ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย  (อ่าน 167 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:24:09 AM »
ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย รูปหลุดสาวนักเรียน ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย..............ผมสบายใจมากขึ้นกับเรื่องที่ทำให้ผมต้องมาพักผ่อนแบบนี้....ใจจริงว่าอีกสามสี่วันจะกลับบ้าน....ก่อนกลับมาเต็มที่กับอ่าวพังงาเสียหน่อยตามคำบอกเล่าว่าที่นี่คือสวรรค์................ผมใช้บริการรถท้องถิ่นคันเล็กๆเรียกว่าสองแถวกอแระก็ได้นะเพราะลายตัวรถสวยดี....ผมมีเพื่อนร่วมทางมาด้วยนะแต่ไม่ได้คุยกันเลย คู่หนึ่งเป็นญี่ปุ่น อีกคู่เป็นยุโรปเลยต่างคนต่างนั่ง....ที่มาแบบนี้คืออยากสัมผัสบรรยากาศสองข้างทางที่เป็นใต้แท้ๆ...สองข้างทางเป็นสวนยางขึ้นเรียงสวย...จากภูเก็ตใช้เวลาเดินทางนานพอดู...รถวิ่งช้าแต่ก็แรกมาด้วยความงามของธรรมชาติ...เข้าใกล้อ่าวฯเห็นขอบฟ้าสีเขียวคราม...กลิ่นทะเลหอมเตะจมูก...สาวในชุดปาเต๊ะ..สวยๆหลายคน...ผมเข้าพักรีสอร์ทหลังเล็กๆแต่โอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ....โอววนี่แหละสวรรค์บนดิน....สวยเหลือเกิน...ทั้งธรรมชาติและหญิงสาว...เธอหน้าตาคมผมดำ ผิวแทนจริงๆ..ปาเต๊ะพื้นขาวสลับลายดอก..เสื้อคอกว้างแขนสามส่วน..ลายดอกไม้เล็กๆ....มันช่างสวยนี่กะไร.............ผมเดินชมร้านค้าของที่ระลึก...ทั้งเรือกอแระ...ผ้าบาติก...เครื่องดีบุกซึ่งสมัยก่อนที่นี่คือแหล่งใหญ่............"....สวยนะครับ............."....คะ...ชอบงานบาติกหรือคะ.........."....เปล่าครับ.....ผมหมายถึงคุณ....สวยนะครับ........"....ขอบคุณคะที่ชมซึ่งๆหน้าแบบนี้..........."....ผมว่าคุณนี่ช่างเหมาะกับผ้าบาติกสีสวย....มันเหมือนดอกไม้กับแจกันงาม........"....แหมพูดเสียเห็นภาพเลยคะ.....แล้วไม่เลือกซื้อหรือคะ...ฝากภรรยาที่บ้านก็ได้คะ........"....ผมไม่ชอบคนรู้ทันเลย...................ผมคุยกับเธอครู่ก็เดินผ่านไปเรื่อยๆ....แวะร้านโน๊นร้านนี้....สบายใจครับ....แต่ความสบายใจยังไม่ทันหายก็มามีเรื่องเสียนี่............."....มึงจีบแฟนกูเหรอ.........."....เปล่าครับ........"....ก็กูเห็น...มึงแน่หรือ.................ผมเห็นไอ้นี่เอาเรื่องแน่เลยเดินจาก...หญิงสาวที่ผมคุยคงเป็นแฟนเจ้านี่....ดูช่างเหมือนหมาวัดกับดอกฟ้าจริงๆ....มันไม่สมกันเลย....