ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: an4u-hard core 90 sets.com  (อ่าน 154 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
an4u-hard core 90 sets.com
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:50:31 AM »
an4u-hard core 90 sets.com หี นักกีฬายิมนาสติก an4u-hard core 90 sets.com an4u-hard core 90 sets.comณ.ที่หลังห้องเรียนโรงเรียนหนึ่งในต่างจังหวัด เด็กสองคนกำลังหลบๆซ่อนๆดูอะไรบางอย่าง มันคือหนังสือโป๊ ที่แสดงภาพกางร่วมเพศระหว่างชายหญิงแบบไม่มีปกปิด และรูปผู้หญิงเดี่ยวโชว์เรือนร่างทุกส่วน ส่วนท้ายๆเล่มก็จะเป็นเรื่องเสียวหลายสิบเรื่อง ที่ทำให้เด็กทั้งสองที่อ่านและดูภาพนั้นควยแข็งอยู่ภายในกางเกงนักเรียน "นักเรียนเคารพ สวัสดีครับคุณครู" เมื่อได้ยินเสียงทำความเคารพ เปี๊ยกรีบเก็บหนังสืออย่างเร็ว แล้วเอาหนังสือเรียนขึ้นมา "นักเรียนคะ เมื่อว่านเราเรียนเรื่องอะไรกันใครจำได้บ้างคะ" เสียงครูสุนีย เธอสอนชั้นประถม6อยู่ที่นี่3ปีแล้ว เธอยังไม่เคยมีครอบครัว อยู่คนเดียวที่บ้านพักครูข้างๆโรงเรียนหลังเก่าๆหน่อย ยกพื้นสูงเล็กท่าเอวน้อยกันน้ำท่วม เธอเป็นคนหน้าก็ไม่สวยมากนักแต่ก็ไม่ขี้เหล่ ผิวขาวเหลือง ตัวสมส่วน ผมยาวใจดี เด็กๆจะชอบเรียนกับเธอ เปี๊ยกกับวัน ชอบแอบมองก้นครูสุนีย เพราะความที่เริ่มเป็นหนุ่มแล้ว "เห้ย..เปี๊ยกมึงว่าครูสุนียใส่กางเกงในสีอะไรวะ" วันตั้งคำถาม "กูจะไปรู้ได้ไงก็นั่งอยู่ด้วยกัน"เปี๊ยกย้อน "มึงดูกระโปรงครูซิมันรัดจนขึ้นเป็นรูปกางเกงในเลย" วันชวนคุยต่อ "จริงด้วย..เป็นลายนูนดอกๆขึ้นมาเลย อยากรู้จริงๆ" เปี๊ยกเห็นด้วย "สองคนนั้นคุยอะไรกัน เรียบๆเรียนหน่อยเดี่ยววันนี้ครูจะไม่อยู่ตอนกลางวันนะ" เสียงครูสุนียเตือน แล้วเปี๊ยกกับวันก็เรียนต่อ เมื่อสอนเสร็จครูสุนียก็รีบกลับบ้านอาบน้ำเปลี่ยนชุดเป็นชุดข้าราชการสี น้ำตาล เพราะครูใหญ่มาสั่งเอาตอนเช้าเธอก็เลยไม่ได้ใส่มาแต่แรก เธอรีบซะจนลืมงานที่จะต้องเอาไปตรวจที่บ้านทิ้งไว้ที่ห้องพักครู เธอย้อนกลับมาแล้วสั่งเพื่อนว่าเอากุญแจให้เจ้าเปี๊ยกด้วยแล้วให้เปี๊ยกขน งานของเธอเอาไปไว้ที่บ้านให้ที เธอบอกต้องรีบแล้วรถโรงเรียนจะออกแล้ว แล้วเปี๊ยกกับวันก็เรียนต่อ จนถึงเวลาเลิกเรียน เปี๊ยกกับวันก็เดินมาถึงหน้าโรงเรียน ส่วนวันต้องกลับบ้านทางตลาด แต่เปี๊ยกเดินไปทางบ้านพักครูสุนีย เพราะเดินผ่านทุกวัน