ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้ง x ไทยออนไล  (อ่าน 323 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หน้ง x ไทยออนไล
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:38:23 AM »
หน้ง x ไทยออนไล โหลดฟรีหนังโป๋ไทย หน้ง x ไทยออนไล หน้ง x ไทยออนไลเรื่องเกิดจากเข้ามาอ่านเรื่องเกี่ยวกับครอบครัวในนี้แหละ ก็เลยคิดว่า บ้านข้างๆถ้าได้อ่านคิดว่า ลูกอาจจะเย็ดแม่แน่ๆเลย บ้านข้างๆผม มีแม่ลูกคู่หนึ่งอาศัยอยู่ด้วยกัน แม่อายุประมาณ 45 ปี ลูก 23 ปี แม่ทำงานเป็นลูกจ้างร้านขายต้นไม้ ลูกชาย เป็นทหาร อยู่ ชลบุรี กลับบ้าน ประมาณ สามเดือนครั้ง จริงแล้ว ผมเองอยากจะเย็ดเอง แต่ ติดที่ แฟน อยู่ที่บ้านตลอด แม่ เป็นแม่หมายหย่าร้าง มีลูกชายคนเดียว เอาแต่ใจตัวเอง มาก แม่จะชอบมารดน้ำต้นไม้ที่ข้างบ้านผมประจำ เช้า เย็น มีอยู่ครังหนึ่ง จำได้เช้าวันเสาร์ ผมเรียกเขาว่าพี่ พี่เขาไปออกกำลังกาย ปั่นจักรยาน ใส่กางเกงจักรยาน แล้วมารถน้ำต้นไม้ที่รั้วข้างบ้านผมเดินมาทักทายด้วย ผมใส่กางเกงขาสั้น(นอน) เดินไปคุยกับแก มองเห็น โหนกหี ที่ใส่กางเกงจักรยาน ใหญ่มาก ผมเอง ควยลุกแล้วก็ปล่อยให้มันลุกไป ก็คุยกันต่อไป แกคงสังเกตเห็นควยผมแน่นเลย ดูจากภายนอก หี น่าจะใหญ่น่าดูเลย คงไม่ได้ถูกเย็ดมานานแน่ๆผมก็เลยคิดแผน ว่าจะทำอย่างไร ให้แม่ลูกคู่นี้เย็ดกัน ผมใช้วิธีเขียนจดหมายถึงแก ในเนื้อความจดหมายอธิบายถึงหญิงม่ายคนหนึ่งอยู่กับลูกชาย 2 คน ลูกชาย มีแฟน และ พาแฟน มาที่บ้าน แล้ว เย็ดกันที่โซฟา ห้องรับแขก แม่ตื่นขึ้นมา เห็นเข้าพอดี แต่ลูกไม่รู้ตัว ทำให้ตัวเองมีความต้องการ มาก วันหลัง ก็เลย วางแผนเพื่อจะเย็ดลูกชายตัวเอง (ในจดหมายที่ผมเขียนไปหานะ) โดยบอกขั้นตอนอย่างละเอียดว่า จะยั่วอย่างไร เช่น นั่งดูทีวี แหก ขา มากๆและใส่กางเกง รัดๆ ไม่ใส่ กางเกงใน ให้มองเห็นรูปหี ชัดๆ (ช่วงเวลาก่อนนอน) หรือ นุ่ง กระโจมอก ใช้ผ้าเช็ดตัวผืนน้อยๆ ให้มองเกือบเห็นเนิน และพยายามนั่งไขว้ห้าง บ่อยๆ ในเนื้อความของจดหมายก็บรรยายว่า ผู้หญิงคนนั้น ก็มีความสัมพันธ์กับลูก ได้เย็ดกันจนทุกวันนี้ (เนื้อเรื่องในจดหมายละเอียดมากๆที่เขียนไปให้พี่เขาอ่านนะ) ผมไปกรุงเทพแล้วก็ส่งจดหมายมาหาแก เฝ้าสังเกตุว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง จดหมายมาส่งครับ และแกก็เปิดอ่าน หลายวันต่อมา ลูกชายแกก็กลับมาบ้าน และ ผมก็เฝ้าสังเกตุว่าเหตุการณ์จะเป็นอย่างไร ช่วงเย็นของวันหนึ่ง พี่เขาและลูกชายขี่ จจย. ไปตลาดนัด ลูกเป็นคนขับ แม่ซ้อน แม่นั่งชิดกันมากอย่างกับแฟนกันเลย แสดงว่ามีพัฒนาการ (คิดเองนะ) ขากลับ แม่ขับลูกซ้อน ลูกชาย นั่งชิดติดกันมากๆเลยครับมือก็โอบเอว ในบริเวณต้นขา