ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊ ข่มขืน  (อ่าน 451 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊ ข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:26:50 AM »
หนังโป๊ ข่มขืน เว็บดูหนังโป๊ออนไลน์ฝรั่ง หนังโป๊ ข่มขืน หนังโป๊ ข่มขืนหวัดดีค่ะ ชื่อนุ่นนะคะ ตอนนี้นุ่นอายุ 20 ค่ะ ได้อ่านเรื่องๆเสียวๆฃองเพื่อนๆบ้างแล้ว เลยอยากส่งเรื่องของตัวเองมาให้เพื่อนๆอ่านบ้างค่ะ แต่เพิ่งเขียนครั้งแรกอ่ะ ถ้าไม่สนุกยังไงก็ทนๆอ่านละกันนะคะ อิ อิ เรื่องของนุ่นเกิดครั้งแรก ตอนนุ่นเรียนอยู่ ม.4 ค่ะ ตอนนั้นนุ่นเพิ่งเข้ามาเรียนในกรุงเทพ บ้านนุ่นอยู่ต่างจังหวัด แต่ไม่บอกนะคะ ว่าที่ไหน เป็นความลับค่ะ นุ่นเลยต้องเช่าหอพักอยู่คนเดียวค่ะ หอที่นุ่นอยู่เป็นหอหญิงค่ะ เพราะทางบ้านอยากให้อยู่ค่ะ เพราะคิดว่านุ่นจะได้ปลอกภัย แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นสิคะ ตั้งแต่นุ่นได้รู้จักเพื่อนผู้หญิงคนนึงที่อยู่หอเดียวกันและโรงเรียนเดียวกันกะนุ่น เรารู้จักกันเพราะเจอกันบนรถเมล์ตอนช้าวันที่เพิ่งเปิดเทอมมาไม่กี่วัน เค้าเข้ามาทักนุ่นก่อน เค้าชื่อแอ๋มค่ะ แต่เค้าอยู่คนละห้องกะนุ่นแต่อยู่ชั้นเดียวกันค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่านุ่นเป็นคนตัวเล็กค่ะ ส่วนแอ๋มก็ตัวใหญ่กว่านุ่นอ่ะค่ะ จากนั้นตอนเช้าเราก็ไปโรงเรียนด้วยกัน ตอนเย็นเราก็กลับบ้านพร้อมกัน ก็อยู่หอเดียวกันนี่คะ หลังจากนั้นไม่นานเราก็สนิทกันมากค่ะ ก็เจอหน้ากันทั้งวัน จะไม่ให้สนิทกันได้งัย จริงมั้ยคะ เรื่องเสียวๆของนุ่น มันเริ่มมาจากช่วงก่อนสอบกลางภาคของที่โรงเรียนเราค่ะ นุ่นกะแอ๋มก็อ่านหนังสือด้วยกันค่ะ ที่ห้องของนุ่น แอ๋มเค้าเรียนเก่งค่ะ นุ่นเลยต้องพึ่งเค้าให้เค้าติวให้นุ่น เพราะนุ่นหัวไม่ค่อยดี มันเริ่มจากคืนนึงก่อนสอบกลางภาควันสุดท้าย แอ๋มเค้าพูดกะนุ่นว่า “นุ่นจ๋า เราติวให้นุ่นทุกวันเลย นุ่นน่าจะมีอะไรตอบแทนเราบ้างนะ” นุ่นก็ตอบเค้าไปว่า ”ได้ๆ แอ๋มอยากได้อะไรก็บอกมาสิ ” “จริงนะ เราอยากได้อะไร นุ่นให้เราทุกอย่างนะ” “ได้สิ เป็นค่าตอบแทนที่อุตส่าห์ติวให้” นุ่นก็เลยถามเค้ากลับไปว่า “แอ๋มอยากได้อะไรล่ะจ๊ะ” แอ๋มบอกว่า”ไม่เอา