ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านการตูนโป้  (อ่าน 329 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
อ่านการตูนโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:58:30 PM »
อ่านการตูนโป้ หนังโป๊เวียตนาม อ่านการตูนโป้ อ่านการตูนโป้เมื่อช่วงวันหยุดต่อเนื่อง 3 วันที่ผ่านที่บ้านผมนัดกันไปเที่ยวระยองกันโดยมีพี่สาวกับพี่เขยไปพร้อมกับ หลานสาวและเพื่อนของหลานอีก 2คนขับรถไปคันหนึ่ง ส่วนผมกับแฟนก็ไปอีกคันหนึ่งโดยที่ผมเดินทางไปก่อนตั้งแต่บ่ายวันศุกร์ ส่วนรถของพี่สาวผมจะตามไปเช้าวันเสาร์ที่พักเป็นบังกะโล 2 ห้องนอน ห้องหนึ่งใหญ่พักได้ 4-5 คนซึ่งผมยกห้องนี้ให้กับพี่สาวพี่เขย หลานและเพื่อนๆ ของหลาน อ้อ...ลืมบอกไปว่าหลานสาวของผมอายุ 16 ย่าง 17 แล้วกำลังจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยปีหน้านี้ แกชวนเพื่อนมาอีก 2 คนชื่อ แจง และ นิด ห้องนอนอีกห้องจะเล็กกว่าโดยผมกับแฟนพักจะพักห้องนี้ ห้องนอนทั้ง 2 ห้องจะมีมาประตูเชื่อมเข้าห้องน้ำได้และมีห้องนั่งเล่นกับส่วนที่ทำเป็น เหมือนครัวขนาดเล็กๆ ให้ใช้ปรุงอาหารได้ คืนแรกที่ไปถึงหลังแวะทานข้าวเย็นก่อนเข้าที่พัก ผมก็ได้ใช้โอกาสที่ใครๆ ยังมาไม่ถึงและบรรยากาศริมทะเลจัดการแฟนผมไป 2 ยก ยกแรกเราสนุกกันให้ห้องนอน ส่วนยกที่สองเราลองเปลี่ยนบรรยากาศมีเอากันที่ระเบียงหน้าบ้าน ตื่นเต้นและได้อารมณ์มาก บังกะโลหลังติดกับเรายังไม่มีใครมาพัก บรรยากาศที่สงบเงียบไม่มีคน แต่เรื่องผมกับแฟนไม่ใช่เหตุการณ์ที่ผมจะเล่า พอรุ่งเช้ารถคันของพี่สาวผมก็มาถึงพร้อมกับส่งเจี้ยวจ๊าวของหลานสาว ผมยังงัวเงียออกไปถามว่าเกิดอะไร พอดีเพื่อนของหลานสาว แจง แกลืมเอาชุดว่ายน้ำมาแกกลัวไม่ได้เล่นน้ำผมเลยอาสาจะพาแกไปซื้อที่ห้างใกล้ๆ นี้ หลังอาหารเช้าผมแต่งตัวขับรถพายัยแจงไปซื้อชุดที่ห้างบิ๊กซีในตัวเมือง แจง เป็นเด็กน่ารัก ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นดี หัวอกเริ่มตั้งเต้าที่ผมเดาว่ามันคงต้องใหญ่แล้วกลมสวยเมื่อเป็นสาวเต็มตัว ระหว่างทางก็ผมชวนแจงคุยในเรื่องต่างๆ เพื่อให้เกิดความรู้สึกคุ้นเคยและแจงเองก็เป็นคนคุยเก่ง คุยสนุก กล้าพูดกล้าแสดงความคิดเห็น