และวันนี้จะต้องขนงานไปให้ด้วย เมื่อไปถึงบ้านก็เดินขึ้นบับไดไปสามสี่ขั้น ก็ มองเห็นราวตากผ้าเตี้ยๆ มีกางเกงในยกทรงของครูสุนียตากอยู่สองสามตัว เปี๊ยกอยากจะหยิบจับเหลือเกินแต่มันอยู่แถวหน้าบ้านเดี๋ยวใครมาเห็นเข้าจะ ซวย จึงรีบไขประตูเข้าไปในบ้าน ภายในบ้านเป็นห้องนอนมีนาฬิกาแขวนบอกว่าจะสี่โมงเย็นแล้ว เลยข้างหลังเป็นห้องน้ำเป็นห้องที่มีระเบียบมากสมกับที่เป็นครู แต่พื้นกระดานมีบางช่วงจะห่างซักหน่อยมองเห็นพื้นดินข้างล่างเลย เปี๊ยกวางของที่ขนมา แล้วเดินสำรวจ ไปถึงห้องน้ำ "ครูสุนียนี่เป็นคนรักสะอาดจริงเลยห้องน้ำสะอาดมากไม่มีกลิ่นอับเลย กำลังจะเดินออกเปี๊ยกเห็นตระกร้าผ้าข้างเครื่องซักผ้า ข้างในมีผ้าอยู่สองสามชิ้นลัวนแล้วแต่เป็นของครูสุนียทั้งนั้น เปี๊ยกรู้สึกตื่นเต็นทันที รีบหยิบออกมาทีละชิ้น มีทั้งเสื้อกระโปรง ชุดนอนแบบกางเกงกับเสื้อ และที่สำคัญคือชุดที่ใส่สอนตอนเช้า เปี๊ยกดมที่เสื้อก่อนเลย มันหอมอ่อน แล้วกระโปรงสีน้ำเงินขึ้นมา แล้วก็ลูบตรงที่เคยถูกับโคกครูสุนียคิดว่าตัวเองกำลังลูบหีครูสุนียและแล้ว ก็มีบางอย่างสีชมพู ร่วงลงมา เจ้าเปี๊ยกมองตามแล้วทำตาโต แล้วหยิบขึ้นมา "นี่มันกางเกงในของครูสุนีย ต้องเป็นตัวที่ใส่ตอนเช้าแน่เลยเพราะมันอยู่กับชุดกระโปรงตัวเดียวกับกับที่ ใส่สอนเรา ขอดมกลิ่นซักหน่อยซิ ว่าครูของเราจะมีกลิ่นยังไง" เมื่อกลิ่นหีที่ติดอยู่กับกางเกงใน เข้าจมูกเจ้าเปี๊ยก เปี๊ยกก็ควยลุกทันที มันเป็นกลิ่นฉี่อ่อน แล้วก็กลิ่นอับเหงื่อนิดหน่อย มีดวงเล็กๆตรงกลาง เจ้าเปี๊ยกอดใจไม่ไหวแล้วงัดกระดอออกมาชักอย่างมันควย ไม่เคยเงี่ยนมากท่านี้มาก่อนเลยชักไปดมไป คิดว่าตัวเองกำลังเลียหีครูสุนียอยู่ "อูย...กลิ่นหีครูสุนียนี่ถูกใจเราจริง.." ไม่นานนักเปี๊ยกก็น้ำแตกปล่อยสายน้ำออกมาเลอะกางเกงในครูสุนีย เปี๊ยกรีบทำความสะอาด แล้วเก็บชุดให้คล้ายของเดิม แล้วรีบออกมาจากบ้านพักครู เมื่อถึงบ้านเปี๊ยกซึงอยู่กับยายซึ่งไม่ค่อยจู่จี่กับเปี๊ยกนัก เปี๊ยกก็รีบอานน้ำยังตื่นเต้นไม่หาย อยากจะชักว่าวต่ออีกรอบ "เสียดายไม่ได้เอากางเกงในครูกลับมาด้วย แต่คิดว่าถ้าเอาครูต้องรู้แน่นอน ไม่เป็นวันหลังค่อยไปเอา" เปี๊ยกพึมพัมกับตัวเอง "แต่เรายังมีหนังสืออยู่นี่" แล้วเปี๊ยกเปิดกระเป๋าหาหนังสือโป๊ แต่ไม่เจอ ก็คิดว่าไปทำล่นที่ไหน "หรือว่าแถวหนาบ้านครูสุนียวะ เราเอาใส่หลังเสื้อแล้วรีบออกจากบ้านครูสุนีย....