ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโปะออนไล  (อ่าน 100 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโปะออนไล
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:34:38 AM »
ดูหนังโปะออนไล การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 597.. ดูหนังโปะออนไล ดูหนังโปะออนไลผมกับแฟนคบกันมานานแล้วครับ ตอนช่วงแรกๆที่คบกัน ก็ได้มีการไปเยี่ยมเยียนบ้านแฟนบ้างเป็นบ้างครั้ง ซึ่งบ้านแฟนผมอยู่ไกลพอสมควรครับ เวลาไปเราก็ไม่ขับรถไปกันเพราะมันเหนื่อย เราใช้วิธีนั่งรถไฟครับ นั่งตอนเย็นไปถึงก็เช้าพอดี แต่รถไฟที่เราขึ้นเป็นแบบตู้นอนครับ เราก็จะจองเตียงบนเตียงล่างเลย แต่เวลานอนก็ลงมานอนเตียงล่างทั้งคู่ มีอยู่ครั้งนึงผมเกิดอารมณ์พิเรนครับ รถไฟวิ่งไปได้สักพัก พนักงานมาปรับเบาะจากนั่งเป็นนอนให้ ผมก็เริ่มเลยครับ ปิดม่านเรียบร้อย นอนกันไปสักพัก ผมก็เริ่มลูบไล้ไปตามตัวของแฟนผม เริ่มจากหน้าท้องค่อย ๆ ขึ้นไปเรื่อย ๆ แรกๆแฟนผมก็อิดออดครับ ดึงมือออกบ้าง แต่พอเริ่มไซร้ซอกหูจากด้านหลังอีกทั้งท่อนล่างของผมที่แข็งตัวเต็มที่ประกบ ติดอยู่กับบั้นท้ายของแฟน เธอก็เริ่มมีอารมณ์ครับ ปล่อบให้ผมล้วงผ่านเข้าไปในเสื้อใน ได้อย่างสะดวก ผมเริ่มปลดตะขอเสื้อในออก ถลกเสื้อยืดขึ้นพร้อมกับบีบไปที่เต้านมที่ไม่ใหญ่มากแต่ขาวโพลน เห็นได้ชัดมากครับ ผมเริ่มใช้ลิ้นเลียไปตามร่างกาบอันขาวตัดกับความมืด สังเกตได้เลยว่าเธอเองก็กลัวและก็เสียวไปพร้อม ๆ กัน ไอ้จะหยุดก็คงไม่ได้แล้ว ไอ้จะส่งเสียงร้องก็ไม่ได้เช่นกัน ผมเริ่มรุกหนักขึ้นครับ เริ่มปลดเอากางเกงขาสั้นของแฟนออก ไม่ยากครับเพราะอย่างที่บอกเรามาตู้นอนดังนั้นชุดเดินทางของเราทั้งคู่แทบจะ ป็นชุดนอนครับ ในขณะที่ผมใช้ปากดูดเลียไปที่หน้าอกของแฟน เธอเสียวครับ กลั้นไว้ไม่ไว้มีเสียงครางออกมาบ้างแต่ผมคิดว่าด้วยเสียงรถไฟที่ดังคงไม่มี ใครได้ยิน ผมถอดกางเกงในของเธอออก เอามือล้วงไปที่ด้านล่างของแฟน ซึ่งเปียกเต็มไปด้วยน้ำที่เกิดจากอารมณ์ที่พลุ่งพล่านเต็มที่ ตอนนี้บอกได้เลยครับว่าอะไรก็หยุดไม่อยู่แล้ว ผมเริ่มเลียและดูดไปที่หัวนมมากขึ้นเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับแฟน เธอตอบสนองด้วยเสียงคราง ซี๊ดออกมา มือของผมทั้งสองข้างตอนนี้ไม่ว่างแล้วครับ มือนึงบีบเค้นอยู่เต้านมที่ว่างจากปลายลิ้นสัมผัส อีกมือเอื้อมไปปลดกางเกงตัวเองออก ส่วนมือของแฟนก็ไม่อยู่สุกครับล้วงเข้าไปที่ลำท่อนของผม แฟนผมเขาคิดไม่ถึงครับว่าผมจะกล้าทำอะไรมากกว่านี้ คิดว่าเป็นเพียงการเล่นเสียวกันแค่ภายนอก แต่เปล่าเลยครับผมจับเธอนอนคว่ำยกก้นขึ้น ด้วยความทุลักทุเลครับเพราะที่แคบมากจริง ๆ เธอตกใจถามว่าจะทำอะไร ผมไม่ตอบครับ จับบั้นท้ายเธอเข้าหาตัวและจับเอาลำท่อนที่แข็งเต็มที่จ่อเข้าที่ร่องเสียว ทันที ผมเริ่มกดหัวหยักลงไปได้ยินเสียงร้องของเธอ ค่อย ๆกดลำลงไปจนมิดครับ หยุดเอาไว้นิดนึง แล้วก็เริ่มโยกเอวไปมาครับ เสียงร้องของเธอเริ่มถี่และดีงมากขึ้น แต่อย่างที่บอกครับมันถึงขั้นนี้แล้วอะไรก็หยุดไม่ได้ ความเสียวมันปะปนกับความระแวงสิ่งรอบข้าง จนกลายเป็นความรู้สึกที่ท้าทาย จนไม่สามารถหยุดได้ ผมซอยเอวเร็วขึ้น เพราะเธอบอกเริ่มไม่ไหวแล้ว เสียวมากแกลัวด้วย กลัวว่าคนจะได้ยินเสียงของเธอ เพราะในขณะที่ดำเนินกิจกามอยู่นั้น ผู้โดยสารคนอื่น ๆ ก็เดินผ่านไปผ่านมาครับ เป็นปกติ แต่มองเข้าไม่เห็นเพราะมีม่านบังอยู่ แต่ถ้าคิดในมุมกลับกันหมายความว่า ขณะนี้ผมกับแฟนกำลังร่วมรักกันอย่างเมามันส์ มีเพียงผ้าม่านกั้นไว้เพียงผืนเดียว ผมเองก็เสียวมากครับ เริ่มทนไม่ไหวเหมือนกัน มันมาถึงจุดตรงที่รถมันเข้าชานชาลาครับ เป็นสถานีใหญ่ก็จอดนาน คนข้างล่างมองขึ้นมาทางกระจกหน้าต่าง ก็จะเห็นทันทีครับว่าเราทั้งสองกำลัง นอกเหนือความคาดหมายของผมครับ แต่สิ่งที่แฟนตอบกลับมาเป็นสิ่งตรงกันข้ามกับสิ่งที่ผมคิดว่าเธอจะตอบ เธอบอกให้ทำต่อเลยกำลังเสียวมาก ใครจะเห็นก็ช่าง ผมได้ยินดังนัน้นก็เริ่มโยกต่อเลยครับ เป็นความรู้สึกที่สุดยอดจริง ๆ ครับ มีบางคนมองขึ้นมาเห็นผมกำลังกระแทกแฟนอยู่ ก็ตาค้างมองไม่ละสายตา ส่วนผมก็แกล้งทำมองไม่เห็น ซอยอย่างเอาเป็นเอาตาย อย่างที่บอกครับ สถานีเป็นสถานีใหญ่ รถจอดนานพอสมควร ผมกะประมาณ5-10นาทีไอ้ด้านล่างที่มองก็มองกันไป ไอ้ด้านบนรถก็เดินผ่านม่านเฉียดไปเฉียดมา ม่านเปิดไปมา ต้องคอยเอามือจับไว้ เป็นอะไรที่โคตรเสียวครับ จนในที่สุดผมทนไม่ปล่อยน้ำออกเข้าไปเต็มท้องแฟนแล้วก็ฟุบกอดกันสักพักเพราะ ไปไหนไม่ได้ จนกว่ารถจะออกหรือคนที่เดินไปมานั่งประจำที่กันหมดแล้ว แฟนผมถึงแต่งตัวไปห้องน้ำเพื่อไปจัดการเอาน้ำออกจากร่องไม่งั้นเลอะเทอะหมด แฟนผมบอกว่าตอนเดินไปห้องน้ำผ่านที่นั่งตรงข้ามเค้ายังไม่นอนเปิดม่านนั่ง อ่านหนังสืออยู่ ก็มองแฟนผมแล้วก็ยิ้มให้ แฟนผมบอกว่าไม่รู้ว่าได้ยินเสียงพวกเราหรือป่าว แต่ที่แน่น ๆ คือเธอเสียวมากกกกก ยังมีประสบกามเอาท์ดอร์อีกหลายแบบครับ เอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีก                              เรื่องสุดยอดรูปก็เยี่ยม โอย       ตื่นเต้นมาก ขอบคุณครับ หนังไทยแนวครอบครัวดูคลิปโป้คนไทยฟรีเรื่งเสียว นวดน้ำมันเอาพี่สะใภ้หนังโป้หนัง เอ็กๆๆๆๆเด็กฝรั่ง เปิดซิงเรื่องสั้นประสบการณ์เสียวสวัดดีครับ ผมชื่อ แจ๊ค ครับส่วนผู้หญิงในเรื่องนี้ชื่อ อ้อย ครับเราเป็นเพื่อนกันตั้งแต่ประถมเลยครับ เรื่องมันเกิดตอนผมเรียนจบ ม.3 ครับ วันนั้นสอบวันสุดท้าย เพื่อนๆก็ได้นัดกันว่าหลังสอบเสร็จจะไปกินเหล้ากัน หมดทั้งห้องเลยครับ ชุดนักเรียนหมดทุกคนเลย ก็มีบ้านเพื่อนอยู่หลังนึงที่ว่างพอจะจัดงานกันได้ พ่อแม่มันไม่อยู่ครับ กินเหล้ากันตั้งแต่บ่ายยันเย็น หลายขวดผ่านไปก็เริ่มเมากันหมดแล้วทั้งผู้หญิงผู้ชาย ที่ขอตัวกลับก่อนก็มี เลยเหลือกันอยู่ไม่มาก ผมกับเพื่อนผู้ชายอีกคนนั่งกินเหล้ากันอยู่ เกิดนึกพิเรนขึ้นมาอยากดูจิ๋มของพวกเพื่อนผู้หญิงที่นอนฟุบอยู่ เพราะหมดสติจากฤทธิ์เหล้านั่นเอง ตามที่คิดเลยครับ ในห้องเพื่อนที่วันนี้เปิดไว้รองรับคนเมาโดยเฉพาะ มีนอนกองกันอยู่ 5 คนหญิงล้วน (ส่วนผู้ชายคนไหนเมาฟุบไอ้เจ้าของบ้านมันให้นอนข้างนอนครับ) ฟุบหมดสติทุกคนเลย ไอ้ผมมันเคยดื่มมาก่อนเลยรู้ว่าอาการฟุบอย่างงี้ทำไงก็คงไม่ตื่นแน่นอน ส่วนไอ้ท่อนหำของผมมันแข็งตั้งแต่คิดแล้วล่ะ เปิดประตูเข้าไปในห้องได้ก็บอกเพื่อนผมล็อกห้อง แล้วช่วยกันถอดกางเกงในตัวจิ๋วของสาวๆออก โอ้โห!!! แต่ละคนไม่มีน้อยหน้ากันเลย หอยตัวใหญ่ๆทั้งนั้นเลย ผมกับเพื่อนเลยลูบคลำซะหนำใจเลย ทั้งมือซ้ายมือขวา แหวกหญ้าบ้าง เขี่ยติ่งเสียวบ้าง เอานิ้วแยงเข้าไปซะสุดนิ้วเลยแล้วก็ชักเข้าชักออกเบาๆ เพราะกลัวว่า เดี๋ยวมีใครตื่นขึ้นมาซะก่อน 5 สาวนี่ถึงกับน้ำเยิ้มทั้งที่ยังไม่ได้สติกันเลยทีเดียว จิ๋มของทุกสาวสวยมาก มีเส้นขนมากน้อยไม่เท่ากัน ความยาวก็ต่างกัน ผมกับเพื่อนก็เลยควักหำมารูดกันตรงนั้นเลย ตื่นเต้นสุดๆในชีวิต กลัวเพื่อนข้างนอกมาเคาะก็กลัว กลัวสาวๆจะตื่นมากลางคันก็กลัว แต่ความมันส์ไม่เข้าใครออกใคร