ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังอาร์แนวข่มขืน  (อ่าน 136 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังอาร์แนวข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:16:31 PM »
ดูหนังอาร์แนวข่มขืน อลิซในดินแดนมหัศจรรย์ มาสเตอร์ jinchu ดูหนังอาร์แนวข่มขืน ดูหนังอาร์แนวข่มขืนผมเป็นคนหนึ่งที่อยากเห็นเมียตัวเองเอากันกับคนอื่นอยากเห็นเมียตัวเองดูดอมค.ว.ย.ให้ผู้ชายคนอื่นอยากดูคนอื่นเอาค.ว.ย.กระเด้ารู.ห.ีของเมียผมและอยากให้เขาเอาน้ำเงี่ยนฉีดพ่นใส่ร่องรูห.ี.ของเมียมากๆเวลาเอากันผมจอถามเมียตัวเองเสมอว่าอยากให้คนอื่นเ.ย.็ด.ห.ี.มั้ยมั้ยอยากให้คนอื่นเอาค.ว.ย.กระเด้ารู.ห.ีมั้ย เมียผมเทอจะมีอารมณ์มากๆเลยคับเมียเป็นแม่ค้าขายข้าวแกงคับ มีผู้ชายมาจีบมากมายแต่เมียผมไม่ค่อยกล้ายุ่งกับใครเพราะกลัวมีปัญหาถ้าผู้ชายไม่ทำตามที่ตกลงกันไว้มีบางคนเสนอเงินให้ด้วยถ้าไปนอนกับเขาที่บ้านหรือโรงแรมก็ได้ผมบอกเมียว่าเอาไปเถอะได้ตังค์ด้วย ดีกว่าโดนเอาฟรีๆนะเมียผมบอกว่าพี่ทำใจได้หรอที่เมียไปนอนให้คนอื่นเอาพี่ทำใจได้หรอที่ให้คนอื่นฉีดปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูเมียตัวเองแล้วถ้าเขามาชอบเมียของพี่จิงๆล่ะจะทำไงผมบอกว่าดีซิเทอจะได้มีผัวทีเดียว2คนเลยไงใครเขาก็อยากมีผัวหลายๆคนทั้งนั้นแหละ รวมทั้งเมียของพี่ด้วยเมียผมเทอมองค้อนควับเลย วันหนึ่งหนูจะหามาเองถ้าพี่ชอบจิงๆแล้วอย่าว่าเมียล่ะ เมียผมเป็นคนชอบผู้ชายปากหวานคับชอบคนที่ชื่นชมเทอคืนหนึ่งเมียผมเทอบอกผมว่าคืนพรุ่งนี้จะมีญาติที่ขับรถส่งของจะมาขอพักที่บ้านของเราด้วย เขาขับรถมาส่งของที่กทม. แล้วรอบรรทุกสินค้ากลับต่างจังหวัดไม่มีที่พักเมียผมเลยชวนเขามาพักที่บ้านด้วยเมียผมบอกพึ่งเจอเขาเมื่อวานนี้เองเขามากินข้าวที่ร้านของเมียผมที่เป็นศูนย์อาหารกลางเต๊นขายแถวๆท่ารถส่งของคับผมก็ไม่ว่าอะไรคับพอประมาน3ทุ่มกว่าๆผู้ชายที่เมียผมว่าเป็นญาติก็มาที่บ้านของเราเมียผมก็หาข้าวมาให้กินและแนะนำให้ผมรู้จักเขาพวกบอกว่าเป็นญาติทางแม่ อยู่ผมู๋บ้านเดียวกันผมก็พูดคุยกับเขาตามมารยาทเจ้าของบ้านคับแต่ผมสังเกตดูเวลาเขาคุยกันกับเมียดูเขาเก้อๆเขินๆไงไม่รู้คับหลังกินข้าวกันเสร็จผมก็บอกเมียไปซื้อเหล้ามาเลี้ยงเขาสักแบนซิจะได้คุยกันนานๆเราสามคนคุยกันไปประมาน5ทุ่มกว่าเหล้าหมด ผมก็ขอตัวขึ้นไปนอนก่อนส่วนเมียผมก็ต้องอยู่เก็บถ้วยเก็บจานไปล้างคับบ้านที่ผมอยุ่เป็นบ้านไม้สองชั้นนะคับรั้วสังกะสีเมียผมเก็บจานไปล้างที่หลังบ้านผู้ชายที่เป็นญาติเมียผมก็ช่วยยกไปให้ และยัลช่วยเมียผมล้างอีกดูเขากับเมียผมหลอกล้อกันกระหนุงกระหนิงเหมือนหนุ่มสาวกับผมเห็นเขากอดเมียผมหลายครั้งบางทีก็เอามือล้วงบีบเต้านมของเมียผมด้วยแล้วต่อมาเมียก็ไปปูที่นอนให้เขาคับเมียผมก็ขึ้นมานอนที่ห้องกับผมส่วนผู้ชายที่เป็นญาติเมียเขานอนดูทีวีอยู่ชั้นล่างผมนอนคิดไปต่างๆนาๆแต่ไม่ถามเมียนะคับจนเที่ยงคืนกว่าผมก็แกล้งนอนหลับกรนเบาๆเมียผมก็ค่อยๆลุกจากเตียงเปิดประตูลงไปชั้นล่างที่ผู้ชายคนนนั้นอนอยู่คับ ผมก็ค่อยๆแง้มประตูดูมาก้มลงมองดุตรงบันได เห็นเมียมานั่งข้างๆผู้ชายคนนั้นแล้วเขาก้โอบกอดเมียผมไว้แล้วซุกไซร้ไปตามซอกคอและเต้านมเมียผมพอผู้ชายคนที่เมียผมบอกว่าเป็นญาติกันกับเทอจะถอดผ้าถุงเมียผมออกเมียผมก้บุ้ยปากให้ผู้ชายลุกไปดับไฟก่อน แต่เขายังเปิดทีวีไว้คับมองเห็นชัดเจนเพราะเขานอนอยู่ที่หน้าจอทีวีพอดีเมียผมกับผู้ชายที่มาพักบ้านของเราต่างก็กอดจูบกันอย่างกระหายหิวเสียงผู้ชายถามเมียผมว่า ผัวของเล็กหลับไปแล้วหรอเมียผมบอกว่าถ้าไม่หลับเล็กจะลงมาหาพี่ได้ยังไงล่ะแล้วผู้ชายคนนั้นก็ก้มลงดูดเลียเต้านมของเมียผมอย่างเมามันส์ในอารมณ์มือของเขาก็ลูบไล้เนินนูนหว่างขาของเมียไม่หยุดเมียผมก็อ้าขาถ่างออกให้เขาลูบไล้ได้ถนัดมือต่อมาผู้ชายคนนั้นก็เข้าซุกหน้าตรงเนินหว่างขาเมียผมแล้วดูดเลียอย่างอร่อยลิ้น เสียงเมียผมซี๊ดปากอยู่ไม่ขาดระยะเมียผมนอนถ่างขาให้ญาติเขาเลียร่อง.ห.ีอย่างสุดเสียวเลยคับเด้งเอวใส่ผู้ชายคนนั้นอยู่ตลอกเวลาต่อมาผู้ชายที่เป็นญาติของเมียก็ลุกขึ้นไปคร่อมที่หน้าเมียผมแล้วจับ.ค.ว.ย.จ่อใส่ปากเมียผมเมียของผมก็อ้าปากงับดูดเลียหัวบานแดงให้ทันทีผู้ชายก็กระเด้าค.ว.ย.ใส่ปากเมียผมไม่หยุดเอวเลยคับผมเห็นแล้วอยากลงช่วยอีกคนจังคับแต่ไม่กล้าผมเห็นขาเมียผมถ่างออกกระเด้าเอวส่ายไปมาปากก็ดูดอมท่อนค.ว.ย.ให้ญาติเทออยู่อย่างอร่อยลิ้นต่อมาผู้ชายที่เป็นญาติเมียผมก็ดึงท่อนค.ว.ย.ออกมาจากปากเมียผมแล้วเขาก็เข้าทับตรงหว่างขาของเทอแล้วผู้ชายคนนั้นก็จ่อค.ว.ย.มุดดันร่องรูของเล็กเมียผมช้าๆครู่เดียวท่อนเอ็นของญาติเมียก็ได้มุดจมลงเข้าไปในร่องรูของเมียผมจนหมดเลยคับดูจากสะโพกกดแน่นกับร่องรูของเมียผมปากของเขาทั้งสองก็ยังคงประกบปากดูดลิ้นกันอย่างกระสันเสียวแล้วผู้ชายที่เป็นยาติเมียผมก็เริ่มซอยท่อนเอ็นเข้ากับร่องรูของเมียผมต่อทันทีผับๆๆๆๆๆๆปั๊กๆๆๆๆๆเมียผมร้องครางอู้ๆๆๆโอ๊ววตามแรงเขากระแทกร่องรูของเทอพอเสียวมากๆเขาก็หยุดก้มลงดุดเลียเต้านมเมียผมต่อดุเมียผมเทอมีความสุขมากเลยคับ ต่อมาผู้ชายก็จับให้เมียผมคุกเข่าคลานแบบก้นโ่ด่งขึ้นหน้าของเล็กเมียผมลงติดกับที่นอนแอ่นสโพกให้ผู้ชายกระเด้าค.ว.ย.ใส่.ห.ี.ของเทออย่างเต็มแรงผับๆๆๆๆๆเล็กเมียผมหัวสั่นตามแรงที่เขากระเด้าค.ว.ย.ใส่ห.