ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายหีเมีย  (อ่าน 167 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ถ่ายหีเมีย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:17:58 AM »
ถ่ายหีเมีย ดูคลิบโป้ออนไลฟรี ถ่ายหีเมีย ถ่ายหีเมียก้อง.ก้องป้ากลับมาเเล้ว เอาของไปเก็บหน่อยเร้ว  คุณนายสมรวางตระกร้าลงที่เชิงบรรได รู้สึกเหนียวตัวเเละเมื่อยล้าที่เเขนอยากจะพักเต็มเเก่  เด็กหนุ่มที่ชื่อก้องใส่กางบอลกับเสื้อกล้ามอวดกล้ามเเขนเเละกล้ามขาอันสวยงาม  บอกถึงความเป็นนักกีฬาตัวยง วิ่งลงบรรไดมา พอเข้าใกล้คุณนายสมรหนุ่มก้องก็ได้กลิ่นคุ้นๆ  จะว่าเป็นกลิ่นเหงื่อก็ใช่เเต่มันเเปลกๆแต่ก็นึกไม่ออกว่าเป็นกลิ่นอะไร  หนุ่มก้องได้เเต่เก็บความสงสัยไว้เงียบๆ  ครับป้าเขาก้มลงหิ้วตระกร้าเข้าไปในบ้าน  ก้องมาอยู่ที่บ้านคุณนายสมรได้เกือบอาทิตย์เเล้ว  เขาเป็นลูกชายของเพื่อนซี้คุณนายสมรสมัยที่อยู่ที่อ่างทอง  หลังจากเรียนจบ ปวช เเล้ว จำเป็นต้องมาหางานทำที่กรุงเทพ  เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายแม่เลยฝากให้มาอยู่กับคุณนายสมร  ฝากด้วยนะเเกมีไรก็ใช้มันได้เต็มที่  เออแกไม่ต้องห่วงอยู่กับชั้นสบายอยู่เเล้ว  แต่ลูกชั้นมันนอนขี้เซาหน่อยนะเเกช่วยสอนมันหน่อยละกัน  เออน่าเเกนี่พูดมากจริง   หลังจากล้างผักผลไม้เก็บไว้ในตู้เย็นเรียบร้อยเเล้ว  หนุ่มก้องก็กลับมาที่ห้อง ถอดเสื้อกล้ามกับกางเกงลอลโยนไว้ที่เตียงกะจะไปอาบน้ำ  สำรวจร่างกายของตัวเองในกระจก หลังจากที่เริ่มเล่นกล้ามมาเดือนกว่า  แต่มันยังเร็วเกินไปที่จะเห็นผล เขาจึงหันมาสนใจกัยควย7นิ้วที่ห้อยอยู่ครงหว่างขาเเทน  จริงสิเขาไม่ได้ถอกมันล้างมาสามสี่วันเเล้ว  เพราะความขี้เกียจอาบน้ำเเบบรวกๆนั่นเอง หนุ่มก้องถอกควยจนถึงบัก  กลิ่นขี้เปียกโชยเข้าจมูก ทำให้เขานึกขึ้นได้ว่ากลิ่นที่ติดตัวคุณนายสมร  ที่เเท้ก็คือกลิ่นเหงื่อผสมขี้เปียกนี่เองแล้วคุณนายไปเอากลิ่นขี้เปียกมาจากไหน  หนุ่มก้องเก็บความสงสัยไว้เงียบๆ คว้าผ้าขนหนูมาพันกายหลวมๆ  ถือขันใส่สบู่กับเเปรงสีฟันออกจากห้องไปตามทางเดินที่จะไปห้องน้ำ  แต่ด้วยความรีบเร่งหนุ่มก้องจึงเดินชนกับคุณนายสมรที่พึ่งอาบน้ำเสร็จอย่างจัง  ผ้าขนหนูหลุดไปกองอยู่กับพื้น ส่วนคุณนายสมรผ้าถุงกระโจมอกก็หลุดเหมือนกัน  อุ๊ยย  เฮ้ยย  ทั้งคู่ร้องออกมาพร้อมกัน คุณนายจับผ้าถุงไว้ทันแต่ทำนมหกทั้งสองเต้าอล่างฉ่าง  เห็นควยเจ็ดนิ้วของหนุ่มก้องที่ถอกค้างอยู่อย่างเต็มตา กลิ่นขี้เปียกโชยเข้าจมูก  ฝ่ายหนุ่มก้องรีบเอามือข้างหนึ่งกุมควยไว้หมับบ  ขณะเดียวกันก็ตกตะลึงกับเต้านมอันมโหราฬของคุณนาย  นี่มันนมคนหรือนมวัวกันว๊ะเนี่ยเเม่งโคตรใหญ่  ส่วนคุณนายยังคงจ้องมองพวงเสียวของหนุ่มก้องตาไม่กระพริบ  เอออะเอออะ  หนุ่มก้องก้มลงดูพวงตัวเองชิบหายเเล้วไข่ทั้งสองใบยังโผล่ออกมา  เฮ้ยเฮ้ยเฮ้ย  พอเลื่อนมือลงไปปิดไข่ หัวถอกก็โผล่ออกมา พอจะปิดหัวถอกไข่ก็ดันเเล็บออกมา  มันทำให้เจ้าของพวงเสียวกระอักกระอ่วนใจเป็นอย่างยิ่ง  มาถึงตอนนี้ต่างคนต่างอายจนพูดอะไรไม่ออก  พอหายตกใจคุณนายก็ดึงผ้าถุงขึ้นกระโจมอกเหมือนเดิมเดินตูดบิดกลับห้อง  ส่วนหนุ่มก้องก้มลงเก็บผ้าเช็ดตัวแล้วเดินควยเเกว่งเข้าห้องน้ำ  ไม่น่าเลยกูเขาตักน้ำราดหัวโครมๆเเก้เขิน  ภาพนมคุณนายยังติดตา แม้จะอายุมาก แต่สองเต้ายังเต่งตึง  หัวนมสีดำคล้ำเม็ดเบ้อเร่อยังกะลูกชิ้นเเชมพ์  มันน่าดูดซักจ๊วบ  หนุ่มก้องควยลุกขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ เขาตักน้ำราดที่บัก ขี้เปียกบางส่วนกระเด็นหลุดออกไป  ส่วนที่ติดเเน่นต้องใช้มือขัดเบาๆ  .ซซ.