ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหีรุ่นใหญ่  (อ่าน 205 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูปหีรุ่นใหญ่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:40:21 AM »
รูปหีรุ่นใหญ่ เสี่ยพาเด็กญี่ปุ่นเข้าโรงแรม รูปหีรุ่นใหญ่ รูปหีรุ่นใหญ่ความจาก เรื่องไอ้กบเด็กนรก รุ่นพี่เล่าต่อๆมาเว็บภาพประกอบ สาวๆ CA อริยาบทต่างๆ ไม่โป๊นะ ช่วย เสริมจินตนาการ คุณ Dijeh & china dragon รวบรวมไว้http://imgb3.rentalcgi.com/bbs/cabin/index.cgi?page=4http://imgb3.rentalcgi.com/bbs/cabin/index.cgi?page=5http://bbs.avi.jp/138516/  http://bbs.avi.jp/bbs.php?kid=8007&num=10&mode=&br=pc&cnt=no&s=(ผมไม่รู้ว่าผิดกฎมั๊ยถ้าผิดช่วยลบทีนะครับ)ผมเพิ่งได้ย้ายเข้าอพาทเม้นใหม่ ค่าเช่าแพงสักหน่อยแต่มีห้องรับแขกห้องนอนเป็นสัดส่วนจัดว่าค่อนข้างหรู และมันใกล้กับมหาลัยทำให้เดินทางสะดวก แต่หนวกหูเพราะมันใกล้สนามบิน ส่วนมากคนที่อยู่ก็ทำงานแล้วทั้งนั้นมีนักศึกษาบ้าง ผมได้รู้จักเด็กคนหนึ่งชื่อไอ้กบเป็นหลานป้าไพแม่บ้านที่คอยดูแลตึกไอ้กบมันเพิ่งอยู่ ม.1 ก็เหมือนเด็กซนๆ ทั่วไป ตัวดำๆผอมเห็นซี่โครง ช่างพูด ผมมักซื้อขนมไปฝากมัน คุยเล่นสนุกๆกับมันประจำวันนึงผมนั่งคุยกับไอ้กบอยู่ด้านหน้าตึก มีพี่สาวคนนึงแต่งกายด้วยยูนิฟอร์มคล้ายพนักงานสายการบิน เธอเดินเข้ามาผ่านตรงหน้าระยะประชิด แล้วยิ้มทักทายไอ้กบผมสังเกตุ ภายใต้เสื้อสูทนั้นเธอใส่เชิร์ตเข้ารูปรัดตึง จนคะเนขนาดเนินหน้าอกอวบอิ่มที่ซุกซ่อนภายใต้ร่มผ้าเครื่องแบบอันสง่างามนั้น แม้มันจะไม่ใหญ่โตจนเตะตา แต่พอจินตนาการได้ว่ามันคงเต็มไม้เต็มมือยามได้สัมผัส เมือผมคล้อยสายตาต่ำลงมาถึงท่อนล่าง แม้กระโปรงของพี่สาวคนนั้น จะยาวเลยเข่าแต่มันรัดตึงเห็นสัดส่วนเนินสันลอนสะโพกชัดเจนพอประมาณส่วนสูงที่รวมรองเท้าส้นสูงแล้ว น่าจะราวๆ 170 ราวกับหุ่นนางงามขณะตกในภวังแห่งจินตนาการ เสียงไอ้กบดังแว่วมาทำลาย สวรรค์เล็กๆของผมลงทันไดไอ้กบว่า.... "ชอบคนแก่หรอ เค้า 30 แล้วนะ แต่อดซะ เค้ามีแฟนแล้ว"ผมนึกในใจว่าเด็กนี่แสบจริงๆรู้ไปหมด เลยถามมันต่อว่า "พี่เค้าเป็นแอร์หรอว่ะ"ไอ้กบว่า...."