ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดแนท  (อ่าน 302 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดแนท
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:01:26 AM »
เย็ดแนท หนังโป้อวบอ้วน เย็ดแนท เย็ดแนทเรื่องนี้เกิดขึ้นประมาณ 3ปีมาแล้วครับสมัยตอนที่ผมเรียนอยู่มหาลัย ผมเข้ามาเรียนและเช่าห้องอยู่คนเดียวผมก็ต้องหาห้องเช่าราคาถูกเพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายและก็ต้องหาที่อยู่ใกล้กับมหาลัยด้วย จนผมได้เจอห้องเช่าอยู่ที่หนึ่งถูกใจผมมากคือราคาไม่แพง ประมาณ 1000 บาทและที่สำคัญคืออยู่ใกล้มหาลัยด้วยนั่งรถเมล์ไม่กี่ป้ายก็ถึงแล้ว แต่ที่น่าเบื่อก็คือบรรยากาศรอบๆด้านมันเหมือนอยู่ในชุมชนแออัด มีทั้งวัยรุ่นมั่วยา หญิง-กระเทยขายบริการพวกแม่ค้าปากตลาด บางวันก็ได้ยินเสียงด่ากันแต่เช้า หรือหนักหน่อยก็เห็นตำรวจวิ่งไล่จับพวกค้ายาแต่ผมก็ต้องทนอยู่ อยู่ไปนานๆก็เริ่มชินกับบรรยากาศรอบด้านจนผมเริ่มมีเพื่อนบ้านก็เป็นพวกกระเทยและหญิงขายบริการแถวๆนั้นแหล่ะครับแต่ผมก็ไม่ได้คิดที่จะไปเย็ดหรือซื้อบริการเลยเพราะส่วนมากหน้าตาไม่ใช่สเป๊กของผมเลย บางคนมีอายุ รูปร่างอ้วน ผิวดำ หรือหนักสุดผู้หญิงบางคนรูปร่างขี้ยามากๆก็ไปขายบริการแต่ผมขอไม่เปิดเผยสถานที่นะครับ เพราะแถวในกทม.ก็มีไม่กี่ที่แต่เรื่องของผมมันเกิดขึ้นก็มีอยู่ว่า ช่วงนั้นใกล้สิ้นปีแถวบ้านก็จะจัดงานเลี้ยงปีใหม่กันบางคนก็นั้งกินเหล้ากันหน้าบ้าน ส่วนผมต้องรีบปั่นรายงานเพื่อให้เสร็จทันส่งอาจารย์เลยไม่ได้ออกไปสังสรรค์ ประมาณ 4ทุ่มก็มีเสียงเคาะประตูห้องผมผมก็เดินไปเปิดประตูดูว่าใครเปิดออกมาก็เจอภาพพี่เจี๊ยบที่มีเพื่อนๆแกคอยพยุงร่างแกอยู่สภาพพี่เจี๊ยบตอนนี้เมาแทบจะไม่รู้สึกตัวเลย ผมเลยถามว่า อ้าว!!นี่พี่เจี๊ยบเค้าเป็นอะไร เพื่อนแกเลยบอกว่า มันเมาน่ะสิเสือกกินซะเยอะ เอ่อๆพี่จะไปทำงานแล้ว พี่ฝากมันนอนที่ห้องนี้ก่อนละกันตอนเช้าจะมารับ ตอนนั้นผมก็ งงๆ คิดอะไรไม่ถูก ก็เลยพยุงแกมานอนที่เตียง พี่เจี๊ยบแกก็มีอาชีพขายบริการครับ ด้วยความที่แกต้องเลี้ยงลูกที่กำลังเรียนกับแม่แกเลยต้องทำอาชีพนี้ แต่พี่เจี๊ยบจะดูออกขี้ยาด้วยครับ รูปร่างผอมๆ แต่มีหน้าอกผิวออกดำแดง ถ้านึกไม่ออกนึกถึงนางเอกหนังโป๊ของไทยที่ฝรั่งชอบหิวมาเย็ดได้ครับรูปร่างคล้ายๆกัน ผมก็มองรูปร่างพี่เจี๊ยบที่นอนไม่ค่อยได้สติในใจมันก็เริ่มอยากจะคิดไม่ดีไม่ร้ายกับเรือนร่างของเธอ เพราะถ้าผมทำอะไรลงไปก็ไม่มีใครรู้และยิ่งเธอมีอาชีพขายบริการด้วยมันก็น่าจะเป็นเรื่องปกติ ผมเลยเดินไปล็อกห้องปิดหน้าต่างให้เรียบร้อยและเดินมานั่งใกล้พี่เจี๊ยบ ผมเรียกชื่อแกเบาๆ แกก็เงียบ แสดงว่าเมามากๆในใจผมแค่คิดจะดูนมกับหีแกเท่านั้น ไอ้ความอยากจะเย็ดมันก็อยากแต่ก็ไม่กล้าด้วยและที่สำคัญผมไม่มีถุงยาง ผมค่อยเอาจมูกมาหอมที่แก้มพี่เจี๊ยบเบาๆแต่กลิ่นเหล้ากับบุหรี่ที่สอดใส มันฉุนมากครับ แต่ผมก็หอมไล่จากแก้ม มาปากแล้วลองแลกลิ้นกับแกตอนนี้พี่เจี๊ยบนอนนิ่งมากๆครับ ผมแลกลิ้นไปสักพักก็มาไซส์ที่ต้นคอต้นคอพี่เจี๊ยบมีรอยดูดเป็นจ้ำๆสีแดงๆ แกคงโดนแขกที่เย็ดหีแกดูดมาแน่ๆผมก็เอาบางดูดที่ต้นคอของพี่เจี๊ยบ ส่วนมือของผมก็บีบที่นมของแก ผมถลกเสื้อสายเดี่ยวสีดำของแกขึ้นเผยให้เห็นเนินนมคล้ำๆทั้ง2ข้างอย่างชัดเจนที่สำคัญแก่ไม่ได้ใส่ยกทรงด้วยครับตอนนั้นควยของผมมันแข็งโด่มากๆครับ ผมเลยถอดเสื้อผ้าของผมออกจนหมด หัวนมแกขึ้นเป็น เรื่องเสียว เกย์ พ่อคลิปโป๊เปิดซิงอ่านการ์ตูน โป้ออนไลน์ดู หนัง โป๊ ออ น ไลหนัง คลิป sex ฝรั่งหนัง โป๊ ญี่ปุ่น ฟรี videoรุมเย่อเพื่อน ม.ปลาย ไม่รู้ขําอะไรกันนหลุด น้องแอม เด็ก กศน โดนปี้ที่บ้านแฟนนักศึกษา มช เมายาแล้วเงี่ยนล่อกัน มันส์ม.3 เนื้อ นม ไข่ โดนควยใหญ่ ปิดหน้าใหญ่เลยหลุด เด็กบ้าน เมืองสิงห์...หลุด นักศึกษา ค่าตัว 800ล่อนักศึกษา ขาแรดประจําวิทยาลัยม.ปลาย โดนบังคับให้โชว์จิ๋มหลุด ราชภัฎ หอยใหญ่โดนใส่เต็มแรง18upclub.com เรื่องเสียว ลักหลับเมียเพื่อนหี นิสิตนุ่งสั้นโดจินเย็ดแม่ลูกอ่อนโดจิน แม่โดนเยสดูคลิปโป้ฟรีไม่ต้องโหลดดูรูปภาพโป้ของนักศึกษาของไทยเย็ดแนท รูป โป๊ ทาง บ้าน เย็ดแนท เย็ดแนท

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21