ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปดาราโป้  (อ่าน 309 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
รูปดาราโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:42:15 PM »
รูปดาราโป้ เล่าเรื่องล่อเด็ก รูปดาราโป้ รูปดาราโป้สาวยกทรงดำกับความงามบนเตียง สุดยอดเธอมีเต้าเป็นอาวุธ แถมหัวนมไข่ดาวอีกด้วย เด็ดทั้งมันส์ทั้งเสียวสุดๆแต่เธอยังมีอารมณ์เล่นกล้อง http://uploading.com/files/124942e8เอาเพื่อนแฟน ดูดเจี๊ยว เอาแคมหีกหนีบเจี๊ยวซะแน่นเอานักเรียนสาวกลางห้องเรียนหลุด!! นักศึกษา ในหอพักเย็ดกันมันเลยน้อง Satomi หมวยน่ารักนมโต โดนกระซวกติ่งน้ำกะฉูดสาวกิโมโนโดนดุ้นยัดเด็ก โดนควยฝรั่งภาพจาก,หนังสือเปิดบริสุทธิ์คลิปผู้หญิงเอากันดูคลิปผู้ชายโชว์ชักว่าวเรื่องเสียว เกย์หนังxโดนรุมหน้าหลังญี่ปุ่นตอนผมอายุ 17 เรียนม.5 คุณพ่อได้ซื้อเครื่องคอมพ์ให้เป็นเครื่องแรกในชีวิต ผมเห่อและดีใจมาก ผมได้ใช้ทำรายงานและค้นคว้า และแน่นอนผมใช้เล่นเกมบ้าง (มีการแอบเปิดเว็บลามกบ้าง ตามประสาวัยรุ่นแหละครับ)เลยบ้านผมไป 2 หลัง มีเด็กอายุ 12 ชื่อหมวย เราเกิดและโตมาด้วยกัน จึงสนิทสนมกัน หมวยอยู่ ม.1 โรงเรียนเดียวกับผม เราไปโรงเรียนด้วยกัน บางทีก็กลับด้วยกัน ผมไปบ้านหมวย และหมวยก็มาบ้านผม เข้านอกออกในกันได้ ก็เหมือนเพื่อนบ้านทั่วๆ ไป นั้นแหละเมื่อผมมีคอมพ์ หมวยก็ขอมาใช้ด้วยตามประสาเด็ก ผมก็หวงเหมือนกัน แต่พอคุณพ่อคุณแม่ผมรู้ ดุผมและอนุญาตให้หมวยมาใช้คอมพ์ได้ แต่หมวยก็ไม่ค่อยได้ใช้เพราะเพิ่งเรียนม.1 เองตามปกติคุณพ่อคุณแม่จะกลับบ้านประมาณ 2-3 ทุ่ม และผมเลิกเรียนกลับเกินประมาณ 4 โมงเย็น หมวยมาเรียกผมที่หน้าประตูบ้าน ผมตะโกนบอกไป กำลังเล่นเกมอยู่จะเข้ามาก็เปิดประตูเข้ามาหมวยเข้ามาในห้อง คอมพ์อยู่ในห้องนอนผม หมวยเคยเข้ามาบ่อยๆ หมวยยืนดูสักครู่ ก็บอกขอเล่นบ้างซิ สลับกับผม ผมก็ให้ โดยหมวยยืนข้างๆ ผมนั่งเก้าอี้เล่นไปเล่นมา หมวยบอก''ไม่ค่อยถนัด...ขอนั่งบ้างซิ''ผมเขยิบให้นั่งข้างๆเล่นไปเล่นมา หมวยบ่นไม่ถนัดอีกผมเลยลุกขึ้นให้หมวยนั่งแล้วผมก็เลยนั่งค่อม หมวยตัวยังเล็ก ผมเลยมองผ่านหัวหมวยได้''ถนัดไหมแบบนี้'' ผมถาม''ถนัด...ดีแล้ว...''เล่นกันไปเล่นกันมา ไอ้ของผมมันก็เสียดสีกับก้นสะโพกของหมวย ซึ่งนุ่งกางเกงขาสั้นผ้าไม่หนามาก จึงเกิดอาการแข็งเป็นท่อนของผมนั้น แม้ผมจะอายุ 17 แต่ของผมไม่แพ้ของผู้ใหญ่เลย 5 นิ้วกว่า จะเต็ม 6 นิ้วครับ (พอผมมีเมียๆ ผมเห็นของผมถึงกับตกตะลึง ต้องปลอบอยู่นับชั่วโมงจึงจะยอม) ผมวัยรุ่นนี่ครับและไม่เคยผู้หญิงเลย พอได้เเสียดสีมันก็เกิดความรู้สึกทั้งเสียวทั้งมันส์ ก็เลยดันสะโพกน้องหมวยซะแน่นน้องหมวยเธอก็รู้ครับว่าโดนของผมดัน เธอก็เถิบไปข้างหน้า จนสะโพกแทบหลุดเก้าอี้ ผมก็ดันตาม''พี่ก็...อะไรก็ไม่รู้...ดันหมวยอยู่ได้...''หมวยลุกขึ้นหน้าแดง เสียงสั่นแต่ตากลับจ้องมองมาที่เป้ากางเกงผม ผมก็ลุกขึ้นบ้าง ตัณหาพาหน้ามืด ผมคว้ามือน้องหมวยมาจับเธอสะบัดมือ''ไม่เอา...''