเข้าปากของเธอปรีดๆๆ อย่างสุดเสียว จนเต็มปาก"อูยยยย...ทำไมถึงทำอย่างนี้..""อยากจะทำให้น้ามีความสุข...""จอยเก่งมากเลย...น้ามีความสุขจริงๆ.."ผม รั้งร่างของเธอเข้ามากอด หลังจากที่เธอเลียทำความสะอาดท่อนกระดอของผมจนเกลี้ยงเกลา น้ำเงี่ยนของผมสักหยดเธอก็ไม่ยอมปล่อยให้มันไหลลงมาอย่างเสียคุณค่า เธอจัดการกลืนเข้าไปในปากของเธอจนหมดเกลี้ยง ผมยอมรับว่าเธอเก่งจริงๆ ไม่ว่าเธอจะวาดลวดลายลีลาไหน เธอทำเป็นหมดทุกอย่าง จนผมแทบจะไม่เชื่อเลยว่าสาวรุ่นอย่างเธอจะเก่งขนาดนี้ หนำซ้ำลูกเล่นของเธอก็ยังแพรวพราวดีเหลือเกิน เรียกว่าไม่จำเป็นต้องสอนเลยว่างั้นเถอะ ผมขยี้ปากลงบนริมฝีปากของเธอ เธอก็ตอบรับด้วยการดุนลิ้นมาเกี่ยวพันกับลิ้นของผม พลางดูดริมฝีปากทั้งบนและล่าง ผมเลื่อนจูบลงมาถึงเนินอกของเธอ พร้อมกับใช้มือเคล้นคลึง ซึ่งเธอก็แอ่นอกอร่ามของเธอขึ้นมารับ หลับตาพริ้มกัดฟันแน่น เผลอครางออกมาเบาๆ"โอวววว...ซี้ดดด...อูวววววว..."ผม จูบไซ้ไปตามเรือนร่างขาวอล่องฉ่องของเธอแทบทุกตารางนิ้ว แล้ววนขึ้นมาที่สองเต้าของเธออีกครั้ง คราวนี้ผมทั้งขบทั้งเม้มที่ยอดอกของเธอ จนสองเต้าอวบของเธอแข็งเป็นไต พอผมดูดเท่านั้นมันก็ตั้งชูชันสู้เด่ขึ้นมา แล้วผมก็จูบไซ้ลงมาตามเรือนร่างของเธออีกครั้ง คราวนี้ลงมาถึงเนินหีอันนูนโหนกโคกใหญ่ของเธอ แต่ผมไม่ได้หยุดตรงนั้น ผมลากปลายลิ้นของผมลงมาที่ขาอ่อนของเธอก่อน ทำเอาเธอครางด้วยความกระสันเสียว"โอยยยย...ซี้ดดด...อูวววว...ซี้ดดดดด..."มา ถึงตรงนี้เธอต้องพ่ายแพ้ต่อความต้องการของตัวเอง เมื่อผมซบหน้าลงไปตรงเนินหีอันโหนกนูนของเธอ ผมใช้นิ้วแหวกสองกลีบแคมออก ร่องหีอ้าแดงจนน้ำเมือกเอ่อล้นออกมาฉ่ำแฉะ ผมก้มหน้ารัวปลายลิ้นลงในร่องหีของเธอ แยงแหย่ตรงรูแดงของเธอ แล้วดูดเม้มติ่งแตดของเธอที่ยื่นยาวสั่นระริก เธอครางลั่น"โอยยยย ...ซี้ดดด...เสียวววว...โอวววว...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี้ดดด...อู ยยยย...เย็ดจอยเสียทีเถอะน้า...จอยทนไม่ไหวแล้ว...เสียวเหลือเกิน...ซี้ ดดดดด..."เธอครวญครางลั่นสั่นสะท้าน แอ่นโคกหีร่อนเด้งสู้กับลิ้นของผมอย่างสุดเสียว ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นสูง เธอรีบเอื้อมมือมาคว้าท่อนกระดอของผมไปจ่อตรงปากรูหีของเธอ แล้วปล่อยให้ผมดันมันเข้าไปจนสุดลำ จากนั้นผมก็โยกท่อนกระดอเข้าออกจากช้าเป็นเร็ว เสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆ เธอครางออกมาไม่เป็นภาษา แอ่นสะโพกขึ้นมารับท่อนกระดอของผมอย่างสุดเสียว หน้าตาของเธอนั้นเหยเก"อูวววว...ซี้ดดด...อาาาา...ซี้ดดด...โอวววววว..."เธอ ครางออกมาอย่างสุดเสียว หลับตาพริ้ม จนหน้าท้องจนแข็งเป็นลอน แอ่นร่อนขึ้นรับกระดอผม โดยมือของเธอนั้นโอบไปรอบแผ่นหลังที่ชุ่มเหงื่อของผม ร่องรูหีของเธอขมิบรัดตลอดลำกระดอของผมโดยธรรมชาติ ไม่ต้องให้ใครสอนมาก่อน ผมจูบไซ้ปากเราดูดปากกันอย่างดูดดื่ม ผมขยับกระดกก้นจนท่อนกระดอเกือบหลุด แล้วกดกระเด้าสวบๆ อย่างสุดแสนจะเมามันส์ในอารมณ์สองมือก็คลึงเคล้นเต้านมอันอวบเต่งของเธอ ก้นของเธอถึงกับส่ายร่อนขึ้นมารับการกระเด้าของผมอย่างเป็นจังหวะด้วยเหมือน กัน เราผลัดกรนรุกผลัดกันรับพัลวัน เสียงครางด้วยความเสียวของเรานั้นประสานกันดังระงม"อูยยยย...