ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้าน  (อ่าน 296 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้าน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:29:23 AM »
ดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้าน เว็บหนังข่มขืนฝรั่ง ดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้าน ดูหนังโป้ ขมขืนคนรับใช้ที่บ้านได้เสียวกับเพื่อนเก่า สวัสดีค่ะ ชื่อเกรซค่ะ ฉันกับแฟนอยู่ด้วยกันและทำงานอยู่ที่กทม. วันหนึ่งฉันได้งานใหม่แต่ต้องย้ายไปทำที่ระยอง ฉันตัดสินใจอยู๋นานเพราะไม่อยากแยกกับแฟน แต่เพราะเค้าให้เงินเดือนสูง ฉันจึงตัดสินใจย้ายไป ฉันไปถึงก่อนที่จะเริ่มงานหนึ่งอาทิตย์ กะว่าจะไปเที่ยวพักผ่อนแล้วหาที่อยู่ก่อนเริ่มงาน งานที่ใหม่อยู่ที่มาบตาพุดแต่ฉันว่าอยู่ในตัวเมืองระยองดีกว่า วันแรกที่ไปหาอพาร์ทเมนต์อยู่ ห้องพักเต็มหมด เข้าไปถามหลายที่แล้วยังไม่ได้เลย โชคดีตอนเดินออกมาจากอพาร์ทเมนต์แห่งหนึ่ง ได้เจอเพื่อนเก่าสมัยมัธยมชื่อว่าเอก ก็เลยดีใจมาก เอกชวนฉันไปหาอะไรกินกัน แล้วก็ชวนคุยเรื่องเก่าๆสมัยมัธยม คุยกันเพลินจนเย็นแล้วเอกถามฉันว่าพักอยู่ที่ไหนจะไปส่ง ฉันบอกว่ายังหาที่พักไม่ได้ เพราะเต็มหมด แล้วก็เล่าว่าจะมาทำงานที่นี่ เอกช่วยเราหาอพาร์ทเมนต์หน่อยได้มั้ย เอกตอบตกลง แต่วันนี้คงไม่ทันแล้ว ไปพักที่ห้องเอกก่อนก็ได้ ฉันจึงถามกลับไปว่า แล้วแฟนเอกจะไม่ว่าเอาหรอ เพราะฉันรู้ว่าเอกมีแฟนอยู่แล้ว เอกก็ตอบว่าแฟนทำงานอยู่กทม.นานๆจะมาสักครั้งนึง ฉันเลยตกลงไปค้างกับเอก เอกอยู่อพาร์ทเมนต์แห่งหนึ่ง เข้ามาในห้องก็เหมือนห้องผู้ชายทั่วไปออกจะรกๆหน่อย ฉันจึงอาสาทำความสะอาดห้องให้ ลืมบอกไปว่าตอนมัธยมฉันแอบชอบเอกมานานแล้ว เพราะเอกเป็นคนตลก เป็นักกีฬา แถมยังหน้าตาดี อีกด้วย เสียอย่างเดียวสูงน้อยไปหน่อย สูงกว่าฉันนิดหน่อย ตอนทำความสะอาดห้องฉันก็แกล้งยั่วเอก โดยแกล้งก้มลงไปเก็บของ นมหกออกมาเพราะวันนั้นใส่เสื้อคอกว้าง แล้วก็ยังใส่ขาสั้นอีก เอกนอนดูทีวีอยู่ แต่ฉันสังเกตว่า สายตามองมาที่นมฉันตลอด ฉันรู้ว่าเอกก็มีอารมณ์อยู่เหมือนกัน คงเป็นเพราะไม่ได้เจอกับแฟนนานแล้วมั้ง ทำความสะอาดเสร็จฉันจึงขอตัวไปอาบน้ำ ฉันยั่วเอกด้วยการอาบน้ำแล้วแง้มประตูไว้ อาบไปซักพัก ฉันเห็นเงาของเอกเดินมาอยู่ที่หน้าห้องน้ำ ฉันเลยแล้วเอามีไปถูที่จิ๋ม แล้วถ่างขาออก เอกพูดหยอกล้อขึ้นมาว่า ให้เอกไปช่วยอาบมั้ยเกรซ ฉันเลยท้าไปว่า ถ้ากล้าก็เข้ามาซิ ยังไม่ทันขาดคำ เอกผลักประตูเข้ามา เสื้อผ้าถอดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ฉันอึ้งมาก เพราะควยเอกใหญ่กว่าที่ฉันคิด ไม่เหมือนขนาดตัวเลย เอกเข้ามากอดฉันที่ข้างหลัง เอาควยมาถูกับก้นฉัน ตอนนั้นทำอะไรไม่ถูกเพราะนอกจากแฟนแล้วก็ไม่เคยมีอะไรกับคนอื่น นี่เป็นครั้งแรกเลย เอกเอามีมาล้วงหีฉัน แล้วมากระซิบข้างหูว่า เดี๋ยวจะล้างให้นะ ฉันรู้สึกเสียวมาก เค้าเล้าโลมเก่งมาก ดูดนม เลียจิ๋มเสียวไปหมดทั้งตัวเลย ฉันเริ่มสนุกขึ้นมาแล้ว เลยบอกว่า เดี๋ยวเกรซล้างให้เอกบ้าง ฉันก็เอามากำควยเอกไว้มันทั้งใหญ่แล้วยาวมือยังกำไม่มิดเลย ซักพักฉันก็เริ่มลงไปดูดควยเอก และเลียไข่ให้ด้วยจนเอกร้องซี้ดออกมา แล้วก็บอกว่าพอก่อน เกรซดูดเก่งจัง อิจฉาแฟนเกรซจัง อิจฉาทำไม เดี๋ยวคืนนี้เกรซทำให้ทั้งคืนเลย เราสองคนออกจะห้องน้ำมาที่เตียง เราจูบกันอย่างเมามัน เอกจับเกรซนอนลง แล้วถ่างขาออก แล้วใช้ลิ้นเลียให้ ฉันครางออกมาอย่างดัง