ดูเป็นเด็กสาวหัวทันสมัย ผมลองถามแกว่ามีแฟนหรือยัง แกหัวเราะแล้วก็บอกมีแล้ว 4 คน ผมถึงกับอึ่งในคำตอบของแก แกบอกว่าสมัยนี้มีแฟนต้องมีหลายคนเอาไว้เผื่อเลือกพอคนหนึ่งทิ้งจะได้มี สำรอง พอถึงห้างผมก็เดินตามแจงไปแผนกชุดว่ายน้ำ แจงเดินไปหยิบชุดว่ายน้ำแบบพูทีช แล้วบอกกับผมว่าอยากลองใส่ดู ผมก็เออออเห็นด้วยเพราะหุ่นของแจงน่าจะใส่แล้วสวย แกก็หยิบชุดไปลองในห้องแต่งตัว ผมลองอยู่หน้าห้องลองเสื้อแต่สักพักแกก็โผล่หน้ามาเรียกผมให้เข้าช่วยแก หน่อย ชุดว่ายน้ำที่แกลองเป็นแบบบิกินี่ ผูกเชือกด้านหลัง แกบอกผมว่าแกผุกเชือกด้านหลังไม่ถึงให้ผมช่วยหน่อย ผมจึงเดินเข้าไปห้องลองเสื้อซึ่งแจงใส่บิกินี่ส่วนหลังไว้แล้วเหลือแต่ส่วน บนที่แกยังผูกเชือกด้านหลังได้จึงเอามือประคองไว้แล้วหันหลังให้ผมเพื่อช่วย ผูกเชือกให้แก ผิวของแผ่นหลังของแจงเนียนลื่นน่าลูบไล้มาก ผมแก้และถ่วงเวลาเพื่อให้ได้เห็นและสัมผัสแผ่นหลังได้นานๆ อารมณ์ของผมตอนนี้เริ่มเตลิด ไอ้น้องชายเริ่มแข็งและขยายตัวคับกางเกงขาสั้นที่ผมใส่อยู่ แจงคงรู้สึกถึงความผิดปกติของมือผมที่แอบลูบแผ่นหลังของแกและแอบมองผม จากกระจกในห้องลอง แกปล่อยมือจากที่ประคองชุดว่ายน้ำส่วนบนลงมาแกล้งขยับดึงกางเกงบิกินี่ที่แก ใส่จงใจให้มือมากระทบกับเป้าที่ตุงของผม มือไม้ผมเริ่มสั่นพยายามผูกเชือกให้เสร็จ พอเสร็จแล้วก็ลองหันหมุนไปหมุนมาในห้องลองซึ่งขนาดไม่ได้ใหญ่เลย กลิ่นสาวและเรือนร่างของแจงหมุนโดนตัวผมหลายหน แกหัวเราะเมื่อเห็นผมเริ่มหน้าแดงและเป้าที่ตุงโด่ดันกางเกงนูนออกมา แกหันมาประจันหน้ากับผมสองมือจับขอบกางเกงขาสั้นและคุกเข่าพร้อมรูดกางเกงขา สั้นที่ขอบเป็นยางยืดลงไปกองที่เท้า ไอ้หนูของผมเด้งผงาดโชว์หัวบานอยู่บริเวณหน้าของแจง แกหัวเราะในอาการตกใจของผมแล้วอ้าปากอมของส่วนหัวและรูดตามริมฝีปากไปจนโคน ผมเสียวจนต้องกัดปากไม่ให้เสียงรอดออกมา เพื่อนหลานสาวผมคนนี้คงต้องเคยมีประสบการณ์มาก่อนแน่ๆ เพราะแกทำได้เก่งกว่าแฟนผมเสียอีก แจงรุดปากเร็วขึ้นเรื่อยพร้อมกับเอามือลูบไล้ไข่และหน้าท้องผม ผมทนไม่ไหวจะเสร็จแล้ว ผมจับหัวของแจงแล้วโยกก้นกระแทกปากไปอีกสองสามทีผมก็ปล่อยน้ำออกมาเต็มที่ แจงกลืนกินของผมไปจนหมดจนผมไม่ต้องหากระดาษมาเช็ดคราบอะไรเลย ผมเข่าแทบอ่อน แกยืนขึ้นแล้วดันผมออกไปจากห้องลองเสื้อ เพราะแกได้ชุดว่ายน้ำชุดนี้แล้วและจะเปลี่ยนกลับเป็นชุดเดิมเพื่อรีบกลับไป เล่นน้ำ ผมออกมายืนหายใจสักพักแกเดินอารมณ์ดีออกมาจากห้องลองเสื้อ ผมจ่ายตังค์แล้วขับรถแวะซื้ออาหารทะเลนิดหน่อยแล้วกลับไปที่บังกะโลพอเข้าถึงที่พักผมก็เอาอาหารทะเลที่ซื้อมาไปให้แฟนเตรียมซึ่งอยู่กับพี่สาว และหลาน แล้วผมขอตัวไปอาบน้ำขณะที่ผมอยู่ในห้องน้ำผมได้ยินเสียงแจงกำลังคุยกับนิด และโชว์ชุดว่ายน้ำที่ซื้อมาใหม่ เสียงนิดขอลองใส่มั้งเพราะชุดที่นิดเอามาเป็นชุดวันพีช แกอยากได้ทูพีชเหมือนกันแต่พ่อแม่ของนิดไม่ยอมซื้อให้ ผมลองบิดประตูห้องน้ำที่เชื่อมไปที่ห้องนอนอีกห้องหนึ่งประตูไม่ได้ล็อค ผมพยายามบิดและเปิดแง้มดูเห็นการณ์ในห้องแบบเบาที่สุดจนไม่มีเสียง ผมเห็นนิดแก้ผ้าเปลือยนมเต้าเพิ่งตั้งเต้าหัวนมสีชมพูอ่อน ส่วนข้างล่างก็เริ่มมีขนไร้และส่วนตรงนั้นที่นู้นโนกเกินอายุ แจงกำลังถอดชุดว่ายน้ำตัวใหม่ที่สวมอยู่ให้นิดได้ลอง เพื่อนหลานสาวสองคนหุ่นน่าฟัดพอๆ กันเลย ผมคิดว่าวันหยุดคราวนี้ผมต้องจัดการเธอสองคนให้ได้ ขณะที่ผมกำลังเพลินแอบมองสองสาวน้อยลองชุดว่ายน้ำ ผมก็ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องนอน แจงตะโกนถามออกไปว่าใคร พี่เขยผมเองจะเข้ามาเปลี่ยนเสื้อผ้า เธอทั้งสองคนรีบหยิบผ้าขนหนูมาพันตัวแล้วเดินไปเปิดประตูห้อง พี่เขยผมมองแบบแปลกๆ ที่เพื่อนลูกสาวสองคนนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอก“นี่...พวกเธอทำอะไรอยู่เหรอ” พี่เขยผมถาม“พอดีแจงไปซื้อชุดว่ายน้ำใหม่มาค่ะ...เลยเอามาลอง นิดเขาก็ขอลองบ้าง” แจงตอบ ผมนึกในใจผมตะหากที่เป็นคนจ่ายเงิน“เหรอ...ไหนลองให้อาดูหน่อยได้ไหม” พี่เขยผมเรียกตัวกับเพื่อนของลูกสาวว่า อา“ได้ค่ะ พอดีนิดกำลังจะลองอยู่พอดีตอนที่อาเคาะประตู” นิดพูดเสร็จก็เดินไปหยิบชุดว่ายน้ำของแจงที่วางอยู่บนเตียงแล้วปลดผ้าขนหนู ออกโดยไม่อายสายตาของพี่เขยผมที่กำลังจ้องอยู่ ผมตกใจกับความกล้าของนิดที่กล้าเปลี่ยนเสื้อผ้าต่อหน้าคนอื่นโดยเฉพาะต่อ หน้าผู้ชาย ขณะที่นิดกำลังใส่ชุดว่ายน้ำแจงก็หันไปถามพี่เขยว่าแกขึ้นมาทำไม พี่เขยผมบอกไปว่าแกจะขึ้นมาเปลี่ยนเป็นกางเกงว่ายน้ำเหมือนกัน แจงก็เลยตอบไปว่าแกก็อยากเห็นกางเกงว่ายน้ำของพี่เขยเป็นแบบไหน พี่เขยก็เดินไปหยิบกางเกงว่ายน้ำออกมาจากกระเป๋าแล้วถอดเสื้อผ้าออก พอพี่เขยถอดกางเกงในออกผมก็เห็นว่าเอ็นของพี่เขยผมตื่นตัวแข็งโชว์ความอวบ ใหญ่ซึ่งใหญ่กว่าของผมแต่อาจจะสั้นกว่า แกหยิบกางเกงว่ายน้ำของแกมาใส่และพยายามยัดไอ้หนูของแกให้อยู่ภายในกางเกง ว่ายน้ำจนมันตุงนูนออกมาเห็นเป็นลำ แจงกับนิดหัวเราะกันคิกคักเมื่อเห็นอาการพองของพี่เขย แล้วนิดก็เดินไปลูบส่วนที่ตุงนูนของกางเกงว่ายน้ำของพี่เขยและเลยขึ้นลูบขน มาที่หน้าท้อง พี่เขยผมหัวเราะเขิน แจงตอนนี้ปลดผ้าขนหนูออกแล้วเดินเปลือยเข้าอีกข้างหนึ่งลูบหัวนมของพี่เขย ผมเองตื่นเต้นมากกับภาพของเพื่อนหลานสาวผมทั้งสองคนเปลือยกายอยู่สองข้างของ พี่เขยผมซึ่งตอนนี้ถอดกางเกงว่ายน้ำออกไปแล้ว แจงกำลังดูดหัวนมของพี่เขยส่วนนิดกำลังดูดปากกันอย่างเมามันส์ ส่วนมือของสาวน้อยทั้งสองก็รูดควยคลึงกระโปกของพี่เขยจนต้องแอ่นตัวตามมือ ผมเองก็ถอดผ้าขนหนูผมออกและช่วยตัวเองตามไปด้วยตอนนี้พี่เขยผมลงไปนอนหงายอยู่บนเตียงโดยมีแจงนั่งคร่อมแยกขาถ่างจิ๋มน้อยๆ ให้พี่เขยผมดูดเม็ดและเอาลิ้นเลียรอบๆ ส่วนนิดก็อยู่ตรงปลายเท้าหน้าตั้งหน้าตาดูดควยอวบใหญ่ของพี่เขยส่วนมือก็ ล้วงหีของตัวสลับกับเอานิ้วแยงเข้าไปร่องเสียว แจงแสดงอาการเสียวเอามือบี้หัวนมตัวเองทั้งสองข้างและถูร่องเสียวลงบนหน้า ของพี่เขยยิ่งตอนมันไถไปดันเคราของพี่เขย แจงร้อง...ซี้ด...ลากเป็นเสียงยาวเลย ส่วนนิดก็หยุดจากดูดควยมาขึ้นขี่แทน พี่เขยผมร้องเสียวเมื่อควยของแกมุดเข้าโพรงที่ฟิตและกระชับของนิด แรกๆ นิดก็ยังค่อยโยกขึ้นกดลงพอน้ำหล่อลื่นไหลชุ่มลำควยนิดก็ขยับเร็วขึ้น สองสาวนั่งหันหน้าเข้าหากันคนหนึ่งไถคนหนึ่งขย่มและก็แลกกันดูดนมกัน“โอ้ว...อาค่ะ...แจงจะเสร็จแล้ว”“นิดก็เหมือนกันค่ะ”ผมเองก็เหมือนกันน้ำผมใกล้แตกเต็มที สักพักพอนิดกับแจงที่เสร็จไล่เลี่ยแล้วก็ก้มลงมาสลับกันดูดควยพี่เขย แล้วกระตุกจนพี่เขยผมเสร็จเกร็งตูดฉีดพุ่งใส่หน้าสองสาว ทั้งสองคนหัวเราะกันคิกคักเมื่อเห็นต่างฝ่ายต่างมีน้ำของพี่เขยเลอะเทอะเต็ม