ีเทอเลยคับต่อมาเขาก็ให้เมียผมนอนเช่นเดิมแล้วผู้ชายก็ดันค.ว.ย.เข้าในห.ีเมียผมทันทีแล้วก้กระทุ้งท่อนเอ็นใส่กับเนินนูนหว่างขาเมียผมอย่างรุนแรงหนักหน่วงปั๊กๆๆๆๆๆๆอีกไม่นานเท่าไหร่ผู้ชายที่เป็นญาติเมียผมก็ร้องซี๊ดโอ๊ววเล็ก.น้ำค.ว.ย.พี่จะออกแล้วนะ อั้นไม่ไหวแล้วเขากระเด้าต่ออีกครู่เดียวก็ร้องอู้ววกดค.ว.ย.เข้าจมลงในร่องรูของเมียผมจนสุดกลั่นซี๊ดปากครางเสียงกระเส่าผมรู้ได้ทันทีว่าร่องรูของเล็กเมียผมกำลังรับน้ำเงี่ยนจากญาติตัวเองก้นของเขากระตุกยุบๆๆๆฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในของเมียผมแล้วคับเขานอนกอดจูบกันอย่างมีความสุขผู้ชายยังคงนอนทับเมียผมไว้สักครู่ผู้ชายคนนั้นถามเมียผมว่าไม่ไปล้างหรอ เดี๋ยวผัวของเล็กสงสัยนะเมียผมบอกว่าเสียดายน้ำรักของพี่อยากเอาไว้ในของเล็กนานผัวเล็กเขาหลับไปนานแล้วล่ะเขาถามเมียผมอีกว่าผัวเล็กสงสัยพี่มั้ยว่าเป็นญาติจิงหรือป่าวเมียผมบอกว่า เขาไม่ว่าอะไรนะเล็กอยากให้พี่มาค้างด้วยบ่อยๆได้ป่าวผู้ชายคนนั้นก็รับปากว่าจะมาค้างด้วยทุกเสาร์อาทิตย์แล้วเมียผมก้กลับขึ้นมานอนข้างบนกับผม พอเมียนอนลงที่เตียงผมก็เอามือไปกอดเมียไว้ แล้วลูบไล้ตรงร่องรูของเมียตอนแรกเมียผมเอามือปัดป้องจับมือผมออกไปจากเนินของเทอผมเลยล้วงเข้าในปากรูที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำค.ว.ย.จากญาติของเทอทันทีน้ำเงี่นเขายังอุ่นอยู่เลยคับ มันเลอะเต็มร่องรูของเมียผมจิงๆผมเลยจับท่อนเอ็นของตัวเองที่มันแข็งอยู่นานแล้วเข้าไปในร่องรูของเมียที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำเงี่ยนของญาติเทอคับ เมียผมถามว่าพี่ยังไม่หลับหรอผมหอมแก้มเมียแล้วบอกว่าให้เขามาค้างที่บ้านเราบ่อยๆนะพี่ชอบที่เห็นเล็กมีความสุขกับคนอื่นแบบนี้ เมียเทอก็รับปากคับผมเลยกระทุ้งกระเด้าค.ว.ย.ใส่กับร่องรูของเมียอย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆถึงร่องรูของเมียผมตอนนี้จะหลวมโคลกและมีน้ำค.ว.ย.ของญาติเทออยู่จนเต็มร่องรูแต่ก็เอามันจิงๆคับผมสาวท่อนเอ็นใส่รูของเมียพักเดียวความเสียวสุดๆก็มาถึงท่อนเอ็นของผมคับผมกั้นใจซอยต่ออีกสามสี่ครั้งค.ว.ย.ของผมก็ฉีดพุ่งน้ำเงี่ยนเข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนที่เป็นญาติของเล็กเมียอย่างเต็มที่คับปรี๊ดๆๆๆๆๆผมกับเมียกอดกันแน่นเลยคับผมนอนกอดเมียอย่างมีความสุขคับเมียเทอก็ดีใจที่ผมเปิดโอกาสให้เทอไปเอากับคนอื่นได้หลังจากนั้นไม่นานนักผมก็บอกให้เมียลงเอากันกับญาติของเทอีกคับเมียผมก็ทำตามอย่างว่าง่ายเลยคับเทอชอบเขามานานแล้วเมียผมบอกอย่างนั้นผมดูเมียผมกับญาติของเทอเอากันอย่างเมามันในอารมณ์มากจนญาติเมียผมเขาได้ปล่อยน้ำเงี่ยนในร่องรูของเล็กเมียผมอีกครั้งแล้วก็ขึ้นมาต่อกันกับผมอีกรอบพอใกล้ๆสว่างเมียผมก็ลงไปให้ญาติเทอเอากันอีกรอบจนสว่างเราถึงได้นอนกันคับเสาร็อาทิตย์ต่อมาญาติของเมียผมก็มาค้างที่บ้านของผมเป็นประจำเลยคับผมได้ให้เมียผมลงไปนอนกับเขาทุกคืนเสร็จแล้วเมียผมก็ขึ้นมาที่ห้องให้ผมเอากันกับเทอต่อคับผมกับเมียมีความสุขมากคับ จนเมียผมตั้งท้องแล้วคับตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าเป็นลูกของใครกันเมียผมบอกว่าผู้ชายที่มานอนด้วยกันกับเทอเป็นลูกพี่ลูกน้องกันจิงๆคับผมก็เชื่อตามเมียบอกคับ   เรื่องเสียวเย็ดกันเรื่องแอบเย็ดกันหลังบ้านคลิปสาวเอากันในห้องนอนดูหีเด็กตอนหลับภาพ นักศึกษา โชว์ น่า รักเย็ดคุณหนูโดจินแม่ผมชื่อนารี(นา) พ่อผมเสียมาเป็นสิบปีแล้วผมจึงอยู่กับแม่สองคนถึงจะลำบากเรื่องการเงินบ้างแต่ก็ดีว่าเรามีบ้านของเราเองหลังเล็กๆไม่ต้องเช่าแม่ทำงานเป็น PRใน club ชั้นดีแห่งหนึ่งเมื่อเราขัดสนเรื่องเงินแม่ต้องออกงานพิเศษไปนอนกับแขกที่มาเที่ยวไม่ว่าหญิงหรือชายเป็นครั้งคราวแต่ด้วยแม่ผมหุ่นยังดีและเป็นคนสวยจึงได้ราคาและเลือกแขกได้เพราะแม่ไม่ใช่เด็กที่จะต้องขายตัวประจำผมรู้แม่ทำอาชีพนี้ผมไม่รังเกียจหรือดูถูกแม่เลยมันเป็นราได้เสริมผมรักแม่และแม่ก็รักผมที่แม่ทำไปก็เพราะต้องการให้ผมเรียนสูงๆจะได้ไม่ลำบากวันๆผมจะไม่ค่อยเจอแม่ๆกลับดึกเตรียมของไว้ให้ผมไปเรียนตอนเช้าและแกจะตื่นสาย เราจะไปเที่ยวด้วยกันในวันที่แม่หยุดงานผมออกขายของกลางคืนเป็นประจำตั้งแต่ผม ๑๓ขวบเพื่อหารายได้บางทีผมคิดถึงแม่ผมจะมาไปนั่งรอแม่เลิกงานแล้วกลับด้วยกันแต่ถ้าบังเอิญแม่ต้องไปนอนกับแขกเพื่อนรุ่นน้องคนสนิทของแม่ก็จะออกมาบอกผมว่าไม่ต้องรอด้วยที่เราอยู่กันสองคนแม่มักปล่อยตัวทำให้ผมที่เข้าวัยหนุ่มได้เห็นรูปทรง อะไรๆของแม่แวบๆแวมๆประจำผมชอบแต่ไม่กล้าคิดมากเมื่อผม ๑๗ บ้านกำลังจะถูกเวียนคืนที่ต้องเตรียมหาที่อยู่ใหม่มาวันหนึ่งตอนเช้าแม่ถามผมว่า“วีเที่ยวผู้หญิงบ้างหรือยัง!ผมแปลกใจแต่ผมไม่เคยโกหกแม่ จึงบอกตรงๆ “แค่ครั้งเดียว”แกไม่ว่าอะไรบอก“ต้องป้องกันตัวนะแม่เองก็ไม่ยอมถ้าใครจะเล่นสดๆกับแม่”ผมบอก“ผมกลัวที่สุด”แม่ยิ้มๆลูบหัวผมๆรู้สึกแปลกๆเหมือนแม่คิดอะไรอยู่จากนั้นอีกสองวันแม่บอกผมว่า “เราต้องการเงิน”ผมบอก“ผมรู้แม่มีอะไรให้ผมช่วยอีกบอกมาผมทำได้ทั้งนั้น”แม่นิ่งคิดแล้วบอก“มีผัวเมียมาเที่ยวเขาบอกว่าชอบเล่นเซ็กส์แปลกเมียชอบดูผัวเอาคนอื่นเขาบอกอยากเล่นเซ็กส์หมู่แบบสองคู่ให้เมียเอาคนอื่นด้วย”ผมยักไหล่พูดไปว่า“พิเลดีคนเรามีอะไรแปลกๆแผลงๆ”แม่บอก “เขาจะเอาแม่”ผมว่า“ก็ไม่แปลกแม่ผมสวยก็เอาสิผมไม่เคยว่าอะไรแม่เรื่องนี้เแต่จะเอาใครที่ไหนไปให้เมียเขาหละ”แม่ยิ้มๆดูขบคิดแล้วบอก“ก็ที่แม่จะคุยด้วยก็เรื่องนี้ คือเขาบอกจะเอาวีด้วย” ผมตกใจ“อุ้ย!