โอยยย เสียววว มากเลยเอก เกรซไม่ไหวแล้ว เลียเก่งจังเอก เอกใช้ลิ้นตวัดไปที่ติ่งของฉัน มันเสียวมาก เค้าใช้ลิ้นเก่งจริงๆ จนฉันเสร็จไปหนึ่งรอบ ไม่นานเอกก็บอกขอเอาเกรซนะ เกรซพยักหน้า เค้าเดินไปหยิบถุงยางมาใส่แล้วก็เอานิ้วแหย่ไปที่รูเกรซ เค้าบอกว่า หีเกรซฟิตมากเลย ไม่ค่อยได้เอากับแฟนหรอ (ที่จริงแฟนเกรซไม่เก่งเรื่องแบบนี้ เค้าเอาแป๊บเดียวก็เสร็จแล้ว แล้วก็เอากันแค่อาทิตย์ละวันเอง) เอกจับขาเกรซแยกออก แล้วก็เอาควยมาถูที่หี เริ่มเสียวอีกแล้ว เกรซทนไม่ไหวบอกเอกว่า ใส่เลยเหอะ ทนไม่ไหวแล้ว เอกทิ่มควยเข้ามายังไม่ทันมิด เกรซเจ็บมากเลยเอกพอก่อน เอกก็มาจูบแล้วก็ดูดนมเกรซ จนควยมันเข้าไปตอนไหนไม่รู้ รู้อยู่อย่างเดียวว่าเสียวมากกก เอาค่อยๆโยกเบาๆเค้าเก่งมากค่อยๆทำไม่รีบร้อน โอ๊ยย เอกจ๋า เสียวมากเลย เอาเกรซแรงๆเลยไม่ต้องกลัวเกรซเจ็บ เสียวไปหมดแล้ว จากนั้นเอกก็จับฉันขึ้นมาอยู่ข้างบน ให้ฉันโยกเอง โยกแรงๆเลยนะเกรซเอกชอบ ได้ซิจ๊ะ โอ๊ยเสียวจังเลย โอยยย ซี๊ดด เอกจ๋าเกรซจะเสร็จแล้ว โอ๊ยยย ฉันเสร็จอีกรอบนึงแล้ว ลงไปนอนซบที่อกเอก แต่เอกอึดมาก ยังไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จ เขาอุ้มฉันแล้วก็เย็ดท่าลิงอุ้มแตง เดินไปรอบห้องเลย เสียวมากจริงๆ จากนั้นเอกก็วางเกรซลงที่เตียง แล้วก็บอกว่า ขอเอกเสร็จบ้างนะ เอกก็กระแทรกควยมาที่หีเกรซแบบไม่ยั้ง โอ๊ยเสียวมากเลยเอก โอ๊ยยย ซีดด เอกก็เสียวจ้า เกรซไม่ไหวแล้วจะเสร็จอีกรอบแล้ว เอกก็ไม่ไหวแล้วจ้า โอ๊ยย อ้าาา ฉันเสร็จไปหนึ่งรอบ เอกก็เสร็จเหมือนกัน เอกยังไม่เอาควยออก นอนแช่อยู่อย่างนั้น แล้วเราก็จูบกัน ฉันจึงบอกความในใจกับเอกว่าฉันชอบเอกมาตั้งแต่สมัยมัธยมแล้ว เอกก็บอกว่าเราก็ชอบเกรซแต่ไม่กล้าบอก กลัวจะเสียเพื่อน จากวันนั้นเราได้มีโอกาสเจอกันบ่อยขึ้น เพราะเอกเลิกกับแฟนแล้ว ฉันเองก็เลิกกับแฟนแล้ว คงเพราะความห่างและติดใจลีลาของเอกเข้าแล้ว เราย้ายมาอยู่กับเอก มีเซ็กกันทุกวันเลน ฉันมีความสุขมาก จนเราตัดสินใจจะแต่งงานกันแล้ว  การ์ตูน โป๊ ออนโดจิน ฟีโรโมนเป็นเหตุหนังx ออนไลน์ ชัดตัวอย่างหนังโป๊ะเด็กนักเรียนโดนเอาดูหลุดนักศึกษาเห็นหีผมสมคิด(คิด)เป็นเด็กกำพร้า ยังโชคดีอยู่ศูนย์รับเลี้ยงเด็กที่ดีมาตั้งแต่เกิดเพื่อนๆหลายคนมีคนขอไป เลี้ยงแต่ผมอยู่ที่ศูนย์ฯนี้มาจนโต วันหยุดหรือเสาร์อาทิตย์จะมีครอบครัวอุปถัมภ์มารับผมไปอยู่เป็นครั้งคราว มีครอบครัวหนึ่งฐานะดีมาก รับผมไปประจำหลายปีแล้วจนเราสนิทกันเขาเห็นผมเป็นคนหน้าตาดีไม่เกเรที่บ้าน เขามีลูกสาวคนเดียวยี่สิบกว่าผมเรียกเธอพี่ตู่สวยดี ส่วนแม่ชื่อจิตนาผมเรียก แม่นารูปร่างดีและสวยผมยาวอายุก็คงจะใกล้ๆห้าสิบส่วนคนพ่อชื่อ นิคม บ้านเขาราคาแพงแต่อยู่แค่สามคนในหมู่บ้านคนมีระดับที่เรียกว่าไฮโซไม่มีคน ใช้แต่ก็ดูเรียบร้อยดีมีความสุข ผมไม่ค่อยชอบเท่าไรมันดูเงียบแต่ทั้งสามคนเป็นคนคุยเก่งและเป็นกันเอง ยังดีว่าวันธรรมดาผมอยู่ที่ศูนย์ฯมีเพื่อนเขาไม่ได้เอาผมไปอยู่ประจำที่บ้าน ด้วยหน้าที่การงานไม่มีเวลาให้แต่เลือกส่งเสียผมๆจะมาอยู่กับพวกเขาก็วัน หยุดช่วยงานบ้านเขาๆพาผมไปเที่ยวกินด้วยกันผมเคารพเขาทุกคน พวกเขาอุปการะส่งผมเรียน ผมอายุ ๑๖ รูปร่างผมดีดูเป็นผู้ใหญ่เกินกว่าวัยแม่นาบอก รูปหล่ออย่างนี้อีกหน่อยมีแฟนให้เลือกแยะ พ่อนิคมบอกยังไงก็จะรับผมเป็นลูกบุญธรรมแม่นาบอกจะเอามาอยู่ด้วยประจำไม่นาน นี้กำลังติดต่อขอศูนย์และทำเรื่องตามกฎหมายคาดว่าอีกไม่เกินเจ็ดวัน แม่นาถามผมดีใจไม