ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ม.ต้น หี  (อ่าน 128 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ม.ต้น หี
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:59:51 AM »
ม.ต้น หี ดูหนังxปาร์ตี้เช็กหมู่ ม.ต้น หี ม.ต้น หีเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเองหลังจากได้แต่งงานกับแม่ม่ายลูกติด 2  คน ลูกสาวคนหนึ่งอายุ 17 ปีชื่อชมพู่ อีกคนนึงอายุ 15 ปีชื่อส้ม เราอยู่ด้วยกัน 4   คนพ่อแม่ลูกมาโดยเป็นสุขทุกอย่าง  แต่เหตุการณ์ไม่น่าที่จะเกิดขึ้นกับผมก็เริ่มขึ้นเมื่อ 2 อาทิตย์กว่าๆนี้เองหลังจากที่เราทั้ง 4 คนกลับไปบ้านที่ จ.กาญจนบุรี อ.ท่าม่วง แล้ววันนั้นผมเหนื่อยจากการเดินทางมากกว่าจะถึงบ้านก็เย็นมากแล้วภรรยาผมขอไปหาพี่สาวเขาที่อ.แหลมทองโดยนำลูกส้มไปด้วย ผมเลยไม่ขอไปด้วย กลายเป็นว่า ผมเลยอยู่กับชมพู่ลูกเลี้ยงลำพัง  2 ต่อ  2  ผมได้ถามชมพู่ว่าทำไมไม่ไปชมพู่บอกว่าขี้เกียจไปแล้วบอกว่าแม่บอกไว้ว่าจะค้างบ้านพี่สาวเลยไม่ต้องรอให้กินข้าว และ นอนได้เลยผมเลยบอกชมพู่ว่าขอเอนหลังซักพักแล้วค่อยไปหาซื้ออะไรมากินกันผมเผลอหลับไป  2  ชม.กว่าๆหลังจากนั้นผมรู้สึกว่ามีใครมาสะกิดอยู่ข้างๆผมๆเลยหรี่ตาดู ก็พบว่าเป็นชมพู่นั่นเองผมเลยแกล้งหลับทำเป็นไม่รู้เรื่อง   เมื่อชมพู่เห็นดังนั้นก็รีบเดินไปล็อคประตูหน้าบ้านและมาล็อคประตูห้องแล้วค่อยๆเดินเข้ามาหาผมชมพู่ค่อยๆถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วลงมานั่งใกล้ๆ ผมมือของชมพู่ค่อยๆ    ถอดกางเกงของผมออกจนไม่เหลือแม้กางเกงในดูท่าทางชมพู่ตื่นๆและรีบร้อนมากคงกลัวว่าผมจะตื่นเมื่อท่อนล่างผมถูกแก้ออกแล้วหัว**ผมจึงได้พงาดออกมาตรงหน้าชมพู่เธอค่อยๆลูบมันจนกระทั่งมันแข็งตัวซึ่งควยของผมมีขนาด7คูณ8 นิ้วชมพู่ค่อยๆใช้ลิ้นเลียที่ตรงปลายหัวควยของผมก่อนที่จะรูดมันเข้าปากจนหายไปทั้งอันแล้วเธอค่อยๆรูดขึ้นลงช้าๆมาถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวและไม่สนอะไรแล้วผมจึงลืมตาขึ้นกดหัวชมพู่ลงไปเบาๆซึ่งตอนนั้นชมพู่รู้สึกตกใจมากที่ว่าผมไม่ได้หลับอย่างที่คิดผมไม่พูดพร่ำทำเพลงแล้วรีบเล่น  ท่า69กลับหัวกลับหางตัวเองมาเลียจิ่มของชมพู่ซึ่งชมู่เองก็ได้ดูดและเลียหัวควยของผมอยู่ด้วยเรามีความสุขมากชมพู่นั้นดูเหมือนว่าจะทนลิ้นผมไม่ไหวได้เกร็งกระตุกถี่ๆ 2-3 ครั้งแล้วคายหัวควยผมออกปากก็ร้องว่าโอ้ว...