ใช่ เค้าชื่อพี่บีแฟนพี่เค้าชื่อต้นก็ทำงานที่เดียวกัน กบไปเล่นเกมกับพี่ต้นบ่อยๆ"...."แต่พักนี้พี่ต้นเค้าไม่ค่อยอยู่ มาแปรบๆก็ออกไป"...."พี่อยากดูอะไรปะ แต่ห้ามบอกใครนะ"ยังไม่ทันตอบมันก็หยิบมือถือของมันขึ้นมา กดเปิดภาพถ่ายในนั้นเมื่อมันยื่นให้ดูผมถึงกับใจสั่นวาบหวาม เป็นภาพพี่บี กำลังนอนหลับบนเตียงเสื้อถูกเปิดกระดุมออกจนเผยยกทรงสีขาวลายลูกไม้ ซ่อนเร้นเนินหน้าอกอิ่มอวดเรือนร่างอันงามงด ทุกส่วนโค้งเว้าสอดรับลอนสะโพก ได้สัดส่วนอย่างที่จินตนาการกระโปรงพี่บีถูกถลกขึ้นจนเห็นขาซึ่งเรียวได้รูป ต้นขาขาวเนียนอวบแน่มีเพียงกางเกงในสีดำมันเลื่อม ที่ปกปิดเนินเนื้อสวาทสามเหลี่ยมของสงวนนั้นไว้ผมมือสั่น พรางถามมันว่า "เฮ้ยไปถ่ายมาได้ไง!!!"ไอ้กบเล่าว่า....วันนึงพี่ต้นไม่อยู่ กบขอพี่บีเข้าไปนั่งเล่นเกมคอมตามเคย พี่บีนั่งดูทีวีไปกินสปายไปด้วย....สักพักพี่บีก็เข้าห้องนอน บอกให้กบจะกลับแล้วให้ปลุกด้วยจะตื่นมาเล่นคอม....กบจะกลับก็เรยไปเรียกพี่บีดู ปรากฏว่าไม่ตื่น ห้องนอนก็ล๊อค แต่กบเคยเห็นพี่ต้นซ่อนกุญแจ....ไว้หน้าห้องนอน เลยไปหาจนเจอ แง้มประตูไป เรียกพี่บี เขย่าตัวดูก็ไม่ตื่น....กบก็เกิดความคิดเสียวๆขึ้นมา อยากลองถ่ายพี่บีโป๊แก้ผ้า เอาไว้ชักว่าว หูยกว่าจะถ่ายได้....แค่ปลดกระดุมเม็ดนึงยังยาก มือมันสั่น จู๋ก็หดผมฟังไป ดูภาพในมือถือไป ความเสียวซาบซ่านนน อดคิดไม่ได้ว่าถ้าเป็นเราคงทำมากกว่านั้นแต่ไอ้กบมันยังเด็ก เห็นยกทรง กกน ยังไม่ทันเห็นหัวนม กลีบเนินเนื้อสวาท คงน้ำแตกเสร็จไปแล้วผมบอกไอ้กบไปว่า..."ถ้ามีแบบนี้อีกเรียกพี่ด้วยนะ อย่าลืมพี่ให้ 2000 เอาไปก่อน 500 เอาไว้ซื้อขนม"..."เออ แล้วก็ยืมมือถือหน่อย เอาไปดูดรูป"ผมเอาเรื่องราวและภาพถ่ายที่มี ไปชักว่าวจิตนาการถึงวันนั้น แล้วมันก็ผ่านไปร่วมเดือนจนผมเองคิดว่าโอกาศเสียวๆแบบนั้นคงไม่มีง่ายๆอีกแล้ว แล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึง!!!! ถ้าเป็นจริงอย่างที่ไอ้กบว่าวันนี้คงเป็นวันที่เสียวที่สุดในชีวิตผมไอ้กบก็มาบอกคำสัญญา.... “ไปกันพี่ พี่ต้นไม่อยู่ พี่บีเมาสปายกินไปเยอะ หลับเป็นตายตามเคย เรียกไงก็ไม่ตื่น ปะๆ”ว่าแล้วผมก็เดินตามไป ไอ้กบมันค่อยๆ แง้มเปิดประตูห้องเข้าไป จอคอมยังเปิดคาเกมออนไลน์ปัญญาอ่อนของมัน แต่ภาพเบื้องหน้าผมทำให้ใจสั่นระทวย พี่บีหลับคาชุดยูนิฟอร์มคราวนี้คาโซฟาห้องรับแขกเรย อะไรจะเข้าทางปานนี้ไอ้กบยิ้มพูดเบาเสียงแหบๆ....“ผมลุยเลยนะ”ผมนึกในใจ มันพัฒนาความหื่นได้รวดเร็วอะไรปานนี้ แต่ให้มันก่อนก็ได้ว่ะ ไม่ทันจิ้มคงเสร็จ...."ให้ไว"ผมพูดสั้นๆ เพราะนาทีนี้ ทั้งกลัวทั้งสั่น ยากจะอธิบายเพราะมันต่างจากความรู้สึกตอนไปเที่ยวคุณตัวแบบฟ้ากับเหวลุ้นที่สุด กลัวที่สุด  เสียวที่สุดว่าแล้วมันคลืบคลานเข้าใกล้พี่บี มันชันเข่ากับพื้นตัวแนบข้างโซฟาด้านปลายเท้าพี่บีมันค่อยๆดึงกระโปรงพี่บีถลกขึ้นไปจากหน้าแข้งสูงขึ้นจนเผยความขาวเนียนของต้นขาพี่บีนอนตะเแคงทำให้ดึงขึ้นสูงยากนิดนึง ไอ้กบก็ทำอย่างชำนาญ ไม่รู้ไปฝึกมาตอนไหนมันจัดท่าทางให้เธอนอนหงายเป็นอันเหมาะ ไอ้กบค่อยๆเลื่อนมือถลกประโปรงยูนิฟอร์มไปจนถึงเอวของพี่บี พลางเช็ดน้ำลายที่ไหลหยดด้วยความอยากกระสันจะดอมดมมันซุกหน้าไปที่หว่างขาเนินอวบ แล้วสูดดมกลิ่นของลับของหวงของพี่บีอย่างเมามันมือก็พลางรุดถุงน่องจากเอวลงไปจนพ้นเรียวขาทั้งสองข้าง ไอ้กบใช้มือลูบไล้ กางเกงในลื่นๆ ตรงเนินของหวงนั้นเป็นลายซีทรูมองทะลุเห็นเนินเนื้ออันไร้ขน พี่ต้นคงจับแว็กขนออกหมดคุณพระช่วยผมแทบจะควบคุมอารมไม่อยู่อยากจะไปแย่งมันทำซะเองเสียตอนนี้ แต่กระนั้นมันก็เป็นความเสียวซ่านอีกแบบ ที่จะได้ดู เด็กน้อยตัวกระเปี๊ยก ปี้สาวเต็มวัยอวบใหญ่ ตัวโตกว่ามันนับได้สองเท่ากว่า มันจะขี่กันท่าไหนนะ เป็นที่เสียวแก่ใจยิ่ง ไอ้กบมันแยกขาพี่บีออกนิดนึงจัดแจงใช้นิ้วแทรกผ่านขอบกางเกงในตรงเป้าเข้าไปยังใจกลางโพลงสวรรค์ มันสาวนิ้วกระแทกเข้าออก เสียงดังแฉะๆจนน้ำเริ่มเยิ้มย้อยออกมาตามนิ้วมัน  ไม่นานมันก็จับพี่บีเอียงตะแคงแล้วแทรกตัวนอนประกบข้างหลัง มันหลังพิงพนักโซฟาค่อยๆรูดกางเกงในพี่บีลงมาจากสะโพกอวบใหญ่ ซึ่งดูใหญ่มากเมื่อเทียบกับตัวไอ้กบมัน เรียกว่าปังมิด