ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดฝรั่ง  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดฝรั่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:01:52 AM »
เย็ดฝรั่ง อย่าซนเดียวแม่สอน เย็ดฝรั่ง เย็ดฝรั่งสวัสดีครับ doc ครับ  ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยมีเรื่องใหม่ๆมาให้อ่านกันเรื่องนี้ผมไม่ได้ทำหรอกครับ  และไม่มีวันทำแน่ๆ  แค่จะเล่าให้ฟัง  เผื่อจะได้ระวังกันไว้บ้าง  ช่วงที่น้ำท่วมอย่างนี้....เรื่องมันมีอยู่ว่า  แถวบ้านผมน้ำท่วมครับ  ท่วมประมาณเกือบ2เมตร  ต้องพายเรือกันออกมา  เพื่อรับของช่วยเหลือผมผ่านบ้านหลังหนึ่ง  เป็นบ้านสองชั้น  เจ้าของบ้านเป็นผู้หญิงอายุประมาณยี่สิบต้นๆ ผิวขาว  นมใหญ่  ตูดอวบ  เห็นแล้วอยาก...เธอเพิ่งย้ายมาใหม่ๆ  ผมเลยยังไม่ได้รู้จักกันวันนั้นผมพายเรือไปเอาของมาให้เธอด้วย  เพราะรู้ว่าเธอไม่มีเรือ  รถของเธอก็ท่วมมิดไปแล้ว  และถ้าผมชวนให้นั่งเรือไปเอาของด้วยกัน  เธอก็คงไม่กล้าไป  เพราะยังไม่รู้จักกัน  ผมพายเรือออกไปประมาณเก้าโมง  ไปถึงรอรับของอีก  พอกลับพาถึงก็ประมาณเกือบสองทุ่ม  ผมพายเรือไม่เก่ง  เพราะไม่เคยพาย  นี่ก็เพิ่งหัดพายไม่มีใบขับขี่เรือหรอกครับ  ผมพายเรือมาที่บ้านเธอที่หน้าต่างชั้นสอง  กะว่าจะส่งของให้ทางระเบียง  นึกแปลกใจที่เห็นเรืออีกลำผูกอยู่ที่ระเบียง  เธอซื้อเรือมาตั้งแต่เมื่อไหร่  ตอนนั้นไฟฟ้าเขาตัดหมดแล้ว  ก็เลยมืดมาก  ผมได้ยินเสียงเธอร้องแปลกๆ  มีเสียงผู้ชายด้วย  ไม่แน่ใจว่าต้องการความช่วยเหลือหรืออะไร  ตัดสินใจเทียบเรือไปริมหน้าต่าง  แล้วก็แอบดู โดยที่ปิดไฟฉาย  พอตาเริ่มชินกับความมืด  และวันนั้นฝนก็ไม่ตก  มีแสงจันทร์พอให้ผมได้เห็น  ผมใจเต้นเร็วมาก  เมื่อเห็นภาพตรงหน้าหญิงสาวคนที่ผมว่า  เธอในสภาพเปลือยกายนอนแผ่หราอยู่ที่ชั้นสองของบ้าน  มีผู้ชายสี่คนล้อมอยู่  คนหนึ่งมีปืนด้วย  อีกคนก็มีมีด  พวกมันสวมเสื้อ  แต่ไม่สวมกางเกง  แต่ละคนควยแข็งเด่  ชี้หน้าเธอกูบอกให้มึงอมควยกู  ได้ยินมั้ยอีดอก  มันไม่พูดเปล่า  ยังจิกหัวลากเธอมาใกล้  เอาหน้าเธอมาจ่อที่ควย  มันบีบจมูกจนเธออ้าปาก  แล้วก็ส่งควยเข้าปากเธอ  มันจิกผมกระชากชักควยเข้าๆออกๆ  เสียงเธอร้องอ๊อกๆ  เวลามันกระทุ้งควยมันเข้าคอเธออีกคนหนึ่งจับเธอคร่อมทับ  เอาควยมันกระเด้าเข้าหีเธอ  แต่เธอไม่ยอม  ทั้งบิดส่าย  ปากก็ร้องอู้อี้  มันก็เลยโอบด้านหลังโน้มเธอลงมาใกล้ๆ  มันอ้าปากอมหัวนมเธอ  มือที่ว่างก็ขยำนมเธออย่างเมามัน  ผมเห็นนมอวบใหญ่ของเธอ  ก็อดรู้สึกเงียนไม่ได้  อยากเลียอยากดูดจริงๆ  เพื่อนมันอีกคน  เข้ามายึดสะโพกไว้  แล้วก็เลียหีเธออย่างอร่อย  เสียงมันครางอย่างสะใจเลย  แม่งเหี้ยเอ๊ย  หีแม่งอย่างสดเลย  อีเหี้ย  กูจะเลียให้น้ำมึงแตกเป็นทำนบพังเลยอีสัตว์   ตอนนี้เธอคงเงี่ยนล่ะครับ  ผมว่า  เพราะเธอส่ายตูดแอ่นรับการเลียของไอ้โจร  แถมไอ้คนที่ให้อมควยมันยังว่า  อีดอก  เงี่ยนหรือมึง  ดูดควยกูจ๊วบๆเลยนะอีร่านโอ๊ะ...สัตว์  กูแตกแล้ว  อีเหี้ย มึงดูดน้ำเงี่ยนกูให้หมด  ไม่งั่นกูกรีดหน้ามึงและแน่ๆ  เลียหัวควยด้วยสิมึง  ไง  น้ำเงี่ยนกู  รสชาดดีถูกใจมึงมั้ยพอมันถอนควยออกจากปาก  เธอร้องว่า  ของร้องล่ะ  อย่าทำชั้นเลย  ชั้น...อ๊าว์...ซี๊ด...อึ็ยย์...อย่..อย่า  ฮื้อ...ซี๊ด  เสียงเธอครางอย่างเงี่ยนเลยครับ  ขนาดผมดูเฉยๆยังเงี่ยนซะควยแข็ง  แล้วพวกโจร..ไอ้คนที่เลียมั้นขยับตัวขึ้นทับด้านบน  คงจะกะเย็ดท่าหมาสิ  มันไม่รอช้าอาศัยจังหวะเธอเงี่ยน  ก็สวมควยลงหีสดๆที่มันว่า  มันกดลงช้าๆเหมือนขยับให้ได้องศาเหมะๆ ก่อนจะกดพรวดเดียวมิดด้าม  เธอร้องอ๊าว์....