ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: xonly fever .com  (อ่าน 135 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
xonly fever .com
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 09:54:21 AM »
xonly fever .com เอา แอบถ่ายกระโปรงนักเรียนมาให้ดู xonly fever .com xonly fever .comเพื่อนผมกับแฟนสุดเซ็กสส์ของมันเคยมาค้างที่บ้านผมที่ต่างจังหวัดตอนที่ครอบครัวผมไปต่างประเทศหมด 2อาทิตย์ เหลือผมคน เดียว ทีนี้ผมก็เลยให้ทั้งคู่นอนห้องน้องชายผม ซึ่งอยู่ติดกับห้องผม มีเพียงห้องน้ำกั้นระหว่างกลาง และมีประตูเปิดเข้าได้จากทั้งสองข้าง คืนแรกเลย ผมก็เตรียมการณ์ไว้โดยเอากระจกเงาบานเล็กๆมา รอจนถึงเวลากลางคืน เวลาที่แฟนมันอาบน้ำ ผมก็ค่อยๆสอดกระจกเข้าไปใต้ ประตู ระหว่างขอบประตูด้านล่างกับธรณีจะมีช่องห่างประมาณ1นิ้ว ก็ค่อยเอียงจนได้มุมเห็นเต็มตัว.โอ้โห แม่เจ้าโว้ย!!! เห็นเธอกำลัง อาบน้ำแบบเต็มตัวเลยครับ กำลังถูสบู่อยู่เลย นมสวยมาก ใหญ่และอวบเต็มมือจริงๆ เธอกำลังถูสบู่อยู่แถวๆหน้าอกพอดีด้วย เธอถูวนไป หวนมา เราก็วนด้วย สักพักสังเกตุเห็นหัวนมสีชมพู ค่อยเด่นขึ้น  ทีนี้เธอบี้เลยครับ บี้จนแข็งชูเลย ของผมเองก็แข็งชูเหมือนกันสักพักเธอก็ เลื่อนลงล่างมาถูข้างล่าง ถูไปถูมาก็ลงไปนั่งยองๆ ถ่างขาออกกว้างๆแล้วก็ใช้นิ้วล้วงเข้าไป หายเข้าไปทั้งนิ้วเลย แล้วก็ชักเข้าชักออกด้วย สักพักก็หลับตาพริ้ม เอามืออีกข้างขึ้นมาคลึงหัวนม ท่านี้สุดยอดจริงๆครับ ผมทนไม่ไหวแล้วก็เลยแก้ผ้าออกหมดเลยแล้วสาวของผมไป ด้วย แต่แล้วจู่ๆเธอก็หยุด ลืมตาแล้วก็ชำเลืองมองมาที่ประตูทางฝั่งห้องผม มองแบบยิ้มๆลงมาที่ใต้ประตูเหมือนรู้ว่าผมแอบดูอยู่ ผมงี้ ตกใจเลยครับ รีบลุกขึ้นมาเก็บกระจกแทบไม่ทัน ตั้งสติได้แต่ก็เห็นแต่ภาพเซ็กสส์สุดใจขาดนั้นติดตา ผมก็เลยตัดสินใจเอาผ้าเช็ดตัวพาด บ่า แล้วก็ทำทีว่าจะเดินเข้าไปอาบน้ำเหมือนกัน มือสั่นจับลูกบิดเบาๆ.แล้วก็เหมือนแกล้ง ประตูไม่ได้ล๊อค!!! ผมก็เลยเปิดพลั้วเข้าไปเลย ครับ  ภาพที่เห็นก็คือสาวสวยหุ่นสุดเซ็กสส์กำลังยืนอยู่เบื้องหน้า เอามือปิดหน้าอกที่ขนาดไม่มีวันปิดมิด ด้านล่างเปิดไว้ โอยทำไมมันถึงได้ ดกดำและโหนกนูนขนาดนี้ยิ่งเปียกๆน้ำด้วยยิ่งเด่นชัด.