มันรูดกางเกงในม้วนลงมากองที่เข่าพี่บีนอนตระแครงอยู่บนโซฟาในสภาพเปลือยเปล่าท่อนล่าง และมีไอ้เด็กตัวกระเปี๊ยก นอนประกบควยแข็งโด่อยู่ข้างหลังพร้อมจะแยงจู๋อันเล็กจิ๋ดเข้าทะลวงของรักพี่บี  มันใช้มือแง้มร่องก้นพยายามหาโพรงช่องร่องสวาท ของรักของพี่บี จากด้านหลังมันค่อยๆจับเจี๊ยวเด็กของมันยัดใส่เข้าไปดูแล้วคงเข้าได้ไม่เท่าไรหน้าตามันเปลี่ยนจากเด็กกระโปโลเป็นไอ้หื่นกามจอมลักหลับโดยไม่รู้ตัว มันแหย่เข้าออกๆมือก็กอดรัดเอว สลับเอื้อมบีบหน้าอกพี่บี หน้ามันจุกไซร้ดมความหอมจากแผ่นหลังของพี่บีแล้วมันก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อขาวเครื่องแบบอันสง่างามนั้นออก เผยให้เห็นยกทรงสีขาวลวดลายลูกไม้งดงามมันแทรงมือข้างนึงเข้าไป ลูปไล้เนินอกขาวเนียนนั้นแล้ว ทันไดนั้นมันก็ปลิ้นเอานมข้างหนึ่งของพี่บีออกมาจากยกทรงมันลูบคลำและปี้เม็ดยอดปทุมถัน ซึ่งคล้ำนิดหน่อยตามธรรมชาติ  เอวมันก็ซอยจู๋เล็กๆของมันยิบๆแยงของเล็กๆเข้ารูสวรรค์ผ่านง่ามก้นอันใหญ่โตของพี่บี พี่บียังคงนอนหลับตาพริ้ม ปากเผยอ ตัวสั่น ขยับขึ้นลงตามจังหวะการกระแทกของไอ้กบ ไอ้กบมันเริ่มมันส์ มันจิกผมลอนสวยของพี่บีดึงหัวให้หน้าเชิดขึ้น จนปากเปิดแง้มออกมันจัดแจงแยงนิ้วเข้าไปกวานลิ้น เอาน้ำลายพี่บีมาดูดอม เอวก็ซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ เข่ามันดันขาพี่บีสูงขึ้นอีกปรากฏภาพเบื้องหน้าผม จู๋อันน้อยกำลังลอดผ่านง่ามก้นงอลอวบ ผลุบหายเข้าไปในรูสวรรค์ของพี่บีผ่านไป 10 นาทีไอ้กบเริ่มเมื้อย มันจึงหยุดแล้วจัดแจง ลุกขึ้นมานั่งคล่อมขาข้างหนึงของพี่บีและยกขาอีกข้างถ่างออก 90 องศา พาดลำตัวมันสูงขึ้นไปเลยหัวมันซะอีก มันกอดรัดขาพี่บีไว้แน่นแล้วบรรจงใช้มืออีกข้างแยงของเล็กของมันใส่เข้าไปในกลีบเนินอวบไร้เส้นขน ที่ถูกแหกแยกออกจนใส่เข้าไปได้ง่ายดาย เสียงเนื้อมันกระแทกกับใจกลางหว่างขา ณ จุดลับซ่อนเล้น ที่น้อยคนนักจะได้สัมผัสนั้น ดังปั๊บๆ อยู่ตอลดเวลามือมันก็เอื้อมไปบีบคั้นอกสวยอย่างมันมือไม่หยุด  ไอ้กบมันส่ายสะโพกไปทาง ซ้ายทางขวาขึ้นบนลงล่าง อัดเข้าไปในที่แคบคับของพี่บีอย่างช่ำชอง จนแทบจะเรียกได้ว่าทุกทิศทางเลยทีเดียว