เก็บไว้เป็นความลับ” นุ่นก็ขี้เกียจเซ้าซี้เลยบอกเค้าไปว่า”ก็ตามใจ” แล้ววันรุ่งขึ้น เมื่อเราสองคนสอบเสร็จ เราสองคนก็ไปเที่ยวที่ห้างกันก่อน คลายเครียดค่ะ แล้วค่อยกลับหอ พอนุ่นกลับมาถึงหอ นุ่นกะแอ๋มก็แยกย้ายกันกลับเข้าห้องของตัวเอง นุ่นก็กะว่าจะอาบน้ำแล้วก็นอนเลย พอนุ่นอาบน้ำเสร็จ นุ่นก็ปิดไฟกำลังจะนอน แอ๋มก็มาเคาะประตูเรียกนุ่น นุ่นก็ไปเปิด แล้วก็บอกเค้าว่า พรุ่งนี้ค่อยคุยละกันนะ นุ่นง่วงแล้ว แอ๋มก็บอกนุ่นว่า ว้า นึกว่าจะมาคุยด้วยซะหน่อย งั้นขอเรานอนด้วยได้มั้ย นุ่นก็บอกว่า ก็ตามใจแต่นุ่นบอกแอ๋มว่าอย่ามาชวนคุยนะ ง่วงมากเลย อยากนอนแล้ว แอ๋มก็ตกลง บอกก่อนนะคะว่า เตียงที่หอของเราเป็นเตียงใหญ่ นอนสองคนได้ หลังจากที่นุ่นได้เคลิ้มหลับไป นุ่นรู้สึกเหมือนมีใครมาจับขาของนุ่น ค่อยๆเลื่อนขึ้นมาๆเรื่อยๆ จนถึงกางเกงชั้นใน นุ่นก็รู้สึกตัว สะดุ้งตื่น แอ๋มก็จับแขนของนุ่นไว้ นุ่นก็ถามแอ๋มว่า แอ๋ม ทำรัยนุ่นอ่ะ แอ๋มกลับตอบนุ่นว่า นุ่นเราชอบนุ่นนะ เราชอบนุ่นมากเลย ตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นแล้ว(ไม่ได้ชมตัวเองนะคะ) นุ่นตกใจมาก เลยตอบแอ๋มไปว่า แอ๋มเป็นอะไรอ่ะ แอ๋มอย่าแกล้งนุ่นสิ เรื่องอย่างนี้อย่าเอามาเล่นนะ แอ๋มก็บอกนุ่นว่า เราไม่ได้เล่นนะ เราชอบนุ่นจริงๆ นุ่นเป็นของเรานะ ตอนนั้นแอ๋มดูท่าทางเอาจริงเอาจังมาก นุ่นพยายามลุกขึ้นจากเตียงแต่แอ๋มเค้าแรงเยอะมาก นุ่นสู้เค้าไม่ไหว เค้ากดนุ่นนอนราบกะเตียง ส่วนแอ๋เค้าตร่อมตัวนุ่นไว้ นุ่นก็บอกเค้าว่า แอ๋มทำอย่างงี้กะนุ่นไม่ได้นะ มันผิดมากเลยนะ แอ๋มเค้าก็บอกนุ่นว่า ก็นุ่นอ่ะ เป็นคนบอกแอ๋มเองอ่ะ ว่าแอ๋มจะขออะไรจากนุ่นก็ได้ นุ่นตกใจเลยค่ะ ไม่คิดว่าเค้าจะทำแบบนี้ นุ่นก็บอกเค้าว่า อย่างงี้มันไม่ใช่นะ ไม่ได้นะ ไม่ได้นะ นุ่นพยายามบอกเค้า แต่เค้ากดตัวนุ่นแรงมาก นุ่นเจ็บนะ นุ่นบอกเค้า เค้าก็บอกว่า นุ่นอย่าขัดขืนสิ แอ๋มก็ไม่อยากให้นุ่นเจ็บนะ นุ่นเห้นท่าทางแล้ว คงสู้แรงเค้าไม่ได้แน่ นุ่นเลยไม่ขัดขืนเค้า แล้ว เค้าจะทำอะไรก็ตามใจ นุ่นก็จะแกล้งทำเป็นนอนหลับตา เค้าจะทำอะไรก็ช่าง แอ๋มเค้าก็มาหอมแก้มนุ่นอ่ะค่ะ แล้วก็ไซร้ไปตามซอกคอ หอมแก้มซ้ายที ขวาทีไม่ยอมหยุดเลยค่ะ แล้วแอ๋มก็ค่อยๆ ใช้ปากเลื่อนต่ำลงมาเรื่อยๆค่ะ จนมาถึงตรงหน้าอกอ่ะค่ะ นุ่นกลัวมากเลย