หน้าแล้วเธอสองคนก็แลกกันเลียหน้าจูบปากกันซะเกลี้ยงผมเองก็กระฉูดใส่พื้นห้องน้ำขณะที่ผมกำลังก้มเช็ดหลักฐานของผมที่พื้นห้อง น้ำ ประตูห้องน้ำฝั่งที่ผมแอบดูก็เปิดออกกระแทกหลังผม ผมสะดุ้งหันไปเห็นพี่เขยยืนควยอ่อนอยู่ตรงประตู แกมองผมแบบตกใจเหมือนกันและคงเดาได้ว่าผมแอบดูและชักว่าวไปด้วยตอนแกเอาเด็ก สองคนนี้ ขณะที่ผมกับพี่เขยกำลังตะลึงจ้องหน้ากันอยู่ เสียงแจงก็ตะโกนบอกว่า“คุณอาขา...ฉี่เสร็จหรือยัง หนูกับนิดเงี่ยนอีกแล้ว”ผมรู้สึกตัวแล้วชะโงกไปมองในห้องเห็นแจงนอนอยู่บนเตียงถ่างขายกสูงให้นิด เลียหีอุ่นเครื่องไว้ แจงอยากโดนควยใหญ่ๆ ของพี่เขยผมบ้าง พี่เขยทำท่าให้ผมออกไปจัดการเธอก่อนพอแกฉี่เสร็จก็ตามออกไป ผมเดินตรงไปที่เตียงแจงนอนหลับตาเพราะความเสียวหีที่นิดกำลังก้มหน้าก้มตา เลีย ผมเดินไปอยู่ด้านหัวของแจงเอาควยผมยื่นที่ปาก แจงโดยไม่ลืมตาคว้าเอาควยเข้าปากดูดจนผมแข็งขึ้นมาอีกรอบ เธอยังหลับตาอยู่ไม่รู้ว่าที่ควยที่กำลังดูดเป็นของผม พี่เขยออกมาจากห้องน้ำแล้วมายืนด้านหลังนิดแล้วดันควยที่แข็งเข้าไปจากทาง ด้านหลัง นิดร้อง...ซี้ด...เพราะความใหญ่ แจงเงยหน้ามองไปทางนิดเห็นพี่เขยกำลังกระเด้าจากทางด้านหลังและแปลกใจว่าควย ที่กำลังอมเป็นของใคร แกมองขึ้นมาเห็นผมแล้วก็ยิ้มคว้าของผมไปดูดต่อโดยสายตาแจงก็ยังคงจ้องมองผม อยู่มันเป็นภาพที่สะใจผมมากที่ผมแอ่นควยให้แจงดูด แจงยกหีให้นิดเลีย นิดโก่งโค้งให้พี่เขยเอาจากด้านหลัง พี่เขยหันมาบอกให้ผมเปลี่ยนตำแหน่งกับแก นิดเงยหน้าขึ้นมามองอย่างงงๆ ว่าผมเข้ามาร่วมวงตั้งแต่เมื่อไหร่ แต่ไม่ทันจะทักท้วงอย่างไรผมก็เสียบน้องชายที่ถึงแม้จะไม่อวบเท่าของพี่เขย แต่ของผมยาวกว่าเข้าไปในโพรง ผมร้อนวูบวาบไปทั้งลำเพราะภายในของนิดกระชับมาก ดีที่ได้พี่เขยเบิกทางไว้แล้วน้ำหล่อลื่นที่ชุ่มฉ่ำเต็มตลอดโพรงทำให้ของผม ลื่นพรวดเข้าไปมิดด้าม นิดร้องซี้ดและดันยันตัวผมไว้เพราะว่ามันยาวลึกเข้าไปกระแทกมดลูกเธอ พี่เขยก็ใช้โอกาสนี้ดึงจิ๋มของแจงออกจากปากนิดจ่อควยกดพรวดเข้าไป สองสาวร้องซี้ด...