ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง  (อ่าน 218 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:18:36 AM »
หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง ดูหนังเอ็กซ์ผู้ใหญ่ หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง หนังเย็ดกับแม่ตัวเองเรื่องมีอยู่ว่าน้องสาวของผมพึ่งกลับมาจากเมืองนอก เค้าไปเรียนตั้งแต่อายุ14ตอนนี้อายุ17แล้ว น้องของผมพอโตแล้วเปรี้ยวมากเลยครับ แต่งตัวโป้มากด้วย เธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมากคนนึงเลยนะครับ นี่คือเรื่องจริงเลย น้องผมจะหมวยอินเตอร์เลยนะครับ แล้ววันนั้นก็มาถึง ธรรมดาผมกับน้องจะแยกกันนอนคนละห้อง แต่วันนั้นมีแขกมาพักที่บ้าน เค้าเลยมานอนห้องน้องเพราะดูสะอาด ต่างจากห้องผม น้องผมเวลานอนนั้นใส่แต่เสื้อเชิ้ตตัวใหญ่ๆเพียงตัวเดียว แล้วข้างในก็ไม่ใส่อะไรเลย น้องคงคิดว่าผมเป็นพี่มั้งเลยไม่สนใจอะไรแต่ในใจผมคิดนะ พอตอนจะนอนน้องผมขอตัวนอนก่อนซึ่งผมก็นั่งดูTV.อยู่ข้างๆก่อนเพราะว่ายังไม่ง่วง ตอนแรกผมก็ยังไม่ได้คิดอะไร แต่พอดึกๆ ผมได้เปิดดูรายการญี่ปุ่น ผู้หญิงน่ารักมากกกกก แต่งตัวก็ทำให้ผมมีอารมณ์เลย เพราะว่าน้องของผมก็ขาวมากกกกกก เพราะบ้านของเราเป็นบ้านคนจีน น้องของผมทั้งขาวและน่าอกใหญ่มากด้วย ผมพึ่งได้สังเกตน้องของผมจริงๆก็ตอนนอนนี่เอง เพราะผมแกล้งดึงผ้าห่มมาห่มตัวของผม(เรานอนเตียงเดียวกัน)พอผ้าห่มหลุดจากตัวน้องผมก็เห็นถึงความขาวของน้องเพราะผมยังไม่ได้ปิดไฟเลย แต่พอผมดึงผ้าห่มออกมา ผมก็คิดไม่ดีกับน้องสาวของตัวเองซะแล้ว ผมเลยรีบวิ่งไปปิดไฟ แล้วก็วิ่งกลับมาที่แต่แสงที่เหลืออยู่ก็มีเพียงแสงจากTV. เสื้อเชิ๊ตที่น้องผมใส่อยู่ก็เลิกขึ้นมาสูงมาก จนเก็บเห็นของน้องผมเลยค่อยๆ ดึงชายเสื้อให้สูงขึ้นอย่างช้าๆ แต่พอเปิดได้สูงพอสมควร ผมก็เห็นกกน.ของน้องผม (ธรรมน้องผมไม่ใส่นอนหนิ สงสัยจะระวังตัวเหมือนกัน) เป็นสีขาวมีลายการ์ตูน ผมเลย เริ่มปลดกระดุมจากข้างล่างขึ้นข้างบนอย่างช้าๆ แล้วก็บรรจงเปิดเสื้อแบะเสื้อออกอย่างช้าๆ น้องผมไม่ได้ใส่ยกทรงด้วย นมของน้องสาวผมใหญ่พอสมควร เกินเด็กอายุ17ซะแล้ว จากนั้นผมก็รีบเอาผ้าห่มมาห่มให้น้องก่อนเพราะ เดี๋ยวน้องจะหนาวแล้วตื่นซะก่อน แต่ผมก็พอมีแสงไฟจากTV.