อยากผลักเค้าออกไปไกลๆ แต่ก็คิดว่าสู้แรงเค้าไม่ได้แน่ๆ คิดว่าทำเป็นหลับ ไม่ตอบโต้เดี๋ยวเค้าคงเบื่อเลิกไปเอง แต่นุ่นคิดผิดค่ะ แอ๋มเค้าไม่ได้เลิกนะ แล้วยังทำต่อจนนุ่นรู้สึกเลยล่ะค่ะ เพราะว่าหลังจากนั้นเค้าก็จูบเลื่อนต่ำลงเรื่อยๆจนเค้าถกชุดนอนสายเดียวของนุ่นขึ้น แล้วแอ๋มก็ใช้ลิ้นเลียที่ตรงนั้นของนุ่นอ่ะค่ะ นุ่นยอมรับเลยค่ะว่านุ่นอ่อนเลยเพราะว่านุ่นรู้สึกตื่นเต้นมากเลยค่ะ แล้วรู้สึกว่าคนที่กล้าใช้ลิ้นที่ตรงนั้น แสดงว่าเค้าต้องรักเราเลย ไม่รังเกียจเรา แอ๋มพยายามใช้ลิ้นต่อไปเรื่อยๆ นุ่นก็เริ่มมีอารมณ์แล้วค่ะ นุ่นเสียวจนนุ่นร้องออกไปเบาๆค่ะ ก็ไม่อยากร้องหรอกนะคะ แต่มันเสียวจนไหวค่ะ แต่นิดเดียวเบาๆนะคะ แอ๋มเค้าคงได้ยินนะคะ แอ๋มเค้าก็พูดกะนุ่นค่ะว่า แยกขาออกนะ นะจ๊ะ นุ่นเชื่อเค้าเลยค่ะ ทำไมยอมเค้าง่ายงี้ก็ไม่รู้ นุ่นเสียงมากขึ้นเลยค่ะ อยากร้องออกไปดังๆ แต่ก็ต้องห้ามไว้ แต่แอ๋มเค้าเหมือนรู้เลยนะคะ เค้าบอกนุ่นค่ะว่า นุ่นไม่ต้องอายนะจ๊ะ ร้องออกมาเลย ดีออก มีความสุขนะ ตอนแรกๆ นุ่นก็ยังไม่ค่อยยอมค่ะ แต่ตอนหลังแอ๋มเค้าใช้ลิ้นเก่งจิงๆเลย นุ่นเลยร้องออกมาแบบไม่อายเลยค่ะ นุ่นเสียวมาก แล้วแอ๋มก็พยายามจะถอดชุดนอนของนุ่น เค้าบอกนุ่นว่า ขอถอดนะ นุ่นก็ยอมให้เค้าถอดง่ายๆเลยค่ะ แล้วตอนหลังแอ๋มเค้าก็เลิดเลียค่ะ เค้าเข้ามาไซร้หน้า แล้วก็คอ ของนุ่นไปเรื่อยๆ อีกมือ เค้าก็ใช้นิ้วจับตรงนั้นของนุ่นไปเรื่อยๆ เสียวมากเลยเลยค่ะ เค้าไม่ได้เอานิ้วเข้าไปนะคะ แต้เค้าลูบๆตรงจุดเสียวของผู้หญิงอ่ะค่ะ นุ่นเสียวมากเลย ตอนนั้นนุ่นรู้สึกว่า น้ำออกมาเยอะมากเลยค่ะ เพราะมันแฉะไปตรงขาด้วยค่ะ นุ่นเสียวมาก เสียวมากขึ้นเรื่อยๆ เสียวจนนุ่นเสร็จเลยค่ะ ตอนนั้นนุ่นไม่รู้หรอกนะคะ ว่านี่คือถึงจุดสุดยอด นุ่นรู้สึกแต่ว่านุ่นตัวเกร็งไปหมดเลยค่ะ วักแป๊บนึง แต่ตอนหลังแอ๋มเป็นคนบอกนุ่นค่ะว่า คือ ถึงจุดสุดยอด พอแอ๋มเห็นนุ่นถึงจุด แอ๋มก็เข้ามากอดนุ่น แล้วก็พูดกะนุ่นว่า แอ่มรักนุ่นนะ นุ่นอย่าาโกรธแอ๋มนะ ตอนนั้นนุ่นก็น้ำตาซึมๆอ่ะค่ะ เพราะเหมือนรู้สึกว่าเสียตัวเลย แต่นุ่นเห้นแอ๋มเค้าขอโทษนุ่นมากเลย เค้ากลัวนุ่นโกรธแล้ว เกลียดเค้า เค้าร้องไห้เลย นุ่นเห็นเค้าก็สงสารค่ะ นุ่นเลยบอกว่ายกโทษให้ก็ได้ ไม่โกรธก็ได้ แอ๋มเค้าก็ดีใจมากเลยค่ะ แล้วเค้าก็พูดกะนุ่นว่า วันหลังขออีกนะ นุ่นไม่รู้เป็นไรนะคะ สงสารติดใจมั้งคะ เลยบอกแอ๋มเค้าไปว่า ขอคิดดูก่อน แต่ก็ยิ้มๆแบบไม่ปฏิเสธค่ะ แอ๋มเค้าคงดูออกมั้งคะ เค้าก็เข้ามากอดนุ่น แล้วก็หอมแก้มนุ่น แล้วคืนนั้นเราก็นอนกอดกันทั้งคืนเลยค่ะ วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะคะ นุ่นยังมีเรื่องอีกเยอะค่ะ ไม่ใช่แค่กะแอ๋มนะคะ ไม่ใช่หญิงด้วยค่ะ รอหน่อยนะคะภาพเปิดบริสุทธิ์หนังโป้ออนไลนฺน้องเมียพันธ์เอ็กซ์สาวทางบ้านเล่าเสียวเย็ดกับนอ้งสาวหนัง x ออนไลน์จีนมัน เป็นเรื่องของแฟนผมที่ค่อนข้างเซ็กซี่ เธอยังไม่เคยมีแฟนเหมือนกัน เราคบกันได้ไม่นานและยังไม่ได้มีอะไรกันด้วย เธอชอบโชว์เรือนร่างอันงดงามของเธอ ผมก็ชอบดูอยู่แล้ว เธอบอกว่ายิ่งตอนอยู่คอนโด เธอไม่ชอบใส่เสื้อผ้าเลย เวลาเธอแต่งตัวออกไปข้างนอก เธอชอบใส่สั้นมาก ๆ กางเกงก็สั้นจนเห็นแก้มก้นขาว ๆ กางเกงในก็ไม่ใส่ เสื้อก็เป็นสายเดี่ยวคอลึกมาก ยืนเฉย ๆ ก็เห็นนมทั้งเต้าแล้ว ยิ่งตอนเธอก้มเลือกของมีแต่คนมองโดยเฉพาะผู้ชายมีอยู่กลุ่มนึงยืนมองตลอดเลย ตอนนั้นผมเกิดอารมณ์แล้ว ผมไปซื้อของอยู่อีกร้านหนึ่ง เธอบังเอิญเดินไปเจอกลุ่มเพื่อนผู้ชายของเธอพวกนั้นมากัน 5 คน ผมเลยแอบดูพฤติกรรมของเธอ เพื่อนเธอทุกคนมองกันตาเป็นมัน มันคงอยากรุมขย้ำเธอเต็มทีแล้ว เธอกับเพื่อน ๆ ค่อนข้างสนิทกัน จึงพูดคุยหยอกล้อถึงเนื้อถึงตัวกันได้เธอก็ไม่ว่าอะไร เธอคุยไปบากทีก็เอานมไปเบียดกับคนโน้นคนนี้ เธอคงไม่ได้ตั้งใจแต่พวกนั้นมันยิ่งได้ใจ บางคนโอบไหล่บางคนโอบเอวเธอ ผมเห็นแล้วนึกในใจว่า ถ้าเธอโดนพวกนี้เอาแล้วเราจะเป็นยังไง ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอ เธอก็แนะนำให้ผมรู้จักเพื่อน ๆ เธอ พวกนั้นชมกันใหญ่เลยว่าผมมีแฟนสวยผมกับเพื่อนเธอคุยจนสนิทกัน พวกนั้นมาเดินซื้อของเพื่อจัดงานวันเกิด เลยชวนผมกับแฟนไปด้วย ผมถามเธอว่าจะกลับไปเปลี่ยนชุดก่อนมั้ย เธอบอกไม่ต้องไปชุดนี้เลย ผมก็ตามใจ แต่ในใจก็อยากให้แต่งชุดนี้ไป ระหว่างทางเดินกลับตอนนั้นคนแน่นมาก เธอเดินรวมอยู่ในกลุ่มเพื่อนเธอผมสังเกตเห็นคนที่มันเดินข้างหลังเธอมันกอด เอวเธอตลอดบางทีมันก็แอบหอมแก้มเธอด้วย โดยมีของของมันแนบติดกับก้นเธอตลอดทาง ส่วนเสื้อเธอที่ถูกเบียดจนเห็นนมออกมาทั้งเต้า แถมยังโดนเบียดทั้งหน้าทั้งหลังอีก พอหลุดออกมาจากตรงนั้นได้ เธอบอกกับผมว่าโดนเบียดจนเสียวไปหมดแล้ว พวกเพื่อนเธอชอบใจกันใหญ่ พอไปถึงบ้านเพื่อน พวกเราก็นั่งกินกัน พวกเราเมากันหมดผมเห็นท่าทางเธอเมามากเหมือนกัน บังเอิญเธอทำเหล้าหกใส่กางเกงมันเปียกทั้งตัวเลย เพื่อเธอเลยบอกให้ถอดไปเลย แล้วดึงตัวเธอให้ยืนขึ้นแล้วจับถอดกางเกง เธอดูจะไม่ขัดขืนเลย คงมีรู้สึกตัวแล้ว แล้วอีกคนบอกให้ถอดเสื้อด้วย ตอนนั้นผมดูเหมือนจะเห็นด้วยกับพวกมัน เธอเลยโดนจับแก้ผ้าหมด พวกพวกนั้นเห็นเธอมันก็รีบแก้ผ้าทันที เธอโดนรุมจนมั่วไปหมดแล้ว ผมเห็นแล้วนึกเสียดายที่ไม่ได้เอาเธอเป็นคนแรก แถมครั้งแรกของเธอยังโดนรุมตั้ง 5 คน พวกมันทั้งล้วงทั้งควักทั้งดูดทั้งเลีย เธอโดนทั้งหน้าทั้งหลัง โดยเฉพาะตูด วนเวียนอยู่อย่างนั้นเป็นชั่วโมง ตัวเธอเต็มไปด้วยน้ำกาม โดยเฉพาะที่หน้าเธอมีแต่น้ำกามเต็มไปหมด พอทุกคนเอาเธอจนเสร็จ เธอหมดแรงนอนแผ่อ้าซ่าอยู่บนเตียง มันพาเธอไปล้างตัว มีอยู่คนมันบอกจะล้างหน้าให้เธอเอง มันเอาของมันจับใส่ปากเธอแล้วก็ฉีใส่ปากเธอเลย เธอพยายามหลบแต่มันจับหัวของเธอไว้แน่น เธอจำใจต้องกลืนลงไป มันบอกว่าทีน้ำกามยังกินได้เลย ทำให้ทุกคนสนุกกันใหญ่ ตอนนี้ตัวเธอเลอะไปด้วยฉี่ เธอไม่ทันได้อาบน้ำ พวกมันก็จัดการเธอในห้องน้ำอีก เธอนั่งหมดสภาพอยู่ในห้องน้ำ ตัวก็มีแต่ฉีกับคราบน้ำกาม พวกมันออกไปนอนข้างนอกกันหมด ผมจึงพาเธอไปล้างตัว ตอนนั้นผมเกิดอารมณ์มาก ก่อนอาบน้ำผมจับเธอแหกขาเพื่อจะดูหอยเธอมันบานและแดงจนเห็นไปถึงข้างใน มีน้ำของพวกมันไหลเยิ้มออกมามาก ส่วนตูดไม่ต้องพูดถึง บานเหมือนกัน ตอนนั้นผมอยากลองเล่นตูดเธอมั่งจึงจับใส่ทันที เธอไม่ค่อยรู้สึกอะไรสงสัยว่ามันหลวมหมดแล้ว ผมเอาเธอจนเสร็จคารูตูด ตกลงว่าวันนั้นผมก็ไม่ได้อาบน้ำเธอ ด้วยความเพลียเรานอนแก้ผ้าหลับในห้องน้ำ ตอนเช้าพวกเพื่อนเธอก็ผลัดกันเอาเธออีกรอบก่อนไปส่งบ้าน รูปสวิงกิ้งคนกับหมาเด็ดสุดยอดประสบณ์การสวิงกิ้งเอากันที่นํ้าตกเรื่องเล่าเสียวๆๆๆๆหนังอาร์ญี่ปุ่นแบบทรมานดูหนังโป๊แบบรุ่นแม่หม้ายเกาหลีหนังโป๊ ข่มขืน หนังโป๊โครตสวย นมใหญ่ ดูฟรี หนังโป๊ ข่มขืน หนังโป๊ ข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21