ดังเชียวครับ  อีกคนมันคงกลัวคนได้ยินก็เลยมายืนข้างหน้าเธอ  อมควยกูสิอีเหี้ย  เสือกร้องทำเหี้ยอะไร  มันพูดพร้อมทั้งเอาควยมันถูไถตามใบหน้าของเธอไอ้คนที่กำลังเย็ด  มันก็ซอยอย่างเอาเป็นเอาตาย  แบบว่าจัดหนักครับ  เสียงดังปั๊กๆๆๆๆๆๆๆ   ตัวเธองี้สั่นตามแรงกระเด้าควยของมันเลย  ผมเห็นนมเธอส่ายไปมา  ให้ตายสิ  แม่งอยากดูดอยากกัด  อยากขยำให้สะใจ  แต่มีคนทำแทนแล้วครับ  โจรอีกคนที่อยู่ข้างล่าง  มันขยำจนแทบแหลก เฮ้ย  เปลี่ยนกันมั่งสิวะ  กูเงี่ยนนะโว๊ย  โจรคนที่สี่ที่รออยู่มันว่า  แล้วพวกมันก็เปลี่ยนกัน  คนที่เย็ดท่าหมามันลงมาอยู่ข้างล่าง  เธอนอนคว่ำหน้าทับมัน  มันอ้าปากอมหัวนม  กัดดึงด้วย  อย่า...อย่ากัด..อุ๊ย..เจ็บนะ  ซี๊ดๆๆ  มันยึดสะโพก  และแหวกหีสวมทับควยมัน  เธอรีบยันตัวลุกขึ้น  แต่พวกมันอีกคนกดไว้  แล้วจับเธอสวมหีลงบนควยอีกครัง  ไอ้คนที่นอนข้างล่างมันยึดสะโพกไว้  และกระแทกลงมาดังอั๊กๆๆๆ  เธอบิดส่ายตัวเกร็งเชียวครับ  อีกสองคนก็ช่วยกันขยำดูดนมที่กระเพื่อมตามแรงเย็ดของมัน  ไอ้คนที่ให้ดูดควยคนที่สองมันคงอารมณ์ค้าง  ก็เลยจิกผมเธอให้หันหน้ามาแล้วก็ยัดควยเข้าปากอีกรอบ  ตอนนี้เธออยู่ในสภาพนั่งกระเด้าควยโจรคนหนึ่ง  อมดูดควยอีกคนหนึ่ง  ในมือกำรูดสองควยของไอ้โจรที่ขยำ ดูดกัดนมเธออย่างกับจะให้นมแหลก  หัวนมหลุดคาปากมันออกมา  เสียงพวกโจรมันครางกันระงมด้วยความเงี่ยน  อืม...อีดอก  อีกะหรี่  เย็ดมันจริงๆเลยมึง  อีเหี้ย เดี๋ยวคืนนี้พวกกูจัดหนักให้มึงแน่ๆ  พวกมันครางกันสะใจสักพักก็ร้องดังลั่นเสียงเหมือนสัตว์  ผมว่าสัตว์นรก  ส่วนเธอก็เกร็งสุดตัวร้องในลำคอเสียงดัง  พอมันเอาควยออกมากันแล้ว  เธอนอนแผ่เลยครับ  แต่พวกเดนคนยังไม่หยุด  มันจับเธอนอนหงาย  ยกขาเธอพาดถึงบ่าแล้วก็กดควยลง  กระแทกดังปึ๊ก..ผมได้ยินชัด  เสียงเธอร้อง เอ๊วววว...ดังลั่น  แล้วมันก็ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าอย่างหนักหน่วง เสียงเพื่อนมันเชียร์กัน อย่างไม่กลัวใครได้ยิน  มันกระแทกทุกมุมเลยครับ  กระเด้าซ้ายทีขวาที  ควงบ้าง  อัดสุดทุกเม็ด  เธอร้อง อ๊าว์ๆๆ..เอ๊วๆๆๆ....อู๊ยยยย...ซี๊ด...  อย่างเงี่ยนเลยครับ  สักพักหนึ่งมันก็เกร็งตูดกระเด้าจนสุดแล้วก็คำรามอีกครั้ง  ส่วนเธอก็กรีดร้องคงจะเสียวสุดๆเหมือนกัน   อีสัตว์  หีมึงนี่ตอดดีฉิบ..รัดควยกูแทบขาด ฮ่าๆๆๆ  วันนี้ถ้าหีมึงไม่หลวมโพรก  พวกก็ไม่หยุด รู้ไว้นะอีกะหรี่ร่านควยผมตอนนั้น  ยอมรับว่าไม่กล้าช่วยครับ  เพราะมันมีอาวุธ  มือถือผมก็แบตหมด  เพราะตัดไฟไม่ได้ชารจ  ก็เลยได้แต่ดู  ผมยอมรับว่าผิดที่ผมรู้สึกเงี่ยน  ยิ่งได้ยินเสียงเธอร้อง  ยิ่งเงี่ยนสุดๆ  ไม่รู้ว่าตัวเองรูดควยออกมาจากกางเกงตั้งแต่เมื่อไหร่  มารู้อีกทีก็ตอนที่รูดอย่างมันส์...เลยครับคราวนี้พวกโจรมันพยุงร่าปวกเปียกให้ยืนขึ้น มีพวกมันมายืนประกบหน้าหลัง  ไอ้คนข้างหลังมันช้อนขาเธอยกขึ้น  คนที่อยู่ข้างหน้ามันคุกเข่าลงเลียหี  มันแหวกแคมเลียอย่างสะใจเลยครับ  ส่วนเธอก็บิดส่ายเร่าๆร่อนหี  ปากก็ร้องอย่าๆ..อย่าทำ..อ๊าว์..  แต่พอมันหยุดเลีย  เธอก็แอ่นโคกหีกระดกริกๆ เหมือนเชิญชวนให้มันเลียอีกเสี้ยนล่ะสิอีสัตว์  ไหนพูดซิ  เสี้ยนควย  อยากโดนเย็ด  เร็วสิอีดอก  ไม่งั้นกูเอามึงไปผูกแบะหีไว้ที่ระเบียงบ้านแน่  พูดสิ  เสี้ยนควย  อยากโดนเย็ด  พูด..เธอพูดปากคอสั่น  สะ..เสี้ยน..เสี้ยนควย  อยาก..ถูกเย็ด  โอ๊ะ..อ๊าว์ว์ว์..  