ซเสียวชิบบ   กลิ่นขี้เปียกของหนุ่มก้องทำให้คุณนายสมรถึงกับนอนไม่หลับ  คิดถึงแต่รสควยของหนุ่มจรจัดที่ตลาด รูหีขมิบเเล้วขมิบอีก แตดเต้นระริกเป็นงูหางกระดิ่ง  อ้าอ้าาอ้าาา  คุณนายนั่งลงที่ขอบเตียง ตกเบ็ดน้ำเเตกไปหนึ่งรอบ  เเต่ก็ยังไม่หายอยาก นิ้วมือกับท่อนควยขนาดน้องๆควยม้ามันต่างกันลิบลับ  แกนึกถึงมะเขือยาวสีม่วงขนาดจัมโบ้สองลูกที่ซื้อมาวันนี้ขึ้นมาได้  ขนาดมันพอๆกับควย7นิ้ว มันคงพอเเก้ขัดได้ แกลงไปในครัวนำมันมาทั้งสองลูก  ลูกหนึ่งตรงสวยอีกลูกหนึ่งคดเล็กน้อยแต่ปลายบานใหญ่  คุณนายเย็ดลูกตรงจนน้ำเเตกก่อนเเล้วตามด้วยลูกคดหัวบานจนน้ำเเตกอีกรอบ  แกน้ำเเตกอีกสามรอบ รวมเเล้ววันนี้เเกน้ำเเตกไปถึงหกรอบ  วันรุ่งขึ้นหนุ่มก้องตื่นขึ้นมารู้สึกไม่ค่อยปรกติ  ควยเขาเเข็งทุกๆเช้าก็จริง แต่วันนี้มันเเข็งค้างอยู่รู้สึกเงี่ยนกว่าทุกวัน  เมื่อคืนฝันว่าได้ดูดนมคุณนายแต่ตอนจะขึ้นเย็ดนี่สิ ดันยังไงก็ไม่เข้า  พอดันมากเข้าก็ตกใจตื่น ควยดันอยู่กับหมอนข้าง ถ้าเย็ดเข้าคงจะฝันเปียกไปเเล้ว  ควยคงไม่เเข็งค้างอยู่อย่างนี้ แต่ควยเเข็งค้างยังดีกว่าน้ำเเตก  กฎเหล็กของการเล่นกล้ามข้อหนึ่งคือ ห้ามทำน้ำเเตกจนกว่าจะเล่นจบเซ็ท  เซ็ทหนึ่งใช้เวลาสองเดือน เขาผ่านเซ็ทนี้ไปได้หนึ่งเดือนกับสามอาทิตย์กว่าเเล้ว  ต้องทนเงี่ยนไปอีกสองสามวัน  ก้องเอ๊ยมาทานข้าวได้เเล้วเสียงคุณนายตะโกนมาจากชั้นล่าง  ครับป้า   ก่อนลงไป หนุ่มก้องงัดควยขึ้นข้างบนโดยให้ยางยืดของเอวกางเกงบอลรัดไว้  แต่มันดันเอวกางเกงบอลยื่นออกมาจนตุงเสื้อกล้าม  แต่ก็ยังดีกว่าปล่อยให้มันดันตุงขากางเกง พยายามดึงชายเสื้อกล้ามให้ห่างจากตัว  ไว้ก็จะมองไม่เห็น  ทำไรกินครับวันนี้  มีไข่น้ำกับผัดมะเขือยาวจ้ะกินเยอะๆนะ กำลังร้อนๆ  โหของโปรดเลยครับ  อะไรจ๊ะของโปรด  ผัดมะเขือยาวครับ  คุณนายทำหน้าผะอีดผะอมงงั้นเหรอจ๊ะชอบก็กินเยอะๆป้ายกให้  หนุ่มก้องกินผัดมะเขือยาวอย่างอะเร็ดอะหร่อย แต่คุณนายกินเเต่ไข่น้ำอย่างเดียว  ทุกทีเเกจะกินเเค่จานเดียวเพื่อรักษาหุ่น วันนี้ไข่น้ำ ถูกปากเป็นพิเศษ  คุณนายเลยอยากจะต่ออีกจาน  ก้องเติมข้าวให้ป้าอีกหน่อย  หนุ่มก้องทำหน้าเจี๋ยมเจี้ยม ตายล่ะวาทำไงดีกู พยายามเเขม่วท้อง ไม่ให้ควยตุงเสื้อกล้าม  ยกหม้อข้าวเดินอ้อมโต๊ะไปหาคุณนาย ขณะที่กำลังตักข้าวใส่จานอยู่นั้น  ก็อดที่จะมองลงไปในเสื้อคอลึกของคุณนายไม่ได้  นมสองเต้าดันเสื้อออกมาจนเกือบเห็นหัวนม หนุ่มก้องมือสั่นด้วยความตื่นเต้น  ควยที่เเข็งอยู่ก่อนเเล้วพองขึ้นมาเต็มที่ ผงกหังหงึกๆสู้กับขอบยางยืด  บวกกับการเเขม่วท้อง ทำให้ยางยืดที่รัดอยู่ใต้หัวควยเลื่อนปรู๊ดลงมาที่โคนควย  รัดอยูกับลูกกะโปกแทน ควยหนุ่มก้องที่มเข้าที่นมคุณนายอย่างจัง  คุณนายซึ่งเป็นคนบ้าจี้อยู่เเล้วร้องอุ้ย คว้าหมับบ กำท่อนควยไว้เต็มมือ  พอรู้ว่าเป็นท่อนควย คุณนายยิ่งตกใจหนัก ทำอะไรไม่ถูก ได้เเต่กำมันไว้เเน่น  หนุ่มก้องสุดเสียว ถือหม้อข้าวกับทัพพีค้างอยู่อย่างนั้น ความเงี่ยนที่อั้นมาเดือนกว่า  จบเห่ลงคราวนี้เอง กระเด้าเย็ดมือคุณนาย ยิกๆๆๆ จนน้ำเเตกพุ่งใส่นมคุณนายเปรอะ  ไปทั้งสองเต้า  ขอโทษครับป้าคือคือไม่ได้ตั้งใจอ่ะครับ  อเออมไม่เป็นไรจ่ะ  ต่างคนต่างเขินทำอะไรไม่ถูก  อเออคุณป้าครับ  จ๊ะ  ปปล่อยคควยผมได้ยังครับ  อ๋อจจ่ะๆๆ  ทั้งคู่หยุดการกินมือเช้าเพียงเเค่นั้น ต่างกลับห้องของตัวเองด้วยความรู้สึกยากที่จะบรรยาย  สามวันต่อมา วันนี้หนุ่มก้องเล่นกล้ามครบเซ็ทเเล้ว เเละจะต้องพักสองอาทิตย์  ก่อนจะเล่นเซ็ทต่อไป แม้จะทำน้ำเตกไปก่อนจะจบเซ็ท แต่ก็ถือว่าโอเค  หีน้องแนทคนสวยภาพหลุดทางบา้นการ์ตูน ญี่ปุ่น sexหีแดงๆน้องเชอรี่ดู หนัง เย็ด กัน ไทยคลิปหลุดสาวโป๊ผู้เฒ่าก็คัดลอกมาครับแต่อยากมีส่วนร่วมให้ความสุขกับทุกท่านครับ ขอขอบคุณ คุณขนมเปี๊ยะครับ..........ไอ้เชิดไปรอรับคุณหนูแพรกับคุณหนูพลอยซึ่งเป็นหลานของนายท่านที่สนามบิน..พยายามโทรหาคุณหนูเดือนหลายครั้งแต่ก็ไม่ติด........................"....คุณหนูทำอะไอยู่วะ...."..........ไอ้เชิดกลัวว่าไอ้สองคนนั่นจะทนไม่ไหวเข้าไปปล้ำคุณหนู..