พ่อจ๋าหนูไม่ไหวแล้ว...โอ้ว...กรี้ด...    โอ้วแล้วร่างกายชมพู่ก็เกร็งสุดๆมือของชมพู่ได้จิกหน้าผมลงไปที่หอยของเธอสุดแรงแล้วหยาดน้ำรักของชมพู่ก็ได้ทะลักออกมาผมหาได้หยุดไม่ผมยังคงเลียหี   ชมพุ่ต่อไปจนชมพู่ได้ผลักตัวผมออกบอกว่าเสียวใจจะขาดอยุ่แล้วผมเลยไม่รอช้ารีบดันร่างชมพู่ลงแล้วเอาควยขนาด7คูณ 8ใส่เข้าไปทันทีชมพู่ร้องให้ร้องเสียงหลงว่าโอ้ยเจ็บๆ...พ่อหนูเจ็บ...เอาออกก่อนโอ้ย...ผมจึงค่อยๆจูบปากชมพู่และเลียหัวนมชมพู่จนกระทั่งหีของ ชมพู่เริ่มมีน้ำเยิ้มอีกครั้งผมจึงค่อยๆสอดควยเข้าไปคราวนี้ได้ผลเกินคาดหีของชมพู่ตอดรัดควยผมแน่นผมจึงค่อยๆซอยเข้าๆออกๆช้าๆชมพู่ซู๊ดปากบอกผมว่าผัวจ๋า..พ่อจ๋า....เร็วๆหน่อยหนูทนไม่ไหวแล้ว...พ่อจ๋า..ผัวจ๋าผมจึงเร่งซอยสุดแรงชมพู่ครางเบาๆ...โอ้ว..โอ้วๆๆ..พ่อจ๋า...มันส์จริงๆ....เร้วๆหน่อยจ๊ะพ่อจ๋า...ผัวจ๋า...พู่จะถึงแล้วโอ้วว์... ผมจึงเร่งซอยสุดแรงจนในที่สุดขมพู่ทนไม่ไหวบอกผมว่าพ่อจ๋า....ผัวจ๋า...เมียทนไม่ไหวแล้วจะถึงแล้ว...โอ้วว์แรงๆ ..โอ้วว์ผัวจ๋าเมียถึงแล้ว....โอ้วๆๆๆ....โอ้วว์ว่าแล้วชมพู่ก็ร่างเกร็รงกระตุกอีกครั้งเล็บมือจิกหลังผมภายในหีขมพู่ตอด  รัดควยผมแน่นผมไม่รอช้ารีบซอยและพ่นน้ำเงี่ยนใส่ในหีชมพู่ทันทีหีของชมพู่ยังคงตอดแน่นเร็วและถี่ผมและชมพู่มีความสุขมากหลังจากเย็ดกันเสร็จผมจึงถามชมพู่ว่าทำไมถึงทำอย่างนี้ชมพู่บอกว่าชอบผมมานานแล้วและเคยแอบดูเวลาผมกับแม่เธอเอากันเป็นประจำ และ  เธอยังบอกผมว่าเธอไม่ต้องการจะมีแฟนหรือแต่งงานทั้งนั้นเธอต้องการอยู่กับผมซึ่งผมได้กอดเธอแน่นและจูบเบาๆแล้วเราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำคืนนั้นเราได้เย็ดกันต่อจนเช้าผมได้สอนชมพู่อีกหลายท่าซึ่งแต่ล่ะท่าผมไม่เคยทำกับแม่ของเธอเลยหลังจากนั้นจนทุกวันนี้เรายังหาโอกาสเย็ดกันเรื่อยมาครับ☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/                   ช.........