นี่มันเพี้ยนๆนะจะเอาผมไปทำไร””แม่ยิ้มขำ“ก็ไปทำกับเมียเขาๆชอบทำกับแม่แต่เมียเขาว่างนั่งหงี่ดูเฉยๆไม่สนุกเขาอยาก ดูเมียเอากับคนอื่นด้วยวันก่อนพวกเขาเห็นวีเขาบอกชอบ”ผมชะงัก “แล้วเมียเขาว่าไง แล้วนี่จะให้ผมไปกับแม่ด้วยเหรอ”แม่พยักหน้า“ก็เมียเขาตกลงจะเอาวีๆก็รู้เราต้องการเงินเขาจ่ายดีมาก...ดูจะวิตถารหน่อยแต่แม่ก็รับได้อยู่ที่วีหละจะว่าไง”แม่ทำให้ผมต้องคิดเงินดีแต่ไม่กล้าเกรงๆต้องไปกับแม่ไม่รู้จะเอาไง“มันจะดีเหรอ..ป..ไปกับแม่ด้วย”แม่ย้ำ“บอกแล้วไงแม่รับได้คิดแค่ว่าเราทำเพื่อเงินก็เท่านั้น”ผมคิดหนักพูดกุกกักออกไปว่า“เอาก็เอาถ้าแม่ไม่ว่าอะไรแล้วจะให้ผมทำอะไรบ้างหละ” แม่บอก“ดีแล้วจะได้นัดกันวีทำทุกอย่างที่พวกเขาต้องการอย่าขัดใจเขาไม่ต้องอาย”ผมพยักหน้าตอบรับตกเย็นวันนั้นแม่ทิ้งโน้ตไว้ที่บ้านนัดให้ผมไปพบที่clubให้ผมเตรียมตัวติดต่อคู่ผัวเมียที่คุยกันเมื่อเช้าแล้วเขาต้องการคืนนี้ผมไปตามนัดผมรอแม่อยู่ข้างนอกพอได้เวลาแม่ออกมาพร้องชายหญิงคู่นั้นคิดว่าอายุพอๆกับแม่หน้าตาดีทั้งคู่แม่แนะนำว่า “นี่คุณชัยยศ และภรรยาคุณอำพร”ทั้งคู่ยิ้มรับผมอย่างกันเองเรายืนคุยกันพักหนึ่งเขาอัธยาศัยดีมากและเคยเห็นผมแล้วโดยผมไม่รู้ตัวทั้งคู่บอกว่าให้ผมเรียกเขาว่าน้าก็จะเป็นกันเองดี น้าพรบอก“วีอายุพอๆๆกับกรลูกชายเรา”คุณยศยิ้มพยักหน้าว่า“ก็ดีตรงที่เราต้องการ”ผมงงๆแม่ยิ้มๆมองผมเป็นสัญญาณว่าให้ผมเฉยๆจากนั้นเราขึ้นรถคันหรูของเขาคุณพรถามง่ายๆว่า“วีเคยอย่างว่าหรือยัง”แม่สะกิดผมๆเข้าใจที่เธอถามแต่อึกอักบอก“ก็แค่ครั้งเดียว”เธอถาม “ชอบไมนานหรือยังป้องกันหรือเปล่า”ผมรีบตอบ“ป้องกันสิครับสามสี่เดือนแล้วครับผมไม่กล้าอีกก็แค่ลองเท่านั้น”เธอบอก”ดีแล้วคงรู้งานบ้าง” แม่บอกเธอ“ถ้าผิดพลาดยังไงก็อย่าถือสาวียังไม่เคย”เธอบอก“ไม่เป็นไรเราชอบบริสุทธิ์ดี”จากนั้นทุกคนพยายามให้ผมคุ้นเคยเป็นกันเองเราไปโรงแรมแห่งหนึ่งแม่ย้ำว่า “เขาให้ทำอะไรก็ทำ”เราเข้าห้องใหญ่ที่น้ายศและน้าพรคงจัดจองเตรียมไว้แล้วมีเตียงใหญ่กลางห้อง ผมคิดถ้าแม่ทำอะไรกับน้ายศมันมีเตียงเดียวผมก็ต้องเห็นหมด ผมรู้สึกตื่นเต้นเราเริ่มจากเครื่องดื่มที่มีพร้อมเราคุยกันนิดหน่อยแล้วหรี่ไฟลงน้าพรเธอนั่งชิดเบียดผมเธอเริ่มโดยบอก“ไม่ต้องกลัวไหนขอจับหน่อย”เธอจับที่เป้ากางเกงผมๆเขินๆเธอยิ้มให้บอก“ไม่เป็นไรทำตัวตามสบาย”เธอหอมจูบแก้มผม คุณยศบอก“ตามสบายเลยนะวี”เขายืนโอบกอดจูบแม่ต่อหน้าผม