ไอ้คนที่อยู่ด้านหน้ามันว่า  ได้  กูจัดให้ตามคำขอ  มันยัดควยมันเข้าหีเธอแล้วก็เริ่มกระเด้าหนักๆ  เธอร้องตามจังหวะกระเด้าเย็ดเลยครับ  ยิ่งตอนที่มันอัดสุดตัว เธอกํร้องดังขึ้นด้วย มือเธอตอนนี้จากที่ปัดป้อง  โอบรอบคอมันไว้  เธอแอ่นอกให้มันดูดจ๊วบๆ  มันยึดสะโพกงอนงามไว้  ก่อนที่จะกระเด้าอย่างเอาเป็นเอาตาย  ไอ้คนที่อยู่ข้างหลังมันก็แหวกตูด  แล้วก็กระทุ้งควยเข้าตูดเธอด้วย  คงฟิตน่าดู  เพราะเสียงมันบ่น  อีเหี้ยนี่  ตูดแม่งฟิตเป็นบ้า  ไม่เคยสิมึง  สัตว์ เจอกูหน่อย  มันถ่มน้ำลายถูที่มือแล้วก็ทาที่รูตูด  ก่อนที่จะยัดควยเข้าอย่างยากเย็น  อีดอก  ตูดแม่ง รัดควยกู  นี่แน่ะ..อีสัตว์  มันพูดพร้อมทั้งกระเด้าอัดสุดตัว  เธอกรีดร้องดังลั่น  พวกมันคงเงี่ยนจัดจนไม่กลัวคนได้ยินกันแล้ว  มันทั้งคู่แข่งกันกระเด้าเธออั๊กๆๆๆ  เธออยู่ในท่าลิงอุ้มแตงแบบแซนด์วิช  ผมเห็นแล้วหงี่สุดๆ  รูดควยมือไม้สั่น  แม้จะละอายใจ  แต่มันเงี่ยนมากเกินจะทนแล้วครับพวกมันกระทุ้งกันแบบจัดหนักชนิดไม่มีใครยอมใคร  เธอผู้ซึ้งขณะนี้ขาไม่ติดพื้น  เพราะถูกเสียบแขวด้วยสองควยทมิฬ  เธอโอบรอบคนไอ้คนหน้าไว้  พวกมันเอามือคนละข้างยกขาเธอไว้  ไอ้คนข้างหลังมันเอามือที่เหลืออีกข้างขยำนมจนแทบแหลกเหลวคามือ  อีกสองคนเงี่ยนจนทนไม่ไหวก็เข้ามาให้เธอรูดควยให้  เงี่ยนแล้วสิอีกะหรี่  มึงพูดอีกสิ  อยากให้เย็ด  เงี่ยน  เสี้ยนควย      เธอว่า  อยาก..อยากให้เย็ด  เสี้ยนควย  เงี่ยน  เย็ด  อยากให้เย็ด  โจรมันหัวเราะลั่น   ฮ่าๆๆ..เย็ดหนูอีก  เย็ดหนักๆ  ยิ่งหนักยิ่งดี       เธอว่า  เย็ดหนู  เย็ดหนักๆ  เย็ดหนักๆยิ่งดี  โจร  กระเด้าอีก  กระเด้าหนูอีก  เสี้ยนควย                           เธอว่า   กระเด้าอีก  กระเด้าอีก  เย็ดหนักๆ  หนูเสี้ยนควยโจร   เย็ดแรงๆ  กระเด้าลึกๆ  ให้หีหนูบาน  ให้ตูดหนูแหก           เธอว่า   เย็ดแรงๆ  กระเด้า...กระเด้าลึกๆ  อ๊าว์...ซี๊ด  กระเด้าให้หีหนูบาน  เอ๊ว...กระเด้าให้                                                                                  ตูดหนูแหก  กระเด้าอีก  เสี้ยนควย  เงี่ยน  เย็ดอีก  ยะ..เย็ดอีก  ให้หีหนูบาน                                                                                  โอ๊ว์...ซี๊ด  หีบาน  กระเด้าลึกๆ  ให้ตูดบาน  หีแหก  อ๊าว์ๆๆๆ..หีแหก  ตูดแหกแล้ว                                                                                   สุดหีสุดตูดแล้ว  อ๊ายส์ส์ส์....ตอนนี้เธอคนเงี่ยนสุดๆแบบที่พวกโจรมันว่า  ผมเห็นเธอเกร็งสุดตัว  กระตุกเร่าๆ  ตอนทีร้องออกมา  มือเล็กๆรูดควยไม่หยุด  พวกโจรสี่คนร้องครางกันระงมเลยครับ  ส่วนผมก็ไม่ต่างกับพวกมัน  เพราะรูดควยอย่างมันส์อยู่ข้างหน้าต่าง  แล้วพวกโจร  และผมก็สุดๆครับ  เราร้องกันอย่างสะใจ  โชคดีที่พวกมันมัวแต่ร้องจึงไม่ได้ยินเสียงผมพอเสร็จ  พวกมันปล่อยให้เธอนอนแผ่หรา  หมดเรี่ยวแรง  โดยที่พวกมันรีบนุ่งกางเกงแล้วช่วยกันขนของที่บ้านเธอ  ก็มีพวกเครื่องใช้ไฟฟ้า  โชคดีที่พวกมันออกทางระเบียงเลยไม่เห็นผมผมช่างใจอยู่นานว่าจะเข้าไปดีหรือไม่  ผมกลัวเธออาย  และก็กลัวเธอจะว่าผมไม่เข้ามาช่วย  ในที่สุดผมตัดสินใจพายเรือจากไปไกลระยะหนึ่งแล้วก็ส่องไฟเข้ามาในบ้านเธอ  ตะโกนเรียกชื่อเธอ  บอกว่าผมเอาของบริจาคมาแบ่งให้เธอ  เธอนุ่งชุดคลุมออกมา  แต่ไม่กล้ารับของจากผม  ผมบอกว่า  ผมนำมาฝาก  เห็นเธออยู่คนเดียว  เธอรับไว้บอกขอบคุณ  เสียงสั่นๆเล็กน้อยผมตัดสินใจทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นดีกว่า  เพราะไม่แน่ใจว่าเธอต้องการแจ้งตำรวจหรือเปล่าตอนที่น้ำลด  ผมเข้าไปบ้านเธอ  เพื่อไปช่วยเธอย้ายของ  ตอนนี้สนิทกันครับ  เพราะเธอนั่งเรือออกไปรับของกับผม ผมเคยแนะนำให้เธอแจ้งตำรวจเรื่องของโดนขโมย  แต่เธอปฏิเสธ  บอกว่าไม่อยากให้มีเรื่องถึงตำรวจ  ผมก็เลยไม่อยากซักถามต่อตอนนี้เธอย้ายไปแล้วครับ  ไม่ได้ให้ที่อยู่ไว้  บอกแต่ว่าจะกลับไปอยู่บ้านและอาจแต่งงานกับคนที่พ่อแม่หาให้....