เธอเดินเข้ามาห้ามและต่อว่าแฟนเธอ...มันยิ่งทำให้ไอ้นี่เหมือนคนบ้า....ผมเดินจากและกลับที่พัก.....................หลังอาหารมื้อค่ำ...ผมเห็นเจ้านั่นมาด้อมๆมองๆ...จนผมไม่สบายใจ...เลยต้องโทรฯบอกลูกน้องที่กทม.สั่งคนของมันที่คลองท่อมกระบี่มาช่วยหน่อย....พอเช้าจึงรู้ว่าเจ้านั่นกรามหัก ซี่โครงหักสามซี่ เป็นอันว่าสบายไป.....................เกือบเที่ยงผมนั่งดื่มเบียร์สบายๆที่ริมหาด....เธอคนนั้นเดินมาหา........".....คุณทำรึเปล่าคะ...........".....เรื่องอะไรครับ..........".....ก็แฟนของปิ่นถูกทำร้ายเมื่อคืน....ตอนนี้นอนอยู่โรงพยาบาลคะ........".....เปล่าครับ....ผมไม่ใช่คนที่นี่นะครับ....ผมมาเที่ยว...........".....คะ...ก็เชื่อว่าคุณคงไม่นะ...........".....เป็นอะไรมากรึเปล่าครับ..........".....ก็มากเหมือนกันคะ....ตอนนี้ปลอดภัยแล้ว........".....ครับ....แล้วคุณไปไหนต่อครับ............".....กลับบ้านคะ....วันนี้ลางาน........".....ไปเที่ยวกับผมนะครับ....ผมไม่รู้จักใครเลย...คงหลงแน่ถ้าไปคนเดียว............".....ไปไหนหรือคะ....ปิ่นก็ไม่ค่อยไปไหนเหมือนกัน........".....ไปเที่ยวบ้านปิ่นนะครับ....ผมอยากเห็นธรรมชาติ...ผมคิดว่าบ้านปิ่นคงเป็นธรรมชาติ...สวย...ล้อมรอบไปด้วยทะเล....ต้นไม้...........".....บ้านปิ่นไม่ได้อยู่เกาะนะคะ....พูดเสียจนออกทะเลเลย...........".....ครับ....ล้อเล่นนะ....ไปนะครับ.................เธอนำผมมาถึงบ้านเธอ....และก็จริง...บ้านเธอน่าอยู่ครับ...หลังเล็กแต่สะอาด.แฟนเธอไม่ได้อยู่นี่...เธอยังไม่ได้แต่งงานกัน...เธออยู่กับน้องและป้าเท่านั้น...นี่ไปทำงานกันหมด....ผมชวนคุยเรื่องเธอเสียส่วนใหญ่...ผมนั่งมองเธอ..บอกตรงๆเธอสวยแบบธรรมชาติจริงๆ.....อกสวยครับเต่งตึง....เอวเล็กมาก...ก้นอย่าให้บอก...สุดยอด...ผิวแทนเธอนี่ช่างน่าสัมผัส...เนียนสวย...กลิ่นหอมอ่อนๆจากสบู่สมุนไพรที่เธอใช้...โอวววมันเยี่ยมมาก...รู้สึกดี...ชวนหลงไหล...เธอเห็นผมมองจ้องหน้าเธอและอกเธอ...เธอต้องเตือนสติด้วยคำพูด...........".....มองอยู่นั่แหละ............".....ครับ...คุณนี่สวยจริงๆ....อิจฉาแฟนคุณจัง...........".....ไม่ต้องพูดเลย.....เห็นบ้านแล้วก็กลับได้...ไป...กลับได้แล้ว........".....โหห....อะไรกัน...ให้กลับและ...................ผมเดินเข้าใกล้เธอพร้อมสูดความหอมจนเธอหน้าแดง....ยกมือจะตี...ผมก็ดึงร่างเธอมากอด...