เสียวแข่งกัน แจงนอนหงายให้พี่เขยผมกระแทก นิดนอนคว่ำโก่งตูดให้ผมกระเด้า แล้วผมกับพี่เขยสลับเปลี่ยนคู่กันโดยผมไปเอาแจงและพี่เขยกลับมาเอานิดอีกรอบ พี่เขยหันมาถามผมว่าอยากแตกกับคนไหน ผมบอกว่าขอแตกกับแจงก่อนแล้วรอบหน้าค่อยแตกนิดได้ไหม พี่เขยผมตามใจ ผมกระเด้าต่อสักพักพอผมจะแตกแจงบอกผมว่าให้แตกข้างในอย่าดึงออกมาเดี๋ยวจะมา เลียและเช็ดน้ำให้ ผมตกลงพุ่งกระฉูดน้ำเข้ารูของแจงแบบสุดๆ แจงเองก็เสร็จไปพร้อมผม ผมชักเอาของผมออกมาน้ำของผมก็ไหลย้อยตามออกมา นิดรีบขยับมาแวกและเลียน้ำในโพรงจนเกลี้ยง ถึงคราวพี่เขยผมแกก็เสร็จภายในนิดแล้วแจงก็มาจัดการทำความสะอาดให้เรียบร้อย เหมือนกัน เราพักกันสักครู่แล้วก็ลุกไปอาบน้ำล้างกันพร้อมกันทั้ง 4 คน ขณะอาบน้ำผมได้ลูบเลียผิวที่เนียนของสองสาวทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้น สองสาวน้อยก็เหมือนกันแต่ว่าพวกเราหายกันมานานจนกลัวว่าเดี๋ยวจะผิดสังเกต พี่เขยผมรีบอาบน้ำและแต่งตัวลงไปก่อนตามด้วยผมที่ลงไปช่วยแฟนผมย่างอาหาร ทะเล สักพักเพื่อนหลานสาวผม 2 คนก็ลงตามมาพวกเรามาพักกันที่นี่อยู่ 3 วัน 2 คืน นี่แค่วันแรกที่มาถึงคืนนั้นพวกเรากินเหล้ากันโดยพี่สาวผมก็อนุญาตให้หลานๆ จิบไวน์คูเลอร์ได้คนละขวดเดียวเท่านั้น จนดึกผมนั่งกินเหล้าต่อกับพี่เขย 2 คน พี่สาวกับแฟนก็เมาขอตัวไปนอนก่อนแกพาหลานๆ ไปนอนด้วย แต่แล้วแจงกับนิดก็แอบย่องลงมาให้ผมกับพี่เขยล่อกันริมหาดจนใกล้เช้าค่อย กลับขึ้นบ้าน มีหนหนึ่งนิดอยู่ที่บังกะโลกับหลาน พี่สาว และแฟนผม ส่วนผมกับพี่เขยก็ไปตลาดซื้อของกินโดยแจงขอติดไปด้วย ขาไปผมเป็นคนขับแจงก็เอากับพี่เขยอยู่ที่เบาะหลังพอขากลับพี่เขยผมขับบ้าง ส่วนก็ล่อแจงที่เบาะหลังเหมือนกัน เที่ยวคราวหน้าผมได้เอากับแฟนผมแค่หนเดียวคือคืนแรกที่ไปถึงส่วนคืนอื่นๆ ผมก็จัดการยัยแจงกับยัยนิดไปหลายรอบ ฮา...ฮา   ***อ่านแล้วเงี่ย...จังเลย...***     ขอบคุณครับ     ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ       ดาวน์โหลดคลิปเกย์เรื่องแต่งแบบเสียว รักแท้ บทที่ ๑รุ่นใหญ่โชว์หีรวมภาพอ๊อฟสาวบาร์ฝรั่ง ภาพหนังการ์ตูนxxxแม่ลูกสาวเซกซี่เย็ดกันผมอยู่บ้านคนเดียวแถวท่าปูนครับชื่อเอก ครอบครัวอยู่ตางจังหวัด และทำงานเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง มีแฟนอยู่คนนึงครับชื่อน้องจิว อายุ 19 ปี กำลังเรียนอยู่มหาลัยครับ บ้านเธออยู่แถวลาดพร้าว จิวเป็นคนน่ารักที่สำคัญเธอหุ่นดี ขาเรียวยาวและขาวมากด้วย(ผมแพ้คนขาว) เราคบเป็นแฟนได้ประมาณจะครบปี แต่ผมยังไม่เคยมีอะไรลึกซึ้งมากไปกว่าการจับมือและหอมแก้ม ผมเข้าออกบ้านเธอได้อย่างสบาย...