ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คริปxนักศึกษามหาลัยเชียงใหม่  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คริปxนักศึกษามหาลัยเชียงใหม่
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:47:12 AM »
คริปxนักศึกษามหาลัยเชียงใหม่ คลิบโป๊ไม่ต้องโหลด คริปxนักศึกษามหาลัยเชียงใหม่ คริปxนักศึกษามหาลัยเชียงใหม่ เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมมีแฟนที่แต่งงานมาประมาณ 5 ปีได้ ตอนนี้มีลูกชาย 1 คนแล้ว ผมก็อารมณ์ แปลกๆ นะชอบไปถามเรื่อง เก่าๆที่เมียเราเคยไปเย็ด กับแฟนคนแรกมาก่อน แล้วก็เกิดอารมณ์เองแฟนก็ไม่ค่อยชอบเล่าเท่าไหร่ บอกว่าเล่าแล้วเสียอารมณืไม่อยากจำ ผมก็คะยั้นคยอ จนต้องเล่า แฟนเค้าคนแรกควยใหญ่มากๆ ตอนโดน เปิดซิง ครั้งแรก เค้าบอกแทบตาย ทั้งร้องไห้ ทั้งดิ้น แล้วผมก็ถามอีกว่าแล้วเป็นไงต่อ เล่าไปคนเล่าก็ท่าทางจะได้อารมณเหมือนกัน ส่วนผมแข็งแล้ว ทั้งแข็งทั้ง ยาว อ้วน มากๆเสียบไปไม่กี่ที ก็ถึง จุดสุดยอดแล้ว (ผมนึกแล้วก็แค้น ทีกูเอาแม่งนานไม่รู้นานยังไงสงสัยจะไม่พอใจในขนาด) แล้วยังบอกต่อว่า พอเอากันจนแตก ก็ปล่อยใน แช่ไว้ คาไว้อย่างนั้นหลับตื่นมายังคาอยู่ ได้แสดงว่าของเมียผมทั้งรัดทั้งดูด ส่วนไอ้แฟนเก่าก็คง ตื่นหี เลยไม่หดว่าไปก็ใหม่ๆกันทั้งคู่ เค้าเล่ามานะ แต่เชื่อว่าแฟนไม่ได้โกหกหรอก อืม แล้วเวลา ที่ผมเอาจนเหนื่อยๆมาก แรงจะหมด ควยก็หด เสือกโหม ตอนแรกเร่งเกินไป คงเคยเป็นกันนะที่ผมเป็นเพราะไม่ได้ออกกำลังกาย พอควยหด มันก็จะเสียอารมณ์ อยากเย็ด แต่ควยไม่แข็งก็เลยให้เล่าเรื่องผัวเก่าให้ฟัง เท่านั้นแหระ ควยผมแข็งเหมือนเดิมสงสัยเพราะความริสยาในความใหญ่แล้วก็หึงหวง มั้ง ก็เล่นบอกมาได้ว่าทั้งรัดทั้งฟิต แน่นไปหมด แทงแต่ละทีชนมดลูก แตดก็ครูด ไปกับเส้นเลือดที่ปูดโปนของควย หัวบานร่า คว้านเนื้อใน จนปลิ้น เข้าออก --แม่งเอ๊ยผมแทงไม่ยั้งเลย ความหึงหวง ในกาม กลับเป็นการบำบัด ไปได้ ผมใช้วิธีนี้อยู่นาน หลายเดือน จนเริ่มเบื่อเลย เพิ่ม เลเวล โดย การเรียกชื่อ ผมเป็นแฟนเก่าเวลา เอากัน เท่านั้นแหละ ได้แข็ง โป็กๆ แทงกันมันแฟนผมเค้าก็เคยผ่านชายมา คนเดียว เรื่องเลย มีน้อย ที่จะเล่า ผมก็ฟังซะจนเล่าแทนได้เลย พอนานๆเข้ามุขเรียกชื่อก็ ฝืดจนได้ เคยเเยบๆ จะสวิงกิ้ง ก็ด่าซะจนเราอายเลย ก็เลยบอกว่าแฟนว่าอยากกลับไปเอาแฟนเก่ามั้ย อนุญาตินะ แต่ต้องกลับมาเล่า ให้ฟัง แล้วก็สวมถุงด้วย ทำไงได้ครับ คิดมุกไม่ออกแล้ว แฟนก็บอกว่า บ้า เหรอ ไม่ได้บ้าเซ็ก ขนาดนั้นนะ แต่ก็หน้า แดง อิอิ(สงสัยจะแอบคิดไรอยู่) ผมก็กรอกหูอยู่นาน แต่แฟนผมก็บอกไม่เอาไม่เอาท่าเดียว เออ คนดีจังว่ะ เมียกูยอมขนาดนี้ ยังไม่เอา---อ้า ผมคิด วิธีอีกอย่างได้แล้ว เวลาเอากับเมียผม ผมจะรีบๆแทงพอเมียกำลังได้อารมณ หรือกำลังมัน ชิงเสร็จก่อนเลย ปล่อย ค้างซะ หลายครั้งเข้า ก็คงทนไม่ได้(ผมคิดเอานะ) ทำไปทำมาซะ 7-8 ครั้ง ชักเริ่ม ขี้หงุดหงิดแล้ว งอนลึกลับ ไม่ค่อยพูดจา จนวันดีแตก 555เล่าแล้วสะใจ ผมขึ้นเตียงวันศุกร์ ตอนคํ่า กับเมีย เล้าโลมอยู่นาน จนเงี่ยน แล้วก็แทงแบบชิงเสร็จก่อนอีก แล้วล้มตัวหลับ ไปเลย 5นาทีให้หลัง บอกเลยว่า เสาร์นี้กลับบ้านแม่นะแม่เค้าอยูต่างจังหวัดไง แฟนเก่าเค้า ก็อยู่ไม่ห่าง บิงโก- เข้าล็อค เลย แล้วแฟนผมก็บอกว่าจำเรื่องที่เคยบอกว่าจะให้กลับไปเย็ดได้ใช่มั้ย ผมก็ใจสั่นๆเลยแล้วบอกว่าจำได้อืมจะกลับไปให้เค้าเย็ดจะได้มั้ย ผมบอกว่าได้ เสียงผมดูดีใจไปมั้งแฟนเลยจับทางได้ บอกผมว่านี่เองวางแผนไว้ใช่มั้ยเนี่ย