ชอบมากๆๆเด็กๆๆๆๆหนังออนไลน์หนังอาร์เกาหลีการ์ตูนญี่ปุ่นโป๊ดูคลิปโป้ออนไลฟรีนักฟุตบอลรุมเย็ดการ์ตูนxxx  sex  หี  ควยหนังเย็ดเมียพี่หลังจากที่ผมได้ล่อน้องสาวเพื่อน ชื่อน้องก้อย ที่ยั่วสวาทผมจนตอนเช้าผมแอบมาลักหลับเธอ 1 ยกแล้วพอเธอตื่นก็ต่ออีก 2 ยกสะใจ ขากลับมาโดนน้องเบส เพื่อนสาวของน้องก้อยที่แอบรู้เรื่องผมกับก้อย ผมเลยจัดให้น้องเบสไป 1 ยก ท่าหมาสะใจสุดๆที่สำคัญคือได้ปล่อยน้ำในปากน้องเบสอย่างไม่เคยทำมาก่อนภาค 3 ตอน เราสามคนหลังจากทานข้าวเย็นแล้ว ผมก็เพลียมากจนหลับไปเพราะเสียไป 4 น้ำ ก่อนนอนผมได้กินยาแก้แพ้ไปเม็ดนึงเพื่อให้หลับสนิทเพราะผมเป็นคนนอนยากหลังจากหลับไปได้ไม่นาน ผมรู้สึกหนาวและแปล๊บๆ เลยลืมตา(อย่างสะลึมสะลือ) เห็นน้องเบสกับน้องก้อยกำลังเลียไข่และไอ้หนูของผมกันใหญ่ถึงแม้จะเพลียมากแต่เรื่องนี้ผมสู้ไม่ถอย ผมพยายามจะลุกขึ้นแต่น้องก้อยบอกว่า "พี่ไม่ต้อง น้องทำเองจ้า"หลังพูดจบน้องก้อยก็อมไอ้หนูผมจนมิดแล้วค่อยๆเม้มปาก จากนั้นค่อยๆรูดออก โดยเฉพาะบริเวณหัวไอ้จ้อนของผม ผมเสียวมากๆ เพลอร้องออกมาดังๆเลยยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุ น้องก้อยรูดใหญ่ ใช้ลิ้นเลียที่รอยหยักของหัวควยผม ลิ้นระรัวเลย"โอยๆๆๆ ใจจะขาดแล้ว ก้อย ก้อย"น้องก้อยตอบ "อย่าพูดมาก เบสจัดการเลย อิอิ"น้องเบสขึ้นขี่ที่หน้าผม ให้ผมเลียหอยให้ผมก็เพลินเลย ทั้งบนทั้งล่าง ผมใช้ลิ้ยชอนไชไปข้างในสลับปุ่มเสียว จากนั้นชอยซ้ายชอนขวา จนน้องเบสครวญครางอย่างแรง ระหว่างที่เพลินกับการเลียหอยน้องเบสอยู่นั้น น้องก้อยก็ขึ้นคร่อมร่างผมแล้วจับควยผมยัดเข้าไปในหอยของเธอ รู้สึกว่าพรวดเดียวเข้าจนสุดเลยในท่านี้ทำให้น้องเบสที่คร่อมหน้่ผม กับน้องก้อยที่ขย่มควยผมอยู่ ทั้งสองสาวหันหน้าเข้าหากัน มือไม้ของเธอทั้งสองลูบไล้ให้กันและกัน แถมยังจูบปากแลกลิ้นกันอีกเราอยู่ท่านี้กันประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่าใหม่ ผมให้ก้อยอยู่ท่าหมาบ้าง ส่วนน้องก้อยก้มลงดูดหอยให้น้องเบสอีกต่อนึง  ผมจัดแจงเอาควยของผมกดที่หอยน้องก้อยอย่างไม่รอช้าและกระหน่ำกระแทกอย่างแรงๆ แต่น้องก้อยยังร้องบอกให้แรงอีก "โอ้วๆๆ มันส์ มันส์ แรงๆเลยพี่ อีดเข้ามา อัดเข้ามา"ส่วนน้องเบสก็บอกไม่เคยดูดผู้หญิงด้วยกัน "ก้อยเสียว ก้อยเสียว โอย โอ้วๆๆๆๆ"สักพักน้องเบสก็ร้องขอน้องก้อย "ขอควยชั้นมั่งดิ เร็วๆ"น้องก้อยจึงผละออก ให้ผมกดควยเข้าหอยน้องเบส  ผมนำร่างเข้าทับน้องเบส ส่วนน้องเบสถ่างขารอรับอย่างยินดีผมก็กระแทกอย่างเมามันส์ ในขณะเดียวกันนี้ น้องก้อยคงจะอารมณ์ค้าง เอานิ้วแหย่เข้าหอยตัวเอง 3 นิ้วเลยแล้วรูดเข้ารูดออก