ผมหอมแก้ม...คอ....และเนินอก....เท่านี้เธอก็ขนลุกชัน...แลเห็นเป็นหนามตามผิวเนียนเธอเลย....ผมลูปไล๊ไปทั่วเรือนร่าง...วงแขนและก้นงอนเธอ...เธอดุและผลักผม...ทั้งมือทั้งเล็บ....โหวว....เธอออกงิ้วเลย...ผมลั้งมือเธอไว้พร้อมพรมจูบที่แก้มอีกครั้ง...ผมเลื่อนปากมาที่ปากเธอ...เธอดิ้น...ร้องไม่ดังนัก...และเมื่อผมจูบปากเธอได้...ดูเธออ่อนลง...ผมค่อยๆปรุงแต่งความกำหนัดให้เธอ.....จากปากสู่เนอนอก...จากเนินอกมาสู่ปากสลับไปมา...เธอครางน่าดู...แต่มือยังตีผม........................ผมลุกหนักขึ้น...จากเนินอก...ผมเลื่อนมือมายังเนินโหนก...ทั้งคลึงทั้งบีบ...ผมปลดเสื้อผ้าเธอโดยเธอแทบยืนไม่ติด...เนินโหนกเธอถูกมือผมสัมผัสเนื้อแท้....นมเธอถูกผมดูดเคล้าไปมาซ้ายขวา....ผมต้องปลดเปลื้องตนเองโดยเร็ว...ผมเลื่อนตัวลงสู่โหนกเนิน....ผมสูดดมความหอมของกลีบเนื้อ...ปลายลิ้นสัมผัสแผ่วเบาไลขนอ่อนและร่องหลืบ..มือค่อยๆดันก้นงามเธอให้เนินรับกับใบหน้าผม...เธอแทบคลั่ง...เสียงหายใจ..เสียงต่อว่า..เสียงโหยหา...มันช่างได้อารมณ์...ผมเลื่อนตัวขึ้นแนบชิดร่างเธอ...ท่อนเอ็นอันร้อนผ่าวของผมกดทับกับเนินเหน่าเธอ...ผมเคลื่อนตัวไปมาเพื่อเร่งเล้าอารมณ์...ปากผมสัมผัสเธอหนักขึ้น...ผมดันลิ้นสอดแทรกเข้าหา...ลิ้นเธอถูกสัมผัสดูดเค๊น...ปากบางๆของเธอถูกผมดูดอย่างเล้าความรู้สึก............".....อืมมม.....คุณ.....อืยย...พอ...พอแล้วคะ....โอยย...พอแล้ว...จะขาดใจแล้วนะ...พอเถอะคะ....คุณ...โอวว...เสียวนะ...พอเถอะคะ............".....ปิ่น....คุณวิเศษมากนะเลย....เยี่ยมมาก...โอววผมจะทนไม่ไหวเหมือนกัน........".....พอคะ...นะคะคุณ.......................ผมเลื่อนมือสัมผัสแหล่งน้ำน้อยๆของเธอ...โอววเธอไหลล้นมากมาย...เธอครางเสียง....เมื่อถูกสัมผัส...ปลายนิ้วผมแหวกกลีบเธอช้าๆ...ค่อยๆสอดลึก...โอววมันไหลเยิ้มไปทั่วนิ้วและมือของผม....เธอคงพร้อมมากกว่าปฏิเสธ...ผมดันร่างเธอพิงกับผนัง...ผมค่อยๆสอดเอ็นเข้าข้างในช้าๆ...มันคับแน่นแต่ก็พอผ่านเข้าไปได้...มันเป็นท่วงท่าที่น่าลิ้มลอง...การยืนสอดใส่เข้าออก...และการนวดคลึงไปพร้อมกันมันเป็นการเพิ่มรสชาดให้กับเธอ...ดูเธอเองไม่ต่างไปจากผม..ความเสียวกำหนัด...ความกระสันต์..มันหล่อหลอมจนจิตใจเราทั้งสองทนไม่ไหว...ผมดันเข้าออกแรงมากขึ้น...ทั้งดุนเอ็นจนเกือบมิด..มือคลึงเค้นสองเต้า...ปากขบเม๊มริมฝีปากบางๆของเธอ...ปิ่น...