เธอก็ตกใจนะครับ คงแค่คิดจะยั่วเล่นๆเฉยๆ แต่ผมเสือกเปิดเข้ามาจริงๆ แต่เธอ แค่อุทานเบาๆว่า "ว้าย เข้ามาได้ยังไงเนื่ย" ผมเหมือนหูหนวก เดินรี่เข้าไปก็ฟัดเลยครับ เอามือจับไหล่ทั้งสองข้างแล้วก็ไซร้ซอกคอก่อน เลย แล้วก็เลื่อนลงมาที่นมคู่อวบ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งบีบ ทั้งขยำ เธอก็ครางออกมาเบาๆ แล้วก็เริ่มจับไอ้หนูของผมกลับบ้างจับๆบีบๆรูดขึ้นรูด ลง สลับเอาหัวไปถูกับ -มอยเธอ โอย.เสียวสุดๆ  แล้วผมก็เริ่มไซร้ไล่ลงมาข้างล่าง เลียสะดือแล้วก็ต่ำลงไปที่ท้องน้อย มือข้างบนก็ยังขยำ หน้าอก อีกมือก็บี้หัวนมด้วยเธอก็เสียวเกร็งจนเขย่งเท้า ผมก็เลยจับขายกขึ้นข้างนึงซะเลย ให้เหยีบยขอบอ่างไว้ แล้วผมก็ลงต่ำเลยครับทีนี้ ลิ้นก็เริ่มใช้ซอกซอนไปทั่ว กลิ่นสบู่ยังหอมติดอยู่ เลยค่อนข้างสบายใจ  เลียได้อย่างเต็มที่เธอก็คงจะเสียวมากเหมือนกัน เพราะเธอกระตุก เป็นจังหวะ กระแทกหน้าผมเป็นครั้งคราว สักพักเธอก็จิกหัวผมขึ้นมาแล้วก็ถอนหายใจ บอกผมว่า ไม่ไหวแล้วล่ะช่วยหน่อยนะคะ ใส่สดๆ เลยละกัน ผมเองก็เต็มที่แล้วเหมือนกัน เลยกดเธอลงนอนกับพื้นห้องน้ำนี่แหละ เอาขาเธอยกพาดไหล่ข้างนึง เอาสบู่ป้ายนิดหน่อย แล้วก็กด เลย เธอสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็เด้งรับ แล้วก็เริ่มบรรเลงกันอย่างเมามัน ซอยได้สักพักเธอก็ร้องครางออกมา ผมก็รีบเอามือปิดปากแล้วก็ซอยต่อ ปล่อยเธอร้องอู้อี้อยู่ในท่านั้นแหละ ได้อารมณ์มากๆเลย (กลัวเพื่อนได้ยิน) สักพักเธอก็กระตุก แล้วก็ตอดตุบๆ ยิ่งทำให้ผมเสียวที่หัวเป็น อย่างมาก จนเกือบจะแตก เธอเห็นอย่างงั้นก็เลยบอกว่าให้ปล่อยข้างนอก ผมก็เลยชักออกมา เธอก็ลุกขึ้นมาแล้วคว้าไปดูดเลยครับ (ตอนนี้ เธอนั่งอยู่กับพื้น  ส่วนผมคุกเข่าหันหน้า/ไข่ให้) เธอก็ลงลิ้นรอบหัว สลับอม แล้วก็ดูด เลียรอบๆ แถมดูดถุงเลียไข่อีก ส่วนมือก็บี้หัวนมให้ ผมด้วย มือข้างนึงก็ลูบหัวเธอเปิดผมยาวๆออกจะได้ไม่บดบังหน้าสวยๆด้วย ส่วนมืออีกข้างก็บีบขยำนมเท่าที่จะทำได้ เธอใช้ลิ้นเก่งมาก ครับ เลียตรงร่องหัวแล้วก็ดูด เลียๆดูดๆสักพักก็สุดที่ผมจะทนได้ ก็เลยปล่อยแตกเต็มปากเธอเลยครับ เสร็จแล้วผมก็เลยขอตัวไปล้าง เธอก็ บอกว่าจะถูฟันก่อนพอผมทำความสะอาดน้องเสร็จก็เดินมาที่กระจกเห็นเธอกำลังโก้งโค้งถูฟันอยู่ นมสวยคุ่นั้นก็ย้อยแกว่งไปมาตาม จังหวะที่เธอถูฟัน หัวนมก็เฉี่ยวไปมากับขอบอ่าง น่าขยำมาก  ผมเดินมาข้างหลังก็เห็นโหนกนูนที่ยังแดงๆช้ำๆเผยอๆอยู่ก็ยิ่งได้อารมณ์ครับ ทนไม่ไหวไอ้หนูมันแข็งขึ้นมาอีก ก็เลยเข้าชาร์จท่าดอกกี้เลยครับ มือก็ล้วงอ้อมไปข้างหน้าขยำและบีบหน้าอกแล้วก็บี้หัวนมทั้งสองข้าง ด้วย แปรงสีฟันงี้หล่นเลยครับ เล่นท่าดอกกี้สักพัก ก็จับเธอหันหน้ามาแล้วก็อุ้มขึ้นนั่งบนขอบอ่างหลังพิงกระจก แล้วก็จับเธอถ่างขาออก โอ้ โห ท่านี้ดีจริงๆครับ ขอแนะนำ เห็นทุกอย่างเต็มตาเลยครับ ผมก็เลยยิ่งคึกสู้ใหญ่ กดเข้าไปมิดเลยครับ ซอยยิกเลยด้วยเธอก็เอาขาเหนี่ยว เอวผมไว้แล้วก็บอกว่าท่านี้เข้าลึกดี ผมก็ง่าดีเพราะท่านี้เธอเลียหัวนมให้ผมได้ด้วย ยิ่งเสียวไปกันใหญ่ แต่ที่เด็ดที่สุดก็เพราะว่าเห็นทุก จังหวะชักเข้า-ออกด้วย เต็มตา เต็มตัว ไม่เมื่อย แถมยังใช้นิ้วช่วยบี้จุดได้ด้วย  ผมซอยยู่พักหนึ่งเธอก็บอกให้ใส่ลึกๆแรงๆใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็เลยแกะขาเธอที่พันเอวอยู่ออก แล้วก็จับข้อเท้ามาเหยียบไว้ที่ขอบอ่างแทนท่านี้ทำให้ขาเธอยิ่งถ่างกว้างออกไปอีก ผมก็เร่งเลย เธอก็ เสียวจนซี๊ดดปาก บอกว่าสุดยอดเลย สุดจริงๆ ผมก็บอกเธอว่าผมเองก็ใกล้แล้ว เธอบอกว่า อย่าพึ่งออกนะ ถ้ายังไงออกข้างในเลยก็ได้ ตอนนี้ ดีสุดๆ เสียวมาก ผมก็พยามยามอั้นซอยอีกสิบกว่าทีเธอก็เสร็จ ผมเองก็แตกข้างในตามมาติดๆ ไหลนองออกมาเลย แล้วเราก็ไปอาบน้ำ ด้วยกัน ใจก็อยากจะเอาอีกรอบ เพราะหุ่นเธอดีเหลือเกิน หน้าตาก็ดี ถึงดีมากเลยหละ แต่ก็ไม่ไหวแล้วเพราะระบมไปหมด แต่สุดท้ายเราก็ ดูดปากกันนัวเนียก่อนแยกย้าย  โดยที่ผมออกจากห้องน้ำโดยกลับเข้าห้องตัวเองก่อน แล้วเธอค่อยออกไปห้องเธอทีหลัง สักพัก.ได้ยิน เสียงแฟนเธอถามว่าทำไมอาบน้ำนานเป็นบ้าเลยเธอตอบว่า อ๋อ.ก็นั่งหมักผม ทาครีม แล้วก็ตัดเล็บหน่ะ เลยนานไปหน่อย.ก็ไม่รู้ว่าเพื่อน ผมมันจะเชื่อหรือเปล่านะ เอาล่ะ พอแค่นี้ก่อนนะ แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกว่า แล้วเวลาที่เหลืออีก2อาทิตย์ ผมกับเธอได้ทำอะไรกันอีกหรือ เปล่า ปล.นี่แหละครับ เรื่องมันก็เริ่มมาจากการแอบดูสาวอาบน้ำ จนได้ดี-- เรื่องเสียวเย็ดพยาบาลดูหนังเซ็กของฝรั่งหนังเอ็กซ์ไทยสาวนาอยากลองโดจิน ผมไปโรงเรียนเล่าเย็ดแม่หม่ายอยากดูหนังเย็ดกัน...หลังจากคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำเย็ดกันในห้องเก็บเครื่องมือแล้วต่างคนก็แยกย้ายไปทำงานของตนเฒ่าอ่ำก็ไปตัดหญ้า คุณจุรีรัตน์ก็ขับรถกลับมาที่สำนักงานระหว่างทางคุณจุรีรัตน์คิดถึงแต่รสสวาทที่เฒ่าอ่ำมอบให้เธอ..ตลอดเวลาที่เธออยู่กับสามีไม่เคยเสียวแบบสุดๆอย่างนี้มาก่อนเลย...