แล้วชายเสื้อก็หลุด...ซวย ละกู..รีบไปดูก่อนดีกว่าเรา" แล้วปี๊ยกก็รีบตรงไปยังที่บ้านพักครูอีกรอบ พอไปถึงก็เห็นครูสุนียเดินขึ้นบันไดถือถุงกับข้าวแล้วก็หนังสืออะไรบางอย่าง กำลังเก็บผ้าที่ตากอยู่ราวระเบียง เปี๊ยกหาก็หาไม่เจอ แอบไปแถวข้างบ้านกลัวครูจะเห็นเลยมุดเข้าใต้ถุนบ้าน ใต้ถุนตอนนี้ค่อนข้างจะมืดข้างบนจะมองไม่เห็นแล้ว แต่เปี๊ยกมองเห็นด้านบนชัดเจน เปี๊ยกเห็นครูสุนียยังอยู่ในชุกสีน้ำตาลเดินอยู่ในบ้าน แล้วก็เดินไปปิดประตู เปิดไฟ ทำให้เปี๊ยกเห็นภายในชัดมากขึ้น ครูสุนียมายืนตรงที่เปี๊ยกนั่งมองอยู่เปี๊ยกพอดี มองสวนขึ้นไปทำให้เห็นขายาวสมส่วน จนถึงโคนขา แค่นี้เปี๊ยกก็ควยแข็งอีกแล้ว เปี๊ยกยังลอบมองต่อพร้อมกับรูดกระดออย่างช้าๆ สักพักครูสุนียก็ถอดชุดทำงานออกเริ่มจากเสื้อก่อน เปี๊ยกมองไม่กระพริบตเมื่อเห็นครูสุนียถอดเสื้อ เหลือแต่ยกทรงสีขาว เนินออกขาว แล้วครูก็หมุนตัวไปมา แล้วก็ถอดกระโปรงออก ใจเปี๊ยกแถบวาย เมื่อเห็นโคกเนินอูมอยู่ในกางเกงในสีดำ เห็นแล้วทำให้เปี๊ยกนึกถึงกลิ่นหีที่พึ่งดมเมื่อเย็น แล้วครูสุนียก็เดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวมานุ่ง ผ้าขนหนูเวลาครูนุ่งนั้นมันสั้นมาก มัดปมกับอกขาว แล้วก็ถอดกางเกงในออก มันเห็นครูสุนียเอากางเกงในขึ้นมาดมด้วย เปี๊ยกคิดว่าครูสุนียคงชอบกลิ่นหีตัวถึงเอามาดมเอง "...หีครูสุนียไม่เบาขนาดกำลังสวย" เเล้วครูก็เปิดทีวี เดินไปหยิบอาหารมาทาน แต่มันสังเกตุดูว่า ครูสุนียหยิบเอาอะไรมาอ่านด้วย พอครูสุนียยกปกหนังสือขึ้นจึงรู้ว่า เป็นหนังสือโป๊ของมันเอง "เอาไงดีวะ ครูกำลังดูหนังสือโป๊ของเรา ดูไปเรื่อยก่อนดีกว่า" เปี๊ยกปลอบใจตัวเอง ครูสุนียตั้งใจอ่านมาก แต่นั่งไม่ค่อยอยู่นิ่ง แล้วก็ลุกขึ้นเก็บจาน แล้วกลับมาอ่านต่อ ความเงี่ยนของเธอนั้นเกิดขึ้นแล้ว เพราะเธอเป็นสาวอายุ32ปีแล้วยังไม่เคยได้รับรู้รสสวาทจริงจังซักที เคยแต่ช่วยตัวเองนานที และครั้งนี้เธอกำลังจะเขี่ยหีตัวเองโดยไม่รู้ว่ามีลูกศิษย์แอบดูและชักว่าว ตาม เธออ่านเรื่องเสียวไปขาของเธอเริ่มแยกออกทีละนิด เปี๊ยกยังไม่เข้าจนมันได้เห็นหีทีเปียกฉำของครูสุนียอ่าออกแล้วครูใช้ นิ้วตัวเองถูวนที่เม็ดแตด "ครูสุนียกำลังตกเบ็ด....ครูคงเงี่ยนแล้วอูย" แล้วเธอก็ปลดผ้าขนหนูออกปล่อยให้นมใหญ่เป็นอิสรภาพ เปี๊ยกดูนมครูสุนียอย่างหลงใหล "สวย...หัวนมหน้าดูดจริงๆ" สุนียคลำนมตนเองเบาๆ หลับตา"อูย...ซี๊ดส์....