เธอกับอ้าปากรับการจูบ...เธอดันลิ้นสอดใส่...ดูเธอคลั่งไคล้กับความรู้สึก..........."....คุณ.....ปิ่นไม่ไหวแล้ว....สุขเหลือเกิน....คุณ...โอววพอเถอะ...ปิ่นจะขาดใจอยู่แล้วคุณ....อูยย...อย่า...อูย..มันลึก...มันเข้าไปลึกเหลือเกินคุณ...ปิ่น...อืยย...คุณ...ปิ่นเสียวมากแล้วพอเถอะ....ไม่ไหวแล้ว....ปิ่นทนไม่ไหวแล้ว......อุ๊ยย...อืยย...ปากปิ่น...จูบปิ่นอีก...อืยย..........................เธอสุดๆแล้ว...ร่างเธอเกร็งกระตุก...ช่องคลอดเธอรัดเป็นจังหวะ...ผมทั้งโถมใส่เธออีก...เธอรับจังหวะพร้อมกอดร่างผมแน่น...เธอสุขมาก...ผมเลื่อนตัวเคล้าคลึงเธอ...เธอเริ่มรับรู้ธรรมชาติที่ปรุงแต่ง...เธอตอบสนองการกระทำของผม....เอ็นผมยังกดก่ายไปทั่วเรียวขาเธอ...ผมดันไปมา...ดูเธอพอใจกับความรู้สึก....ผมเลื่อนตัวมาด้านหลังพร้อมกอดรัดเบาๆ...มือผมลูบคลึงสองเต้า....ปลายนิ้วสัมผัสเม็ดมณีน้อย...ผมหอมไล้ทั่วคอและแผ่นหลัง....เอ็นผมค่อยๆสอดเข้าข้างในเธอช้าๆจากด้านหลัง...มันค่อยๆเข้าไปจนลึก..ลึก...จนเธอต้องโน๊มตัว...ผมกดเข้าออก...จากช้าๆ..เป็นเร่งจังหวะ...มือกอดก่ายสองเต้า...เอวผมทำงานไปพร้อมๆกัน...เสียงครางจากเธอดูมากขึ้น...เธอเริ่มรับรู้ความต้องการ......."....อีกแล้วหรือคะ....โอววคุณนี่...ปิ่นตายแน่เลย...คุณ..อูยย...ปิ่นเสียวอีกแล้วคะคุณไม่ไหวแล้ว...ปิ่น...ปิ่น...โอวคุณ...เร็วคะ...ปิ่น...ต้องการจริงๆ...ดีคะ....ลึก..ลึกอีก..แรงคะ..คุณแรงๆ...โอววไม่ไหวแล้ว...ปิ่นเสร็จแล้ว...ปิ่นเสร็จแล้ว...อืยย..........................ผมกดกระแทกจากด้านหลัง...เสียงเนื้อกระทบกันสลับเสียงคราง...โอววมันช่างวิเศษจริงๆ....ผมเสร็จไปกับเธอ...น้ำกามผมพรั่งพรูจนไหลล้น...เสียงน้ำกามสอดแทรกดังออกมา...มันทำให้ผมกระเจิงไปกับความรู้สึก...เธอเองไม่ต่างไปจากผม...ก้นเธอส่ายไปกับท่อนเนื้อของผม....ดูเธอมีความสุขที่ผมปรนเปรอให้....ปิ่นเบี่ยงกายเข้ามากอดร่างผม...ทั้งจูบทั้งดุนลิ้นกันอย่างเสน่หา............"....คุณเก่งมากปิ่น.....ผมแทบสำลักกับบทรักของคุณ..........."....ไม่ต้องพูดคะ....คุณนั่นแหละทำปิ่น........"....ครับ....ผมยังอยากทำอีกเลย........"....บ้า...นี่คุณกินอะไรมาคะ......................ผมยิ้มและเอ่ยชวนเธอเที่ยวคืนนี้.....และเธอก็ไม่ปฏิเสธ...คืนนี้ผมและเธอแทบไม่ได้นอน...มันเหมือนเด็กได้ของเล่นใหม่...ยังคลั่งไคล้กับมัน............................