ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxอีก้อ  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxอีก้อ
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:46:41 PM »
หนังxอีก้อ ดูหนังโป้ออนไลน์ นักศึกษา หนังxอีก้อ หนังxอีก้อหวัดดีคับ ผมมีประสบการจิง มาเล่าศู่กันฟังคับผมอายุ22 ทำงานแล้วคับ แม่ยายผมแก อายุ42แล้ว แต่ยังดูดี หน้าตาดีแบบคนมีอายุ ขาว หุ่นดีถึงจะมีลูก2คนแล้ว แล้วตัวผมก็ชอบเรื่องสาวแก่ แม้หม้าอยู่แล้ว อยากลองอ่ะคับผมเห็นแกทีไรมีอารมทุกทีคับ บางทีผมไปหาแฟนผมที่บ้านเหนแกแล้วดันเกิดอารม ก็ต้องเข้าไปช่วยตังเองแทบทุกครั้งเพราะแกอยู่บ้านแต่ตัวแบบสบายๆ ไม่ค่อยมิดชิดเท่าไรจิงๆแล้วแกเปนคนเรียบร้อยคับ แฟนผมเคยเล่าให้ฟังว่า พ่อของเธอไม่ค่อยจะมีอารม แม่เธอเล่าให้ฟังคับ เพราะพ่อตาผมเหนือจากการทำงานมากส่วนแม่ยายผมไม่ได้ทำงาน เปนแม่บ้านปกติน่ะคับ แล้วเปนประจำคับถ้าผมหยุดงานงานผมจะหยุดที10วันน่ะคับ ตอนหยุดงาน ทุกเช้าผมตัองไปส่งแฟนทำงานโดยไปรับที่บ้านแฟนในตอนเช้า แล้วก็ส่งในตอนเยน ผมเลยมีความคิดที่จะเย้อแม่ยายผมซักครั้ง ผมเลยเตรียมการ สั่งซื้อยาปลุกอารมในเน็ต แล้วผมก็เริ่มแผนการ โดยอาศัยช่วงหยุดงานเนี่ยแหละเช้าวันนี้นประมานเกือบๆ2เดือนได้แล้ว ผมไปรับแฟนผมที่บ้านในตอนเช้าแม่ยายผมรู้ว่าผมจะมาแกเลยทำกับข้าวกินกันก่อนไปส่งแฟนและเมือ่อได้เวลาส่งแฟน ผมก็หาจังหวะหยดยาปลุกอารมใส่ในแก้วน้ำแม่ยาย แล้วก็ขับรถไปส่งแฟน ตามปกติใช้เวลาประมาน15นาทีจากบ้านถึงที่ทำงาน และทุกๆครั้งถ้าผมส่งแฟนเสด ผมจะขับรถกลับบ้านทันทีแต่วันนี้ผมแวะไปที่บ้านแฟนก่อนคับ ทำเชิงลืมซีดี ทีจะยืมไปดูแต่มาถึงผมเหนบ้านปิดเงียบ ผมนึกว่ายาออกฤทธิ์ แกคงออกไปหาไรทำแทนทีจะมานั่งอยากอยู่ที่บ้าน เพราะแกไม่ค่อยได้ออกจากบ้านซักเท่าไรฟมเลยลองเรียกดูเผื่อแกจะทำอะไรอยู่ในบ้าน ผมเรียกแกอย่พักนึงแนะแล้วแกก็ตอบผมออกมา แกเปิดประตูบ้านแล้วโผล่แค่หน้าออกมาแกถามผมว่า อ่าว!