อูย..แล้วเธอก็ลุกมานอนบนที่นอน เห็นแต่ปลายเที่เกร็งเป็นจังหวะ เปี๊ยกมองไม่เห็นแล้วแต่รู้ว่าครูกำลังเขี่ยหีอยู่ส่วนตัวเปี๊ยกเองนั้น เสร็จไป2น้ำแล้ว จึงรีบออกมาแต่ตั้งใจว่าจะมาแอบดูใหม่ และจะหาทางเย็ดครูสุนียให้ได้ แต่ต้องเป็นความลับก่อนในตอนนี้ แม้แต่ไอ้วันเพื่อนรักก็ห้ามบอก&  &   หนังโป๊  เย็ดเด็กเย็ดกันในครัว ออนไลน์ครูคนลวยโดนไอ้แก่เย็ดหึนางแบบโป๊เอเซียหนัง ออนไลน์ โป้เรื่องเสียวจริงๆหวัดดีครับทุกๆคนผมมีเรื่องจริงเสียวๆจะมาเล่าให้ฟังครับผมชื่อท๊อปครับ อายุ21ปี เป็นคนจ.เพชรบูรณ์ ผมมาอยู่กทมได้7-8ปีแล้ว เมื่อเดือนเมษาที่ผ่านมาผมได้กลับบ้านเพื่อไปคัดเลือกทหาร ผมจับได้ใบดำก็เลยอยู่เที่ยวต่อแถวบ้านกับเพื่อนๆ ข้างๆบ้านของผมจะมี2ผัวเมียมาอยู่ใหม่เพิ่งย้ายมาได้ประมาน1ปีกว่าๆ ชื่อลุงมี อายุ50ต้นๆ กับป้านวลอายุ45แกมีลูก2คนแต่เค้าแต่งงานมีครอบครัวแยกไปอยู่ต่างหากแล้ว ทำให้ลุงมีกับป้านวลอยู่ด้วยกันเพียง2คน ลุงมีแกมีอาชีพเป็นภารโรงของโรงเรียน ส่วนป้านวลแกเปิดร้านเย็บผ้าร้านเล็กๆอยู่ที่บ้าน ผมจะสนิทกับ2คนนี้มาก เพราะแกบอกว่าผมหน้าตาเหมือนลูกชายแก และบ้านก็อยู่ติดกันอีกด้วย ตอนแกย้ายมาใหม่ผมก็ยังได้ช่วยแกสร้างบ้านหลังนี้           ลุงมีแกไม่ค่อยสนใจเมียแกเท่าไหร่ แกเลิกงานตอนเย็นแกก็ไปนั่งกินเหล้า ค่ำๆก็ค่อยเข้าบ้านไปนอน ส่วนป้านวลแกเป็นคนตลกๆนิดนึง ชอบพูดเรื่อง2แง่3ง่ามแต่ก้เป็นเรื่องปกติของคนแถวบ้านผม ป้านวลก็เป็นอวบนิดๆขาวๆเพราะแกเย็บผ้าอยู่แต่ในบ้านไม่ค่อยไปไหน ผมก็ชอบไปนั่งเล่นนั่งคุยกะแก แกก็ชอบเอาอะไรมาให้กินเสมอ ผมเข้าออกบ้านของแกจนเป็นเรื่องปกติ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรทั้งที่บางครั้งเห็นแกนุ่งกระโจมอกไปอาบน้ำ ก็เห็นจนชินจนมาวันนึง วันนั้นตอนประมานบ่าย5โมง ผมได้ไปนั่งกินเหล้ากันที่บ้านของผู้ใหญ่บ้าน ซึ่งก็มีคนแต่คนที่สนิทไปกันบ้านของผมจะอยู่ห่างจากบ้านผู้ใหญ่ประมาน500เมตรแต่ว่าต้องเดินเข้าซอยไป วันนั้นเป็นวันเกิดของผู้ใหญ่บ้าน มีคนไปเยอะพอสมควรก็จัดเลี้ยงอาหารเหมือนทั่วๆไป และที่ขาดไม่ได้คือเหล้า เราตั้งวงกินเหล้า ร้องคาราโอเกะกันอย่างสนุกสนาน      วันนั้นผมขี่มอไซค์ไป นั่งดื่มกินซักพักทุกคนผมก็กะว่าจะกลับ เพราะผมกินเหล้าไม่ค่อยเป็นเพราะผมคออ่อนมากกินนิดเดียวก็จะเมา พอจะขี่รถออกมาลุงมีเรียกผมบอกให้ผมพาป้านวลกลับด้วยเพราะบ้านติดกัน