เป็นการสิ้นสุดการมาเที่ยวอันดามันของผมครับ.................หลานชายเอากับน้าคลิปนวดอย่างนี้ก็เสียวหีแย่นักศึกษาลงอาคมหนังเอ็กออนไลไม่ต้องโหลดเสียวกับน้อ งสาวหมังโป๊ออนไลน์ผมเป็นคนที่ชอบเที่ยวกลางคืนอยู่เสมอ จึงเป็นธรรมดา ถ้าผมไปทุกครั้งตอนดึกต้องมีการเสพสวาสกับสาวๆ ใจถึงทุกครั้งไป วันนั้นผมก็ไปเหมือนทุกคืน ประมาณซัก 6 ทุ่มกว่าๆ ผมเลยเดินไปเข้าห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำออกมาผมก็เหลือบไปเห็น น้องก้อย เมียไอ้ชัยเพื่อนผมเขาพึ่งแต่งงานกันได้ ยังไม่ถึงครึ่งปีนะ แต่น้องเขาเป็นคนชอบเที่ยวเหมือนกันตอนยังไม่แต่งงาน และแฟนเยอะพอสมควรแต่เพื่อนผมก็ได้มาเพราะน้ำเงินของมัน น้องก้อยกำลังเข้าห้องน้ำ อยู่ที่หมู่บ้านเดียวกันกับผม ทีแรกผมก็นึกว่าไอ้ชัยมันมาเที่ยวกับน้องก้อยมัน ผมเลย โทรศัพท์ ไปหาไอ้ชัย จะถามว่าอยู่โต๊ะแถวใหน พอโทรไป มันบอกว่า มันไปอบรมพนักงานประชาสัมพันธ์ 1 สัปดาห์ ที่ขอนแก่น ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้าน ผมก็แปลกใจที่เห็นเมียมันมาเที่ยว ผมคิดในใจ แล้วมากับใครวะ ผมเลยแกล้งพูดไปทางอื่น “ฉันนึกว่าแกอยู่ที่บ้านว่าจะชวนมาเที่ยวน่ะ” ผมเลยวางหูโทรศัพท์ไป ผมยังแปลกใจไม่หาย เพราะปกติ ไอ้ชัยมันจะหวงเมียมันมากไม่ให้ไปใหนมาใหนคนเดียว แม้แต่เพื่อนพูดหยอกๆ มันยังเป็นจริงเป็นจัง โกรธเพื่อนเลยก็มี นี่แหล่ะคนมันเมียสวยก็เลยต้องหวงกันหน่อย แต่ความจริงแล้วน้องก้อยเมียไอ้ชัยน่ะ มันก็เป็นสาวรักสนุกเอามากๆ เหมือนกัน แต่มันคงไม่รู้เบื้องหลัง แต่ผมเห็นมาเที่ยวออกบ่อย ตั้งแต่น้องแกยังไม่แต่งงาน ผมเลยรอดูเธออยู่หน้าห้องน้ำและจะลองตามไปดูว่าเธอมากับใคร พอเธอออกมาจากห้องน้ำเธอคงไม่ทันสังเกตผม เธอเดินไปที่โต๊ะ ผมเลยตามไป พอไปถึงโต๊ะของเธอ ผมแทบไม่เชื่อสายตาผม เพราะคนที่เธอเข้าไปนั่งอยู่ด้วยเป็นน้องชายของไอ้ชัยเพื่อนผม นั้นคือไอ้นัย ไปนั่งก็ลูบผมกันซะด้วย แนบชิดสนิทกันยังกะเป็นแฟนกัน ผมคิดว่าถ้ายังงี้คงไม่เหลือแล้ว สงสัยไอ้นัยได้เอา พี่สะใภ้ตัวเองซะแล้ว เพราะผมก็สงสัยอยู่เวลาไอ้ชัยไปทำงานก็ดูแล้วแปลกๆ ตา ผมก็เลยคอยแต่สังเกต อยู่ที่โต๊ะเพื่อนๆผมที่นัดเจอกัน ผมกะว่าถ้าสองคนนี้ออกไปเมื่อใหร่ คงไปเอากันแน่นอน ผมจะตามไปแอบดูและจะไปขู่เปิดเผยเรื่องของทั้งสองคน และจะหาข้อแม้ ถ้าให้ผมเอาน้องก้อย ก็จะไม่บอกไอ้ชัย ผมคิดไปก็ยิ่งเหมือนว่าจะมีโอกาส