มันอัดร่องสวาทของพี่บีอยู่ร่วมยี่สิบนาที โดยไม่สนใจผมเรยสักนิด มันถล่มของรักของหวงของพี่บีปานว่าเป็นของคุ้นเคย มันจัดแจงโยกย้ายเปลี่ยนท่าทาง เป็นพี่บีนอนคว้ำหน้าราบกับโซฟาแล้วมันก็นั่งคร่อมตูดพี่บี ขามันโก่งถ่างเพราะว่าใหญ่โตของสะโพกผายนั้นเมื่อเทียบกับตัวมันผมแทบไม่เชื่อตาตัวเองว่า เด็กตัวแต่นี้มันจะสามารถ คร่อมขี่เสพสังวาส กับสาวเต็มวัย หุ่นสวยงดงามทุกจุดอย่างพี่บีเป็นนางงามเข้าประกวดก็ไม่เกินความจริงนักระหว่างเฝ้าดูผมก็ไม่ลืมที่จะใช้กล้องวีดีโอที่หยิบติดมือมา ถ่ายภาพเบื้องหน้า ที่แสนระทึกใจนั้นเก็บไว้เชยชม นักแสดงพร้อม แสงไฟพร้อม ขาดแต่ผู้กำกับที่คอยกำหนดบทบาทให้ความเสียวพุ่งซ่านเป็นที่สุกให้กับหนังคอลเล็คชั่นพิสดานส่วนตัวของผม ถึงเวลาที่ผมจะรวบรวมสติไม่ให้กระเจิง ไหนไปไกลผมจึงจัดแจงสั่งไอ้กบ ซึ่งเพลิดเพลินกับการสอดจู๋เล็กๆของมัน เข้าร่องก้นแอร์โฮสเตสสายการบินระดับเวิร์ลคลาส อายุมากกว่ามันเกือบ 20 ปี…. กบเว้ย เปลี่ยนรูไอ้กบมองมาที่กล้อง ทำหน้างง ผมคงต้องขยายความให้มันอีก..เออ รูตูดนั่นหละมัน หยุดซอย ช้าลงแล้วถอนของเล็กที่กำลังแข็งโด่ออกมา กำรูด อีกมือก็จัดแจงแหวกถ่างร่องก้นจนเห็นรูทวารอันแสนคับแคบของพี่บี ทันใดมันก็ป่วนน้ำลายมันลงไปจัดแจงแยงนิ้วนำร่องเบิกทาง แล้วมันก็ค่อยๆยัดจู๋เด็กของมันเข้าอย่างอยากลำบาก มันค่อยๆซอยเข้าออก ตัวมันนอนราบเหยียดยาว แทรกหว่างขาทับเรือนร่างพี่บีที่นอนคว่ำกระโปรงถูกถลกขึ้นไปกองที่เอว คงไม่มีอะไรขวางกั้นมันจากทางสู่สวรรค์ได้อีกแล้ว ไอ้กบปากร้องซีด ไปพลางซอยรูทวารอันแสนคับแคบของพี่บี เรื่อนร่างที่ถูกคล่อมทับ สั่นสะเทือนโยกขึ้นลงตามจังหวะ กลิ่นน้ำหอมหรู ปนกลิ่นสาปเด็กน้อยโชยมาเข้าจมูกผม สร้างความเสียวซ่านยิ่งกว่าเดิมมัน ซอยถี่ขึ้น เร่งจังหวะกระหน่ำ ทวารช่องน้อยของพี่บี แรงขึ้นจนตัวมันลอยขึ้นลงกระแทกก้นงามงอนขาวอวบดังปั๊บๆตลอดเวลา ขาพี่บีเริ่มถ่างออกจากกัน ขณะที่ยังคงหลับไหลไม่รู้ตัวแม้แต่นิด ว่าศักดิ์ศรี คุณวุติ วัยวุฒิ ของตนกำลังถูกกระหน่ำยำยี โดยเด็กน้อยที่เธอเอ็นดูประดุจดังน้องชายตัวน้อย