น้าพรยิ้มบอก“อย่าไปสนใจเขาวีจะทำอะไรก็ไม่ต้องเกรงใจ”แล้วเธอจูบปากผมลิ้นเราตีกันมั่วผมแทบสำลักไม่เคยมาก่อนมือผมลองจับหน้าอกเต้านมเธอๆไม่ว่าผมรู้สึกนุ่มเต็มมือดีเธอกลับจูบไซร้ใบหน้าผมๆดูว่าแม่นั่งที่เตียงกับคุณยศๆจูบบีบนมแม่ๆดูยิ้มมี ความสุขคุณพรเริ่มถอดเสื้อผมปลดขอกางเกงมือล้วงจับควยผมออกมารูดถอกเธอมอง แล้วยิ้มพอใจจูบไซร้ผมๆเห็นคุณยศถลกเปิดกระโปรงแม่ล้วงจับหีผมตื่นเต้นมาก กางเกงในแม่ตัวเล็กสีขาวขาแม่ขาวเรียวสวยถึงสะโพก น้าพรถามผม“วีรู้นะว่าคุณแม่จะทำอะไรกับน้ายศ”ผมยิ้มแหยงๆพยักหน้า เธอบอก“ทำไมดูตื่นเต้นจังเลย”ผมบอก “ผมไม่เคย”เธอยิ้มบอก“ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็เคยแล้วจะติดใจ”ผมเห็นคุณยศกอดจูบลูบล้วงแม่น้าพรพูด“ไม่ ด้องกลัวเรามาเริ่มกันดีกว่า”คูณยศได้ยินจึงบอก“ดีผมเงี่ยนเต็มทนแล้ว”น้าพรบอกให้ผมแก้ผ้าออกผมก็แก้อย่างเงอะงะน้าพรยิ้มขำเธอเริ่มถอดเสื้อเธอออกบ้างอกอวบขาวเหลือแค่ยกทรงกางเกงในสีขาวบางเธอไม่อายเลยกลับยิ้มให้ผมคุณยศก็แก้ผ้าควยแกใหญ่แข็งชี้โด่พร้อมจะใช้งานแม่ผมยืนถอดผ้าหันหลังให้ผมๆมองหลังแม่ทั้งขาวเนียนไม่มีที่ติพอแม่ถอด กางเกงในผมเห็นก้นแม่ตึงกลมสวยรูปร่างแม่ทำให้ควยผมแข็งหัวใจผมแทบวายแม่เอามือปิดหีปิดนมผมเห็นแค่ข้างหลัง คุณยศยิ้มว่า“อายอะไรกัน”แม่บอก“ดิฉันเขินวีคะ”น้าพรขำออกมาว่า“อายอะไรให้วีดูบ้างจะเป็นไร”คุณยศดึงให้แม่ลงนอนหงายผมใจสั่นที่เห็นแม่แก้ผ้าแกหุ่นสวยขวานมเป็นเต้าคาดว่า ๓๖คงได้คุณยศบอก“เรามาเอากันให้วีดูเป็นตัวอย่างเขาจะได้เอากะพรได้สุดๆ”แม่ยิ้มเขินๆคุณยศจับแม่ถ่างขาจับเอามือแม่ที่ปิดหีออกผมเห็นหีแม่โหนกมีขนดกดำ แม่หันมองผมแสยะยิ้มคูณยศเข้าคร่อมในหว่างขาแม่แล้วก้มหน้าลงจูบโคกหีแม่มือแกถ่างกลีบพูหีแม่ แล้วแกใช้ปากลิ้นลงจูบดูดเลียอย่างไม่รังเกียจผมตื่นเต้นมากอยู่น้าพรก็รุดกางเกงในผมลงแล้วก้มลงเอาปากอมดูดควยผมๆงงๆเธอเริ่มรุดกางเกงผมลงจนหลุดควยคาปากเธอผมดูสีหน้าแม่บูดเบี้ยวยิ้มฝืนๆหันมองผมบ้างครั้งคราวแล้วไม่นานมือทั้งสองของแม่ที่ปิดเต้านมก็ยกจิกที่หมอนทำให้ผมได้เห็นเต้านม แม่เต็มตายังตั้งชูเป็นเนินเขาสองลูกไม่แบนราบแม่เริ่มหายใจแรงขัดๆเหมือน สะอึกจนผมได้ยินเสียงน้าพรหยุดดูดควยผมเธอบอก “สนใจคุณแม่เหรอเราไปนอนดูเขาเอากันก่อนก็ได้”แล้วเธอจูงผมไปที่เตียงเธอถอดยกทรงและกางเกง ในออกหัวใจผมเกือบหยุดเต้นหุ่นเธอไม่หนีแม่ผมเลยนมยังตึงเป็นลูกทรงพอกับของ แม่ที่นอนอยู่จะหย่อนก็นิดหน่อยผิวคล้ำกว่าแม่เล็กน้อยแต่โหนกหีแกขนไม่ดก