ซี้ดดด...โอวววว...มันส์เหลือเกิน...กระดอน้าใหญ่คับรูหีดีจัง ...ซี้ดดดดด...""หีเธอก็ใช่ย่อย...ตอดหัวกระดอถี่ยิบเชียว...โอวววววว..."เธอ ยิ้มอย่างพอใจเมื่อผมชมเธออย่างนั้น แล้วเธอก็ยันตัวลุกขึ้นมา ดันร่างผมลงไปนอนกับที่นอนบ้าง แล้วเธอก็เป็นฝ่ายขึ้นขย่มบ้าง ระหว่างที่เธอพลิกตัวนั้น กระดอของผมยังคารูหีของเธออยู่เลยครับ พอทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางเท่านั้น เธอก็สวมบทบาทจ๊อกกี้สาวแสนสวย ควบม้าศึกอย่างคล่องแคล่วทันที เธอยกรูหีของเธอสาวขึ้นลง สั้นบ้างยาวบ้าง แล้วกดกระแทกลงมาแรงๆ จนผมเจ็บหน้าขาเลยครับ หัวกระดอของผมเข้าไปกระแทกข้างในรูหีของเธออย่างแรง แต่เธอเหมือนกับไม่สะทกสะท้านกับความแรงนั้นเลย ดูเหมือนเธอมันส์กับมันมากเลยทีเดียวที่ได้ขย่มแรงๆ อย่างนั้น แรงจนเต้านมของเธอกระเพื่อมตามแรงยกร่างของเธอที่กระแทกบั้นท้ายลงมา"โอย ยยย...ซี้ดดด...เสียวเหลือเกิน...กระดอน้าทำไมขย่มมันส์อย่างนี้..ซีด ดด...โอยยยย...จะไม่ไหวแล้ววววว...น้าจ๋า...จอยจะแตกอยู่แล้ว...อูยยยย ...ซีดดดดด..."ผมเอื้อมมือทั้งสองข้างขึ้นไปบีบขยำเต้านมของเธอ ช่วยเร่งเร้าอารมณ์ของเธอ ผมทั้งบีบทั้งขยำด้วยความเมามันสๆ จนเต้านมของเธอแทบจะแหลกเหลวคามือ แต่เธอไม่มีอาการสะทนสะท้านเลยสักนิด กลับบอกให้ผมทำกับเธอแรงๆ เพราะยิ่งทำแรงดูเหมือนเธอจะยิ่งมันส์มาก ทำให้เธอครางซีดซาดออกมาเสียงดังลั่น"โอยยยย...ซี้ดดด...มันส์อะไร อย่างนี้..อูยยยย...น้าจ๋าขยำนมจอยแรงๆ เลย...ซี้ดดด...จะ...จอยชอบ...โอวววว...เด้งกระดอขึ้นมาด้วยสิน้าจ๋า...อู ยยยย...อย่างนั้นแหละ...โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวเหลือเกิน..."เธอ กระแทกโคกหีลงมาอย่างสุดแรงเกิด ผมก็เลยแอ่นเอวเสยท่อนกระดอเสยรูหีสวนเธออย่างสุดๆ เหมือนกัน กระดอผมกระแทกกับรูหีของเธอกลางอากาศ เสียงดังพลั่กๆ เธอหลับหูหลับตากระแทกลงมาอย่างแรง ผมก็เด้งรับไม่ยอมถอย จนในที่สุดร่างของเธอก็เกร็งไปทั้งตัว"โอยยยย...ซี้ดดด...น้าจ๋า...จอ ยไม่ไหวแล้วววว...โอยยยย...เสียวใจจะขาด แล้วววว...ไม่ไหวแล้วววว...โอ้ยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...โอ้ยยยยย..."ใน ที่สุดเธอก็น้ำแตกไปก่อนผม ร่างเธอสั่นกระตุกเฮือกๆ ก่อนที่เธอจะหมดเรี่ยวแรงลงมาทาบทับบนตัวผม ผมปล่อยให้เธอนอนพักเอาแรงสักครู่ ก่อนที่ผมจะเริ่มยกต่อไป"เป็นยังไงบ้างจ๊ะ...""อูยยยย...ไม่นึกไม่ฝันเลยว่ามันจะมันส์ถึงเพียงนี้..""งั้นขอน้ามันส์ต่อเลยนะ...""ได้...แต่น้าต้องทำเองนะจอยไม่ไหวแล้ว..."