ผมก็อึ้ง แล้วแฟนผมก็ถามว่ามีถุงยางเปล่า ผมบอกว่าจะไปซื๊อเซเว่นให้ผมเลยเอาดูเร็กผิวไม่เรียบมาให้เลย 2 กล่อง เพื่อเป็นการสนับสนุน (เฮ้ย บอกก่อนนะ ว่า 7 ไม่มีขายเลยไปซื้อร้านขายยา เดี๋ยวแม่งหาว่ากูโม้อีก) แฟนผมบอกว่าเอามาทำไมตั้ง 2 กล่อง มากไปเปล่า ผมบอกว่าเออๆเผื่อไว้ พอเช้าวันเสาร์ แฟนก็เอารถคันงามผมไปเลย บอกเลยว่า มาสดา mx-5 สปอต เปิดประทุนครับ ส่วนแฟนผมnissun sun neo เอารถผมไปก็เด่นเลยน่ะดิ่ต่างจังหวัดด้วยนี่ อ่ะกลับเข้าเรื่องต่อ แฟนผมออกจากบ้านตอนตี4 ครึ่งได้ ผมยังตื่นไม่ทันเลย และแล้วก็กลับมาวันอาทิตย์เย็น ผมนั่งเลี้ยงลูก อยู่บ้านคิดไปสารพัด ว่าว ก็ว่าว ซะจนเหนื่อย พอแฟนกลับมา หน้าตาแบบโทรมจัด แต่ยังแต่งหน้าบ้าง ผมคะยั้ยคะยอให้เล่า ก็ได้ใจความมาว่าไปถึง ก็โทรเข้าไปที่บ้านแฟนเก่า สมมุติชื่อหม่อง สักพักหม่องก็ออกมา พร้อมมอไซด์ เห็นแฟนผม(นัน)ก็ประหลาดใจในความดูดี และเพรียบพร้อม เลยชวนคุยกันอยู่สักพัก ระหว่างที่นั้งรถที่นันขับที่กำลังจะไปหาร้านนั่งทานข้าว นันเริ่มชวนคุยเรื่องลามกนิดๆ ประมาณว่า เป็นไงน้องชายแข็งแรงเหมือนเดิมมั้ย แล้วก็รื้อฟื้นอดีต เอามาเล่าให้เงี่ยนๆ จนสุดท้ายเลยจอดข้างทางดูดปากกันบนรถ แต่เห็นรถวิ่ง ผ่านเรื่อยๆ เลยไปต่อ คงอาย เลี๊ยวเข้าโรงแรม ที่ค่อนข้างดีหน่อยมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าเข้าม่านรูดไม่เป็น พอเข้าห้องเท่านั้นแหละ ความเงี่ยนควย ที่ค้าง ไว้นานระเบิดทันที เจอควยผัวเก่า ขนาดใหญ่ที่เคยเปิดซิงมา ล่อกันอีกครั้ง วัวเคยขา ม้าเคยขี่ หีเคยควยเย็ดกันเหมือน ตาย อดตาย อยากมากๆ มันพยายามจะไม่ไส่ถุงแต่แฟนผมไม่ยอม แฟนผมก็เล่าว่าเจอควยใหญ่ๆที่ไม่คิดว่าจะได้กลับมาแทงอีก แน่นมากๆ ทั้งส่าย ทั้งเสียว แต่พอแตกก็ต่อกันเรื่อยๆเหมือนกับว่านี่คงเป็นครั้งสุดท้ายที่หีอันนี้จะได้มาเจอควยแท่งนี้                                             ถ้าได้อ่านเรื่องตอนแรก คงพอเข้าใจ แต่นี่เป็นเรื่องที่คิดเอาตามจินตนาการผมแต่ตอนแรกเรื่องจริงล้วนๆนะอ่ะพอเข้ามาในโรงแรมแล้ว ทั้งสอง ก็ เริ่มเล้าโลม ด้วยปากกันอย่างดูดดื่ม ลิ้นแลกลิ้น กันอย่างบ้าคลั่งจนใบหน้าทั้งสอง ต่างเปียกชุ่มนํ้าลาย จะว่าเป็นการเลียหน้าเหมือน สุนัข ก็ไม่ปานทั้งสองดันกางเกงตรงเป้ามาอัดเข้าไว้ด้วยกันอย่างบดขยี้ แล้วหม่องก็ถอดเสื้อคอวีของนันออกไปกองอยู่ปลายเตียง -นันรู้มั้ยว่าเราคิดถึงนันมากขนาดไหน-หม่องพูดพร้อมกับ เอามือที่หนาอูมจับคลึงหน้าอก ที่อยู่ใน บราเซีย สีนํ้าเงินเข้ม ส่วนนัน ก็ ทำหน้าเหยเก ด้วยความเสียว เงี่ยนแลบลิ้นออกมา เพื่อให้หม่อง อมเข้าไป แล้วนันเองก็ถอดรูดกางเกง ของตนเอง ดุจหนึ่ง หมาตัวเมียกระสันในควย นัน แหกหีที่สวยงามและฉํ่า นองไปด้วย ความกำหนัดในกามารมณ์ กระดก เด้งไปกับที่นอนเหมือนเรียก หาควยที่คุ้นเคย สนองความ เก็บกดในอารมณ์ ที่คั่งค้างมานาน -หม่องจ๋า นันอยาก แล้ว นันอยากแล้ว มาเอาเลยนะ น้า ผัวที่รักขา ผัวขาไม่ต้องดูดนม เราแล้ว - ความแรดร่าน ของเมียผมที่ไปมีความใคร่กับชายอื่น -งั้น หม่อง เอา นันเลยนะจ้ะที่รัก- จ้ะเอาเลยจ้ะ ค่อยๆเข้าก่อนนะตอนแรกๆไม่ชอบ เร่ง- หม่องขึ้นคร่อม ด้วยท่าธรรมดา ชายอยู่บน ญ อยู่ล่าง แต่ด้วยความที่ไม่ธรรมดา คือควยที่มีขนาด 8 นิ้ว ลำที่อ้วน กว่าขวดกระทิงแดง แข็งสุดๆเหมือน ยางดิบ มาอัดจนแน่น ค่อยเสียบ เข้าไปในรูหีของนัน รูหีนัน แม้จะเคย โดน ควยของผม มาเือบ5 ปี มาเจอควยมหึมา เข้าแคมเลยยู่ตาม เข้าไปแม้ว่านํ้าหีของนัน จะพรั่งพรู ขนาดไหน