เธอไม่อยากเชื่อว่าชายแก่อายุหกสิบกว่าๆจะทำให้เธอน้ำแตกได้ขนาดนี้ร่างกายที่แข็งแรงควยที่ใหญ่และมีมุกรอบดุ้น มันทำให้เธอตื่นเต้นเหมือนได้ของเล่นชิ้นใหม่ที่อยากจะเล่นทั้งวัน...ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำเธอยิ่งเสียวหีน้ำเงี่ยนเริ่มไหลเยี้มออกมาอีกในรูหีก็เริ่มคันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้ว.......จนเธอขับรถมาถึงสำนักงานก็พบคุณจุรีมาศ พี่สาวและน้ำฝนหลานสาวมารออยู่แล้ว...ไปไหนกันค่ะสองแม่ลูก.....นี่ทำไมมาทำงานเอาป่านนี้ละคุณ..จุรีมาศถาม....มาตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ..แต่เอาคนงานไปตัดหญ้าที่บ้าน..เข้าไปคุยในสำนักงานดีกว่าค่ะ....แล้วทั้งสามก็เดินเข้าไปในสำนักงาน.....คุณจุรีรัตน์เดินไปหยิบน้ำจากตู้เย็นมาให้พี่สาวและหลานดื่ม...ดื่มน้ำให้ใจเย็นๆก่อนนะค่ะ.....แล้ววันนี้ทำไมมาได้ละค่ะ...คุณจุรีรัตน์ถาม.....ก็พอดีไปซื้อโต๊ะกับต้นไม้มาจะเอามาไว้ที่บ้าน พอพี่เอกกลับมาจะได้จัดแต่งสวนหย่อมกันหน่อย....แล้วพี่เอกเค้าจะกลับเมื่อไหร่ค่ะ....ก็อีกประมาณเดือนหนึ่ง...เห็นเค้าบอกตอนนี้อยู่ออสเตรเลียเรือเทียบท่าที่นั่น....มีสามีเป็นกัปตันเรือก็อย่างนี้แหล่ะนะเหงาหน่อย...การบ้านไม่ค่อยได้ทำ....แหม...แล้วแกล่ะคุณกำพลเค้าทำให้แกทุกวัน..หรอ..ก็ไม่ค่อยได้ทำหรอก.....รายนั้นเค้าชอบทำงานไม่ค่อยชอบทำการบ้านหรอก....เห็นมั๊ย..แกก็เหงาเหมือนกันหล่ะ....คุณจุรีรัตน์ยิ้ม..แต่ในใจอยากจะบอกว่าตอนนี้เธอมีควยอันใหม่ที่ใหญ่กว่าอันเก่าไว้แก้เหงาแล้วแต่พูดไม่ได้....แล้วฝนล่ะไม่ไปไหนหรอ...คุณจุรีรัตน์ถามหลานสาว....เออ..นัดกับเพื่อนจะไปทำปัญหาพิเศษกันค่ะ....เลยขอติดรถคุณแม่มาด้วย....คุณจุรีมาศเพิ่งนึกขึ้นได้...อุ้ย..แม่ก็ลืมเลยมัวคุยกับน้าแกเพลินไปหน่อย...เดี๋ยวแม่เอาโต๊ะกับต้นไม้ไปไว้ที่บ้านก่อนนะ....ค่ะแม่เดี๋ยวหนูไปช่วยยก....ไม่ต้องหรอกลูกเดี๋ยวเปื้อน....ใช่ฝนไม่ต้องหรอก...เดี๋ยวน้าให้คนงานไปช่วย....นี่ยัยรัตน์บ้านฉันเรียบร้อยจริงๆนะ.....รับรองค่ะพี่รัตน์สั่งให้คนงานทำอย่างสุดฝีมือ....ok...งั้นขอแรงคนงานแกไปช่วยยกโต๊ะกับต้นไม้หน่อยนะ....ได้ค่ะ..คุณจุรีรัตน์จึงเปิดประตูสำนักงานจะออกไปเรียกคนงานพอดีเฒ่าคงกับคุณสมชายหัวหน้างานเดินผ่านมา คุณจุรีรัตน์จึงถามคุณสมชาย...คุณสมชายจะไปไหนกันค่ะ....เออ..คุณจุรีรัตน์..ผมมามอบงานให้ลุงคงแกนะครับ..คุณรัตน์มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ....เออ..รัตน์อยากจะขอแรงลุงคงไปช่วยยกของให้พี่สาวหน่อยค่ะ....ได้ครับงั้นลุงคงไปยกของก่อนนะเสร็จแล้วค่อยไปฉาบปูนบ้านที่ผมบอก....ครับได้ครับ..เฒ่าคงรับคำหัวหน้างาน.....ลุงคงขึ้นรถกะบะไปพร้อมพี่มาศเลยค่ะ....ได้ครับคุณนาย....พี่มาศคนงานพร้อมแล้วค่ะ....จ๊ะๆๆไปเดี๋ยวนี้แล้ว..คุณจุรีมาศออกมาพร้อมกับเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่และชุดที่ใส่มันช่างเย้ายวนจริงๆ..เธอใส่เสื้อยืดสีดำแขนกุดไว้ข้างในคอเสื้อที่เว้าลึกทำให้เห็นเนินนมที่ขาวเนียนแล้วใส่เสื้อสูททับอีกทีชั้นหนึ่งพร้อมกับกางเกงผ้าลินินบางเบารัดรูป...เมื่อเธอออกมาทำให้เฒ่าคงมองที่เนินอกและโหนกหีที่โดนกางเกงรัดจนเป็นรูป..ควยเฒ่าคงตื่นตัวดันกางเกาเป็นลำนูนออกมา...คุณจุรีมาศก็สังเกตุเห็นเฒ่าคงจ้องมองทั้งหีและนมของเธอทำให้เธอรู้สึกสยิวตื่นเต้นที่มีคนมองเธอรู้สึกคันที่รูหีน้ำเงี่ยนค่อยๆๆเยี้มออกมาทีละน้อยๆ....เธอขับรถผ่านบ้านที่สร้างเสร็จแล้วห้าหกหลังจนมาถึงบ้านหลังใหญ่ที่ปูหญ้าและปลูกต้นไม้ไว้บ้างแล้ว....คุณจุรีมาศลงจากรถแล้วเดินไปเปิดประตูบ้านเฒ่าคงจ้องมองที่ตูดใหญ่รับกับสะโพกที่เล็กได้สัดส่วน...แล้วคิดในใจหุ่นแบบนี้คงร้อนแรงน่าดู..ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย....ขณะที่เฒ่าคงคิดเพลินๆคุณจุรีมาศก็ทักว่า...เอาโต๊ะไว้ในบ้านค่ะลุงส่วนต้นไม้เอาไว้หลังบ้านค่ะ....ครับๆๆ..ได้ครับ...เฒ่าคงยกต้นไม้ไปไว้หลังบ้าน..คุณจุรีมาศก็มาช่วยยกโต๊ะ เธอถอดเสื้อสูทแขวนไว้ในบ้านจึงเหลือเสื้อยืดแขนกุดที่คอเสื้อเว้าลึกจนเห็นเนินนมยิ่งเวลาเธอก้มยกของ ยิ่งเห็นลึกแทบทั้งเต้า...เฒ่าคงเห็นตอนคุณจุรีมาศก้มยกของพอดี...เฒ่าคงมองผ่านคอเสื้อเห็นสองเต้าขาวเนียนที่เบียดกันแน่น...คุณจุรีมาศฉุกคิดขึ้นมาได้ลองมองที่เต้านมตัวเองที่โผล่ออกมาให้เฒ่าคงดูเธอคิดว่าเฒ่าคงต้องเห็นแน่ๆแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะเฒ่าคงเห็นมานานแล้วแน่ๆ...ชึ่งก็ทำให้เธอรู้สึกแปลกๆที่ร่องหีเพราะมันเริ่มคันมากขึ้นน้ำเงี่ยนไหลออกมาจนเต็มร่องหีจนเธอต้องขมิบติดๆๆกันแต่มันก็ทำให้เธอยิ่งเสียวมากขึ้น เธอก้มอยู่นานจนเฒ่าคงถาม....ยกไหวมั๊ยครับ....ไหวค่ะลุง....ผมเห็นคุณนายก้มอยู่นานนึกว่าไม่ไหว....คุณจุรีมาศจึงเงยหน้ามาคุยกับเฒ่าคงทั้งที่ก้มอยู่....ก็หนูเห็นลุงจ้องมองที่นมก็เลยอยากให้ลุงมองนานๆๆ....เฒ่าคงยิ้มรู้ว่าคุณจุรีมาศก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน....ก็ลุงเห็นมันขาวดีลุงเลยมอง.....แล้วมองพอหรือยังลุง....ครับแต่ไม่รู้จะเนียนหรือเปล่านะครับ..เฒ่าคงถามลองเชิง....คุณจุรีมาศก็รู้และด้วยความเงี่ยนที่ห่างผัวมาหลายเดือนก็อยากจะลองของใหม่...และคิดว่าอายุลุงขนาดนี้คงไม่มีแรงแล้ว จึงกล้าคุยเล่นกับเฒ่าคง...มันก็ต้องสัมผัสดูค่ะลุง....แต่ลุงอายุเท่าใหร่แล้วเนี้ยยังมีแรงอยู่หรอลุง....มันก็ต้องลองดูครับ....ถ้าลุงมีแรงก็ช่วยยกของก่อนละกันค่ะ...เฒ่าคงยิ้มๆคิดว่ามีโอกาสแน่...ได้ครับคุณนาย..เฒ่าคงยกต้นไม้หมด...คุณจุรีมาศก็ยกของเล็กๆๆน้อยๆๆหมดเหลือแต่โต๊ะคอมตัวใหญ่เธอจึงรอเฒ่าคง....ยกไม่ไหวค่ะลุงมันหนัก....งั้นเดี๋ยวเราช่วยกันยกก็ได้ครับ....ดีค่ะลุง....เฒ่าคงและคุณจุรีมาศจึงก้มลงไปยกโต๊ะคอมพร้อมกันแต่สายตาเฒ่าคงกลับจ้องไปที่นมขาวเนียนของคุณจุรีมาศคุณจุรีมาศก็รู้แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะมันก็ทำให้เธอเสียวหีอย่างบอกไม่ถูก....ลุงมองมากเดี๋ยวนมมาศทะลักออกมาหรอก....ทะลักออกมาก็ดีสิครับลุงจะดูดให้มันส์เชียว....บ้า..ลุงพูดอะไรก็ไม่รู้....แล้วคุณนายไม่ชอบหรอครับ....เฉยๆค่ะลุง....จริงหรือครับ..ผมเห็นคุณนายยืนบิดหีอยู่แสดงว่าน้ำเงี่ยนมันไหลออกมาใช่มั๊ยครับ....บ้าลุงทำไมพูดหยาบจัง...คุณจุรีมาศต่อว่าเฒ่าคงแต่ในใจเธอก็ชอบเพราะไม่เคยมีใครพูดแบบนี้มาก่อน....พูดแบบนี้มันได้อารมณ์ดีครับ...หรือคุณนายว่าไงครับ.....ไม่รู้สิ....คุณจุรีมาศตอบแต่ส่งสายตาเยิ้มให้กับเฒ่าคง.....เอาไว้ชั้นสองนะลุง...ในห้องของลูกฝนค่ะ.....ครับคุณนาย....แล้วจะมีรางวัลให้มั๊ยครับ....รางวัลหรอ...คุณจุรีมาศแกล้งคิดนิดนึงทั้งๆที่รู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไร....ลุงอยากได้อะไรหล่ะ....เฒ่าคงยิ้ม..พอดีรู้สึกคอแห้งครับอยากดูดนมจากเต้าครับ...คุณจุรีมาศก็ยิ้มตอบแต่ไม่ได้ว่าอะไร....เอาวางตรงนี้แหละลุง...คุณจุรีมาศบอกเฒ่าคงเมื่อถึงห้องของลูกสาว...หลังจากวางโต๊ะเสร็จแล้วเฒ่าคงจึงรุกใส่คุณจุรีมาศทันที....แล้วคุณนายจะให้รางวัลคนแก่ที่กำลังคอแห้งหรือเปล่าครับ....คุณจุรีมาศหันมายิ้มส่งสายตาเยิ้มให้เฒ่าคงแล้วตอบว่า....ไม่รู้สิ...ลุงอยากกินหรือเปล่าหล่ะ...เธอพูดพร้อมกับหันหลังจะเดินออกนอกห้อง....พอได้ยินคำตอบเฒ่าคงเดินประชิดติดหลังคุณจุรีมาศทันทีแล้วคว้าไปที่สองเต้าใหญ่ที่ท้าทายพร้อมกับบีบคลึงเล่นเบาๆๆ...อุ้ยย...