บ้าง เชื่อมั้ยว่าน้องของผมขาวซะจน มึดๆก็ยังเห็นความขาวของน้องผมชัดเจนเลย ผมค่อยๆแตะตรงหัวนมของน้องอย่างเบาๆ กลัวน้องตื่น แล้วก็รีบติดกระดุมของน้องเหลือแค่2เม็ดบนที่ไม่ได้ติด จะได้จับสะดวกๆหน่อย ที่ติดเพราะถ้าน้องตื่นจะได้ไม่ตกใจว่าหลุดหมดได้ยังไง ผมค่อยๆบรรจงประกบปากของผมกับหัวนมของน้องผม ใช่ลิ้นเลียวนไปรอบๆน้องผมกับขนลุกทั้งตัวเลย จากนั้นผมก็เริ่มเอามือค่อยๆลงไปข้างล่างไปลูบที่เนินของน้องผม ได้ใจเลย เกี่ยวกกน.ออกข้างๆ แล้วก็เอวนิ้วลูบขึ้นลงแต่ไม่กล้าเอานิ้วแหย่เข้าข้างในเพรากลัวน้องจะสะดุงตื่น ตอนแรกๆก็ไม่มีน้ำเลย แห้งมากแต่พอลูบได้สักพักน้ำไม่รู้จากไหนเยอะมาก แฉะเต็มกกน.ของน้องผมเลยจากนั้นผมก็ค่อยๆเอากกน.ของน้องออกมาถอดอย่างช้าๆ พอกกน.ของน้องผมหลุดออกมาผมก็ค่อยๆกางขาของน้องสาวผมออกช้าๆ พึ่งเคยเห็นแบบชัดๆเลยครับ ขนแทบไม่มีเลยครับ มีแต่ขนอ่อน คนจีนก็อย่างนี้หล่ะครับขนไม่ค่อยขึ้น น่าเลียมากเลยครับ ผมเอานึ้วลูบอยู่สักพักก็เริ่มไม่ไหวแล้ว เลยต้องกางขาน้องมากขึ้นเพราะจะได้เลียได้สะดวกขึ้น พอน้องผมเจอลิ้นผมถึงกับตัวกระตุกขนลุกซู่เลยครับ แต่ก็ไม่ตื่นสงสัยจะขี้เซามากเลย พอเลียสักพักผมก็ไม่ไหวแล้วครับ เลยเอาไอ้หนูของผมออกมาถูกับของน้องสาวผม ได้อารมณ์มากเลยครับ ถึงกับน้ำจะแตกเลย ผมทนไม่ไหวเลยจะเอาใส่เข้าไปแล้วเป็นไงก็เป็นกันไม่ไหวแล้วครับพอกำลังจะใส่เข้าไป น้องผมก็ถึงกับสะดุงตื่นขึ้นมาเลยครับ แล้วก็รีบปิดเสื้อเลย ผมทำอะไรไม่ถูกเลยครับ น้องของผมเค้ารู้ทันทีเลยว่าผมกำลังจะทำอะไร แล้วน้องผมก็พูดถามว่าจะทำอะไรเค้า ผมไม่รู้จะแก้ตัวยังไงเลย ต้องยอมรับไปว่า อยากลองมีอะไรกับผู้หญิงบ้างในชีวิตผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลย(จริงๆแล้วผมเนี่ยหล่ะที่เป็นนักฟันผู้หญิงเลย) น้องผมก็พูดขึ้นมาอีกว่าแล้วทำไมต้องทำกับน้องตัวเองด้วยหล่ะ ทำไมไม่ไปหาแฟนแล้วก็ทำหล่ะ เราเป็นพี่น้องกันนะ ผมก็บอกว่าไม่รู้จะทำยังไงเพราะตอนนี้ยังไม่มีแฟนเลย แต่อยากมีอะไรกับผู้หญิงบ้าง น้องผมก็บอกว่า ไม่ได้เราเป็นพี่น้องกัน แล้วน้องก็มีแฟนแล้วอยู่ที่เมืองนอก ผมเลยถามว่าแล้วเคยมีอะไรกับแฟนมั้ย น้องบอกว่าเป็นธรรมดาของที่นั่นคนที่เป็นแฟนกันจะมีอะไรก็เป็นเรื่องธรรมดา แต่น้องผมบอกว่าเค้าเคยมีอะไรกับแฟนแค่คนเดียวเอง น้องผมเริ่มทำเสียงแข็งดุมากเลยครับ ผมก็เริ่มกลัว ผมถึงกับร้องไห้เลยครับ น้องผมถามว่าเป็นอะไร ผมก็บอกไปว่าผมหาใครไม่ได้แล้วจริงๆ ยังไม่เคยทำอะไรกับผู้หญิงเลย เพื่อนเค้ามีกันหมดแล้ว (แต่จริงๆผมกลัวน้องไปฟ้องพ่อกับแม่ตะหาก) น้องผมเลยบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวน้องหาให้ก็ได้น้องมีเพื่อนสวยๆเยอะ ผมบอกว่าไม่ได้หรอกเพราะมันอีกตั้งนาน ตอนนี้ผมไม่ไหวแล้ว น้องผมบอกว่าเอางี้มั้ย น้องจะช่วยทำให้เสร็จแต่แค่ครั้งนี้เท่านั้นนะ แต่จะใช้มือแค่อย่างเดียวนะ ผมก็ดีใจรีบบอกไปว่าได้ จากนั้นน้องผมก็ชักให้ผม แต่อยู่ใต้ผ้าห่มนะ ชักอยู่นานมากก็ไม่เสร็จ ผมเป็นอย่างนี้หล่ะครับ ต้องเอาอย่างเดียวถึงจะเสร็จ น้องผมเริ่มเมื่อยมือ ผมเลยบอกว่าขอผมจับตัวน้องผมได้มั้ย เพราะจะทำให้เสร็จแล้วขึ้น น้องผมคิดอยู่สักพัก แล้วก็บอกว่า แค่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ ผมดีใจเลยครับรีบถอดเสื้อของน้องออก น้องก็ให้ถอดอย่างว่าง่ายเลยครับ จากนั้นผมก็เริ่มจับนมของน้อง จากนั้นก็เริ่มลงไปข้างล่าง เอานิ้วลูบเนินของน้องลูบอยู่สักพักน้องของผมก็เริ่มชักให้ผมไม่เป็นจังหวะ ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างในเลยครับ เพราะน้ำแฉะมากแล้ว น้องผมถึงกับสะดุ้ง กำไอ้หนูของผมซะแน่นเลยครับ แล้วก็เริ่มครางเบาๆ ผมกะไว้แล้ว ลองโดนเกี่ยวอย่างนี้รับรอง ต้องมีอารมณ์แน่ๆ พอน้องผมคราง ผมก็มีอารมณ์มากซะจนเกือบจะเสร็จเลยครับ ผมเลยต้องบอกน้องว่าเดี๋ยวจะเปลี่ยนท่า แต่จริงแล้วผมจะเสร็จตะหาก พอเปลี่ยนท่าก็ดีขึ้นท่าทางอีกนานผมถึงจะเสร็จ นึ้วของผมตอนนี้เข้าไปหมดแล้ว น้องผมคงมีอารมณ์ร่วมด้วยสุดๆ เพราะเริ่มไม่ชักให้ผมแล้ว ให้ผมเกี่ยวให้อย่างเดียวเลย ผมเลยบอกให้น้องผมชักให้น้องผมก็บอกว่าเมื่อยมือมากทำไมไม่เสร็จสักทีผมเลยแกล้งบอกไปว่าผมชักบ่อยสงสัยจะต้องทำอย่างนั้นมั้งถึงจะเสร็จ น้องผมก็บอกว่าแต่เราเป็นพี่น้องกันนะ ทำอย่างนั้นไม่ดีหรอก(ดูท่าทางน้องผมเริ่มจะมีอารมณ์แล้ว เดี๋ยวก็อ่อน ยอมให้ผมเอง) ผมก็เลยบอกไปว่าแล้วที่เราทำกันอยู่เนี่ยหล่ะ ดีเหรอ น้องก็ไม่ได้พูดอะไร จากนั้นผมก็เลยขออีกทีบอกว่า ขอเถอะพี่ไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนเลยในชีวิตและก็กลัวผู้หญิงอื่นจะเอาโรคมาฝาก เพราะจะรู้ได้อย่างไรว่าผู้หญิงคนนั้นไม่มีโรคน่ากลัวจะตาย น้องผมก็เริ่มเงียบไม่ได้พูดอะไรต่อ ผมเลยเริ่มนิ้วผมให้เร็วขึ้น คราวนี้น้องผมครางดังเลยครับ ได้ผลครับพอผมขอมีอะไรกับน้องสาวผมอีกทีน้องผมก็ไม่ได้พูดอะไรแล้ว แสดงว่าไม่น่าจะปฏิเสธนะ ผมเลยค่อยๆ ใช้อีกมือของผมค่อยๆกางขาของน้องผมออกอย่างช้าๆ พอได้ที่ผมขึ้นคร่อมน้องสาวผมเลยครับ เอานิ้วออกแล้วเอาของผมถูขึ้นลงแทน น้องผมครางเลยครับ ผมเอาอีกมือจับนมน้องคลึงไปมา ท่าทางน้องสาวผมคงมีอารมณ์มากแล้ว น้องผมเลยพูดขึ้นมาว่าอยากทำก็ทำไปเถอะ(สงสัยคงเสียวมากเลยยอมให้เอา) ผมเลยค่อยๆเอาไอ้หนูของผมใส่เข้าไปเข้ายากพอสมควรผมเลยถามว่ามีแฟนแล้วทำไมยังฟิดอีก น้องผมเลยบอกว่าเค้ามีแฟนเป็นเกาหลีขนาดของแฟนเค้าเล็ก ไม่ใหญ่เหมือนผมซึ่งของผมเองก็ไม่ได้ใหญ่นะ ประมาณ5.5เอง แต่ด้วยน้ำของน้องที่เยอะเลยเข้าไปได้ไม่ยากมาก ทีเดียวเข้าไปมิดด้ามเลย น้องผมถึงกับหลังแอ่นเลย ผมเลยก้มลงจูบปากน้องสาวผมเป็นครั้งแรก เราแลกลิ้นกันเมามันมากลืมพี่ลืมน้องกันเลย ของน้องผมก็ฟิด ผมเริ่มชักเข้าชักออกอย่างช้าๆ พอมันเริ่มเข้าที่ผมก็เริ่มสาวให้เร็วขึ้น เชื่อมั้ยครับ เร็วมากแป๊ปเดียวเสร็จเลย อายน้องมากครับ อุตสาห์ยอม แต่ก็เหมือนล่มปากอ่าว คงเป็นเพราะผมมีอารมณ์มากมาตั้งแต่ลักหลับน้องผมมาก่อนแล้วนั้นเอง เฮ้อ ไว้มีโอกาสครั้งหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ ว่าน้องผมจะยอมให้ผมเอาอีกหรือเปล่านะครับเลสเบี้ยนฝรั่งเว็บดูหนังโป๊ฟรีพลอย นมใหญ่ เรื่องเสียวคลิป หลุดแอบถ่าย นักศึกษาออนไลน์ประสบการณ์มีเซ็กเรื่องเสียวเปิดซิงเด็กป.6ผมชื่อสกลหรือกลชื่อสั้นๆ ผมโตมากับครอบครัวที่มีฐานะดีแต่ผมอาจไม่ค่อยมีความสุขนักคือผมอยู่กับปู่ย่ามาตลอดผมเป็นหลานชายคนเดียวที่จะสืบสกุลผมจึงถูกกำหนดให้อยู่ในกอบเกณฑ์ต่างๆส่วนแม่กับพ่อผมมีบ้านอยู่ฝั่งตรงข้ามถนนกับบ้านปู่ในหมู่บ้านเดียวกันถึงจะใกล้กันแค่ข้ามถนนเล็กๆแม่กับพ่อก็แทบไม่แวะมาหาผมอย่างมากก็อาทิตย์ละครั้งสองครั้งจนผมชินตั้งแต่ผมจำความได้ผมรู้ทั้งสองยุ่งกับงานมาก ผมได้เรียนโรงเรียนดีๆแบบลูกคนมีสตางค์เขาเรียนกันปู่ย่าเป็นคนส่งเสียผมเช้าปู่หรือย่าจะไปส่งเย็นจะคนขับรถของปู่จะไปรับเป็นแบบนี้มาตลอดผมโตขึ้นพอประสาเรื่องของชีวิตผมข้ามไปบ้านพ่อบ่อยๆจนพ่อจัดห้องให้ผมเป็นส่วนตัวอยู่ชั้นล่างก็แปลกชั้นบนมีสองห้องน่าจะว่าให้ผมได้หนึ่งห้องแต่ผมก็ไม่สนใจอะไรห้องล่างใหญ่ดีผมชอบเข้าออกง่ายและไม่มีปู่ย่าหรือป้าคอยกวดขัดอะไรผมเป็นอิสระอีกทั้งยังได้เจอเล่นกับพ่อแม่มากขึ้นผมสังเกตเห็นแม่กับพ่อไม่ค่อยคุยกันนักแม่เป็นคนไม่ค่อยพูดดูเหมือนเก็บกดอะไรบางอย่างอยู่เสมอจนผมเข้าสิบเจ็ดบางวันผมนอนค้างบ้านพ่อผมจึงเห็นว่าแม่กับพ่อแยกห้องนอนกันผมไม่เข้าใจผมเข้าวัยหนุ่มรูปร่างกำยำเป็นนักกีฬา