มันอดสูยิ่งกว่าโดนกระทำจากผู้ใหญ่เต็มวัยเสียอีกไอ้กบ ชักสลับเข้าออกช่องสังวาส กับรูทวาร ของพี่บี ผมดูไปพลางนึกท่าท่างเร้าอารมณที่จะให้มันทำต่อ แต่ไอ้กบดันตัวแข็งแน่นิ่ง เสร็จคารูจิ๋มพี่บีแอร์สาวซะดื้อๆ ผมเซง หมดอารมณ์ศิลปินผู้กำกับเรทเอ็ก คงถึงเวลาตาผมลุยแล้วไอ้กบลุกขึ้น ที่ทางเหนื่อยอิดโรย มันเดินออกมาหยิบกางเกงใส่ ร่าง พี่บีแอร์สาวยังคงนอนคว่ำนิ่งสนิท ถูกขาถ่างออกมีน้ำเมือก อสุจิเด็กชายไหลย้อยล้นออกมาจาก ช่องคลอดของสงวนที่เธอคงแสนรักแสนหวง มิเคยเผยต่อชายใดยกเว้นสามีเธอผม จัดแจงปิดกล้องที่ตั้งถ่ายไว้ ถอยกางเกง ปรี่เข้าประกบปั่นท้ายที่แสนงามงดจัดแจงสอดใส่ ผมจับพี่บีพลิกแพลงตระแคง แยงควยเสพรสสวาทกับแอร์โฮสเตจสาวแสนสวย ที่เธอไม่มีวันแม้แต่จะชายตามองคนที่เด็กกว่า ต่ำต้อยกว่าอย่างผม ระหว่างผมเปลี่ยนท่าทางเสพสมกับพี่บีก็เหลืบเห็นไอ้กบ ไปคุ้ยตระกร้าผ้าพี่บีเอายกทรงกางเกงในชุดฟอร์มทำงานมานั่งกำรูดชักว่าวปลุก อารมณ์ ดูท่ามันคงจะขอต่ออีกยกผมจับพี่บีเข่าคู้ ให้ก้นงามลอยโด่ง มองจากด้านหลังเผยให้เห็นกลีบเนื้อสวาทอันเกลี้ยงเกลา และโพรงสวรรค์ที่ฉ่ำเยิ้มไปดว้ยน้ำรัก สะโพกพี่สาวแสนจะใหญ่โตอวบอัด ดูแล้วไม่น่าต่ำกว่า 37นิ้ว เหมาะแล้วกับเรือนร่างสูงยาวเรียวขาสวยอวบแน่นแบบพอดีๆของเธอ ถ่างขาคร่อมก้นงามกระหน่ำซอย ขึ้นลงเข้าออก แรงดึงดูดโลกช่วยให้จังหวะที่เนื้อกระแทกเนื้อนั้นมันดังลั่น จนกลัวว่าเธอจะตื่นแต่ถึงตื่นคงเลยตามเลยร่วมยี่สิบนาที ผมปรับเปลี่ยนโยกย้ายฉีกขาเล่นท่าจนในที่สุดผมก็ปล่อยน้ำเชื้อรักผสมพันธ์ ของคนแปลกหน้าอย่างผมเข้าช่องคลอดพี่สาวดาวบนฟ้า มันเอ่อล้น ตามออกมาเมื่อผมถอยควยออกจากรูสวาทพี่สาวแอร์โฮเตสคนสวย ปล่อยให้กลีบงามชมพูนั้นฉุ่มแฉะไปด้วยน้ำรักกลิ่นคาว กระโปรงพี่บีที่ถลกขี้นไปที่เอวก็ยังคงเปอะเปื้อนไปด้วยคาบสวาท เสื้อยับยู้ยี่ หน้าอกหน้าใจพี่สาวปลิ้นทลักออกนอกชั้นใน ที่ยังคงคาอยู่เช่นนั้น เป็นภาพที่วาบหวามยิ่งนักไอ้กบที่หงี่เต็ม ที่ ไม่พูดอะไรเดินเข้าหาพี่บีทันทีหลังจากผมลุกออก ผมสังเกตุพี่บีเริ่มจะมีหือมีอือเหมือนคนละเมอฝัน