ผม ดันตัวเธอให้ลุกขึ้นแล้วจับเธอให้โก้งโค้งที่ขอบเตียง ร่องหีเธอแบะอ้ารูหีกลวงโบ๋พราะโดนท่อนกระดอของผมทะลวง ผมเข้าประกบด้านหลังทันที จ่อท่อนกระดอที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของเธอเข้าที่ปากรูหี แล้วดันพรวดเข้าไป ท่อนกระดอผมเสียบพรวดเข้าไปจนมิดด้าม แคมหีของเธอย่นยู่ตามท่อนควยผมเข้าไป พอผมชักกระดอออกมา แคมหีของเธอก็ยืดตามท่อนกระดอผมออกมาด้วย เห็นแล้วมันน่าเย็ดจริงๆ ครับ ผมเอามือจับสะโพกของเธอเอาไวๆ แล้วสาวกระดอเข้าออกเร็วขึ้นๆ พร้อมๆ กับรั้งสะโพกเธอสวนกับท่อนกระดอของผมอย่างแรง รูหีเธอเริ่มขมิบตอดรัดท่อนกระดอของผมเป็นระยะ ทำให้ผมเสียวหัวควยมากเพราะมันครูดกับผนังรูหีของเธอเต็มๆ ผมกัดฟันกระทุ้งเข้าไป พั่บๆๆ เธอถึงกับแหงนหน้าสูดปากดังซีดซาด ผมเห็นรูตูดของเธอขมิบยวบยาบเลยเอานิ้วเขี่ยไชเล่น ยิ่งทำให้เธอครางซีดซาดดังขึ้นไปอีก"โอยยย...ซี้ดดด...อูยยยย...เสียวดีเหลือเกินน้าจ๋า...โอยยยย...ซีดดด ...แล้วน้าไม่อยากลองเย็ดตูดจอยดูบ้างเหรอ...โอยยยยยย...""จอยจะให้น้าเย็ดตูดจริงๆ เหรอ...""จริงสิน้า..."ที่ ผมถามย้ำเพราะไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเธอจะให้ผมทำอย่างนั้น เพราะเธอยังเป็นสาวอยู่เลย ไม่คิดว่าเธอจะชอบอย่างนี้ด้วย เพราะคนที่ชอบให้เย็ดตูดนั้นต้องมีประสบการณ์มาอย่างโชกโชน"แน่ใจเหรอ...เคยมาแล้วหรือยัง...""ยังไม่เคย แต่อยากจะลองว่ามันจะมันส์ขนาดไหน เคยดูแต่ในหนัง เห็นฝรั่งทำกันเลยอยากจะลองบ้าง แต่ยังไม่เคยกับใคร...""แล้วแน่ใจแล้วเหรอที่มาลองกับน้า...""ขนาดรูหน้าน้ายังเย็ดมันส์เลย...รูหลังจะมันส์ขนาดไหน...""งั้น ก็ตามใจ..." ผมเลยจัดการดึงกระดอออกมาจากรูหีของเธอ แล้วจ่อเข้าที่ปากรูตูด แต่รู้สึกว่าเธอคงจะเจ็บ เพราะว่ามันไม่มีน้ำหล่อลื่นและเธอก็ยังไม่เคยมาก่อน ผมเลยเอามือล้วงน้ำเสียวในรูหีของเธอมาใส่ที่รูตูด และบ้วนน้ำลายใส่ท่อนกระดอ แล้วเอามือชโลมให้ทั่ว มันเลยค่อยยังชั่วหน่อย แต่เธอก็ยังเจ็บอยู่ดีตอนที่หัวกระดอผมมุดเข้าไปในรูตูดของเธอ"โอย...โอยยย...เบาหน่อยน้า...จอยเจ็บบบบ...อูยยยย...เบาๆ ก่อนนะน้า...โอยยยยยย..."ผม ดันท่อนกระดอเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวมันก็ดันไม่เข้า เพราะมันทั้งรัดทั้งฟิตยิ่งกว่ารูหีของเธอเสียอีก จะกระแทกเข้าไปก็สงสารกลัวว่าเธอจะเจ็บ และอีกอย่างผมก็กลัวว่าน้ำจะแตกเสียก่อน จะได้เย็ดตูดมันส์ ผมเลยแช่ท่อนกระดอเอาไว้แล้วก้มหน้าลงไปซุกไซ้ที่ซอกคอของเธอ พร้อมกับเอามือล้วงลงไปถูที่ร่องหีสลับกับบี้แตดของเธอ พอเธอเริ่มเสียวจนส่ายสะโพกไปมา ผมก็ค่อยๆ ชักกระดอซอยเข้าออกเบาๆ มันช่างเสียวดีเหลือเกิน เธอเองก็คงจะชอบเหมือนกันเห็นครางตลอดเวลา ยิ่งกระแทกก็ยิ่งมันส์ ผมดันจนท่อนกระดอผมเสียบเข้าไปในรูตูดของเธอจนมิดด้าม ผมคิดว่าเธอเองก็คงจะชอบให้ผมทำอย่างนี้กับเธอไม่น้อย เห็นส่ายตูดร่อนรับตลอดเวลา"อูยยยย.....เสียวดีเหลือเกินน้าจ๋า...กระแทกแรงๆ เลย...จอยไม่เจ็บแล้ว...โอยยยย...อูยยยย...มันส์เหลือเกิน...ซี้ดดดดด..."