ผมรู้เรื่องความต้องการทางเพศผัวเมียน่าจะอยู่ห้องเดียวกันนอนสมสู่เสพกามสุขด้วยกันพ่ออาจแก่กว่าแม่สี่ปีก็เชื่อว่าทั้งคู่ยังมีความต้องการทางเพศอยู่แม่ก็ยังดูสาวและสวยในสายตาผมแม่แค่สี่สิบผมยังแอบชอบถึงขนาดคิดลามกเก็บเอาแม่มาเป็นนางในฝันตอนผมสำเร็จความใคร่แต่ก็แค่คิดผมเริ่มเที่ยวผู้หญิงกับเพื่อนๆก็ตอนอายุสิบเจ็ดนี่เองแต่ผมเที่ยวสถานที่ๆคนคนมีสตางค์เขาเที่ยวกันเพราะเพื่อนๆเป็นคนมีฐานะดีทั้งนั้นสำหรับผมการเงินไม่มีปัญหาสาวที่ผมขึ้นครูจะมีอายุมากกว่าผมมันแน่นอนแต่ผมก็สนุกและตื่นเต้นมันเป็นของใหม่สำหรับดีกว่าดูหนังโป้หรือใช้มือช่วยตัวเองเมื่อมีครั้งแรกก็มีครั้งที่สอง แต่มันมีบางอย่างอาจผิดปกติในใจผมๆมักคิดถึงแม่ทั้งสองครั้งระหว่างร่วมเพศมันจึงทำให้ผมรู้สึกไม่ค่อยชอบสาวรุ่นเท่าไรครั้งที่สามผมเรียกสาวใหญ่วัยสามสิบกว่ามาบริการเพื่อนแกล้งถามทำไมผมเลือกสาวใหญ่แบบนี้ผมไม่รู้จะบอกยังไงแต่เธอทำให้ผมไม่แค่สนุกแต่กลับเพิ่มความเสียวสุดๆและสุขอย่างบอกไม่ถูกและครั้งต่อไปผมก็เรียกสาวใหญ่อีกผมยอมรับผมจินตนาการถึงแม่ขณะผมสมสู่กับสาวใหญ่แต่ก็เป็นฝันที่บอกใครไม่ได้ ผมเที่ยวไม่บ่อยแค่เดือนละครั้งตามโอกาสผ่านไปสี่เดือนอีกครั้งตอนบ่ายที่ว่างแต่เพื่อนบอกพึ่งไปมาจึงทำให้ผมไปคนเดียวยังไงก็รู้จักสถานที่แล้วเมื่อผมไปถึงก็เปิดห้องรอพนักงานถามผมอย่างรู้ใจ“ต้องการแบบเดิมหรือเปล่าแต่มีสาวใหญ่วัยสี่สิบกว่า sideline แวะมาถ้าสนใจจะเรียกให้”ผมบอกไป “ผมอายุน้อยกลัวเธอจะไม่พอใจ”พนักงานบอก“ไม่ต้องกลัวเรื่องแบบนั้น”ผมตอบตกลงแล้วผมเข้าอาบน้ำเตรียมตัวมีคนเคาะประตูผมบอกให้เข้ามาได้ผมอาบน้ำอยู่ครู่ใหญ่ผมออกมาโดยมีพาเช็ดตัวพันเอวผมเห็นสาวใหญ่ยืนหันหลังให้เธอกำลังถอดเสื้อผ้าเปลี่ยนเป็นผ้าเป็นผ้าขนหนูพันตัวเช่นเดียวแบบผมเพราะเธอคงเตรียมตัวพร้อมที่จะรับศึกกามสวาทเธอได้ยินผมออกจากห้องน้ำก็หันมาผมถึงกับผงะตกใจสุดขีดเธอก็เช่นกันเพราะคนที่ผมเห็นไม่ใช่ใครแม่ผมเองแม่ก็ตะลึงมือป้องปากส่ายหน้าพึมพำว่า “ไม่ๆนะไม่ใช่”ผมพูดกุกกัก “นี่แม่เหรอ”แม่พูดไม่ออกตอนนี้คงมีแค่ชั้นในกับผ้าขนหนูพันตัว ผมถาม“ทำไมถึงเป็นแม่ๆทำไมทำแบบนี้”แม่ส่ายหน้าทรุดตัวนั่งก้มหน้าที่เตียงผมเข้านั่งข้างเราเงียบไม่พูดอะไรกันอยู่ครู่จนแม่เริ่มอ้อมแอ้มพูดไม่มองผม“กลจะเที่ยวเหรอทำไมมาที่นี้”ผมถามกลับ “ทำไมแม่ทำแบบไม่มีเงินหรือไง”แม่ส่ายหน้าว่า“กลก็น่าจะรู้เรื่องเงินไม่ใช้ปัญหาสำหรับเรา”ผมถาม “แล้วอะไร”แม่นิ่งอึดใจหันมาบอกผม“พ่อเรา”ผมงงนิดนึกขึ้นมาว่าแม่กับพ่อแยกห้องนอนกันผมสงสัยมานานยากถามก็เลยถาม“ผมก็เห็นแม่แยกห้องนอนกับพ่อมันมีอะไรเหรอ” แม่พยักหน้า“เราแต่งงานเพราะผู้ใหญ่จัดให้แม่กับพ่อไม่ได้นอนกันมาหลายปีแล้วพ่อเขา.