ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูsaori hara uncensored  (อ่าน 173 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูsaori hara uncensored
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:09:18 PM »
ดูsaori hara uncensored ฝรั่งช่วยตัวเอง ดูsaori hara uncensored ดูsaori hara uncensoredรุ่งเช้าเด่นบอกทุกคนรีบทานอาหารแล้วออกเดินทาง เด่นบอกคงถึงจุดพักก่อนเที่ยงและจะทานอาหารที่นั่น แต่ด้วยความล่าช้าถึง 6 ชม.เด่นบอกว่าเราคงถึงที่หมายสุดท้ายในอีกวัน ทุกคนไม่มีปัญหาเพราะเตรียมตัวมาอย่างดี ..............................................ทุกคนมาถึงจุดพักเกือบเที่ยง ก็พักผ่อนทานอาหาร เด่นบอกให้เวลาถึงบ่ายค่อยออกเดินทางต่อ ..........................เด่น ทุกคนเหนื่อยหรือเปล่าครับ.....ผมขอโทษนะครับที่เร่งรีบไปบ้าง ..........................โจ ไม่ครับ......ผมชอบทัวร์ครั้งนี้มาก ...........................นุช คะนุชว่าทุกอย่างกำลังดี...... ...........................ริน เด่น.....เราจะพักอีกครั้งที่ไหนคะ.....ประมาณกี่โมงคะกว่าเราจะถึง....... ...........................เด่น ไม่ไกลแล้วครับ......แต่ทางเดินลำบากในบางช่วง.......เราจะเจอกับพวกกะเหรี่ยง.....เราจะได้ดูวิถีชีวิตคนพวกนี้......น่าสนใจมากครับ ...........................อลิส โอ.....มันวิเศษมากเลยเด่น........ฉันชอบนะ ...........................เจน แล้วคนพวกนี้น่ากลัวรึเปล่าคะ ...........................เด่น ไม่เลย.....คนพวกนี้เป็นสังคมเล็กๆ......เขาอยู่แบบสันติ....เขาหาของป่าขายนักท่องเที่ยว.....เขาจะนำของป่าไปขายที่ตลาดทองผาภูมิ ...........................วัช เด่นคุณแน่ใจนะ......ว่าเขาเป็นมิตร ...........................เด่น แน่นอน....... ...........................ริน เด่น....เราเดินทางได้แล้วนะคะ......ฉันอยากเห็นพวกเขาแล้วคะ ทั้งหมดออกเดินทางโดยมีจุดหมายที่ทุกคนอยากเห็น การเดินทางลำบากในบางช่วงอย่างเด่นว่าไว้ ทางค่อนข้างลื่นจากตะไคร่น้ำ แต่สวยงามมากจากพันธุ์กล้วยไม้ป่าตลอดข้างทาง การเดินทางผ่านมาสองชั่วโมง เด่นจึงให้ทุกคนหยุดพัก จุดนี้ค่อนข้างเย็นสองข้างทางเต็มไปด้วยเฟรินและกล้วยไม้ มีไม้ใหญ่สูงเสียดฟ้าปกคลุมโดยรอบ เสียงสายน้ำอยู่ไกลพอได้ยิน รินอยากเดินไปดูสายน้ำเพราะเธออยากแหวกว่ายเล่นเพื่อผ่อนคราย เด่นไม่เห็นด้วยเพราะกลัวเรื่องเวลา ............................เด่น ผมยังอยากให้เดินทางต่อ....ผมดูฟ้าแล้วผมห่วงฝนนะครับ .............................วัช ครับ.....ท้องฟ้าเริ่มมืดมาแล้วนะครับ ............................โจ ตกลง.....เราเดินทางต่อดีกว่า.....เด่น....ข้างหน้าอีกไกลรึเปล่าครับ ..............................เด่น ก็ราวสองชั่งโมง........ถ้าฝนไม่ตกนะครับ ทุกคนออกเดินทาง เพียงแค่อึดใจฝนก็เทลงมาอย่างหนัก ทุกคนหาที่หลบฝนแต่ลำบาก เพราะตอนนี้มองไม่เห็นถ่ำและหุบเขาเลย มีเพียงพุ่มไม้หนาทึบเต็มไปหมด ทุกคนเปียกปอนแต่ดูสนุก ทุกคนเดินลุยฝนต่อไป สักครึ่งชั่วโมงฝนเริ่มซา และหยุดลง ก็พอดีถึงหมู่บ้านกะเหรี่ยง พวกเขาอยู่เป็นกระต๊อปขัดแตะ มีเพียงไม่กี่หลัง มีประชากรรวมกันไม่น่าจะเกิน ห้าสิบคน ทุกคนได้พูดคุยทักทาย บางคนเข้าไปดูในบ้านพวกเขาโดยเฉพาะพวกฝรั่ง เด่นให้ทุกคนสนุกอยู่สิบห้านาทีก็บอกให้เดินทางต่อ เด่นพาลูกทัวร์มาถึงจุดพักค้างแรมสุดท้าย ที่นี่เป็นเรือนรับรองดูค่อนข้างดีกว่าจุดที่แล้ว เป็นอาคารใหญ่ 2หลัง แยกชายหญิง มีห้องน้ำรวม ดูดี เด่นให้ทุกคนพักและหนึ่งทุ่มออกมาทานอาหารพร้อมกัน เด่นดูเวลาที่ข้อมือตอนนี้ ห้าโมงพอดี ...............................