ก็ไม่ทำให้สัมผัส ในการเสียดสี ลดลงเลย นํ้าหีนัน ทะลัก ทะล้นเปรอะรูก้น และง่ามขา แทงควย เข้าไปแต่ละที นันเองก็ร้องเสียงหลง แหกขาออกเพื่อรับการเข้าไป กระดกตูดร่อน ตามจังหวะ ควย8 นิ้ว ชนมดลูก นัน ทุกครั้งเวลาที่มิดด้าม -หม่องรู้ดีว่าถ้าเร่งจังหวะ นันอาจจะเจ็บเลยค่อยๆ แต่มิดด้ามทุกครั้งที่แทง อ๊า.. อ๊า ผัวที่รักขา นันรักหม่องคนเดียวค่ะ รักมากๆเลย ในชีวิตนี้นันคงรักใครไม่ได้อีกแล้ว หม่องจ๋า หม่อง- จ้ะ หม่องก็รัก นัน จ้ะ-หม่อง ยกขาทั้งสองข้างมาพาดไหล่แล้วโย้ตัวไปข้างหน้า สุดๆ เร่งเสียบ -หน่องจ๋า แรงเลยนะ จ๊ะ อ่า...ดีจังเลย นํ้าเสียงนันสั่นระรัว สักพัก นันก็เกร็งกระตุกแน่น หีนุ่น ตอด ควยหน่อง ตุบๆ ตุบๆ อา.....เสียว มากๆเลย- นันจ๋า หม่องไม่อยากสวมถุงยางนี่แล้ว ขอเอาออกนะ -นัน กล่าวว่า เชิญตามสบายเลย จ้ะ ทีนี้เนื้อควย เนื้อหีสดๆมาเจอกัน ควยที่ได้สัมผัสดีขึ้น พองดู กว่าที่เป็นมา หัวแดงบานร่า นันที่เเตกไปครั้ง ได้แต่ทนรับความแข็ง ของควยหัวบาน พอหายเสียว นันก็เริ่ม เด้งหี สู้ควย กัน ไม่มีใครยอมใคร ควยใหญ่ โคกโหนกมาเจอกัน เสียงกระแทก ออกมาเป็นจังหวะ อ๊า...... เสียวนันร้อง ออกมาเหมือนดั่งหนึ่งว่าเสร็จไปอีกครั้งด้วยความรวดเร็ว ควย ของ หม่อง ทนต่อการเกร็ง ขมิบ หีของนุ่น ไม่ไหว หัวควย เริ่มบานกว่าเดิม ลำพองสุดๆ เหมือนจะระเบิด -นันจ๋า ขอหม่อง ออกข้างในนะ-ไม่ไม่ เอาอย่านะ นันเสียงสั่น -สายไปแล้ว หม่อง หลั่งนํ้า แตกเข้าไปข้างใน จน นันหลับตาพริ้ม รับนํ้า อสุจิ ของคนที่ไม่ใช่สามีหลั่งเข้าไป จนท้องน้อย อุ่น วาบ แคมนันขมิบ เหมือนดูดนํ้า หม่องให้หมดทุกหยาดหยด จากนั้นนันก็ไปลุกเข้าห้องนํ้า ไปล้างเนื้อตัว พออาบนํ้าเสร็จ ก้อนนํ้าที่มาจากควย ร่วง เผลาะลงมานันประหลาดใจในความเยอะ ของมัน แล้วทั้งสอง ก็ นอนกอดกัน หม่อง คงเกิดอารมณ์ จากความ หอมของสบู่และตัวที่เปียกชื้น มันเริ่ม บรรเลงเพลง2 เล้าโลม เรือนร่าง ของนันหนังโป๊นักศึกษาไทยออนไลน์หี สาว ไทย น่า รักแอบถ่ายเด็กฉี่หนังอาร์นักศึกษาไทยชู้รักครอบครัว 2เรื่องเสียว และ หนังสือโป๊ไทยณ บ้านหลังใหญ่ใจกลาง กทม มีเนื้อที่กว่า 5 ไร่ บริเวณบ้านจัดสวนหย่อมไว้อย่างสวยงาม มีต้นไม้ ดอกไม้ นานาชนิดรอบๆ สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ที่อยู่หลังบ้าน แต่มิดชิด เมื่อยามคนมาเล่นน้ำในสระ ด้วยต้นไม้ที่ปลูกไว้รอบๆพื้นที่สระ ช่วยบดบังไว้ คุณหนูสุชาดา และ คุณหนูสุมานา ลูกสาวฝาแฝดของคุณสุเทพ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและ สหกรณ์ ได้ออกมาที่ชมรมขี่ม้า ตามที่ได้คุยกับคุณพ่อไว้ก่อนปิดเทอม ด้วยคุณพ่อต้องการให้เข้าสังคมชั้นสูง เป็นที่ลุงพรหน้าชูตาเอาไว้อวดกับเพื่อนๆว่ามีลูกสาวทั้งสวย ทั้งเก่ง มีความสามารถหลายอย่าง “บุญมีบุญมีมานี่หน่อย” “สวัสดีครับคุณท่าน” บุญมีเดินเข้ามาหาคุณสุเทพแล้วไหว้อย่างนอบน้อม คุณสุเทพก็รับไหว้ “อื้อ หวัดดี บุญมีฝากสอนลูกสุมานา ลูกสุชาดา ด้วยนะ” “ครับ ผมจะสอนทุกอย่างเลยครับ ” “งั้นไปก่อนนะเดี๋ยวเข้าประชุมไม่ทัน” “ครับคุณท่าน” “ลูกสุมานาลูกสุชาดา พ่ออาจจะกลับมาเย็นซักหน่อยนะ” “คุณพ่อจะไปไหนอีกคะ” “ก็มีประชุมพรรคน่ะ” “อีกแล้วเหรอคะ” “พ่ออาจจะกลับเย็นเดี๋ยวจะให้ลุงพรมารอรับนะ” “ค่ะคุณพ่อ” บุญมีเป็นครูสอนขี่ม้าในคอกม้าแข่งมาก่อนแล้ว ย้ายมาที่นี่ แต่ย้ายด้วยสาเหตุใดไม่มีใครรู้ “สวัสดีครับ คุณหนูสุมานา คุณหนูสุชาดา” “เรียก สุมานา เฉยๆก็ได้จ้ะลุงมี” “ใช่เรียก สุชาดาเฉยๆก็พอ” “โอยไม่ได้หรอกครับ คุณท่านรู้ก็ผมก็มีหวังโดนด่าแน่ๆ” บุญมีพูดด้วยความเคารพและเกรงกลัวคุณสุเทพเป็นอย่างมาก “โธ่ ก็อย่าเรียกตอนที่คุณพ่ออยู่ซี่” “งั้น ผมขอเรียก หนูสุมานากับหนูสุชาดานะครับ” “จ้ะ ฟังแล้วน่ารักดี” “งั้นเราไปที่คอกม้ากันก่อนเลย จะได้ทำความคุ้นเคยกับม้าที่เราจะขี่” บุญมีพาคุณหนูทั้งสองคนไปที่คอกม้า ระหว่างที่เดินก็คุยกันไปเรื่อยๆ “คุณหนู ตอนนี้เรียนถึงปไหนแล้วครับ” “อะไรนะคะ ตอนนี้สุมานากับสุชาดาจะขึ้นม4อยู่แล้ว” “อ้าวเหรอครับ ทำไมเวลาผ่านไปเร็วจัง” “ก็ลุงมี มัวแต่ทำงานอยู่เหมือนคุณพ่อเลย” “ใช่ค่ะ ดูอย่างวันนี้ซี่เอาสุมานากับสุชาดามาปล่อยไว้แล้วก็ไป” “เหรอครับ…ถ้างั้น ลุงขอแก้ตัวโดย…” ลุงมีคิด ว่าจะแก้ตัวยังไงดี สุชาดาจึงเสนอออกมา “เอางี้ตอนที่เรามาเรียนขี่ม้า ลุงต้องตามใจเราทุกอย่าง” “ก็…ก็ได้ครับลุงรับปากแต่ยกเว้นเรื่องเรียนนะครับ” “จ้ะ เอ้าถึงแล้วจะให้สุชาดาขี่ตัวไหนล่ะจ้ะ” “เดี๋ยวเราเข้าไปดูกันครับ” ลุงมีก็เดินมาที่ม้าของคุณท่านซึ่งเป็นม้าแข่งที่เคยได้รับถ้วยพระราชทาน “เจ้าตัวนี้ชื่อ วิลลี่ เป็นม้าที่คุณพ่อคุณหนูซื้อเอาไว้” “ไม่เห็นคุณพ่อเคยบอกเลยว่าซื้อม้าเอาไว้” “สงสัยท่านคงลืมน่ะครับ ก่อนอื่นเราต้องมาทำความคุ้นเคยกับ มันก่อนโดยลูบที่จมูก ต้นคอ ลองดูซี่ครับ” สุมานากับสุชาดาก็ลองมาลูบเจ้าวิลลี่ ก็ไม่ว่าอะไร “งั้นเราจูงมันออกไปเดินเล่นก่อนดีกว่า” พอออกมาที่สนาม ลุงมีก็จะให้สุมานากับสุชาดาผลัดกันขึ้นนั่ง แล้วลุงมีพาเดินรอบๆสนามไปเรื่อยๆ โดยให้สุมานาขึ้นก่อน ตอนขึ้นม้าบุญมีก็สอนวิธีขึ้นให้แล้วก็สอนวิธีลง แล้วก็ถึงตาของสุชาดา บุญมีก็จูง เจ้าวิลลี่เดินไปเรื่อยๆ จนสุชาดารู้สึกเริ่มเบื่อ “ลุงมีจ๊ะ มันเดินช้าจังเลย ลองให้มันวิ่งได้มั้ย” “ก็ได้ครับ แต่ลุงต้องขึ้นไปขี่ด้วย” “ใช่ซิคะ ก็สุชาดายังขี่ไม่เป็นนี่” “ครับ…งั้นลุงจะพาขี่ชมรอบๆสนาม” “จ้ะ…ดีๆพี่สุมานาไปมั้ยจ๊ะ” “ไม่ได้หรอกครับเจ้าวิลลี่มันรับน้ำหนักไม่ไหว” “งั้นเดี๋ยวสุชาดามานะ” บุญมีกะจะเอาใจลูกสาวคุณท่านเผื่อจะได้มีโอกาสทำงานใกล้ชิดคุณท่าน “ครับได้ครับ” พอ ลุงมี ขึ้นมานั่งอยู่ข้างหลังสุชาดา หน้าอกที่ยังบึกบึนแข็งแรง สัมผัสอยู่กับแผ่นหลังของเด็กสาววัย 15 ปีเศษ ทำให้รู้สึกร้อนผ่าวขึ้นมาทันที แต่ที่ร้ายกว่านั้นก็คือ ควยของลุงมี ที่บดเบียดอยู่กับก้นงอนงาม ของคุณหนูสุชาดาที่แสนสวย กลิ่นหอมจากเส้นผมยาวดำสลวย ยิ่งเป็นเสมือนยากระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้เป็นอย่างดี “ไปกันรึยังคะ…ลุงมี” สุชาดาเอ่ยถามเมื่อเห็นว่าลุงมีเฉยอยู่นาน ลุงมีก็สะดุ้ง “ครับ …ครับไปกันเลย” ลุงมีพยายามทำใจให้สงบ เพื่อไม่ให้ควยมันแข็งตัวขึ้นมา แต่ก็เป็นไปไม่ได้เพราะยิ่งควบม้าเดินออกไป ยิ่งทำให้ตัวคุณหนูกระเด้งขึ้นลง เวลาลงก้นคุณสุชาดาก็ยิ่งกระแทกท่อนเนื้อขยับชิดอัดทับท่อนเนื้อของลุงมี ใกล้ขึ้นแน่นขึ้น “ลุงคะ…เร็วอีกซิคะ” “ครับ…ผมจะเร่งให้สนุกสุดๆไปเลย” สุชาดารู้สึกสนุกมาก ลุงมีเห็นว่าคุณหนูสุชาดาไม่ได้นึกถึงเรื่องนี้ คงเป็นเพราะยังเป็นเด็กอยู่ยังไม่คิดเรื่องนี้ จึงตัดสินใจควบม้าเร็วขึ้นจน วิ่งฉิว “ครับ…ไปแล้วนะครับ” “จ้ะ…เอาเลย” ลุงมีกระเด้าส่งควยเข้าไปอัดที่ร่องหีแรงขึ้น “สนุกจังเลยค่ะลุงมี” “ลุงก็เหมือนกัน…” ลุงมีทนไม่ไหวจึงน้ำแตกคากางเกง ลมหายใจหอบถี่รดต้นคอสุชาดาแล้วก็ขี่วนไปจนรอบแล้วก็ขี่กลับมาพอมาถึงสุชาดา ก็ลงจากหลังม้า “เป็นยังไงบ้างสุชาดา…สนุกมั้ย” “สนุกจ้ะ…สุมานาไม่เอาบ้างเหรอ มันดีนะ” “เอาซี่…สุมานาก็อยากลองจะแย่แล้ว” ลุงมีฟังแล้วก็นึกความหมายของคำพูดไปอีกแง่หนึ่ง “อยากโดนเย็ดเหรอ” “ถ้าอยากลองก็ขึ้นม้าเลยซี่ครับ” “จ้ะลุงมี” “ลุงจะได้พาไปขี่ให้มันส์ไปเลย” สุมานาก็ขึ้นหลังม้าอย่างรวดเร็ว ลุงมีก็ขึ้นตามไป คุณหนูสุมานาผมสั้น แค่บ่าแต่ก็หอมเหมือนคุณหนูสุชาดา รวมทั้งก้นที่งอนงามเช่นเดียวกัน “ไปกันเลยนะครับ” “จ้ะ…ไปเลย” ลุงมีควบม้าออกไป ก้นงอนเริ่มขยับมาใกล้จนควยแข็งขึ้นอีกครั้ง ลุงมีเร่งควบเร็วขึ้น เพื่อจะได้กระแทกกระทั้น กับก้นของคุณหนูสุมานาที่อัดแรงขึ้น “คุณสุมานาเป็นยังไงบ้าง สนุกมั้ยครับ” “สนุกจ้ะ……เอาอีกซี่” “ให้เอาอีกเหรอ……ได้ซี่ครับ” “จ้ะ…เร่งอีกเร็วอีก” “ครับ…ลุงเร่งอยู่แล้ว…ซี้ด” ลุงมีเร่งเร็วอีก จนทนไม่ไหวน้ำเงี่ยนแตกพุ่งกระจายเต็มกางเกงอีกครั้ง “โอว……ซี้ด……อื้อ” “เป็นอะไรรึเปล่าคะลุงมี” “ไม่ได้เป็นอะไรครับคือผมปวดฉี่น่ะครับ” “งั้นพอก่อนเถอะ…สุมานาก็รู้สึกว่าจะฉี่เหมือนกัน” ลุงมีอยากรู้ว่า ปวดฉี่หรือว่า เสียวจนจะน้ำแตก จึงหยุดม้าลุงมีหยุดม้าอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็ลงจากหลังม้า “ขอลุงไปฉี่ก่อนนะครับ” ลุงมี เดินไปหลังพุ่มไม้ ถอดกางเกงออกแล้วถอดกางเกงในมาเช็ดน้ำเงี่ยนที่เลอะไปทั่ว พอเช็ดเสร็จก็ทิ้งกางเกงในไว้ ใส่กางเกงแล้วจึงเดินออกมา “คุณหนูยังปวดฉี่อยู่รึเปล่า ผมจะได้พากลับก่อน” “ไม่ปวดแล้วจ้ะ” “ถ้างั้นเราไปกันต่อนะถ้าคุณหนูปวดฉี่ก็บอกลุงนะ” “จ้ะ…แล้วจะบอก” ลุงมีขึ้นม้าควบออกไปอย่างรวดเร็ว ขี่วนไปมาจนควยเริ่มแข็งตัวอีก “ลุงมี…สุมานารู้สึกเหมือนจะปวดฉี่อีกแล้ว” บุญมีรู้ว่าคุณหนูสุมานาเสียวจึงอยากจะทำให้คุณหนูน้ำแตก “เหรอครับถ้างั้นผมจะรีบควบม้ากลับเลยนะครับ” ลุงมีหวังจะเร่งให้คุณหนูสุมานาน้ำแตกจึงรีบควบเร็วขึ้น “ลุงมีซี้ด…พอก่อนสุมานาไม่ไหวแล้ว” “อีกนิดเดียว…จะถึงแล้วครับ” สุมานาเสียวจนทนไม่ไหวแล้วจึงปล่อยให้ฉี่แตก “โอว์ซี้ดไม่ไหวแล้ว…โอว์ซี้ด” ลุงมีรู้ได้ ว่าคุณหนูสุมานาน้ำแตกแล้ว จึงเร่งให้ตัวเองน้ำแตกตามไปติดๆ แล้วก็ถึงที่ๆคุณสุชาดารออยู่พอดี สุมานาอายที่ตัวเองฉี่ราด “ลุงมีน่ะสุมานาเลยฉี่ราดเลย” สุมานาไม่กล้าลงจากม้าบุญมีรู้ว่าไม่ใช่ “คุณหนูลองก้มดูซี่ครับไม่เห็นมีเลย” สุชาดาก้มลงมองที่เป้ากางเกง ลุงมีก็จ้องมองเช่นเดียวกัน “จริงด้วยแต่สุชาดา” “คุณหนูคงอั้นไว้ได้มั้งครับ” “แต่สุชาดารู้สึกว่าสุชาดาปล่อยออกมาจริงๆนะ” ลุงมีก็จ้องที่เป้ากางเกงตาเป็นมัน จนสุมานารู้สึกอาย “นั่นไงครับเป็นดวงๆเลย” สุมานาก้มลงมองก็เห็นจริงๆ แต่ลุงมีรู้ว่ามันเป็นน้ำเงี่ยนของคุณหนูสุมานา สุชาดาเดินเข้ามาหา “ทำไมไปนานจังล่ะสุมานา” “ก็ไปขี่ไกลน่ะปวดฉี่จังเลย” สุมานาก้มลงดูที่กางเกงก็เห็นที่เป้ามันแฉะๆแค่นิดเดียวจึงจะรีบเข้าห้องน้ำ “สุมานาเข้าห้องน้ำก่อนนะ” สุมานาเข้าห้องน้ำแล้วก็รีบถอดกางเกงดู ก็เห็นน้ำเหนียวเหนอะหนะเลอะตรงร่องหีเต็มไปหมด เป็นน้ำขาวๆขุ่นๆ “ว้ากระดาษทิชชู่ก็ไม่มีด้วย” สุมานาตัดสินใจ ถอดกางเกงในออกมาเช็ดที่ร่องหีและหว่างขา จนแห้งหมด แล้วก็ใส่กางเกงอย่างเดียว เพราะกางเกงในเลอะมากจนใส่ไม่ได้ แล้วสุมานาก็กำกางเกงในเดินออกมาจากห้องน้ำ “เสร็จแล้วเหรอ งั้นไปทานข้าวกันเถอะ สุชาดาหิวแล้ว” บุญมีเงี่ยนจนจะทนไม่ไหวจึงจะขอแยกตัวกลับบ้านเพื่อชักว่าวซักที “คุณสุมานา คุณสุชาดาไปทานก่อนเถอะครับ” “ลุงมีก็ไปทานด้วยกันซี่” “ผมขอเข้าไปที่ห้องพักแป้บนึงครับ” “งั้นเดี๋ยวตามมานะ” “ครับ เดี๋ยวผมตามไป” สายตาลุงมีเหลือบไปเห็น มือคุณหนูสุมานา ที่กำของอยู่ ก็พอจะรู้ว่าเป็นกางเกงใน