ลืมเล่าไปนิดครับ  หลังจากเกิดเหตุ  เธอไม่กล้าอยู่บ้าน  ผมเคยบอกว่าผมจะไปส่งที่ศูนย์อพยพ  แต่เธอไม่ไป  ในที่สุดเธอก็ย้ายมาอยู่บ้านผมชั่วคราว  ผมก็เลยได้มีโอกาสเย็ดเธอด้วย  ตอนที่เย็ดผมเผลอนึกถึงภาพวันนั้นแล้วมันได้อารมณ์มากๆ  ผมชอบเวลาเธอคราง  และมีคืนหนึ่งผมพยายามให้เธอพูดตามผม  หยาบๆเหมือนตอนที่อยู่กับโจร  เธอทำหน้าแปลกใจ  ผมเลยแก้ว่า  ผมชอบเวลาที่ดูหนักเอ็กซ์  มันได้อารมณ์ดี  เธอก็เลยไม่ถามต่อ  ส่วนหีและตูดของเธอก็ยังฟิตดีอยู่  ไม่ได้สึกหรอมากนัก      แถวยุดยาป่าวหว่า    อีแดงเย็ดฝรั่งดูหนังโป๊พ่อผัวห้องหนังเอ็กซ์หนังโป๊ออนไลย์หนังโป็สาวใหญ่กับหมาดูหนังโป้อินเดียผมเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมาก ผมเป็นอย่างนี้มาตั้งแต่ตอนที่เรียนอยู่ ม.1 แล้วครับ วันหนึ่งๆ ผมจะต้องรูดท่อนเอ็นในห้องน้ำช่วยตัวเอง 2-3 ครั้งทุกวัน ยิ่งเห็นเพื่อนสาวๆ สวยๆ ในห้องเรียนเดียวกัน แตงชุดกีฬาโชว์ขาขาวๆ และใส่เสื้อยืดรัดรูป เห็นรูปรอยเต้านมเป็นกระเปาะด้วยแล้ว ผมเป็นเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมาทุกที ลงท้ายก็คือรูดท่อนเอ็นทำร้ายตัวเองทุกครั้งเรื่อยมาจนกระทั่งโอกาสที่ผมได้ ลองเย่อกับของจริงมาถึง ตอนผมเรียนอยู่ชั้น ม.3 นี่เอง ผมแอบชอบเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งเธอเรียนอยู่ห้องเดียวกันกับผม และบ้านของเราสองคนก็ไม่ห่างกันนัก เธอมักจะซ้อนท้ายรถผมกลับบ้านด้วยทุกเย็น และบางทีผมก็ขี่รถมอเตอร์ไซด์ผ่านหน้าบ้านเธอในตอนเช้าเพื่อรับเธอมาด้วย ผมยอมรับตรงๆ ว่าผมชอบมาก เพราะเวลาผมขับซิ่ง เธอจะกอดรัดผมแน่น หน้าอกเป็นกระเปาะที่มีหัวนมเม็ดเล็กๆ จะทิ่มตำเสียดสีกับแผ่นหลังของผมจนจั๊กจี้ ขนลุกขนชันทีเดียว และตรงเป้ากางเกงของผมก็พลอยแข็งปั๋งตามไปด้วยเสมอเพื่อนสาวของผมคนนี้เธอ ชื่อ “แอ้ม” แอ้มเป็นคนผิวขาวมาก รูปร่างกำลังพอเหมาะผมยาว ตาโต จมูกโด่ง เวลายิ้มน่ารักมาก เวลาที่ได้ใกล้ชิดเธอมากๆ ผมเป็นต้องอยากเย่อเธอทุกทีไป แต่ยังรอโอกาสอยู่เท่านั้น พอถึงช่วงเวลาก่อนสอบ โรงเรียนหยุดให้ดูหนังสือ ผมจึงได้นัดกับแอ้มในวันศุกร์ว่าเราจะไปท่องหนังสือกันที่โรงเรียน พอถึงวันนั้นผมก็ไปรับเธอที่บ้านในตอนเช้า เมื่อเธอนั่งซ้อนท้ายรถผมไปได้หน่อยเดียว รถผมก็เกิดเสียหลักเพราะขับไปสะดุดก้อนหินเข้า แอ้มกอดผมแน่นอย่างตกใจที่รถทำท่าจะล้มลง ผมประคองรถได้แล้วก็ดับเครื่องจอด แต่แอ้มยังกอดผมแน่นนิ่ง ซบหน้ากับไหล่ผมพร้อมกับหลับตาปี๋ ทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วผมบอกกับแอ้มว่าเราไปหาที่เหมาะๆ เงียบๆ ท่องหนังสือกันดีกว่า เธอก็ถามว่าจะไปที่ไหนล่ะ ผมก็บอกกับเธอว่าจะพาไปก็แล้วกัน แล้วผมก็ขับรถพาเธอไปต่อ ตลอดเวลาผมคิดวางแผนทุกระยะว่าจะจัดการแอ้มอย่างไร แต่ผมก็คิดอะไรไม่ออก เพราะผมยังไม่เคยแบบนี้เลยสักครั้ง จะรู้มาก็เพียงแค่อ่านหนังสือโป๊ หรือไม่ก็ดูจากหนังอาร์ที่ฉายตามโรงหนังรอบมิดไนท์ในตัวเมืองเท่านั้น ผมขับรถไปถึงธารน้ำตกแห่งหนึ่งที่เหมาะเจาะ แล้วชวนให้แอ้มเล่นน้ำตกกันก่อน แอ้มก็เห็นดีด้วย แต่แอ้มติดที่ว่าไม่ได้เอาเสื้อกางเกงมาเปลี่ยน