พี่เขาใส่กางเกงจักรยาน สีดำ คิดแล้วเสียวควยมากๆเลย เหตูการณ์ต่อมาตอนเช้า (คิดว่าเมื่อคืนคงได้เย็ดกันเรียบร้อยแล้ว)คือ อย่างนี้ครับ บ้านที่ผมอยู่ ห้องนอนของผม จะติดกับห้องครัวของพี่เขาแต่ก็กั้นด้วยยิบซั่มบอร์ด ได้ยินแต่เสียงแต่ไม่เห็นคน ทุกเช้า พี่คนนี้จะมาทำกับข้าวทุกวัน วันนี้ก็เช่นกัน ตื่นขึ้น มาทำกับข้าว ผมได้ยินเสียง แม่ลูกคุยกัน"แม่ครับ .... ผมมีความสุขมากเลยครับ เมื่อคืน""แม่ก็มีมาก แม่ไม่ผิดใช้ไหม ""ไม่ ผิด ครับแม่""ผมต่างหากที่ ผิด""อย่า ไม่ เอา เดี๋ยว น้ำมัน ในกะทะจะ ลวก ""ก็ ผม ยัง คิด ถึงแม่ นิ ครับ ผมขอ ทั้งชุดนอน ขอด้านหลังนะครับแม่ ซีด ดดดดด.."ผมแนบหูฟังกับ ฝารั้ว มือผม จับควยตัวเอง แข็ง เต็มที่เลยครับ โอ้ย เสียว ควยจัง เลย (ร้องในใจ)ผมได้ยินเสียง เคาเตอร์ ที่ติดรั้วบ้านผม สั่นไหว และเสียงหอบหายใจ ของ แม่ลูก อยู่ เป็นระยะๆ ผมเอง ก็ น้ำแตกไปแล้วครับตั้งแต่ นั้นมา เวลาที่ลูกชายพี่เขามา ก็จะ ปิดไฟ หัวค่ำ ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆ ซ้อน จยย. ก็เกาะเอวกัน ตลอดเลย ผมคิดว่า แผนที่ผมวางไว้ ได้สำเร็จแล้วหาก มีบ้านข้างๆ เป็น เช่นเดียวกับ ข้างบ้าน ผม ลอง ดูซิ ครับ รับรอง เห็น หน้า แม่ลูก คู่ นี้เมื่อ ไร ควยแข็ง ทุก ที อยากจะถาม ว่า เย็ดกัน มันไหมครับเย็ดสาวใช้พม่า เรื่องเสียวหีวัยรุ่นฝรั่งสาวไทยเจอควยใหญ่ร้องลั่นเรื่องเล่าเสียวเสียสาวเด็กน้อยชักว่าว  เล่าเสียวหนังโป้เปิดซิงเด็กไทยม。ต้นxxxcomมาถึงก็ไม่เสียเวลาละนะจะเล่าแต่เนื้อๆ ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งเพื่อนผมคนเนี้ยนะมันเล่นทั้งยา กินทั้งเล่า คือมันเอาทุกอย่างที่เลวๆนะ แต่ผมก็ทุกอย่างเหมื่อนกันแต่ยกเว้นยา ยังไงก็ไม่ยุ่ง แล้วมาถึงวันหนึ่งเพื่อนผมมันบอกว่ามันจะพาผมไปกินเหล่าที่ คอนโดเพื่อนมัน ผมก็ไป แต่พอไปถึงผมต้องตลึง พระเจ้า มีเด็กนักศึกษา ม.ปลาย เด็กพาณิชย์ผู้หญิงทั้งหมด 9 คน และผู้ชาย 3 คนรวมผมด้วยพอผมเข้าไปมันก็แนะนำให้ผมรู้จักทุกคนแต่ละคนไม่น่ารัก ก็โตรดน่ารัก มันบอกว่าเสียงดังได้เต็มที่เพราะห้องมันเป็นห้องเก็บเสียง (ลูกคนรวยมาก ก็เลยพาพวกผมสบายไปด้วย) พอถึงเวลาผมก็ถามว่าใหนละสุราที่มึงบอกมันก็ย้อนมาว่าไอ้โง่กูพามึงมาเป็นเพื่อนเนี่ยมันปาตี้ยาเว้ย ผมก็งงเล็กน้อยแต่ก็ไม่โมโหเพราะสาวๆ ทั้งนั้นเลย แล้วไอ้เจ้าของห้องก็เข้าไปในห้องน้ำแล้วออกมาพร้อมกับยาเกือบจะทุกประเภท และแล้วพวกเธอนารีทั้ง 9 และไอ้เวรอีก 2 ก็เสพกันอย่างสำราญได้สักพักหนึ่ง คนที่พอมีสติที่เล่นไม่มากก็กลับบ้าน จนเหลือนารีอยู่ 4 คน ผมผู้ที่มีสติครบถ้วนก็เริ่มจะรู้แล้วว่าต่อไปจะเป็นรายการอะไร แน่นอนครับ มั่วเซ็กส์ เพื่อนผมทั้งสองคนมันเอาเข้าห้องนอนไปทั้งคู้ทีนี้ก็เหลืออีกสองกับผมอีกหนึ่งตอนนี้ผมคิดไปใกลแล้ว เธอทั้งคู้น่ารักมาก ขาว นมกำลังดี เอวบาง ปากนิดจมูกหน่อย สู.