ตอนนั้นป้านวลเมาเดินเซเลย ส่วนแกจะนั่งกินต่อ ผมก็เลยรับกลับมาด้วย ไม่ได้คิดอะไร ผมพาป้านวลกลับที่บ้าน ตลอดทางผมต้องประคองแกไว้ไม่ให้ตกส่วนแกก็กอดผมตลอดทาง เรียกว่านมชนหลังเลย พอผมขี่รถมาถึงบ้านก็พาแกเข้าไปในบ้านบ้านของแกจะแยกเป็นนอน2ห้อง ส่วนห้องน้ำจะอยู่ตรงครัวหลังบ้าน ห้องแรกเป็นห้องของลูกแต่แกใช้เก็บของ ส่วนแกนอนกับลุงมีที่ห้องติดกับครัว ผมประคองป้านวลมาก็เมาจนจะเดินไม่ไหวแต่แกยังรู้สึกตัวอยู่ ผมพามาถึงหน้าห้องแกบอกว่าแกจะเข้าห้องน้ำผมเลยพาแกไป แล้วผมรออยู่ข้างนอก ได้ยินเสียงแกเปิดน้ำแล้วเสียงก็เงียบไป ผมสงสัยก็เลยเปิดประตูเข้าเห็นแกนั่งเหมือนจะหลับ ตัวก็เปียกไปหมดผมไปพยุงแกกะว่าจะพาไปนอนที่ห้องแล้วกลับบ้าน แต่สายตาของผมมันดันไปเห็นนมของป้านวลเพราะเสื้อแกเปียกน้ำอยู่ เห็นเสื้อในสีขาวนมก็ใหญ่ดีเพราะแกเป็นคนอวบด้วย ใจผมมันคิดเตลิดไปไกล ควยผมแข็งขึ้นมาเลยครับ ผมคิดว่าจะฟันป้านวลให้ได้ผมเลยเดินไปล็อกประตูบ้าน แล้วเดินกลับมาที่ห้องน้ำอีกครั้งนึก ตอนนี้ผมเงี่ยนมากๆเลยแต่ยังไม่รู้จะทำยังไงดี ก็เลยลองเรียกแกดู แกก็เฉยผมก้เลยลองเขย่าตัวก็ดูแกก็เฉยอีก แกนั่งพิงชักโครกอยู่ มองเห็นเลยว่านมก็ล้นเสื้อในเลย ผมไม่ไหวแล้ว ผมเลยจับนมก็เบาๆแกก็เงียบ ผมได้ใจก็เลยขยำมันเลย ขยำจนมันมือ นมแกยังไม่เหี่ยวเลยใหญ่มากด้วย มันใหญ่จนล้นมือผมเลย ผมเลยลองลูบหีแกดู มันโหนกนูนดีมาก ป้านวลแกใส่กางเกง3ส่วนสีดำ ผมลูบหอยบีบนมจนผมพอใจ ผมเลยค่อยถอดเสื้อแกออก ตื่นเต้นมากๆกลัวคนมาด้วย กลัวป้านวลรู้สึกตัวด้วย ผมถอดออกหมดจนท่อนบนแกเปลือยเปล่า ผมลองดูดนมก็ดูแกขยับตัวนิดนึง แต่ก็ไม่อะไร ผมดูดเลียนมป้านวลอย่างสนุกลิ้น ส่วนมือก็ลูปหีแกไปด้วย ผมรู้สึกว่าป้านวลแกหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมคิดว่าแกมีอารามณ์แน่ ผมค่อยๆถอดกางเกงแกออก ใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะผมไม่เคยอยู่ในสถานะการณ์ตื่นเต้นแบบนี้มาก่อนเลย ผมถอดกางเกงแกออก เหลือแต่กางเกงในสีดำ ผมใช้มือลูปหีแกเล่นมันอูมเต็มมือดีมากเลย ผมค่อยๆถอดกางเกงในแกออก ตอนนี้ตัวแกล้อยจ้อนไม่เหลืออะไรมาปิดปังเลย ผมได้เห็นหีป้านวลแบบเต็มตา มันยังสวยอยู่หมอยก็ไม่ค่อยมีเลย ผมลูบหอยแกไปมาปากก็ดูดนมแก แกยิ่งหายใจแรงขึ้น ตอนนี้เริ่มมีน้ำออกมาแล้ว ผมเปิดน้ำใสถังให้เสียงดังๆ แล้วนั่งลงตรงหีป้านวลใช้นิ้วแหวกแล้วเลียหีแกเลยครับ เลียตรงเม็ดเสียวแก ที่นี้แกครางซี๊ดดดดดดด ออกมา แล้วก็ลืมตาดูผมมองหน้าผมแล้วแกก็หลับตาร้องครางเบาๆ มือแกก็ลูบหัวผม น้ำออกมาเยอะมาก ผมเลียเน้นตรงเม็ดเสียว ป้านวลก็กดหัวผมแรงมากแล้วแกก็เกร็งขาอย่างแรง แกเสร็จคาลิ้นผมเลย ผมก็ไม่ไหวแล้วควยของผมมันแข็งจนปวดไปหมด ผมถอดเสื้อผ้าของผมอย่างเร็วผมจับมือป้านวลมาจับควยผม ตอนแรกแกยังหลับตาอยู่ พอจับโดนควยผมก็ก็ลืมตาขึ้นมองที่ควยผม ผมเลยจับควยผมจ่อปากแก แกมองหน้าผมแล้วก็อ้าปากอมควยผม มันเสียวมากเลยครับ แกก็ดูดไป ส่วนผมก็ทั้งปีบนม ทั้งบี้เม็ดเสียวป้านวลอยู่ แกครางเบาๆแต่ปากก็ยังดูดควยผมอยู่ แกดูดอยู่แป๊ปนึงผมก็ไม่ไหวแล้วกลัวน้ำจะแตกก่อน ผมจับควยผมถูหีป้านวล แกถ่างขาหลับปี๋เลย ผมค่อยๆกดควยผมเข้าไปที่รูหีป้านวลมันค่อยๆเข้าไปจนเกือบมิด หีป้านวลตอดรัดควยผมดีมากๆเลยครับ ผมเสียวมากๆเลย พอเข้าไปเกือบมิดผมก็ดึงออกมาแล้วกดเข้าไปใหม่ ป้านวลแกร้องซี๊ดดดดด อ่าาาาาา ผมมองดูควยผมมุดเข้าไปในหีป้านวลจนสุกด้ามผมก้มลงไปดูดนมแก แกกอดเอวผมแน่น ผมค่อยๆซอยเบาๆ มันเสียวมากเลยครับ ผมก็ซอยแกเร็วขึ้น มือก็คลึงนมป้าแกไปด้วย ส่วนป้านวลเหมือนแกหายเมาเลยครับ เพราะทั้งส่ายทั้งร่อน เด้งรับผมดีมากๆเลย ผมซอยเร็วขึ้นๆ จนจะเสร็จแต่ผมหยุดไว้ก่อน เพราะยังไม่อยากให้เสร็จเลยเราประกบปากจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมซอยเร็วมากเลย ดัง ปั็บๆๆๆๆๆ ป้านวลก็ร้องครางเสียงกระเส่า ผมเด้าใส่ป้านวล ผมรู้สึกว่าแกเด้งรับผมเร็วขึ้น ผมเลยเด้าใส่แบบเต็มแรงรัวไม่ยั้งเลย นมกระเพื่อมตามแรงกระแทรกของผม ป้านวลกอดผมแน่นขึ้นๆ ผมรู้เลยว่าแกใกล้แล้ว ผมเด้าแรงๆไม่กี่ที่ป้านวลก็กระตุกเกร็ง รูหีแกตอดรัดควยผมแรงมาก แกหายใจหอบแรงมาก ผมเลยหยุดแป๊ปนึง ผมดึงควยผมออกมาจากรูหีป้านวล เห็นรูหีแกเป็นรูโป๋เลยครับเหมือนห่างมานาน ผมจับแกเปลี่ยนท่าผมให้แกยืนโก้งโค้งหันตูดมาทางผม แกก็ทำตามอย่างว่าง่าย ผมจับควยผมเสียบทีเดียวมิดเลย ป้านวลร้องเสียงหลงเลยครับ ผมยืนเด้าใส่รูหีป้านวลอย่างเมามัน ระหว่างที่ผมเด้าควยใส่รูหีป้านวลอยู่นั้น ผมค่อยๆเอานิ้วแยงรูตูดแกไปด้วยมันเข้าฟิตมาก ผมยัดนิ้วใส่รูตูดป้านวลเบาจนเข้าไปได้เกือบครึ่ง ตูดแกรัดนิ้มผมดีมากเลยครับทีนี้ผมดึงควยออกจากรูหีป้านวลแล้วมาถูตรงรูตูดแก ลองกดดูยังไงก็ไม่เข้า เพราะเหมือนป้าแกขมิบไว้ด้วย ผมเลยจับแกนอนลงกับพื้นที่เปียกๆ ดูดนมแก ผมลองเอาควยผมยัดที่รูดตูดแกใหม่ก็ยังไม่เข้า ผมเลยบอกป้านวลว่า ผมขอเย็ดตูดนะ แกส่ายหน้าบอกว่าเจ็บ ผมก็บอกว่าเดี๋ยวใช้สบู่ช่วยหล่อลื่น ผมอ้อนแกไปนิ้วชี้ก็แยงรูตูด ส่วนนิ้วโป้งก็บี้ที่แตดแก ผมขอแกอีกทีผมจะทำเบาๆนะ แกไม่ตอบ ผมเลยหยิบสบู่เหลวถูที่ตูดแกจนเยิ้ม ผมใช้นิ้วผมยัดเข้าไปใหม่ทีนี่มันค่อยเข้าไม่ยากเท่าไหร่ ผมเลียแตดแกไปด้วย นิ้วก็ยัดใส่รูตูดแก ตอนนี้มันเข้าไปได้ครึ่งนิ้วชี้แล้ว ป้านวลแกก็ครางด้วยความเสียว ผมดึงนิ้วออกมาแล้วสบู่ใส่นิ้วแล้วยัดเข้าใหม่หลายที่จนมันเข้าออกง่ายแล้ว ผมเอาควยผมยัดใส่รูหีป้านวลจนมืด แกครางเสีงสั่นเลย ผมซอยอยู่ไม่กี่ที ก้ดึงออกมาค่อยยัดที่รูตูดป้านวล ผมมีอารมณ์มากๆเลย ผมค่อยกดใส่รูตูดแกเบาๆ มันเข้าได้ครับ เข้าไปแค่หัวเองมันฟิตมากๆเลย ผมค้างไว้แล้วก็บี้ที่แตดป้านวล ผมขยับเบาแต่มันไม่เข้า ผมดึงออกมาใหม่ ยักนิ้วเข้าไปแทนแต่ที่นี้ใช้2นิ้วเลย ผมซอยนิ้วเข้าออกในรูตูดป้านวลแป๊ปนึง ผมเอาควยยัดเข้าไปใหม่ ที่นี้มันเข้ามากกว่าเดิมนิดนึง ป้านวลแกใช้มือแหกรูตูดแกช่วยด้วย ผมกดเบาๆมันก็เข้าไปจนเกือบครึ่ง มันฟิตมากจริงๆ ผมซอยเบาๆและแต่ละครั้งที่ควยผมเข้าออกในรูตูดป้านวลนั้น ผมจะกดแรงขึ้นมันก้เข้าไปได้อีกนิดนึง มันเหมืออีกประมาณนื้วกว่าๆที่มันเข้าไม่ได้จริงๆ ผมเลยค้างไว้ แล้วดูดนมป้านวล และก็ซอยเบาๆไปเรื่อยๆ เสียวสุดเลยครับ ยิ่งกว่าเปิดซิงอีก ผมซอยอยู่เบาๆผมถามป้าแห่ม่ว่าเจ็บมั้บ แกส่ายหน้า ผมเลยเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น แล้วผมก็เลยเปลี่ยนท่า ทีนี้เป็นท่าหมาผมเข้าข้างหลัง ผมกดควยใส่หีป้านวลเด้าใส่อย่างแรง เหงื่ออกเต็มไปหมด ป้านวลร้องครางด้วยความเสียว ผมกระแทรกเข้าไปจนสุดแล้วดึงออกมา ยัดใส่รูตูดป้านวล มันเข้าได่ง่ายกว่าเดิมเยอะ แต่ยังฟิตอยู่ เสียวมากๆเลย ผมเด้าใส่รูตูดป้านวลไม่กี่ทีผมก็ปล่อยน้ำกระฉูดใส่เต็มที่เลย มันออกมาเยอะมาก ตูดป้านวลตอดรัดควยผมแรงมากๆ ผมดึงควยออกมาน้ำของผมใหลออมา ใหลตามร่องหอย รูตูดป้านวลเป็นรูโป๋เลยครับ ป้าแหม่แกฟุบลงกับพื้นห้องน้ำเลยครับ ผมนั่งพักแป๊ปนึง แล้วล้างตัวกัน ผมพาแกไปนอนในห้องพอไปถึงที่นอนป้านวลก็ล้มตัวลงนอนเลย คงจะเหนื่อยน่าดูผมก็ออกมาจากบ้านป้านวล ไปที่บ้านผู้ใหญ่อีกทีนึง เค้าก็ยังนั่งดื่มกินร้องเพลงกันอยู่เหมือนเดิม นั่งอยู่ที่บ้านผู้ใหญ่แป๊ปนึง ก็รู้สึกอยากขึ้นมาอีก