เพราะตัวที่เธอนุ่งมาเป็นชุดกีฬาขาสั้นกับเสื้อยืดเท่านั้น ผมก็บอกกับเธอว่าให้ลงทั้งชุดนี้แหละ ขึ้นจากน้ำเดี๋ยวเดียวก็แห้ง เพราะผมก็นุ่งขาสั้นกับเสื้อยืดเหมือนเธอเป็นอันว่าเราสองคนลงไปว่ายน้ำเล่น น้ำตกด้วยกัน เราเล่นน้ำตกกันอยู่นาน โดยที่น้ำตกไหลไม่แรงมากนัก เราสองคนอยู่ที่ใกล้โขดหิน แล้วลอยคอกันไปมา และช่วงนี้เองที่ผมเห็นเสื้อผ้าของแอ้มเวลาที่เปียกน้ำ มันรัดรูปและโปร่งใสดีแท้ แอ้มไม่ได้ใส่เสื้อยกทรง เพราะคงเห็นว่าเสื้อมันหนานั่นเอง แต่ถึงแม้วว่าเสื้อจะหนา มันก็เป็นเสื้อสีขาวจึงมองผ่านได้ ตรงหัวนมเห็นเป็นเม็ดเลย ผมเผลอมองหัวนมของเธออยู่นาน แอ้มก็ถามว่ามองอะไร ผมตอบว่ามองของสวยของดีไงล่ะ เธอเพิ่งรู้เลยเขินอาย และเมื่อเธอมองมาที่เป้ากางเกงของผม เธอก็ถึงกับทำตาโตทีเดียว ก็ท่อนเอ็นของผมสิครับมันพองตัวขึ้นมาเป็นลำยาวพุ่งดันเป้าจนตุงเลย แอ้มจะมีอารมณ์หรือเปล่าผมไม่รู้ แต่ผมรู้สึกหงี่เต็มแก่แล้ว ขณะที่เรากำลังจะเดินขึ้นไปบนตลิ่ง แอ้มเดินพลาดลื่นและถลามาจับแขนผม ตอนนี้เองที่ผมถือโอกาสกอดแอ้มไว้ แล้วจูบปากจูบแก้มของเธอเป็นการใหญ่ แอ้มดิ้นจะผลักผมออก ผมก็ทาบปากประกบจูบดูดปากเธออย่างแรง ส่วนมือก็ล้วงเข้าที่หว่างขาของเธอไม่ยอมปล่อย และพยายามล้วงมือลอดขากางเกงเข้าไปที่โคกหีสาวของแอ้มจนได้ ผมจักการล้วงขยำอย่างหนักมือแล้วตอนนี้ เพราะใจมันต้องการเย่อเสียวกับเธอให้ได้ ผมไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไปว่าเธอพูดหรือร้องอะไรบ้างในตอนนั้น ในขณะที่ปลายนิ้วของผมค่อยๆ จมหายเข้าไปในรูสาวของเธอจนสุดนิ้ว ทั้งกวาดทั้งควานทั้งชักเข้าชักออกอย่างรุนแรงมากทีเดียว จนกระทั่งแอ้มนอนนิ่งเกร็งกอดผมแน่น ผมจึงดึงขอบกางเกงของเธอลง แล้วรีบจัดการกับเสื้อผ้าของผมด้วย ตรงบริเวณน้ำตกแห่งนั้นไร้ผู้คนผ่านไปมา เงียบสงบเหมาะกับการเล่นเสียวกลางธรรมชาติมากเลยเราสองคนนอนกอดกัน โดยใช้เสื้อผ้ารองกับพื้น แอ้มมีอาการหายใจขัดร้อนผ่าวมาก สองมือปิดที่เต้านมของเธอไว้ ส่วนที่ตรงหว่างขาของเธอก็หนีบสองขาแน่น ผมตามเข้าไปประกบทาบทับไว้ แล้วใช้ปากงับดูดที่หัวนมของเธอเล่น แอ้มปัดป้องในตอนแรก แต่แรงเธอสู้แรงผมไม่ได้หรอก พอเธอปิดข้างบนผมก็ล้วงข้างล่าง พอเธอปิดล่างผมก็ดูดข้างบนปากของเราประกบจูบกันอีกครั้ง จนกระทั่งร่างขาวสะอาดตาของแอ้มอ่อนปวกเปียกไปทั้งตัวเลย จากที่เคยปัดป้อง ตอนนี้แอ้มยอมให้ผมทำอย่างง่ายดาย เผลอใจกอดรัดผมแน่น ผมหอมแก้มเธอซุกไซ้ไปทั่วใบหน้าและซอกคอ และเลื่อนลงมาตามลำคอ ลมหายใจของแอ้มร้อนผ่าวรุนแรงสั่นกระเส่ามากขึ้น เราสองคนเกยก่ายกอดกันอย่างสุดสยิว ท่อนควยที่แข็งปั๋งของผมเสียดสีไปมากับโคกหีที่ยังไร้ขนของแอ้ม ผมจับมือของแอ้มมากำท่อนควยของผมไว้ แต่แอ้มดึงมือกลับ พร้อมกับพูดเสียงสั่น          “ไม่เอา...แอ้มไม่จับนะ...แอ้มไม่กล้า...แอ้มกลัว...แอ้มไม่เคยนะเอก...ไม่เอา...”          “แอ้มจับเถอะนะ...ลองดุสิ...แล้วจะชอบ...เอกยังจับของแอ้มเลย...”          “เอกจ๋า...แอ้มเสียวไปหมดทั้งตัวแล้ว...”          “เดี๋ยวเอกจะทำให้แอ้มเสียวกว่านี้อีกรู้ไม๊...”          “เสียวอะไรอีกเหรอ แอ้มไม่เห็นรู้เลย...”          “เถอะน่า เดี๋ยวแอ้มก็รู้เอง...” ผมคิดว่าแอ้มเธอรู้มากกว่าไม่รู้เสียอีก ว่าอีกสักครู่อะไรจะเกิดขึ้นกับเราสองคน แต่เธอทำเป็นไม่รู้นั่นเองผมประกบปากจูบกับเธออย่างดูดดื่มอีกครั้ง แอ้มกอดผมแน่น หายใจสั่นกระเส่ามากขึ้นอีก มือผมลูบไล้ไปทั่วร่างสาวของเธอ ผมลูบไล้มาหยุดตรงสองกลีบสาวของแอ้ม พร้อมกับใช้ปลายนิ้วแหวกออกนิดหน่อย แล้วนิ้วชี้ของผมก็กดลึกลงไป คราวนี้แอ้มถึงกับยกโคกหีขึ้นส่ายร่อน สูดปากซี๊ดซ๊าด หลับตาพริ้ม          “อูยยยย...