แน่นอนผมดีใจไปมาหาสู้กันหลายปีจนสนิทเด็กรุ่นๆผมมีคนรับไปเป็นลูกบุญธรรม กันหมดแล้ว พี่ตู่ลูกสาวแกก็ชอบผมมากบอกอยากได้น้องชายอย่างผมๆจึงไม่มีปัญหากับบ้านนี้ ผมเรียนดีพ่อนิคมบอกถ้าผมเรียนดีไม่เกแบบนี้จะส่งผมให้เรียนจนที่สุดแกรักผมหลายเดือนมานี้ผมเห็นแม่นามองผมสายตาแปลกๆแต่ไม่เป็นพิษ จนวันศุกร์เขามารับผมไปบ้านอย่างเคยแต่แกแวะไปส่งพ่อที่สนามบินก่อนกลับ บ้านบอกต้องไปต่างประเทศ พ่อบอกอยู่เป็นเพื่อนแม่หน่อยสองวันไม่มีใครอยู่บ้านผมก็งงแล้วพี่ตู่ไปไหน แม่นาบอกตู่ก็ไปนอนบ้านเพื่อนเช้าถึงจะกลัย เราอยู่กันสองคนผมนึกก็เหงาแย่เลย ขากลับบ้านแม่นาแวะพาผมกินเที่ยวแต่แปลกไปใน club ที่ผมไม่เคยไปมันตื่นตาตื่นใจผมมาก มีทั้งสาวแก่สาวรุ่นดูมีระดับแต่งตัวดีๆควงมาเที่ยวกันเป็นคู่ๆกอดจูบกัน อย่างเปิดเผย แกก็ควงแขนผมอย่างกับว่าผมเป็นแฟนแก ผมเกรงๆแต่ศูนย์สอนสั่งว่าพ่อแม่อุปถัมภ์ให้ทำอะไรก็ทำอย่าขัด อยู่ๆแม่นาแกล้งถามผมว่ามีแฟนหรือยัง ผมบอกยังไม่มี แกถาม เคยเที่ยวไม แน่นอนผมบอกไม่เคยจะเอาเงินที่ไหน คืนนั้นเราเที่ยวกันสนุกอย่างที่ผมไม่เคยจนดึกจึงกลับบ้านเราคุยกันเรื่อง ต่างๆระหว่างทางแต่แม่นาบอกอย่าบอกพ่อหรือพี่ตู่นะว่าเรามาเที่ยวกันที่นี่ แล้วแกถามผมๆชอบผู้หญิงแบบไหน ผมว่ายังไม่คิด แกว่าชอบสาวหรือแก่จะหาให้เอาไม ผมว่าก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็งงแกถามแปลกๆเรา คุยกันจนถึงบ้านผมแยกเข้าอาบน้ำและนอนตามปกติ ผมนั่งเล่นที่ริมเตียง อยู่ๆแม่นามาที่ห้องผมๆงงผมมาอยู่กับแกตั้งห้าหกปีแล้วแกไม่เคยเข้ามาแบบนี้ ผมถามแก แม่มีอะไรเหรอ แกเดินมายืนข้างหน้าผมบอก แม่นอนไม่หลับ แกยังไม่เปลี่ยนชุดนอนเลยยังเป็นกางเกงขายาวเสื้อเชิ้ตตัวเดิมแต่ปล่อยชาย เสื้อออกนอกกางเกง มือซ้ายแกยังถือแก้วเหล้า ผมบอก “ถ้าแม่ดื่มพอตึงแล้วล้างหน้าอาบน้ำแล้วคงหลับได้เอง” แกบอก “แม่ไม่เมาล้างตัวแล้วแต่ก็ยังไม่สบายตัว” ผมถาม “แล้วจะให้ผมทำไง” แกถามผม “คิดเรียกฉันว่าแม่ก็เพราะเขาสอนให้เรียก คิดรังเกียจแม่ไม” ผมยิ่งแปลกใจ ผมบอก “ไม่ครับผมเต็มใจเรียก” เธอบอก “ไม่ใช่อย่างนั้นแม่ถามคิดรังเกียจในตัวแม่ไม” ผมงงบอก “แม่ไม่มีอะไรที่จะให้ผมรังเกียจ”แกบอก “ดีแล้วคิดยืนสิแล้วถอดเสื้อออก” ผมยิ่งงงใหญ่เอาก็เอาทำตามแกสั่ง แกยิ้มนิดๆดูพอใจก็ผมเป็นนักกีฬารูปร่างกำยำ มือขวาแกยื่นมาลูบไร้อกผมที่มีกล้ามแกบีบเบาๆเล่นเอาผมสยิวมือแกลูบเกาเบาะๆ ลงหน้าท้องผม แกบอก “แข็งแรงกล้ามเป็นมันเลยดีจัง” ผมบอก “ผมเล่นบาสเกตบอลครับแม่” ในความเงียบแกยิ้มแล้วเอามือลงจับกุมเข้าที่อวัยวะเพศผมๆตกใจงอตัวถอยลงนั่ง แกบอก “ถอยทำไมอายเหรอ แม่อย่ารู้ตรงนั้นจะใหญ่แข็งแรงอย่างหน้าอกไม” ผมอึกอักพูด ตะ..แต่แม่..เมาหรือเปล่า! แกรีบพูดตัดบท “ไม่เมาจะเป็นไรมีเราแค่สองคนไม่มีใครรู้แม่รับรอง ไหนถอดกางเกงออกให้ดูหน่อยสิ” ผมนิ่งตะลึงที่แกสั่ง แกพูดเสียงดุว่า “ไม่ได้ยินที่แม่สั่งหรือไงจะอายทำไม”ผมเลิ่กลั่กไม่ใช่อายผมนักกีฬาแก้ผ้า กับพวกเพื่อนชายประจำแต่นี่มันคนละเรื่อง แกดุสั่งผมๆก็จำยอมถอด แกมองแล้วบอก “ไม่ต้องเอามือปิด” ผมเลยเปิดอ้า แกจ่องมองจู๋ผมแล้วยิ้มอย่างพอใจพูดว่า “คิดไม่ใช่เด็ดแล้วนะ”แกเข้ามายืนจนชิดผมแล้วบอก “คิดไม่รังเกียจแม่ คิดทำอะไรให้แม่หน่อยสิ”ผมอึกอัก “แม่จะให้ผมทำอะไร” แกว่า “แม่บอกตรงๆนะพ่อแก่แล้วไม่ค่อยแข็งไม่ยุ่งกับแม่มานานแล้ววันนี้คิดช่วยทำ ให้แม่แทนพ่อหน่อย คิดคงเข้าใจ”ผมสะอึกตกใจที่ได้ยิน ผมพูดติดๆขัดๆสั่นๆ “มะๆ..