ควยมันยังกับของม้า........................"....อูย..ถ้าคุณหนูโดนควยไอ้สองคนนั่นคงตายแน่ๆ..เอ้อ..โทรหาคุณหนูดาวดีกว่า...."..........ลุงมีขี่ม้ามาแล้วให้คุณหนูแสงดาวลงใกล้ๆกับสโมสร........................"....ลุงจ๊ะ..ดาวลงตรงนี้ก็ได้...."...................."....ครับคุณหนู...."...................."....เดี๋ยวช่วงบ่ายลุงมีไปกับยัยเดือนบ้างนะ...."...................."....ครับ..งั้นผมไปกินข้าวที่ห้องก่อนนะครับ...."...................."....จ้ะลุง...."..........แสงดาวกำลังกลับมาทานข้าวกับแสงเดือนที่สโมสร..ว่าแล้วไอ้เชิดก็กดโทรศัพท์หาคุณหนูแสงดาว........................"....หวัดดีค่ะมีอะไรคะพี่เชิด...."...................."....คือนายท่านผมมารับคุณหนูแพรกับคุณหนูพลอยน่ะครับ...."...................."....แพรกับพลอยมาเหรอจ๊ะ..ทำไมพ่อไม่เห็นบอกเลย...."...................."....ครับ..คุณท่านเพิ่งบอกผมเมื่อกี้เองครับ..คุณหนูช่วยไปบอกคุณหนูเดือนด้วยนะครับว่าผมจะไปรับตอน4โมงเย็น...."...................."....จ้ะ..จ้ะ..เดี๋ยวดาวบอกเอง...."...................."....ผมโทรเข้าไปบอกแต่เครื่องปิดน่ะครับ..ผมเห็นคุณหนูเดือนเดินเข้าไปในคอกม้าคอกที่1น่ะครับ...."...................."....เหรอ..จ้ะเดี๋ยวดาวไปดูให้จ้ะ...."...................."....เร็วๆนะครับคุณหนู...."...................."....จ้ะ...."..........ไอ้เชิดไม่กล้าบอกว่า..ให้แสงเดือนไปโชว์อยู่แล้วไอ้คนเลี้ยงม้าก็แอบดูแสงเดือนเล่นเสียว........................"....เดือนไปไหนนะ...."..........แสงดาวมาที่หน้าคอกม้าคอกที่1ก็ไม่เห็นใครก็เลยเข้าไปข้างใน..ก็ได้ยินเสียงคนคราง..ซี้ดซ้าด........................"....เอ๊ะ..เสียงอะไรน่ะ...."..........แสงดาวค่อยๆก้าวเข้าไปหาต้นเสียงนั้น..จนถึงข้างในสุดก็ก้มลงมองที่ช่องระหว่างกระดานไม้......................"....อุ๊ย..เดือนนี่...."..........แสงดาวก็ตกใจที่เห็นแสงเดือนอยู่กับผู้ชายผิวคล้ำ2คนทั้งสองคนแก้ผ้าแต่แสงเดือนยังใส่เสื้ออยู่แต่กางเกงขาสั้นกองอยู่ที่พื้น........................"....คุณหนูเงี่ยนรึยังครับ...."...................."....อูย..ย..ก็เริ่มเงี่ยนอีกแล้วน่ะ...."...................."....ทำไมล่ะครับ...."...................."....ยังจะมาถามอีกก็พี่สองคนเล่นจับนมจับหีไม่หยุด..เดือนก็เงี่ยนน่ะซี่...."...................."....แล้วคุณหนูชอบมั้ยครับ...."...................."....ก็ชอบน่ะซี่ไม่งั้นจะยอมให้จับเหรอ...."..........ทั้งไอ้ดมไอ้ทานทั้งล้วงทั้งควักนมหีอย่างสนุกมือ..แสงเดือนดิ้นพล่านด้วยความเสียว........................"....โอย..ย..ซี้ด..ด..เบา..ซี้ด..ด..เบา..อูย..ย...."...................."....เบาได้ยังไงล่ะครับ..เดี๋ยวไม่มันนะ...."...................."....โอย..ย..เดือนเงี่ยนเหลือเกินแล้ว..ซี้ด..ด...."..........ทั้งสองคนตั้งใจจะทำให้แสงเดือนร่านสุดๆ..จะได้ติดใจมาให้พวกมันเย็ดอีก..แสงดาวจ้องมองดูแสงเดือนกำลังเล่นกับผู้ชายสองคนด้วยความตื่นเต้น........................"....คุณหนูมานั่งตักผมซี่ครับ...."..........ไอ้ทานพูดพร้อมกับดึงมือแสงเดือนมาให้นั่งที่ตัก..โดยที่นั่งทับควยม้าของมัน........................"....อุ๊ย..ควยพี่โดนหีเดือนด้วย...."...................."....คุณหนูส่ายก้นซี่ครับ..เอาหีมาบดกับท่อนควย...."..........แสงเดือนไม่รอช้าทำตามที่ไอ้ทานพูดทันที..ก้นขาวกลมกลึงส่ายวนบดไปมา..แสงดาวจ้องตาไม่กระพริบ..ในใจนึกถึงตอนที่ตัวเองโดนทำสองคนที่ปั๊ม........................"....อูย..ย..คุณหนู..ร่อนหีดีเหลือเกินครับ..ซี้ด..ด...."...................."....พี่ชอบมั้ยเสียวมั้ย..ซี้ด..ด...."...................."....โอ..อ..