ยังไม่กลับหรอ ผมจึงบอกแกว่า ผมลืมซีดีคับจิงๆแล้วผมแกล้งลืม" ผมจึงบอกว่า ผมเข้าไปดูน่ะคับ แกตอบ อืม เข้ามาดูเองนะแม่ไม่รู้ว่าแผ่นไหน ผมเดินเข้าไปตามหลังแก ผมถึงกับตาโต เพราะแกนุ่งผ้าขนหนู กระโจมอกไว้เข้ามาในบ้าน ค่อนข้างมือเพราะแกปิดหน้าต่างประตูหมดมีแต่แสงทีลอดผ้าม่านเข้ามา จึงทำให้ผมรู้ว่าแก กำลังคิด ทำอะไรอยู่แต่ผมเดินดิ่งไปหาแผ่น ที่โต๊ะคอม เยื้องๅกับโต๊ะคอบเปนโต๊ะเครื่องแป้งแม่แกยืนเท้าโต๊ะเครื่องแป้งอยู่ แต่ไม่ได้ส่องกระจกบานใหญ่ผมแอบมองจากทางด้านหลัง ขาขาวๆ ก้นกลมกำลังดีแกยืนนิ่ง ดูแกแลกระสับกระส่าย ผมเลยถามแกว่า แม่คับเปนอะไรหรือป่าวเหมือนไม่ค่อยสบายเหนเมื่อเช้ายังดีๆอยู่เลย แก่ก็ยังยืนนิ่งอยู่พักหนึ่งได้ แกก็ค่อยๆตอบผมว่า แม่ไม่ค่อยสบายตัวซักเท่าไรเลยผมจึงคิดว่าชัว100%ที่แกมีอารมอยากแล้ว ผมจึงบอกแกว่า ให้ผมช่วยนวดมั้ยแม่จะได้รู้สึกผ่อนคลายแกหันหน้ามาจ้องผมพักนึง แล้วแกก็หันกลับไป แล้วก็ตอบเบาๆว่าก็ดีอาจจะช่วยได้ ผมจึงเดินเข้าทางด้านหลังแก แล้วค่อยๆนวดไหล่ทั้ง2ข้าง แล้วจ้องมองเธอจากทางด้านหลัง เธอยังคงก้มหน้าอยู่นวดได้พักนึง ผมถามแกว่า มีอะไรให้ผมช่วยมั้ย ถ้าผมช่วยได้ผมจะช่วยเท่านั้นแหละ แกจ้องตาผมจากทางกระจกแกจ้องอยู่พักนึง แกก็ก้มหน้าต่อแล้วก็บอกว่า อย่าเลย!เท่านั้นแหละ ผมรู้ทันทีว่า แก่คิดเรื่องเดียวกับผมแน่ๆผมเลยนวดแกไปเรื่อยๆ รวบรวมความกล้า เพราะถ้าผิดพรั้งขึ้นมาผมแย่แน่แต่ดูอาการแกเริ่มเคลิ้มๆ ตอนทีผมวางมือนวดเบาๆ ผมจึงตัดสินใจ ค่อยๆเอาหน้าซุกไปที่ซอกคอแกแกไม่ตอบโต ผมไซ้ไปเรื่อยๆพร้อมกับแกเรียกชื่อผมเบาๆอย่างได้อารมมือผมกค่อยๆเปลี่ยนทีจากไหล่เปนนม2ข้างของแก น้องของผมแข็งมากเอาไปแนร่องก้นนิ่มๆของแกจนแกเอามืออ้อมมาลูบหัวผมอย่าฃได้อารม และแล้วแกก็บอกให้ผมหยุด!แกบอกว่าอย่าเลย มันไม่ดีน่ะ ผมหยุด!แล้วยืนนิ่ง แกก็หันหน้ามาทางผมยืนนิ่งเช่นกัน แกบอกให้ผมกลับไปเถอะ เดี๋ยวมันจะยิ่งกว่านี้แกก้มหน้าแล้วบอกให้ผมเก็บเรื่องนี้เปนความลับผมจับคางแกขึ้นมาจ้องตากับผมแล้วบอกแกว่า ให้ผมช่วยเถอะ เรายืนจ้องตากัน แล้วผมก็เปนฝ่ายรุกแกเช่นเดิมแต่ครั้งนี้เร่าร้อนทั้งซุกไซ้ ตูดปาก จูบปากแลกลิ้น แม่ยายผมแก่ช่างเร่าร้อนจิงๆหรือเปนเพราะเธอไม่ค่อยได้ทำกับพ่อตาซักเท่าไร เราเร้ากันอย่างดุเดือดในท่านั้น