เธออยู่กับพ่อสองคนและแม่บ้านครับ ท่านไม่ได้ว่าอะไรเพราะไว้ใจเราและเห็น ผมทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง วันเกิดเหตุเป็นวันเสาร์ครับพ่อน้องจิวไม่อยู่บ้านครับขับรถไปธุระที่ระยอง ทำให้จิวอยู่บ้านสองคนกับแม่บ้าน ประมาณ 9 โมงเช้าผมกะจะไปรับน้องจิวเพื่อไปดูหนังที่ Major ขับรถถึงหน้าบ้านและจอดรถแล้วก้อไม่มีคนมาเปิด (ปกติแม่บ้านเปิดให้) สงสัยจะไปตลาดครับผมคิดใจใจ ผมเลยเปิดประตูรั้วบ้านเข้าไปเอง และก้อเจอน้องจิวนอนหลับอยู่หน้าทีวีที่เปิดอยู่ห้องรับแขก สงสัยเมื่อคืนนอนดึกเลยนอนรอผมมารับจนหลับไป เธอใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวเข้ากับผิวเธอมากครับใส่เสื้อในเกาะอก ใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้นสีขาว แบบขาบานและสั้นมาก เธอนอนขาก่ายหมอนจนกางเกงร่นขึ้นสูง ที่สำคัญไม่ได้ใส่กางเกงในครัว ขาวน้องจิวขาวและเรียวงามมากมองเลยขึ้นไป เกือบเห็นถึง กลีบเธอเลยครับ ผมเห้นแล้วได้อารมมาก ปกติตอนเช้าผมจะชักธงรบอยู่แล้ว ผมห้ามใจไม่ใหวเลยขยับตัวเข้าหาเธอและนั่งลงสังเกตุความงามและความขาวของสาวรุ่น ผมค่อยแลบลิ้นออกมาและสกิดเลีย ขาอ่อนด้านในของเธอ ลิ้นผมค่อย ๆ ไล่เลี้อยขึ้นไปข้างบนอย่างแผ่วเบา กลัวเธอตื่นครับ เเละผม ค่อยๆ ลูบวนตรงหัวนมเธอ ลิ้นผมวนขึ้นจนเจอกลีบครับ ผมค่อยๆเลียแยงและดุนลิ้นเข้าด้านในรู ตอนนี้รู้สึกว่าน้องจิวจะขมวดคิ้ว สงสัยจะเสียวครับ ผมเลียลากยาวและส่ายอย่างช้าๆ เสียงของจิวครางในลำคอ อืมมม อืมม ผมเห็นหอยน้องจิวแล้วสวยมากครับ สีชมพูและปิดสนิท ซึ่งตอนนี้มีน้ำเสียวเหนียวออกมาปนกับนำลายผมบ้างแล้ว น้องจิวคงเสียวเลยขยับก้นและส่ายเล็กน้อย ผมเลยเลียหนักขึ้น และได้ยินเสียงซี้ด จากปากน้องจิว เธอยังไม่ลืมตาครับ แต่ผมว่าเธอตื่นแล้ว และรู้ว่าเป็นผมเลียกลีบเธอ เธอคงเสียวเลยปล่อยเลยตามเลย ผมค่อยๆ ดึงกางเกงลงและเลียตามกลีบหนักหน่วงขึ้น เธอคงเสียวครับเลยบิดตัวนอนตะแคง