ทั้งสนุกทั้งเสียวเลยครับ..ดี..ซี้ด..ด..ดี...."...................."....พี่มาดูดนมเดือนซี่..ซี้ด..ด.."..........แสงเดือนบอกไอ้ดมให้มาดูดนม..ไอ้ดมก็รีบเข้ามาดูดนมข้างขวา..ไอ้ทานก็จับแสงเดือนหันมาแล้วดูดนมข้างซ้าย..มือแสงดาวก็เริ่มลูบมาที่เต้านมบีบหนักขึ้น........................"....อูย..ย..เสียวจัง..ดูดแรงๆเลย..ซี้ด..ด...."...................."....คุณหนูจับควยผมถอกรูดเล่นซี่ครับ...."..........ไอ้ดมบอก..แสงเดือนก็เอื้อมมือไปคว้าท่อนควยดำมันแผลบไปด้วยน้ำเงี่ยนมารูด..กระถอก........................"....โอย..ย..มือคุณหนูนิ่มจัง..ซี้ด..ด..จับแป๊บเดียวควยก็แข็งเลย..อูย..ย...."...................."....อย่างงี้เดือนถอกควยให้ทุกวันเลยเอามั้ยจ๊ะ...."...................."....จริงเหรอครับ..อูย..ย..ถ้าได้ก็เยี่ยมเลยครับ..ซี้ด..ด...."...................."....เดือนพูดเล่นน่ะ..ใครจะทำให้ได้ทุกวันเดือนไม่ได้มาทุกวันนี่...."...................."....โธ่..อุตส่าห์หลงดีใจ...."..........ไอ้ทานเอานิ้วแหย่รูหีแสงเดือนสองนิ้ว..แสงเดือนเสียววาบเข้าไปในหัวใจ..แสงดาวล้วงมือลงไปที่โหนกหีลูบไปตามแนวร่องหีอย่างได้อารมณ์........................"....อุ๊ย..พี่แหย่หีเดือน..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....สองนิ้วเลยนะครับ...."...................."....ก็ไม่เย็ดเดือนเลยล่ะ..ซี้ด..ด..เดือนเงี่ยนแล้ว...."...................."....อยากโดนเย็ดอีกแล้วเหรอคุณหนู...."...................."....อยาก..อยาก..ซี้ด..ด..โอย..ย...."...................."....เอาควยใครก่อนดี..ผมหรือไอ้ดม...."...................."....ใครก็ได้..อูย..ย..เงี่ยนรูหี..ซี้ด..ด..เย็ดเถอะ..ซี้ด..ด...."..........ไอ้ทานดึงเวลาแกล้งให้แสงเดือนเงี่ยนสุดๆอีกครั้ง..ก้นขาวๆของแสงเดือนส่ายร่อนบดไปบนท่อนควยดำมะเมื่อมของไอ้ทานไม่หยุด........................"....คุณหนูชอบควยใครมากกว่ากันล่ะครับ...."...................."....ก็ชอบทั้งสองเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....อย่างงี้คุณหนูก็ขี้เงี่ยนน่ะซี่ครับ..คุณหนูขี้เงี่ยนมั้ยบอกผมซิ...."...................."....เดือนขี้เงี่ยน..พี่..ซี้ด..ด..เย็ดเดือนเถอะ..อูย..ย...."...................."....คุณหนูขี้เงี่ยนอยากโดนเย็ดบ่อยๆมั้ย...."...................."....อยาก..ซี้ด..ด..เดือนอยากโดนเย็ดบ่อยๆ..เย็ดทุกวัน..โอย..ย..เงี่ยนเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."...................."....งั้นต่อไปคุณหนูมาก็ไม่ต้องให้ลุงมีเย็ดแล้วนะ..ถ้าเงี่ยนก็บอกผมสองคน...."...................."....จ้ะ..จ้ะ..เย็ดเหอะ..ซี้ด..ด..ยอมทุกอย่างแล้ว..ซี้ด..ด...."..........แสงเดือนยกก้นขึ้นแล้วจับควยไอ้ทานมาจ่อที่ร่องหี..แล้วก็กดสะโพกลงไปทันที........................"....โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..แน่น..ซี้ด..ด..."...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..คุณหนูเย็ดผม..ซี้ด..ด.."...................."....ก็พี่ช้านี่..เดือนเงี่ยนจะตายแล้ว..ซี้ด..ด..เดือนเย็ดเองก็ได้..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....ซี้ด..ด..คุณหนูขย่มควย..ซี้ด..ด..ควยผม..อูย..ย..เก่งจริงๆ...."..........แสงดาวหน้าแดงก่ำ..กัดริมฝีปากด้วยความอยากลองเหมือนกับที่แสงเดือนทำอยู่..มือล้วงเข้าไปในกางเกงในที่ชุ่มไปด้วยน้ำหี........................"....โอย..โอย..ซี้ด..ด..มันจัง..เสียวรูหีไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."...................."....ผมก็เสียวควย..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หีขมิบไปหมดเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....