ไม่..จะได้ไงครับแม่”แกลูบหัวผมพูดเสียงอ่อน “ได้สิก็แม่บอกให้ทำอยู่นี่ไงอย่าปฏิเสธนะแม่รอโอกาสนี้มานานแล้ว”ใจผมพร้อม อยากเอาแกอยู่แล้วก็แกสวยใช้ได้ถึงจะมีอายุสักนิดแต่ผมรู้สึกผิดแกเป็นผู้มี พระคุณ แต่ลงแกพูดทำขนาดนี้แล้วคิดว่าแกคงไม่เลิกลา ถ้าผมไม่ทำตามแกสั่งคงมีปัญหาแน่น ผมพูดสั่นๆ “แม่ผมกลัวเออ..ผมไม่เคยทำๆไม่เป็นผม..”แกยิ้มบอก “ไม่เคยแม่จะสอนให้ ไม่ต้องกลัวไม่มีใครรู้ๆแค่เรา”ผมพยักหน้าอย่างหวาดๆ คิดว่าไหนแกต้องการผมถึงพาผมไปเที่ยวในที่แปลกๆคืนนี้ ผมคิดเอาก็เอาคิดว่าเป็นการตอบแทนพระคุณด้วยวิธีนี้ก็แล้วกัน แกแกะกระดุมเสื้อแกออกจากเม็ดล่างสุดแล้วเปิดหน้าท้องบนที่ขาวผมไม่เคยเห็น ก็ตลึงตาโตถึงหน้าท้องจะไม่ตึงเรียบออกจะเจ้าเนื้อนิดๆ แกบอก“ลองจูบสิแม่ไม่ว่า”ผมทำตามสองมือเกาะขาแกซบหน้าเข้าที่ท้องแกจูบคลุก หน้าเบาๆแกโยนแก้วเหล่าลงที่พื้นพรมสองมือกอดลูบหัวผมพูด “ดีๆไม่ต้องเกรงใจจะทำอะไรก็ทำแม่จะแก่ไปหน่อยแต่ก็ยังมีไฟ”แล้วแกคว้ามือ ขวาผมขึ้นมาให้จับหน้าอกยกทรงแกคลึงๆนวดทำเอาผมจะผงะมือ แต่แล้วแกจับมือซ้ายผมมาไว้ที่เป้ากางเกงแกผมตกใจมือสั่น แกบอก “จับบีบคลึงสิ” ผมกล้าๆกลัวไม่เคยแต่ก็บีบนมแกมันนิ่มมากใหญ่พอเต็มมือ แกบอก“อีกมือด้วยไม่ต้องกลัว”ผมทำตามเพราะฝันอยากทำมานานแล้ว มันอุ่นๆตึงๆมือคงเพราะใส่กางเกงอยู่ แกซีดปากสั่นกอดหัวผมแนบท้องแกๆลงพุงเล็กน้อยตามวัย ครู่เดียวแกทรุดตัวลงนั่นที่พื้นจับเข่าผมกางออก แกยิ้มๆสบตาผมบอก “ไม่เคยตื่นเต้นสิเลยไม่แข็ง”ผมยิ้มแหยงๆแกบอก“อยู่เฉยๆทำตัวตามสบาย”แกเอา มือจับควยผมถอกชักว่าเบาๆแต่ที่หนักคือแกก้มหน้าอ้าปากอมควยผมดูดหัวผงกเล่น เอาผมทำอะไรไม่ถูก ควยผมจากที่หดเหี่ยวก็เริ่มยืดตัวแข็งกับปากแกๆเริ่มขยับถอดเสื้อทั้งยกทรง สีดำออกจนหมดปากยังดูดควยผม ไหล่หลังแกขาว แกนั่งขยับถอดกางแกออกตัวแกขาวโพน แล้วดันให้ผมขนหงายบนเตียง ใจผมเต้นเป็นกลองเพล ผมไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าอย่างนี้มาก่อน แกลุกเอามือปิดเต้านมปิดระหว่างขาคงอายเหมือนกันแกอมยิ้มขึ้นมานั่งคร่อมตัว ผม แกเอามือลงลูบท้องน้อยและจับควยผมๆเห็นเต้านมแกเป็นเต้าขาวหัวนมคล้ำหย่อน ยานมีรอยย่นบ้างตามวัย ผมพยายามยกหัวก้มดูหีแกแต่มือแกบังอยู่มือผมสั่นๆวางลูบต้นขาแกๆยิ้มๆเอาควย ผมถูสัมผัสขนหมอยและหีนี่แกคงจะขย่มควยผมแน่น แกบอก “นอนเฉยๆแม่จะทำให้ก่อน”แล้วแกโย่งตัวขึ้นจับควยผมจ่อหีผมได้เห็นหีและขน หมอยครั้งแรกในชีวิต ขนมันดำเป็นมันยาวและโหนกดูอวบนูนหัวควยผมรู้สึกได้ว่ามันอุ่นแฉะนิ่มๆ แล้วแกค่อยๆหย่อนตัวนั่งลงหัวควยผมเสียบเข้ารู้หีแก ผมสะดุ้งเจ็บไม่เคยเลยร้อง โอย!แม่ผมเจ็บ แกยิ้มหน้าเหยเกปากจู๋สุดลมหายใจเข้าซีดๆแกสั่นหน้าบอก “ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ดีเอง”แกนั่งลงทับจนควยผมเข้าไปในหีแกมิดลำแกส่ายบดหีกับ หัวเหน่าโคนควยผมๆหนักและเจ็บ ผมร้องเสียงเบา โอยๆแม่ผมเจ็บ แกไม่สนใจหลับตาเคลิ้มคราง โอยๆซีดๆตัวสั่นๆแล้วเริ่มขยับตัวขึ้นลงสลับบดหีกับลำควยผมๆขยับตัวจะหนถอก ก็มันเจ็บหัวควยและหนังหุ้มกลัวเส้นสองสะลึงจขาดเอา แกครางบอก “บีบนมแม่สิคิด”ผมยกสองมือจับนมสองเต้าแกบีบคลึงผมชะงักมือถึงจะเป็นเต้าแต่ มันก็นิ่มเหลว แกบอก “บีบแรงๆหยุดทำไมไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ”ผมไม่เกรงใจแล้วทั้งบีบดึงนวดเต้านมแก แทบแหลกคามือแต่นอนตัวแข็งทื่อเพราะไม่เคย แกก้มตัวลงยกตูดกระดกหีกระเด้ากระแทกควยผมอย่างเร่าร้อนหายใจแรงขัดๆสำลัก บ้างพร้อม คราง หือๆฮึดๆ หน้าท้องเต้านมแกกระเพื่อมตามแรงกระแทก แกทิ้งตัวลงนอนกบกอดทับผมจูบไซร้หน้าก้นขยับไม่หยุด พร่ำสำลักคำพูดว่า “ที่สุดเลยคิดๆเป็นของแม่นะเราเอากันอีกนะแม่เงี่ยนเสียวคันหีที่สุดเลย”ผม พูดเสียงสั่น “ม..