เออเป็นเกย์”ผมตกใจว่า “อะไรนะก็ดูเป็นผู้ชายไม่มีท่าทีแบบนั้นเลย”แม่บอก“อีแอบเข้าใจไมแต่ตอนนี้หนักกว่าเดิมหลายปีแล้วๆที่แม่ทำแบบนี้ก็เพราะ”ไม่ทันขาดคำแม่พูดผมบอก“ประชดหรือไง”แม่สั่นหน้าว่า“ไม่ใช่คือเออกลยังเที่ยวยังต้องการแล้วแม่หละยังไม่แก่เกินไม่มีความต้องการบ้างหรือไงแม่เลยเลือกทางออกอย่างนี้เป็นครั้งคราว”แม่ก้มหน้าหลบผมเริ่มเข้าใจแม่คงต้องการระบายออกผมถอนหายใจพยักหน้ารับถามอีก“บ่อยไมนานหรือยังทำไมไม่เลิกกับพ่อ”แม่บอก“เลิกไม่ได้ฐานะทางสังคมผู้ใหญ่ค้ำคออยู่ แม่จะมาแต่ตอนบ่ายแบบนี้เพราคนที่รู้จักส่วนใหญ่ทำงานกันอยู่แม่จะเลือกแต่รุ่นๆถ้าผู้ใหญ่มีอายุอาจพลายเป็นคนรู้จักอีกอย่าง.เออจบแล้วจบกันไม่มีพันธะแม่ทำแบบนี้ก็นานๆครั้งสามสี่เดือนถึงจะมาๆที่นี่ที่เดียวก็ปีกว่าแล้วเออกลรู้เห็นแม่แบบนี้แล้วอย่าบอกให้ใครรูนะแม่ขอหละ”ผมพยักหน้ารับตอบสั้นๆ“ครับ”ผมกับแม่อึดใจก้มหน้านั่งนิ่งเงียบไม่พูดอะไรอีกครู่ ผมถามกลับ“แล้วอย่างนี้จะเอายังไงผมคง.กลับ”แม่หันมองผมแล้วอึดใจพูด“กลจะเที่ยวไม่ใช่เหรอแล้ว.เออ.ทำไมคิดจะกลับ”ผมงงถาม“ก็เป็นแบบนี้คงต้องยกเลิกกลับกันไปหรือจะให้เรียกคนอื่นก็คง”แม่จ่องผมเหมือนทำใจแล้วบอก“ไม่ต้องกลับไม่ต้องเรียกเด็กใหม่ให้วุ่นวาย”ผมถาม “แล้วจะให้ทำยังไง”แม่บอก“ก็ปล่อยไปตามวิถีทางธรรมชาติของมันที่ควรจะเป็นกลจะเที่ยวก็เที่ยวไม่ต้องเปลี่ยนตัวแม่ไม่ไปไหนไม่กลับ”ผมตกใจผงะว่า“หมายความว่าแม่จะให้ผม”ผมพูดไม่ทันจบแม่เอานิ้วมาแตะปิดปากผมแล้วบอก“ไม่ต้องพูดอะไรกลก็ทำทุกอย่างที่อยากหรือเคยทำกับคนอื่นแต่ครั้งนี้กลทำกับแม่ๆจะไม่ไปไหนแม่เอออย่าคิดมาไหนๆก็มาแล้วแม่กล้ากลกล้าไมหละ”ผมนิ่งขบคิดใจผมเต็มร้องหงุดหงิดมาหลายวันทั้งแม่เป็นนางในฝันของผมๆอึดใจเม้มปากกัดฟันพยักหน้ารับแม่ก็ทำแบบผมแต่ยื่นมือมาลูบใบหน้าผมแล้วขยับหน้าเข้ามาหอมแก้มจูบริมผิวปากผมเบาๆกระซิบบอก“เรามาเริ่มกันเถอะ”แน่นอนผมต้องการทำฝันผมให้เป็นจริงโดยจะไม่ให้แม่เป็นแค่นางในฝันอีกต่อไปผมเอามือจับอกเต้านมแม่คลำๆบีบๆแม่ผวาเข้ากอดจูบปากดูดลิ้นกับผมๆดึงผ้าขนหนูแม่ให้หลุดออกผมจับนมแม่ที่ไม่ใส่ยกทรงแต่มีกางเกงในนมแม่ทั้งขาวผ่องเป็นเต้าแต่นิ่มกว่าสาวรุ่นแต่ก็ไม่ถึงกับเละปอดแปดแน่นอนหย่อนคล้อยลงบ้างตามวัยและน้ำหนักขนาดที่ผมเดาว่าไม่หนีสามสิบหกแม่ก็ดึงผ้าขนหนูออกจากเอวมือแม่จับควยผมถอกรูดแม่ถึงกับผงะตัวออกก้มดูแล้วพูดออกมา“ทำไมใหญ่ยาวแข็งอย่างนี้”ผมไม่เคยเห็นหรือจับควยคนอื่นเลยไม่รู้ของผมใหญ่ยาวขนาดไหนผมเลยถามแม่“ของคนอื่นเล็กนิ่มกว่าผมเหรอ”แม่สบตาผมอย่างอายๆไม่พูดอะไรผมก้มหน้าลงซุกไซร้ที่อกเต้านมแม่ทั้งปากขบดูดหัวนมมือบีบคลึงอย่างเมามันแม่เริ่มหายใจหอบขัดเอนตัวลงนอนหงายผมจูบดูดปากสลับดูดหัวนมแม่มือขย้ำเต้านมผมพูดขอแม่“ผมขอจับหีแม่นะ” แม่แสยะยิ้มพูดสั่นๆ“เอาสิแม่ไม่ให้แค่จับแต่จะให้เย็ดหีแม่ด้วย”ปกติแม่เป็นคนสุภาพพูดจาเรียบร้อยไม่หยาบคายแต่ตอนนี้แม่ใช้คำว่าเย็ดหีที่ถือว่าหยาบผมคิดแสดงว่าแม่เกิดอารมณ์ใคร่ขึ้นแล้วผมยิ้มอย่างพอใจรีบรูดกางเกงในแม่ลงให้ตายหีแม่โหนกอวบนูนขนหมอยดกแต่ดูสวยยั่วกิเลสผมเอามือจับลูบคลำผมถึงจะผ่านผู้หญิงมาไม่สามสี่คนก็ไม่เคยเห็นแบบนี้ผมหลุดปากว่า“หมอยดกจัง”แม่ย้อนถ้าอย่างที่ผมถามแม่เมื่อครู่“ทำไมคนอื่นไม่ดกดำแบบนี้หรือไง”แม่ยิ้มขำๆผมเอามือนิ้วเซาะแยงลงในร่องหีมันลื่นเปียกแฉะผู้หญิงที่ผ่านมือผมมาไม่แฉะถึงขนาดนี้ผมบอก“หีแม่แฉะจังเลย”แม่ดึงผมขึ้นนอนทาบทับร่างแล้วเข้ากอดรัดทั้งจูบดูดปากผมอย่างหิวกระหายแม่พร่ำพูดเบาๆ“แม่เงี่ยน”ผมถาม “ผมไม่ใส่ถุงยางนะครับ”แม่พยักหน้าบอก“คนอื่นแม่ไม่ยอมแต่กับกลแม่ให้”ผมเลยบอก “เอาหละผมจะเย็ดแม่ให้หายเงี่ยนนะครับ”พูดจบผมจับควยจ่อสอดยัดเข้ารูหีแม่แล้วเริ่มกระเด้าช้าๆเบาๆผมไม่อยากเชื่อรูหีแม่คับแน่นมากทั้งที่มีเมือกลื่นๆยังทำให้ผมเจ็บควยผมบอก“รูหีแม่แน่จังเลย”แม่บอก “ควยใหญ่ก็ไม่ว่าแม่อึดอัดเจ็บไปหมดแล้ว”ผมบอก“ผมจะค่อยๆทำครับ”แล้วผมเริ่มกระเด้าแทงจนควยมิดสุดดุ้นแล้วชักเข้าออกซอยเย็ดช้าเป็นเร็วหนักเบาตามจังหวะที่แม่ดิ้นเด้งแอ่นหีรับแม่ครางร้องเสียงระงมออกอารมณ์ร่านสวาทเมื่อถูกควยผมๆดูแล้วเชื่อได้ว่าแม่ไม่เสแสงมีอารมณ์ร่วมอย่างจริงจังผิดกับสาวบางคนที่แกล้งครางส่ายเอวเพราะเธอเป็นมืออาชีพผมยันตัวขึ้นก้มดูควยที่เข้าออกรูหีแม่แคมในแม่ลู่เข้าออกตามดุ้นควยผมทั้งมีคราบน้ำเมือกขาวข้นไหลออกมาตามลำควยถึงผมจะประสบการณ์น้อยแต่ก็ไม่เคยเห็นกับหญิงใดมาก่อนผมภูมิใจที่ทำให้แม่มีอารมณ์กามสุขกับผมๆทั้งกระเด้าแทงเสยงัดกดควยสุดลำบดกับหัวเหน่าแม่ทั้งโยกส่ายสุดฝีมือเท่าที่ผมทำได้เพราะแม่ดิ้นแรงมากจนผมกลัวควยจะหลุดจากรูหีแม่จูบดูดปากผมอย่างบ้าคลั่งจนผมแทบสำลักหายใจไม่ออกผมเย็ดแม่อยู่นานจนแม่เกร็งขาสั่นกระตุกรูหีตอดขมิบจนควยผมรู้สึกได้แม่หายใจหอบนอนนิ่งให้ผมเย็ดจนผมบอก“แม่ผมเอาน้ำออกในได้ไม”แม่พยักหน้าพูดอย่างอ่อนแรง“แม่ไม่ท้อง”ผมกระแทบควยใส่หีแม่สุดแรงสี่ห้าทีแล้วกดแนบไว้หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ๆจูบปากผมแล้วบอก“อะไรจะปานนี้แม่มีความสุขที่สุดอย่างที่ไม่เคยมาก่อน”ผมก็รู้สึกเช่นนั้นเหมือนกันแต่ก็ถามแม่ไปว่า“อะไรจะขนาดนั้นคนอื่นเขาก็ทำเหมือนๆผม”แม่สั่นหน้าจับผมจูบอีกแล้วบอก“จะดูเหมือนแต่ไม่เหมือนเพราะกลเป็นคนที่แม่แอบเฝ้ามองอีกอย่างกลเป็นลูกแม่ๆตื่นเต้นมากที่ได้เย็ดกับกล”ผมยิ้มรับถึงบางอ้อไม่ใช่แค่ผมแอบมองแม่ๆก็แอบมองชอบผมแบบชู้สาวถึงว่าสิมาตอนนี้แม่ถึงได้โอกาสให้ผมเย็ดสมยากปรารถนาผมบอก“ผมก็แอบเฝ้าฝันถึงแม่ประจำ”แม่ยิ้มจูบผมแล้วบอก “ต่อไปนี้เราไม่ต้องฝันอีกแล้วทุกอย่างเป็นจริงเราจะเย็ดกันอีกนะ”ผมพยักหน้าว่า“เดี๋ยวผมจะขอเย็ดแม่อีกทีนะครับ”แม่อมยิ้มพยักหน้าถาม“มีแรงเหรอปกติแม่ให้คนอื่นเย็ดทีเดียว”ผมบอก“ผมไม่ใช่คนอื่นผมเป็นลูกแม่ต้องเย็ดหลายที”แม่กับผมขำกันผมนอนกอดจูบลูบไร้ทุกสัดส่วนสงวนบนร่างเปลือยแม่ครู่ใหญ่ควยก็แข็งอีกแม่ทำหน้างงตาโตพูดออกมา“ทำไมเร็วอย่างนี้”แต่แม่ก็ยอมนอนหงายให้ผมขย่มเย็ดจนเสร็จรอบสองเราสองคนเหนื่อยหอบแทบสลบหลับแต่แม่ลุกนั่งว่า“ตายหละนี่มานานแล้วต้องกลับไปดูงานก่อนกลับบ้าน”แม่ลุกเดินไปห้องน้ำผมนอนขบคิดมันเกิดอะไรขึ้นดูมันง่ายและรวดเร็วอย่างไม่นึกฝัน แม่แต่งตัวออกมาผมใส่แค่ผ้าขนหนูพันเอวแล้วแม่บอกลาผม“แม่กลับก่อนกลกลับเองนะจะได้ไม่มีใครสงสัย”แน่นอนผมเข้าใจแต่เดินเข้าหาแล้วกอดจูบปากมือบีบนมล้วงจับหีแม่ๆขยับตัวหนีพูดเสียงดุ“อย่าๆไม่เอาเดี๋ยวเงี่ยนอีกจะไม่ได้ไปไหนจะเสียการณ์”แม่ไม่พูดอะไรอีกผละตัวรีบเดินออกจากห้องไปผมเข้าห้องน้ำแต่งตัวแล้วกลับบ้าน.  ดูหนังการ์ตูนโป้แนวครอบครัวหนัง x แอบดูขม่ขืนดูหนังเย็ดเด็กออนไลน์ฟรีวีดีโอโป้แนวสวิงกิ้งนารูโตะ เอาซากุระโดจินดูคลิปโป๊ง่ายๆหนังเย็ดกับแม่ตัวเอง หนังโปออไลนมาเล หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง หนังเย็ดกับแม่ตัวเอง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21