ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หันงโป๊เด็กๆ  (อ่าน 219 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หันงโป๊เด็กๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 02:10:38 PM »
หันงโป๊เด็กๆ หนังโป้เลสเบี้น หันงโป๊เด็กๆ หันงโป๊เด็กๆสาวญี่ปุ่นโกอินเตอร์โดนทั้งฝรั่ง ทั้งลิโก หอยทนได้ค่ะ...จะเลือกใครดีน๊าหอยน่าเย็ดทั้งนั้นเลยนมเด็กๆ แต่ความเด็ดคือขาวโอโม่หลุดตั้งหล้องห้องพักแห่งหนึ่ง ของคู่รักแสนเร่าร้อนไซด์ไลน์สวยๆมีเยอะ แต่เด็กอ่างคนนี้เด็ดมากๆครับสาวสวยโดนไอ้ง่อยเย็ดรูปคนเเก่เอากันสาวไทยโดนนิโกรเย็ดฟรีเย็ดกันตอนน้ำท่วมดู หนัง x ดารา ไทยล่อ กัน ใน อ่างอาบน้ำผมได้มีโอกาสทำงานในค่ายวิชาการ โดยเด็กนักเรียนจากทั่วประเทศไทยมาพักรวมกันหนึ่งอาทิตย์ ใครติดแข่งอะไรก้อออกไปแข่งขันงานสันทนาการมีช่วงสี่โมงเย็นไปแล้วสลับกับเบรคพักทานข้าวเย็นผมเองจึงต้องลาหยุดงานประจำทั้งอาทิตย์มาช่วยงาน และ ทางเจ้าของสถานที่ที่เป็นโรงเรียนได้คัดสตาฟที่สนใจมาให้สามสิบกว่าคน มีอยู่คนหนึ่งน่าสนใจผิวไม่ขาวมาก หน้าคม เธอเป็นคนใต้ หุ่นดีสูง167 กว่า เธอชื่อแก้วเราสนิทกัน ทำงานด้วยกัน แอบมองกันและกัน พอเสร็จงานนี้ผมนัดเจอกันไปเที่ยวด้วยกันเลิกเรียน ผมไปรับบ้าง เกือบหนึ่งเดือนผมได้มีโอกาสไปส่งที่บ้านแก้วเรานั่งรถแท๊กซี่กลับระหว่างทางผมจับมือและคลึงเบาๆ ตลอดทาง หอมแก้มด้วยแขนอีกข้างโอบเอวไว้ พอถึงหน้าบ้านผมถามว่า "บ้านเงียบจัง""วันนี้น้าไม่อยู่บ้าน ไปไหนไม่รู้คงกลับดึก" แก้วบอกผมผมจึงขอเข้าห้องน้ำก่อนปวดฉี่จริง แล้วก้อมานั่งที่โซฟาห้องรับแขกบ้านน้าของแก้วไม่ใหญ่มากนักอยู่ครอบครัวเล็กๆ กะลังพอดีผมเองเรียกแก้วมานั่งคุยและกอด หอมกัน ในฝ่ามือแก้วเหงื่อซึมออกเพราะเจอผมหอม ไซด์คอบ้าง"แก้วจ๋า พี่ขอชมห้องของแก้วได้ไหม อยากเห็นว่าน่ารักเหมือนกะสาวน้อยของพี่ป่าว"แก้ว ไม่ยอม แต่ผมอ้อนจนเธอพาไป ที่ห้อง จัดห้องได้เรียบร้อยดี เป็นระเบียบแก้วเป็นคนออกห้าวๆ นิดๆ ตามประสาเด็กวัยรุ่น แต่เวลาอยูกะผมกลับอายๆ เขินๆ พูดน้อยผมเริ่มปิดล๊อคประตู และเข้ากอดแก้ว หอมแก้วเองขัดนิดๆ แต่ด้วยเจอหอม ไซด์ซอกคอเลยอ่อนแรงตามผมล้วงเข้าไปในเสื้อคลึงนม นมแก้วพอได้เลย