แม่..ผ..ผมทำไม่เป็น”แกประกบจูบปากผมสอดลิ้นเข้าปากตีพันกับลิ้นผมๆลำ ลักกระอักแต่แกร่านเร่าร้อนไม่หยุดแล้วแกบอก “ทำไม่เป็นไม่เป็นไรให้ควยแข็งก็แล้วกันแม่ทำเอง อีกหน่อยคิดก็ทำเป็นมันธรรมชาติเหมือนชักว่าวไม่ต้องสอน”ผมลองเอามือลูบ สะโพกก้นแกที่กระดกขึ้นๆลงๆมันนิ่มเนียนดีบอกไม่ถูก แกขย่มส่ายบดไม่หยุดหีแกแขนหมอยแกเปียก ผมบอก “แม่ผมเสียวควยยิ่งกว่าชักว่าวเป็นไหนๆ”แกจูบผมอีกทีนี้ผมไม่สำลักแล้วโต้ ตอบแกด้วยลิ้นที่อบอุ่นจนแกยิ้มชอบบอก “เริ่มเป็นแล้วชอบแล้วสิแม่จะแอบมาให้คิดเย็ดบ่อยๆ”ผมไม่พูดรู้สึกกลัวและ คิดถ้าพ่อรู้ผมตายแน่น แกบอก “กอดแม่สิ”ผมก็กอดมันแปลกอบอุ่นได้อารมณ์บอกไม่ถูก มือผมลูบก้นสอดจับนมแกบีบบี้มันมือนานอยู่พักใหญ่ด้วยเสียงครางในอารมณ์ กระสันของแกจนแกกรีดร้องเกร็งตัวกระแทกผมควยแทบหักแล้วแกก็นิ่งแต่ผมกลับ ขยับเด้งควยเย็ดบ้างอีกไม่กี่ทีน้ำเงี่ยนผมก็แตกทะลักในรูหีแกๆจูบผมเป็นการ ใหญ่พร่ำเพ้อบอก “แม่มีความสุขที่สุดคิดเย็ดแม่ให้หายเงี่ยนอีกนะ”ผมไม่นึกเลยว่าหญิงสังคม สูงวางตัวเรียบร้อยอย่างแกจะร่านสวาทขนาดนี้ คิดแล้วอะไรๆมันเป็นไปได้ทั้งนั้น ทั้งหมดมันซ่อนอยู่ข้างในร่มผ้านี่เอง แต่ถึงตอนนี้แล้วผมยินดีตอบสนองแกๆลงนอนกอดข้างผมจูบไร้เล่นจับควยผมแกถาม “เป็นไงบ้างหีแม่คิดชอบไม”ผมแยะยิ้มอย่างหวาดๆบอก “เจ็บจู๋”แกอมยิ้มจูบผมเบาๆแล้วว่า “ครั้งแรกก็แบบนี้แต่แม่ถามชอบหีแม่ไม”สีหน้าผมหวาดๆแต่ก็พยักหน้ารับ แกยิ้มบอก “อย่าทำหน้าอย่างนั้นสิไม่ต้องกลัวไม่มีใครรู้ คิดชอบก็จับหีดูดนมแม่สิไม่ต้องเกรงใจแม่อนุญาติ”ผมก็เลยลองจับลูบเล่นไป อย่างสนุกอย่างที่อยากทำแกยิ้มพอใจที่ผมกล้าจนควยผมแข็งอีกแกยิ้มรีบนอนหงาย ถ่างขาแล้วบอกให้ผมขึ้นนอนทับแกบอก “คิดเย็ดแม่บ้างแม่จะสอนให้”ผมตอบ “ครับ”แกจับควยผมถูไถร่องหีแกๆยิ้มๆแล้วว่า “กระเด้าสิ”ผมกระเด้าเข้าไปแกซีดปากร้อง “อูๆเงี่ยนเสียวดีจังเลยเย็ดแรงๆสุดๆลึกๆ”ผมทำตามแกส่ายร่อนเอวแอ่นหีอย่าง ไม่อายบอกให้ผมดูดบีบนมแก ผมสนุกมากจนมีน้ำหีขาวๆข้นๆทะลักออกมาตามลำควยผม เราเย็ดกันจนน้ำแตกครั้งที่สองผมเหนื่อยมากๆยิ่งกว่าวิ่งสามร้อยเมตรเสียอีก ผมสลบหลับไปไม่รู้ตัว เช้าผมตื่นสายไม่เห็นแม่นาแล้วแกไปเมื่อไรไม่รู้แต่คงไม่ได้ฝันไปเมื่อคืน เพราะหลักฐานน้ำเงี่ยนเลอะผ้าปูที่นอนกางเกงในแกยังอยู่ที่พื้นห้องผมๆดูว่า สายแล้วจึงออกจากห้องเจอแกๆยิ้มหวานถามผม “หลับสบายไมเมื่อคืน”ผมอึกอักหน้าเลิ่กลั่ก แกยิ้มเดินเข้าหาผมแล้วสวมกอดจูบดูดปากอย่างเมื่อคืนทำเอาผมอึ้ง แกบอก “แม่มีความสุขที่สุดเลยเมื่อคืน ผมแน่นใจไม่ได้ฝันเลยส่งกางเกงในให้แก “แม่ลืมไว้ในห้องผม”แกรับไปแล้วทำหน้าเหมือนตกใจแต่อมยิ้มว่า “ตายหละแม่นี่ขี้ลืมอายจัง”แล้วแกกระซิบ วันหลังแม่จะถอกให้คิดเอาอีกคิดอย่าปฏิเสธแม่นะ”ผมพูดกุกกักผิดจากใจคิด “จะดีเหรอผมกลัวพ่อรู้”แกหัวเราะว่า “อย่าพูดไปก็ไม่มีใครรู้ไม่ต้องกลัว”พอดีได้ยินเสียงรถพี่ตู่กลับเข้าบ้าน เราเลยรีบผละจากกันทำตัวปกติ... ในเช้าวันนั้นพี่ตู่กลับมาแม่นาและผมไม่แสดงอาการใดๆให้เป็นพิรุษ จากที่ผมสนิทรักใคร่กับบ้านนี้มาห้าปีผมก็ย้ายออกจากศุนย์ดูแลกเด็กกำพร้า