ริน เด่นคะ.....เราสามารถเดินเที่ยวรอบๆได้รึเปล่าคะ ...............................เด่น ได้ครับ.....แถวนี้มีพวกทัวร์ส่วนใหญ่ และก็มีเจ้าหน้าที่อุทยานสามสี่คนเท่านั้น ................................โจ ดีครับ....ผมอยากเดินเที่ยวรอบๆ.....เจนคุณไปกับผมนะครับ ................................นุช รินเธอจะไปเที่ยวรอบๆหรือจ๊ะ ................................ริน อืมม.....นุชไปด้วยกันนะ ................................นุช จะ...ตกลงจะ ................................เด่น วัชคุณไม่ไปหรือครับ ................................วัช อืมมม......ครับไปครับ .................................นุช ไปเราไปกันเลย.....เด่นคุณไม่ไปด้วยหรือคะ .................................เด่น ไม่ดีกว่าครับ.เดี๋ยวผมต้องไปดูการเตรียมอาหารสำหรับพวกคุณครับ ทั้งสามกลับมาที่ที่พักเกือบได้เวลาทานอาหารพอดี ทุกคนสนุกกับทานและได้พูดคุยทำความรู้จักกับเจ้าหน้าที่อุทยาน ดูทุกคนเป็นกันเอง ไม่เรื่องมาก เด่นเตือนทุกคนว่าทานอาหารแล้วก็ให้รีบอาบน้ำเพราะดึกจะหนาวและมืดมาก ที่นี่สี่ทุ่มก็จะปิดไฟฟ้า ทุกคนทำตามที่เด่นบอก เกือบสี่ทุ่ม นุช ริน ยังนั่งคุยกันอยู่ ..................................กล คุณครับ....ยังไม่นอนหรือครับ เสียงของกล เจ้าหน้าที่ฯเดินมาทักสองสาว เขาเป็นชายหนุ่มอายุไม่มาก ราวยี่สิบกว่าเขาเป็นคนพื้นที่ หน้าตาเขาจัดว่าใช้ได้ เขาทักสองสาวพร้อมนั่งคุยด้วย จนสี่ทุ่มไฟฟ้าก็ดับทุกดวง มีเพียงจุดเดียวคือห้องน้ำ กล บอกให้สองสาวรีบเข้านอน เพราะดึกมากแล้ว ตอนดึกสัตว์จะออกหากิน เพียงเท่านี้สองสาวก็รีบเข้านอนทันที สองสาวนอนห่างจากอลิสและเจนไม่มาก ดูคู่นั้นหลับไปแล้วเพราะเสียงกรนเบาๆ นุชนอนกำลังเคลิ้ม เธอรู้สึกถูกกอดจากริน เธอจึงหันมาถามริน รินบอกหนาวอยากกอด เธอก็กอดรินตอบ จนทั้งคู่เริ่มเร่าร้อน แต่เพียงครู่ทั้งสองรู้สึกมีใครมาดึงเธอทั้งสอง ปากเธอโดนปิดด้วยมืออันหยาบกร้าน เธอโดนลากตัวไปยังที่ใดไม่ทราบ รู้เพียงแต่ว่าคนที่ทำกับเธอเป็นชายร่างใหญ่สองคน ร่างเธอทั้งสองถูกเหวี่ยงเข้าไปในห้องเล็กๆ กลิ่นอับของห้องและแสงสว่างเพียงเล็กน้อยจากตะเกียงน้ำมัน ชายทั้งสองมองไม่เห้นหน้านัก รู้เพียงว่าหน้าจะเป็นเจ้าหน้าที่อุทยาน เขาสั่งให้เธอทั้งสองเปลือยกาย นุชไม่กล้าขัดขืน รินเห็นนุชทำเธอจึงทำตาม ชายทั้งสองเริ่มเปลือยตัวเอง นุชและรินมองเขาไม่ถนัดนักแต่ก็รู้ได้ถึงความใหญ่โตของอวัยวะของเขา เขาสั่งให้เธอนอนลง เขาทั้งสองไม่มีพิธีใดๆ ไม่มีเล้าโลม ไม่มีดูดเลียเหมือนชายคนอื่นๆ เขาแยกเธอทั้งสองออกไปคนละคน นุชโดนเขาซึ่งรูปร่างสูงใหญ่กว่า กดแท่งเอ็นลงในเนิน ขนาดของมันทำเอานุชถึงกับร้อง ส่วนรินก็เช่นกัน เธอโดนชายอีกคนกดใส่ด้วยแท่งเอ็นอันใหญ่ จนเธอต้องร้องเจ็บ แต่เขาทั้งสองกับไม่หยุดการกระทำ เขากดกระแทกเธอทั้งสองอย่างบ้าคลั่ง เขาทำแบบไม่ปราณี เขาทำเหมือนเธอทั้งสองไม่ใช่คน ปากเขาไม่พูดหรือออกเสียงใดๆทั้งสิ้น เขาคงกระหน่ำแท่งเอ็นอย่างแรงจนสองสาวสลบอยู่ตรงนั้น ที่เนินเนื้อมีเลือดไหลรินออกมา มันดูไม่มากแต่ก็ทำเอาทั้งสองเจ็บทรมาน พอรุ่งเช้า ทุกคนเห็นเธอทั้งสองอยู่ในสภาพน่าเวทนา อวัยวะเพศฉีกขาด น่าอก หัวนมถูกกัด ตามร่างกายมีแต่รอยช้ำ เธอทั้งสองจำอะไรไม่ได้ไปมากกว่ากัน เพียงแต่บอกว่าโดนชายรูปร่างใหญ่กระทำเธอ กล สงสัยในพฤติกรรมของเจ้าหน้าที่ที่นี่ แต่เขาไม่แน่ใจ อีกทั้งนุชและริน ไม่ใช่เป็นครั้งแรกของเรื่องแบบนี้ และทุกครั้งหัวหน้าจะคอยปิดข่าว ไม่สอบถามหรือติดตาม ปล่อยให้เรื่องเงียบหายไปเอง กลไม่สบายใจแต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร เด่นโกรธมากที่มีเรื่องแบบนี้กับลูกทัวร์ของเขา เขาถามหาถึงความรับผิดชอบแต่ดูไม่มีซึ่งคำตอบ เด่นรีบพาลูกทัวร์ออกเดินทางต่อโดยทิ้งไว้ซึ่งปริศนาของเรื่องราว นุชและริน ดูงงๆกับเหตุการณ์ เธอทั้งสองบอกไม่ได้ว่ามันคืออะไรทำไมจึงเกิดกับเธอ เธอทั้งสองมีความรู้สึกเหมือนกันคือ การแก้แค้น เธอบอกว่าเธอจะกลับมาสางแค้นนี้ให้ได้ หลังจากสิ้นสุดการทัวร์ ทุกคนกลับบ้านพร้อมความหลังฝังใจ นุชและรินได้นัดหมายการมาที่นี่อีกครัง โดยครั้งนี้ทั้งสองเปลี่ยนจากการมาทัวร์ของเด่นเป็นทัวร์ของชาวญี่ปุ่น เธอมาตามเส้นทางเดิมแต่ดูเธอทั้งสองเตรียมตัวมาพบเจอกับเหตุการณ์ต่างๆที่จะรอการมาของเธอ................ หนังโป้นักศึกษาออนไลนอัลบั้มโป้ sarina roseแอบเย็ดกับน้องภาพโชวจากทางบ้านดูฟรีคนไทยโดนเย็ดดูหนังเอ๊กซ์ไทย3สาวไฮเทคดูนิดจะชงักและพยายามดันหัวของหนุ่มออกแต่พอลิ้นใหญ่ของหนุ่มสัมผัสกับกลีบเนื้อของนิด นิดก็ยืนแอ่นเกร็งไปทั้งร่างมือที่ดันหัวของหนุ่มกลับดึงเข้าหา ดึงๆดันๆไม่เป็นจังหวะผสมกับเสียงครวญครางด้วยความเสียวซ่านของเมียผม ผมยิ่งซ่านในอารมณ์อื๊อๆๆ...เสียงครางยิ่งถี่เมื่อหนุ่มเร่งปลายนิ้วและปลายลิ้นกับร่องสาวของนิดเมียผมจนเมื่อนิดเกร็งร่างครางอ้าาา..เสียงเล็กๆนั้นหรอกที่หนุ่มเร่งกระตุนิ้วถี่ยิบจนนิดร้องครางโอ้วว...พพพ..พอ..แล้ว...เพราะนิดพบกับความหรรษาแล้วนั่นแหละหนุ่มจึงเงยหน้าค่อยเหยียดร่างสูงยาวยืนขึ้น ทั้งคู่ยืนหันข้างให้ผมสองร่างขาวดำตัดกันในแสลงสลัวดูเร้าใจนิดแหงนมองหน้าหนุ่มยิ้มอายๆยกแขนขึ้นคล้องคอหนุ่มจนหนุ่มต้องก้มลงจูบเบาๆอีกครั้งนั่นแหละการอาบน้ำจึงเสร็จสิ้นด้วยความสุขเสียวของนิดเมียผม ผมเลยแกล้งเปิดทีวีดูเรื่อยเปื่อยเมื่อนิดเมียผมกับหนุ่มเดินออกจากห้องน้ำมาเร่งให้ผมไปอาบบ้าง ผมเดินเข้าห้องน้ำลอยๆนึกได้ว่าผ้าเช็ดตัวสามผืนที่มีนิดเมียผมก็สองหนุ่มอีกผืนผมจึงตะโกนออกมาขอนิด ครู่นึงนิดเมียผมจึงโผล่หน้าเข้ามายิ้มตาหยีแบบหมวยๆของเธอผมนิดยังเปียกและยุ่งๆ นิดนุ่งผ้าเช็ดตัวใส่เสื้อยืดบางสีขาวที่ผมมองปราดเดียวก็รู้ว่าเธอโนบราเพราะอวบๆอูมๆที่เนินอกกวัดแกว่งราวกับมันมีชีวิต นิดแซว"อาบน้ำก็ไม่ปิดประตูนะ.."ผมได้โอกาสคว้าหมับเข้าให้นิดทำตาถมึงยิ้มๆ"อุ๊ย...เดี๋ยวเหอะ...ปิดประตูด้วย..."ผมยิ้มให้อย่างรู้ทันพร้อมที่เธอปิดประตูห้องให้ผมแทน อีกนั่นแหละผมอาบน้ำด้วยใจที่สั่นและกระสับกระส่ายว่าภายนอกห้องกำลังจะเกิดอะไรขึ้น เหมือนอ้อยอิ่งอาบแต่ผมก็ใช้เวลาพอควรในการอาบน้ำจนเสร็จปิดฝักบัวเช็ดตัวและเปิดประตูห้องน้องน้ำออกมา ก็แปลกใจเหมือนกันที่เห็นนิดเมียผมนั่งบนเตียงนุ่งผ้าเช็ดตัวใส่เสื้อยืดเหมือนเดิมให้หนุ่มสางผมทั้งคู่ยิ้มให้ผมอายๆยังไงก็ไม่รู้แต่ที่เห็นๆเลยก็คือเสื้อยืดที่นิดเมียผมสวม จำใด้ว่าตอนที่นิดส่งผ้าให้ผมตอนอานน้ำนั้นนะชายเสื้อนะมันอยู่นอกผ้าเช็ดตัวที่นิดเมียผมนุ่งอยู่ แต่ตอนนี้นิดนุ่งผ้าเช็ดตัวทับชายเสื้อผมก็เดาได้ว่าหนุ่มคงลงลิ้นให้นิดเมียผมอีกรอบแล้ว ผมเช็ดตัวเสร็จเลยเปิดเบียร์อีกแล้วส่งให้นิดเมียผมกับหนุ่มคนละกระป๋องหนุ่มกำลังจะเปิดแต่นิดเมียผมก็ร้องห้ามบอกว่าเปิดแค่กระป๋องเดียวก่อนแล้วขมักเขม้นเปิดเบียร์ในมือแล้วป้อนให้หนุ่มดื่มแถมประคองมือให้หนุ่ม ผมมองแล้วก็แวบๆรู้สึกแปร่งๆพอหนุ่มพอนิดเมียผมก็ยกเบียร์กระป๋องนั้นดื่มต่อจากหนุ่ม มันยิ่งแปร่งๆ แต่ก็แวบเดียวแล้วหาย ความรู้สึกหวงห่วงกลัวเมียรักจะไปหลงชายอื่น แต่ทำไงได้ก็เราเลือกที่จะทำจะสร้างอารมณ์แบบนี้แล้วนี่ ผมคิดในใจ เรายังคุยกันเบาๆเรื่อยๆผมนั่งที่โซฟา หนุ่มนั่งเอนที่หัวเตียงโดยที่มีนิดนอนนุ่งผ้าเช็ดตัวคลอเคลียอยู่ใกล้ๆจะเดินมาหาผมบ้างก็ตอนหนุ่มเดินเข้าห้องน้ำมาคลอเคลียกับผมเสร็จแล้วก็ไปนอนคลอเคลียกับหนุ่มต่อจนผมหรื่ไปในนห้องลงทั้งเมียผมกับหนุ่มก็ยังหยอกล้อกันเหมือนผัวเมียกันปานนั้นผมเห็นว่าเดี๋ยวจะไปกันไม่ถึงไหนและเดาว่านิดเมียผมคงจะอายที่ผมอยู่ด้วยแน่หากปล่อยให้ทั้งคู่อยู่กันตามลำพังคงจะเริ่มกันได้แน่ ผมเลยบอกว่าจะออกไปสูบบุหรี่ข้างนอกห้อง แต่ผมนะยกบุหรี่มาทั้งซองแถมด้วยเบียร์อีกกระป๋อง ออกมาภายนอกห้องก็ดึกโขแล้วเหมือนกันไฟส่วนมากปิดรวมทั้งหน้าห้องผมด้วย ก็ดีจะได้ไม่ต้องระวังกังวล นั่งลงยกเบียร์ดื่มอากาศกำลังดี ควานหาบุหรี่เตรียมจุดดันลืมไฟแช็ค ผมจึงเดินจะเข้าห้องก็ผ่านหน้าต่างบาเกร็ดที่มีม่านบังตาอยู่แล้วผมก็คิดมุขได้จึงเปิดประตูเดินเข้ามา ใจแป้วอีกแล้วก็ร่างบางของนิดเมียผมนอนห้อยขาบนที่นอนใหญ่ที่ทับอยู่บนร่างเล็กนั้นคือหนุ่มเพื่อนผมที่เพิ่งผละจูบกันเมื่อเห็นผมเข้ามา"ลืมไฟแช็ค"ผมรีบออกตัวพอเดินมาหยิบไฟแช็คแล้วขณะที่เดินออกมามือผมป่ายไปรูดม่านบังตาออกพอมองเห็นภายในห้องแน่ โดยที่ทั้งคู่ไม่รู้แน่ๆปิดประตูได้คราวนี้ก็ครบทั้งเบียร์และบุหรี่นั่งได้นานแน่ ผมเลือกนั่งที่ราวระเบียงมุมที่มองเห็นบนเตียงที่ทั้งนิดเมียผมและหนุ่มเพื่อนผมนอนอยู่บนนั้น แรกนั้นนิดนอนเหยียดปลายขามาในมุมที่ผมนั่งมองดูอยู่ถัดมาคือร่างผอมดำของหนุ่มนอนนุ่งผ้าเช็ดตัวหันหลังให้ผม ทั้งสองนอนคุยกันผมไม่ได้ยินแน่ๆแม้ภายในห้องมีแสงสลัวๆแต่ภายนอกที่ผมนองมองอยู่มืดกว่าจึงทำให้สิ่งที่ผมเห็นภายในค่อนข้างชัดเจนตามสภาพ นิดเมียผมนอนหงายชันเข่าขึ้นข้างนึงนมอวบภายใต้เสื้อยืดบางมองดูแล้วแทบไม่ต่างกับไม่ใส่อะไรเลย นมอวบอูมของนิดแม้จะคล้อยลงด้านข้างแต่ก็เน้นให้เห็นฐานนมอวบได้ชัดเจนมองดูแล้วชวนกระสันยิ่งนักหนุ่มคุยไปก็วนปลายนิ้วกับนมอูมอวบของนิดจนแม้นิดจะตีมือหนุ่มเบาๆหนุ่มก็ไม่หยุด จนหนุ่มก้มหน้าลงหอมเบาๆที่แก้มนิดเมียผมและชนริมฝีปากกับปากบางๆของนิดเมียผม นิดก็แลบลิ้นออกมาหนุ่มก้มลงดูดปลายลิ้นเล็กๆทันทีพร้อมประกบเรียวปากหนาของหนุ่มกับนิดต่างดูดดุนกันนิดเมียผมเอามือประคองที่ใบหน้าของหนุ่มลูบไล้ไปมา แต่มือของหนุ่มกลับลูบไล้ดึงสอดลอดชายเสื้อยืดบางเข้าไปเคล้าคลึงเบาๆกับนมอูมของนิดเมียผมจนอดไม่ได้ที่จะแดะแอ่นอกอูมให้กับหนุ่ม จนหนุ่มเลิกชายเสื้อยืดบางนั้นขึ้นมาพาดไว้ที่เนื้อราวนมอวบขาวโพลนพลางหนุ่มก็ซุกไว็ที่ซอกคอสวยของนิดจนต้องตะแคงใบหน้าหวานให้หนุ่มได้ซุกไซ้ได้ไม่ติดขัด ผมมองดูร่างนิดเมียผมนอนบิดร่างบางไปมาด้วยใจระทึกที่คิดว่าจะได้เห็นของจริง ใบหน้าหวานของนิดเมียผมนอนหลับตาพริ้ม ริมฝีปากเผลอเล็กๆคงจะครางเบาๆ พลันที่หนุ่มเลื่อนใบหน้ามาที่หัวนมเล็กราวกับหัวนมบอด เพียงหนุ่มแตะปลายลิ้นกับหัวนมที่ซุกตัวอยู่นั้นพลันก้อนเนื้อเล็กๆที่ซ่อนตัวก็โผล่ออกมาให้เห็นเหมือนกับมีชีวิต นิดเมียผมแอ่นอกอูมเล็กน้อยให้หนุ่มได้ดูดดุนหัวนมเล็กๆนั้น หนุ่มไล้ปลายลิ้นขยี้เบาๆสลับไปมาทั้งสองหัวนมเล็กๆนั้น ใบหน้าของนิดเมียผมก็ห่อริมฝีปากคงจะครางอู้เบาๆด้วยความเสียวสยิวแน่ ผมเริ่มสังเกตมือที่ซุกหายไปในปมผ้าเช็ดตัวของนิดเมียผมที่ยังนุ่งคาอยู่หนุ่มลูบไล้เบาไปมามองไม่เห็นๆแต่นิดเมียผมที่นอนบิดร่างบางแหงนหน้าเริ่ดทั้งยังนอนหงายด้วยความเสียวที่หนุ่มมอบให้ด้วยความเคลิบเคล้ม สองขาถีบไปมาจนเผยเนินอูมกลางหว่างขาขนดำสนิทบางๆรวมตัวเป็นกระจุกเหนือเนินเนื้อชะง้ำนั้น สองกลีบเนื้อแม้มองไม่ชัดแต่ความวาวของหลั่งน้ำเสียวลื่นที่อาบคลอเคลือบทั้งสองกลีบเนื้อกับมองเห็นได้อย่างชัดเจนรับรู้ได้ว่าอารมณ์ปราถนาของนิดเมียผมได้อย่างดีสองนิ้วของหนุ่มที่จมหายไปในร่องหีของนิดเมียผมมันกระตุกนิ้วเบาๆเหมือนกับจะเรียกความกระสันสวาทของนิดเมียผมให้สุดกู่โคนนิ้วเป็นมันวาวแข่งกับกลีบหีของนิดเมียผมที่นอนปรืดตาอ้าปากหวอกะสับกะส่ายหนุ่มเงยใบหน้าขึ้นเอื้อมมืออีกข้างดึงปลดปมผ้าเช็ดตัวที่นิดเมียผมยังนุ่งติดร่างอยู่ออกเพียงเท่านี้ร่างขาวโพลนแบบบางก็เปลือยเปล่าต่อหน้าหนุ่มแล้วจะมีก็เพียงแต่เสื้อยืดที่ยังถลกร่นพักอยู่ที่เหนือราวนมอวบของนิดเมียผมสองแขนนิดเมียผมป่ายเปะปะไปทั่วกำดึงเอาผ้าปูที่นอนจนยับย่น บ้างก็เกาะกำปลายผมของหนุ่มด้วยอาการกระสันสุดเดช เพียงหนุ่มซุกหน้าลงที่เนินเนื้ออูมกลางหว่างขานิดเมียผมก็สะดุ้งเฮือกแทบจะห่อร่างบิดงอพลางลุกผงกหัวและทิ้งร่างลงนอนไม่เป็นส่ำ กับเวลาที่เพียงพอที่นิดเมียผมจะดึงรั้งร่างผอมดำที่แม้ผ้านุ่งไม่ได้ปลดของหนุ่มขึ้นเทินทับร่างเธอ เพียงเท่านี้ผมก็ระทึกไปจนสุดใจ ไม่ ใช่หรือไม่ หรือใช่ รอๆๆๆ ดูๆๆๆ อารมณ์รัญจวนสุดกู่กับจิตป่วนสุดจะห้ามได้ ความกระสันที่ผมเห็นมันแทบจะทำให้ผมกระฉูดความกระสันนี้ได้โดยไม่ได้แม้สำผัสจนต้องผ่อนใจโดยเบียร์และบุหรี่นั้นหรอกละ แต่ยังหรอกเพียงแค่หนุ่มประคองร่างแบบบางในวงแขนให้ร่างนิดเมียผมใหม่นอนราบขนานไปกับแนวเตียงเฉียงกับแนวสายตาผมนั้นหรอกที่หนุ่มเลื้อยขั้นไปดูดดุนลิ้นนุ่มของนิดเมียผมอีกรอบทั้งยังตะแคงหันหลังให้ผม มืออีกข้างยังปลุกเร้ากับร่องหีเสียวของนิดเมียผมและใช้เวลากับการจูบเมื่อหนุ่มผละลงมาดูดดุนร่องอกสวย นิดก็แทบคลั่งผมมองเห็นปอยผมยุ่งเหยิงทั่วทั้งใบหน้าหวานของนิดไม่เป็นทรงแล้วผมก็ระทึกใจสุดดาลเมื่อหนุ่มเคลื่อนร่างผอมดำนั้นคล่อมทับร่างแบบบางของนิดเมียผมพลางจูบอย่างดูดดื่มอีกครั้งมือข้างหนึ่งควานหาขอพับซอกเข่าของนิดเมียผมขึ้นแผ่แบกับที่นอนกว้างส่วนขาเรียวอีกข้างของนิดเมียผมก็กลับแบแผ่ออกเองโดยพร้อมกับกันเหมือนกับยอมรับโดยดุษฎีกับร่างผอมดำที่ทาบทับร่างกลางหว่างง่ามขาของนิดเมียผมพร้อมที่ส่งความเข้มแข็งของความเป็นชายสู่ความอ่อนนุ่มอบอุ่นแห่งความเป็นหญิงยอมรับที่จะกำลังกระทำความเป็นสามีให้เธออีกคนอีกเวลาแล้วนิดเมียผม มือข้างหนึ่งของหนุ่มกำลังปลดปมผ้าที่ยังนุ่งอยู่แม้ยังเกือบตะแคงร่างให้ผมเช่นเดิมหนุ่มวางผ้าผืนนั้นข้างๆร่างแล้วสองร่างเปลือยเปล่าก็ปรากฎต่อสายตาผมแม้นิดจะเหลือเสื้อยืดบางๆที่กองอยูเนือเนินอกอยู่ก็ตาม แน่นอนว่าเวลานี้ท่อนเนื้อแข็งขมึงคงพาดทาบกับร่องหีเสียวของนิดเมียผมแล้วใจผมมันเหมือนเหลือน้อยลงทุกทีๆ ราวกับใจจะขาดมือข้างที่เกี่ยวเสียวให้นิดเมียผมของหนุ่มตอนนี้กลับใช้มันลูบแนวผมที่ยุ่งเหยิงบนใบหน้าหวานของนิดเมียผมอีกข้างก็ช้อนอยู่ใต้ไหล่ของเธอพลางดูดดุนลิ้นเร่าร้อน แขนสองข้างของนิดเมียผมก็กลับกอดประคองรอบคอของหนุ่มสองเท้ากับเกี่ยวที่ข้อพับตามขาของหนุ่มแดะแอ่นสะโพกกระดกระรัวล้อเล่นกับโคนท่อนเอ็นของหนุ่ม เพียงครู่เดียวที่ผมต้องตะลึงพึงเพริศไปด้วยในตอนนั้นเมื่อหนุ่มลดมือข้างเดิมควานที่หน้าขา มือสองข้างของนิดเมียผมกำหลวมๆที่ไหล่ของหนุ่มนอนหลับตาพริ้มอย่างรอคอยเพียงครู่ที่ผมมองดูด้วยใจที่จดจ่อผมมองเห็นตูดลีบๆของหนุ่มเกร็งๆเป็นจังหวะสีห้าครั้งพร้อมๆกับที่ทั้งร่างแแบบบางของนิดเมียผมก็กลับเกร็งไปด้วยเพียงครู่เดียวผมผงะมองสีหน้าของนิดเมียผมก็เริ่มเบะบิดเบี้ยวมือกำที่ไหล่ของหนุ่มแน่นเมื่อหนุ่มผละมือจากหน้าขาหนุ่มก็กลับมาลูบใบหน้าของนิดเมียผมอีกครั้งแล้วในทันทีทันใดหนุ่มก็ช้อนมือทั้งสองข้างที่ไหล่ของนิดเมียผมดึงเข้าหาพร้อมที่สายตาผมจะมองได้ทัน ตูดลีบๆนั้นก็กดเกร็งท่อนเอ็นที่คงจะเสียบหัวเข้าร่องหีเสียวนิดเมียผมบ้างแล้วผมมองสลับกับใบหน้าหวานของนิดที่แทบไม่เหลือความน่ารักแล้วสีหน้านิดเมียผมราวกับจะร้องไห้ แล้วเธอก็ร้องจริงๆเมื่อหนุ่มท่อนเอ็นชำแรกร่องสาวของนิดเมียผม..พรืดดดด...ระรอกแรก กับใบหน้าเหยเกสะบัดไปมาของนิดเมียผมมือที่กำแน่นที่หัวไหล่พลันก็กลับเป็นดันร่างของหนุ่มออก..โอ้ยยย..แว่วเสียงนิดเมียผมให้ได้ยิน...พรืดๆ...โอ้ย...เอาออก.....พร้อมเมื่อหนุ่มตูดลีบๆอัดท่อนเอ็นเข้าใส่ร่องสาวของนิดเมียผมกับเสียงโหยหวนของเธอแต่ดูเหมือนหนุ่มนาทีนี้จะหยุดไม่อยู่แล้ว พลางมือข้างเดิมที่ยึดหัวไหล่ของนิดเมียผม หนุ่มก็กลับกดป้องปิดเรียวปากของนิดจนสนิท ....พรืดดดด....อื๊อออออ......พรืด......ฮื๊ออออ....ทั้งดิ้นรนป่ายเปะสองมือของนิดทั้งดันทั้งทุบที่ไหล่ของหนุ่มราวกับรับไม่ไหวกับสิ่งที่ทะลวงเข้ามาในร่องหี.....พรืด.........ฮือออออ......พรืด.....ฮื๊ออออ....ผมได้แต่เฝ้ามองสุดสงสารแต่ก็ทำอะไรถูกแล้วกับภาพที่สายตามองเห็นเพียงพรืดสุดท้ายก็ไม่เหรืออะไรที่อยู่นอกร่องสาวของนิดเมียผมแล้วเมื่อหน้าท้องของทั้งหนุ่มและนิดเมียผมแนบสนิทกันพร้อมๆกับอาการดิ้นรนของเธอหนุ่มพรมจูบไปทั่วไปหน้าเปื้อนเหงื่อของนิดเมียผมปลอบประโลมเธอนอนนิ่งเงียบไต้วงแขนแข็งแรงของหนุ่มเธอตีเบาๆที่ไหล่ของหนุ่มหน้ามุ่ยรับการจูบปลอบประโลมนั้นเมื่อหนุ่มขยับร่างเพราะนิดเมียผมที่ดิ้นทุรนทุรายเมื่อครู่จึงทำให้ร่างทั้งคู่หมุนเป็นแนวเฉียงกับที่นอนอีกครั้ง เป็นมุมที่ทำให้ผมมองเห็นใต้ง่ามขาของทั้งสองได้อย่างชัดเจนแต่ก็ยิ่งทำให้ผมยิ่งใจสั่นก็ไอ้แท่งลิ่มเนื้อดำๆให้เห็นแต่โคนอัดจมลงจนมิดหนอกกับร่องเนื้อที่อ้าบานน่ากลัวก็ไม่รู้เท่าไหร่ต่อเท่าไหร่ที่มันมุดหายอยู่ในร่องหีของนิดเมียผม เมื่อหนุ่มขยับท่อนควยที่อัดแน่นในร่องหี ผมมองดูเหมือนกับว่าร่องเนื้อสวยของนิดเมียผมมันถูกคว้านควัก แคมเนื้อปลิปลิ้นสองแขนของนิดเมียผมเริ่มโอบกอดร่างของหนุ่มเมื่อหนุ่มเริ่มกระเด้าเยาะๆเบาๆและเรื่อยๆ ผมมองเห็นเพียงแต่ง่ามขาของทั้งสองที่ดูเหมือนเริ่มร้อนเมื่อหนุ่มเริ่มซอยเอวเร็วขึ้นๆสองเรียวขาของนิดเมียผมก็กระหวัดโคนขาของหนุ่มดูเร่าร้อน อาการกอดกระหวัดหนุ่มกับนิดเมียผมเริ่มเปลี่ยนเมื่อหนุ่มชันร่างในท่าคุกเข่ากลายๆสองขานิดเมียผมพาดอยู่ที่หน้าขามันแล้วผมก็เห็นฤทธิ์เอวบางของมันเมื่อความกระเด้าเต็มพิกัดมันซอยควยเย็ดถี่ยิบเสียงครวญครางโหนหวนเริ่มดังแว่วมาผมได้ยินเอวร่อนไหวระรัวต่างไม่ยอมแพ้พักกันเกินกว่ายี่สิบนาทีแล้วผมมองออกว่านิดเมียผมเสร็จสมไปไม่ต่ำกว่าสี่ห้าครั้งแล้วเพียงสโตกสุดท้ายก็เกือบสิบนาทีน้ำผมแทบแตกตามเมียเลย เต็มพิกัดเมื่อหนุ่มเร่งกระเด้าควยเย็ดหีอีกชุดครางโอกกก..ลั่นมันกดทั้งท่อนควยแนบแน่นกับหนอกโหนกของนิดเมียผมเกร็งตูดลีบๆอีกหลายระลอกกะส่งน้ำให้ถึงที่แบบสุดๆไปเลยแน่ๆ ผมเหม่อมองสองร่างนอนกอดก่ายกันแน่นพักใหญ่ก่อนจะค่อยๆคลายกอดกันออกท่อนควยเริ่มไหลออกมาจากร่องหีหนุ่มนอนแผ่ลงข้างร่างนิดเมียผมนั่นแหละผมจึงขนหัวลุกชันเสียวสยองแทนนิดเมียผมกับท่อนควยของหนุ่มที่เย็ดเป็นผัวเธอแบบสมบูรณ์สุดๆ ท่อนควยเหี่ยวเปียกคราบกามขุ่นๆหัวห้อยที่ผมเห็นเหี่ยวๆยังยาวเกือบคืบกับจุดเด่นพิเศษที่หัวเนื้อบานแฉ่งยังไข่เป็ดปลายท่อนที่ห้อยพาดกับโคนขาของหนุ่มน้ำขุ่นขาวยังไหลรินเกาะปลายท่อนควยแสดงให้เห็นปริมาณน้ำกามที่มากมายของหนุ่มแล้วไอ้ที่มันเย็ดกระฉูดอสุจิข้นใส่ร่องหีนิดอัดเต็มมดลูกมันจะมากมายขนาดไหนกันนะจนผมละสายตามองดูร่องหีของนิดเมียผม โอ้ย..ให้ตายเถอะมันหมดสภาพดูไม่จืดเลยไอ้ที่ไหลปุดๆออกมาจากร่องหีเละมันมากมายกายกองจริงไหลออกมาตามร่องหีล้นร่องก้นไหลกองที่ที่นอนดวงเบ้อเร้อปริมาณน้ำกามขาวข้นคงเป็นครึ่งๆค่อนๆแก้วแน่ๆแล้วยิ่งแคมเนื้อแต่เดิมเรียวๆเล็กน่ารักไม่เหลือให้เห็นแล้ว มีแต่แคมเนื้อที่อ้าปลิ้นสุดๆทั้งสองข้างมองเห็นเป็นปีกเนื้อยื่นห้อยตั้งแต่เหนือจรดใต้ติ่งแตดอ้าปลิ้นหมดสภาพนิดเมียผมโดนเย็ดจนหมดแรงนอนหงายอ้าซ่าหมดเรียวแรงแม้จะพลิกร่างนอนหลับตานิ่ง ผมกระดกเบียร์อึกๆค่อยๆเดินเข้ามาในห้องหนุ่มผงกหัวยิ้มกับผมโหยๆ ก็น่าจะโหยอยู่หรอกผมคิด มันยกนิ้วโป้งให้ผมและเดินเข้าห้องน้ำไป ผมเดินเข้าไปนอนลูบไล้ตามร่างงามของนิดเมียผมอย่างรู้สึกสงสารจับใจ นิดเผยอตาปรือมองผม"โอ้ยย..เอก.."เธอพูดได้เท่านั้นถอนใจเฮือกค่อยๆตะแคงร่างป่ายขากอดผม"เป็นไงมั่ง"ผมถามด้วยเป็นห่วง"โอ้ยย..ทำไมของหนุ่มใหญ่จัง..ไหนเอกว่ามีแต่ฝรั่งใหญ่...."ผมก็นอนอึ้งได้แต่ลูบผมปลอบ"นี่..ใหญ่..กว่า..ฝรั่ง..อีก.."นิดกระท่อนกระแท่นค่อยพูดกับผมจนผมขำนิดก็ขำ"เสร็จมะ..."ผมแกล้งถามทั้งที่รู้ว่าเธออาจจะเสร็จเยอะที่สุดในชีวิตเธอเลย"โอ้ยย..ใหญ่ก็ว่าใหญ่นะแถมนานอีก...."นิดพูดงึมงำเหมือนบ่น"เสร็จกี่ที.."ผมแกล้งถามต่อ" โอ้ยย..เป็นสิบเลย...เอกนะ..อีกทีเดียว..นิดว่านิดตาย..หัวใจวายตายแน่ๆ..."นิดพูดเหมือนกระซิบผมก็อดขำอีกไม่ได้ "อ้าวแล้วเอกละ.."ผมพ้อ "อืมมม...."นิดครางเอื้อมมือมากุมท่อนควยแข็งเป๋งของผมแล้วรูดเบาๆ"ฮึๆ..เป็นไงละ..ให้คนอื่นทำเมีย..แล้วก็บ่น.."นิดว่าขำๆผมแต่ก็รูดไอ้ท่อนจิ๋วต่อ"เอกทำนะ..นิดทำให้ไม่ไหว..นะ.."ผมนะยังไงก็ต้องเอาแล้วและทั้งท่าที่เรานอนตะแคงนั่นแหละที่ผมเย็ดนิดเมียผมอีกทีซ้ำรอยหนุ่มที่เพิ่งกระฉูดน้ำกามนองร่องหีจนแฉะร้อนผ่าวหลวมโพรกผมกอดนิดแน่นทั้งๆหลวมผมก็กระฉูดตามได้เลยคงเพราะความเสียวที่สะสมมานานนั่นแหละ"โอ้ยย..ซี๊ด..."นิดก็ยังมีกะใจเสียวไปกะผม เธออาจจะพยายามทำเสียวก็ได้ผมก็ไม่ว่าหรอกจนหนุ่มมาคว้าบุหรี่ออกไปนอกห้องนิดจึงบ่นกับผมอีก"ไม่ให้ทำแล้วนะ...เจ็บไปหมดแล้ว..."ผมก็อือออเพราะสงสารเลยปล่อยให้นอนเพราะนิดก็หลับเลยทั้งยังเปลือย ผมออกมานั่งคุยกับหนุ่มพักใหญ่และเข้านอนกันสามคนแต่เราก็ต้องมาคอยขยับตัวนิดให้พ้นคราบกามเปียกโชคที่คอยไหลรินออกมาจากร่องสาวปลิ้นๆของนิดแล้วเราก็นอนหลับกันยาวจนเกือบเที่ยงของอีกวัน ผมนอนหลับอย่างสนิทเพราะอดนอนมาตั้งแต่เมื่อคืนก่อนคิดว่าทั้งนิดเมียผมและหนุ่มก็คงไม่ต่างกันนัก ผมตื่นขึ้นมาก่อนอาบแล้วทั้งนิดเมียผมกับหนุ่มก็ยังไม่ตื่นผมเลยเดินออกมาหากาแฟกินที่ร้านอาหารของที่พักเหม่อนั่งคิดลำดับเรื่องราวต่างๆที่เพิ่งผ่านมาจนอารมณ์ปั่นปวนอีกจึงเดินกลับมาที่ห้องพักแค่เปิดประกลิ่นคาวฉุนก็คลุ้งผสมกลิ่นบุหรี่ ผมมองที่บนเตียงหนุ่มนอนพิงหัวเตียงยิ้มอายๆให้ผมส่วนนิดก็นอนตะแคงก่ายขากอดหนุ่มห่มผ้านอนเขินอีกคน"ตื่นนานแล้วเหรอ...ทำอะไรกันรึป่าวเนี้ยะ..