เอกจ๋า...แอ้มเสียวนะ...อย่าแหย่ลึกอย่างนั้น...ซี๊ดดดดดด...” เธอร้องห้ามปรามผม แต่ทำไมสองกลีบสาวของเธอถึงได้ขมิบรัดนิ้วของผมเอาไว้แน่น ทำเหมือนกลัวว่าผมจะดึงนิ้วออกมาก็ไม่รู้ ผมยิ่งแยงลึกควานไปมามากขึ้นอีก          “อูยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำไมแอ้มเสียวมากอย่างนี้ก็ไม่รู้...ซี๊ดดดด...อูยยยยยย...” ผมวนปลายนิ้วควานไปมาภายในรูหีของแอ้ม รู้สึกว่ามีน้ำเหนียวแฉะปลายนิ้วผมมากแล้วด้วย แสดงว่าตอนนี้แอ้มกำลังมีอารมณ์มาก ปากของผมดูดเล่นที่เต้านมของแอ้มอย่างเอร็ดอร่อย แล้วแอ้มก็แอ่นสองเต้าให้ผมดูดอย่างเต็มใจเสียด้วย ผมจึงดูดอย่างเอร็ดอร่อย           “แอ้มจ๋า...นมของแอ้มสวยดีรู้ไหม...โคกหีของแอ้มก็สวย...เอกชอบมาก...เอกรักแอ้มมากรู้ไหม...แอ้มขาวไปหมดและหอมไปหมดทั้งตัวเลย...”           “อูวววว...แอ้มเสียวมากแล้วนะเอกจ๋า...แอ้มเสียวจะขาดใจอยู่แล้ว...เอกจะทำอะไรก็รีบทำเถอะ...แอ้มจะขาดใจอยู่แล้ว...ซี๊ดดดดดด...” ผมยังอยากที่จะชื่นชมร่างสาวของแอ้มให้นานมากกว่านี้อีกหน่อย จึงยังไม่ยอมทำตามใจแอ้ม ผมขยับตัวนิดหน่อย จับสองขาของแอ้มถ่างออกมากขึ้น ผมซุกหน้าลงตรงกลางหว่างขาของเธอ ตรงติ่งสาวกลางร่องเสียวของแอ้มโผล่แพลมออกมานิดหน่อยเหมือนท้าทายปลายลิ้นของผม มีน้ำเสียวเยิ้มออกมาตรงกลางร่องมากมาย ผมก้มหน้าลงแตะปลายลิ้นทักทายกับติ่งเสียวของแอ้มเบาๆ แอ้มถึงกับสะดุ้งสุดตัว           “อุ๊ย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำอะไรแอ้ม...อูยยยย...ทำไมเสียวอย่างนี้..เอก จ๋า...ซี๊ดดดด...อูยยยย...แอ้ม...แอ้มจะขาดใจ...ทนไม่ไหวแล้วรู้ไหม.. ซี๊ดดดดดด...” ที่กลางร่องเสียวของแอ้มมีน้ำเสียวฉ่ำแฉะเยิ้มอยู่มากมาย ผมกวาดปลายลิ้นตวัดเลียเก็บกินอย่างเอร็ดอร่อย ผมกวาดเลียความฉ่ำแฉะเข้าปากจนเต็มปากเต็มคำ กลิ่นสาปสาวและคาวเนื้ออ่อนของแอ้มช่างรัญจวนใจของผมเหลือเกิน ผมชื่อผมด้วยความหงี่อย่างสุดๆ แอ้มก็ทั้งส่ายเด้งร่อนร่องเสียวสู้ปลายลิ้นของผมอย่างสุดหงี่เหมือนกัน          “อูยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำไมทำแอ้มเสียวได้มากมายอย่าง นี้... ตอนอยู่บ้านแอ้มเคยเล่นเสียวด้วยแตงกวาบ้างปากขวดบ้าง...ยังไม่เสียวเหมือน อย่างนี้เลย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เจอของจริงมันเสียวมากอย่างนี้นี่เอง... ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...”           “แอ้มจ๋า...ของจริงต้องเสียวกว่าอยู่แล้ว...เอกดีใจที่ทำให้แอ้มมีความสุขอย่างนี้...”          “เอกจ๋า...ช่วยเอาของเอกใส่ให้แอ้มเร็วเข้าเถอะ...แอ้มอยากได้ของ เอกแล้ว...ซี๊ดดดด... แอ้มอยากให้ควยของเอกเข้ามาในรูหีของแอ้มจังเลย...แอ้มอยากรู้ว่ามันจะเสียว ขนาดไหน...เร็วๆ เถอะเอกจ๋า...แอ้มเสียวไปทั้งรูแล้ว...ซี๊ดดดดดด...” ผมยังไม่ทำอะไรทั้งนั้น เพราะผมยังชื่นใจกับร่องเสียวของแอ้มด้วยการดูดอย่างหื่นกระหายไม่รู้เบื่อ เป็นความโชคดีของผมแท้ๆ ที่มีโอกาสได้ลิ้มชิมรสหวานของสาวบริสุทธิ์ของแอ้มคนนี้ ผมยิ่งกวาดลิ้นล้วงลึกเข้าไปในรูเรื่อยๆ ผมอยากทำให้แอ้มทุกอย่าง เพื่อให้เธอได้สุขเสียวมากๆ เธอจะได้ติดใจลีลาเล่นเสียวกับผมในครั้งต่อไป ผมจะได้ฟันเธอได้ง่ายขึ้นนั่นเอง นอกจากปลายลิ้นแล้ว ผมยังใช้นิ้วคว้านภายในรูของเธออีกด้วย เพื่อเพิ่มความเสียวให้แอ้มได้เสียวสะใจมากกว่านี้อีกหลายเท่า ทำให้แอ้มถึงกับสะดุ้งเฮือกสุดตัว           “โอยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...