หีคุณหนูมันดูดควยผมใหญ่เลย..ซี้ด..ด...."...................."....โอยเสียว..ซี้ด..ด..ควยใหญ่คับหีไปหมด..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....คุณหนูเปลี่ยนท่ากันเถอะ...."...................."....อูย..ย..เอาท่าไหนล่ะ..ซี้ด..ด...."...................."....ซี้ด..ด..ท่าหมาก่อนก็แล้วกัน...."...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด..จ้ะ...."..........ว่าแล้วไอ้ทานก็จับเอวคุณหนูแสงเดือนยกขึ้นพลิกคว่ำหน้าไปอยู่ท่าหมาอย่างรวดเร็ว..แล้วก็เริ่มกระเด้าควยเข้ามา........................"....ไอ้ดม..มานั่งให้คุณหนูดูดควยหน่อยซี่...."...................."....ซี้ด..ด..จ้ะ..มาซี่..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....ครับ..ครับ..คุณหนู...."..........ไอ้ดมมานั่งหน้าแสงเดือน..แสงเดือนก็คว้าควยเข้ามาดูดอย่างตั้งใจ..ไอ้ทานก็จับเอวแสงเดือนกระเด้าควยเข้ามาไม่หยุด........................"....อูย..ย..ซี้ด..ด..เบาครับ..เบา..ซี้ด..ด...."..........ขณะที่แสงดาวดูทั้งสองคนเย็ดแสงเดือน..ไอ้เชิดก็โทรศัพท์เข้ามา..แสงดาวก็ตกใจรีบกดปิดแล้วก็รีบออกมา........................"....เฮ้อ..อ..ไม่รู้เค้าได้ยินเสียงรึเปล่า...."..........ว่าแล้วไอ้เชิดก็โทรเข้ามาอีกครั้ง..แสงดาวก็กดรับสาย........................"....พี่เชิดโทรมาทำไมตอนนี้...."...................."....ขอโทษครับ..มีอะไรรึเปล่าครับ..ผมจะถามว่าบอกคุณหนูเดือนรึยังน่ะครับ...."...................."....บอกแล้วจ้ะ..เดือนกำลังขี่ม้าสนุกใหญ่เลย...."...................."....ครับ..ครับ...."...................."....มีอะไรอีกรึเปล่าพี่เชิด...."...................."....ไม่มีแล้วครับ..งั้นแค่นี้นะครับคุณหนู...."...................."....จ้ะ...."..........แล้วไอ้เชิดก็วางสายไป..แสงดาวอยากเข้าไปดูอีกก็ไม่ค่อยกล้ากลัวเค้าจะจับได้..เลยเดินไปตามหาลุงมีแถวที่พักคนงาน........................"....อ้าวคุณหนู..ไปไหนครับ...."...................."....เปล่า..เปล่าจ้ะ...."...................."....งั้นผมไปเอาน้ำให้ม้าก่อนนะครับพอดีเด็กของผมมันไม่มา...."...................."....ดาวไปด้วยได้มั้ยจ๊ะลุง...."...................."....ได้ซี่ครับ...."..........แสงดาวเดินตามลุงมีมาที่คอกม้าคอกที่3ที่อยู่ใกล้ๆกัน..ลุงมีเข้าไปเอาน้ำถ่ายน้ำออกแล้วก็ใส่น้ำใหม่เข้าไปแทน........................"....ลุงคะ..ของม้ามันใหญ่จัง...."...................."....ก็ใหญ่ซี่ครับ..ทั้งใหญ่ทั้งยาวยังกับแขนคนเลย...."...................."....แล้วเวลาตัวเมียมันโดนเอาไม่เจ็บแย่เหรอ...."...................."....ไม่เจ็บมากหรอกครับ..ของตัวเมียมันขยายได้เหมือนของคนนั่นแหละครับ...."...................."....หมายความว่า...."...................."....คุณหนูถามแบบนี้แสดงว่า...."..........ลุงมีเข้าไปกอดไซร้ซอกคอแสงดาว..มือก็ล้วงเข้าไปที่หว่างขา..แสงดาวก็เคลิ้มเพราะเงี่ยนอยู่ตั้งนานแล้ว........................"....อูย..ย..ลุงมี..เดี๋ยวมีใครมาเห็นรึเปล่า..ซี้ด..ด...."...................."....ไม่มีหรอกครับ..งั้นเข้ามาในนี้ก็แล้วกัน...."..........ลุงมีค่อยๆดันให้แสงดาวเดินเข้ามาในห้องเก็บฟางและอาหารม้า..แล้วก็ให้แสงดาวนั่งบนมัดฟางสี่เหลี่ยมแบบเดียวกับที่แสงเดือน........................."....อูย..ย..ลุงมี..ซี้ด..ด..ดาวเงี่ยนเหลือเกิน..เย็ดดาวนะ...."...................."....เย็ดซี่ครับ..ว่าแต่...."...................."....แต่อะไรล่ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....คุณหนูอยากโดนควยม้าใช่มั้ยครับ..หมายถึงควยใหญ่ๆน่ะ...."...................."....อยากจ้ะ..ดาวอยากลอง..อยากโดนควยอันใหญ่ๆเย็ด..ซี้ด..ด...."