เท่าแม่ๆหันส่ายหน้ามองและหลบหน้าผมคงอายจากนั้นคุณยศเลื่อนตัวขึ้นนอนทาบร่างแม่จูบดูดไซร้เต้านมจูบปากแกพร่ำพูด“ดีจังเลยมีคนดูด้วยผมตื่นเต้นมากอยากปี้คุณเหลือเกิน”ผมคิดสองคนนี้เพี้ยนดีส่วนน้าพรเอามือล้วงจับควยคุณยศจ่อหีแม่ผมแล้วคุณยศก็กระเด้าแทงมันเข้าไปแม่สะดุ้งซี้ดปากส่ายร่อนบิดตัวครั้งแรกในชีวิตผมเห็นคนเย็นกันจริงๆแล้วดันมาเป็นแม่ผมด้วยผมก็เงี่ยนเป็นเหมือนกันผมอยู่ข้างหลังน้าพรๆบอก “ดีจังเลยเสียวหีวีเย็ดน้าสิไม่ต้องเกรงใจ”ผมตกใจที่เธอพูดแต่แม่สั่งไว้ให้ทำตามที่เขาต้องการเธอขยับตัวนอนคว่ำโก้งโค้งหันก้นกลมขาวให้ผมๆเงอะงะเข้าประกบตูดเธอมือเกาะ สะโพกเธอแล้วลองกระเด้าควยที่ร่องตูดเธอผิดๆถูกๆไม่เคยทำเที่ยวก็หนเดียวดู แต่ในหนังเธอเอามือล้วงจับควยผมให้ถูกที่ถูกทางตรงรูหีไม่พูดอะไรมากผมกระเด้าควยเข้า หีเธอข้างหลังลำบากขัดๆไปหมดเจ็บควยด้วยตาผมก็จ่องมองแม่ที่ถูกคุณยศขย่มเย็ดตูดกระดกมือคลึงขย้ำบี้นมแม่ปากก็จูบดูดไปทั่วควยก็กระแทกเย็ดหีแม่แรงและหนักเสียงดังปับๆจนเตียงสั่นไปหมดแม่ได้แต่ซี้ดปากถ่างขารับการเย็ดไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวแต่แอ่นเด้งร่อนหีรับหลับตาเคลิ้มตามอารมณ์ แกมองผมบ้างครั้งคราวผมเย็ดน้าพรเหมือนเพื่อล้างแค้นที่คุณยศเย็ดแม่ผมคงเช่นนั้นมือผมโอบล้วงไปบีบขย้ำนมเธอน้าพรไม่ว่าแต่เธอขยับเลื่อนตัวไปจูบดูดนมแม่ผมๆตามเย็ดไม่หยุดเสียงซี้ดๆปากจากเธอและแม่ทั้งครางเสียงกระเส่าคุณยศจับขาสองข้างแม่พาดบ่ามือกดบี้นมสองเต้าน้าพรต้องถอยตัวออกเธอพลิกตัวหงายให้ผมเย็ดกลับด้านหัวลงคนละทางกับที่แม่นอนผมคร่อมกระเด้าเธอสุดๆสะดวกง่ายขึ้นผมได้เห็นหีแม่อมควยคุณยศแคมในลู่เข้าออกตามลำควยคุณยศๆร้องครางว่า“ผมเสียวควยสุดๆหีคุณนาเย็ดมันไม่ผิดหวังเลย”คุณยศครางฮืดๆหายใจแรงเย็ดกระเด้าแม่ผมรุนแรงอย่างไม่ปราณีแม่อ้าปากค้างร้อง เอาะๆเอ้าๆโอยๆตัวสั่นส่ายหัวนมกระเพื่อมผมรู้สึกสงสารแม่ที่ดูดิ้นรนไม่รู้ว่าเจ็บหรือเงี่ยนขนาดไหนคุณยศเย็ดกับแม่รุนแรงมากคุณยศดูดกัดนมแม่ๆต้องร้องบอก “เจ็บๆคะ”แต่น้าพรมีอารมณ์ร้อนแรงทั้งส่ายเด้งแกขบกัดไหล่อกผมจนเจ็บแต่ผมต้องทนผมคิดผัวเมียคู่นี้ซาดิสจริงคงชอบรุนแรงเล่นแปลกๆ น้าพรร้องว่า“นาลูกเธอเย็ดเก่งฉันน้ำหีจะแตกแล้ว”ผมก้มดูควยผมมีน้ำขาวๆข้นๆไหลออกมาผมเย็ดน้าพรอยู่นานพอควรจนเธอเกร็งตัวกระตุกกรีดร้องเสียงดังผมก็กระแทกสุดๆ สองทีกดควยแนบอัดแน่นหีพ่นน้ำควยใส่หีเธออย่างลืมตัวผมต้องบอก“ขอโทษครับน้า”ผมนอนทับร่างน้าพรเพราะเหนื่อยอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนเธอก็หอบเหนื่อยเช่นกันเธอกัดฟันหลับตาส่ายหน้านิ่งสักพักก็บอก“ไม่เป็นไรน้าเสียวมีความสุขแบบสุดๆวีทำดีแล้ว”ผมดูคุณยศกระเด้าแม่อย่างดุเดือดทั้งส่ายโยกบดควยอัดแน่นอยู่นานหลายทีแล้ว