อูยยยย...ใช้นิ้วด้วยเหรอ...ซี๊ดดดดด...แอ้ม เสียวจะบ้าตายแล้วเอกไม่สงสารแอ้มเหรอ...อูยยยย...แอ้มจะทนไม่ไหว แล้ว...ซี๊ดดดดดด...” แอ้มบิดกายส่ายกระเส่า สองมือจับที่หัวผมแน่น แอ่นทั้งนมทั้งหีจนแทบขาดใจ สองมือผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของเธอรุนแรง จนนมเธอปลิ้นไปปลิ้นมา ร่ายสาวของแอ้มส่าสะบัดพล่านร่านสวาทสุดขีด           “โอยยยย...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...เมื่อไหร่จะเย็ดแอ้มเสียที...แอ้มเงี่ยนจะ ตายอยู่แล้ว...โอยยยย...แอ้มอยากโดนควยเอกเย็ดบ้าง...ซี๊ดดดด...เร็วๆ เถอะเอกจ๋า...อย่าทรมานแอ้มอีกเลย...อูยยยยยย...” ผมรีบขยับตัวลุกขึ้น จับขาข้างหนึ่งของแอ้มขึ้นพาดบ่า ส่วนอีกข้างหนึ่งก็ใช้หัวเข่าถ่างให้อ้าออกไป ทำให้ผมได้เห็นร่องหีของแอ้มเผยอแยกยิ้มเหมือนท้าทายให้ผมเย็ดเธอให้เร็วไว พอเข้าที่ดีแล้ว ผมก็จับท่อนควยของผมเข้าจดจ่อถูไถทักทายกับปากร่องหีของเธอก่อน เพียงแค่เอาหัวควยถูไถแอ้มก็สั่นสะท้านไหวเยือกไปทั้งตัวทีเดียว ผมขยับถูไถได้ไม่นานนักแอ้มก็ครางซี๊ดซ๊าดกระดกเอวส่ายร่อน พอได้จังหวะที่แอ้มแอ่นร่องหีขึ้นมาผมก็กดท่อนควยเสียบเข้ารูหีของแอ้ม แล้วค่อยๆ ดันช้าๆ พอท่อนควยของผมจมหายเข้าไปในรูของแอ้มจนหมดเท่านั้นแหละ แอ้มก็สั่นกระตุกเฮือกทั้งตัว           “อุ๊ย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...อูยยยย...ทำไมมันคับแน่นอย่างนี้... ซี๊ดดดด...แอ้มเสียววววว...โอยยยย...ควยเอกทำไมถึงใหญ่ยาวจังเลย...อู ยยยยยย...”          “ครั้งแรกก็คับแน่นแบบนี้แหละแอ้มจ๋า...เอกจะเย็ดค่อยๆ ให้แอ้มเสียวมากกว่าเจ็บแน่นอนอย่างนี้นะจ๊ะ...เดี๋ยวก็ลื่นขึ้นเอง...” ผมค่อยๆ ชักท่อนควยออกมา แล้วเสียบกลับเข้าไปใหม่ ช้าๆ เนิบๆ แอ้มก็ขยับสองขาอ้ากว้างออกให้ผมเย็ดได้สะดวกขึ้น ท่อนขาที่พาดบ่าของผมไว้ตอนนี้เอาลงมาแล้วถ่างกว้างสุดๆ เต็มที่เลย สองมือบีบเคล้นนมของแอ้มอย่างหนักหน่วงรุนแรง ร่างของแอ้มสั่นสะท้านสะบัดหน้าไปมาหน้าตาเหยเก สองแขนกอดรัดแผ่นหลังของผมไว้แน่น ปากผมตอนนี้ทำหน้าที่อมดูดเต้านมสวยสองเต้าของแอ้ม ผมงับดูดที่หัวนมแล้วดึงจนยืดหลายครั้ง ส่วนข้างล่างก็ซอยเนิบๆ ไปเรื่อยๆ ยังไม่เร่งมากนัก           “อูวววว...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...แอ้มเสียวจังเลย...ซี๊ดดดด...เสียวที่นมแล้ว เสียวที่หีของแอ้มด้วย...พร้อมกันเลย...ซี๊ดดดดดด...” ร่างของแอ้มส่ายสะบัดพล่านร่านสวาทอย่างมากมาย ปากผมงับที่หัวนมทั้งสองข้างของเธออย่างเอร็ดอร่อยทีเดียว ท่อนควยของผมก็เสยซ้ายงัดขวาไปเรื่อยๆ มาถึงตอนนี้มันไหลลื่นได้สะดวกดีแล้ว เพราะน้ำเสียวของแอ้มนั้นทะลักออกมามากมายผมขยับตัวใหม่โดยนอนตะแคงประกบ ด้านหลังของแอ้มไว้ แล้วยกขาข้างหนึ่งของแอ้มแยกกว้างขึ้น รูหีของแอ้มอ้ากว้างอมท่อนควยของผมเข้าไปจนหมด เหลือแต่ไข่สองใบที่พยายามจะมุดเข้าไปด้วย แต่ก็เข้าไม่ได้ ผมเด้งเอวกระแทกท่อนควยเข้าใส่ ท่านี้ผมเสียวอย่างมากมาย เพราะรูหีของแอ้มตอดรัดท่อนควยของผมด้วย ผมกอดแผ่นหลังของแอ้มแนบแน่น ให้แอ้มยกขาข้างนั้นสูงเอาไว้ สองมือของผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของแอ้มอย่างแรง แล้วกระเด้าท่อนควยใส่รูหีแอ้มถี่ยิบ จนผมเองก็เสียวไปเหมือนกันผมเล่นเสียวในท่านี้ได้ไม่นานนักเพราะมันเมื่อย ก้นมากเลย ผมก็บอกให้แอ้มขึ้นบนบ้าง แอ้มก็ทำให้ผมได้อย่างดี พอแอ้มกดรูหีลงมา ท่อนควยผมก็ลื่นจมหายเข้าไปหมดทั้งลำ ท่านี้หัวควยของผมชนกึ๊กกับสุดทางรูหีของแอ้มเข้าอย่างแรงทำให้แอ้มถึงกับ สั่นสะดุ้งเฮือกสุดตัวไปเลย           “โอยยยย...