ประมาณซัก ตี 1 กว่า ไอ้นัยมันก็ลุกไปที่โต๊ะอีกโต๊ะหนึ่ง เป็นผู้หญิง สามคน ทำท่าทางเหมือนจะเป็นกิ๊กเก่าอะไรประมาณนั้น ผมมองที่น้องก้อยก็ดูเหมือนกับว่ากำลังไม่พอใจเหมือนกัน ที่ไอ้นัยไปนั่งร่วมโต๊ะกะสาวๆ นักศึกษาสามคนนั้น ยิ่งดูอยู่ก็เหมือนกับว่าไอ้นัย จะไปกับพวกสาวๆ กลุ่มนั้น เพราะไม่สนใจน้องก้อยเลย ก้อยก็ยิ่งทำเป็นไม่พอใจใหญ่เลย เมื่อไอ้นัย มาที่โต๊ะและพูดๆ อะไรกัน แล้วไอ้นัยมันก็ออกไปกับสาวกลุ่มนั้น ปล่อยให้ก้อยนั่งอยู่คนเดียว แต่เธอก็ไม่ลุกออกไป สงสัยคงรอหาเหยื่ออยู่แน่นอน ผมเลยบอกเพื่อนๆ ผม ว่า จะไปทักทายเพื่อนซักหน่อย ผมเลยชิงไปที่โต๊ะที่น้องก้อยนั่งอยู่ ก่อนจะมี หมาตัวอื่นมาคาบไปแดก พอผมไปถึงโต๊ะก้อย ก้อยก็ตกใจ ถามผมว่า มาได้ไง ผมก็ถามน้องก้อยคืนว่า แล้วก้อยมายังไง เธอตอบว่า เธอมาคนเดียว มารอเพื่อนแต่ไม่เจอกัน เดี๋ยวก็กลับแล้ว ผมเลยแกล้งพูดขึ้นว่าเมื่อกี้เห็นก้อยอยู่กับนัยนิ เธอยิ่งตกใจเหมือนจะรู้แล้วว่าผมเห็นเธอกับน้องผัว ผมเลยพูดขึ้นอีกว่าพี่น่ะรู้ตั้งนานแล้วว่าเธอกับนัยน่ะมีอะไรกัน (แต่ที่จริงผมแค่สันนิษฐานเอาเอง) เธอยิ่งตกใจเข้าไปใหญ่ ดูเหมือนจะหลบตาผมและสั่นๆ ผมเลยบอกอีกว่า แต่พี่ไม่บอกไอ้ชัยหรอก เธอจึงค่อยมองหน้าผม เธอจึงขยับมาใกล้และเขย่าขาผม นะพี่นะอย่าบอกพี่ชัยเลย กลัวจะเป็นรื่องใหญ่ ผมเลยพูดขึ้นว่าถ้างั้นก็อย่าพึ่งกลับอยู่เป็นเพื่อนพี่ก่อน เธอจึงตอบตกลงและ อยู่กับผมต่อ ผมจึงคิดเรื่องที่จะต้องหาทางเอากับน้องก้อยให้ได้เพื่อเป็นค่าปิดปากไม่ให้บอกไอ้ชั ย เกือบตี 2 ครึ่ง ผมจึงชวนเธอกลับโดยจะนั่งรถกลับพร้อมน้องก้อย เพราะผมไม่มีรถมา ผมอาสาขับให้ พอขึ้นรถเราก็คุยกันไป ผมเลยพูดจริงแกมหยอกเธอว่า ถ้าพี่เอารื่องนี้ไปบอกชัย มันคงเอาน้องก้อยถึงตายแน่เลย น้องก้อยเธอก็เหมือนตกใจ เลยพูดหลุดปากออกมาว่า พี่อย่าบอกพี่ชัยนะ อยากได้อะไรหนูยอมหมดเลยขอเพียงอย่าบอกพี่เขา เข้าทางผมครับเธอหลุดปากแล้ว อยากได้อะไรยอมหมดเลย ผมเลยถามว่าจริงนะ เธอยังไม่คิดอะไร ตอบว่าจริง อย่าคืนคำนะ เธอบอกว่า ไม่คืนคำขอเพียงอย่าบอกพี่เขา ผมเลยพูดอย่างหน้าตาเฉยแบบคนได้เปรียบไปว่า งั้นคืนนี้ไปค้างกับพี่ เธอก็ตกใจ ว่าทำไมผมถึงกล้าพูด ผมเลยบอกว่า ไม่ยอมไม่เป็นไรนะ แต่ถ้าเรื่องถึงชัยไม่รู้ด้วย เธอก็ไม่พูดกับผม ได้แต่ก้มหน้าเหมือนคิดอะไรอยู่ แต่ผมก็ทำเป็นหน้าด้าน แม้เธอไม่พูด ผมก็จะแวะม่านรูด