ประมาณ 165 ทั้งคู่เลย แต่อีกคนหนึ่งดูแล้วจะผ่านศึกมามาก แต่แล้วเธอทั้งคู้ก็ขยับเข้ามาถามผมว่าอยากรึเปล่าแต่ผมไม่ตอบ(ลืมบอกไปว่าชื่ออะไร คนที่ถามชื่อ กิ๊กค่อยข้างช้ำชองและอีกคนหนึ่งชื่อกวาง ดูไร้เดียงสาอยู่เลย มาลองยาครั้งแรกด้วย)พอผมไม่ตอบเธอก็จับมือผม ผมไม่ไหวแล้วผมจูบเธออย่างไม่ลืมหูลืมตาเธอแรกลิ้นกับผมเธอเก่งจริงๆ ส่วนมือผมก็ทั้งล้วงทั้งบีบเธอครางเบาๆ ผมก็เลยค่อยถอดเสื้อเธอออกแล้วผใกก้มลงไซ้ที่หน้าท้อง ค่อยขึ้นมาที่หัวนมของเธอเธอีบมือผมแน่นเพราะความเสียวผมก็เลยถลกกระโปรงเธอขึ้นแล้วค่อยเอามือล้งผ่านขอบกางเกงในสีชมพูไปจนถึงติ่งของเธอพอผมเอานิ้วแหย่เข้าไปเธอก็ครางเสียงดังพร้อมกับแอ่นนมที่มีหัวนมสีชมพูของเธอขึ้นมาผมจึงเอาลิ้นตะหวัดที่หัวนมจนผมทนไม่ไหวกำลังจะเอา ถ่อนเอ็นยัดเข้าไปเธอก็บอกว่าเดี๋ยวก่อนผมรู้สึกเสียอารมณ์เล็กน้อย แล้วเธอก็หันไปพูดกับกวางที่นั้งดูอย่างตาสรึมสรือว่า กวางจะรองรึเปล่าจะได้รู้ว่าครั้งแรกเป็นยังไง สุดยอดครับกวางยังซิงอยู่ผมแอมยิ้ม กวางก็เลยคลานเข้ามา กิ๊กบอกให้กวางถอดเสื้อผ้าออกกวางก็ถอด ผมเห็นหัวนมสีชมพู อกขาวๆ ที่โหนกของกวางมีขนเพียงเล็กน้อยสุดยอดผมเลยดึงมือกวางมานอนผมจูบปากกวาง ดูดหัวนมของกวางส่วนกิ๊กก็นั้งเกี่ยวเบ็ดตาม สักพักผมก็เลยเอาถ่อนเอ็นมาถูที่จิ๋มของกวาง กวางครางขึ้นมาทำให้ผมเสียวมากขึ้น ผมจึงค่อยยัดเข้าไปกวางร้องบอกว่าเจ็บ จิ๋มของกวางมันรัดแน่นมากผมจึงค่อยขยับเข้าออกเพราะกลัวกวางเจ็บแต่สักพักเสียงที่เคยร้องว่าเจ็บกลับกลายเป็นเสียงครวนครางที่ปลุกเร้าอารมณ์อย่างมาก กิ๊กคงจะทนมไหวเธอมาให้ผมเกี่ยวให้ ตอนนี้นิ้วผมอยู่ที่จิ๋มกิ๊ก ปากผมอยู่ที่ปากของกวางและถ่อนเอ็นของผมอยู่ที่จิ๋มของกวาง เสียงครางของเธอทั้งสองทำให้ผมทนไม่ใหวจะแตกแล้วกิ๊กบอกให้ผมเอามาแตกข้างนอก ผมจึงชักออกมาไว่ที่ปากของกวางกวางเธออมของผมน้ำจึงแต้ในปากกวางแต่กิ๊กก็มาคว้าของผมไปอมแทนกวางกฺกรูดขึ้นรูดลงจนผมเสร็จผมและเธอทั้งสองจึงไปอาบน้ำพร้อมกัน 3 คน แล้วผมก็ได้อีก 1 ยก หลังจากนั้นเมื่อมีงานแบบนี้ทีไรผมก็ไปร่วมด้วยทุกที แต่แน่นอนผมไม่ได้ไปเล่นยาแต่ผมไปเพราะสาวๆ ครับ ยังมีเด็ดกว่านี้อีกไว้ว่างเมื่อไหร่จะมาเล่าให้ฟังคราวหลังaids sure&   ดูหนังrใต้กระโปรงเวปหนังโป๊เด็กไทยภาพโป๊สาวญี่ปุ่นหนังออนไลน์ ข่มขืนวีดีโอคนกำลังเย็ดหีใหญ่กันเล่าเรื่องเสียวกับคุณนายหน้ง x ไทยออนไล เรื่องเสียวแฟนเราเย็ดกับเพื่อนแฟน หน้ง x ไทยออนไล หน้ง x ไทยออนไล

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21