ผมแซวใจสั่นกวาดสายตาที่บนเตียงก็พบคราบเปียกชื้นยังใหม่ๆสองสามดวงให้เห็นฟนุ่มคงจะเย็ดนิดเมียผมอีกรอบแล้วคิดๆก็น้อยๆใจเหมือนกันทีเมื่อคืนยังจะเป็นจะตายที่โดนหนุ่มมันเย็ดแต่พอตื่นก็ให้มันเย็ดเอาอีก แต่ก็แวบเดียว ผมคลานขึ้นไปนอนข้างนิดๆหัวเราะคิกคักเมื่อผมตลบเปิดผ้าห่ม อื้อหือ..กลิ่นคาวกามฉุนกึกประทะจมูกผมตลบผ้าห่มไปกองไว้ที่เอวของนิดแล้วสิ่งที่ปรากฎแก่สายผมก็แทบผงะ...แม้นิดจะนอนตะแคงก่ายขาบนร่างหนุ่มแต่ที่ร่องกลางหว่างขากลับเปียกชุ่ม น้ำกามขาวขุ้นยังไหลรินกลีบเนื้อปลิ้นไม่ได้รูปแคมเนื้อยื่นออกมาเป็นปีกรอบๆแคมหีแดงกล่ำคงจะผ่านความเสียวสุดผมค่อยๆลูบไล้แคมหีที่กลบเกลื่อนน้ำกามลื่นมือ"อื้อหือ...แฉะจัง..ไอ้หนุ่มมึงเอากี่ทีว๊ะเนี๊ยะน้ำมึงโครตเยอะเลย.."ผมถามหนุ่มเสียงสั่นพล่า"ทีเดียว..วะ" "น้ำโครตเยอะเลยมึง.." มันยิ้มแห้งๆ"ควยมึงก็โครตใหญ่..ดูซิ..หีนิดหลวมโพรกเลย.." ผมเล่นคำแรงๆเลยตามอารมณ์จนนิดเอามือป้องปากผม"พูดไม่เพราะ..อุ๊บบบ.."เสียงอุทานเพราะผมกดท่อนควยเล็กๆพรวดเข้าร่องหีแฉะเยิ้มของนิดอย่างเก็บกดอารมณ์ไม่อยู่"ซี๊ด..หีนิดหลวมเลย.."ผมเพ้อตามอารมณ์พรางกระเด้าควยเย็ดนิดทั้งยังนอนตะแคงกอดหนุ่มที่ไอ้ที่คาท่อนควยแฉะของผมเนี่ยะซิมันฉ่ำอารมณ์จริง คิดไม่ผิดที่ให้เพื่อนเย็ดเมียตัวเองแล้วได้เย็ดซ้ำกับคราบน้ำกามเกลื่อนร่อง หนุ่มมันก็ช่วยปลุกอารมณ์นิดไปด้วยการเคล้าคลึงนมอูมของนิดจนเธอเคลิ้มอีก ผมมองที่โปงผ้าห่มหน้าขาของหนุ่มมันดูยุกยิกๆผมรูดผ้าห่มออกโอ้โห..มือเล็กๆของนิดกำลังรูดท่อนควยี่กำลังน่วมของหนุ่ม มันกำลังขยายตัวขึ้นเรื่อยๆ ผมยังกระเด้าควยเล็กเย็ดร่องหีแฉะของนิดที่นอนหลับตาเคลิ้มชักว่ารูดท่อนควยของหนุ่ม ผมเริ่มคิดแผลงๆค่อยรูดตัวของนิดเอนนอนที่หน้าท้องของหนุ่มห่างท่อนควยใหญ่ทมึงไม่ถึงฝ่ามือผมเอื้อมมือไปจับท่อนควยร้อนๆเต็มมือผมเกลี่ยกับริมฝีปากบางของนิดทันใดนั้นสมใจอยากของผมเมื่อนิดอ้าปาเล็กครอบอมควยของหนุ่ม เธอพยายามจนเกือบอมไม่ได้เพราะคับปานิดเลยดูดวนกับห้วบานโร่นั้นแทนจนหนุ่มครางซี๊ดนิดพยายามอมท่อนควยของหนุ่มให้ได้ นิดผงกหัวอ้าปากกว้างครอบอมบ๊วบเต็มปากจนได้ผมก็ระรัวกระเด้าควยเย็ดหีนิดอย่างมันในอารมณ์ นิดก็ไม่ต่างจากผมดูจะเมามันกับการอมดูท่อนควยของหนุ่มจนแก้มตุ่ย แล้วความเสียวของผมก็มาถึงผมเร่งเย็ดนิดครางอู้แลัวกระฉุดน้ำกามเข้าไปผสมกับน้ำของหนุ่มก่อนหน้านี้จนล้นปรี่ร่องหีของนิดอีกรอบ "อูยย...เสียวจังเลย...นิดจ๋า...อูย...เย็ดกับหนุ่มต่อเลยนะ.."ผมเพ้อกับนิดเสียงกระเส่าอยากให้นิดเสียวแบบต่อเนื่อง ผมประคองให้นิดคล่อมเอวหนุ่มต่อทันที น้ำกามขาวข้นบางส่นที่ทนแรงโน้มถ่งไม่ไหวก็ไหลรินหยดลงหน้าท้องของหนุ่ม ผมประคองท่อนควยหุ่มให้ตรงร่องหีของนิดและโยกเอวนิดเบาๆ คราวนี่ท่อนควยเขื่องๆก็ไหลเข้าร่องหีนิดอย่างช้าๆเร้าอารมณ์จนมดนิดครางอูยเบาๆกระดกเอวกระเด้าร่องหีเย็ดกับหนุ่มต่อผมนั่งมองอยู่ครู่ใหญ่และผละเข้าห้องน้ำพักเดียวเสียงครางบนเตียงก็ระงมเสียงเตียงกระแทกขอบผนังกึกๆๆเป็นจังหวะพักเดียวก็งียบสนิท ผมเดินออกมาหนุ่มเปลี่นไปอยู่ในท่านอนคล่อมทับร่างเล็กของนิดจนมิดยังอัดคาท่อนควยเต็มลำกับร่องหีของนิดส่งน้ำกามอีกระลอกเข้าไปผสมกับของผมในท้องนิดแบบเต็มๆ จนเริ่มเย็นเราจึงเดินทางกลับกทม.พอถึงบ้านผมก็แทบรอไม่ไหวจับนิดแก้ผ้าสำรวจดูร่องรอยสึกหรอโดยนิดก็ยินยอมผมแต่โดยดีกับสภาพเปียกชุ่มที่ก่อนจะกลับเราสองชายก็ร่วมกันปล่อยน้ำกามใส่ท้องนิดอีกแบบเต็มคนละที จนนิดร้องระงมผมก็ไม่ไห

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21