เกร็งตัวพ่นน้ำกามใส่หีแม่ๆได้แต่นอนเกร็งตาค้างแล้วทั้งคู่ก็นิ่งคุณยศจูบแม่ลูบไร้คลุกเคล้าหน้าไปทั่วทุกจุดบนร่างกายแม่ดูเหมือนแกจะดูดนมและขบกัดแม่ไปทั่วผมนอนทับร่างน้าพรเพราะพอหายเหนื่อยสักพักแม่บอกขอตัวเข้าห้องน้ำสะกิดให้ผมตามไปด้วยแม่เอาผ้าเช็ดตัวห่มพันตัวเดินเข้าห้องน้ำกับผมแม่หันมากอดผมเหมือนจะร้องไห้ผมถาม“แม่เป็นไรหรือเปล่า”แม่สั่นหน้าแล้วจูบผมอย่างที่น้าพรจูบแม่ไม่เคยจูบผมแบบนี้แม่บอก“แม่ไม่เป็นไรวีไม่ต้องห่วง”ผมบอก “ผมไม่อยากให้แม่ทำแบบนี้อีก”แม่จูบผมแล้วยิ้มบอก“หวงแม่หรือไงเอาเถอะออกรอบกับแม่ครั้งแรกทำดีแล้วคงมีครั้งต่อๆไปคิดว่าเราทำเพื่อเงินก็แล้วกันมันเป็นส่วนหนึ่งของอาชีพแม่ๆไม่ได้ทำบ่อยมาสิแม่จะล้างจู๋ให้”แม่ทำให้ผมเสร็จแม่ยิ้มบอก“วีได้เอาคุณพรของดีๆไม่เสี่ยงโรคไม่ต้องเสียเงินไม่ชอบหรือไงไปแต่งตัวเราจะกลับกันแล้ว”ผมยิ้มๆไม่พูดอะไรออกมาเห็นคุณยศกำลังเย็ดกับน้าพรอีกอย่างเมามันดุเดือดเล่นเอาผมตกใจเกรงใจไม่กล้ามองคิดว่าคู่นี้ไฟกามตัณหาแรงจริงๆแม่จัดการตัวเองเสร็จก็ห่มผ้าเช็ดตัวตามออกมานอกห้องน้ำแม่เอามือลูบหัวผม บอกให้ผมดูเฉยๆแล้วแม่ใส่กางเกงในไปนั่งหวีผมไม่สนใจอะไรผมเห็นหน้าอกเต้านมแม่เป็นจ้ำๆคงถูกคุณยศดูดขบกัดผมใส่กางเกงในเรานั่งดูเขาเย็ดกันเสียงทั้งคู่ครางระงผมใจผมระทึกอยากเอาอีกแต่กดควยไว้ไม่นานทั้งคู่ก็เย็ดกันเสร็จเขาจูบกอดคุยกันแล้วหันลุกมาหาเราอย่างไม่อายคุณยศบอก“เราอยากได้แบบนี้อีกได้รสชาติอย่างที่สุด”แม่ยิ้มพยักหน้าน้าพรมาจับควยผมแล้วจูบผม เธอบอกว่า“น้าอยากได้เธออีกครั้งต่อไปจะขอมีอะไรพิเศษหน่อยคงไม่ว่ากัน”ผมงงๆแม่ยิ้มฝืนๆพยักหน้าคุณยศบอก “อย่างที่เราเคยคุยกันแต่ผมจะจ่ายให้ไม่อั้น”น้าพรเอาซองจากกระเป๋าส่งให้แม่แล้วพูด“พวกเธอคงจะกลับแล้วสิไม่ต้องรอเราๆไม่ไปส่งนะแล้วเราจะติดต่อไปคงไม่ไปที่clubหรือว่าไงนา”แม่ยิ้มรับบอก“โทรฯมานัดก็ได้ขอบคุณคะ”เราแต่งตัวสองคนเข้าห้องน้ำพอเขาออกมาเราบอกลาออกมาหารถกลับบ้านในรถเท็กซี่แม่กอดผมแนบตัวแกผมถาม“เขาบอกจะเอาอีกแล้วว่ามีอะไรพิเศษมันอะไรครับ” แม่บอก“ไม่เป็นไรถึงเวลาก็รู้เองมันจะไม่มีอะไรมากไปกว่านี้อีกแล้วแต่เราจะได้เงินมากกว่านี้”ผมกอดแม่ตลอด ทางจนถึงบ้านมันก็ปาเข้าไปร่วมตีสองเราเพียรเช้าผมต้องไปเรียนหัวผมถึงหมอน ก็หลับเช้าผมตื่นแม่ยังคงหลับอยู่ในห้องผมก็ไปเรียน....                               ขอบคูณเจ้าของกระทู้ครับดูหนัง จีน อาร์movie online ดู หนัง เลสเบี้ยนเรื่อง เล่า ตอน เอาล่าจิ้งจอกทมิฬ hdหนังโป๊ หมาเย็ดกับคนนักศึกษา นม ขาว สวยดูหนังอาร์แนวข่มขืน x ไม่ ต้อง โหลด ฟรี ดูหนังอาร์แนวข่มขืน ดูหนังอาร์แนวข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21