ผมไม่รอช้าถอดกางเกง และประกบด้านหลังค่อยขยับแท่งผมปรบอย่างช้าๆ และค่อยๆดันเข้าไป พร้อมกับ ก้มลงดูดหัวนมเธอไปด้วย ได้เรื่องครับเธอครางดังขึ้นและซีดปาก เบา ผมค่อยๆกระแทกเข้าไปเรื่อยๆตามทางที่คับแน่น เธอตอดผมรุนแรงมากครับ ผมดันจนมิดด้ามและกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนน้องจิวตอนนี้แอ่นก้นให้ผมกระแทกอย่างเมามัน เราสองคนเริ่มแลกจูบกัน และผมก็ทระแทกไปเรื่อยๆ อ่า อ่า อ่า เสียงน้องจิวดังขึ้นมาก ตอนนี้ผมขยับให้เธอนอนคว่ำ และยกก้นเธอขึ้นเล็กน้อย ตอนนี้เรามาอยู่ในท่ากวางแล้ว ผมกระแทกไปเรื่อยๆ ก้นน้อจิวขาวและอวบ ทระแทกมันมากครับ ผมจับแก้มก้นทั้งสองข้างกระแทกแรงขึ้นเธอเริ่มโยกสู้ และเสียงครางดังขึ้นมือจิกที่ก้นผม ผมรู้สึกว่าเธอเกร็งและกระตุกตามมาติดๆ และหันมาแลกจูบกับผม ข้างในเธอรัดผมจนผม ทนไม่ไหวและผมก็เลยชักออกมาเสร็จตรงแก้นก้นขาวๆ ของเธอ เรานอนแลกจูบกันสักพัก ผมใช้ทิชชู่เช็ดให้เธอและปลอบใจเธอต่างๆนาๆ ผมรู้สึกรักเธอมากครับ สักพักเธอลุกไปห้องน้ำ และผมตามไป พอเธอออกมา ผมรู้สึกว่าแม่บ้านกำลังจะเปิดประตูเข้าบ้านมาแล้ว เลยจูงมือเธอแอบวิ่งขึ้นบันไดบ้าน ระหว่างนั้นเราสองคนเลยแอบอยู่ห้องน้ำด้านบน โดยที่ผมเริ่มมีอารมย์อีกแล้วเพราะหน้าสวยๆของน้องจิว ผมเลยจับเธอหันหน้าเข้าผนังห้องน้ำ รูดกางเกงขาสั้นลง จับของผมให้ตรงรู จับบั้นท้ายน้องจิวกระแทกเร็วและแลกจูบไปด้วย เธอครางดังมากจนผมต้องปิดปากไว้ ผมทระแทกประมาณสิบกว่าครั้งก็ปล่อยน้ำรักเข้ารูเธออีกรอบ เสร็จแล้วเราจัดแต่งเสื้อผ้าเรียบร้อยและกลับมานั่งดู ทีวี โดยที่แม่บ้านไม่ได้สนใจเพราะกำลังทำกับข้าวอยู่ในครัว หลังจากวันนั้นผมก้อกระแทกก้นน้องจิว แทบทุกวันหลังจากเลิกเรียน โดยท่าโปรดของผมคือเลิกกระโปรงนักศึกษาขึ้นและหันหน้าน้องจิวเข้าผนัง ท่านี้ผมจะเสร็จไว และรักษาเวลาได้ดีเวลาอยู่ใน บางมุมของบ้าน ที่ลับตาแม่บ้าน....กับพ่อของเธอเห็น นม นักศึกษาหนังเอ๊กหมอนวดสาวดูหนังโป้ฟรีออนไลหนังกาตูนข่มขืนฟรีรูปโป๊สาวนั่งฉี่รวมเรื่องเสียวสวิงกิ้งอ่านการตูนโป้ รุ่นใหญ่เย็ดกัน อ่านการตูนโป้ อ่านการตูนโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21