ลุงจะทำอะไรมาศ...คุณจุรีมาศแสร้งถามเล็กน้อยทั้งๆที่ตัวเองก็เตรียมพร้อมอยู่แล้ว....ก็ผมจะมาเอารางวัลไงครับ....เฒ่าคงพูดพร้อมกับคลึงแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆ.....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอเถอะ...อุ๊ยย....เดี๋ยวลูกมาเห็น.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....ปากร้องห้ามแต่ส่ายนมสู้มือเฒ่าคงไม่หยุด....อุ๊ยย...ลุง....อุ๊ยยย.....เฒ่าคงไม่สนใจเลิกเสื้อยืดและเสื้อในขึ้นมาไว้บนเนินอกแล้วก้มลงไปดูดที่หัวนมที่แข็งตั้งท้าทายอยู่...จ๊วบ...แพล้บบบ....จ๊วบบบ.....แพล้บบ.....เฒ่าคงทั้งดูดทั้งแลบลิ้นเลีย...ทำให้คุณจุรีมาศเสียวมากขึ้น....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...อุ๊ยยย.....ลุง....อุ๊ยยย...ดูด...แรง....อุ๊ยยย.....ดูด....แรงๆๆ.....อุ๊ยย.....คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดแรงๆๆ.....อุ๊ยย...อุ๊ยยย....ซี๊ดด...ลุง....อุ๊ยยย....เฒ่าคงดูดนมแรงขึ้นเรื่อยๆๆ....ส่วนมือก็ล้วงไปทีหีคุณจุรีมาศ...เพิ่มความเสียวให้คุณจุรีมาศขึ้นไปอีก....อุ๊ยย.....ซี๊ดดดด....อู๊วววว......ซีดดด.....อุ๊ยยย.....ลุง...คุณจุรีมาศตอนนี้แอ่นทั้งนมแอ่นทั้งหีให้เฒ่าคงบี้ได้สะดวกขึ้น.....อุ๊ยย...ซีดดด.....อุ๊ยย......ลุง...เสียวหี.....อุ๊ยย......เฒ่าคงเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีอย่างง่ายดายเพราะน้ำเงี่ยนคุณจุรีมาศไหลเยิ้มเต็มร่องหีเฒ่าคงชักนิ้วเข้าออกทั้งๆที่ยังอยู่ในกางเกง....อุ๊วววว.....อุ๊ยยย.....อุ๊ยย...ลุง....ซี๊ดดด........อุ๊ยยย......ซีดดด.....แรงๆๆ....ลุ..ลุง..แรงๆๆ....อุ๊ยยย......ดูด...แรงๆๆ.....กระแทกนิ้ว.....เร็วๆๆๆ.......ลุง....อุ๊ยย......ซีดดด.....อุ๊ยยย....จวนแล้ว.....เร็วๆๆๆ....อีก....อุ๊ยยย.....เฒ่าคงกระแทกนิ้วเร็วและแรงขึ้น....อุ๊ยย.....อุ๊ยยย....คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงไม่หยุด.....อุยยย.......อุ๊ยยย......ซี๊ด........ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย......ไม่ไหว.....อุ๊ยยย.....ไม่...ไหว....แล้วลุง.....อุ๊ยยย.....น้ำ....น้ำแตก....น้ำแตก.....แล้ว...อุ๊ยย....ลุง......อุ๊ยย....คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงอีกสี่ห้าครั้งก็ค่อยๆๆสงบนิ่ง....อุ๊ยย....อุ๊ย....อุ๊ย...เฒ่าคงหยุดดูดนมแต่นิ้วยังคาอยู่ที่รูหี....