หลังแกติดโต๊ะเครื่องแป้งผมจับเอาแกยกแกขึ้นไปนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้ง ตอนนี้แกเอาขารัดเอวผมไว้แล้วโอบผมไปซุกไซ้ที่นมแก แกกอดรัดผมได้อารมสุดๆ ยิ่งกว่าลูกสาวเสียอีกผมดึงกระโจมอกออก ผ้าขนหนูตอนนี้มากองอยู่ที่เอวแก แล้วแกก็แอ่นอกให้ผมดูดนมแก นมแกหย่อนไม่มากคับตามอายุผมดูดไซ้นมแกอยู่ซักพัก ก็ค่อยๆไซ้ลงมาทีหีของแก หีของแกมีน้าออกมาผมเลียที่เม็ดแกเริ่งครางดังขึ้นจิกหัวผมดันเข้ามาหาหีของแก แกคงเสียวมากๆ จนแกบอกพอแล้วแม่ไม่ไหวแล้วเสียวเกินไปมา!เดี๋ยวแม่ทำให้ แกลงมานั่งคุกเข่ากับพื้น แล้วดันผมให้ติดโต๊ะเครื่องแป้งมั่งแกทั้งเลียหัว ดูด อม เลียไข่ ผมเสียวน้ำแทบแตก ยิ่งผมซีดดังเท่าไรแก่ก็ยิ่งใส่ลีลามากเท่านั้น แกสุดยอดจิงๆคับจนผมทนไม่ไหวแล้ว ผมจับแกลุกข้นมาจับหันหน้าไปทางโต๊ะเครื่องแป้ง แล้วเอาเก้าอี้ของโต๊ะเครื่องแป้ง ให้แกยกขาไว้บนเก้าอี้ข้างนึง แล้วแกก็แอ่นก้นให้ผมเอาของผมใส่เข้าไป เราเย้อกันอยู่พอสมควรแกก็บอกว่า ม่ะแม่ขึ้นให้ทีนี้แหละคับสุดยอดจิงๆ แกให้ผมยืนพิงโต๊ะเครื่องแป้งที่สูงประมานก้นผม แกขึ้นมาเหยียบโต๊ะโยที่ผมประคองกนนิ่มๆแกไว้ ไม่ให้แกตกแกโอบคอผมไว้ แล้วแกโยกแบบวัยรุ่นฟิตๆยังอาย ท่านี้สุดๆคับผมแตกด้วยท่านี้ของแก พอแตกเสดเรายังคาอยู่ท่านั้น ดูดปากกันอยู่นานมากเหมือนแกกำลังขอบคุนที่ให้ความเสียวกับแก แล้วเราก็คุยกัน แกจ้องตาผมแล้วบอกว่าให้เก็บเรื่องนี้เปนความลับแล้วเหตุการอย่างนี้จะไม่เกิดขึ้นอีกผมจ้องตาแกแล้วบอกว่า ก็ได้แต่วันนี้ทั้งวัน จนกว่าจะไปรับแฟนผมผมขอเย้อกับแม่ทั้งวันได้มั้ย แล้วผมจะไม่บอกคัย แกยิ้มแล้วพยักหน้าวันนั้นผมกับแม่ยาย เอากันแทบทุกท่าทั่วบ้าน คือวันนั้นเราอยู่บ้ายแก้ผ้ากันเลยจากวันนั้น ผมไปหาแฟนที่บ้าน เจอแกแกก็ทำทุกอย่างปกติเหมือนที่เคยทำแต่เหมือนแกจะเปนใจชอบอยู่ห่างๆ ไกลๆสายตาของผมกับแฟน เพื่อเวลาผมผ่านไปทางแก ผมจะได้จับนม จับก้นดูดปากแกแปปนึง บางทีแกก็จะใช้แฟนผมไปซื้อของแล้วผมกับแก ก็จะรุกเร้ากันจนแกอยากทุกครั้งจนตอนกลับบ้านผมต้องแวะโรงแรมก่อน ส่วนแม่ยายผมก็จะบอกกับที่บ้านว่าจะออกไปซื้อกับข้าวมาทำกิน แต่แกจะแวะมาหาผมก่อนเราเอากันรอบเดียว แต่ถึงใจ เพื่อพ่อตา กับแฟนผม จะได้ไม่สงสัยตอนนี้ผมเริ่มรักแม่ยายมากกว่าแฟนตัวเองซะแล้วซิ!