เมื่อพ่อนิคมกลับมาและดำเนินเรื่องทางกฎหมายเสร็จในสัปดาห์ต่อมา ผมมีทุกอย่างที่ผมอยากได้และต้องการเป็นของใหม่พ่อและแม่นารวมทั้งพี่ตู่จัด หาให้ ผมรู้สึกหวาดๆในสิ่งที่เกิดขึ้นระหว่างผมกับแม่นาถึงผมจะพอใจในตัวท่านก็ตาม และเป็นความต้องการของท่านผมจำต้องสนอง ยิ่งผมเปลี่ยนฐานะมาอยู่ถาวรด้วยแล้วผมกลัวว่าอะไรๆมันจะเกินเลยไปกว่าที่จะ ห้ามใจได้ ผมไม่ได้มีอะไรกับแม่นาอีกหลังจากย้ายเข้ามาพ่อนิคมและพี่ตู่อยู่บ้านทุกวันเวลาผ่านไปร่วมเดือนผมอยู่อย่างมีความสุขถึงจะระแวงบ้างก็ตามแต่ทำตัว ปกติ จนวันที่พ่อนิคมไปต่างประเทศอีก เย็นนั้นพี่ตู่เป็นคนสวยไม่ทิ้งลายแม่นาเลย เธอสอนหนังสือผม เราคุยกันตามปกติเธอมีแฟนแล้ว คืนนั้นดึกมากแล้วผมปิดไฟเข้านอนหลับอยู่ๆมีคนเปิดประตูห้องผมเข้ามา แสงไฟจากนอกบ้านผ่านหน้าต่างพอเห็นแม่นานั้นเอง ท่านมานั่งที่ขอบเตียงทำเอาผมตกใจจะลุกนั่ง ท่านจับผมให้นอน แล้วเปิดผ้าห่มผมออกมือจับนวดเป้ากางเกงนอนผมท่านบอก “คิดถึงจัง”ผมตกใจพูด “แม่พี่ตู่อยู่บ้าน” ท่านบอก “เงียบๆสิอย่าเสียงดังตู่นอนแล้ว”ท่านจับกางเกงนอนผมรุดลงมือจับจู๋ผมถอกรุด ในความมืดอยู่ท่านก้มหัวลงเอาจู๋ผมใส่ปากแล้วอมดูดหัวผงกขึ้นลงมือจับคลึง พวงไข่ทำเอาผมเกรงตัวมือกำแน่นงงไปหมดร้องบอกเสียงเบาๆอย่างหวาดๆ “แม่อย่าง”ท่านไม่หยุดพรึมพรำบอกทั้งที่จู๋ผมอยู่ในปากแก “ไม่เป็นไรแม่เปรี่ยวปากคิดถึงจะแย่แล้ว”ผมพูดไม่ออกจู๋ผมเริ่มแข็งอย่างรวด เร็ว ท่านดูดเลียหัวควยเลียไล่ลงตามลำควยถึงพวงไข่อ้าปากอมดูดไข่ผมทีละข้างสลับ ซ้ายขวา ผมเสียวสุดๆมันแปลกเกิดมาไม่เคยมีใครอมดูดควยไข่ผมๆจะทำเองได้ไงก้มไม่ถึง ใช่ผมเคยแอบบดูหนังโป้มากก่อนแต่ไม่นึกจะเจอของจริง ขณะที่ปากท่านยังอมดูดควยไข่ผม มือท่านที่จับควยผมถอกเลื่อนลงถลกชุดนอนขึ้นแล้วดูว่าท่านล้วงมือเข้าไปรุด กางเกงในออกจนหลุดจากนั้นในความมืดท่านขยับขึ้นนั่งทับท่านล่างผมชุดนอนไม่ ถอด ผมรู้ดีท่านต้องข่มขืนผมอย่างคราวก่อนแน่ แล้วก็จริงท่านโย่งตัวขึ้นมือล้วงจับควยผมจ่อที่รูหีท่านผมรู้สึกได้แล้ว ท่านทิ้งตัวนั่งลงเบาๆควยผมที่แข็งสอดเสียบมุดเข้ารูหีท่านมันอบอุ่นเป็นที่ สุดไม่เจ็บแสบอย่างครั้งก่อน เสียงท่านคราง ซี๊ดเบาๆก้มตัวลงสองแขนตร่อมตัวผมก้นท่านขยับกระดกขึ้นลงควยผมรุดเข้าออกรู หีท่านๆครางพูดเบาๆ “บีบนมแม่สิคิดแม่เงี่ยนเสียวจังเลย”ผมทำตามบีบคลึงเต้านมท่านที่นุ่มมือ เป็นเต้าโตท่านครางบอก “คิดจ๋าคิดมาอยู่กับแม่แล้วต่อไปนี้พ่อไม่อยู่อย่าล็อกห้องนะแม่จะมาหา” ผมพูดไม่ออกท่านก้มลงจูบดูดปากผมๆนึงแสยะปากท่านเพิ่งอดดูดควยผมแต่ก็เอา เถอะอารมณ์มันพาไป ท่านขย่มบนตัวผมจากช้าเป็นเร็วและหนักหน่วง ท่านหายใจหอบแรงท่านเหนื่อยก็นั่งทับพักแต่กดหีบดส่ายบนโหนกควยผมๆรู้สึกมัน แฉะไปหมดขนหมอยทั้งผมและท่านคงหลุดล่วงกันบ้าง ท่านขย่มบดกดควยผมอยู่นานจนท่านเกร็งกระแทกสุดแรงแล้วหยุดนิ่งทิ้งตัวกอดซบ รัดผมแน่นท่านเสร็จแต่ผมยังท่านนอนทับผมๆกระเด้าควยขึ้นเสยเย็ดหีท่านๆนอน เฉยหอบระทวบส่ายก้นเล็กน้อยปล่อยให้ผมทำจนผมหลั่งน้ำกามใส่ท่านๆจึงบอก “เสร็จและนะแม่มีความสุขมาก”ผมบอก “ผมกลัวพ่อนิคมจะรู้พี่ตู่จะตื่นมาเห็น”ท่านบอก “พ่อไม่อยู่คิดก็รู้เราเอากันเงียบๆตู่ไม่ตื่นมารู้เห็นแม่รับรองถ้ายังไง ผิดพลาดแม่จัดการเองอย่ากลัวไปเลย”ท่านจูบผมแล้วลงจากตัวผมหยิบกางเกงในหัน มาจูบหอมแก้มผมอย่าพิสาสแล้วเดินออกไปในความมืดผมงงมาง่ายไปง่าย ผมคิดเปรียบผมเป็นร้านสะดวกซื้อมาได้สิ่งที่ต้องการเสร็จแล้วก็ไปง่ายดีไม่ ต้องต่อรองเช้าขึ้นเป็นวันหยุดพิเศษสายวันนั้นเป็นปกติที่ผมเจอท่านๆดู เฉยเหมือนไม่ได้ทำอะไรผมเมื่อคืน พี่ตู่นั่งคุยกับเรา ตอนสายแม่นาชวนพี่ตู่กับผมไปซื้อของแต่ผมขออยู่บ้านตัดหญ้าในสนามที่ปกติจะ จ้างคนมาตัดประจำและทำอย่างอื่นทั้งสองดูไม่อยากให้ผมทำแต่ผมอาสา บ่ายแม่นากลับมาผมเปิดประตูรั้วช่วยพี่ตู่ขนของลงจากรถ แม่นาแอบหอมแก้มผมกลางวันแสกๆในโรงรถผมตกใจกลัวพี่ตู้เห็นแต่ท่านอมยิ้มชอบ ใจ ผมขนของเข้าบ้านพี่ตู่แกล้งพูด “ตัดหญ้าเรียบจัดบ้านสะสวยเลยแต่เหม็นสาบจังไปอาบน้ำปะ”แม่นาบอก “อากาศร้องคิดทำงานบ้านเหงื่อท่วมไปอาบน้ำก่อนเดียวแม่จะทำอะไรให้กิน”พี่ ตู่ยังพูดแหย่ผมเล่นสนุกจนสักพักผมไปอาบน้ำ ด้วยนิสัยที่อยู่ศูนย์ฯแยกหญิงชายคนละฝั่ง แต่ห้องน้ำชายจะรวมกันเราจึงมักไม่ล็อกประตูผมก็เคยตัวเมื่อมาอยู่บ้านแต่ก็ ไม่เคยมีปัญหา วันนี้อยู่ๆขณะที่ผมยืนแก้ผ้าอาบน้ำฝักบัวแม่นาเปิดประตูเข้ามาเธอใส่เสื้อ คลุมเหมือนจะมาอาบน้ำด้วยท่านยิ้มชอบใจที่เห็นผมแก้ผ้าแต่ทำเอาผมตกใจถาม “แม่เข้ามาทำไมเดี๋ยวพี่ตู่เห็นเข้าจะไม่ดี”ท่านบอก “ตู่แฟนมารับไปเมื่อกี่ แม่ก็ร้อนเหมือนกันจะมาอาบน้ำด้วยคน ตอนนี้เราอยู่บ้านกันแค่สองคนไม่มีใครเห็น ท่านพูดตัดท้อว่า หรือคิดรังเกียจแม่ๆจะไปไม่อาบน้ำด้วยก็ได้”ผมรีบตอบ “ไม่เลยครับแม่ผมไม่รังเกียจแม่”ท่านยิ้มถอดเสื้อคลุมออกทำเอาผมตกตะลึงตาโต ไม่เคยเห็นผู้หญิงสวยยืนแก้ผ้าต่อหน้าที่เอากันมาก็นอนเอาเห็นไม่ชัดเมื่อ คืนก็ปิดไฟ เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าจะๆก็แค่เด็กหญิงไม่เกินห้าขวบ แต่นี่แม่นาสี่สิบกลางๆอะไรๆก็ใหญ่โตนมเป็นเต้าผิวขาวเนียนที่ต่ำใต้ท้อง น้อยโหนกนูนขนหมอยดกดำขาขาวเรียวสวยได้สัดส่วน แม่นาเห็นผมจ่องตะลึงเลยพูดว่า “ทำไมจ่องแม่อย่างนั้นแม่อายนะไม่เคยเห็นหรือไง”ผมหลุดปาก “แม่สวยจังที่เอาแม่มาสองทีก็นอนเอาไฟสลัวเมื่อคืนก็ปิดไฟไม่เคยเห็นแบบนี้” ท่านอมยิ้มกลั้นหัวเราะเห็นควยผมกระดกแข็งโด่อย่างรวดเร็วท่านเดินเข้าหาผม แขนโอบกอดคอผมๆเกาะเอวท่านๆจูบริมผิวปากผมเบาๆแล้วแลบลิ้นเลียผมเลียแตะลิ้น ท่านบ้าง แม่นาบอก “จริงอย่างที่คิดพูด เอาสิดูแม่แก้ผ้าให้เต็มตา อยากขับนมเล่นหีแม่ก็ได้เดี๋ยวแม่จะให้คิดเย็ดแม่เห็นกันจะๆ”ท่านจูบดูดปาก ผมๆจับหีท่านคลึงบีบ ท่านหันหลังให้ผมๆกอดเอวท่านๆหันหน้าเอียงกลับมาให้ผมจูบปากมือขวาผมโอบจับ ล้วงหีท่านมือซ้ายจับบีบนมสองเต้าสลับไปมา ท่านพูด “เงี่ยนแล้วสิควยแข็งทิ่มตูดแม่”ผมบอกเพียง “แม่สวยผมเงี่ยนครับ”ท่านหยิบน้ำมันทาตัวที่วางอยู่หันมาโฉมควยผมจนทั่วผม งงๆเย็ดกันสองครั้งไม่เห็นต้องเอาน้ำมันทาแต่แล้วท่านก็หันหลังอีกโก้งโค้ง สองมือเกาะอ่างล้างหน้าหัยก้นมาทางผม ท่านบอก “น้ำมันทางตวยแล้วเย็ดตูดแม่สิ”ผมอึ้งแต่เข้าใจเคยเห็นแต่ในหนัง ผมเข้ายืนประกยติดก้นท่านๆบอก “แหกตูดแม่สิเห็นรูตูดแล้วเอาควยยัดกระเด้าเย็ดเข้าไปช้าๆเบาๆก่อน”ผมถาม “แม่ไม่ให้ผมเย็ดหีเหรอ”ท่านบอก “เอาตูดก่อนแล้วค่อยเย็ดหีวันนี้ได้ทั้งวันตู่กว่าจะกลับก็ค่ำ”ผมแหกร่องตูด ท่านพอเห็นรูตูดก็เอาควยกดยัดเข้าไป มันแน่นคับลำบากแต่ลื่นเข้าได้เพราะน้ำมันและท่านกางขาท่านครางร้อง อุ๊ยๆโอยๆ ผมบอก “เงี่ยงหัวควยผมเข้าไปแล้วครับ”ท่านครางบอก “เย็ดเข้าไปพ่อไม่ได้เย็ดตูดแม่มาเป็นปีแล้ว”ผมจับเกาะสะโพกกลมขาวใหญ่ท่าน ผมกระเด้าควยเข้าไปกว่าครึ่งแล้วกดกระแทกเข้าไปทีเดียวมิดสุดท่อนควยท่า สะอึกร้อง “โอย!