..........ลุงมีไม่รู้ว่าแสงดาวเคยโดนควยใหญ่ๆของลุงทับคนสวนมาแล้ว..แถมยังโดนรุมเย็ดมาด้วยอีก........................"....ทั้งครูฝึกทั้งคนดูแลม้าที่นี่หลายคนควยใหญ่มากๆเลยนะครับลุงเคยเห็น...."...................."....เหรอคะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."..........ลุงมีถอดเสื้อแสงดาวออกแล้วงับไปที่หัวนมแล้วดึง..ดูดจ้วบ..แสงดาวกดหัวลุงมีไว้แล้วแอ่นนมให้ดูดอีก........................"....คุณหนูอยากลองมั้ยครับ...."...................."....อยากจ้ะลุง..ซี้ด..ด......................"....งั้นเอาไว้ผมจะหาคนที่ไว้ใจได้มาให้คุณหนูได้ลองนะครับ...."...................."....จ้ะลุง..ซี้ด..ด...."//////////........................ตัดมาที่แสงเดือนกับไอ้ทานไอ้ดม..............แสงเดือนรับการเย็ดอย่างหนักหน่วงจากควยใหญ่ทั้งสองอย่างเมามัน..มือก็รูดควยไอ้ดมแล้วก็ดูดไม่หยุด........................"....โอย..ย..ๆ..ซี้ด..ด..ดี..ดี..โอย..ย...."...................."....คุณหนู..ซี้ด..ด..ผมมันควยจริงๆ..ซี้ด...."...................."....เดือนก็มันหีจ้ะ..ซี้ด..ด..มันเต็มแน่นไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."...................."....อู้..ซี้ด..ด..คุณหนูแสนสวย..ซี้ด..ด...."...................."....อูย..ย..คับรูหีแน่นกว่าเดิมอีก..ซี้ด..ด...."...................."....ซี้ด..ด..มันตอดควยแรงมากเลย..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..แทงเข้ามา..ซี้ด..ด..ดี..โอย..ดี...."...................."....โอย..ย..เสียว..หัวควย..ซี้ด..ด...."..........ไอ้ทานกระเด้าควยอย่างเอาเป็นเอาตาย..แสงเดือนก็ไม่ได้ถอยหนีแต่อย่างใด........................"....ครับ..โอย..ย..หีดูดอะไรอย่างงี้..ซี้ด..ด...."...................."....เร็วซี่..เร็ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..โอย...."...................."....โอ๊ย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด...."...................."....เดือนจะไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เย็ดเดือนแรงๆเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....โอ๊ย..ย..จะออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..ซี้ด..ด..อูย..ย..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เดือนจะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."...................."....เอาเลยคุณหนูปล่อยเลย..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..เสียว..ซี้ด..ด..เย็ดแรงๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....โอ๊ย..ย..จะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."..........แสงเดือนเร่งให้ไอ้ทานเย็ดเร็วๆเพราะใกล้จะเสร็จแล้ว..ไอ้ทานก็จะไม่ไหวแล้วก้เร่งกระเด้าควยสุดๆ........................"....เดือน..จะน้ำแตกแล้ว..โอย..ย..ซี้ด..ด..โอว์...."...................."....ผมก็จะ..ออก…ซี้ด..ด..เหมือนกัน...."...................."....พี่จ๋า..เร็วๆอีก..ซี้ด..โอว์..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..โอย..”...................."....โอ๊ย..ย..คุณหนู..ซี้ด..ด..โอว..ว์...."...................."....เร็ว..ๆ..ดี..ซี้ด..ด..อีก..ซี้ด..ด..โอว..ว..ซี้ด..ด...."...................."....ผม..โอ๊ย..ย..แตกแล้ว..ซี้ด..ด..คุณหนู..โอว์...."...................."....เดือนออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอว..ว..ซี้ด..ด...."..........แสงเดือนทรุดตัวลงในท่าหมา..หน้าทิ่มไปที่ควยไอ้ดม..ไอ้ทานก็ปล่อยย้ำควยเข้าไปในรูหีแสงเดือนเต็มรู........................"....โอย..ย..ทั้งเสียวทั้งเหนื่อยเลย..