พอถึงทางเข้าโรงแรมม่านรูดผมเลยลองแวะดูหากเธอไม่ยอมก็จะกลับ แต่ปรากฏว่าผมแวะเข้า เธอไม่ได้โวยวาย หรือขัดขืนแต่อย่างใด แสดงว่าเธอยอมผมแล้วแต่จะเป็นเพราะถูกบังคับหรือไม่ ผมไม่สน สนอย่างเดียวคือเงี่ยน มากๆ พอไปถึงห้องพอรถจอดจ่ายเรียบร้อย เธอเหมือนรู้หน้าที่ ผมเลยไปเปิดประตู และเปิดแอร์เย็นๆ ผมเลยไปนอนรอที่เตียง เธอก็พูดขึ้นว่า ถ้าหนูยอมให้พี่แล้ว นี่เป็นครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายนะ จะไม่มีอีก ผมก็สัญญา และเธอก็นอนข้างผม ด้วยรูปร่างของน้องก้อยกระทัดรัด น่ากอด น่าเอา ด้วยความเงี่ยนเพราะไม่ได้ปล่อยน้ำนานแล้วและตึงๆ จากดื่มเหล้า ผมเข้าสวมกอดน้องก้อย กลิ่นน้ำหอมจากตัวของก้อยนั้น โชยเข้าจมูกผม ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ไม่พูดพล่ำ ทำเพลง ดันน้องก้อยแล้วขึ้นทับ ผมจูบปากของเธอ แต่เธอก็ไม่ค่อยตอบสนองผมมากนัก ผมเลยจับขยำที่นมของก้อยก็ค่อนข้างใหญ่ ผมค่อยๆ ถอดเสื้อตัวน้อยของเธอออกและถอดยกทรง น้องก้อย ก็ไม่มีเสียงเลยแม้แต่น้อย ผมยิ่งได้ใจ เลยดูดที่นมของเธอ จึงเริ่มได้ยินเสียงครางเล็ดออกจากลำคอของเธอ จึงเลื่อนลิ้นต่ำลงมามาถึงหน้าท้อง จึงถอดกางเกงตัวน้อยและกางเกงชั้นในของเธอออกพร้อมกันเลย ผมจึงเลื่อนมือเอานิ้วไปบี้ที่หอยของเธอ ผมแยกขาเธอ ออก เห็นกรีบเธออ้า ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เพิ่มมากขึ้น ผมก้มเลีย ที่หอยน้องก้อย เธอคราง ออกมา และยกตูดขึ้นลอย น้ำเงี่ยนเธอเริ่มออก ดูเหมือนว่าเธอจะครางเสียงดังกว่าเดิม ผมก็ไม่ใหวแล้วเหมือนกันจึงเลื่อนตัวขึ้นไป เอาดุ้นจ่อที่รูหอยของเธอและดันเข้าอย่างรวดเร็วเพราะน้ำเงี่ยนของเธอออกมามากแล้ว ผมค่อมกะแทกเธอจากช้า เป็นเร็วขึ้น เธอก็ครางเสียงดังขึ้นกว่าเดิม มือผมก็กำขยำนมเธอ ผมเร่งดันเข้าอย่างแรง “ พี่ค่อยๆ หน่อยซิ จะพังหมดแล้ว” ผมไม่ฟังเสียง ยิ่งเร่งเร็วและทำเร็วกว่าเดิม น้องก้อย เอามือมาเกาะที่หลังผม ผมก็เร่งซอยถี่เข้า รู้สึกว่าหอยน้องก้อยมันตอดที่ดุ้นของผม และฟิตมาก ผมจึงเร่งเข้าเธอก็ครางดังขึ้นอีก ผมเลยหยุด และถามเธอว่า เป็นไงมั่ง พอแค่นี้หมัย เธอพูดขึ้นว่า จะหยุดทำไมล่ะ กำลังได้ที่พร้อมทั้งยิ้ม ๆ ซักครู่เธอจึงพลิกร่างผมให้นอนหงาย และดูดที่หัวนมผม เธอเปลี่ยนเป็นคนละคนกับก่อนเข้าม่านรูด ผมเริ่มครางขึ้นบ้าง เธอเล่นลิ้นเก่งมากครับ ผมกดหัวเธอ และเลื่อนลงไปดูดที่ดุ้นผมที่กำลังแข็งมาก ดูดดีและลิ้นเก่งจริงๆ ครับ เธอดูดเลียและใช้ฟันขบที่หัวหยักผม ผมยิ่งเสียวมากเลย ผมเลยดึงเธอขึ้นมาจะเอาที่ขี่ม้า เธอจึงเลื่อนตามแรงดึงผม เอาหอยเธอ ที่กำลังแฉะให้ดุ้นผมจ่อและปล่อยตัวลงพรวดเดียวมิดด้ามเลยครับ เธอก็ควบจากช้าไปเร็วขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆ จากนั้นผมจึงดันให้เธอลงนอนจะเอาท่าพื้นๆ พอเธอหงาย ผมจึงจ่อดุ้นดันเข้าที่หอยของเธอพร้อมทั้งกะแทกอย่างแรง เธอก็ยิ้มและครางเสียงดังขึ้น ยิ่งเห็นหน้าเธอ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ เพราะน้องก้อยสวยมากครับ มิน่าไอ้ชัยมันถึงหวงนักเก่งและสวยอย่างนี้เอง ผมเลยพลิกให้น้องก้อยทำท่าหมาและกะแทก เร็วๆ จนน้องก้อยไม่ใช่ครางอย่างเดียวร้องขึ้นมาด้วย ผมเร็วขึ้น และเสียวมาก เธอจึงหันมาบอกผมว่า พี่อย่าพึ่งปล่อยนะ เอามาปล่อยใส่ปากก้อยเลย ผมคิดว่า เธอชั่งกล้าจริงๆ ถึงขนาดกินน้ำแสดงว่าไม่ธรรมดาเลย ผมจึ่งเร่งและดึงออกจากของเธอ และเธอก็หันมาอ้าปากรอน้ำของผม ยังกะลูกนกรอเหยื่อให้แม่นกป้อนให้ผมจึงปล่อยใส่ปากของน้องก้อย น้องก้อยมาดูดดุ้นผมและกลืนน้ำและเลียดุ้นผม ผมก็หมดแรงไปเหมือนกัน เธอก็หายใจแรง กระเส่า และหายไป เราก็นอนกอดกันอยู่บนที่นอน ซักครู่เราเลยใส่เสื้อผ้าและคุยกันเหมือนคนพึ่งรู้จักกัน เรากลับ เพราะใกล้จะตี 4 แล้ว ผมขับรถพาน้องก้อยกลับบ้าน เห็นขาขาวๆ จากกางเกงขาสั้น รู้สึกเงี่ยนๆ ขึ้นมา ผมเลยบอกว่า ก้อยเก่งจังเลยนะ พี่ไม่เคยได้สนุกกับใครอย่างนี่เลย ถ้ามีโอกาสพี่ขออีกได้หมัย เธอตอบว่า มีโอกาสแน่นอนเพราะไม่มีใครทำได้ถึงใจก้อยขนาดนี้เลย หลังจากนั้นพอไอ้ชัยไม่อยู่ เธอก็จะโทรหาผมชวนไปเที่ยวทุกครั้งเลย ไปเที่ยวทีไรก่อนกลับเราก็จะต้องไปหาโรงแรมเอากันตลอดเลย เพราะมันได้อารมณ์ดี จนทุกวันนี้ ผมก็ได้มีโอกาสเอาน้องก้อยอยู่ แต่พอเห็นหน้ากันหรือเวลาไอ้ชัยอยู่ เราก็จะทำเป็นปกติ โดยไม่ให้ไอ้เพื่อนผมรู้เลย ขอโทษทีว่ะไอ้ชัยเพื่อนรัก เมียมึงเอามันมากว่ะ หนังโป๊ญี่ปุ่นข่มขืนเด็กการ์ตูน เกย์ เอา กันนางแบบเล่นหนัง  av  xxxxดูหนัง xxx  ญี่ปุ่นควยใครในนิตยสารโหลดหนังอาร์ไทย ไม่เซ็นเซอร์ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย รูปโป็นักเรียน ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย ดูหนังโป๊น้กศึกษาไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21