ผมจัดแจงถอดหมดทั้งบนและล่างเราสองคนตอนนี้เปลือยทั้งคู่ และผมจูบปากแก้วค่อยไปเรื่อยแต่มือวนเวียนที่เต้านมเต็มไม้เต็มมือพอดี และเลื่อนลงมาจูบนมเคล้าคลึงนมทั้งสอง ผมใช้มือข้างหนึ่งลงมาเช็คที่หีของแก้วเบาๆ ปรากฎว่ามีน้ำเงี่ยนซึมๆ ออกมา คงออกมาตั้งแต่ตอนโดนหอมแก้มและซอกคอบนรถแท๊กซี่แล้วล่ะผมดูดนมสลับกะชมนมของแก้วที่สวยน่ารักเต่งตึงชมพู แล้วลื่อนมาที่หน้าท้องเธอเสียวมากจนเอามือจิกหัวผมแรง แต่ผมกลับรุกต่อโดย จูบโหนก หี แก้วค่อยๆ ลงลิ้นที่เม็ดแตด ส่วนแคมนั้นยังไม่เปิดเท่าไรเพราะยังไม่เคยโดนเย็ดแต่ผมจะช่วยเปิดให้ ผมเอาแยงเข้าหีแก้ว เธอถึงกับสะดุ้งขึ้น"โอ๊ว ! !...""อะไรจ๊ะ แก้ว""เสียวค่า""ชอบไหมครับ"แก้วไม่ตอบ ผมทำต่อและเร่งเครื่องด้วยลิ้น และดูดเม็ดแตด หีของแก้วชมพูๆ หมอยไม่ดก"โอ๊ยย มัน คันๆ เสียวๆ เหมือนจะฉี่มากไงไม่รู้ โอ๊ยย ไม่ไหวแล้ว ออกแล้ว ออกแล้ว..."อาการนี้แน่นอน เรียบร้อยไปหนึ่งผมเองจูบแก้ว และกอด ไซด์ไปเรื่อยๆ และเอามือมาจับควยผมสอนให้ลูบและรูดควยแล้วผมให้แก้วอมควยโดยที่แก้วทำตามที่ผมบอกทุกอย่างผมเองกระเด้าเข้าปากของแก้วเบาๆ ไปด้วย"อร่อย ไหมครับ"แก้วไม่ตอบแต่ยังอมและดูด เลียไปเรื่อย นิ้วมือผมวนเวียนที่หีแก้วตลอดและก้อเต้านมด้วย"แก้วจ๋า เดี๋ยวพี่จะทำให้แก้วมีความสุขนะครับ"และแล้วผมเริ่มเอาหัวควยของผมเขี่ยที่หีแก้ว โดยที่น้ำรักแก้วแฉะมากพอแล้วผมเริ่มสอดใส่และใช้นิ้วแหวกแคม แน่นมากครับแค่หัวเข้าไปเท่านั้น"โอ๊ะ เจ็บจังเลย" "แป๊บหนึ่ง เดี๋ยวก้อหายเจ็บแล้วนะจ๊ะ"แก้ว พยักหน้า "ค่อยๆ นะ แก้วเจ็บ"ผมเองต้องช่วยบรรเทาอาการเจ็บ โดยจูบปากเธอและนมทั้งสองข้างแล้วค่อยๆยัดควยเข้าไป"เจ็บหีค่ะ""นิดหนึ่งนะที่รัก"แล้วผมเริ่มซอยเข้าออกช้าๆ หีน้องแก้วมันเเน่นมากรัดมากด้วย ควยผมเองยังซอยช้าๆและผมจูบไปด้วย แก้วเองเอาแขนกอดผมไว้ตลอด"อื้ออออ...เสียว อา อา..." น้องแก้วเริ่มมีอาการตอบรับดีขึ้นผมเองเริ่มกระเด้าควยเร่งจังหวะขึ้นไปอีก ส่วนขาน้องแก้ว เริ่มยกชูสูงขึ้น"อ้าร์ ๆ ๆ..... เสียวจังเลยยยย......""