คงจะไม่มีอะไรเช็ดน้ำเงี่ยนที่ร่องหี แล้วสุชาดากับสุมานาก็เดินไป ลุงมีก็มองตามก้นคุณหนูทั้งสองแล้วก็หันหลังเดินเข้าที่พัก “สุมานา…กำอะไรไว้น่ะ” “เอ่อ…กางเกงในน่ะ สุชาดา…มันเลอะ” “เลอะน้ำเหนียวๆที่ออกจากหีใช่มั้ยล่ะ” “ทำไมสุชาดารู้ล่ะ…หรือว่า” “อื้อใช่สุชาดาก็เลอะเหมือนกัน นี่ไง” สุชาดาหยิบกางเกงในที่เลอะน้ำเงี่ยนขึ้นมากางโชว์ข้างบน “อุ๊ยบ้าเก็บก่อน…เดี๋ยวใครเห็น” “ทำไมล่ะ…ไม่เห็นเป็นไรเลย…” “เดี๋ยวใครเห็นเข้าน่าเกลียด…ไปทานข้าวเถอะ” ลุงมีกลับไปที่ห้อง แล้วก็อาบน้ำ พอนึกถึงตอนที่ได้สัมผัส กับร่างกายที่หอมกรุ่น ด้วยกลิ่นสาบสาว ก็ทนไม่ไหวเริ่มสาวว่าว จินตนาการว่า ได้เย่อร่องหีของคุณหนูทั้งสองคนอย่างเมามันส์ “ถ้าได้เย็ดคุณสุมานา คุณสุชาดา ก็ดีซี่” “จะเย็ดทั้งวันเลย…อูย…ซี้ด” “สวยน่าเย็ดจะเลียหีดูดนมแล้วเลียทั้งตัวเลย…” “คุณหนูจ๋าซี้ดโอว์…” แล้วน้ำเงี่ยนลุงมีก็กระฉูด พุ่งไปไกลจนติดฝาผนังห้องน้ำ สุมานากับสุชาดาสั่งข้าวในร้านของชมรมมาทานที่โต๊ะด้านนอกซึ่งไม่มีคนนั่ง อยู่เลย “ไหนขอดูกางเกงในของสุมานาหน่อยซี่” “บ้าเหรอจะดูไปทำไม” สุชาดาก็แย่งกันหยิบกางเกงในจากมือสุมานา แล้วสุชาดาก็ได้มา “โอ้โหน้ำเยอะจังเลย ดูของสุชาดาซี่มีหน่อยเดียวเอง” “ไม่รู้ก็มันเสียวมากนี่” “เสียวตรงไหนตรงหีรึเปล่า” “อื้อ…ไม่รู้ว่าทำไมถึงเสียวแล้วสุชาดาล่ะ” “สุชาดาก็เสียวถ้างั้นตอนบ่ายเราให้ลุงมีพาไปอีกเอามั้ย” “เอางั้นเหรอ…จะดีเหรอ” “เถอะน่า…จะได้รู้ว่าทำไมถึงเสียว” ลุงมีชักว่าวเสร็จก็ออกมาเลยโดยยังไม่ได้กินข้าว เดินมาที่สุมานากับสุชาดาแต่ย ังไม่ถึงตัว ก็ตะโกนเรียกเบาๆ “คุณสุมานา คุณสุชาดา ทานข้าวเสร็จรึยังครับ” สุชาดาได้ยินเสียงลุงมีจึงรีบเก็บกางเกงใน แล้วหันไปทักลุงมี “อ้าว…ลุงมีมาทานข้าวด้วยกันซี่คะ” “ตามสบายเลยครับ…พอดีลุงเข้าบ้านก็เลยกินซะเลย” “ลุงมีคะ…เดี๋ยวลุงพาสุชาดาไปขี่ม้าเที่ยวอีกนะคะ” เมื่อได้ยินคำพูดที่ออกจากปากของคุณหนูสุชาดา หัวใจของลุงมีก็พองโต เต้นแรง ตุ้บตุ้บเพราะอยากอยู่แล้ว “ได้เลยครับคุณหนูสุชาดา แต่ต้องหัดควบคุมม้าก่อนนะครับ” “ก็ได้จ้ะแต่ต้องพาสุชาดาไปขี่ไกลๆนะ” “ก็แล้วแต่ว่าคุณสุชาดาอยากจะให้ไปตรงไหน” “สุชาดา เดี๋ยวสุมานาไปเปลี่ยนกางเกงก่อนนะ” พอดีสุมานานึกได้ว่าเอากางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดมาด้วยอย่างละ 2 ตัว จึงพูดแทรกขึ้นมา “จ้ะสุมานา…แล้วรีบมานะ” “เปลี่ยนกางเกงอะไรเหรอครับ” “ก็กางเกงที่ใส่อยู่มันเลอะน่ะ…พอดีเอากางเกงขาสั้นมาด้วย” สุมานายกกางเกงขาสั้นที่สั้นมากจริงๆแถมขากางเกงก็กว้างเหมือนกางเกงบอล สีชมพูหวานแหว๋ว แล้วก็เสื้อยืดตัวสุมานานิดเดียวคงจะรัดรูปน่าดู “แล้วคุณสุชาดาไม่เปลี่ยนด้วยเหรอครับ” บุญมีเห็นว่ากางเกงมันบางเวลาสัมผัสคงจะแนบเนื้อได้ดี จึงยุให้คุณสุชาดาเปลี่ยนด้วยอีกคน “เอ่อ…จริงซี่สบายกว่ากันตั้งเยอะ งั้นเดี๋ยวสุชาดามานะ” ลุงมี ยุ คุณหนูสุชาดาให้เปลี่ยนกางเกงสำเร็จ ยังไงซะกางเกงขาสั้นคงจะดีกว่ากางเกงยีนส์สามส่วนที่ใส่อยู่ ซึ่งทั้งแข็งทั้งหนา แล้วลุงมีก็แอบไปเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง โดยเลือกใส่กางเกงบอลเพราะทั้งลื่น ทั้งพริ้วแล้วใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว เพราะจะได้ช่วยปิดได้เวลามันแข็งโด่ แล้วบุญมีก็รีบมาคอย พอสุชาดา สุมานาเดินออกมาจากห้องน้ำก็เห็นลุงมี “อ้าวลุงมีเปลี่ยนเสื้อผ้าด้วยเหรอคะ” “ก็คุณหนูเปลี่ยนกันหมด