ผมไม่ปล่อยจับมือเธอมาแปะนอกกางเกง แล้วขยี้มือน้องหมวยกับลำแข็งของผม''ไม่เอา...พี่ทำอะไร...หมวยไม่จับ''ปากเธอพูดแต่ตาก็จ้องมือเธอและมือเธอเริ่มผ่อนตาม ไม่แข็งขืนต่อต้านอีกแล้วผมรู้ว่าหมวยไม่ปฏิเสธการกระทำผมแล้วผมกึ่งดึงกึ่งลากหมวยไปที่เตียง ซึ่งอยู่แค่ 2-3 ก้าว ผมนั่งลงแก้กางเกงนักเรียนขาสั้น แต่มือก็ยังกำข้อมือน้องหมวยเพราะยังกลัวเธอวิ่งออกจ ากห้องกางเกงนอก กางเกงในพ้นข้อเท้า''พี่จะทำอะไร...หมวยไม่เอานะ''''จับอย่างเดียว...ไม่ทำอะไร''ผมดึงตัวมานั่งข้างๆ หมวยก็นั่งตาม''ไม่ทำหมวยจริงๆ นะ''ผมเอามือหมวยมากำของผม มือหมวยเล็กนิดเดียว แทบไม่มิด ผมกำมือหมวยรูดมันขึ้นลง''ทำให้พี่นะ...''''ทำอะไร''''ว่าว...''ตาของหมวยจ้องดูมือของเธอที่กำของผมรูดขึ้นลง''แบบนี้น่ะหรือที่ผู้ชายเขาทำ?''หมวยถามเบาๆ เสียงเครือมีน้ำใสๆ ซึมออกมา ผมเอามาถูกับมือน้องหมวย''น้ำอะไรพี่?...น้ำอสุจิ?''''ไม่ใช่ เขาเรียกว่าน้ำหล่อลื่น...''''ทำไมของพี่ใหญ่?''ผมไม่เคยมือผู้หญิง จึงแค่ไม่กี่นาทีมันก็หลั่ง พุ่งปรี๊ดไปไกล ผมเอามือหมวยมากุมไว้แน่น มันเปรอะเปื้อนมือหมวยไปด้วยหมวยสะดุ้งคล้ายตกใจ''น้ำออกหรือพี่''หมวยรู้อะไรมาบ้างจากการพูดคุยกับเพื่อนหรืออ่านหนัง สือ ผมไม่ตอบเพราะพูดไม่ออกตัวเกร็งกระตุกผมสำเร็จความใคร่บ่อย แต่ครั้งนี้มันเสียวกว่าทุกๆ ครั้ง เสียวสุดๆ ผมกำมือหมวยที่กำดุ้นของผมอีกทีไม่แน่น ซู้ดปากซู้ด-ซู้ดหลายนาทีผมปล่อยมือหมวย หมวยเช็ดมือกับผ้าปูที่นอน มองหน้าผมสลับกับมองดุ้นของผมผมดึงหมวยมากอดเรานอนกอดกัน ผมจูบปากเธอ จูบไซ้ซอกคอ หมวยขนลุกผลักผม''ไม่เอา...ไหนบอกว่าไม่ทำ?''''พี่เลียให้เอาไหม?''ผมพูดตรงๆ''เลียอะไร?''ผมเอามือไปจับที่โหนกหมวย''ไม่เอา...หมวยกลัว''เธอปัดมือผม แต่ผมกลับล้วงลอดขอบกางเกง ลอดกางเกงใน''ไม่เอา...พี่จั๊กจี้...''หมวยดิ้น แต่กลับหัวเราะที่ผมผมปล้ำเธอจนกางเกงหลุดการที่หมวยดิ้นน่ะเป็นเพียงวิธีมารยาหญิงเท่านั้น หมวยรู้ว่าผู้หญิงผู้ชายมีการดูดกันเลียกันการที่หมวยมีชื่อหมวยเพราะขาวและหน้าตาจีน พ่อแม่เธอเลยเรียกหมวย หมวยมีขนอ่อนๆ สีอ่อนๆ สั้นๆ ไม่มากนักผมใช้ลิ้นให้เธอสักพักเดียว หมวยก็ตัวเกร็ง ซี้ดปากซี้ด-ซี้ด ครางพี่จ๋า-พี่จ๋า เอา 2 ขาเกี่ยวตัวผม แอ่นอัดที่หน้าผม มือก็จิกหัวผม''ถึงจุดสุดขีดแล้วพี่จ๋า...พอแล้วเสียวจะขาดใจแล้ว. ..พอแล้ว...''ผมไม่ได้เอาหมวย แม้เราจะมาเล่นทั้งดูดทั้งเลียกันนับสิบครั้ง ร่วม 3 ปี หมวยอวบนมใหญ่ ขนดกเป็นสาวเต็มตัวและผมเข้ามหาวิทยาลัยปัจจุบันผมกับหมวยก็ยังคบกันอยู่ เป็นเพื่อนสนิท บ้านก็อยู่เหมือนเดิม แต่ไม่เคยทำอะไรกันเลย                                                หนังasianude4uฮาร์คอร์xxxเด็กเกาหลีโดนรุมเย็ดเรื่องเล่า ขมขืนหี นักเรียน ไทยหนังโป้ชวนอ่านหนังโป๊ะคนไทยเกี่ยวกับครอบครัวรูปดาราโป้ การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 381.. รูปดาราโป้ รูปดาราโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21