แก้วจ๋า เสียว หี มากมั๊ยครับ""จ๊ะ""ชอบไหม""ชอบค่ะ"ผมเร่งเครื่องขึ้นอีก"แก้ว พี่เสียวหัวควยจัง แก้วจ๋า แก้วนั่งขย่มให้พี่หน่อยได้ไหม"เธอลุกนั่งบนตัวผมแล้วค่อยๆ กดลงจนมิดควยผม"อ้าซ์ ๆ ๆ..." มันชั่ง ฟิตอะไรเช่นนี้ ยังรัดดีอีกแก้วทำตามที่ผมแนะนำตลอด เธอขึ้นลงอย่างดี จนผมเองเองเสียวหัวอยู่ไม่ใช่น้อยท่านี้แก้วไม่ขย่มแรงเท่าไร เธอบอกว่าลึกจนกระแทกมดลูก แต่โอเคและเราเปลี่ยนเล่นกันท่าหมากัน ผมเร่งบ้าง ช้าบ้าง ไปเรื่อยดูแก้วเองมีความสุขและเสียวหีไม่ใช่น้อย"โอ๊ยย เสียวเหลือเกิน ทำไมมันแน่นรูหีจัง อ่าร์..."บางช่วงผมดึงรั้งแขนแก้ว แล้วให้แอ่นหน้าอกบ้าง นมของแก้วลอยชูชันมากโดยที่ผมเด้งรับไปพร้ออมกับแก้วกระแทกลงใส่ควยผม"แก้ว เร่งอีกนิดนะพี่ชอบ เสียวควยจังเลย"ผมเปลี่ยนมาท่าเบสิคที่นิยม สไตล์ผม และทุกคนรู้จักนิยมกันผมจับขาน้องแก้วชูขึ้นแหกขาให้กว้างไว้ โดยน้องแก้วจับควยผมยัดเข้าหีเธอแล้วผมค่อยโน้มตัวไปข้างหน้า และเอาหมอนรองไว้ตอนนี้ขาสองข้างน้องแก้วโดนแขนผมรั้งไว้ ก้นแก้วลอยเด่น"น้องแก้วจ๋า ที่รักของพี่ ดูดีๆ นะ ควยของพี่จะเย็ดหีน้องแก้ว ดูให้ตลอดนะครับ พี่รักแก้วมากนะ"สิ้นประโยคที่ผมบอกกะน้องแก้ว กระแทกลง พั่บ ๆ พั่บ ๆ !!!!!!"โอ้ววว เสียวจังเลยยย โอ้ยยย ซี๊ดดดด ซี๊ดดด แรงจังค่า""พี่ชอบแบบนี้ครับ ดูควยกะหีซิ มันเข้ากันได้ดีจริงๆ เสียวจังเลย น้องแก้ว ซี๊ดดด"ผมเร่งกระเด้าควยอย่างเต็มที่"โอ๊ยย แก้วไม่ไหวแล้วนะ" ทั้งเสียงเย็ด เสียงครางแก้วและผม มันตีกันไปหมด"แก้วเสียวๆ คันๆ ไงไม่รู้""มากไหมครับ""มากซิ""ทนไม่ไหวแล้ว โอ๊ยยย โอ๊ยยยย อืออออ......"ผมเองก้อกระแทกหีจนต้องอัดควยครั้งสุดท้ายเข้าไปจนน้องแก้วกอดผม แน่นมากๆหีน้องแก้วมันรัด ตุบๆ ตุบๆ รู้สึกได้ชัดเจนมากๆ ก้อหีเด็กมอสามเองยังไม่เคยลองควยมาก่อนผมแช่ควยไว้ซักพักหนึ่ง แล้วค่อยๆ เอาออก ช่วงที่ค่อยๆ ออกมีน้ำเงี่ยนเราสองคนออกมาพร้อมกับเลือดแก้วเองดูด้วย"อื้อ..เลือดออกด้วยย""ไม่เป็นไรเดี๋ยวก้อหาย"และผมเอายาคุมชั่วคราวให้ทาน เรากอดกันเเละไปล้างตัว ผมก้อกลับบ้านเราคบกันไม่นานก้อเงียบไปโดยแก้วกลับไปเรียนต่อที่ใต้                             ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ           น้อง สาว ดูด ควย พี่ ชายหนังโป็สาวใหญ่ภาพหลุดนักศึกษามหาลัยดูหนังอาร์ เซ็กโฟนโดจินเย็ดกันข้างถนนรวม ภาพ หี นักเรียนหันงโป๊เด็กๆ หนังโป้รักน้องเมีย หันงโป๊เด็กๆ หันงโป๊เด็กๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21