~~เรื่องเสียว        เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ นักเรียนโป๊ออนไลน์ดูหนังrของเกาหลี อินเดีย จีนออนไลน์ดูหนังอาร์ไทยดูหนังอาร์เรื่องเสียวญาติหนังxแม่บ้านฟรีเบ้ืองหลังถ่ายโป๊                  ผม ชื่อเก่ง อายุ18ปี ครอบครัวผมเปงครอบครัวใหย่ มีพี่น้อง4คนรวมผมด้วย ผมมีพี่สาว1คน น้องสาว1คน น้องชาย1คน ผมจะพูดถึงน้องสาวที่ชื่อเก๋น้องสาวผมนั้นหน้าตาเรียกได้สวย ขาว สูง หุ่นนางแบบ เลยทีเดียว แต่เธอบอกว่าไม่อยากมีแฟนจนตอนนี้อายุ15เข้าไปแล้วส่วนผมนั่นก็หน้าตาดี และเปงคนที่ป๊อปที่สุดในโรงเรียนเลยทีเดียว ผมเลยมีสาวๆมาติดและหาใครมาล่อซะง่ายๆวันนึงที่บ้านไม่มีใครอยู่มีแค่ผมกับ เก่2คน ที่อยู่บ้าน พ่อแม่ พี่และน้องชายไปต่างจังหวัดอีก3วันกว่าจะกลับผมก็ทำหน้าที่พี่ที่ดีคือช่วย ดูแลกับข้าวให้น้องเปงอย่างดีเก๋เปงคนที่กลัวผี ตั้งแต่เดกจนป่านนี้ก็ไม่หาย พออาบน้ำทีไร ต้องมีใครคอยเฝ้าทุกทีและวันที่พ่อแม่ไม่อยู่ผมก็ต้องไปเฝ้าหน้าห้องน้ำแทน แม่ที่ต้องเฝ้าเปงประจำแต่น้องบอกว่ามาอาบด้วยกันก็ได้ผมก็บอกว่าไม่เอาน้อง สาวบอกว่ากลัวผี มาอาบด้วยกันเหอะผมจึงต้องไปอาบด้วยกับน้องพอผมเข้าไปแบบนุ่งผ้าขนหนูตัว เดียว ก็เหงน้องเปลือยเปล่ากำลังยืนอยู่ ซึ่งเล่นเอาไอมังกรของผมทำปฏิกิริยาทันทีพอน้องเหงก็ขำแล้วพูดว่า นี่น้องสาวพี่นะคะทำน้องได้ลงคอหรอแต่ถ้าเปงใครใครเขาก็ทำลง ก็คุนเธอทั้งสวยขาว นมก็ไม่ใหย่ไม่เลก หัวนมสีชมพู ใครจะไปทนไหว ผมก็เลยพยายามยุบหนอพองหนอตลอดเวลาที่ถอดผ้าขนหนู แต่ไอมังกรของผมเจ้ากรรมมันไม่ยุบตาม จนน้องผมสังเกตุและก็ขำอีก แต่เวลาอาบน้ำก็แกล้งไปจับจับนี่ไปเรื่อย แต่น้องไม่สนใจเท่าไหร่สุดท้ายผมเลย แอบไปชักว่าวตรงมุมอับที่น้องมองไม่เหง แต่น้องก็ตามมาจนได้พี่ทำอะไร พอน้องผมเหงทำท่าชักไอมังกรของผมขึ้นลงอยู่ก็เกือบร้องกรี๊ด(ใครจะไปคิดว่า คุนเธอไร้ดียงสาได้ขนาดนี้) และน้องผมก็ถามว่าพี่ทำไรกับเจี๊ยวพี่ ผมไม่ตอบ แต่ผมไปอาบน้ำต่อ จนน้องสาวผมเข้ามาจับเจ้ามังกรผมจากทางด้านหลังเล่นเอาสะดุ้ง จับดีไม่ว่าดี