ผมเลยขี่รถมาที่บ้านแล้วเดินไปที่บ้านป้านวล ผมเข้าไปในห้องเห็นป้านวลนอนอยู่ใส่ผ้าถุงตัวเดียว ผมไม่รีรอผมถอดเสื้อผ้าผมได้ผมเลียหีป้านวลทันที แกคงตกใจแต่พอรู้ว่าเป็นผมแกก็เฉย ยอมให้ผมเลียหอยแกจนน้ำแกเยิ้มเต็มปากผมเลย ผมกำลังหีป้านวลอยู่ผใเห็นขวดน้ำหอม ผมไปหยิบมา ป้านวลมองแบบงงๆ ผมยิ้มแล้วก็เลยหีแกต่อ ผมเอาขวดน้ำหอมนั้นยัดใส่รูหีป้านวลก็ร้องซี๊ดเบาๆ บีบหัวผมแน่น ผมชักเข้าออกไม่กี่นาทีแกก้กระตุกเหมือนเดิม รู้สึกว่าแกเป็นคนที่เสร็จเร็วมากๆเลย แกหวยใจหนัก แล้วซักพักก็เงียบไป ผมดึงขวดน้ำหอมออกจากรูหีของป้านวล ยัดใส่รูตูดแกทันที มันค่อยๆเข้าไปจนสุด ป้านวลครางเสียงสั่น คงจะเสียวน่าดู ผมถอดกางเกงออกควยผมมันแข็งมากๆป้านวลเหมือนจะรู้งานดูดควยผมอย่างเร็ว ขวดน้ำหอมยังอยู่ในรูตูดแกมิดขวด แกดูดเลียควยผมจนผมเสียวสุดๆ ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมดึงขวดน้ำหอมจักควยยัดใส่หีป้านวล ทีเดยวมิดด้ามเลยครับ แกร้องเสียงดังมาก ผมต้องจูปปากแกไว้กลัวคนได้ยิน ผมเด้เข้าออกในหีแกอย่างเมามัน แกก็เด้งรับผมอย่างเป็นจังหวะ เสียวดีเหลือ ได้อารมร์มากๆ เปลี่ยนจับป้านวลขึ้นข้างบนแกขย่มผมอย่างแรงแล้วแกก็เสร็จไปอีกครั้งนึง ผมจับแกนอนลงถ่างขา เอาควยยัดใส่รูตูดแก ทีนี่มันเข้าง่ายขึ้นเยอะเลยครับ เกือบมิดเลยผมเด้าใส่รูตูดป้านวลอย่างช้าๆจนเร็วขึ้น ป้านวลแกก็บี้แตดแกไปด้วย ควยผมเข้าออกในรูตูดป้านวลจนมิดสุดๆเลย ผมกระแทกใส่รูตูดแกแรงมากๆ ผมเสียวไปหมด ผมวอยไปแกก็ร้องไป ได้อารมณ์มากเลย จนผมเสร็จใส่รูตูดแกรอบ ควยผมมันปวดไปหมดเลย ครับ เสร็จแล้วผมก็กลับบบ้านมานอนที่บ้าน ตื่นอีกเกือบเที่ยง แล้ววันั้นทั้งวันผมกับป้านวลก็เย็ดกันทั้งวัน ทั้งรูหี ทั้งรูตูดเลยครับ   จนผมกลับมา  กทม แต่เมื่อไหร่ที่กลับต่างจังหวัดผมกับป้านวลก็จะเย็ดกันตลอดผ่านมาแล้ว4เดือน ผมกับป้านวลเย็ดกันไปไม่รู้ว่ากี่ทีแล้ว โดยที่ไม่มีใครรู้เลย บางทีนัดกันไปเย็ดในป่าหลังบ้าน ตอนดึกๆที่ทุกคนนอนหลับ มันมากครับนี่คือประสบการณ์ที่ประทับใจมากๆเลยครัยหนังโป้สาวไทยนมใหญ่หนัง เย็ด ญี่ปุ่นหนังโป้ ออนไลด์เรื่องเสียว แต่งหนังการ์ตูนxดรากอนบอลหี ควย ภาพโป๊ โหลดหนังโป๊ หนังโป้an4u-hard core 90 sets.com โด จิ น แม่ชอบเย็ด an4u-hard core 90 sets.com an4u-hard core 90 sets.com

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21