ส่วนผมก็สุดจะอดทนกระแทกจนทนไม่ไหวคราวนี้น้องเบสให้แตกในเลย"เอาเข้าเลย ตะแตกข้างในเลย โอ้วดี โอ้วดีจังพี่"แล้วก็เราเสร็จทั้งคู่พร้อมๆกัน ส่วนน้องก้อยก็เสร็จด้วยนิ้วตัวเองตามมาติดๆเราสามคนนอนสลบกันด้วยความอ่อนเพลียจนรุ่งเช้า ซึ่งวันนี้เป็นวันเสาร์ ซึ่งเป็นวันหยุด ผมตื่นเช้าขึ้นมาเพราะน้องเบสมาปลุกแบบเดิม คือมาเลียที่ควยผมอีกแล้วผมเริ่มด้วยการล่อน้องเบส ช่วงเช้าก่อนที่น้องก้อยจะตื่นอีกครั้ง เป็นท่านั่งบ้าง น้องเบสบอกชอบท่านี้เพราะเข้าลึกดี แล้วน้องเบสก็โยกๆๆๆๆๆจนเป็นขย่มอย่างแรงส่วนมือและปากของผมก็ดูดนมน้องเบสไม่หยุด เพียงเท่านี้น้องเบสก็กรี๊ดออกมาเลยด้วยความมันส์ ทำให้น้องก้อยตื่นขึ้นมาแล้วมานั่งกอดผมจากด้านหลังมือลูบที่หน้าอกและหัวนมของผม พอขย่มน้องเบสได้ไม่นานนักผมก็แตกใส่รูสวาทน้องเบสอีกครั้ง แล้วน้องก้อยก็พูดขึ้นว่าไม่ยอมนะขอก้อยอีกรอบด้วยผมบอกไม่ไหวแล้ว น้องก้อยไม่ยอมเข้ามาโมกให้ผมทั้งๆที่ยังไม่ล้างเลยคราวนี้น้องก้อยมาแปลกบอกให้ผมอัดรูตูดของเธอ บอกไม่เคยโดนที่ตูดเลยอยากลอง ผมก็ไม่เคยเช่นกันเลยคิดว่าอยากลองดูซักครั้งผมเอาน้ำลายแตะๆที่รูตูดน้องก้อยในท่านอนหงายแล้วยกขาถ่างออก แล้วพอผมกดควยเข้าไป มันเข้าได้ยากมากน้องก้อยก็ร้องครวญคราง บอกเจ็บแต่ดีผมค่อยๆชักเข้าชักออกที่รูตูดน้องก้อยช้าๆ เสียวมากเพราะตูดมันบีบควยผมแน่นมาก และกลัวน้องก้อยเจ็บซักพักน้องเบสก็มาช่วยเลียรูบนให้ก้อย ทำให้น้องก้อยเสียวอีกทางทำได้ซัก 10 นาที ผมเริ่มไม่ไหว พอเห็นน้องเบสกระเถืบขึ้นไปดูดนมน้องก้อยผมเลยชักควยออกมาเสียบรูหอยแทน เสียบครั้งแรกน้องก้อยถึงกับร้องโอ๊ย!แล้วผมก็กระแทกได้ซัก 10 ทีน้ำก็แตกเลยครับวันนั้นเราเริงสวาทก็ทั้งวันเพราะพรุ่งนี้เช้าทั้งสองต้องกลับไปต่างจังหวัดแล้ว ไม่รู้อีกนานเท่าไหร่จะได้แบบนี้อีกพูดแล้วคิดถึงวันเก่าๆแบบนั้นจังเลยครับ             ขอบคุณครับ        ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ            ขอโอกาสนี้บ้างสักครั้งก็ยังดี  หนังเอ็กผู้ชายฝังมุกfather-in-law and daughter-in-law ai hanedaเลียหีนักศึกษาอ่าน โด จิ น แปล ไทย แม่ลูกแอบเย็ดหีเมียเพือนเย็ดสาวเต้นบาร์เล่ม.ต้น หี ประสบการณ์เสียวของคุณหนู ม.ต้น หี ม.ต้น หี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21