ว้าย! มิดดุ้นควยแล้วหรือยัง”ผมบอก “มิดสุดแล้วครับ”ท่านซี๊ดปากบอก “เย็ดกระเด้าไปให้น้ำแตกไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ” ผมเริ่มโยกกระเด้าเย็ดตูดท่านก้มตัวโอบกอดเอวถือโอกาสล้วงหีที่ว่างควยจับนม ที่แกว่งไกวบีบบี้เล่นอย่างมันสนุกท่านบอก “เอาเลยคิดเย็ดตูดแม่ไปอย่าหยุดล้วงหีบีนมแม่ไม่ต้องเกรงใจ” ผมทำตามท่านบอกเย็ดจนตัวท่านสั่นแก้มก้นกระเพื่อม ท่านครางซี๊ดปากไม่ขาดเสียงมือผมล้วงหียีขยี่ติ่งเม็ดเสียวอยู่พักใหญ่จนมือ ผมแฉะท่านคงเสร็จแล้วมือผมถึงเปียกเมือกคราบน้ำหี ผมเร่งกระแทกรูตูดท่านที่คับแน่นไม่เท่าไรผมก็น้ำแตกใส่รูตูดท่านๆไม่ว่า อะไรหันมากอดจูบผมบอก “คิดทำดีแม่เสียวทั้งหีทั้งตูดอย่างไม่เคยมาก่อน เราอาบน้ำกันนะเดี๋ยวเย็ดกันอืก”ผทตอบรัยท่านเข้ายืนใต้สายน้ำฝักบัวกับผม ท่านล้วงล้างหีล้างตูดต่อหน้าผมอย่างไม่อายปล่อยให้ผมลูบไล้ตัวท่านจับบีบ เต้านมท่านๆไม่ว่าหรือผมจะจูบกอดท่านๆก็ตอบรับ เราอาบน้ำเสร็จแม่นาเห็นควยผมเริ่มมีอาการแข็งตัวอีกท่ายิ้มบอก “เดี๋ยวเราไปเย็ดกันบนเตียงนะแม่เข่าอ่อนยื่นให้เย็ดไม่ไหวแน่” เราเช็ดตัวเสร็จจะออกจากห้องน้ำแม่นาจับมือผมร้องบอก “อุย!รอเดี๋ยวแม่ปวดฉี่”ผมหันรอท่านกลับพูด “รอก่อรอยากดูแม่ฉี่ไม”ผมยิ้มดีใจเป็นเรื่องแปลกผมรีบบอก “อยากดูผมไม่เคยเห็นผู้หญิงฉี่”ท่านอมยิ้มอย่างไม่อายดึงมือผมท่านหันกลับ เปิดเสื้อคลุมไปนั่งที่โถส้วมให้ผมนั่งยองๆอยู่ข้างหน้าท่านกางขาแบะเข่าออก จนผมเห็นร่องหีบานแคมในแลบ ผมเอามือสอดล้วงลูบจับหีท่านๆจับมือผมบอก “ไม่เอาให้ดูเฉยๆแม่เสียวเดี๋ยวฉี่ลาด”ผมเอามือออกแล้วท่านก็ปล่อยน้ำฉี่ พุ่งออกมาท่านไม่อายแต่ยิ้มให้ ผมบอก “ขนหมอยแม่เปียกหมดเลย”ท่านว่า “เปียกก็ล้างเช็ดแห้งไม่ยากนี่นา”ว่าแล้วท่านเอาสายน้ำมาฉีดล้างท่านบอก “ล้างให้แม่ด้วย”ผมยินดีสอดมือเข้าอีกครั้งแต่คราวนี้ทั้งลูบล้วงถูเอานิ้ว แยงรูท่านตีมือผมว่า “ไม่ต้องล้างแยงรูลึกถึงขนาดนั้นมันเสียว”แล้วท่านส่งกระดาษชำระให้ผมซับ เช็ดจากนั้นท่านลุกพาผมเดินไปในห้องผมท่านถอดเสื้อคลุมเปลือยร่างแล้วดึงผ้า เช็ดตัวที่พันตัวผมออกท่านยิ้มชอบใจควยผมแข็งชื้เด่ท่านขึ้นนอนแผ่หงายบน เตียงสองเข่าขายกตั้งกางถ่างออกอ้าแขนรับเชื้อ้ชิญให้ผมเข้าหา ผมสุดจะทนเข้าหาท่านทางปลายเท้าเลื่นนตัวเข้าคร่อมในหว่างขาท่านเอามือปิดหี ผมงงกำลังเงี่ยนจะเย็ดอยู่แล้วท่านว่า “ช้าก่อนคิดเลียหีแม่ก่อนสิ”ผมกระอักกระอ่วนใช่ผมเคยเห็นในหนังแต่ไม่เคย แล้วเมื่อกี่ท่านเพิ่งฉี่ท่านว่า “ทำไม..คิดล้างหีแม่สะอาดแล้วไม่ใช่หรือยังไงต้องลองพิสุจน์”ผมนึกเอเก็เอา ก้มมองดูหีท่านๆเอาสองมือปัดแหวกขนหมอยแล้วแหกหีให้ผมก้มหน้าเลื่อนตัวลงมอง พระเจ้าเป็นพยานครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้เห็นหีสีเนื้อชมพูสดร่องรูหีอย่าง ชัดเจนเต็มตา กีบแคมในอ้ามีติ่งเนื้อเล็กๆเหนือสุดใกล้สุดร่องหีมันคงเป็นเม็ดละมุดที่เขา เรียกกัน ใจผมระทึกควยแทบระเบิดท่านบอก “จูบสิเลียดูดด้วยอย่าใช้ฟันขบกัดนะ”ผมค่อยๆทำตามลิ้นแตะเลียกีบแคมในฉก สะบัดลิ้นเขี่ยเลียเม็ดระมุด สองมือท่านจับหัวผมกดลูบเบาๆเสียงท่านซี๊ดคราง ผมซุกหน้าลงจมูกแนบสนิทที่ร่องหีปากขบดูดเม็ดละมุดลิ้นฉกเลียลงรูหีท่านคราง อุยๆดีจัง ผมเอามือขวาที่โอบเกาะโคนขาท่ามมาลูบก้นท่านที่เริ่มขยับผมเริ่มสนุกเอานิ้ว แยงรูตุดท่านๆไม่ว่าอะไรผมๆเล่นเลีบหีท่านอยู่พักเดียวเริ่มมีเมือกแฉะไ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21