พอ เธอบอกอย่างนี้ผมก็ไม่ออมแรงแล้ว เพราะผมเองก็กำลังมันส์เหมือนกัน ผมก้าวขึ้นไปยืนคร่อมบั้นท้ายของเธอเอาไวๆ แล้วขย่มกระแทกท่อนกระดอใส่รูตูดอย่างเต็มที่เธอถึงกับเอาหน้าซบกับที่นอน แอ่นตูดรับท่อนกระดอของผมอย่างเต็มที่ผมไม่ฟังเสียงกระแทกพลั่กๆๆ ลูกกระโปกผมก็ฟาดกับร่องหีของเธอดังเพียะๆๆ ตัวเธอเองก็เอื้อมมือล้วงมาขยี้ติ่งแตดของเธอเองอย่างเมามันส์ มันเสียวหัวกระดอจนแทบขาดใจ ผมกัดฟันกระแทกไม่ยั้ง จนร่างของเราสั่นกระตุกพร้อมๆ กัน"โอ้ยยย...สะ...สะ...เสียวววว ...เสียวอะไรอย่างนี้..โอยยยย...มันส์เหลือ เกิน...กระแทกหนักๆ เลยน้า...โอยยยย...อูยยยย...ซี้ดดด...ไม่ไหวววว...ไม่ไหวแล้วววว...โอ้ยยย ...แตกแล้วววว...กรี้ดดดดด...""โอยยยย...น้าก็เสียวเหมือนกัน...รูตูด จอยเย็ดมันส์จริงๆ..อูยยยย...เสียว ควยจนใจจะขาดอยู่แล้ว...โอยยยย...อูยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...อ้ากกกก กก..."ผมกดกระดอใส่รูตูดของเธอแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดอย่างแรง จอยขมิบรูตูดรัดท่อนควยผมแน่น กระดอผมกระตุกอย่างแรง ผมทั้งเสียวทั้งเหนื่อยจนหัวใจแทบวาย เธอนอนทาบไปกับที่นอนอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมเองก็นอนทาบลงไปบนตัวเธอ โดยที่ท่อนควยของผมยังปักคารูตูดของเธออยู่ พอนอนพักเอาแรงสักพัก เธอก็ร้องขอให้ผมเย็ดเธออีกครั้งแล้วก็อีกครั้ง ตกลงคืนนั้นผมกับเธอเย็ดกันถึงห้าครั้ง แต่เธอเองคงจะน้ำแตกไปเป็นสิบได้กว่าที่เธอจะพอ ตอนบ่ายก่อนที่เราจะกลับกันเธอก็ยังขอให้ผมเย็ดเธออีกครั้ง ไม่รู้ว่าเธออดอยากหรือว่าติดใจผมกันแน่ เดี๋ยวนี้ผมรู้แล้วครับว่าวัยรุ่นยุดนี้ไวไฟขนาดไหน ดูหน้าตาของเธอยังเด็กอยู่แท้ๆแต่ลีลาของเธอนั้นร้ายกาจเหลือเกิน ผมเลยเสียก็เพราะเด็กคราวนี้แหละครับ แต่ไม่เป็นไรเพราะเด็กมันมาเสนอเอง ที่สำคัญคือมันส์สุดยอดไปเลยครับxญี่ปุ่นนมใหญ่อมเก่งดูหนังอีโรติค เกาหลีฟรี[bf-090] ren hasumi – cute private teacher mediafileเรื่องเสียวพนักงานเสียวนัดเซ็กหมู่ ประสบการณ์รูปxกระเทยแปลเพศแล้วกูมีเรื่องจะเล่าให้มึงฟัง กูวางแผนจะ***น้องเมียคนนี้ให้ได้ แม่งรูปร่างหน้าตาโคตรอวบเลย กูแอบมองดูตูดมันทุกวัน ยิ่งเวลามันใส่กระโปรงนักศึกษาฟิตเปรี๊ยะล่ะมึงเอ๊ย ตูดแม่งโคตรใหญ่ สักวันหนึ่งกูจะเอา***8นิ้วของกูกระทุ้งรูหีน้องเมียคนนี้ให้ได้ อ้อลืมบอกพวกมึงไปน้องเมียกูชื่อ แอน แล้ววันหนึ่งกูก็สมอยากเมื่อเมียกูจะไปทำธุระที่เชียงใหม่ มันก็เลยชวนน้องเมียกูไปด้วย กูแอบดีใจว่ะ เพราะกูเป็นคนขับรถไปส่ง โอกาสเป็นของกูแล้ว ก่อนไปกูไม่ลืมที่จะหยิบยากล่อมประสาทอย่างแรงไปด้วยฮะฮ่า ถึงเชียงใหม่แล้วกูก็พักโรงแรมชึ้นหนึ่ง แต่กูบอกให้เปิดห้องสูทห้องเดียวนะ ที่มันมีสองห้องอยู่ในห้องเดียวกัน พอเข้าพักเสร็จ วันรุ่งขึ้นมีคนโทรตามเมียกูไปเรื่องงานที่ต่างอำเภอ สักวันนึง กูได้ยิน กูก็หูผึ่งซิวะ แกล้งป่วยแม่งเลย เพราะความที่เมียกูหลงกูไว้ใจกู เลยไม่สงสัยเลยว่าเป็นแผน***น้องเมียของกูเอง เมียกูเลยให้กูนอนพัก อยู่ไม่ต้องไป    พอเมียกูไปแล้ว ตกกลางคืนกูก็นอนคิดหาโอกาสว่าจะใส่ยาให้ อีแอนกินได้ไง สักพัก ก็มีบ๋อยมาเคาะประตู พร้อมกับเอาไวน์ กับสลัดผักมาส่ง บอกว่าคุณผู้หญิงสั่งมา