ผมรูดอยู่ไม่เกิน 3 นาทีผมก้อเสร็จกิจ น้ำงี้พุ่งใส่ชุดนักเรียนของพวกสาวๆเต็มเลยครับ ก็เลยเอากางเกงในตัวน้อยของสาวๆนั่นแหละเช็ดน้ำให้ตัวเอง ละก็เช็ดให้สาวๆ ที่โดนน้ำเมือกผมกระเด็นใส่จนเกลี้ยงเลยครับ แล้วก็รีบใส่กางเกงในของทั้ง 5 สาวกลับที่เดิม ออกมานั่งกินเหล้ากันต่อสักพัก ก็ขอตัวกลับบ้านไปอาบน้ำจบ ม.3 ทั้งทีมันไม่จบแค่นี้หรอกครับ เพื่อนโทรมาตามครับกำลังอาบน้ำเสร็จเลย (ตอนอาบน้ำนี่ก็รูดไปอีก 2 ยกเพราะภาพ 5 จิ๋มมันติดตาเหลือเกิน) ตอนค่ำมากินเหล้ากันต่ออีกตอนนี้คนไม่เยอะแล้วครับ ประมาณเกือบ 10 คนได้ ตอนนั้นผมไม่มีแฟนหรอกครับ ได้แต่มองพวกเพื่อนๆที่เป็นแฟนกันเค้ากอดจูบกันในวงเหล้า มีผมเศษอยู่คนเดียว แต่ก็ไม่คิดมากหรอกเพราะ 5 สาวเมื่อตอนเย็นนั่นไง กลิ่นจิ๋มยังติดมืออยู่เลยล้างยังไงก็ไม่ค่อยออกเลย ที่วงเหล้าก็กินกันไปคุยกันไปไม่นาน ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซค์คุ้นหูมาจอดหน้าบ้าน ทุกคนกำลังสนุกกันอยู่สิครับ เลยให้ผมออกไปดู อ้อยครับมาคนเดียวด้วย (ปรากฎว่ามีนางฟ้ามาให้ผมแล้วคืนนี้ อ้อยครับคนนี้อยากอึ๊บมานานแล้ว) อ้อยร้องไห้มาบอกผมว่าเพิ่งทะเลาะกับแฟนมาครับ ผมเลยชวนอ้อยไปนั่งที่วงเหล้าก่อน แต่อ้อยบอกว่ายังไม่อยากเจอใครตอนนี้ อ้อยขอร้องให้ผมอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน (ถึงไม่ขอร้องก็อยู่ครับยังไงก็ยัง ดีกว่าไปนั่งตัวคนเดียวในวงเหล้าครับ) ผมไปสำรวจบริเวณบ้านเพื่อนมาตั้งแต่เย็นแล้วรู้ทางหมดแล้วครับ ตรงไหนลับตาดูมาหมด เลยพาอ้อยไปนั่งปรับทุกข์กัน คุยไปคุยมาอ้อยเริ่มใจชื้นขึ้นมาบ้าง ทีนี้ผมเลยลองพูดแซวๆอ้อยดูเห็นว่ายิ้มได้แล้ว เราก็เลยคุยกันเรื่อยเปื่อย ผมก็แกล้งจับมือบ้าง แกล้งกอดบ้าง แกล้งหอมบ้าง โดนบ้างไม่โดนบ้างก็ทำไปเผื่อว่าจะฟลุ๊ก บังเอิญมากๆผมเอาแขนไปโดน หน้าอกอ้อยเข้า อ้อยหยุดเลยทีนี้ผมก็ตกใจเห็นท่าไม่ดีรีบขอโทษอ้อยเป็นการใหญ่ แต่อ้อยกลับเอามือมาอุดปากผมไว้ แล้วเอามืออีกข้างจับมือผมไปแตะหน้าอกเธอ ถึงตอนนี้มีแต่เพียงเสียงลมหายใจของผมกับอ้อยแล้วครับ ผมคลึงเคล้นนมของอ้อยเบาๆ นมของอ้อยขนาดเหมาะมือมากเลย แล้วหน้าของเราสองคนก็ขยับไกล้กันเข้าไปเรื่อย ผมบรรจงจูบไปทั่วใบหน้าเนียนของเธอ เราประกบปากกันอยู่นาน อ้อยนั้นเอาลิ้นเรียวแหลมของเธอมาชอนไชแลกลิ้นกับผมอย่างดูดดื่ม