ชักขึ้นลงให้อีก น้องผมก็ถามว่าพี่ทำอย่างนี้เมื่อกี้ใช่ไหม ผมก็ตอบว่าใช่ แบบเสียงสั่นๆเพราะมันเสียวมาก และแถมยังมีนม2เต้ามาถูทางด้านหลังอีก จนสุดท้ายผมเลยปล่อยน้ำว่าวออกมาแบบทนไม่ไหวและผมรีบอาบน้ำแต่งตัวออกไปก่อน น้องอาบน้ำเสด(กลัวน้องมันจะถามให้วุ่นวายใจ)พอน้องออกมาจากห้องน้ำแต่ยัง นุ่งกระโจงอกออกมาและถามว่า ที่ทำแบบนั้นเขาเรียกว่าไรหรอ ผมเลยต้องอธิบายทั้งหมด พร้อมเปิดหนงัอย่างว่าให้ดูไปด้วยพอดูไปเล่าไปได้ซักแปบผมก็เหงว่าเก้าอี้ โซฟาที่น้องสาวนั่งมีน้ำออกมา ซึ่งคงเปงน้ำเงี่ยงของเธอนั่นแหละครับ ผมเลยรู้ว่าเธอมีอารมผมเลยเอามือเขาไปถูๆไถๆตรงล่อง+++ของน้องซ้ำเข้าไปอีก ทำให้น้องร้องซี้ดไม่หยุดเลยทีเียวผมเลยผเด็จศึกทันที ผมถอดผ้านุ่งกระโจงอกของเธอออกและเริ่มจูบปากกับน้องสาวและไล่ลงมาตรงนมของ เธอทั้งบีทั้งเค้นอย่างเมามัน ส่วนน้องผมอารมคงกระเจิงไปแล้ว ไม่มีห้ามเลย ผมก็ได้ทีลุยลงมาข้างล่างถึงปาก+++ขาวๆสวยๆที่ปิดสนิทของน้องสาวผมและแหกออก และเริ่มลเลงเลียติ่งเธอจนเธอร้องไม่เปงภาษา จนเธอน้ำแตกเตมหน้าผม ผมก็ควักเจ้ามังกรน้อยที่รอมานานแล้ว เริ่มสอดใส่ทันที แต่เข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น น้องผมก็ร้องให้เอาออก เพราะเจบ แต่ใครจะไปยอมผมเลยเริ่มปลุกอารมอีกครั้งจนเธอเผลอผมเลยกระซวกเข้าไปเตมๆ ท่อน จนเธอร้องไม่ออก พอเข้าไปผมแทบแตกเพราะมันทั้งฟิต ทั้งตอดและรัดซะจนปวดเลยทีเดียว ผมค่อยสาวมังกรผมเข้าออกอย่างช้าๆน้องผมก็ครางบอกอาการว่าเสียว ผมเลยเริ่มเน้นจังหวะและเรวมากขึ้นจนน้องผมเสดไป2ครั้ง ผมก็เร่งเครื่องซะจนทนไม่ไหวและระเบิดออกมาอย่างหมดแม็ก พอผมเสดผมก็คุยกับน้องทั้งที่......ยังแช่อยู่ พอน้องหายเสียใจปึ้บผมก็ลุกออกมาจากตัวน้องสาวและเหงว่า+++เธอนั้นโบ๋และบวม อย่างเหงไ้ และมีเลือดออกมาด้วยผมเลยต้องอุ้มเธอจากโซฟา ไปอาบน้ำและพาเธอไปกินยาแล้วเข้านอนเวปดูหนังโป๊ฟรีหนังเอ็กเเนวข่มขืนครอบควเย็ดญีปู่นทอมดี้หนัง xx นมใหญ่ ญี่่ปุ่นแอบถ่าย นร อาบนํ้าหนังโป๊เด็กมหาลัยหนังxอีก้อ หนังโดนเย็ดในชุดเลยค่ะ หนังxอีก้อ หนังxอีก้อ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21