เหมือนสวรรค์โปรดว่ะ กูให้ทิปเด็กไปแล้วบอกมันว่า “กูจะใส่ยานอนหลับให้เมียกินจะได้หนีไปเที่ยว มึงใส่ให้กูหน่อย” เงิน 200บาทฟาดหัวมีรึใครจะไม่เอามันคงคิดว่าจริงมันรีบใส่ให้เลยโดยไม่รู้ว่าเป็น ยากล่อมประสาทแล้วบ๋อยมันก็ไปเคาะประตูห้องอีแอน อีแอนออกมาเอาของที่สั่ง แม่เจ้าโว้ย แม่ใส่กางเกงขาสั้นขาอวบชิบหาย หีขึ้นนูนเป็นรูปเลย เสื้อก็ฟิตจนนมล้น ไอ้บ๋อยแม่งมองตาลุกเลย พอมันเข้าห้องไป กูก็โทรบอกเมียว่า ไม่ต้องรีบกลับนะทางไกลเป็นห่วง ฮ่าๆกูมีเวลาจนถึงพรุ่งนี้เช้าที่จะเยดอีแอน พอไอ้บ๋อยไปกูก็รอสักพัก ประมาณให้ยาออกฤทธิ์ ค่อยแง้มประตูห้องอีแอนเข้าไป แม่งอีแอนนอนคว่ำตูดงอนเล่นคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคอยู่บนเตียง กูเห็นมันเล่นmsnอยู่ คุยกับใครไม่รู้ กูแอบอยู่รอให้ยาออกฤทธิ์ระหว่างทีรอกูก็ถอดกางเกงรอเลยจะได้ไม่เสียเวลา***กูแข็งเป็นลำ มุกที่เคยฝังตอนเป็นหนุ่มๆตะปุ่มตะป่ำเหมือนผิวคางคก มึงเอ้ยเดี๋ยวเถอะกูจะทะลวงหีให้หลวมเลย สักพักกูเห็นอีแอน มันตะกายคอม ใหญ่ เลยสงสัยยาออกฤทธิ์แล้ว กูเดินเข้าไปมันก็ตกใจนะ ตาเหลือกมองกูใหญ่ แต่มันไม่มีแรงจะขัดขืนหรอก “เป็นไงจ๊ะน้องแอน เดี๋ยวพี่จะทำให้น้องแอนขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลย” กูจัดการถอดเสื้อมันก่อน ตามด้วยกางเกงขาสั้น เหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู แม่โว้ยดูเซ็กส์ซี่ชิบหาย กูเข้าไปหอมแก้มมันฟอดใหญ่ มือก็บีบนมมันพยายามดิ้นหนี แต่ไม่สำเร็จหรอกโว้ย กูกำลังจะถอดยกทรงกับกางเกงในตัวน้อย คอมพิวเตอร์ที่มันออนไลน์อยู่ก็ส่งเสียงดังขึ้น ที่แท้ก็ไอ้หนุ่มที่เล่นmsnกับมันเมื่อครู่นี่เอง “แอน เป็นอะไรรึเปล่า แมคเป็นห่วงนะ” ข้อความที่ขึ้นมาทำให้กูโมโหมาก กูจึงพิมพ์ตอบไปว่า “ไม่ต้องเป็นห่วงหรอก เดี๋ยวกูจะ***แฟนมึงเดี๋ยวนี้แล้ว” “ใครนะ” มันถามมา “กูพี่เขยแอนโว้ย” กูไม่สนมันหรอก กูถอดกางเกงในพร้อมกับยกทรงของน้องเมียสุดสวยออก โอ้โหแม่เจ้าโว้ยหัวนมแดงแจ๋ เล็กพอควร ตั้งเต้าแข็งปั๋ง รับกับหน้าท้องที่แบนราบเรียบไม่มีไขมัน โหนกโคกหีนูนขาวจั๊วะ ขนหมอยที่ขึ้นแซมนิดหน่อยไม่รกรุงรัง กูแลบลิ้นด้วยความเงี่ยน ลองเอานิ้วเขี่ย***มันดูแม่สู้มือง่ะ หีมันขมิบตอดนิ้วกูตุ๊บๆๆๆ ปากมันก็ครางออกมา “ซี๊ด…อย่าคะ อย่าทำแอนเลย” “ไม่ทำแอนแล้วจะทำใครล่ะจ๊ะ” กูตอบเสียงสั่น ปากกูประกบปากเล็กบางสีแดงระเรื่อ แลบลิ้นดูดดุนกันแบบถึงพริกถึงขิง กูค่อยๆจูบไซร้ซอกคอ ไต่มาถึงนมที่เป็นเต้าปากงับที่หัวนมเม้มดูดแรงๆ “ซี๊ด อู้ว แอน…ช่วย….ด้วย…” “ก็กำลังช่วยไงจ๊ะ ช่วยให้ถึงสวรรค์ไง” หัวนมอีแอนเริ่มแข็งเป็นไต มือนึงกูบีบที่ฐานนม ส่วนอีกมือกูก็บี้เม็ด***มัน เอวที่คอดกิ่วมันส่ายร่อนยิกเวลาที่กูแยงนิ้วกลางไปลึกๆ ปากมันร้องบอกว่าอย่า แต่กริยาไม่ใช่ กูสุดจะทน ดูดนมมันได้สักพักกูก็เริ่มไต่ลิ้นลงมาเรื่อยเจอแล้วโว้ย สิ่งที่กูปราถนามานาน หีที่ขาวสะอาด สมกับเป็นลูกผู้ดี ลิ้นกูฉกวาบไปที่***มันอย่างรวดเร็ว ทั้งดูดทั้งเลีย ปลายลิ้นเขี่ยสะบัดเป็นพู่กัน คราวนี้อีแอนมีรึจะอยู่เฉยได้ ก้นที่ว่างอนสวยเหมือนลูกโป่งอัดลม เริ่มขยับเด้งสู้ลิ้นกู “อูย…พี่..