ลุงก็เลยอยากเปลี่ยนบ้าง” “งั้นไปกันเลยนะคะ” “ครับคุณหนูใส่ชุดอย่างงี้น่ารักจังเลยครับ” “จริงรึเปล่าจ๊ะลุง” “จริงซี่ครับลุงไม่กล้าโกหกอยู่แล้ว” “ลุงมีจ๋าหาที่ๆมันไม่ร้อนจะได้มั้ยจ๊ะสุชาดาร้อนน่ะ” “ดีเหมือนกันนะไม่งั้นสุมานาคงตัวดำแน่” ลุงมีจึงจะแนะนำให้ไปไกลๆจะได้ไม่มีคนสังเกตุเห็น “ตรงโน้นดีมั้ยครับมีต้นไม้ใหญ่อยู่ 2 ต้น” “ดีจ้ะดีไปกันเถอะ” “คุณสุมานา คุณสุชาดา ขึ้นม้าเลยซิครับ เดี๋ยวลุงจะจูงไป” “เอาอย่างงั้นเหรอจ๊ะก็ได้” ลุงมีเห็นกางเกงของคุณสุมานา คุณสุชาดามันสั้นมาก ขากางเกงก็บานจึง อ้อมไปจับม้าอีกด้านหนึ่งเผื่อจะได้เห็นของดีที่หว่างขาของคุณหนูบ้าง “ลุงมีจับไว้ด้วยนะ” “ครับ…ลุงจับไว้แล้ว” พอสุมานาก้าวขาคร่อมมา ก็ทำให้ลุงมีเห็น ร่องหี เต็มสองลูกตาแต่ช่วงแว้บเดียวเท่านั้น แต่ก็พอรู้ว่าไม่มีขนขึ้นเลย หรือถ้ามีก็น้อยมาก “สุชาดาขึ้นเลยนะลุงมี” “เอาเลย…ขึ้นเลยครับ” ลุงมีรอมองดูกางเกงในคุณหนูสุชาดาอยู่แล้วก็คิดว่าคงใส่กางเกงใน…พอสุชาดา คร่อมมา ก็เห็นร่องหีเต็มตา “ร่องหีเหมือนกันเลยน่ากินชมัด” ลุงมีพูดในใจ แล้วก็เริ่มจูงเจ้าวิลลี่ให้เดินไป พอถึง ลุงมีก็จับม้าไว้ แล้วคอยจ้องมองดู ร่องหี ของคุณหนูทั้งสองคนอีก ตอนลงจากม้า สายตาจ้องเขม็งที่หว่างขา “ใครจะลองหัดก่อนล่ะครับ” “สุมานาก็แล้วกันนะ” “ก็ได้จ้ะสุชาดา ทำยังไงคะลุงมี” ลุงมีก็ได้มองตอนที่คุณสุชาดาลงอีกที แล้วลุงก็บอกให้สุมานาหัดคุมบังเหียน “ใช่แล้วครับ อย่างนั้นแหละครับ” พอสุมานาเริ่มคล่องก็ให้สุชาดาขึ้นมาหัดบ้างจนเริ่มคล่อง “โอเคครับคุณสุมานากับคุณสุชาดาหัวไวจังเลยครับ แป้บเดียวก็คล่องแล้ว” “ถ้างั้นก็ไปขี่เล่นได้แล้วซี่นะ…ลุงมี” แล้วก็ถึงเวลาที่ทั้งสุชาดา และลุงมีรอคอย แต่ต่างฝ่ายต่างไม่รู้ว่า อีกฝ่ายก็รอเวลานี้อยู่เหมือนกัน “ครับได้ครับ…แล้วคุณสุชาดาจะไปที่ไหนล่ะครับ” “ลุงมีก็ขึ้นมาก่อนซี่เดี๋ยว… สุชาดาบอกเอง” ลุงมีไม่รอช้ารีบขึ้นคร่อมหลังม้าทันที พอรู้ว่าจะได้สัมผัสกับร่างกายของคุณหนูสุชาดาอีกครั้ง ทำให้ควยแข็งตัวอย่างรวดเร็ว “ไปทางโน้นเลยค่ะ” สุชาดาชี้ไปทางออกหลังชมรมซึ่งเป็นทางลูกลัง “แต่ทางนั้นเป็นป่านะครับ” “ไปเถอะน่า…ก็สุชาดาอยากจะไปดูนี่” “ครับ…ครับได้ครับ” ลุงมีควบม้าออกมาอย่างชำนาญ จังหวะควบม้าทำให้ ลำตัวกระเด้งขึ้นลง เหมือนเดิมแต่คราวนี้ กางเกงขาสั้นของลุงมีและสุชาดามันบาง แถมยังไม่มีกางเกงในมาเป็นตัวขวางกั้นอีก จึงทำให้ควยที่แข็งโด่ราวกับท่อนไม้ ฝังตัวจมอยู่ในร่องก้นของสุชาดาอย่างแนบแน่น จนสุชาดารู้แล้วว่าอะไรทำให้เสียว มันร้อนผ่าวไปหมด “สนุกมั้ยครับ…คุณสุชาดา” “สนุกจ้ะ…แล้วลุงมีเจ็บรึเปล่า” “เจ็บอะไรครับ…” “ก็ที่…ที่สุชาดานั่งทับน่ะ” ลุงมีตกใจสุมานาน้อยที่คุณสุชาดาถาม แต่จากคำถามทำให้ลุงมีรู้ว่าคุณหนู ยังไม่ประสีประสาในเรื่องเพศ จึงลองพูดท้าทายให้ลอง “ไม่เจ็บหรอกครับ…ก็หัวควยของผมแข็งจะตาย” “หัวควย…??อะไรเหรอ” “ก็ท่อนเนื้อที่คุณหนูนั่งทับไงครับ…ไม่เชื่อลองจับดูซิครับ” “จับท่อนเนี้ยน่ะเหรอ” “คุณหนูคงไม่กล้าจับหรอกมั้ง… อย่างคุณหนูจะกล้ารึ?” เมื่อ สุชาดาถูก ลุงมี เอ่ยปากท้าทายชวนให้จับท่อนเควย ด้วยลุงมีรู้นิสัยที่ไม่ค่อยจะยอมใคร ไม่อยากให้ใครดูถูกว่าไม่กล้า,ขี้ขลาด “ทำไมจะไม่กล้า” “จริงเร้อ…” “ลุงมี คิดว่าสุชาดาไม่กล้าเหรอ” “ลุงก็ไม่รู้เหมือนกันอย่างคุณหนูคง…” “ก็ได้จับก็ได้ โธ่…เดี๋ยวจะหาว่าสุชาดาไม่กล้า” ลุงมีควบม้ามาในเขตป่า จนแน่ใจว่าพ้นสายตาคนอื่น แล้วก็หยุดม้าใต้ต้นไม้ใหญ่แล้วก็ลงจากหลังม้า “อ้าวลงไปทำไมล่ะ” “ก็ลงมาจะได้จับถนัดๆไง” สุชาดานิ่งแบบครุ่นคิดอยู่แป้บนึง ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ “หรือไม่กล้า…จะเปลี่ยนใจก็ยังทันนะครับ” คำพูดกึ่งดูถูกของลุงมีทำให้สุชาดารีบลงมาจากหลังม้าอย่างรวดเร็ว “ไหนจะให้จับยังไง” “คุณหนูก็ล้วงมือเข้ามาซี่ครับใช้มือขวานั่นแหละ” สุชาดาชักจะกลัวๆ ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ จึงจับมือสุชาดาล้วงเข้ามาเองกำเข้าที่ท่อนควย …“หมับ”… “อุ๊ย…ลุงไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอคะ” “ก็ทีคุณหนู…ก็ยังไม่ใส่เหมือนกันนี่ครับ” “อ้าว?…ลุงรู้ได้ยังไงว่า สุชาดาไม่ได้ใส่…” “ก็ลุงเห็นหีคุณหนูสุชาดาตอนขึ้นลงม้าน่ะครับ” “แหม…ลุงมีนี่สายตาลามกเหลือเกินนะ” “เปล่านะครับมันบังเอิญเห็นเข้า” “งั้นก็เห็นหีของสุมานาด้วยล่ะซี่” “ครับ…คุณสุชาดาได้จับท่อนเอ็นแล้วรู้สึกเป็นไงบ้างครับ” “ทำไมมันใหญ่จังมือสุชาดากำไม่รอบเลย ร้อนๆด้วย” “ใหญ่ก็ดีแล้วจะได้ฉี่ได้สะดวกๆ” ลุงมีเกร็งควยให้พองขึ้นอีกเป็นจังหวะ มือก็กดมือคุณหนูเอาไว้ไม่ให้ปล่อยท่อนเนื้อ “อุ๊ย!อุ๊ย…!มันดิ้นใหญ่เลยน่ะลุงมี” “ก็ลุงบังคับให้มันพองได้ คุณหนูก็ทำได้ลองกำแน่นๆแล้วรูด ไปตามแนวยาวซี่ครับ” สุชาดาลองทำตามคำบอกของลุงมี “โอย…ซี้ดดีครับคุณหนูซี้ดดีแรงอีกโอว์ซี้ด” “โอ๊ะไม่เอาแล้ว เมื่อยมือ” “เดี๋ยวซี่ครับอย่าเพิ่งหยุดโธ่” สุชาดาเห็นว่าทำแล้วลุงมี มีความสุขจึงอยากแกล้ง ลุงมีกำลังเงี่ยนจึง จับท่อนเนื้อสาวว่าวต่อจนน้ำเงี่ยนพุ่งกระจาย “ซี้ดโอว์ซี้ด…โอว” สุชาดาจ้องมองการกระทำของลุงมีด้วยความตื่นเต้น เพราะได้เห็นหัวถอกแดงม่วงและลำลึงค์ที่ทั้งยาวทั้งใหญ่แถมดำทมึนดูแล้วน่า กลัวยิ่งนัก ซึ่งลุงมีงัดมันออกมาจากางเกงบอล “น้ำอะไรน่ะลุงมี ขาวๆขุ่นๆเหนียวด้วย” สุชาดาเอานิ้วจิ้มมาดู ลุงมีจึงจะหลอกให้คุณหนูสุชาดากิน “น้ำวิตามินน่ะครับ กินแล้วผิวสวย” “สุชาดาไม่เชื่อหรอกว่ามันกินได้ ก็มันออกมาจากที่ฉี่นี่” บุญมีจึงเลียน้ำเงี่ยนที่มือตัวเองไปนิดหนึ่งเพื่อให้สุชาดาเชื่อ พอเห็นลุงมีกินเข้าไปก็เริ่มเชื่อแต่ก็ยังไม่กล้ากิน “น้ำวิตามินเนี่ย ผู้ชายต้องกินของผู้หญิง,ผู้หญิงก็ต้องกินของ ผู้ชายถึงจะมีผลดีมาก ลองดูซิครับ” สุชาดาจึงลองดูดน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่บนนิ้ว “เอาอย่างงี้ถ้าคุณหนูมีน้ำวิตามินออกมาบอกลุงด้วย ลุงจะขอ เอามากินให้หมดเลยนะครับ” เมื่อได้ยินลุงมีพูดอย่างนี้จึงทำให้สุชาดาเชื่อสนิทว่ากินได้ “จ้ะเสียดายที่สุชาดารู้ช้าไปนิดนึง…” “ทำไมล่ะครับ” “ไม่งั้นเมื่อเช้าสุชาดาก็เอาให้ลุงมีกินแล้ว” “แหม…เสียดายจังเลย” “สุมานาก็มีน้ำออกเยอะกว่าสุชาดาอีกนะ” “น้ำออกตอนไหนเหรอครับ” “ก็ตอนที่ขี่ม้ากับลุงมีเนี่ยแหละ รู้สึกเสียวๆที่หีตอนนั่งทับ หัวควยของลุงมีแล้วก็รู้สึกว่าฉี่แตก” “ถ้างั้นเราลองไปขี่กันอีกซักรอบดีมั้ย” “เอางั้นเหรอ…ไปก็ไป” ด้วยความไร้เดียงสา สุชาดาก็ขึ้นม้าเพื่อเอาใจลุงมี แต่จุดประสงค์หลักคือ สุชาดาอยากจะเสียวอีกรอบ แต่บุญมีตั้งเป้าหมายที่จะได้เลียหีคุณหนูสุชาดา พอสุชาดาขึ้นม้า ลุงมีก็ขึ้นตามมา “ลุงมีทำไมมันไม่แข็งล่ะ” “ก็เมื่อกี้คุณหนูสุชาดาแกล้งลุง มันเลยงอน” “แล้วทำยังไงดีล่ะจ๊ะลุง…” “คุณหนูสุชาดาลองเอาก้นมาถูไถที่หัวควยลุงซี่ครับ” “อย่างนี้ได้มั้ยลุงมี” ความอยากรู้อยากลองทำให้สุชาดายอมทำตามที่ลุงบุญมีพูดทุกอย่าง สุชาดาขยับก้นถูไถที่เป้ากางเกงลุงมี “ใช้ได้ครับคุณหนูเรื่อยๆถูแรงๆอีกนิด” “นั่นไงเริ่มแข็งแล้วจ้ะ…ลุงจ๋า” “คุณหนูสุชา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21