เป็นไงบ้างครับคุณนาย.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....เสียวจังลุง.....เสียวที่ไหนครับ...เฒ่าคงแกล้งถามแล้วเอาปลายนิ้วเขี่ยที่ติ่งแตด....อุ๊ยย....ก็...ก็...เสียวตรงนั้น...สิลุง.....ตรงไหนละครับ........เฒ่าคงไม่พูดเปล่ากับเขี่ยแตดเร็วขึ้นอีก....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอ.....แล้ว.....อุ๊ยยย....เสียว..ที่หี...ค่ะ...ลุง.....อุ๊ยย....ลุง.....เฒ่าคงเขี่ยแรงๆขึ้น...อุ๊ยย....อุ๊ยยย......ลุง...พอ...เถอะ...อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง......มาศ....อุ๊ยย....ซีดดด......มาศ.....เสียว.....อุ๊ยยย.....เสียว...หี....อีกแล้ว......ลุง....อุ๊ยยย.....ซีดด..เสียว....อุ๊ยยย.......เสียวหรอครับคุณนาย.....ค่ะ...ลุง....ก็ลุง.....เขี่ยแตด...มาศ..จนเสียวไปหมด....แล้ว...อุ๊ยย.....อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....ลุง......เย็ด....เย็ดมาศ....เถอะ....มาศ..เงี่ยน....ลุง...อุ๊ยย.....อุ๊ยยย......ซีดดด.......อุ้วววว...........ได้เลยครับ..คุณนายเฒ่าคงปลดตระขอกางเกาคุณจุรีมาศออกกางเกงลงไปกองกับพื้นแล้วรูดกางเกงในลงไปไว้ที่ข้อเท้าทำให้เห็นเนินหีที่โคกอวบแต่กลับไม่มีหมอยเฒ่าคงลูบหีเล่นอย่างมันส์มือแล้วก็แก้กางเกงตัวเองออกเผยควยที่ใหญ่ยาวและมีมุกรอบลำควยคุณจุรีมาศเห็นยังตกใจในความใหญ่ยาว.....ลุงทำไมมันใหญ่จัง...แล้วเม็ดอะไรเนี้ยลุง...คุณจุรีมาศพูดเหมือนกลัวแต่กับเอื้อมมือไปจับควยเฒ่าคงเล่น.....เออ...เค้าเรียกว่ามุกครับมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆๆ.....รับรองครับ.....แต่ขณะที่เฒ่าคงจะเย็ดคุณจุรีมาศก็มีเสียงเรียกจากน้ำฝน.....แม่ค่ะ....แม่....แม่ค่ะ.....ทำให้คุณจุรีมาศตกใจรีบดึงเสื้อลงแต่กางเกงยังไม่ได้ใส่ รีบออกไปที่หน้าต่าง....มีอะไรลูก....เฒ่าคงค่อยๆคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีมาศแล้วแลบลิ้นเลียไปตามขาอ่อนทำให้คุณจุรีมาศเสียวขึ้นมา....อุ๊ยย.....แม่เป็นอะไรค่ะ......ปะ..เปล่า.....ลูก.....มีอะไรหรือเปล่าลูก....อุ๊ยยย........เรื่องเซ็กส์เด็ก ม.6เรื่องเสียว ลูกเอาเเม่ดูหนังโป๊ข่มขืนลูกศิษย์โหลดการ์ตูนโป้ ฟรีหนังไทยเต็มเรื่องหนังโป๊ะไทยคนท้องเอากันxonly fever .com ดูหนังออไลน โป้ xonly fever .com xonly fever .com

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21