อย่าค๊ะเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว”ใช่มันเสียวจริงๆ กูมองหน้ามันเห็นน้ำตามันเล็ดเลย หน้าสวยๆสะบัดผมกระจายเต็มที่นอน กูยิ่งเร่งเครื่องใหญ่กูจะยอมให้มันเสียวคนเดียวได้ไง กูกลับหัว เอา***กูไปจ่อปากให้มันอมของกูมั่ง มันสะบัดหน้าหนี กูจับปากมันบีบอ้าออกเอา***กูยัดเข้าไปแล้วก็กระเด้า กับปากสวยๆของมัน พอเข้าที่เข้าทางกูกับแอนก็อยู่ในท่ายอดฮิตท่า69ไงปากกูดูดหี เลีย***มัน เอวกระเด้า***ไปด้วยโอ้ย…มึงเอ้ยมันส์จริงๆ เล่นท่านี้สักพักกูชักทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว ถึงเวลาที่กูจะเอา***ฝังมุกของกูยัดเข้าไปในรูหีของอีแอนลูกผู้ดีแล้ว กูฉีกขามันออกสุดล้า หีที่ปิดสนิทเพราะไม่ค่อยโดน***มานานอ้าออก กูลืมบอกพวกมึงไปว่าจริงๆอีนี่เคยมีแฟนเหมือนกัน มันฟันแล้วก็ทิ้ง อีแอนเลยผ่าน***มาแค่ไม่กี่ครั้ง ก็ดีจะได้ไม่ต้องลำบากเวลา*** อีแอนดังนั้นก็รู้ตัวว่ากำลังจะโดนอะไร มันพยายามดิ้นส่ายสะโพกกลมกลึงหนี***กู กูจับหัวที่บานเหมือนเห็ดจ่อหีมัน เขี่ยขึ้นๆลงๆถูเอาน้ำเงี่ยนสักพัก กูกัดฟันดันความรู้สึกบอกกูว่า มันขมิบหีเพื่อป้องกันไม่ให้กูดัน***เข้า แต่อีแอนคิดผิดแล้ว กูไม่ยอมแพ้ออกแรงดันอีก “ผลุบ” หัว***บานจมเข้าไปทั้งเงี่ยง “อ๊า…โอ๊ว” เสียงร้องกูกับแอนดังพร้อมกัน แค่หัวนะมึง มันดิ้นเหมือนปลาถูกทุบ กูสอดมือเข้าไปจับที่ตูดงอนของมันเพื่อไม่ให้มันดิ้นหนีแล้วก็กระเด้าแรงๆอีกสองสามที่ ***กูก็ไหลเข้ารูไปทีละนิ้วทีละนิ้วมันร้องใหญ่ “โอ้ย กูเจ็บนะ กูเจ็บนะ เอาออกไป ออกไป” มือมันเอื้อมมาดันหน้าท้องกูไว้ไม่ให้กูดันเข้าไปอีก หีมันแม่คับจริงๆ ดันเข้าโคตรยากเลย กูจับมือทั้งสองข้างที่ดันหน้าท้องกูไว้ออกแล้วยกขึ้นไป พร้อมกับทาบทับตัวกูไปกับร่างที่อ้อนแอ้นบอบบาง ปากกูดูดนมทั้งสองข้างสลับกัน ตูดกูกระเด้ายึกยัก ยึกยัก สักพักน้ำเงี่ยนตามธรรมชาติของอีแอนก็เริ่มซึมออกมาชะโลม***กู ได้ทีละมึงเอ่ย กูเอามือสอดรั้งหัวไหล่มันไว้กันมันดิ้นหนีอีก ถอน***ที่เพิ่งเข้าไปแค่สองสามนิ้วออกมาแค่หัวขยัก แล้วก็ดันไปเต็มแรงเกิดของกู ได้ผลน้ำเงี่ยนของอีแอนช่วยได้เยอะ ***8นิ้วของกูพุ่งพรวดเข้าไปอยู่ในรูหีมิดด้ามเลย คราวนี้อีแอน สะดุ้งเฮือก ปากอ้าหวอ เพราะจุกท้องน้อย สะบัดหน้าไปมาจนผมยาวสลวยกระจายไปเต็มที่นอน “อู้ๆๆๆ”มันหายใจหอบ ร้องไม่ออก บอกไม่ถูก กูแช่คาไว้สักพัก รอจนมันชินแล้วก็เริ่มบด หนอกกูกับเนินหีของมัน ซี๊ดหมอยอีแอนกับหมอยกูเบียดเสียดสีกันอย่างเสียวซ่านจริงๆ ความรู้สึกกูนะ ***กูโดนตอดตลอดเวลาเลยรูหีอีแอนก็หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาตลอด กูเริ่มแล้ว ซอยช้าๆสั้นๆ อีแอนคงจะหายเจ็บแล้วเพราะน้ำเยอะจริงๆอีนี่ มันครางใหญ่เลยคราวนี้ “ซี๊ด…อ๊า…อู๊ว…โอ๊ว” กูเห็นยังงั้นจะรออะไรอยู่เล่า ซอยซิซอยยิกยิก ช้าบ้างสลับ เร็วทั้งงัดทั้งดันควงสว่านสารพัดที่กูนึกขึ้นมาได้ ตอนนี้มันไม่ดิ้นแล้ว กูซอยสักพักก็เห็นมันกระตุกยุกๆ ตัวเกร็งหน้าแดง หีมันตอดหัว***กูใหญ่เลย น้ำแตกล่ะซิ อีนี่มันชิงขึ้นสวรรค์ไปก่อนกูซะแล้ว กูดัน***ให้หีมันดูดสักพัก คราวนี้เริ่มใหม่ก็กูยังไม่เสร็จอ่ะ กูจับมันคว่ำโก้งโค้งในท่าหมา ตูดงอนๆขาวๆของมันลอยเด่นตรงหน้ากู หีปลิ้นออกมาน้ำเงี่ยนเยิ้มเชียว กูจับ***เอาหัวจ่อเขี่ย***ไปมา แล้วก็ยัดเข้าไปอย่างไม่ต้องเกรงใจ หายไปเลยคราวนี้มิดยันโคน อีแอนมันสะดุ้งแอ่นตัวขึ้นมาพอดี กูเลยคว้าเอานมสองเต้ามาบีบซะเลย มือบีบนมก้นก็ซอยยิกๆๆๆๆๆ อีแอนครางออกมาด้วยความเสียวปนเจ็บ “อู๊ว ซี๊ดส์ เสียวจัง พอเถอะ ใจจะขาดแล้ว” นี่แสดงว่ามันเริ่มชอบในสิ่งที่กูทำแล้ว คราวนี้ก็ดีเลย กูจะได้เล่นท่าให้ครบสูตรเลย จากท่าหมา กูซอยจนหีมันบานแล้ว จึงชักออกมา โอ้โหรูกลวงเลย***แม่งสั่นระริกๆ กูดึงร่างมันมาที่ขอบเตียง ยกขามันลอยขึ้นมาพาดบ่าจนหีมันลอยเด่น ***กูก็รออยู่แล้วไม่ต้องจับ จ่อลงตรงร่องแล้วดันพรืดเดียวสุดๆ โอ้สวรรค์ กูขย่ม ขย่ม จนเตียงแทบหัก “น้องแอนจ๊ะ มันส์มั๊ยจ๊ะ”กูถามมัน “มันส์จังเลยค๊ะพี่ เสียวจริงมันเข้ามาดันจนถึงที่สุดเลยค๊ะ อู๊ย…อย่าบดซิค๊ะ เสียวจนทนไม่ไหวค่ะ” โอ้ยมันออดอ้อน ทีเมื่อก่อนตอนที่ยังไม่โดน***กูแม่งหยิ่งฉิบหายเลย ตอนนี้แม่งขายาวๆสวยๆของมันรัดเอวกูแน่นเชียว กูจับเอวมันยกตัวมันลอยขึ้นมา ขามันรัดเอวกูอยู่แล้ว เลยง่ายขึ้น อ่ะฮ่า ลิงอุ้มแตง กูอุ้มแม่งเดินรอบห้องเลยคราวนี้ มันสู้กูทุกรูปแบบ อุ้มเดินจนมาถึงห้องน้ำ กูเปิดประตูเข้าไป ไปนั่งที่ชักโครก ให้มันขย่มกูซะหน่อย พอกูนั่งลงเท่านั้น อีแอนก็ส่ายเอวร่อนขย่มกูใหญ่เลย ***กูแทบหัก “อ๊ากส์ …ซี๊ด….แอนจ๋าพี่ไม่ไหวแล้วเร็วหน่อยซิจ๊ะ” กูบอกมัน “แอนก็ไม่ไหวแล้วพี่อย่าเพิ่งเสร็จรอแอนด้วยนะค๊ะ”ปากมันลำลักออกมา ตูดมันก็ขย่มจนในที่สุด “โอ้ว อู๊ย อู๊ว…ซี๊ด”เสียงซี๊ดซาดดังแข่งกันทั้งสองคนกูไม่ไหวแล้วแม่งหีมันตอดรักแน่นไปหมด กูพ่อนน้ำเชื้อของกูอัดเข้าไปอย่างเต็มแรง อีแอนสะดุ้งเพราะโดนน้ำเชื้อกู แล้วมันก็เกร็งตัวกระตุกยุกยุก น้ำทะลักออกมาชะโลม***กูจนมันเยิ้มไปหมด แล้วกูกับแอนก็เสร็จพร้อมกัน กูดูดปากกับมันอย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันอย่างมันส์ในอารมณ์    หลังจากกูพ่นน้ำเชื้อใส่รูฟิตๆของแอนแล้ว กูแลกจูบกับมันส์อย่างดูดดื่ม พอความเงี่ยนหายไป ความรู้สึกเสียใจก็กลับมา อีแอนร้องไห้กระซิกกระซิก โดยที่***กูยังคาคับอยู่ในหี “จะร้องไปทำไม เมื่อกี้เห็นเธอก็มันส์ และเสียวมากไม่ใช่หรือ” อีแอนไม่ตอบ เอาแต่ร้องไห้ท่าเดียว สงสัย พอน้ำแตกยาที่กูใส่ให้กินคงหมดฤทธิ์ กูไม่รู้จะทำไงให้มันหยุดร้อง จึงขยับ***ที่ยังคาคับอยู่ซอยเบาเป็นการปลอบขวัญ ได้ผลอีแอนหยุดร้องไห้ แต่ยังสะอื้นนิดๆ ของมันเคยๆแล้วนะ พอโดนซอยนิดหน่อยมันก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา คิดได้ดังนั้น โน่นเลย อ่างอาบน้ำ กูจะไปเล่นกันที่อ่างอาบน้ำให้สะใจก่อนเดี๋ยวค่อยไปต่อบนเตียง