ซี้ด..ด...."...................."....ผมก็เหมือนกันครับคุณหนู...."...................."....อูย..ย..ควยพี่ยังอยู่ในรูหีเดือนอยู่เลย...."...................."....ก็มันไม่อยากออกนี่ครับ...."..........ไอ้ดมมองดูก็อยากจะเย็ดต่อ..แต่เห็นแสงเดือนหมดแรงมากๆ..ไอ้ดมมันใกล้จะน้ำแตกแล้ว........................"....คุณหนูครับ..ไม่ไหวแล้วเหรอครับ...."...................."....เอ่อ..อ..ก็ไม่ไหวแล้ว..เดี๋ยวเดือนพักแป๊บนึงนะ...."...................."....ครับ..ครับ...."..........แล้วไอ้ทานกับแสงเดือนก็ทรุดตัวลงนอน..ไอ้ดมก็มานอนข้างๆเอามือลูบนมลูบหีไม่หยุด..หวังว่าจะให้คุณหนูเงี่ยนอีก........................"....พี่..เดือนไม่ไหวแล้ว...."...................."....งั้นคุณหนูช่วยใช้ปากให้ผมได้มั้ยครับ...."...................."....ได้ซี่...."..........ไอ้ดมลุกขึ้นจับควยมาจ่อที่ปาก..แสงเดือนก็จับมารูดกระถอกอย่างแรง..แล้วก็อ้าปากอมดูดควยไอ้ดม........................"....อูย..ย..คุณหนู..ซี้ด..ด..ดูดแรงๆ...."...................."....โอย..ย..ดูดหนักๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย..คุณหนู...."...................."....ผมไม่ไหวแล้ว..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ออกแล้ว..ซี้ด..ด...."..........เพียงครู่เดียว..ไอ้ดมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในปากแสงเดือนจนหมด..แล้วทั้งสามคนก็นอนแผ่หรา....//////////....................ตัดมาที่ลุงมีกับแสงดาว..............ลุงมีรูดกางเกงขาสั้นออกไปจากปลายเท้า..เอามือขยี้ร่องหีแสงดาวอย่างหนักหน่วง..จนแสงดาวเองทั้งร่อนทั้งส่ายหีรับ........................"....อูย..ย..ลุงจ๋า..เย็ดดาวเถอะ..ซี้ด..ด...."...................."....ครับ..มานี่...."..........ลุงมีลุกขึ้นจับขาแสงดาวมาพาดบ่าเอาไว้ทั้งสองข้าง..แล้วจับควยกดลงไปที่ร่องหี..แอ่นเอวให้ทั้งท่อนควยหัวควยมันถูไปตามร่องหี........................"....อูย..ย..ลุงจ๋า..เย็ดซี่..ซี้ด..ด...."...................."....เดี๋ยวซี่ครับ..เอาให้เงี่ยนสุดๆก่อน..ซี้ด..ด...."...................."....ซี้ด..ด..ก็เงี่ยนแล้ว..อูย..ย..สุดๆแล้วจ้ะลุง..ซี้ด..ด..เย็ดเถอะ..ซี้ด..ด...."..........แสงดาวยกสะโพกขึ้นมาร่อนหีไปมาให้ลุงมีแทง..ลุงมีก็เห็นว่าคุณหนูคงเงี่ยนมากแล้วจึงกดควยเข้าไป........................"....โอย..ย..ซี้ด..ด..ลุง..โอย..ย...."...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..เสียวหัวควยเลย...."...................."....โอย..ย..ลุงเย็ดเลย..ซี้ด..ด..กระเด้าหีดาวเลยจ้ะลุง..ซี้ด..ด...."...................."....ครับ..ไม่บอกก็ทำอยู่แล้วครับ..อึ๊บ..ๆ..ๆ..ๆ...."...................."....โอว..ว..ซี้ด..ด..เสียว..อูย..ย..ดี..ดีจ้ะ..ซี้ด..ด...."...................."....หีคุณหนูตอดแรงดีจัง..ซี้ด..ด...."...................."....ซี้ด..ด..อูย..ย..เย็ดแรงๆ..ซี้ด..ด...."..........แสงดาวนึกภาพที่แสงเดือนโดนสองคนนั่นรุมเย็ด..ลุงมีโหมกระเด้าสุดแรง........................"....แรงๆจ้ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....แรงแล้ว..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..ดาวจะออกแล้ว..ซี้ด..ด..แรงๆเลย..ซี้ด..ด...."...................."....แรงสุดๆ..แล้ว..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เร็ว..เร็วจ้ะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....ครับ..ซี้ด..ด..ครับ...."..........ลุงมีกระเด้าอย่างไม่ลืมหูลืมตา..มีแรงเท่าไหร่ก็โถมไปจนหมดตัว..แสงดาวก็ทั้งร่อนทั้งส่ายรับอย่างได้อารมณ์........................"....โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..จะออก..ซี้ด..ด...."...................."....โอย..ย..หีรัด..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ออก..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ออกแล้ว..ซี้ด..ด...."...................."....ผมจะออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอย..ย...."...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด...."..........แสงดาวน้ำแตกก่อนลุงมีแป๊บเดียวแล้วลุงมีก็ตามมาติดๆ........................"....โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..โอย..ย...."...................."....โอย..ย..เสียวที่สุดเลยลุง..ซี้ด..ด...."...................."....ลุงก็สุดๆเลยครับ..ครั้งนี้คุณหนูดูร้อนแรงมากๆเลย..ซี้ด..ด...."...................."....เหรอจ๊ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."...................."....ครับ..ร้อนแรงมากๆ..เล่นเอาลุงขาอ่อนเลย...."...................."....งั้นเราไปกันเถอะ..เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า...."...................."....ครับคุณหนู...."..........แสงดาวเอากระดาษทิชชู่ที่นำมาด้วยมาเช็ดทำความสะอาด..แล้วก็ใส่เสื้อผ้าแต่งตัวจนเรียบร้อย........................"....เอ่อ..อ..ลุงมีคะ..เดี๋ยวดาวไปที่สโมสรนะ..ลุงช่วยไปตามแสงเดือนให้ทีซี่...."...................."....อ้าวแล้วคุณหนูเดือนไปไหนเหรอครับ...."...................."....เอ่อ..อ..ดาวเห็นเดือนเล่นตรงคอกม้าแรกน่ะ...."...................."....ครับ..เดี๋ยวลุงไปดูให้...."...................."....เอ่อ..อ..ลุงคะ..ลองตะโกนเรียกดูก่อนนะ...."...................."....ทำไมล่ะครับ...."...................."....ก็เผื่อเดือนเค้าอยู่ข้างในจะได้ยินก่อน...."...................."....ครับ..ครับ...."..........ลุงมีก็งง..ๆ..แต่ก็รับคำ..แล้วก็เดินไปที่คอกม้า1แสงดาวก็เดินมาด้วยพอถึงลุงมีก็ตะโกนเรียก........................"....คุณหนูเดือนครับ..คุณหนูเดือน...."...................."....ลุงคะ..ดาวไปเข้าห้องน้ำก่อนนะ...."...................."....ครับคุณหนู..เดี๋ยวผมบอกให้คุณหนูเดือนตามไปครับ...."...................."....จ้ะลุง...."..........แสงดาวก็เดินไป..ไอ้ดมกับไอ้ทานนอนกอดร่างเปลือยเปล่าของแสงเดือนลูบเล่นไซร้ไม่หยุด..แสงเดือนได้ยินเสียงก็รีบลุกขึ้นแต่งตัวอย่างรวดเร็ว..ทั้งไอ้ดมกับไอ้ทานก็รีบใส่เสื้อผ้า........................"....เสียงลุงมีนี่...."...................."....สงสัยคงจะมาตามแน่ๆเลย...."...................."....แล้วแกรู้ได้ยังไงวะว่าคุณหนูอยู่นี่...."..........แสงเดือนใส่เสื้อผ้าเสร็จก็รีบลุกขึ้นมา..ลุงมีก็กะว่าจะเรียกอีกที..ถ้าไม่มีก็จะไปบอกแสงดาวว่าไม่เจอ........................"....คุณหนูเดือนครับ...."...................."....คะลุง..เดือนอยู่นี่...."..........แสงเดือนตะโกนออกมาก่อน..แล้วจึงเดินออกมา..ไอ้ดมกับไอ้ทานไม่กล้าออกมา........................"....คุณหนูดาวให้มาเรียกน่ะครับ..รออยู่ที่สโมรสรครับ...."...................."....จ้ะ..จ้ะ..ลุง...."...................."....งั้นผมกลับห้องก่อนนะครับ...."...................."....จ้ะลุง..ขอบคุณค่ะ...."..........ลุงมีเดินขาสั่นกลับไปที่ห้องอย่างหมดแรง..โดยที่ไม่ได้สังเกตุเลยว่าแสงเดือนก็เดินขาถ่างออกมา..แล้วต่างคนต่างก็เดินกลับไป..ไอ้ทานกับไอ้ดมมองตามอย่างอาลัย..ไม่รู้จะมีโอกาสได้เย็ดคุณหนูอีกวันไหน...&&&&&เรื่องเล่าหนุ่มหล่อเอากันคลิปนักศึกษาสี้กันรุปโป้นางแบบโดนเย็ดพี่ เย็ด หี น้อง สาวหนังโป้อวบๆๆออภาพโป๊เด็กๆฝรั่งถ่ายหีเมีย อ่านการ์ตูนโดจินฟรี ถ่ายหีเมีย ถ่ายหีเมีย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21