เอกจ๋า...ท่านี้เสียวมากจริงๆ...ซี๊ดดดด...หัวควยของเอกชนมดลูกของแอ้มแรงจัง...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...” ผมเด้งท่อนควยเสยสู้กับแอ้มอย่างแรงด้วยเหมือนกัน ทุกครั้งที่ผมเสยท่อนควยขึ้นอัดรูหีแอ้มนั้นแอ้มจะสะดุ้งเสียวพล่านทุกครั้ง สองมือผมบีบเคล้นเต้านมของแอ้มอย่างมันส์มือ แอ้มเชิดหน้าสูดปากซี๊ดเร่าๆ อย่างเอร็ดอร่อยเสียวสุดๆ ผมเด้งเสยขึ้นเรื่อยๆ แอ้มก็ขย่มลงมาไม่หยุดเช่นกัน บางจังหวะก็บดย้ำแนบแน่นจนทำให้ท่อนควยของผมเสยคว้านรูหีของแอ้มอย่างสุดมันส์ ผมกระซิบบอกให้แอ้มเปลี่ยนท่าใหม่อีกที           “แอ้มจ๋า...เปลี่ยนท่าโก้งโค้งดีกว่านะ...เอกชอบท่านี้เพราะเย็ดได้เสียวดี...แอ้มก็จะได้เสียวมากด้วย...นะจ๊ะ...”          “โอเค จ้ะเอก...ท่าไหนก็ได้แอ้มยอมให้เอกหมดทั้งตัวแล้ว...เย็ดแอ้มให้เต็มที่เลยจ๊ะ...” แล้วแอ้มก็ขยับเปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้งให้ผมอย่างรวดเร็ว ผมตามเข้าประกบทางบั้นท้ายทันทีพร้อมกับจับท่อนควยจ่อ พอเข้าที่ดีแล้วผมก็ดันพรวดเดียว จมลึกคับแน่นเต็มรูหีของแอ้มไปหมด แอ้มถึงกับสะดุ้งสะท้านไปทั้งตัว           “โอ๊ยยยย...เอกจ๋า...อูยยยย...เสียวดีจัง...ซี๊ดดดด...แน่นรูหีดี ด้วย...แอ้มชอบท่านี้...อูยยยย...ซี๊ดดดด...ดีจังเลยเอกจ๋า...กระแทกเข้ามา เลยจ้ะ...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...” ผมสาวเอวกระแทกอย่างต่อเนื่องอย่างสุดมันส์ ผมเสียวอย่างมากมาย เพราะรูหีของแอ้มในท่านี้บีบกระชับท่อนควยดีมาก และยังเข้าลึกมากด้วย สองมือผมเอิ้อมลอดรักแร้ของแอ้มเข้าไปบีบขยำเต้านมสองเต้าของแอ้มอย่างแรง อีกครั้ง พร้อมกับเข้าเกียร์ห้าเดินหน้ากระหน่ำท่อนควยเข้าใส่รู้หีของแอ้มถี่ยิบ           “อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...แอ้มเสียวใจจะขาด แล้ว...เอกจ๋า...ช่วยกระแทกให้แรงกว่านี้อีกได้ไหม...กระแทกให้แอ้มน้ำแตก เลยจ้ะ...โอยยยย...อูยยยยยย...” ผมรีบทำตามที่แอ้มขอร้องอย่างเร็ว เพราะผมเองก็เสียวจนน้ำจะแตกแล้วเหมือนกัน มีแรงเท่าไหร่ผมกระแทกใส่เธอจนหมด ผมรู้สึกว่าน้ำจะแตกแล้ว จึงกัดฟันกระแทกเต็มเหนี่ยว          “โอยยยย...เอกจ๋า...แอ้มจะแตกแล้ว...อูยยยย...กระแทกแรงๆ เลย...แอ้มไม่ไหวแล้ว... โอยยยย...ไม่ไหว...ไม่ไหว...อูยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...โอยยยย...แตก...แตก แล้วววว...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...”          “อูยยยย...แอ้มจ๋า...ผมก็ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...จวนแตกแล้ว...แอ้มขมิบหีไว้นะ... อูยยยย...เสียวหัวควยเหลือเกิน...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...แตกแล้วววว...อ้ากกกกกก...” ผมเกร็งเสียวอย่างมากมายจนทนต่อไปไม่ไหว รีบชักท่อนควยออกมาจากรูหีแอ้ม น้ำเงี่ยนผมพุ่งกระฉูดออกมาฉีดใส่บั้นท้ายของแอ้มอย่างแรงทันที เราสองคนเชิดหน้าหลับตาพริ้ม สูดปากด้วยความเสียวซ่านสุดๆ เรานอนกอดกันแน่น เกยก่ายกันอย่างมีความสุขเสียวเต็มอิ่ม แล้วพากันลงเล่นน้ำตกอีกครั้ง โดยที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลย เราล้างถูให้กันจนสะอาด แล้วผมก็พาแอ้มกลับมาส่งบ้าน โดยที่ไม่ได้ดูหนังสื

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21