กูปล่อยน้ำเต็มอ่าง พาอีแอนลงไปนอนที่อ่าง โดยที่ตัวกูยืน***ตั้งเด่ ตรงหน้ามัน “อม***พี่หน่อยซิจ๊ะแอน” มันทำตามที่กูสั่ง ริมฝีปากบางได้รูปอ้าอม***ที่ยาวเหยียดไปได้แค่หัวถอก อีแอนสงสัยยังไม่เคยดูด*** เป็นเรื่องที่กูต้องสอนให้มันซะแล้ว “แอน อ้ากว้างแล้วดูดนะจ๊ะ อมเข้าไปให้ลึกๆ แล้วก็รูดเข้ารูดออกแบบที่อมไอติมน่ะ” มันทำตามอย่างว่าง่าย แม่งโว้ยอีนี่สอนง่ายดีจัง กูเสียวจนต้องขมิบตูดยุกยิก ซอยตูดช้าๆกับปากสวยๆของแอน “อืมๆๆ อ้ำฮือๆ” ไม่มีเสียงออกจากปากอีแอน ได้ยินแต่เสียงในลำคอ พอมันดูดนานๆเข้ากูชักทนไม่ไหวแล้ว กูเริ่มซอยแรงขึ้นอย่างลืมตัว “โอ้ว…อ๊ากส์…น้ำเชื้อกูแตกแล้ว” อีแอนเหลือกตามองหน้ากูใหญ่ ส่ายหน้าไปมาเหมือนจะบอกว่าอย่าพ่นน้ำเชื้อออกมานะ มันพยายามดึง***กูออกให้มาพ่นน้ำข้างนอก แต่ไม่มีทางกูกะจะให้มันกินน้ำกูไปทุกหยาดหยด กูเลยจับหัวมันไว้แน่นแล้วน้ำเชื้อกูก็พุ่งออกมา ปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆเต็มปากเต็มคำ อีแอนไม่รู้จะทำยังไงจำใจต้องกลืนน้ำเชื้อกูลงท้องไปให้หมด กูเสร็จกับปากอีแอนไปอีกหนึ่งรอบ แต่มีรึคนขี้***อย่างกูจะยอมแค่นี้ อุตส่าห์รอมาตั้งนาน กว่าจะได้*** วันนี้ยังไงซะถ้าพี่สาวมันไม่กลับมาเสียก่อนกูก็จะเอามันเรื่อยๆ ไปจนถึงบ่ายๆวันพรุ่งนี้แหละ    อีแอนแช่อยู่ในอ่างน้ำยิ่งทำให้มันดูเซ็กซี่ขึ้นอีก กูจับขายาวๆสวยเรียวของมันขึ้นมาพาดกับขอบอ่างทั้งสองข้าง หีที่เพิ่งโดน***ไปหยกๆ อ้าออกสั่นระริก รอ***ของกูอยู่แล้ว กูจับหัว***เขี่ยเบา อีแอนสะดุ้งยึกนึง “อย่าพี่เดี๋ยวน้ำเข้า”เสียงลำลักระรัว “ไม่ต้องกลัวถ้า***พี่เข้าไปแล้ว น้ำเข้าไม่ได้หรอก” พูดจบไม่ทันให้มันคิดมากกูดันพรวดเดียวมิดลำ หนอกติดหนอก หมอยเบียดกระแซะกันอย่างมันส์ น้ำที่เต็มอ่างทำให้อะไรๆก็ลื่นไปหมดกูขยับตูดซอยยิกๆ น้ำในอ่างกระเพื่อมล้นอ่าง อีแอนครางเสียงสั่น”โอ้ย..พี่.. พี่ค๊ะ อย่าดันสุดซิค๊ะ เสียวค่ะ ซี๊ดส์ ซ๊าดส์”เสียงเล็กๆของมันกูอยากให้พวกมึงได้ยินจริงๆ ฟังแล้วชวนให้น้ำแตกว่ะ กูขยับ***เสยหีฟิตๆยาวๆชักเข้าชักออก มือสองข้างก็ขย่ำนมมันไปด้วย นมอีแอนนี่มันแข็งสู้มือดีจริง กูมองดู***กูที่กำลังทะลวงหีมันอย่างภูมิใจ ***ปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำ*** หีอีแอนแม่งสวยว่ะ กูเอาผู้หญิงมาเยอะยังไม่เคยเอาใครที่สวยไปหมดทุกส่วนอย่างนี้มาก่อนเลย คิดไปกูยิ่งมีอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น ถอน***กูออกมา แล้วบอกให้มันยืนโก้งโค้ง ยกขาสวยข้างนึง กลีบหีปลิ้นเป็นพลูด้านหลังตรง***กูพอดี พอตรงเป้า***กูไม่รอช้า เสยเลยครับท่านสุดๆ สองมือจับเอวคอดกิ่วอีแอนไว้ ซอยแบบไม่ยั้ง หน้าท้องกูกระทบตูดงอนๆของอีแอนดัง “พลั่บๆๆๆๆๆๆ”สนั่นห้องน้ำ “พี่ขา…ไม่ไหวแล้วเสียวค๊ะ….ซี๊ดส์ๆๆๆ” อีแอนร้องเสียงดัง ตัวกระตุกเกร็งแอ่นขึ้นมากูเลยคว้าเอานมทั้งสองข้างบีบซะ ดูมันใกล้จะเสร็จแล้ว กูก็

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21