ผมว่าตอนนี้เธอคงไม่ได้หลับลึกอย่างที่ผ่านมาแล้ว แต่ช่างเถอะเลยตามเรย ไอ้กบนัวเนียนบนร่างพี่บี หวังจะจะดท่าทางแยงเย็ด เอาอย่างผม แต่สำหรับมันคงเป็นเรื่องยากเพราะมันตัวเล็ก จะขย่มเย่อเย็ดเล่นท่ากับสาวเต็มวัยหุ่นระดับนางงาม คงท่าทางเก้งก้างแปลกๆ ดูแล้วเหมือนพี่บีโดนตัวอะไรขี่อยู่ก็ไม่ปานไม่นานหลังจากมันได้เสร็จสมรอบที่สอง ไอ้กบนอนซบคาอกพี่บี สะโพกมันยังคาหว่างขาขาวเนียน ผมสังเกตุว่ามันนิ่งไปคุณพระช่วย ไอ้กบหลับ  สงสัยจะหมดแรงจริงๆ พี่บีก็ยังนอนแหกขาเสื้อผ้าหลุดรุยไม่รู้ตัวขณะนั้นผมคิดแผนการขึ้นมาได้ทันทีที่จะทำให้ผมและพี่บีได้เย่อกันบ่อยเท่าที่ต้องการผมตัดสินใจ ใช้คอม ก๊อปปี้คลิปที่ตั้งกล้องถ่ายไว้ ขณะที่ไอ้กบบรรเลงรักกับพี่บี ลงแผ่นซีดี ซึ่งหาได้แถวนั้นพอดีหลังจากนั้นผมก็เอาไปใส่เครื่องเล่นเปิดออกทีวี กะว่าให้พี่บีตื่นมาเห็น พร้อมกับมีร่างเด็กน้อยนอนทับแนบสนิทเธอคงรับไม่ได้และอับอายเป็นที่สุด ว่าแอร์โฮสเตจสาวสวย อย่างเธอจะถูกเด็กตัวกระเปี๊ยก กระหน่ำย่ำยีแน่นอนเธอคงไม่อยากให้พี่ต้นหรือใครๆรู้  ผม จัดแจงจัดฉากทุกอย่างเข้าที่ ก็เดินออกไปสูบบุหรี่รอเวลาหน้าห้อง ทิ้งไอ้กบนอนหลับคาอกอวบอิ่มอยู่อย่างนั้น ไม่นานพี่บีรู้สึกตัวคงมันส์แน่ๆ ผมอดใจรอแทบไม่ใหวเกือบชั่วโมงผ่านไป ผมได้ยินเสียงพี่บีกรี๊ด “กบ กบทำอะไรพี่” ……(ไว้ต่อนะครับ มีเพื่อนแอร์ของพี่บี และเพื่อนๆไอ้กบแจม)---ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ-----หนังโป็ะแนวหมดนวดนักโป๊นักศึกษาไทย 18xonly4.com ก้อย เรื่องเสียวโป๊สาวบ้านๆใส่ชุดนอนบางหน้าเย็ดหนังav ดาวน์โหลดเงี้ ย น มาก อยาก เลีย หีหลุดน้องเบนจี้คณะอักษรกับกล้อง Notebookหอยสาดน้ำ เคยเจออะไรแบบนี้กันไหมคนน่ารัก เบ็ดให้แฟนดู เด็ดจริงๆ ณ. ห้องเช่า ถลกกระโปรงเย็ดเด็กพานิชคาชุดแจ่มมากหนังโป้ไทยมันๆคลิบคนผิวสีเอากดูหนังโป๊ไทยหีเด็กๆฟรีหลุดวัยรุ่นเกาหลีเอากันบนโซฟาดูคนเย็ดกันจากทางบ้านคลิปนิทชคุณโชร์ควยรูปหีรุ่นใหญ่ เรื่องเล่าให้เพื่อนผัวเย็ด รูปหีรุ่นใหญ่ รูปหีรุ่นใหญ่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21