มันเป็นจูบแรกในชีวิตของผมเลย ส่วนมือที่คลึงหน้าอกอยู่นอกเสื้อตอนนี้มันอยู่ข้างในเสื้อยืดตัวจิ๋วซะแล้ว เตรียมพร้อมที่จะปลดบราตัวน้อยเพื่อจะเผยเนินเนื้อขนาดเหมาะมือออกมาแล้ว มือของอ้อยก็ไม่อยู่สุขเช่นกัน ตอนนี้มันคว้านเข้าไปในกางเกงผมเมื่อไหร่ไม่รู้ อ้อยจับท่อนเนื้ออุ่นๆของผมรูดขึ้นลงในกางเกง มันเสียวมากบอกไม่ถูกเลยครับ น้ำหล่อลื่นของผมไหลออกมาตรงปลายหัวเลยครับ อ้อยก็ใช่เล่นถูกผมล้วงกางเกงยีนส์เข้าไปคลึงหอยซะชุ่มไปหมดแล้วตอนนี้ ผมกำลังจะได้ขึ้นสวรรค์ครั้งแรกในชีวิต เสียงตัวขัดขวางความสุขก็แว่วมาแต่ไกล เสียงรถของแฟนอ้อยครับ เราต่างคนต่างรีบใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย ผมก็เดินเข้าทางห้องครัวกลับมานั่งที่เดิมอารมณ์ก็ค้างอยู่ (นึกในใจชีวิตนี้มันจะมีอีกมั๊ยกู) ส่วนอ้อยเดินออกมาอีกทาง แล้วก็ไปยืนคุยกับแฟนอยู่หน้าบ้าน พวกเราเลยลุกจากวงเหล้าออกมายืนดูอ้อยกับแฟนกันหมดเลย อ้อยขอร้องให้พวกเราไปรอในบ้าน ขอคุยกับแฟนตามลำพัง เราก็ไปนั่งกันต่อ เวลามันผ่านไปได้ประมาณ 1 ชั่วโมง อ้อยวิ่งร้องไห้เข้ามากอดผมเลยครับ บอกว่าเลิกกับแฟนแล้ว ส่วนไอ้แฟนของอ้อยก็ขับรถกลับไป อ้อยร้องไห้อยู่พักนึงก็ยกเหล้าซดเอาๆแล้วก็เมาไปก่อนเพื่อนเลยครับ ผมอีกแล้วครับคอยบริการทำให้ทุกอย่าง ขนาดไปฉี่ครับผมเป็นคนถอดกางเกงให้ ได้เห็นผู้หญิงฉี่ต่อหน้าต่อตาก็คราวนี้ล่ะ มันก็เลยแข็งอีกแล้ว ตอนอ้อยนั่งฉี่อยู่ผมก็เลยงัดออกมาว่าจะให้อมซะหน่อย แต่อ้อยบอกว่าไม่เคยอมผมเลยเก็บเข้าฝักไป แต่งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา ทุกคนเมากันแล้วแยกย้ายกลับกันไป เจ้าของบ้านที่จัดปาร์ตี้มันเลยฝากบ้านไว้กับผมเพราะมันต้องไปส่งแฟนกลับบ้าน ทีนี้ล่ะเหลือกันแค่ 2 คนเอง ผมกับอ้อย พอรถเพื่อนพ้นประตูเท่านั้นแหละ ผมพาอ้อยไปอาบน้ำเลยครับทีนี้เลยเห็นจะๆ ทุกซอกทุกมุมของความสาวเลย เราอาบน้ำด้วยกัน เปลี่ยนกันถูหลัง โดยอ้อยถูให้ผมก่อนถูไปถูมาก็เอื้อมมือมารูดท่อนเนื้อของผมซะเกือบเสร็จเลยครับ ผมบอกอ้อยว่าพอก่อนๆ ผมก็เลยถูหลังให้อ้อยบ้าง ทีนี้เอาบ้างสิครับทำเราน้ำเกือบแตก ผมเอื้อมมือไปลูบไล้อ้อยทั้งนมทั้งหอยฟอกซะเอี่ยมเลยครับ อ้อยครางไม่ได้ศัพท์เลยครับ ผมเห็นว่าสบู่มันลื่นๆอยู่เลยรั้งเอวอ้อยไว้ จ่อท่อนสวรรค์จากทางด้านหลังกดพรวดทีเดียวมิดลำ อ้อยถึงกับสดุ้งหอยตัวเขื่องของอ้อยก็ตอดตุ๊บๆเป็นระยะ ผมก็เริ่มซอยช้าไปได้ไม่กี่วินาทีเท่านั้นเองครับน้ำจะแตกให้ได้ ผมเลยดึงออกมาบดๆกับร่องก้นงอนงามของอ้อยจนเสร็จยกแรกไป พออาบน้ำเสร็จไม่ต้องมาลีลาแล้วตอนนี้ ผมก็เริ่มเลยโดยการจับอ้อยถ่างขาหอยตัวเขื่องสีแดงก็อ้าออก (ไฟห้องก็ไม่ทันปิดเห็นกันจะๆครับงานนี้)สวยมากเลยครับผมก้มลงใช้ลิ้นแหวกสาหร่ายบางๆที่คลุมอยู่ ผมดูดเลียหอยอยู่นานอ้อยก็ทั้งร่อนทั้งเด้งบิดสะโพกเร่าๆ อ้อยเกร็งแล้วกระตุก 3-4 ครั้งครางเสียงหลงเลย ในที่สุดก็แตกคาปากผมไป 1 ยก ผมยังติดใจหอยอยู่ก็ ดูด,เลีย,แยง,บี้ หอยจนอ้อยต้องลุกขึ้นนั่งแล้วดึงผมไปคร่อมเธอ พอเธอคว้าของผมได้เท่านั้น เธอก็จับไปจ่อเลยเธอบอกว่าอ้อยไม่เจ็บหรอกเอาแรงๆเลยนะ ผมมันครั้งแรกกลัวอ้อยจะเจ็บเลยค่อยๆกดทีละนิดละนิด ที่ไหนได้อ้อยเอาขามาเกี่ยวเอวผมแล้วกดพรวดเดียว ผมเห็นอ้อยทำหน้าได้อารมณ์มากผมก็กระแทกซะสุดๆเลยครับ ของสำคัญถูกันไปมาเสียวสุดๆไม่นานอ้อยก็เสร็จไปก่อนอีกครั้ง ผมก็เร่งซอยตามไปติดๆ เสียงครางงี้ดังลั่นบ้านเลย พอไกล้เสร็จผมก้อขอเอาออกในปากอ้อย อ้อยไม่ว่าไอะไรผมดึงท่อนสวรรค์เข้าไปปล่อยน้ำเมือกในปากอ้อย อ้อยถึงกับสำลักเพราะน้ำของผมมันเยอะมากแล้วอ้อยก็ไม่เคยมาก่อน ผมก็ไปเอาลูกอมในกระเป๋ากางเกงมาให้อมคลายอาการสำลัก แล้วเราก็นอนกอดกันในผ้าห่ม ผมกับอ้อยก็ทั้งอายทั้งตกใจเมื่อเพื่อนผมเดินมาตบมือ "แปะๆ" พร้อมกับพูดว่า "หนังสดของมึงนี่โคตรมันส์เลยว่ะ เดี๋ยวคืนนี้กูให้มึงใช้ห้องนี้เต็มที่เลยนะ กูจะไปนอนห้องพ่อกู" สรุปก้อทั้งคืนนั้นทั้งคืนเลยครับ 5 ยกอ่วมเลยกลับบ้านแทบไม่ถูก ผมยังจำอ้อยไม่มีวันลืม ที่เล่ามาทั้งหมดนี่เป็นเรื่องราวแค่ครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิตระหว่างผมกับอ้อย จากวันนั้นผมไปหาอ้อยอีกที่บ้าน อ้อยบอกผมว่าอ้อยรักผมจะเก็บผมไว้ในความทรงจำที่ดีๆ ดีกว่า ไม่อยากจะคบกันแล้วพอเลิกกันก็มองหน้าไม่ติด ผมก็มีแค่นี้ครับ คราวหน้าจะหามาใหม่อีกครับ&   ดูรูปโป๊คนแก่ฝรั่งหนังเอากันร่นเก่าเงี่ยน ช่วย ตัว เองคลิปxxxเย็ดสาวงทอมอ่านเรื่องเสียวาแอบ ส่อง ใต้ กระโปรง สาวดูหนังโปะออนไล หนุ่มสาวเอากันหลังร้านกาแฟ ดูหนังโปะออนไล ดูหนังโปะออนไล

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21